Ijumaa, 21 Septemba 2018
S/N            MKOA                             JINA LA SHULEJINSIAJINA 
1 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMINA A HASSAN  
2 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F AMINA A KAMBWILI  
3 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA A MASARE  
4 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F AMINA A MINGA  
5 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDU HAYGHAIMO  
6 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F AMINA ABDUL BADI  
7 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY CHIBWANA  
8 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY NGAYUDA  
9 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F AMINA ALLY NYAMREGA  
10 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AMINA ATHUMANI NKYA  
11 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F AMINA AZIZ KHALIFA  
12 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F AMINA B AMIRI  
13 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F AMINA B MBAGA  
14 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AMINA DAUD LWENO  
15 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F AMINA DENISY MAKONYE  
16 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AMINA E MANONGI  
17 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA H HIMINDI  
18 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F AMINA H NDENGE  
19 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA HALFAN NANDULE  
20 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F AMINA HAMADI JUMA  
21 TANGA AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F AMINA HAMISI DINYA  
22 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F AMINA HASSAN BANDA  
23 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AMINA HASSANI HAMADY  
24 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F AMINA IBRAHIM IDDY  
25 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AMINA ISMAIL ABDALLAH  
26 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F AMINA ISSA FAKI  
27 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AMINA J KAYULA  
28 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AMINA J MBELE  
29 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AMINA J MOHAMED  
30 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA J SANGA  
31 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F AMINA J SIMBA  
32 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA KAHUNGO SEBARI  
33 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA LUSUMBUSHA OMARY  
34 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA M BAKARI  
35 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA M HASSANI  
36 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AMINA M MILLAO  
37 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AMINA M MWISONGO  
38 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AMINA M SAID  
39 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MLONDWA MDEE  
40 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F AMINA MOHAMED SELEMAN  
41 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA MOHAMMED DUKHA  
42 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MSAFIRI MWENEGOHA  
43 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AMINA MUSSA NGULO  
44 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AMINA N HAMISI  
45 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F AMINA NUHU KAVUNA  
46 TANGA AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F AMINA O JUMA  
47 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AMINA O RAJABU  
48 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F CECILIA BENEDICT KASSEKA  
49 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F CECILIA E TEMBA  
50 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CECILIA GABRIEL MOLLEL  
51 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CECILIA LEOPOLD ALSEN  
52 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CECILIA MWAIPITA BENEDICTO  
53 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA NOAH KAHANA  
54 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CECILIA PAUL RIWA  
55 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F CECILIA PHILIPO LIGOGO  
56 DODOMA SALESIAN SEMINARY F CECILIA PHILIPO MAGANGA  
57 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F CECILIA R MSOGOYA  
58 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F CECILIA SALTARY KISARIKA  
59 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECILIA SILVESTER MSOMBE  
60 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CECILIA WILLIAM KUSSAGA  
61 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F CECY M CHRIS  
62 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CECYLIA DAVID MASHENGERE  
63 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F CECYLIA GERALD MASONDA  
64 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CECYLIA P LIMBE  
65 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CECYLIA RODRIQUES SHIRIMA  
66 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F DIANA MWAMBWALO  
67 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA NESTORY  
68 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA NOVARTH  
69 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DIANA NTAMBALA  
70 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA PHILIDOLINI  
71 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DIANA ROMWARD  
72 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DIANA RUGUGE  
73 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DIANA SHEMAHONGE  
74 DAR ES SALAAM AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL F DIANA SOSPETER  
75 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DIANA A ALOYCE  
76 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F DIANA A SIMKONDA  
77 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F DIANA ABERNAD MROSO  
78 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F DIANA ADAMS JOHNSON  
79 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F DIANA ALEX MAIMU  
80 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DIANA B SHAYO  
81 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA CLODWICK MAPUNDA  
82 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F DIANA D KAZIMILI  
83 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F DIANA D MHIMBA  
84 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA DAMIANI WITIKE  
85 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA DANIEL KISIMBO  
86 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AMBELE  
87 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M JOMO  
88 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M LUBONGEJA  
89 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH M RICHARD  
90 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAGESA SHINENEKO  
91 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MATEI BURA  
92 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MICHAEL SANGA  
93 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MIHAMA LAURENT  
94 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MODEST MINJA  
95 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MSALALE NDISA  
96 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH N MATEKO  
97 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NEHEMIA RUMONGE  
98 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NICHOLAUS MBUYA  
99 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH OBADIA KYANDO  
100 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH OBEID URASSA  
101 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ONESMO MROSSO  
102 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PAULO JONATHAN  
103 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PAULO RHOBI  
104 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH PETER KINDIMBA  
105 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH R MREMA  
106 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ELIZABETH RAPHAEL MSIGWA  
107 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ELIZABETH RICHARD MHUMBA  
108 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH S CHEGERE  
109 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELIZABETH S LUNYEKA  
110 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH S NDOBANDOLA  
111 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ELIZABETH S NZIGE  
112 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SAFARI BUGANGA  
113 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SHADRACK MUGOO  
114 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SHIRIMA FRANCE  
115 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SILLAYO ALOYCE  
116 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SONGA WILLIAM  
117 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FATUMA ULIMWENGU  
118 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA A ALLY  
119 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FATUMA A MZIMBILI  
120 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F FATUMA ABDALLAH SHABANI  
121 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FATUMA ADAM MBOGO  
122 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FATUMA ALLY MWICHANDE  
123 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F FATUMA BENIGNUS MYAMBA  
124 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F FATUMA FADHILI MBWAMBO  
125 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F FATUMA H LUPENZA  
126 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F FATUMA HASSAN NGORO  
127 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FATUMA I KASAILO  
128 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F FATUMA IDD JUMA  
129 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F FATUMA JOHO ALLY  
130 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA K MOHAMEDI  
131 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F FATUMA KASSIM MBENA  
132 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F FATUMA M HAMISI  
133 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M NGUVUMALI  
134 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F FATUMA M SADDY  
135 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA MESIAKI MWANGA  
136 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FATUMA O MBARUKU  
137 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GETRUDE G TARIMO  
138 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F GLADY''S JOHN MKANGAMA  
139 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GLADYS JOSEPH SATO  
140 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLAIDES N GASTON  
141 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA BARAKA  
142 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F GLORIA FELA  
143 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA FIDELIS  
144 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GLORIA KOKO  
145 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA LUKIO  
146 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F GLORIA MGOGO  
147 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MICHAEL  
148 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA NDANZI  
149 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F GLORIA NGATUNI  
150 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GLORIA PANTALEO  
151 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F GLORIA PETER  
152 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F GLORIA PETER  
153 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GLORIA RICHARD  
154 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLORIA RUGAKIRA  
155 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GLORIA A LOLOMA  
156 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORIA A MAKUNKA  
157 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GLORIA A MSOMBE  
158 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HALIMA ALLY LYAU  
159 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS KIIZA  
160 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MABULA  
161 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MALOSHA  
162 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MAYENGO  
163 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS MBILINYI  
164 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS PETER  
165 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SEMIONO  
166 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS SHIJA  
167 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS WILBERT  
168 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS A BYOLUSHONGA  
169 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS A KONGA  
170 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS A LUPANDE  
171 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS A PAULO  
172 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS A SANDA  
173 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS ASANTELI MGHASE  
174 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS C SAM  
175 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS C SIAME  
176 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CATHBETH SHOO  
177 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F HAPPINESS CHACHA MARO  
178 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS CHARLES BUPAMBA  
179 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIJAR Z KIMARO  
180 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE JACKSON HALINGA  
181 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F IRENE JANES MHANA  
182 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F IRENE JIMMY MSANDO  
183 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN KIMARIO  
184 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JOHN KYARUZI  
185 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE JUSTUS KAMUGISHA  
186 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE K ZABRON  
187 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F IRENE KAIWANGA OCTAVIAN  
188 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE KAZAULA BERNARD  
189 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F IRENE KISIA PHELICIAN  
190 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE L KILAWE  
191 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F IRENE L MATECHI  
192 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE LAWRENCE MALONGO  
193 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE LUDOVICK MRUMA  
194 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F IRENE LUSUNGU MALEKELA  
195 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F IRENE M MGOMBELE  
196 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M NYELLO  
197 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE MARTIN SHEMGAA  
198 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE MCHARO MSOFFE  
199 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F IRENE MELKIZEDEK KAVISHE  
200 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE EXAUD SIMIKA  
201 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE ROGASIAN KIMARIO  
202 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE STEPHEN WOISO  
203 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQULINE CHARLES  
204 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F JACQULINE STANLEY  
205 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F JADIDA KAMKALA  
206 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F JAILETH LUBANZIBWA  
207 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY F JALALA IBRAHIM  
208 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F JALINA NASSORO  
209 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JAMAICA RENATUS  
210 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA DUA  
211 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F JAMILA MAHMOUD  
212 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JAMILA MARINGO  
213 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JAMILA SULEIMANI  
214 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA ABDALLAH MKOMWA  
215 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F JAMILA F ASENGA  
216 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAMILA H SAIDI  
217 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JAMILA LOTH MARTIN  
218 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F JAMILA PELE ATHUMANI  
219 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JAMILA S MKUYU  
220 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KOSTANTINA RAPHAEL  
221 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KRISTA MAGNUS MSEMWA  
222 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KUDEHA JOHN KAOMBWE  
223 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F KUDRA HASSAN  
224 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F KUDRA IZADINI ABDALLAH  
225 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KUDUISHE KISOWILE  
226 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL F KULJIT KAUR  
227 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUMU S SAID  
228 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F KULWA JOSEPH  
229 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F KULWA MAYUNGA  
230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KULWA RAMADHANI  
231 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F KULWA STEPHENE  
232 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F LATIFA OBEID NGODA  
233 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN KAIJUNGA  
234 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN MASMO  
235 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MBABALA  
236 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN MBISE  
237 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LILIAN MCHAU  
238 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN MGONGOLWA  
239 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN MSABI  
240 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LILIAN MSAKI  
241 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN MTUNDU  
242 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MWAJOMBE  
243 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LILIAN NZIKU  
244 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F LILIAN NZIKU  
245 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN RESPICK  
246 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F LILIAN REVELIAN  
247 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F LILIAN SAMWEL  
248 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LILIAN TESHA  
249 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F LILIAN A MPOMA  
250 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN ABASI MKONYI  
251 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F LILIAN AHIMIDIWE NNKO  
252 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN B MAHEMBA  
253 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LILIAN B MWITA  
254 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F LILIAN C NZUNDA  
255 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN DEUS BAZIRA  
256 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN E SAKAWA  
257 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LILIAN EMANUEL MWANEMILE  
258 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F LINDA LADISLAUS  
259 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANECK M MLYLA  
260 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA DOMINIC SWAI  
261 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA ALEXANDER KAPINGA  
262 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F MARTHA ALFRED BASYAGILE  
263 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MARTHA ASUKILE MTAFYA  
264 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MARTHA AYUMA MARK  
265 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA BENJAMINI FELIX  
266 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MARTHA C KAGANDA  
267 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MARTHA C KIDUKO  
268 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MARTHA C MSWANYAMA  
269 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MARTHA D MATIKU  
270 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA D MGANI  
271 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MARTHA D NANNA  
272 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARTHA E ELISAMEHE  
273 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MARTHA E SEKIWONE  
274 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F MARTHA E SWAI  
275 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MARTHA ELIUFOO IBRAHIM  
276 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARTHA F KOMBA  
277 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F MARTHA G KAWOGO  
278 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MARTHA G SIMON  
279 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARTHA G WILLIAM  
280 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARTHA GEOFREY MTELEKELA  
281 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA HASSANI MSHOMI  
282 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MARTHA I MHAGAMA  
283 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARTHA J CHALE  
284 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARTHA J MSAMI  
285 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA JOSEPH KISSIMA  
286 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MARTHA JOSEPH YONAH  
287 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MARTHA K MSAKI  
288 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARTHA LUCAS MABELELE  
289 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA M CHIWALALA  
290 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA M ISRAELY  
291 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARTHA M NKONDOKAYA  
292 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARTHA MATIKU MISSO  
293 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MARTHA MUSA CHANGAS  
294 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARTHA MWASIMBA RAPHAEL  
295 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA N ANNEY  
296 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F MARTHA N BUNZALI  
297 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MARTHA ONESMO MASSAWE  
298 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MARTHA ONESMO MSACKY  
299 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MARTHA OREST MSAKI  
300 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA P SHAPA  
301 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F MARTHA P SIKAINDA  
302 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F MARTHA PANCRAS LAURENCE  
303 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL F MARTHA R MAGILI  
304 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MARTHA ROBERT KITTA  
305 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F MARTHA S CHUNGU  
306 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MARTHA SYLIVANUS MISINZO  
307 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARTHA T KAJUMA  
308 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F MARTHA TAIRO THOMAS  
309 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTHA YEDIEL LEWI  
310 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MONICA PHILEMON CHIWILE  
311 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA ALLY BENDERA  
312 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AHMADI RASHID MPILI  
313 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMADI S MNYIGE  
314 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M AHMADI S MZEE  
315 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M AHMED HAMAD  
316 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AHMED HASSAN  
317 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AHMED JUMA  
318 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M AHMED JUMA  
319 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AHMED KIBALABALA  
320 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AHMED OMARY  
321 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M AHMED A RAFIKI  
322 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M AHMED ABDULRAHMAN NKOBA  
323 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M AHMED ABDUL-WAHID SULEIMAN  
324 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AHMED ALLY HAMIS  
325 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AHMED AYOUB CHAMWAMBA  
326 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AHMED H AHMAD  
327 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMED HAJI KICHAWELE  
328 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M AHMED HASHIM SAO  
329 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M AHMED HUSSEIN MANSOOR  
330 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AHMED HUSSEIN MSHANA  
331 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M AHMED IDD RASHID  
332 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AHMED JUMA SALEHE  
333 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AHMED M JUMA  
334 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AHMED MASOUD SULEIMAN  
335 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AHMED MUSA CHILIPACHI  
336 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AHMED OTTA LYIMO  
337 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AHMED S AHMED  
338 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M AHMED S AMASI  
339 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M AHMED SLIM RASHID  
340 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M AHMED Z SAID  
341 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AHOBOKILE ELIUD KIBONA  
342 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M AHOBOKILE M MWAISWELO  
343 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M AIDAN ADAM  
344 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AIDAN BARTHOLOMEW  
345 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AIDAN EMMANUEL  
346 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AIDAN FELECIAN  
347 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AIDAN GILLES  
348 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AIDAN JOSIAH  
349 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AIDAN MWAKAPILA  
350 KAGERA RUBYA SEMINARY M AIDAN RUTINWA  
351 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M AIDAN VEDASTO  
352 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BEST ONESMO YORAM  
353 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M BESTER ALBERT NASON  
354 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BESTON PAUL  
355 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BETHUEL W MSENGI  
356 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BETHUELI MASSAY MATLE  
357 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BETORD BENJAMIN CHOVE  
358 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M BETSON GODWINE  
359 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BETSON M MUTAHYOBA  
360 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M BETUEL EDISON MBOGORO  
361 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BETWEL JOSEPH JACKSON  
362 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BEVIN JUMANNE IBRAHIM  
363 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BHARAGWIGILILA YANGAZA KWILELU  
364 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BHWANA JOSEPH  
365 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BIKO A RUHANDA  
366 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M BIKOLI SALOMO  
367 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BIKOMAGU LEONARD EDWARD  
368 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BILAI CHACHA  
369 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M BILAL KATIMBA  
370 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BILALI HEMEDI  
371 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BILALI A MATOLA  
372 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BILALI A NDONYI  
373 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BILALI ABDALLAH HUSSEIN  
374 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BILALI J KIKWEGA  
375 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BILANTANYE NDOBA CHRISTOPHER  
376 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BILE NGUYU  
377 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BILEGA ATHUMANI  
378 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BILLY A HUDSON  
379 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BILLY JAYROS MSAMBA  
380 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BINAMUNGU PAUL KAZINGO  
381 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M BINAMUTONZI RWAKYENDERA  
382 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BINEMTONZI S THOMAS  
383 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BIOS KIZAMI  
384 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BIRAGI BONIPHACE  
385 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BISANGA BISANGA AHMED  
386 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M BISEKO K PAMBA  
387 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BISEKO MICHAEL NYAGABONA  
388 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BISEKO N HALINGA  
389 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BISHENI JACKSON CHENGULA  
390 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BISHINZE AZORY YOHANA  
391 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BISWALO WILSON MTELEKO  
392 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MPONJI  
393 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MUHUNDIRA  
394 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NDARO  
395 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER NEWA  
396 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ROGHEKO  
397 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M CHRISTOPHER SANGA  
398 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SANGAU  
399 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SIKA  
400 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER TRYPHONE  
401 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ADAM GABRIEL  
402 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ALFRED KINELLE  
403 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER AMANDI MASSAWE  
404 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BEDA MGANGA  
405 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BENEDICTOR LISSU  
406 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BUDONHO NG''HANDA  
407 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER C TADEY  
408 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER D NYAMWALE  
409 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E ANDREW  
410 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER E ANYIMIKE  
411 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER EMMANUEL SANGA  
412 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F CHAKUPEWA  
413 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER F MUHANGWA  
414 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER FRANK MKINDI  
415 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ISACK KIVUMA  
416 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER J SANANE  
417 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JUSTIN MSIGWA  
418 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER K JOSEPH  
419 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KABUGA SHIJA  
420 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KIGERESO MATHIAS  
421 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KINABO SIMPLIS  
422 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER KITABOKA SAMBURA  
423 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER L MBUBA  
424 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M BEN  
425 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER M JOHN  
426 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER MACHERA MARWA  
427 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CHRISTOPHER MARCO MAZIKU  
428 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER N MSUYA  
429 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER PAGI LUHENDE  
430 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER S AYO  
431 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SABINI LEULU  
432 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SEBASTIAN MSOLA  
433 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SHING''ADEDA KIDAWA  
434 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER SYLIVESTER LONGO  
435 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER THOMAS KISUMA  
436 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER W JAPHET  
437 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS ATHUMAN MREMA  
438 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS B TEMBA  
439 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DENIS BENKIKO SYOAI  
440 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M DENIS COLLA KAYUMBA  
441 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DENIS D JUMA  
442 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DENIS D MCHOME  
443 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS D MOYO  
444 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DENIS DAUDI CHOMBO  
445 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS DICKSON BARAGAS  
446 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DENIS ENOCK MWAIPOPO  
447 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS ERNEST MLAPONI  
448 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS EXAUD KIMARO  
449 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS EXAUD KISHIMBO  
450 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DENIS F KAIJAGE  
451 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DENIS FUMBUKA LUSANGIJA  
452 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS G BUPAMBA  
453 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DENIS G KASEKENYA  
454 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS GERALD MSEGEYA  
455 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M DENIS HERMAN MVUNGI  
456 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DENIS ISAIAS NJALANGI  
457 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M DENIS ISAYA HYERA  
458 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DENIS J NDURURUTSE  
459 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENIS L MAKWEGA  
460 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DENIS LIBERATH MASHUWE  
461 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DENIS LYIMO LUDOVICK  
462 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M DENIS M NGONYANI  
463 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M DENIS M PETER  
464 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DENIS N MAKULUTI  
465 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENIS P CHARLES  
466 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS P MARCUSY  
467 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DENIS PETER MBOYA  
468 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DENIS PHILLIPO MLENGE  
469 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DENIS R RUTTA  
470 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DENIS RAPHAELY ESDORY  
471 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DENIS RICHARD MUTALEMWA  
472 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DENIS S ARISTID  
473 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DENIS S NDENZAKO  
474 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS SELESTIN MYAMBA  
475 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DENIS VITUSI KALINGA  
476 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DENIS W MWASENGA  
477 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EDWIN L MTENGA  
478 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M EMANUEL L CHRISTOPHA  
479 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL L MSARE  
480 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL L SATIAN  
481 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LEONARD NYANGILA  
482 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LIBELATUSI MYINGA  
483 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LOHAY DANIEL  
484 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL LUCAS MATHIAS  
485 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M ARON  
486 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M MECKFASON  
487 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M MLINGI  
488 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M MLINGWA  
489 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL M SIBONIKE  
490 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MANONGI ELIUZE  
491 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MARGWE PAULO  
492 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MILAMULE FANUEL  
493 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MOSES FRANCIS  
494 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MRAMBA VALENCE  
495 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL MWILA FUAKASHA  
496 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL N MTEPEKA  
497 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL OLIVARY MUSHI  
498 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ONESMO MOLLEL  
499 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P KASAMBALE  
500 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P KAYANGE  
501 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P LIGONJA  
502 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P MASAWE  
503 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P MOBELI  
504 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P SULLE  
505 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL P TLEMU  
506 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL PETER GITIGE  
507 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL R HANGO  
508 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL R MSIGARA  
509 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL R MWINJE  
510 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMANUEL R SWAI  
511 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL REUBEN NNKO  
512 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ROCK SAMAN  
513 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S ALOYCE  
514 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S MWAKASONDA  
515 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL S PANGA  
516 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SANARE LOY  
517 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL SEVERINO MALLE  
518 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FRANK GISIRULI ZACHARIA  
519 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK H KESSY  
520 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FRANK HONORATUS LWEHELA  
521 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK ILAKIZA MANIRABONA  
522 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M FRANK J AYUBU  
523 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK J KALEGA  
524 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANK J MAGULYATI  
525 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANK J MATHEW  
526 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FRANK J MWAMBOZI  
527 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M FRANK J NGUHECHA  
528 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FRANK JACKSON TEMU  
529 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK JL MDIGA  
530 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN MHAGAMA  
531 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH KAPINGA  
532 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH MHEMA  
533 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPH SASILA  
534 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSHUA NYAKUNGU  
535 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M FRANK JULIUS KUSAJA  
536 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK JUSTUCE BARIGE  
537 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK K ERNEST  
538 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK K MASARO  
539 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANK KAHARULE METHORD  
540 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK KAIJAGE SOSTHENES  
541 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK L MAPIGANO  
542 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRANK L RWEJUNA  
543 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK LAZARO NNKO  
544 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FRANK LENARD MVANGO  
545 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK LEONS KIGELULYE  
546 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M FRANK LEVOCATUS NJITEJE  
547 IRINGA IMAGE SECONDARY SCHOOL M FRANK LWIDIKO MSIGWA  
548 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK M ABRAHAM  
549 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M FRANK M ANANIA  
550 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK M HUMPLICK  
551 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FRANK M KAJEMBE  
552 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FRANK M LAUTERY  
553 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK M MAILA  
554 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK M MAYO  
555 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M FRANK M MWANDI  
556 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANK MARTIN DANIEL  
557 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FRANK MARTIN KIHONGO  
558 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY POLYCARP MSAMI  
559 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY R HARUNI  
560 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODFREY RICHARD KHANIKI  
561 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY RICHARD NGOWI  
562 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODFREY SAMWEL MGENDI  
563 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY SENYAELY MAFIE  
564 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GODFREY SIMON KIGOMBA  
565 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY SWAY CHRISTOPHER  
566 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M GODFREY T MALLYA  
567 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M GODFREY THOMAS MWACHA  
568 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M GODFREY V LUANDA  
569 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GODFREY VALERIAN MUSHI  
570 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODFREY VEDASTO MASIKA  
571 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY VICENT MKANIMKOLE  
572 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY W MCHOME  
573 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY YUVENAL MOSHA  
574 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODFREY Z PALLANGYO  
575 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ZACHARIA NGOWI  
576 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODFREY ZEPHURINE KASISI  
577 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GODGIVEN F KIMARO  
578 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M GODHOPE EDSON  
579 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODI B NTANDALA  
580 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GODI OMARY KISWAGA  
581 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GODI WINFRED MTUNDU  
582 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODIUS RWEGUNDIZA  
583 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLEAF LEONARD CHENGULA  
584 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GODLISTEN JOHN  
585 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GODLISTEN TIMOTHEO  
586 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN B ISACK  
587 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN ELIAS MAEDA  
588 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN EPAPHRADITO MASAMU  
589 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN F KIMARIO  
590 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN G KIMARO  
591 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN G MASSAM  
592 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN J URIO  
593 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GODLISTEN P AMAS  
594 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN P JOHN  
595 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN U NASSARI  
596 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M GODLISTERN FREDRICK MBISE  
597 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GODLIVING R LAUWO  
598 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK EVARIST MAYEKA  
599 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASHIM A MTONO  
600 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HASHIM BURHAN MTAHYABARWA  
601 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HASHIM HAMISI KAUGA  
602 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIM J CHAMBUSO  
603 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HASHIM M KILETE  
604 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HASHIM SHAFII HASHIM  
605 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M HASHIM YAHYA MSALALI  
606 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ABDALLAH  
607 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ALLY  
608 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HASHIMU FADHIL  
609 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMADI  
610 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU HAMISI  
611 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ADAMU MLIMBILA  
612 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HASHIMU ATHUMANI HAULE  
613 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU B JUMA  
614 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HASHIMU D ZAHORO  
615 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASHIMU MFARIJI OMARI  
616 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M HASHIMU O IDD  
617 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU OMARI HAMISI  
618 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU OMARY RAMADHANI  
619 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HASHIMU P JAPHET  
620 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M HASHIRU S KITUMBI  
621 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HASSAN ATHANAS  
622 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN ATHUMANI  
623 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M HASSAN BAKARI  
624 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HASSAN BILALI  
625 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M HASSAN DAUD  
626 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN DAUD  
627 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M HASSAN FADHILI  
628 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HASSAN FAKHI  
629 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HASSAN HAMIS  
630 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HASSAN HAMISI  
631 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M HASSAN HEMED  
632 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASSAN JULIUS  
633 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M HASSAN JUMANNE  
634 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HASSAN KAKAYOO  
635 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HASSAN KARIM  
636 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HASSAN LAMSON  
637 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HASSAN LUSSAKU  
638 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HASSAN MAKWALE  
639 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HASSAN MASHAKA  
640 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MBAGA  
641 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M HASSAN MGETA  
642 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HASSAN MNDEME  
643 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M HASSAN MSAMI  
644 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M IAN ELTON KISANGA  
645 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ISA A KAMINYOGE  
646 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ISAAC CHANDE  
647 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ISAAC LAUDEN  
648 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ISAAC MADUHU  
649 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISAAC MBILINYI  
650 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ISAAC A MTALIMBO  
651 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M ISAAC CARLOS MURO  
652 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ISAAC EDWARD LUPI  
653 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M ISAAC FADHIL KACHENJE  
654 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ISAAC LUCAS MADELEKA  
655 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ISAAC SAIDI SHEMDOE  
656 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ISAAC SAIMON MAGAFU  
657 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ISAAC THOMAS ACHENTALIKA  
658 DAR ES SALAAM AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M ISAAC WILLIAM LUMATO  
659 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ISAACK ABBAS  
660 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ISAACK DAVID  
661 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISAACK ELIAS  
662 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ISAACK IBRAHIM  
663 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ISAACK JOHN  
664 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISAACK JOSEPH  
665 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISAACK KATEPA  
666 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISAACK KEKO  
667 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ISAACK MAFUFULA  
668 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ISAACK MANASE  
669 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISAACK OBEDI  
670 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ISAACK YOHANA  
671 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M ISAACK A LAMSY  
672 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ISAACK B SIMBEYE  
673 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ISAACK ELIAS MDEMU  
674 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISAACK G CHUNGU  
675 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ISAACK G OLOTU  
676 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ISAACK J MWAKANSOPE  
677 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISAACK K EDWARD  
678 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ISAACK M KIBIKI  
679 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ISAACK M THADEO  
680 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ISACK ABEL  
681 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M ISACK ALEX  
682 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISACK BALINZIGU  
683 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ISACK CHANGURU  
684 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ISACK CHARLES  
685 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ISACK DAVID  
686 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ISACK EDISON  
687 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ISACK ELIAS  
688 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ISACK HERMAN  
689 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M ISACK JACK  
690 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ISACK KIPAKO  
691 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ISACK MATHIAS  
692 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ISACK MATHIAS  
693 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ISACK MLELWA  
694 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ISACK MOSES  
695 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ISACK MPONJI  
696 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ISACK MSEMAKWELI  
697 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISACK MWANGOMO  
698 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISACK NOAH  
699 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ISACK PAUL  
700 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M JOEL R NDUTA  
701 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JOEL SM NJUGU  
702 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOEL STAFORD MPONA  
703 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JOEL T MASUMBUKO  
704 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOEL Y HAMULI  
705 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M JOEL Z KADAGA  
706 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOELY S NDEESE  
707 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOELY ZAKAYO BUFYURU  
708 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOFRED BELENADO  
709 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M JOFREY AARON  
710 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOFREY ABRAHAM  
711 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JOFREY ALOYCE  
712 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOFREY BILINJE  
713 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOFREY JOHN  
714 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M JOFREY JUMA  
715 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOFREY LEVENGON  
716 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOFREY LUOGA  
717 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOFREY PATRICK  
718 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOFREY A MKUMBWA  
719 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOFREY A MOSHI  
720 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JOFREY BALTAZAR SENGERERE  
721 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOFREY G SINYANGWE  
722 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JOFREY J MSABAHA  
723 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOFREY JULIUS LIHALA  
724 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JOFREY L KIBONA  
725 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOFREY M EBWA  
726 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOFREY MWALONGO ZATIEL  
727 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M JOFREY NOVATH KOBERO  
728 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOFREY R MAKURU  
729 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JOFREY Y MBUNA  
730 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M JOHAIVEN JOSEPHAT  
731 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHAN MWAKALIBULE  
732 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JOHANAN MUGE  
733 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOHANES ANGELO  
734 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JOHANES AUDAX  
735 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOHANES GILBERT  
736 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHANES OSWARD  
737 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHANES SADOTH  
738 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JOHANES THOMAS  
739 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JOHANES J JOHN  
740 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JOHANES JOSEPH KIHANDA  
741 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JOHANES KAMGISHA CYPRIACUS  
742 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JOHANES M CHACHA  
743 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHANESS MEDARD  
744 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JOHANN HEZRON MASHAURI  
745 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JOHANSEN ANTHONY  
746 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JOHANSEN J BASHANGE  
747 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JOHARI ABDALLAH ZAKARIA  
748 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHAS WILFRED MREMA  
749 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN ALEX  
750 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M JOHN ANDREA  
751 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JOHN BALTAZAR  
752 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JOHN CHALLE  
753 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOHN CHENGELELA  
754 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOHN CLAUD  
755 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JOHN CYRIACUS  
756 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JOHN DAHIL  
757 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN DAMAS  
758 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M JOHN DANIELY  
759 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUD  
760 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUD  
761 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUDI  
762 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUDI  
763 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN DAUDI  
764 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN DOTO  
765 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOHN EDWARD  
766 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOHN EDWARD  
767 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOHN ENOS  
768 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN FAUSTINE  
769 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN FAUSTINE  
770 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN FESTUS  
771 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOHN FIRE  
772 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN FRANCIS  
773 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN FREDY  
774 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN GODLOVE  
775 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN HASSAN  
776 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOHN ISACK  
777 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN ISMAIL  
778 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN ISRAEL  
779 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN JAMES  
780 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHN JESTUS  
781 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JOHN JIBUNGE  
782 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JOHN JIMMY  
783 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M JOHN JOHANES  
784 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHN JOSEPH  
785 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN JOSEPH  
786 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN JUIMA  
787 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN JULIUS  
788 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JOHN JUMA  
789 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JOHN KALILO  
790 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN KASHESHI  
791 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN KATAINA  
792 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOHN KAVENUKE  
793 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M JOHN KENYATA  
794 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN KITULA  
795 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN LEONARD  
796 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN LWAMBAGA  
797 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN MADATA  
798 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JOHN MAGANGA  
799 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHN MAKOYE  
800 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JOHN MAKUKA  
801 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JOHN MALYEBA  
802 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN MANZI  
803 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JOHN MARCO  
804 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN MARCO  
805 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOHN MARINYA  
806 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JOHN MASHAURI  
807 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN MATHIAS  
808 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JOHN MAYUNGA  
809 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JOHN MBANGWA  
810 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KELVIN J YATERA  
811 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN JACKSON SAMWEL  
812 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M KELVIN JACKSON TOWO  
813 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN JEREMIA KATEULE  
814 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JEROME RAPHAEL  
815 DODOMA SALESIAN SEMINARY M KELVIN JOACHIM MKENDA  
816 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHN LUOGA  
817 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOHN MLAKY  
818 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOSEPH RIWA  
819 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KELVIN K JUMA  
820 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN K MYOLELE  
821 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN K NOEL  
822 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KATO RWEYEMAMU  
823 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KIGELULYE LEONCE  
824 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KOSTANTINI JOSEPH  
825 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN L MASSAWE  
826 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN L MWIGUNE  
827 KILIMANJARO URU SEMINARY M KELVIN LAXMIDAS NARROTHAM  
828 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M KELVIN LEONARD NJOZI  
829 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUCAS KASSU  
830 KILIMANJARO URU SEMINARY M KELVIN LUCIAN ASSENGA  
831 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUDOVICK SINDANI  
832 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUKAS KISINGA  
833 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN M FELIX  
834 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M GIDION  
835 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M ZAMBI  
836 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MATHEW MSAFIRI  
837 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MERINYO CHARLES  
838 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MICK RWEYEMAMU  
839 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUGISHA MUTABAZI  
840 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M KELVIN N MBILINYI  
841 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN N MWAMPETA  
842 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NICHOLAUS MEELA  
843 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NORBERT PELLA  
844 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN P ZAKAYO  
845 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M KELVIN PASCAL HOYA  
846 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KELVIN PATRICK LUPOGO  
847 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN PAUL SENGO  
848 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN PAUL SISAMO  
849 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN PETER KABADI  
850 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETER KILIMBA  
851 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETER MNZAVA  
852 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN PHILEMON KIMAL  
853 ARUSHA USA SEMINARY M KELVIN R BOYA  
854 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN R KAMI  
855 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LINTON M LUCAS  
856 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LINUS ABEL  
857 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M LINUS CHARLES  
858 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LINUS EMMANUEL  
859 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LINUS HANSON  
860 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LINUS LEODIGARD  
861 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M LINUS LEONIDACE  
862 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LINUS MARCO  
863 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LINUS MASSAWE  
864 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LINUS NDUNGURU  
865 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LINUS OSCAR  
866 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LINUS PETER  
867 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LINUS PHILIMON  
868 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LINUS E LWESHA  
869 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LINUS JAMES SHIRIMA  
870 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LINUS L LINDU  
871 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LINUS LAURENT BHAKORA  
872 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LINUS LEONARD MSANGI  
873 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LINUS LUCAS TOYI  
874 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M LINUS RICHARD NDONGWE  
875 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LINUS SWEETBERT KAMIHANDA  
876 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LINUS T JOHN  
877 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LIPUMBA S WAZIRI  
878 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M LISALA SALAGO  
879 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LISPA STEVIN KIWONDE  
880 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LISTON JOSEPH  
881 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LISTON RAPHAEL LYAMUYA  
882 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LISTON WILLIAM CHALLE  
883 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LIVINE KYEJU  
884 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LIVING G KIMARIO  
885 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LIVING HONESTY NYAKI  
886 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M LIVING J MMARI  
887 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LIVING JOHN KIMAMBO  
888 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LIVING K POLCARP  
889 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LIVING LINUS MSACKY  
890 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE DAVID  
891 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M LIVINGSTONE FLORIAN  
892 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE MTITU  
893 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M LIVINGSTONE E AKYOO  
894 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LIVINI KIMARIO GABRIEL  
895 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS HAULE  
896 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LIVINUS KASANDA  
897 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LIVINUS PRUDENCE  
898 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LIVINUS LINUS LUTEGANYA  
899 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M LLOYD RICHARD SIMUMBWE  
900 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICO MWASEBA  
901 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MIDRAJI M MOHAMEDI  
902 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MIDULLAH SALVATORY MACHESHA  
903 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MIDUTA KIJA  
904 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MIGETO JOHN  
905 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MIGHANDA DEOGRATIUS MPINGUHI  
906 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MIGWASHO SHIGELA  
907 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MIHAMBO KAKILA  
908 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MIHAMBO MAKONDA  
909 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MIHAMBO SIMON  
910 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M MIHAYO CHARLES  
911 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M MIHIGO BONNVENTURE LUREGU  
912 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M MIKA MAHENGE  
913 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M MIKA MSIGWA  
914 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MIKA MWAKALEJA  
915 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MIKA SAMSONI  
916 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MIKA D MSONGOLE  
917 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MIKA FESTO MKONGE  
918 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MIKA G SIMON  
919 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MIKA M YONA  
920 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MIKA ONESMO NDANZI  
921 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MIKA S MUSSA  
922 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MIKA SAMWELY MHULULA  
923 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MIKA WILSON LUKA  
924 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M MIKE ADOLPH SIMON  
925 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MIKE HAMSON MAEDA  
926 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MIKE VENANT MBONEKO  
927 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M MIKI B MBUKU  
928 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI MBAO  
929 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI ULEDI  
930 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI A MCHIPI  
931 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI AMRAN SEIF  
932 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI HASSANI RWAMAKUNGU  
933 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI HEMEDI TANGUMBALI  
934 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI ISMAIL SEIF  
935 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI M MIKIDADI  
936 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M MIKIDADI N KHARIFA  
937 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MIKOLA M ELIAS  
938 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MILALI FAUSTINE  
939 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M MILAMBO MASOLWA  
940 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M MILANGA JUAKALI  
941 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MILEMBE BAKALEMWA  
942 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MILEMBE MCHELE  
943 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MILIKI TWAZIHIRWA MRINDOKO  
944 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MILLAN LOCKEN TEMBA  
945 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MILLYA RORIAN  
946 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M MILTON BEN LOBULU  
947 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MILTON GERALD KYAWIRI  
948 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MINGISTO KOPE  
949 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M MINYALI MITISHILI  
950 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MINYARO JUMA THOMAS  
951 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MIPAWA SULEIMAN  
952 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MIRAJI FRANCIS  
953 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MIRAJI MWIRU  
954 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MIRAJI NYOKA  
955 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MIRAJI SHABANI  
956 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MIRAJI A MSHANA  
957 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MIRAJI BAIHAQII MIRAJI  
958 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MIRAJI H KASEKULO  
959 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MIRAJI HAMIS KANOBHELO  
960 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M MIRAJI MBIAJI JUMA  
961 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MIRAJI SILAS SELESTIN  
962 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MIRAJI YAHAYA MATIPWILI  
963 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M MIRAJI YUSUPH MKAMBA  
964 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MISAJI H MSOLONI  
965 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MISALABA CHARLES  
966 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MISANA BAKARI  
967 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MISANA MALAKI  
968 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MISANA I KAROJE  
969 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MISANA M AMOSI  
970 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MISANA S MULEMWA  
971 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MISHAEL BULOLE  
972 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MISHEKI N MNKONDYA  
973 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MISINZO DOTTO  
974 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MISPARE MASHAKA  
975 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MISPERES M MTANDU  
976 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MISRU ABDALLAH  
977 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M MISSA M SAGALU  
978 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MISSO MADIRISHA  
979 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MITEMI SHULI  
980 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MITOBO MASHINE  
981 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MITUNDWA MACHIMU  
982 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MIYAHULE GIDEON  
983 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MJAHID BASHIR  
984 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MJAHIDUNI KIMU MSAFIRI  
985 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MJAIDU MSANIFU  
986 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MKAKA LUSATO  
987 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MKAMA J MARAGILA  
988 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MKAMA Y MASHAKA  
989 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MKAMBA N HUSSEIN  
990 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MKANGARA REVOCATUS  
991 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MKAPA CHACHA  
992 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MKAPA MADEBELE  
993 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MKAPA BHULASH MWININGA  
994 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M MKASA NYABUKI  
995 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M MKELEMI ABDULRAHMAN  
996 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MKINDE O KIKANG''ANDILA  
997 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MKINDI MANENO  
998 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MKOLA A KIJIKA  
999 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MKOMBOZI MHINA  
1000 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MKULIGUNGA M MAHONDO  
1001 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MKUMBO THOMAS PETRO  
1002 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MKUNDA ABDALLAH  
1003 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MKUNDE SOLOMON KIMARO  
1004 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MKWASI FAUSTINE  
1005 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MLADANA A CHILUMBA  
1006 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MLAKI I SIMEO  
1007 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MLANG''A CLAMIA MAREALLE  
1008 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MLASHA MASANJA  
1009 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MLAU MASUDI  
1010 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MORAD TAIB JUMA  
1011 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NEWTON K JOMANGA  
1012 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NEWTON MICHAEL GABRIEL  
1013 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NEWTONY A KIWANGO  
1014 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M NGAIRI MUSSA  
1015 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NGAJA I BAKARI  
1016 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M NGAKA EDWARD JAMES  
1017 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M NGALULA NGASSA  
1018 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NGASA DEUS  
1019 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NGASA JOHN  
1020 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M NGASA SULEIMAN  
1021 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M NGASSA I MAKAMBI  
1022 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NGAYA ALOYCE  
1023 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NGAZO GEOFREY MSUYA  
1024 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M NGELEJA KAGANDA  
1025 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NGELEJA MALIMA  
1026 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NGELEJA M JAMES  
1027 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NGELEJA M MATOGWA  
1028 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M NGELEJA S HAMIS  
1029 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NGENDA FREDRICK  
1030 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NGEREJA CHARLES MONDE  
1031 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M NGERO MASAMI  
1032 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NGEYA MARO  
1033 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NG''HABI NGUSA  
1034 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NG''HALA RICHARD MALULU  
1035 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NG''HOMANO MATHIAS  
1036 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NG''HONGE PHABIAN  
1037 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NG''HONOLI MAKANI  
1038 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M NG''HUNGWI I GWAGI  
1039 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NG''HWAGI MANYAMA  
1040 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M NG''IDA MARTIN SAIDI  
1041 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M NGILA NGIMASIRWA LIKINJIYE  
1042 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NGITILI MAJABA  
1043 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NG''OGA A MPANDACHALO  
1044 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NG''OGA A MPANDACHALO  
1045 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M NG''OGA J NGALULA  
1046 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NGOI LUCAS  
1047 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M NG''OMBE GEORGE  
1048 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NGONAGI ANDREW  
1049 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M NGOYI LOMON  
1050 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NGUNDA CHARLES  
1051 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NGUNDA P MAKOYE  
1052 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NGUNILA D NGUNILA  
1053 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NGUSA JILATU  
1054 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NGUSA MALULU  
1055 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NGUSA MASANJA  
1056 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOEL N KESSY  
1057 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OMBENI Y MAGWERO  
1058 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M OMBENI ZAKARIA SICHONE  
1059 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMBI MATHIAS KYANDO  
1060 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M OMEGA J MWANYALUKE  
1061 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OMEGA R MKINDI  
1062 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ONESMO BATENDA  
1063 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ONESMO JOSEPH  
1064 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ONESMO MGANGA  
1065 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO MICHAEL  
1066 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ONESMO PETRO  
1067 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ONESMO SYLIVESTER  
1068 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ONESMO A NATHAN  
1069 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ONESMO D MAHAMBA  
1070 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ONESMO G SUMARI  
1071 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ONESMO IBRAHIM MAGANGA  
1072 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M ONESMO J HAULE  
1073 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ONESMO J KILLER  
1074 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ONESMO K SIMKONDE  
1075 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ONESMO L MLAHAGWA  
1076 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ONESMO M MWENDA  
1077 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ONESMO NESTORY LYIMO  
1078 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ONESMO OSMUND MAYEMBA  
1079 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ONESMO P KOMBA  
1080 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ONESMO S JOSEPH  
1081 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ONESMO SETH LAIZER  
1082 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ONESMO STEPHEN SHOO  
1083 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ONESMO SWAI DAMAS  
1084 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OTHMAN ADAM  
1085 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M PAUL DEODATUS MSHIMBA  
1086 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M PAUL E EMMANUEL  
1087 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M PAUL FABIAN KISENA  
1088 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL FOCUS MATAWA  
1089 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAUL GAUFRID KOMBA  
1090 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PAUL H NZEGO  
1091 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PAUL H YONAH  
1092 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PAUL ISSA MTAMBO  
1093 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PAUL JACKSON KACHIWILE  
1094 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M PAUL JASTIN KAMANGE  
1095 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PAUL JEROME KWAY  
1096 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M PAUL JOSEPH BLANDY  
1097 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL K MKUDE  
1098 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAUL KUBI ANATORY  
1099 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M PAUL L GWEGIME  
1100 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M PAUL L MWASHITETE  
1101 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL LOUIS MYALLO  
1102 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M PAUL M BUJARI  
1103 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL M ENOS  
1104 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAUL M ENOS  
1105 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PAUL M JAPHET  
1106 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M PAUL M JOHN  
1107 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M PAUL M KISORO  
1108 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M PAUL M PAUL  
1109 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M PAUL M PETER  
1110 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAUL MANASE CHALLE  
1111 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL N MANZILI  
1112 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PAUL N MANZILI  
1113 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M PAUL N SOSPETER  
1114 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PAUL NDEKEJA NHIGA  
1115 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAUL NDONGE CHACHA  
1116 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M PAUL NG''WANDU KULWA  
1117 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAUL PASCHAL MAJENGO  
1118 SIMIYU SIMBA WA YUDA M PAUL PAUL YAKOBO  
1119 MANYARA SANU SEMINARY M PAUL PETER ANTONY  
1120 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PAUL PETER SIJIA  
1121 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M PAUL R SELESELE  
1122 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M PAUL S KOMBA  
1123 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PAUL S LUKANYA  
1124 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL S MASELE  
1125 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PAUL S MAZUTA  
1126 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PAUL SABAS BONIFACE  
1127 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PAUL SAMWEL NHOBO  
1128 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAUL SIMON NYESE  
1129 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PAUL SIRAI PETER  
1130 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RASHID A MZUZURI  
1131 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RASHID ABDALLAH HUSSEIN  
1132 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RASHID E YASSIN  
1133 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M RASHID HALPHAN MBULULO  
1134 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M RASHID HAMIS MALELA  
1135 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RASHID HAMISI MARISA  
1136 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RASHID HASSANI KINDAMBA  
1137 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RASHID IDDI RASHID  
1138 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RASHID IDDY MUSSA  
1139 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RASHID J NGOMERO  
1140 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RASHID JUMANNE MNYONGE  
1141 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M RASHID M ALLY  
1142 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M RASHID M RASHID  
1143 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M RASHID M RASHID  
1144 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RASHID MKAYALA RASHID  
1145 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RASHID MOHAMED NJUGA  
1146 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RASHID N MAJALIWA  
1147 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RASHID R KISAMA  
1148 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M RASHID RASHID HAMIDU  
1149 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RASHID RASHIDI AKILI  
1150 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M RASHID S CHEMBELA  
1151 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M RASHID S DIGALU  
1152 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RASHID TORONTO MSAMBWA  
1153 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RASHID Y MWATEBELA  
1154 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M RASHID YAHYA MSANGI  
1155 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RASHIDI ABEID  
1156 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI ALLY  
1157 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI CHUNDA  
1158 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI HAMISI  
1159 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RASHIDI HAMISI  
1160 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI HAMZA  
1161 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI IBRAHIMU  
1162 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RASHIDI JUMA  
1163 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI KATEMBO  
1164 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI LAI  
1165 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SELEMANI  
1166 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SELEMANI  
1167 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI SHABANI  
1168 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M RASHIDI H KILOMBERO  
1169 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M RASHIDI HOSSENI MDUMA  
1170 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI ISSA KUMBO  
1171 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RASHIDI J RASHIDI  
1172 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI M CHIEE  
1173 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI M MKONGE  
1174 RUVUMA AGUSTIVO SECONDARY SCHOOL M RASHIDI M RASHIDI  
1175 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MICHAEL KITUNDU  
1176 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL N MUSSA  
1177 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL N NAHANSON  
1178 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL N NDUNGURU  
1179 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL OKELLO JAPHET  
1180 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL P LIBERATUS  
1181 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL P MDEKA  
1182 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL P MJIKA  
1183 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL P MLIMI  
1184 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PAULINE JIGALU  
1185 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PETER MASINGA  
1186 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PILMIN NOMBO  
1187 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PIUS LASWAY  
1188 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PIUS MALINGUMU  
1189 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ROBERT KITINYA  
1190 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL RYOBA SIRA  
1191 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S SAKAYA  
1192 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S SELENYA  
1193 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SAIMON MKEPULE  
1194 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SAMSON MUNUO  
1195 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL STANLEY LISULILE  
1196 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL STEPHEN MWAISANILA  
1197 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL STEVEN MHOJA  
1198 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL T NKINGO  
1199 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL T THOMAS  
1200 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL TUNGU SOSPETER  
1201 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL V MVANDE  
1202 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL V SHUNDI  
1203 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL W MASHA  
1204 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M SAMWEL W MSWIMA  
1205 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL W TARIMO  
1206 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL Y AHUNGU  
1207 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YUDA MAKWETA  
1208 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ZAKAYO WILLIAM  
1209 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWELI JOSEPH  
1210 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWELI MBUGHI  
1211 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI D KASEBELE  
1212 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI DAMIAN KIDELENGU  
1213 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI E LUANDA  
1214 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAMWELI G KAPETELA  
1215 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI IZACK SILAYO  
1216 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAMWELI J MTAWA  
1217 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI MWITA IGOKO  
1218 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI NELSON MAKUNDI  
1219 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI PETER KAPEPE  
1220 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI PHILIP MKWAMA  
1221 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI ZAWADI MISHETO  
1222 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M SAMWELY ANDENGENYE KASHILILIKA  
1223 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWELY DICKSON NYAMBALI  
1224 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SANAGU GITI  
1225 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SANDE KAWAMA SHIBINDA  
1226 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SANDO A SANDO  
1227 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SANDU MAKELESIA  
1228 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SANGA CATHBET  
1229 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SANGA CLEOPHACE KACHILA  
1230 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M SANGAI M SANGAI  
1231 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SANGIJA MADUKWA  
1232 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SANIEL S MWILENGA  
1233 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SANIFU ELIAS  
1234 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SANIFU JULIUS  
1235 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SANJAWA S MAGOTI  
1236 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SANJU CHARLES RWEYUNGA  
1237 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SANTOS SYMPHORIAN NGAIZA  
1238 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M SANTRUMAN DAUDI MBANDO  
1239 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SANYE RISASI KASSIM  
1240 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SARUNI S KALEYA  
1241 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SASA NSUNGI  
1242 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SATEL ELIFASI LUVANDA  
1243 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SATRUMINI SHIRIMA SIMON  
1244 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SAUL ODACE  
1245 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M SAUL JACOB MONGI  
1246 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SAULI AGUSTINO KASIAN  
1247 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M SAULI J MWEKH''IGGA  
1248 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M SAULI SALIMU JUMA  
1249 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAULI W SIMKONDA  
1250 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAULI WATSON KAPYELA  
1251 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M SAULO J MALAWANDU  
1252 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAULO JAIROS MWALUKO  
1253 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M SAVIO ANTHONY MFOI  
1254 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M SAVIOUR G MWASUMBWE  
1255 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAWAKA SEBASTIAN  
1256 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M SAWIRA RASHIDI SONDO  
1257 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAYI BALAYI  
1258 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M SAYI ELIAS  
1259 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SAYI HANGI  
1260 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAYI JAMES  
1261 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAYI MASUNGA  
1262 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAYI MILU  
1263 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M SAYI SAMUEL  
1264 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAYI M JOHN  
1265 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M TIMOTH MICHAEL KAVINDI  
1266 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO HALINGA  
1267 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO JACOB  
1268 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO KAROLI  
1269 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO KIGUNGA  
1270 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO MAGONGA  
1271 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO MNIKO  
1272 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO SAMWEL  
1273 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO SAMWELI  
1274 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO DICKSON SUGULE  
1275 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO ERICK KILASI  
1276 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO HELMAN STANSLAUS  
1277 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO I SULLE  
1278 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO J MWAMPAMBA  
1279 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO J OULA  
1280 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO JUSTIN MRINDOKO  
1281 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO LAZARO LAIZER  
1282 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO M MAKOMBE  
1283 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO RICHARD SYAPA  
1284 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO S JOSEPH  
1285 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M TIMOTHEO W AKONAAY  
1286 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY EMMANUEL  
1287 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY CLEMENCE KIONDO  
1288 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY F MADUGA  
1289 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY J KIYOYA  
1290 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY PHANUEL MALALE  
1291 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TIMOTHY S MWEYO  
1292 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M VICTOR MAIGE  
1293 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR MARCO  
1294 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MARCO  
1295 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICTOR MATIKU  
1296 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MBWAMBO  
1297 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICTOR MSENGI  
1298 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR NIWAGILA  
1299 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VICTOR NZWEKE  
1300 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICTOR REVELIAN  
1301 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VICTOR RUZIBUKYA  
1302 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M VICTOR VICENT  
1303 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M VICTOR WARYUBA  
1304 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICTOR WILLIBARD  
1305 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR ADD JOEL  
1306 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VICTOR ARTHUR MSAMATI  
1307 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VICTOR CHARLES ISHABAKAKI  
1308 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VICTOR DAVID LAIZER  
1309 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M VICTOR DOTO MASANJA  
1310 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M VICTOR E MEELA  
1311 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VICTOR EDWARD MIZAMBWA  
1312 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WILLBROD MLOKOZI  
1313 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M WILLE W MSANGA  
1314 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M WILLEHARD BONIFACE  
1315 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M WILLFRED VEDASTUS  
1316 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WILLFRID PROCHES KAMUGISHA  
1317 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM AUGEN  
1318 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM BETWEL  
1319 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM EDWARD  
1320 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM GEORGE  
1321 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM GEORGE  
1322 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM GUNGA  
1323 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM JOHN  
1324 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILLIAM JOHN  
1325 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM KACHUNGWA  
1326 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM KAZALA  
1327 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM LEONARD  
1328 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM LUSAJO  
1329 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MAGOBE  
1330 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MARSEL  
1331 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MDESA  
1332 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA MSELEM BUBERWA  
1333 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA MSELEM BUBERWA  
1334 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA PETRO  
1335 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA POMBOMA  
1336 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M YOHANA RICHARD  
1337 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M YOHANA SAMWEL  
1338 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YOHANA SAMWEL  
1339 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA THOBIAS  
1340 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA TIMOTHY  
1341 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M YOHANA YUSUFU  
1342 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M YOHANA ZACHARIA  
1343 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA A ISRAEL  
1344 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA A JACOB  
1345 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YOHANA A LAURENT  
1346 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA ADAM MWAKALEBELA  
1347 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M YOHANA ADAMU SHOBHA  
1348 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA ALOYCE MATOWO  
1349 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA B MWAITENDA  
1350 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANA BENJAMIN YOHANA  
1351 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA BENSON MWINUKA  
1352 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M YOHANA DOMINICK MDOE  
1353 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA DOMINICK MGANGA  
1354 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA PETER  
1355 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA RASHID  
1356 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA SENGO  
1357 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA STEVEN  
1358 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA DOGLAS SEBOGO  
1359 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA ELIMRINGI MARIKI  
1360 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA GORTHARD GOWELE  
1361 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA I KEMMY  

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi