Jumanne, 23 Oktoba 2018

MSANGE

      MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016    
      MSANGE-TABORA    
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0184-0501 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALIA IBRAHIM OSMAN
2 S0184-0502 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALIADINA  PASCHAL
3 S0184-0503 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE  MATEMBA
4 S0184-0504 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE  PROSPER
5 S0184-0505 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE A KOMBA
6 S0184-0506 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE A THEONIST
7 S0184-0508 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE ABDALLAH GOBA
8 S0184-0509 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE AMOS MWAMPULULE
9 S0184-0510 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE ASHERY NKWAMA
10 S0184-0511 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE CLEVER NDANZI
11 S0184-0512 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE JOEL KIDAGA
12 S0184-0513 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE KAWAWA DISMAS
13 S0184-0514 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE M MDUMA
14 S0184-0515 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE PHILEMON MAWENYA
15 S0184-0516 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE RABIEL MALISA
16 S0184-0538 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE RAZARO TIBIHIKA
17 S0184-0539 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE RICHARD KATANI
18 S0184-0540 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE SAIMON NGANYWILA
19 S0184-0541 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICE V MKINI
20 S0184-0542 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA  ADOLPH
21 S0184-0543 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA  MASEMBE
22 S0184-0544 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA  RUGANGILA
23 S0184-0545 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA APOLODIZIUS MULOKOZI
24 S0184-0546 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA D KASANGA
25 S0184-0547 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA JOHN MANGOWI
26 S0184-0548 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F ALICIA W BARONGO
27 S0188-0501 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIDA  DOMITIAN
28 S0188-0502 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIELA CHARLES GOHAGI
29 S0188-0503 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIFONSINA TARIMO COSTANTINI
30 S0188-0504 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALINDA  JAMES
31 S0188-0505 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALINDA  STANELY
32 S0188-0506 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALINDA ATHANAC KAMALEKI
33 S0188-0507 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALINUNE T NGOGO
34 S0188-0508 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIPHONCINA THEODORY SIMION
35 S0188-0509 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALISTIDIA  ARCHARD
36 S0188-0510 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALISTIDIA  TEFURUKWA
37 S0188-0511 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALISTIDIA KA RWEZAURA
38 S0188-0512 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIYAH ABDALLAH MADJAPA
39 S0188-0513 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALIYETHI  RUGEIMUKAMU
40 S0188-0514 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALLANA FRANCE NCHIMBI
41 S0188-0515 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALLIYAH ALLY LASEKO
42 S0188-0516 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALLU JOHN MURUGWA
43 S0188-0517 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALMANDA JUBILANT LEMA
44 S0188-0518 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALODIA SAMSON MAGOTI
45 S0188-0519 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALOISIA ALBERT MUTWE
46 S0188-0520 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALOISIA PETER MTAVANGU
47 S0188-0521 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALOYCEA WEKISHA MUKONO
48 S0188-0524 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALOYCIA GABRIEL MGONJA
49 S0188-0525 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHA C TARIMO
50 S0188-0526 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHADA ZAKARIA MPINDA
51 S0188-0527 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONCENA  MODESTI
52 S0188-0528 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONCENA F MTENGA
53 S0188-0529 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONCENER  NGAI
54 S0188-0530 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONCINA LEMI MATHEW
55 S0188-0531 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONSIA M MGENI
56 S0188-0532 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALPHONSINA SILAYO AMBROSI
57 S0188-0534 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALTEMIA MESHACK MBEMBATI
58 S0188-0536 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALUVIANA F OMARY
59 S0188-0537 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALVINA F BUSHUMBA
60 S0188-0538 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F ALYA  AZIZ
61 S0188-0539 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMALIA E KIMARIO
62 S0188-0540 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANA  MZIGU
63 S0188-0541 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANA OTHMAN KILAWI
64 S0188-0542 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANDA  MARIKI
65 S0188-0543 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANDA J SAMALU
66 S0188-0545 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANDA LADISLAUS KOMBA
67 S0188-0546 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMANDARENEA N MWORIA
68 S0188-0547 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMARIA  WILLIAM
69 S0188-0548 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMBROSIA M MASSAWE
70 S0188-0549 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMBWENE FRANK MWAKANEMA
71 S0188-0551 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMELIA  ELIZEUS
72 S0188-0552 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMELIA  MRAMBA
73 S0188-0553 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMELIA CLEMENT ISHEMOI
74 S0188-0554 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMENIFARIJI SETH SANGA
75 S0188-0557 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMENYE LEONARD BUKUKU
76 S0188-0558 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMIDA  MUSSA
77 S0188-0559 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMIDA DAUDI MHECHA
78 S0188-0560 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMIDA J BATEZI
79 S0188-0561 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMIDA J SILINDU
80 S0188-0562 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMIDA R RAMADHANI
81 S0188-0563 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMILEN K PRIMUS
82 S0188-0566 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA  ABDALATIF
83 S0188-0567 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA  ABDU
84 S0188-0568 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA  ADAMU
85 S0188-0569 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F AMINA  ALLY
86 S0198-0510 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  AMIN
87 S0198-0511 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  ATHUMAN
88 S0198-0512 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  BAKARI
89 S0198-0513 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  DUNCAN
90 S0198-0514 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  GLAUDY
91 S0198-0515 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F AMINA  HAMAD
92 S0201-0501 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  HAMAD
93 S0201-0502 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  HARUNA
94 S0201-0503 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  HUSSEIN
95 S0201-0504 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  IBRAHIM
96 S0201-0505 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  ISIHAKA
97 S0201-0506 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  ISSA
98 S0201-0507 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  JUMA
99 S0201-0508 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  JUMA
100 S0201-0509 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  JUMA
101 S0201-0511 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  JUMANNE
102 S0201-0512 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  KHERI
103 S0201-0513 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  KINDAMBA
104 S0201-0515 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  LUCHELE
105 S0201-0516 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  MMETA
106 S0201-0517 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AMINA  MOTE
107 S0203-0776 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE YUDA NDELWA
108 S0203-0777 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEAUTNESS J NJAU
109 S0203-0778 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEAUTY EDWARD MWANJALA
110 S0203-0779 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELA ELIA MNDUWI
111 S0203-0780 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINA  BILISHANGA
112 S0203-0781 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINA  KISHOBERA
113 S0203-0782 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINA  SHAURI
114 S0203-0783 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINA J ISENGWA
115 S0203-0784 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA  PANTALEO
116 S0203-0785 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA A URIO
117 S0203-0786 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA G BAGENDA
118 S0203-0787 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA GEORGE MZIRAY
119 S0203-0788 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA GODWIN NDAMUGOBA
120 S0203-0789 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA H ALLY
121 S0203-0790 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA N MOSHI
122 S0203-0791 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELLA GIDEON MLWAFU
123 S0203-0793 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENADETA S NKUVA
124 S0203-0794 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENADETA W MWALYAJE
125 S0203-0795 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENADETHA ISRAEL MATENGA
126 S0203-0796 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENESI JOHN MWAMBEGELE
127 S0203-0797 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENIFRIDA A PASCAS
128 S0203-0798 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BENIGNA E NDONDE
129 S0206-0533 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA  CHARLES
130 S0206-0534 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA  MASHINA
131 S0206-0535 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA  NDASHUKA
132 S0206-0536 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA MAKUNGU WILLIAM
133 S0206-0537 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CESILIA TITO HUME
134 S0206-0538 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAGUO  JUMA
135 S0206-0539 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHANTELE JONAS MUSHI
136 S0206-0541 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHARITY HANGO MWANJA
137 S0206-0542 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHARITY LEONARD SHAYO
138 S0206-0543 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHARITY WAMBOI ISAAY
139 S0206-0546 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHARLOTTE M MKINGA
140 S0206-0547 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHARTINA  LEONARD
141 S0206-0548 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU  RASHID
142 S0206-0549 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU ABDALAH SHAURI
143 S0206-0550 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU IBRAHIM SALUM
144 S0206-0551 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU JONGORA NYARUMUGA
145 S0206-0552 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHAUSIKU TITO LUBIGISA
146 S0206-0553 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHEJA YUSUPH MALILA
147 S0206-0554 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHELSEA  JULIUS
148 S0206-0555 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHELSEA NICHOLAUS BATANO
149 S0206-0558 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHIKU  HASSANI
150 S0206-0560 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHIKU  SAID
151 S0206-0561 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHIKU H HAMZA
152 S0206-0562 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHILE YUSTINA NJAKO
153 S0206-0563 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHILUBA A KAYINGA
154 S0209-0711 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  THEODORY
155 S0209-0712 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  TOGA
156 S0209-0713 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  WILFRED
157 S0209-0714 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA  ZAKAYO
158 S0209-0718 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ABIBU NGANILEVANU
159 S0209-0719 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ASUBISYE MWAIPAJA
160 S0209-0720 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA AUGUSTINO KALLE
161 S0209-0723 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA AUGUSTINO MHELUKA
162 S0209-0724 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA BEDA URIA
163 S0209-0725 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA BIGORO NZIGO
164 S0209-0726 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA BURCHARD KATABARO
165 S0209-0727 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA C LUPENZA
166 S0209-0728 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA C MSELEM
167 S0209-0731 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA C MSWAKI
168 S0209-0732 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA CHARLES JAMES
169 S0209-0733 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA CHEDIEL MASINGA
170 S0209-0734 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D KAZI
171 S0209-0735 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D LUBADISHA
172 S0209-0736 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D MWANJALA
173 S0209-0737 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D NHYELELE
174 S0209-0738 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA D NKYA
175 S0209-0739 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA DAVID MAIKO
176 S0209-0740 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA E KASENGA
177 S0209-0741 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA E PIUS
178 S0209-0742 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA EDSON MULWAFU
179 S0209-0743 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ELISAMIA MUSANI
180 S0209-0746 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA EMILY MWALONGO
181 S0209-0747 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ERNEST TUNG'OMBE
182 S0209-0748 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA FIDELIS SHAURITANGA
183 S0209-0749 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA FRANCIS MWARABU
184 S0209-0750 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA FRANK URIO
185 S0209-0751 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA G DANIEL
186 S0209-0752 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA H MWAMBENE
187 S0209-0754 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA HONEST MREMA
188 S0209-0755 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA ISACK SAMSON
189 S0211-0838 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ALPHONCE MUSIBA
190 S0211-0839 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ANASELI MLAY
191 S0211-0840 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ANDREW KADELE
192 S0211-0841 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ASHERY MWALUKOMO
193 S0211-0842 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AYUBU KWEJI
194 S0211-0843 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B IRANGI
195 S0211-0844 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B KIMARIO
196 S0211-0845 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BELINDA JUBILATE MUSHI
197 S0211-0846 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BERNALD PAKATA
198 S0211-0847 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BERNARD GWISU
199 S0211-0848 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BONEVENTURE MOSHA
200 S0211-0849 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH BONUS HYERA
201 S0211-0850 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHARLESJ BUDODI
202 S0211-0851 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHRISTOPHER KATOTO
203 S0211-0852 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CLETUS MAMBOYA
204 S0211-0853 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CYNTONHILL RAPHAEL
205 S0211-0854 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH D MARANDU
206 S0211-0855 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DANFORD EZEKIEL
207 S0211-0856 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DANIEL KIYABO
208 S0211-0857 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DAUD DEUS
209 S0211-0859 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DAUDI LIANA
210 S0211-0860 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DAVID NYAMHANGA
211 S0211-0861 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DAVID ZOYA
212 S0211-0862 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DEUS SABULA
213 S0211-0863 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E KAMWELA
214 S0211-0864 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E MATHIAS
215 S0211-0865 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EDWARD MAGANGA
216 S0211-0866 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ELIUD MKOMA
217 S0211-0870 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EMANUELI MARANDU
218 S0211-0871 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EMMANUEL LEMA
219 S0211-0872 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EMMANUEL NGUTA
220 S0211-0873 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH F TARIMO
221 S0211-0874 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FRANCIS MLOWE
222 S0211-0875 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDRICK AMANDO
223 S0211-0876 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDRICK BALIJUYE
224 S0211-0877 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDY THADEO
225 S0211-0878 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FWAI MBWILO
226 S0211-0879 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G MNZAVA
227 S0211-0880 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G MWAMLENGA
228 S0211-0881 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G MWANTIMWA
229 S0211-0882 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH G MWIZARUBI
230 S0211-0883 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GABRIEL MASAWE
231 S0211-0884 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GOODLUCK KIMARO
232 S0211-0885 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH HENDRY PETER
233 S0211-0886 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH I LAZARO
234 S0211-0887 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH I MAGASO
235 S0211-0888 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ISMAILY JULIUS
236 S0211-0889 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J KASOMELO
237 S0211-0890 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J KOMBA
238 S0211-0891 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J LUKAMATA
239 S0211-0892 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MACHANYA
240 S0211-0893 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MWAKALAGO
241 S0211-0894 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MWANG'OMBE
242 S0211-0895 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J MWOMBEKI
243 S0211-0896 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J NGWESSA
244 S0211-0897 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH J THOMAS
245 S0211-0898 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JAPHET SWAI
246 S0211-0899 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JASTINI SHIRIMA
247 S0211-0900 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOEL KIRUMBA
248 S0211-0901 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN KALALU
249 S0211-0902 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOHN TEMU
250 S0211-0903 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOSEPH SHANGO
251 S0211-0904 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH K JOSEPH
252 S0211-0905 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KIJOJI JOSEPH
253 S0211-0906 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KILANGO MBWAMBO
254 S0211-0907 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KIMARIO PETER
255 S0215-0630 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  RASHIDI
256 S0215-0631 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  SINGE
257 S0215-0632 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  TIDO
258 S0215-0633 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  ZINGIRI
259 S0215-0634 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA  ZUBERI
260 S0215-0635 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA A ALFANI
261 S0215-0636 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA A AWALI
262 S0215-0639 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA A SESEME
263 S0215-0640 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ADAM CHUIH
264 S0215-0641 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ALLY BAKARI
265 S0215-0642 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA B KINGWANDE
266 S0215-0643 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA C JAMES
267 S0215-0644 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA FAROUK BADUWEL
268 S0215-0645 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H ABBASI
269 S0215-0646 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H MARUZUK
270 S0215-0648 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H MCHARAZO
271 S0215-0649 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H MHANGA
272 S0215-0650 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H MSAKA
273 S0215-0651 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H SALEHE
274 S0215-0652 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA H SHELUKINDO
275 S0215-0653 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA HAJI HASHIMU
276 S0215-0655 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA HAMIS MLULA
277 S0215-0656 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA HASANI KANYAMA
278 S0215-0657 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA I CHAMGUNDA
279 S0215-0659 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA I KINDANDALI
280 S0215-0660 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA I MBAGA
281 S0215-0661 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA ISMAIL ADEN
282 S0215-0662 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA J MAPANDE
283 S0215-0663 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA JAMAL GONGOLO
284 S0215-0664 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA JEROME NYABEBE
285 S0215-0665 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA KASIMU MGOGWE
286 S0215-0666 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA KASSIM HAMIS
287 S0215-0667 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M ABDALLAH
288 S0215-0670 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M BONYA
289 S0215-0671 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M MWICHANDE
290 S0215-0672 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M OSMAN
291 S0215-0673 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA M PAULA
292 S0215-0674 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATUMA MAHAMUDU ABDALA
293 S0218-0520 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ALBERT KWEKA
294 S0218-0522 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ALBERT MARINGO
295 S0218-0523 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ALEXANDER MANYERERE
296 S0218-0524 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ANDREA KINGU
297 S0218-0525 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ANDREA MWAIGOMOLE
298 S0218-0526 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA BERNARD SALEWI
299 S0218-0527 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA DANIEL KAJUNA
300 S0218-0528 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ELIAS MABULA
301 S0218-0529 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA EMANUEL CHILIPWELI
302 S0218-0530 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ENORD MLIGO
303 S0218-0531 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA F MSAKI
304 S0218-0532 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA FRED MAHINYA
305 S0218-0534 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA G NZALALILA
306 S0218-0536 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA GASPER MSIGALA
307 S0218-0538 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA GODWIN LUGENGE
308 S0218-0539 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA H MREMA
309 S0218-0540 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA HATSON MUFUMYA
310 S0218-0541 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA HOLLO ELIAS
311 S0218-0542 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA ISMAIL MWASUBILA
312 S0218-0543 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MAPULA
313 S0218-0544 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MCHOME
314 S0218-0545 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA J MUSABILLAH
315 S0218-0546 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA JAMES NG''ELESHI
316 S0218-0549 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA K VENANCE
317 S0218-0550 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MANJWA LESSY
318 S0218-0551 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MICHAEL LIGHOLA
319 S0218-0552 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MICHAEL NZYUNGU
320 S0218-0553 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA MLUNGWANI PAULO
321 S0218-0554 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA O SOLOMON
322 S0218-0555 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA PEDREN SANGA
323 S0218-0556 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA REVOCATUS OISSO
324 S0218-0557 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA RICHARD BANDAWE
325 S0218-0558 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORIA SALOME GABRIEL SHIRIMA
326 S0220-0514 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS W THOMAS
327 S0220-0515 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPNESS  ILESHA
328 S0220-0518 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPNESS  MASUNGA
329 S0220-0519 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPNESS GRACE EMMANUEL
330 S0220-0520 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  BARTAZARY
331 S0220-0521 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  BENARD
332 S0220-0522 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  BURTON
333 S0220-0523 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  EZEKIEL
334 S0220-0527 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  FEDRICK
335 S0220-0528 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  IPYANA
336 S0220-0529 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MAJALIWA
337 S0220-0530 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MGAO
338 S0220-0531 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MKATALO
339 S0220-0532 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MSEMWA
340 S0220-0533 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MWAIGOMOLE
341 S0220-0534 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY  MWASHITETE
342 S0220-0535 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY A MWAMBENE
343 S0220-0536 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY A NGODA
344 S0220-0537 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY A SAMBO
345 S0220-0538 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ALBERT KAWISHE
346 S0220-0539 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ALEX MWONGI
347 S0220-0540 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ALISTID MPONJE
348 S0220-0541 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY AMOS KIKULA
349 S0220-0542 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ANGELUS LUPOGO
350 S0220-0543 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ANTONY MWAKALOSI
351 S0220-0544 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ARON NDAMBO
352 S0220-0545 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY BAKARI MAJATA
353 S0220-0546 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY BEDA MBOYA
354 S0220-0549 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY D KIPAPI
355 S0220-0550 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY E KIHONGOSI
356 S0220-0551 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY E SHILONDE
357 S0220-0552 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY EUSTO BONIFACE
358 S0220-0553 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY EZEKIELI MLIJILE
359 S0220-0554 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY G BARONGO
360 S0220-0555 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY G MWENDAPOLE
361 S0220-0556 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY GERVAS MARTINE
362 S0220-0557 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY H PATRICK
363 S0220-0558 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY HURUMA MBUKA
364 S0220-0561 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY I SAIDI
365 S0220-0562 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ISSAYA SURERA
366 S0220-0563 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY ITROS SANGA
367 S0220-0564 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY J MSHANGA
368 S0220-0565 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY JAMES OLLOMI
369 S0220-0566 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY JOHN BUCHANIMANZA
370 S0220-0567 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY JOSEPH PILLY
371 S0220-0568 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY K NICKODEM
372 S0220-0569 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY L MLIMA
373 S0220-0572 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY M SAID
374 S0220-0573 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY MAURINUS MTONO
375 S0220-0574 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY MENAS KAPINGA
376 S0220-0575 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY MOSSES KODA
377 S0220-0576 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY OWEN KOWELO
378 S0220-0577 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY PETER MAONGEZI
379 S0220-0578 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY R CHILONGANI
380 S0220-0579 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY R RUBEN
381 S0220-0580 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY SAMWELI MSUHA
382 S0220-0581 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY SEBASTIAN PAYOVELA
383 S0220-0582 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY SHEM PAYOWELA
384 S0220-0583 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY SIMON PATRICK
385 S0220-0584 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY TITUS BENJAMIN
386 S0220-0585 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAPPY WILSON OPUDO
387 S0222-0627 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE F MASSAWE
388 S0222-0631 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANAELY AYO
389 S0222-0632 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK MOSHI
390 S0222-0633 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FRANK MUNISI
391 S0222-0634 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE FURAHINI MVUNGI
392 S0222-0636 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE G MNYITAFU
393 S0222-0639 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE GEORGE LINDI
394 S0222-0640 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE GREEN JACKSON
395 S0222-0641 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE HENDRY KIMARO
396 S0222-0642 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE HUMPHREY KIMARO
397 S0222-0643 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE J DUKE
398 S0222-0644 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE J KATUNZI
399 S0222-0645 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE J MMASI
400 S0222-0648 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE J MWAKAPILA
401 S0227-0685 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  SOSTHENES
402 S0227-0686 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  STEPHEN
403 S0227-0687 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH  URASSA
404 S0227-0688 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH A MPEMBENI
405 S0227-0695 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH A STEPHEN
406 S0227-0696 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ABELY MWAKINGILI
407 S0227-0697 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH AMOS CHEREHANI
408 S0227-0698 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH AYOUB KUNGURU
409 S0227-0699 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH BROWN MZIHO
410 S0227-0700 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH CHARLES KIJAZI
411 S0227-0701 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH CLEOPA TILYA
412 S0227-0702 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH DAUDI SANGA
413 S0227-0703 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH DAVID NYOLOBI
414 S0227-0704 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH E FUTE
415 S0227-0705 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH E MATHAYO
416 S0227-0706 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH E MWAMPASHE
417 S0227-0707 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH EMMANUEL MAKAMBAZA
418 S0227-0708 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ERNEST HEGGA
419 S0227-0709 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH F MAGEKA
420 S0227-0710 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH F MSHOMBA
421 S0227-0711 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH FRANCIS MAHENDE
422 S0227-0712 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH G MBWAMBO
423 S0227-0713 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH G MUTAHANGARWA
424 S0227-0718 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH GEORGE LUPONDO
425 S0227-0720 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH GERVAS MUJINJA
426 S0227-0721 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH H KASIGILA
427 S0227-0722 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ISSAYA MOSESI
428 S0227-0723 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J DIONIZ
429 S0227-0724 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J DYOMBA
430 S0227-0732 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J MASOTA
431 S0227-0733 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J SEBBO
432 S0227-0734 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH J TILLO
433 S0227-0735 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JACOB KINANDA
434 S0227-0736 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JARETH MWASYEBULE
435 S0227-0737 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOHN CHALLE
436 S0227-0738 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOHN MBISE
437 S0227-0739 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOHN MWAIKONO
438 S0227-0740 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOSEPH BURRETA
439 S0227-0741 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOSEPH KIMARIO
440 S0227-0742 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JOSEPH KIONDO
441 S0227-0743 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JULIUS BILATWA
442 S0227-0748 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH JUSTINE LYIMO
443 S0227-0749 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH KIMARIO COSMA
444 S0227-0750 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH L MASSAWE
445 S0227-0751 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH LUKEMELYE NG'UMBI
446 S0227-0752 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH MODEST BAYO
447 S0227-0753 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH N PETER
448 S0227-0754 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH NICHOLAUS MUNUO
449 S0227-0755 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH NICOLUS MWANGA
450 S0227-0756 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH OISSO MICHAEL
451 S0227-0757 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH P CHACHA
452 S0227-0758 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH P MABADA
453 S0227-0759 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH P MBASSA
454 S0227-0760 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH PAULO MAGOMELO
455 S0227-0761 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH PAULO MWASILE
456 S0227-0762 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH PETRO MELITHA
457 S0227-0763 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH R KADUTU
458 S0227-0764 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH R MBATTA
459 S0227-0765 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH RAYMOND NYAGAWA
460 S0227-0766 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ROBERT NTANDU
461 S0227-0771 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ROBERT PARMENT
462 S0227-0772 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ROMANUS KOMBA
463 S0227-0773 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH S JONATHAN
464 S0227-0774 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH S MAGUZU
465 S0227-0778 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH SELESTIN NARSIS
466 S0227-0779 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH SHABAN KINYAIYA
467 S0227-0782 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH SOPHERET EYEMBE
468 S0227-0783 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH STEVEN UHENGE
469 S0227-0784 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH TOMASO MTWEVE
470 S0227-0789 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH Y NKANWA
471 S0227-0790 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANICE R BWOMA
472 S0227-0791 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANICELAURA ANANDE KITENI
473 S0227-0794 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANIPHER M NYAMBARYA
474 S0227-0795 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELENE E SIMBANO
475 S0228-0507 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE  ZAKARIA
476 S0228-0508 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE ALBERT RUCHWIJO
477 S0228-0509 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE JOSEPHAT BIDYANGUZE
478 S0228-0510 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE MOSES MWAMNYASI
479 S0228-0511 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUELINE SALVATORY MKINDI
480 S0228-0512 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUILINE D GHATI
481 S0228-0513 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUILINE F ISSAYA
482 S0228-0514 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JAQUILINE NDEONANSIA LEONARD
483 S0228-0515 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JASINTA DAVID MAKWABE
484 S0228-0516 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JASINTHER FREDRICK MANGOWI
485 S0230-0522 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULTHUM SHAABAN ISSA
486 S0230-0523 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM  SHABAN
487 S0230-0524 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM  SULEIMANI
488 S0230-0525 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUM SUFIAN MSUYA
489 S0230-0526 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUMU  KUMWEMBE
490 S0230-0529 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULUTHUMU IBRAHIM SHECHAMBO
491 S0230-0713 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  ELIAH
492 S0230-0714 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  ERNEST
493 S0230-0715 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  FRANCIS
494 S0230-0716 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  GODFREY
495 S0230-0717 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  JOSEPH
496 S0230-0718 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  KOMBOLE
497 S0230-0723 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  LEOPARD
498 S0230-0727 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MAHUZA
499 S0230-0733 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MAKETA
500 S0230-0735 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MARIO
501 S0230-0736 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MASSANA
502 S0230-0737 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MBWAFU
503 S0230-0738 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MESHACK
504 S0230-0739 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MESHACK
505 S0230-0740 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  MICHAEL
506 S0230-0743 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  NGOGO
507 S0230-0744 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  NICKSON
508 S0230-0745 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  NKANDA
509 S0230-0746 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LILIAN  PETER
510 S0233-0502 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN  RINGO
511 S0233-0503 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN  SANJO
512 S0233-0504 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN  SHAO
513 S0233-0505 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN  STANLEY
514 S0233-0506 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN  STEPHANO
515 S0233-0507 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN A MUGARULA
516 S0233-0508 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ADAM NJAU
517 S0233-0509 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ALEX PETRO
518 S0233-0510 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ALLEN MINJA
519 S0233-0511 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ANDREW MWAKILEMBE
520 S0233-0512 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ANGELO LUGENGE
521 S0233-0513 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN ANTHONY MASSAWE
522 S0233-0514 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN B ALPHONCE
523 S0233-0515 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN B NGOWI
524 S0233-0516 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN C MATERU
525 S0233-0517 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN D BENJAMINI
526 S0233-0518 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN D EPONDA
527 S0233-0520 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN D KALUMBO
528 S0233-0521 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN DAUDI RUGANO
529 S0233-0522 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN DIONIZ NDOLE
530 S0233-0523 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN DOMINICUS HAULE
531 S0233-0528 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN E ELIASSA
532 S0233-0529 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN E KINANUTUKA
533 S0233-0530 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN E MKARUKA
534 S0233-0531 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN EDWARD DAVID
535 S0233-0532 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN EXAUD TEMBA
536 S0233-0533 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN F SHAYO
537 S0233-0534 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN FLORENCE TESHA
538 S0233-0535 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN FRIMINI SHAO
539 S0233-0537 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN G MYOVELA
540 S0233-0538 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GABRIEL AYO
541 S0233-0539 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GEORGE MRISHO
542 S0233-0541 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GERIMANUS LYENGI
543 S0233-0542 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GERVAS KALINGA
544 S0233-0543 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GIDEON HOKORORO
545 S0233-0544 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN GOMA GWALTU
546 S0233-0545 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN H NGOWI
547 S0233-0546 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIAN HENRY CASTORY
548 S0264-0589 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MANGI
549 S0264-0590 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MSAGATI
550 S0264-0595 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MSANGI
551 S0264-0596 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM A RASHIDI
552 S0264-0597 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM ADAM MDACHI
553 S0264-0598 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM AHMAD MTUNGI
554 S0264-0599 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM AMON NGONELA
555 S0264-0600 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM B KUBELELA
556 S0264-0601 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM B SANGA
557 S0264-0602 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM CHALE AMBROSE
558 S0264-0603 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM CHARLES LAZARO
559 S0264-0604 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM CHARLES MSENGI
560 S0264-0609 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM D MCHAINA
561 S0264-0610 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM E MABEYO
562 S0266-0502 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM ERICK NGAULA
563 S0266-0503 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM ERNEST MOSES
564 S0266-0504 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM FELIX DEULE
565 S0266-0505 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM G MOHAMED
566 S0266-0506 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM GREYSON MWAKALINDILE
567 S0266-0507 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM H MUSLIH
568 S0266-0508 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM H NTEGWA
569 S0266-0509 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM H SEIPH
570 S0266-0511 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM H TURRA
571 S0266-0512 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM HABIBU MREMBE
572 S0266-0513 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM HAMIDU ISSA
573 S0266-0514 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM HAMISI MOHAMED
574 S0266-0515 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM HASHIM ABDALLAH
575 S0266-0516 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM HILARY CHIRWA
576 S0266-0517 MOROGORO REGINAMUNDI GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM I NG'ONDYA
577 S0271-0501 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM ISMAIL HUSSEIN
578 S0271-0502 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM ISMAIL MINTANGA
579 S0271-0503 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM ISSA LYAMBAFU
580 S0271-0504 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM J CHISANZA
581 S0271-0505 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM J KANYAMALA
582 S0271-0506 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM J KASSIMU
583 S0271-0507 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM J KIPANDE
584 S0271-0508 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM J SHIMIYU
585 S0271-0509 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JACKOB MLELWA
586 S0271-0510 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JAMES MALASHI
587 S0271-0511 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JOHN KIRA
588 S0271-0512 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JOHN SANGA
589 S0271-0513 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA ALAMTALA
590 S0271-0514 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA LEVISON
591 S0271-0515 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA MKINZE
592 S0271-0516 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA MWANJA
593 S0271-0517 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM K ABBASI
594 S0271-0518 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM K JAMES
595 S0271-0519 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM K KHAMISI
596 S0271-0521 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM KADIRI MASUDI
597 S0271-0522 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM KHALID MAMBO
598 S0271-0523 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM LAWRANCE ERASTO
599 S0271-0526 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM LEOPOLD KIBAGA
600 S0271-0527 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM LUGOYE ANTONY
601 S0271-0529 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M ADAM
602 S0271-0532 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M JUMA
603 S0271-0533 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M MASOKERO
604 S0271-0534 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M MASSAWE
605 S0271-0535 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M MUNA
606 S0271-0536 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M MZINGI
607 S0271-0537 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M SOMBOKA
608 S0271-0540 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM M SULTANI
609 S0271-0541 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MAKAME MWAMBWALO
610 S0271-0542 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MBARUKU SHABANI
611 S0271-0543 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOHAMED KIJIDA
612 S0271-0544 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOHAMED KONDO
613 S0271-0545 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOSES MALIMI
614 S0271-0546 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM N KOROLI
615 S0271-0547 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM N NTATIE
616 S0271-0548 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM O BAKARI
617 S0271-0549 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM O KHATIBU
618 S0271-0550 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM O MOHAMED
619 S0271-0551 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM OMARY MOHAMED
620 S0271-0552 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM PETER MNG'ONG'O
621 S0271-0553 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM R KIMOLO
622 S0271-0554 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM R KIWISE
623 S0271-0555 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM R MKUMBI
624 S0271-0556 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM RAJAB ABDALLAH
625 S0271-0558 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM RASHID OMARY
626 S0271-0559 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM RASHID OMARY
627 S0271-0560 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM RICHARD MICHAEL
628 S0271-0561 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM S ABDALLAH
629 S0271-0562 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM S GREGORY
630 S0271-0563 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM S JAMES
631 S0271-0564 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM S LIPENDE
632 S0271-0565 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM S MATIMBWA
633 S0271-0566 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SAID HASSANI
634 S0271-0568 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SAID IBRAHIM
635 S0271-0569 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SAMWEL KATORE
636 S0271-0570 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SHABANI DYAMUALE
637 S0271-0571 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SHIJA MAGANGA
638 S0271-0572 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM SO RINGO
639 S0271-0573 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM THOBIAS BWERE
640 S0271-0574 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM TITUSI MWENESI
641 S0271-0575 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM Y MALINGUMU
642 S0271-0576 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM YOELI JOSHUA
643 S0271-0577 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM YUSUPH NGUNGA
644 S0271-0578 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAM ZAKARIA DAFA
645 S0271-0579 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU  IBRAHIM
646 S0271-0580 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU  IBRAHIMU
647 S0271-0581 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU  KIGUNGA
648 S0271-0583 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU  MKWABI
649 S0271-0584 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU  PHABIAN
650 S0271-0585 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU ABDALLAH HANEIN
651 S0271-0586 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU ATHUMANI RASHIDI
652 S0271-0587 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU BONIFACE LUTENGANO
653 S0271-0588 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU C KIBONA
654 S0271-0595 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU HATIBU LUGENDO
655 S0271-0598 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU J KITILA
656 S0271-0599 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU J SAIDI
657 S0271-0600 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU JANUARY GERVAS
658 S0271-0601 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU JOSHUA MWANO
659 S0271-0602 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU JUMANNE DIMOSO
660 S0271-0603 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU M ATHUMANI
661 S0271-0604 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU MOHAMEDI YUSUPH
662 S0271-0608 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F MARIAMU MUSA MFINANGA
663 S0314-0839 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MKALUMA
664 S0314-0840 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MLANGWA
665 S0314-0841 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MLIGO
666 S0314-0842 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MOSES
667 S0314-0843 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MSAFIRI
668 S0314-0844 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MSUYA
669 S0314-0845 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MUSA
670 S0314-0846 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MWAKAGILE
671 S0314-0847 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  MWAKAPIMBA
672 S0314-0848 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  NGOWO
673 S0314-0850 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  NJOHOLE
674 S0314-0851 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  PANCRACY
675 S0314-0853 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  PASTORY
676 S0314-0854 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  PAUL
677 S0314-0855 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  PAUL
678 S0314-0858 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  RENARD
679 S0314-0859 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  RICHARD
680 S0314-0860 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ROBERT
681 S0314-0863 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ROBERT
682 S0316-0501 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  RUBABA
683 S0316-0502 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  SALONI
684 S0316-0503 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  SANGO
685 S0316-0504 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  SASITA
686 S0316-0505 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  STANLEY
687 S0316-0506 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  STEPHANO
688 S0316-0507 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  STEPHANO
689 S0316-0508 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  THOBIAS
690 S0316-0509 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  YUSUFU
691 S0316-0512 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA  ZEPHANIA
692 S0316-0516 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A HARNAA
693 S0316-0517 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A JACOB
694 S0316-0518 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A JOHN
695 S0316-0519 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A KAPESA
696 S0316-0521 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A KIONDO
697 S0316-0522 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MACHA
698 S0316-0523 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MAHUVE
699 S0316-0526 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MAKUNDI
700 S0316-0527 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MAYO
701 S0316-0528 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A MUNISHI
702 S0316-0529 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A SALUM
703 S0316-0530 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA A SWAY
704 S0316-0531 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ABDALA MWAGU
705 S0316-0532 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AGUSTINO BAJORA
706 S0316-0533 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AHAD VIDOGA
707 S0316-0535 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMELYE LULANDALA
708 S0316-0536 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ANAKLETH KAPINGA
709 S0316-0537 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ANISETI BERNAD
710 S0316-0538 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ANTHONY KILUGARA
711 S0316-0539 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ANTONY TEMU
712 S0316-0540 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA ATHANASI EDWARD
713 S0316-0541 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA AYOUB YAHYA
714 S0316-0544 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA B MBILINYI
715 S0316-0545 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA B MUHALE
716 S0316-0546 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA B NDARO
717 S0316-0547 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA B WANZAGI
718 S0316-0553 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BENARD MYOMBE
719 S0316-0554 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BENJAMIN DIAH
720 S0316-0555 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BENSON SANGA
721 S0316-0556 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BERCHMASS MBELE
722 S0316-0558 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BETHWELY DAVID
723 S0316-0559 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BONIPHACE GITTI
724 S0316-0560 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BUSUGULU GODWIN
725 S0316-0561 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA C AYO
726 S0316-0562 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA C BWENGE
727 S0316-0563 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA C DASHINA
728 S0316-0566 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA C KAHINDA
729 S0316-0567 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA C MTUHI
730 S0316-0568 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA CASTORY MWACHA
731 S0316-0569 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHARLES KAAYA
732 S0316-0570 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NEEMA CONRAD EDMUND
733 S0330-0508 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA  OSWARD
734 S0330-0509 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA D MFIZI
735 S0330-0511 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA L MNYIWA
736 S0330-0514 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA MESHACK NYATEGA
737 S0330-0515 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA MHINA SHADRACK
738 S0330-0516 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENINA R MARWA
739 S0330-0518 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENUEL A PESSA
740 S0330-0519 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PENUEL DASTAN MPOKERA
741 S0330-0520 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERAGIA  MASHAKA
742 S0330-0522 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERAJIA S MSHASHI
743 S0330-0523 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERFECTOR C ASSENGA
744 S0330-0524 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERIDA F BWEIBALE
745 S0330-0526 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERIDA GERVAS MDEMU
746 S0330-0527 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERIDA LAURENCE MPALANZI
747 S0330-0528 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PERIS GERALD LEGUNA
748 S0332-0651 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA M MAJIGE
749 S0332-0652 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA M MATHEW
750 S0332-0653 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA MARKO MKUTANO
751 S0332-0654 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA MNASA LAURENT
752 S0332-0655 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA PHILIPO LAZARO
753 S0332-0658 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECA S STEPHANO
754 S0332-0659 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA  AGWEYO
755 S0332-0660 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA  EMMANUEL
756 S0332-0661 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA  JULIUS
757 S0332-0662 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA  SETH
758 S0332-0663 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA ALPHONCE MISALABA
759 S0332-0664 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA BARNABA KADUMA
760 S0332-0665 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA CHIKIRA ELIFAMILI
761 S0332-0666 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA ELLY KIRANGA
762 S0332-0667 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA GODWIN MWAMBIPILE
763 S0332-0668 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA NYABIKOMA MANOTI
764 S0332-0669 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA P MNTENJELE
765 S0332-0670 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA PAUL KAPINGO
766 S0332-0671 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA PHILIP KITUNDU
767 S0332-0672 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA R KALONGE
768 S0332-0673 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA S MLELE
769 S0332-0674 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBECCA YUSUPH LUGATA
770 S0332-0679 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA  DANIEL
771 S0332-0680 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA  DAUDI
772 S0332-0681 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA  MASALU
773 S0332-0684 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA ABBAS NKUBIZI
774 S0332-0685 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA ALFONCE MSANGA
775 S0332-0686 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA DAVID MSIGWA
776 S0332-0687 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA MECKSON LYIMO
777 S0332-0688 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA MICHAEL MUBUNO
778 S0332-0691 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA S CHEYO
779 S0332-0694 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REBEKA YAKOBO GIDADEL
780 S0332-0695 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F REDEMPTA E MLOWE
781 S0333-0501 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REDIGUNDA JULIUS KITOKI
782 S0333-0502 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  ADAM
783 S0333-0503 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  CLEMENT
784 S0333-0507 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  GASPER
785 S0333-0509 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  HUNTER
786 S0333-0510 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  INNOCENT
787 S0333-0511 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  JACKSON
788 S0333-0512 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  JOVIN
789 S0333-0513 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  MAKOYE
790 S0333-0514 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  NGAKI
791 S0333-0515 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  NGUSA
792 S0333-0516 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  NKUBA
793 S0333-0517 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  PETER
794 S0333-0518 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  SAMWEL
795 S0333-0522 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA  UNYESE
796 S0333-0523 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA A LUGOLA
797 S0333-0524 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA B KANSIGO
798 S0333-0525 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA B MAGESA
799 S0333-0526 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA B MUNISHI
800 S0333-0528 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA D MONGI
801 S0333-0548 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA D PATRICE
802 S0333-0549 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA DEO MISANGO
803 S0333-0550 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA E WEJA
804 S0333-0551 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA FELIX KAHARULE
805 S0333-0552 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA J NGUDE
806 S0333-0553 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA JOHN ZACHARIA
807 S0333-0554 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA JOSEPH TEMU
808 S0333-0555 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA JULIUS MAKABARA
809 S0333-0556 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA K BENEDICT
810 S0333-0559 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA L ROMAN
811 S0333-0560 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA LAZARO SAINEI
812 S0333-0561 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA LUKAS NZOTA
813 S0333-0562 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA LUSAJANO NGULWA
814 S0333-0563 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA MORGAN REVOCATUS
815 S0333-0564 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA N CHARLES
816 S0333-0566 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA OMEGA URONU
817 S0333-0582 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA OSCAR MWASHUBILA
818 S0333-0583 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA PALLANGYO WILFRED
819 S0333-0585 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA PETER KIJA
820 S0333-0587 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA PETER MBENJA
821 S0333-0588 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA REVOCATUS HILANYA
822 S0333-0589 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA S SENGASU
823 S0333-0590 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REGINA V SHIYO
824 S0333-0591 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  ABDUL
825 S0333-0592 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  ANTHONY
826 S0333-0593 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  ASONGWILE
827 S0333-0594 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  AWADHI
828 S0333-0595 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  BONIPHAS
829 S0333-0596 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  CHAGONJA
830 S0333-0597 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  DONARD
831 S0333-0598 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  FABIAN
832 S0333-0599 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA  FARIO
833 S0368-0501 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SAMIYA  LIBAO
834 S0368-0502 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SAMYA A OMAR
835 S0368-0503 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SAMYA M MAFTAH
836 S0368-0504 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA A MGOHELE
837 S0368-0505 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA ATILIO LUHAMBATI
838 S0368-0506 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA CHARLES BISEKO
839 S0368-0507 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA CHRISTOPHER RUGINA
840 S0368-0508 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA KEVIN CHARLES
841 S0368-0509 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA N MKAMA
842 S0368-0510 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA R CHUA
843 S0368-0511 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F SANDRA R NABORA
844 S0369-0521 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANGO  RAMADHANI
845 S0369-0522 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANIA  DANIEL
846 S0369-0523 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANITA NOEL SHOO
847 S0369-0524 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANNAH S MUHAMMAD
848 S0369-0525 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANNEY M KONGA
849 S0369-0526 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANTINA  STEPHEN
850 S0369-0527 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANTISMA  JOSEPH
851 S0369-0528 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANURA BONIPHACE MWAKYUSA
852 S0369-0531 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SANYIWA CHARLES NYANDA
853 S0369-0532 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAPHIA  SAID
854 S0369-0533 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAPHIA J RAMADHANI
855 S0369-0534 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAPHIA W JARIFE
856 S0369-0535 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAPHINES K RABIETH
857 S0369-0537 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SAPHINIEL  NATHANIEL
858 S0369-0538 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA  ALEX
859 S0369-0539 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA  LINGANA
860 S0369-0541 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA  MARTINI
861 S0369-0542 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA  NWAKA
862 S0369-0543 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA A MBISE
863 S0369-0544 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA C MOURICE
864 S0369-0545 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA DISMAS SWAI
865 S0369-0546 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA E MKUZO
866 S0369-0547 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA E NZINYANGWA
867 S0369-0548 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA EDWARD NGATUNGA
868 S0369-0549 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA J CHAGU
869 S0369-0550 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA JOSEPH HAULE
870 S0369-0551 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA JOSEPH SIUJI
871 S0369-0552 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA JULIASI ELIABU
872 S0369-0553 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA KAREBU SIWALE
873 S0369-0554 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA MATHIAS SALIMU
874 S0369-0555 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA MICHAEL MASSAWE
875 S0369-0558 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA PAUL NIHAMBA
876 S0369-0559 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA SAMU KAMUGISHA
877 S0369-0560 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA SAMWEL NGADADA
878 S0369-0561 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA SULE ELIAS
879 S0369-0562 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA THOBIAS KILLINGA
880 S0369-0563 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA THOMAS LUKUMAY
881 S0369-0564 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA ZAKAYO CHIKUBURE
882 S0369-0565 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA  DEODATUS
883 S0369-0566 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA  EVANS
884 S0369-0567 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA  KILIAN
885 S0369-0568 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA  YAHAYA
886 S0369-0571 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA B MAGABE
887 S0369-0572 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA E KIKONGE
888 S0369-0573 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA GIBSON KIHAKA
889 S0369-0574 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA ISSA MGANGE
890 S0369-0575 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA JACOB CHAULA
891 S0369-0576 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA JACOB MWAKILAMBO
892 S0369-0577 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA MARTHA NORBERT OLLOMY
893 S0369-0578 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA MATHIAS MALWA
894 S0369-0579 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA MWANGUPILI KAIN
895 S0369-0580 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA PROSPER JORAM
896 S0369-0581 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA W MARIKI
897 S0369-0583 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAFINA WILLIAM SHAKILANGO
898 S0369-0585 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  BOYOKA
899 S0369-0586 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  CHARLES
900 S0369-0587 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  CHAULA
901 S0369-0588 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  DAUDI
902 S0369-0589 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  DAVID
903 S0369-0590 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  EMMANUEL
904 S0369-0591 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  EPHRAIM
905 S0369-0592 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  EUSEBIUS
906 S0369-0593 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  JACKSON
907 S0369-0594 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  JONAS
908 S0369-0595 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  JOSEPH
909 S0369-0596 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  KIANGO
910 S0369-0597 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  LAWRENCE
911 S0369-0598 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  LAZARO
912 S0369-0599 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  LEONARD
913 S0369-0600 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  MASOUD
914 S0369-0601 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  MGALLAH
915 S0369-0602 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  MUSSA
916 S0369-0603 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  NDALIHAZE
917 S0369-0606 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  NDUTU
918 S0369-0607 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  NYINGO
919 S0369-0608 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  SALMON
920 S0369-0609 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH  WILSON
921 S0369-0611 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH A RAMSON
922 S0369-0612 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ABRAHAM MNZAVA
923 S0369-0614 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ABUBAKARI ALLY
924 S0369-0615 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH AMANI KINYAGA
925 S0369-0616 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH AZIMIO RICHARD
926 S0369-0617 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH B BAKARI
927 S0369-0618 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH B BULIMWEZI
928 S0369-0619 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH BALIYANKA ERNEST
929 S0369-0623 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH BONAVENTURE KESSY
930 S0369-0624 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH CHARLES MGASA
931 S0369-0626 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH DANIEL MARO
932 S0369-0627 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH DOMINICK UDOBA
933 S0369-0629 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH E MALIMA
934 S0369-0630 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH E NALIGIA
935 S0369-0631 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH E NNKO
936 S0369-0632 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH E SAMILA
937 S0369-0634 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ELIEZER ISRAEL
938 S0369-0635 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH F WAMBURA
939 S0369-0637 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH G SIMANGA
940 S0369-0638 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH GABRIEL MSHANA
941 S0369-0639 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH GEOFREY KASIKE
942 S0369-0640 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH GERALD NZARO
943 S0369-0641 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH HALIM LOZZY
944 S0369-0642 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH HERMES MAGUNGU
945 S0369-0643 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ISMAIL MRUTU
946 S0369-0645 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ISSA NYAGANILWA
947 S0369-0646 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH J KAYUNI
948 S0369-0647 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH J LENOY
949 S0369-0648 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH J MESHACK
950 S0369-0649 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH J NYAKITEBE
951 S0369-0650 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH JOEL KIRUMBA
952 S0369-0651 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH JULIUS MNENEY
953 S0369-0652 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH K HAMADI
954 S0369-0653 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH KALISTUS MNGITE
955 S0369-0654 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH M KIBABI
956 S0369-0655 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH M MANSY
957 S0369-0661 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH M MIHAYO
958 S0369-0662 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH M NJAU
959 S0369-0663 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH M SYLVESTER
960 S0369-0664 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH MAHONA LUHAGA
961 S0369-0665 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH MIKA MAZEGE
962 S0427-0652 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA JOSEPH MAKWAYA
963 S0427-0653 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA JOSEPH NJULILU
964 S0427-0654 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA KILIAN KAVISHE
965 S0427-0655 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA MUHELESHI LUPOJA
966 S0427-0656 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA N MSAFIRI
967 S0427-0658 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA NGAYA LEMA
968 S0427-0659 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA PHILBERT SOMOKA
969 S0427-0660 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA T KABADI
970 S0427-0661 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA TITUS LUVINGA
971 S0427-0662 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA VENANT KOMBA
972 S0427-0664 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA W ELIAS
973 S0427-0665 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA WILLIAM SIMBO
974 S0427-0666 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANA YOHANA MASI
975 S0427-0667 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANE NICHOLAUS KOSSEY
976 S0427-0671 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZANE-SANE STEPHEN SHIJA
977 S0427-0672 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZY L BYABATO
978 S0427-0673 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SUZYMARY  MSAFIRI
979 S0427-0675 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SWABIRA ABDUL ISSA
980 S0427-0676 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SWABRA BAKARY MALLYA
981 S0430-0501 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWADIFA S LIKONGWA
982 S0430-0503 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAFAHAT J MZIMBIRI
983 S0430-0504 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAHIBA MAHAMUDU KYEMI
984 S0430-0505 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAIBA M MOHAMEDY
985 S0430-0506 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWALHA S ABDULRAHMAN
986 S0430-0509 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWALIHIA IDD ATHUMANI
987 S0430-0511 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAPINA  SAID
988 S0430-0512 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAUM  RASHID
989 S0430-0513 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAUM  SAID
990 S0430-0514 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAUMATH  SAID
991 S0430-0515 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SWAUMU  MUSSA
992 S3795-0506 DAR ES SALAAM YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA A HASSAN
993 S0222-0576 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MIRAJI
994 S0332-0592 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MWINGE
995 S0613-0532 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL F LATIFA A MZEE
996 S0671-0514 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F LATIFA AHMED KARAMA
997 S0221-0573 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA ALLY MUNA
998 S0201-0846 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LATIFA B MBWANA
999 S3794-0555 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F LATIFA BAHATISHA KAZEMBE
1000 S0220-0560 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA DAUDI MRETA
1001 S0370-0703 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F LATIFA F KATIMBA
1002 S0228-0650 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIFA FRANCIS SHABANI
1003 S3795-0507 DAR ES SALAAM YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA GULU RAMADHANI
1004 S1278-0524 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LATIFA H CHUWA
1005 S0673-0544 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F LATIFA H MKILINDI
1006 S0485-0810 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LATIFA HABIBU MGALA
1007 S0438-0502 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F LATIFA HAMISI MINJALE
1008 S3795-0508 DAR ES SALAAM YEMEN SECONDARY SCHOOL F LATIFA I AHMED
1009 S1285-0583 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  MBALAMWEZI
1010 S0610-0506 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  MRISHO
1011 S0960-0906 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MAGDALENA  NELSON
1012 S0210-0522 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGDALENA  NGONYANI
1013 S2499-0965 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  NKENI
1014 S1466-0530 KILIMANJARO MAGADINI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  RAYMOND
1015 S0211-0536 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  SEME
1016 S0203-0691 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  SHOMICK
1017 S0333-0797 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  SIMON
1018 S0205-0570 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA  VALENTINE
1019 S0443-0514 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A MSYANI
1020 S0325-0625 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA A SEBASTIAN
1021 S0245-0532 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ALOYCE LAZARO
1022 S0221-0584 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA ANDERSON MKWAI
1023 S0550-0508 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C MASWE
1024 S0369-0847 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA C SIMULE
1025 S0673-0625 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA D MPINGA
1026 S0332-0602 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL MDESA
1027 S1454-0613 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA DANIEL PITAWAKA
1028 S0203-0692 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGDALENA E MALYA
1029 S0248-0529 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHANAEL D TUPPA
1030 S0671-0518 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NAHDA S MASSOUD
1031 S0544-0692 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F NAHUJA T MSEMO
1032 S0203-0721 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAHYA MIKIDADI LAITI
1033 S3885-0524 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL F NAI ELIAH OLE
1034 S0769-0539 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F NAIBUHA H OMARY
1035 S0316-0565 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NAIFA H SHOO
1036 S0203-0722 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAIKONJE RAPHAEL KOSHUMA
1037 S0227-0689 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILA  EDHA
1038 S0302-0629 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NAILA TAKDIRI HAJI
1039 S0202-0737 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAILATH I AMINI
1040 S0108-0513 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAIMA  ABDALLAH
1041 S0430-0517 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F NAIMA  ATHUMAN
1042 S0960-0665 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NAIMA  OMARY
1043 S0754-0549 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F NAIMA  YASSIN
1044 S0233-0598 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NAIMA A MBWANA
1045 S3804-0516 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F NAIMA ABUBAKARI MOHAMED
1046 S2325-0618 DAR ES SALAAM CANOSSA SECONDARY SCHOOL F NAIMA B MOSHI
1047 S3464-0537 PWANI ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F NAIMA H MUYINGA
1048 S0221-0711 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NAIMA H SAADIA
1049 S0639-0562 IRINGA UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F OLITHA Y MGAYA
1050 S0341-0768 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA  KALENDU
1051 S0949-0510 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F OLIVA  KILONGO
1052 S0206-0614 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F OLIVA  KOMBE
1053 S0202-0921 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA  LUSINGU
1054 S1454-0642 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ADRECK KAGUO
1055 S1454-0643 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ARON THILIA
1056 S1071-0643 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F OLIVA C DUMA
1057 S0209-0591 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA CHUNG''UNGE GAUDENCE
1058 S0255-0587 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F OLIVA EDFANI SANGA
1059 S0527-0577 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F OLIVA ELIAS MBILINYI
1060 S0271-0589 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIS SANGA
1061 S0341-0706 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F OLIVA FELIX SIGARA
1062 S0139-0516 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F OLIVA GIRLARY KIHWILI
1063 S0216-0638 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F OLIVA GODGREY MSANGI
1064 S0212-0773 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F OLIVA GURTU BURA
1065 S0578-0722 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F OLIVA J KATO
1066 S0544-0696 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F OLIVA KIMARIO ARBOGASTI
1067 S0202-0798 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA  SWEETBERT
1068 S0202-0799 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA  TRYPHONE
1069 S0202-0800 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA A MUTAPIMA
1070 S0202-0801 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIA PANCRAS KAKWALA
1071 S0202-0802 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTIFONA NASHON KATOTO
1072 S0202-0804 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTILISA DOMITION KALALA
1073 S0202-0805 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONIA  NTUGWA
1074 S0202-0806 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONIA A MBENA
1075 S0202-0807 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONIA A MSOPHE
1076 S0202-0808 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONIA FRANCIS NDUNDULU
1077 S0202-0809 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONINA VICTORY KALINGA
1078 S0202-0810 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTONITHA MARIA AGAPITI
1079 S0202-0812 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANTRUDA PATRICK MGAYA
1080 S0202-0813 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUARITE PATRICK FABIANO
1081 S0202-0814 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUCIATA LUCIAN KIMARIO
1082 S0202-0815 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUCIATHA  RWEHUMBIZA
1083 S0202-0816 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUIA S ABDALLAH
1084 S0202-0817 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUNCIATA  MARCO
1085 S0202-0818 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANUNSIATA CLEMENT MSISI
1086 S0202-0820 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANWARITE BARAKA NDIDA
1087 S0202-0821 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANYESI  CHANG'A
1088 S0202-0822 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANYESI  DAMIAN
1089 S0202-0823 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANYIKYE YOHANA SANGA
1090 S0202-0824 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANYOMBYE YOHANA BIMBIGA
1091 S0202-0825 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANZELANI  RAMADHANI
1092 S0202-0826 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANZIHARI ALLY MUSA
1093 S0202-0830 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APASIA B KISAKA
1094 S0202-0831 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APENDAVYO TIMOTHY VYOSENA
1095 S0202-0832 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APIA LINUS KALINGA
1096 S0202-0833 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APLONIA J BANGA
1097 S0202-0834 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APLONIA P LEONCE
1098 S0202-0835 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F APRONIA MAXISENCIUS MLIGO
1099 S0202-0836 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AQUILINA DARMAT RWEIKIZA
1100 S0202-0837 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AQUINAS NEMES MOSHA
1101 S0202-0838 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA  HAJI
1102 S0202-0839 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA  HAMISI
1103 S0202-0840 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA  SAID
1104 S0202-0841 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA A MAMBILE
1105 S0202-0842 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA I ALBERT
1106 S0202-0843 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA J NAPITA
1107 S0202-0844 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA MWALIMU OMARI
1108 S0202-0845 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAFA R ZUBERI
1109 S0202-0846 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARAPHA  SAIDI
1110 S0202-0849 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARISTIDA SHAYO EPIMACK
1111 S0202-0850 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARMELA DEOGRASIAS MAPUNDA
1112 S0202-0851 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARODIA  MARON
1113 S0202-0853 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARODIA  MPUYA
1114 S0202-0854 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARODIA F MULAKI
1115 S0202-0855 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARUNA IBRAHIM MWAKANYAMALE
1116 S0202-0856 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ARUNI C UKOMO
1117 S0248-0585 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA EDWARD TEMBA
1118 S0248-0587 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA G MATERU
1119 S0248-0588 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA L NAFTAL
1120 S0248-0590 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA M MASSAWE
1121 S0248-0591 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA R TEMBA
1122 S0248-0594 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCIANA RICHARD KIARA
1123 S0248-0595 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCINA M PETER
1124 S0248-0596 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCKNESS  ANDREW
1125 S0248-0597 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCKY F LEMA
1126 S0248-0598 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCKY GILBERT KITAMKANGA
1127 S0248-0599 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCKYMAY P ONGIRI
1128 S0248-0600 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCRECIA K VENANCE
1129 S0248-0601 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  CASSIAN
1130 S0248-0602 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  EDWARD
1131 S0248-0604 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  ELIAS
1132 S0248-0606 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  FAUSTINE
1133 S0248-0607 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  GABRIEL
1134 S0248-0608 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  JACOB
1135 S0248-0609 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  JOHN
1136 S0248-0611 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  JOSEPH
1137 S0248-0612 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  KWAY
1138 S0248-0613 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  LEONARD
1139 S0248-0614 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  MBWILE
1140 S0248-0616 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  MWIMBILIZYE
1141 S0248-0617 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  NGULIGWA
1142 S0248-0618 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  NSEKELA
1143 S0276-0901 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAURINE  RICHARD
1144 S0276-0902 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAURINE S MASAWE
1145 S0276-0903 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAWONGE A ISIAKA
1146 S0276-0904 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAXINE MICHAEL HARKER
1147 S0276-0905 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAY D LANGENI
1148 S0276-0907 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAY J TITU
1149 S0276-0908 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAYASA  PETRO
1150 S0276-0909 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAYEHITA STEPHEN KUOKO
1151 S0276-0910 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAYILA E MBUKI
1152 S0276-0911 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBALU  MAPOLU
1153 S0276-0912 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBAYIKI BENJAMIN KAREGEYA
1154 S0276-0913 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBIKI GODWIN MKUDE
1155 S0276-0914 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBOCHELA  UTAMWA
1156 S0276-0915 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBOKA B DAVID
1157 S0276-0916 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBOKA D MWANDEMBWA
1158 S0276-0917 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBONI A MKANGA
1159 S0276-0918 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUKE  ERASTO
1160 S0276-0919 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUKE  MAKOYE
1161 S0276-0921 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUKE  MALUGU
1162 S0276-0922 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MBUKE RODA NDAMO
1163 S0276-0923 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MCHIKILWA S RAMADHANI
1164 S0276-0924 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MCHIKIRWA DALAS MSANGI
1165 S0281-0504 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MDAGE MOHAMED KILONGOZI
1166 S0281-0505 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEBLETH M EUSTACE
1167 S0281-0506 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEBO SIMON KATITI
1168 S0281-0507 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEBU YOHANA MDAGE
1169 S0281-0508 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECHRIDER  MISSANA
1170 S0281-0509 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECK DICKSON MSUYA
1171 S0281-0510 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECKRIDA  EMMANUEL
1172 S0281-0511 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECKTILDA JORAM SUNGWA
1173 S0281-0512 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECKTRIDA  DONALD
1174 S0281-0513 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECKTRIDA WANKILO YOHANA
1175 S0281-0514 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MECTRIDA M PETER
1176 S0281-0515 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEDRESS NICODEM NZYOGORI
1177 S0281-0516 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEDRINA HENRY NGUBI
1178 S0281-0517 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEEKHELLEN PAUL LUCUMAY
1179 S0281-0518 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEJA P MASHAURI
1180 S0281-0519 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEKI ISSA KINYAIYA
1181 S0281-0520 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEKTIDIS M MBEPERA
1182 S0281-0521 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MEKTRIDA  MATHAYO
1183 S0281-0522 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MELANIA BENSON CHAULA
1184 S0367-0504 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SELEMANI ALLY
1185 S0153-0836 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY  AYOUB
1186 S0355-0512 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY NASIBU KIBAKAYA
1187 S0115-0634 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY Y MJATA
1188 S0361-0513 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M ABUTWALIBI ISSA DINYA
1189 S0485-1299 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABUU  KAWINGA
1190 S0516-0506 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABUU  MHANDO
1191 S0515-0502 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ABUU JUMA ABRUHANI
1192 S0351-0863 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUU N HOSSEIN
1193 S0109-0558 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS MWOMBEKI ANTHONY
1194 S0165-0501 KILIMANJARO URU SEMINARY M AGAPITI  RUKWERERE
1195 S0160-0504 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AGAPITI S KIMARIO
1196 S0457-0524 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M AGATHON JOSEPH HYERA
1197 S0143-0826 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AGENCE TWAHA MDEMU
1198 S0341-0717 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AGGREY  NDENGE
1199 S0112-0503 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGGREY A KILUKA
1200 S0465-0529 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M AGGREY S BILISHANGA
1201 S0112-0607 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGIZA HOVOKELA CHENGULA
1202 S0120-0843 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AGIZO ALEX DUMA
1203 S0578-0755 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AGOSTINO  WEREMA
1204 S0103-0768 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALEX GEOFREY MONGI
1205 S0108-0527 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALEX GODFREY KABUPA
1206 S0151-0788 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALEX HASANI MAGEMBE
1207 S0352-0662 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX ISLAEL LIVEYUKA
1208 S0153-0578 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX J KASYUPA
1209 S0345-0565 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALEX J MBISE
1210 S0558-0515 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX JEREMIA KARUNDE
1211 S0330-0702 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ALEX JOSEPH MWANGAKE
1212 S0332-0702 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ALEX K KIMELLA
1213 S0449-0634 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ALEX LEONARD MTAVANGU
1214 S0104-0600 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ANICETH  AMOS
1215 S0332-0705 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ANICETH  DAMIANO
1216 S0119-0557 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANICETH  RUHUMULIZA
1217 S0160-0514 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANICETH JOSEPH MUNISHI
1218 S0153-0583 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANICETH PIUS AUDAX
1219 S0345-0575 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANISET L ABERI
1220 S0330-0703 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ANJELO  JULIUS
1221 S0334-0538 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ANJELO  MALWILO
1222 S0142-0776 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANJELO PAUL MGANDA
1223 S0120-0853 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ANNO FELIX MBUNDA
1224 S0144-0786 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANOD  TADEO
1225 S0149-1022 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANODI  MVAMBA
1226 S0443-0539 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ANODY MARCUSI MGOVANO
1227 S0152-0525 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ANOLD  GODFREY
1228 S0115-0638 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANOLD  PIUS
1229 S0527-0553 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ANOLD  RUGEMELEZA
1230 S0160-0516 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANOLD A MAMUYA
1231 S0106-0501 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M ANOLD ERENESTI MLAY
1232 S0485-1004 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ANOLD FRANK KITIRI
1233 S0154-0501 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M ANOLD JULIUS MALEGESI
1234 S0515-0508 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ANOLD K MASINJISA
1235 S0101-0673 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANOLD P KITALY
1236 S0351-0580 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ANOLD R NGOMUO
1237 S0351-0791 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ANOLD REWARD TEENDWA
1238 S0465-0532 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANOLD S MAHANA
1239 S0150-0619 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ANOLD WOISO PRIMUSI
1240 S0544-0852 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ANOPHRINE D SHIRIMA
1241 S0578-0753 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ANORD  ALEX
1242 S0145-0721 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ANORD  FREDERICK
1243 S0136-0654 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANORD  JOHANES
1244 S0115-0639 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANORD  PASCHAL
1245 S0333-0649 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ANORD  ROBERT
1246 S0144-0730 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANORD  THOMAS
1247 S0473-0514 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ANORD  VEDASTO
1248 S0465-0533 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ANORD ALFRED FUTE
1249 S0108-0642 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANORD EWARD MWELACHI
1250 S0158-0506 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANORD GEHARD LUPENZA
1251 S0160-0517 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANORD JULIUS NDIMBO
1252 S0155-0602 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANORD K SAMWEL
1253 S0115-0640 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANORD L RUGAMBWA
1254 S0405-0503 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M ANORD M EDWIN
1255 S0108-0534 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANORDY DISMAS MLIGO
1256 S0473-0515 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M ANSBERT SIGSBERT MUTAGEREKWA
1257 S0345-0743 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANSELEMI  MELCHIAD
1258 S0135-0604 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANSELMO  JOHN
1259 S0314-0535 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ANSELMO K ONOLIUS
1260 S0160-0515 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANSGAR A LYAKUMBELE
1261 S0338-0720 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANSIBERT  MUJUNI
1262 S0590-0505 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M ANSIGARY H HYERA
1263 S0184-0517 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ANSTANY DUNSTANY WANDI
1264 S0117-0503 MOROGORO KASITA SEMINARY M AUGUSTIN DOUGLAS MKOMA
1265 S0323-0542 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE  BANGILI
1266 S0151-0792 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE  PAUL
1267 S0146-0511 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M AUGUSTINE  REVOCATUS
1268 S0334-0551 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE  SAMANDITO
1269 S0151-0793 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE RENATUS SYPRIAN
1270 S0158-0508 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE RYOBA MATINDE
1271 S0138-0547 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINE SEVERINE MALUSU
1272 S0386-0523 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO  CHILONGOLA
1273 S0417-0660 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO  HUBERT
1274 S0156-0505 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO  MAHUSHI
1275 S0405-0505 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO  MAKONGO
1276 S0345-0579 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO  NGATUNGA
1277 S0552-0523 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO B ELISEUS
1278 S0448-0505 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO B FIVAWO
1279 S0465-0538 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO BEATUCE MBUA
1280 S0116-0515 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO C LUFULILA
1281 S0106-0502 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M AUGUSTINO D PISSA
1282 S0443-0706 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO D ZAMBI
1283 S0413-0582 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO DICKSON SEMUNDI
1284 S0153-0509 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  MUSTAPHA
1285 S0115-0643 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  ROBERT
1286 S0334-0576 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  SIMON
1287 S0334-0577 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  STEPHANO
1288 S0404-0615 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO ALEX SANGA
1289 S0413-0671 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO B MAHEGA
1290 S0149-0902 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO B SHILELEMA
1291 S0174-0505 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BENEDICTO DESIDERI KOMBE
1292 S0152-0503 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO J MIRAMBO
1293 S0135-0720 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO Z MTYAMA
1294 S0333-0650 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR  GEORGE
1295 S0135-0612 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR  JULIUS
1296 S0578-0756 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR  MZOLO
1297 S0488-0520 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR  WILLIUM
1298 S0112-0616 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR S MWINUKO
1299 S0544-0777 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTUS  PAUL
1300 S0152-0650 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BENETH  BENJAMIN
1301 S0136-0619 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BENETH  ROBART
1302 S0151-0858 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENEZETH  JOSEPHAT
1303 S0351-0677 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENISTA  FOCUS
1304 S0104-0538 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BENITHO E MWANDEMWA
1305 S0413-0756 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BENITHO JOSHUA KIFUNGE
1306 S0153-0664 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENITHO PASCAR NG'INGO
1307 S0150-0633 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BENITO HENDRY BAKUZA
1308 S0413-0730 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BENJAMEN JANSON MKILANYA
1309 S0115-0644 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  ANDREW
1310 S0334-0579 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  CHARLES
1311 S0168-0507 MANYARA SANU SEMINARY M BENJAMIN  DANIEL
1312 S0333-0568 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  DANIEL
1313 S0333-0681 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  JAMES
1314 S0397-0505 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  JOHN
1315 S0149-0836 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  JOSEPH
1316 S0320-0518 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  MWALIFUNDA
1317 S0488-0521 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  MWITA
1318 S0145-0586 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  NZWELELE
1319 S0112-0617 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  REUBEN
1320 S0585-0517 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M COSTA DEODATUS MATATA
1321 S0449-0650 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M COSTA EMMANUEL JUMA
1322 S0448-0507 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M COSTA Y SIAME
1323 S0150-0776 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M COSTANTIN JOSEPH ATANAS
1324 S0386-0539 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  BIHEMO
1325 S0334-0601 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  DEOGRATIUS
1326 S0485-1097 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  EDWARD
1327 S0109-0567 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  FUNDISHA
1328 S0333-0827 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  JULIUS
1329 S0351-0587 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  KUYELA
1330 S0109-0568 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  LUBEJA
1331 S0144-0735 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE  PETER
1332 S0341-0592 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSHUA MBOGELA
1333 S0175-0527 DODOMA SALESIAN SEMINARY M DAVID JULIUS LUHALA
1334 S0527-0637 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAVID KASIMU MWANJOKA
1335 S0160-0776 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAVID KAVISHE BONIFAS
1336 S0352-0672 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAVID L DAVID
1337 S0465-0550 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAVID LAULIAN KITINYA
1338 S0149-0969 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID M KIFUNYO
1339 S0552-0524 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M DAVID M MARO
1340 S0143-0940 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID M MDALINGWA
1341 S0145-0644 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAVID M MTINDA
1342 S0368-0528 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M DAVID M PAUL
1343 S0334-0617 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID MICHAEL KALAITA
1344 S0465-0549 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M DAVID N ABEL
1345 S0417-0828 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVID N CHISUNGA
1346 S0351-0513 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID N SOMI
1347 S0143-0939 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID NJUGU PASCHAL
1348 S0351-0797 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID OSBERTH SILAA
1349 S0448-0509 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M DAVID P KALWINZI
1350 S0142-0857 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVID P MACHA
1351 S0140-0564 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID P SHINJI
1352 S0165-0512 KILIMANJARO URU SEMINARY M DAVID PATRICK KISOKA
1353 S0140-0563 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID PAZA MBOYA
1354 S0485-1214 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID PROSPER NGOWI
1355 S0316-0613 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DAVID R MADUHU
1356 S0404-0676 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAVID R MTAMBO
1357 S0351-0742 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAVID RAPHAEL FEDRICK
1358 S0527-0638 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAVID S MOSES
1359 S0175-0528 DODOMA SALESIAN SEMINARY M DAVID SAMUEL MALANDA
1360 S0367-0519 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M DAVID SAMWEL LUKOO
1361 S0345-0590 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAVID STEPHEN MBAPILA
1362 S0360-0588 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAVID TEMU MASAWE
1363 S0334-0618 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAVID THOMAS MHOJA
1364 S0485-1215 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID THOMAS TUMAINI
1365 S0413-0584 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID VINCENT SANDU
1366 S0485-1016 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID W MLAY
1367 S0158-0773 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID W MWAKALASYA
1368 S0103-0791 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID ZAKAYO SEMBA
1369 S0431-0508 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M DAVIDI ANTON MADANDA
1370 S0109-0846 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVIS  BENJAMIN
1371 S0314-0773 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DAVIS  WALTER
1372 S0417-0781 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVIS ALBERT GEORGE
1373 S0165-0513 KILIMANJARO URU SEMINARY M DAVIS DAVID NJIU
1374 S0158-0897 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVIS EMMANUEL KOMBE
1375 S0485-1017 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVIS HERIALD LYIMO
1376 S0360-0589 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAVIS JOHN BILA
1377 S0443-0560 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DAVIS P MWAKALINDILE
1378 S0360-0590 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M DAWSON  GREGORY
1379 S0145-0737 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAWSON  ISHENGOMA
1380 S0334-0646 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIYA ALBETHO MEMBA
1381 S0144-0740 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIYA B SHINGA
1382 S0360-0597 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELIYA BARAKA KIYOGOMA
1383 S0119-0572 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIYA BERNARD MFUNGA
1384 S0144-0833 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIYA C ALEX
1385 S0119-0573 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIYA C NYARUBAMBA
1386 S0443-0831 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ELIYA ELIYA NZOGELA
1387 S0430-0637 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELIYA G MOLLEL
1388 S0368-0541 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M ELIYA GABRIEL QAMNUWAS
1389 S0413-0681 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIYA JONAS MALIVA
1390 S0158-0781 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIYA KALEB ELIASI
1391 S0104-0615 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIYA L KALEBI
1392 S0167-0515 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ELIYA YUDA MLYUKA
1393 S0103-0797 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIZAPHAN  PYUZA
1394 S0151-0607 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIZEUS  STEPHANO
1395 S0351-0597 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELLIUDY W NYAKAMWE
1396 S0353-0525 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M ELLY  MASHA
1397 S0153-0680 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELLY FRANK MHAGAMA
1398 S0338-0654 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELLY MAJURA MAKONGO
1399 S0554-0621 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELMES  VENANT
1400 S0153-0681 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELOI  SIMKOKO
1401 S0338-1025 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELOJIUS C MTAULI
1402 S0158-0782 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELOY A PONGO
1403 S0158-0655 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELPHAZI  MANYIRI
1404 S0109-0574 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS  RUGEMALILA
1405 S0314-0709 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ELPIDIUS KAMARWEKI ELIUS
1406 S0160-0832 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELSON EMSON KIMARO
1407 S0386-0560 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELSTAKIUS  RWANGOBE
1408 S0165-0516 KILIMANJARO URU SEMINARY M ELTON  PASTORY
1409 S0356-0519 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ELTON SAMUEL SHILETH
1410 S0160-0548 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELTONI  TARIMO
1411 S0461-0522 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ELUDE E BAVUMA
1412 S0151-0804 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELVANCE  NICODEM
1413 S0341-0595 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ELVIS  KAYANDA
1414 S0338-1026 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELVIS  ROY
1415 S0158-0656 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELVIS DANNY KASORE
1416 S0108-0764 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELVIS EVARIST TESHA
1417 S0139-0526 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELVIS J MWITA
1418 S0149-1086 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELVIS JOHN MHALU
1419 S0443-0761 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ELVIS S MWASUBILA
1420 S0360-0598 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELVIS SAMSON NYAGAWA
1421 S0189-0523 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ELVIS SIRIL MAKOY
1422 S0156-0522 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELYGIN E TIMBA
1423 S0485-0857 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELYUD  CHAGOHA
1424 S0103-0798 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M EMANOELI FRANSI THADEY
1425 S0345-0598 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  BEO
1426 S0404-0621 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  COSMAS
1427 S0333-0731 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  DAMAS
1428 S0351-0598 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  DICTO
1429 S0351-0599 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  DOMINIC
1430 S0413-0865 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  JOHN
1431 S0449-0665 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  KAYUNGI
1432 S0386-0561 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  MATHIAS
1433 S0330-0710 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  MAUFI
1434 S0449-0667 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  MBEMBE
1435 S0352-0634 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  MOSHI
1436 S0149-0976 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  MWASUMBI
1437 S0338-0737 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  PETER
1438 S0368-0546 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  SANGAYON
1439 S0108-0652 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  SIMANDO
1440 S0136-0741 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  SITTA
1441 S0156-0523 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  THEOPHIL
1442 S0320-0542 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL  TUBA
1443 S0485-0858 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A KYARA
1444 S0119-0624 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A MALAMBUGHI
1445 S0443-0762 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A MWAMPULO
1446 S0338-0951 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL A MWANDENUKA
1447 S0468-0503 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ABEDI YATERI
1448 S0145-0647 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ADAM MAGANGA
1449 S0351-0684 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ALANUS KIPANGA
1450 S0468-0504 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ARON JOHN
1451 S0149-0974 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ARON KILIMBA
1452 S0108-0906 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BARNABA SAUZAND
1453 S0413-0734 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BERNAD KIMARIO
1454 S0368-0542 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL BLASIUS BASHINA
1455 S0485-1026 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EMANUEL CHARLES MJEMA
1456 S0386-0562 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL CHRISTOPHER SIRA
1457 S0386-0563 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL D LAGWEN
1458 S0149-0846 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DAMIAN ATHANAS
1459 S0314-0543 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DANIEL MNYAMBEU
1460 S0385-0509 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DANIEL POTTIO
1461 S0600-0572 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL DANIEL SAMHENDA
1462 S0165-0517 KILIMANJARO URU SEMINARY M EMANUEL E MUSHY
1463 S0119-0512 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL F SHIRIMA
1464 S0368-0543 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M EMANUEL FAUSTINE BENEDICT
1465 S0355-0524 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL G KIWELU
1466 S0150-0667 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GABRIEL MARGWE
1467 S0160-0833 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMANUEL GODSON MAUMBA
1468 S0430-0533 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL HARUNI OMARY
1469 S0306-0627 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M EMANUEL ISRAEL MANDI
1470 S0417-0679 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M EMANUEL J KASIANO
1471 S0404-0733 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANCE JONAS MHEMA
1472 S0143-0842 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCE SYLIVESTER MLWILO
1473 S0150-0795 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FRANCE U FELISIAN
1474 S0330-0611 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FRANCES  AGUSTINO
1475 S0119-0519 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANCES S RUGANYUMISA
1476 S0107-0563 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANCIS  AMBALI
1477 S0145-0754 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  ELISHA
1478 S0443-0767 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  ELIYA
1479 S0496-0668 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  FREDRICK
1480 S0367-0532 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  KASANDA
1481 S0584-0537 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  KASILINGI
1482 S0155-0522 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  KAZOBA
1483 S0181-0514 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANCIS  MASSAWE
1484 S0544-0860 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  MTAMILAMALI
1485 S0109-0762 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  MUSA
1486 S0485-1165 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  MWACHA
1487 S0178-0509 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANCIS  MWAMBOPE
1488 S0554-0624 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  MWOMBEKI
1489 S0156-0530 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  NORONHA
1490 S0465-0558 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  PATRICK
1491 S0133-0846 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  RICHARD
1492 S0178-0510 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANCIS  SWALLO
1493 S0108-0770 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS  TENGE
1494 S0413-0596 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A KASHAMU
1495 S0496-0667 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A KHANYA
1496 S0116-0549 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A MTWANGILI
1497 S0143-0844 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A SHITINDI
1498 S0117-0513 MOROGORO KASITA SEMINARY M FRANCIS APOLINARY MALLYA
1499 S0404-0679 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS BENARD EKONI
1500 S0352-0594 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS C JACKSON
1501 S0160-0564 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS D MVUNGI
1502 S0581-0658 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS DAVID JONATHAN
1503 S0485-1034 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E KABWE
1504 S0104-0551 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F KABANDA
1505 S0121-0513 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M FRANCIS FERDINAND BAHATI
1506 S0134-0683 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FORTUNATUS MAKANDILO
1507 S0112-0533 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FRANCO NGWALE
1508 S0165-0527 KILIMANJARO URU SEMINARY M FRANCIS GERVAS MLOLA
1509 S0108-0771 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JEREMIAH MGANI
1510 S0334-0683 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JULIUS KAAYA
1511 S0145-0753 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS L BISEKO
1512 S0104-0624 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M CHILATO
1513 S0144-0700 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M MAHENDE
1514 S0445-0600 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  KASILO
1515 S0158-0570 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  LOITI
1516 S0160-0581 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  MACHANGE
1517 S0153-0521 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  MAHUNDI
1518 S0443-0833 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  MANDES
1519 S0443-0834 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  MWAKALOBO
1520 S0443-0577 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  NYATO
1521 S0144-0797 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  SHISHIRA
1522 S0417-0694 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  STEPHANO
1523 S0549-0683 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK  THOBIAS
1524 S0345-0608 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ACKSON NGAJILO
1525 S0104-0508 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ALFAYO TELATELA
1526 S0351-0752 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ARON CHARLES
1527 S0120-0885 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK C BULUGU
1528 S0485-1112 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E GODSON
1529 S0338-0849 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK E MZAVA
1530 S0167-0518 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M GOODLUCK EDWARD MDAGACHULE
1531 S0361-0532 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK FREDNAND NICHOLAUS
1532 S0135-0650 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GERVAS KAPINGA
1533 S0320-0566 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GODFREY MANYALI
1534 S0511-0550 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK GORDINO SHIRIMA
1535 S0160-0849 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK J KILEO
1536 S0489-0511 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOEL WAZIRI
1537 S0140-0573 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOHANNES OYOLLA
1538 S0119-0583 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOSEPH CHIMWAGUMWAGU
1539 S0189-0532 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK JOSEPH KOMBA
1540 S0539-0606 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK KULWA WARIOBA
1541 S0116-0557 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK L RAPHAEL
1542 S0333-0838 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LEONARD AUGUSTINO
1543 S0135-0736 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M SAMBURA
1544 S0443-0687 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK M WILIAM
1545 S0104-0554 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MAKURU TUMA
1546 S0338-0572 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK MARTIN NGWENUKE
1547 S0142-0885 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK ODEBE MICHAEL
1548 S0150-0546 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK P DANIEL
1549 S0316-0639 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK S BUNGARA
1550 S0150-0545 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK S SHIRIMA
1551 S0117-0516 MOROGORO KASITA SEMINARY M GOODLUCK SHABANI MCHALANGE
1552 S0345-0609 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK STEPHANO NGEZE
1553 S0549-0682 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK T NDAMKAME
1554 S0152-0614 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK UFOO MASSAWE
1555 S0496-0699 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HASSANI  RAJABU
1556 S0351-0804 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASSANI  SELEMANI
1557 S0511-0553 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M HASSANI  YUSUPH
1558 S0151-0865 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HASSANI ATHUMANI KIDELA
1559 S0549-0689 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASSANI ATHUMANI MYOLELE
1560 S0150-0690 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSANI B NDAKA
1561 S0155-0580 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M HASSANI BAKARI GWAAY
1562 S0140-0610 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HASSANI H HASSANI
1563 S0404-0804 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HASSANI HALIFA RASHIDI
1564 S0150-0888 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSANI HOSSEIN DAHUNGA
1565 S0596-0560 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HASSANI K MWALIMU
1566 S0338-0962 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI M AJALI
1567 S0549-0690 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HASSANI M HASSANI
1568 S0338-0852 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI M MANYOMBE
1569 S0360-0614 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M HASSANI M SEMBULI
1570 S0558-0539 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M HASSANI MLAKI HASSANI
1571 S0188-0598 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HASSANI MUSSA HASSANI
1572 S0338-0657 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI N RASHIDI
1573 S0150-0548 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HASSANI N SESALA
1574 S0596-0559 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M HASSANI S ABDALAH
1575 S0338-0684 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HASSANI S CHIPUTA
1576 S0351-0754 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HASSANI S NAMANOLO
1577 S0324-0553 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HASSANI T NOGILE
1578 S0158-0524 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HASTINGS LUCAS GAMA
1579 S0488-0568 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M HATIBU  IDDI
1580 S0338-0628 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HATIBU  JAMADI
1581 S0101-0692 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HATIBU  SALUM
1582 S0485-0872 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HATIBU A KINGAZI
1583 S0142-0801 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HATIBU M HATIBU
1584 S0314-0602 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HATIBU O NGAWEJE
1585 S0341-0738 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ISSA  OMARY
1586 S0360-0617 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ISSA  RAJABU
1587 S0101-0699 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISSA  RAMADHANI
1588 S0516-0527 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ISSA  RAMADHANI
1589 S0160-0595 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISSA  SHABANI
1590 S0150-0557 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ISSA  TINGAYI
1591 S0143-0914 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ISSA  YONA
1592 S0345-0705 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ISSA A MAKENYA
1593 S0351-0695 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISSA A MKWAWA
1594 S0338-0755 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISSA ABASI ALLY
1595 S0468-0507 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M ISSA ABDALAH ISSA
1596 S0430-0540 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ISSA ABDI HAMISI
1597 S0549-0701 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ISSA AUSI ISSA
1598 S0584-0545 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ISSA B ISMAILY
1599 S0332-0726 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ISSA B ISSA
1600 S0404-0519 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ISSA BAKAR KAHORI
1601 S0314-0716 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ISSA BARAKA IBRAHIM
1602 S0552-0512 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M ISSA D SOYA
1603 S0316-0655 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISSA H ISSA
1604 S0558-0542 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ISSA H MOHAMED
1605 S0443-0781 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISSA I ISMAIL
1606 S0334-0737 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ISSA I MASOUD
1607 S0413-0768 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ISSA I WAZIRI
1608 S0314-0873 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ISSA J CHASAMA
1609 S0493-0528 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ISSA K BAKAR
1610 S0351-0534 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISSA KHALFAN KIGWE
1611 S0160-0789 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISSA KHALIFA IDDY
1612 S0160-0603 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM  EUSTACE
1613 S0136-0703 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM  LUSALAGO
1614 S0413-0698 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOACHIM  OLONYA
1615 S0607-0568 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM  PAUL
1616 S0160-0602 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOACHIM GODBLESS KIWELU
1617 S0108-0923 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOACHIM JOHN MSACKY
1618 S0511-0558 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JOACHIM KULWA JOSEPHAT
1619 S0116-0580 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM M NZELANI
1620 S0103-0685 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM MARCEL BAHATI
1621 S0147-0596 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOACHIM PIUS URASSA
1622 S0443-0837 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOACHIM STEPHEN HAULE
1623 S0151-0911 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOACHIM TLUWAY MAYBA
1624 S0323-0546 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M JOACKIM  JONATHAN
1625 S0120-0893 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOACKIM EDWIN KILASI
1626 S0496-0720 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOAKIM  NJOZI
1627 S0160-0604 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOAKIM JORAM LILANGA
1628 S0485-0883 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOANES DIDAS MATOJO
1629 S0138-0592 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOAS DANFORD BAGAMBI
1630 S0417-0704 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOB  JENTO
1631 S0120-0894 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOB  LOJALA
1632 S0108-0924 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOB CARLOS KINYOA
1633 S0103-0822 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOBSTATUS  NDYAMKAMA
1634 S0144-0753 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOCTA  MALEKELA
1635 S0367-0543 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JOCTAN JOSEPH MTIMBUKA
1636 S0581-0682 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JOCTAN NAFTARI NGELIME
1637 S0585-0552 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JOEL  AMOS
1638 S0345-0626 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOEL  CHARLES
1639 S0324-0516 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JOEL  ELIAS
1640 S0112-0655 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL  FREDY
1641 S0158-0919 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOEL  GONZA
1642 S0333-0846 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOEL  KUBEBEKA
1643 S0149-1066 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOEL  MOSES
1644 S0116-0581 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JOEL  NANDI
1645 S0413-0699 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOEL  NELLY
1646 S0496-0722 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOEL  NGOKO
1647 S0119-0589 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOEL  PASCHAL
1648 S0143-0804 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOEL  SIMON
1649 S0147-0597 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOEL A SANGA
1650 S0103-0686 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOEL A SARAKIKYA
1651 S0154-0516 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JOEL ALOYCE KIDUNYE
1652 S0338-0863 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOEL B THOMAS
1653 S0158-0918 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOEL BENO MWENDA
1654 S0413-0741 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOEL DAVID MSEKELA
1655 S0314-0660 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOEL DEOGRATIUS MKINDI
1656 S0338-0976 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOEL E DUMAH
1657 S0108-0577 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL E MIGENI
1658 S0549-0706 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JOEL EBERHARD HAULE
1659 S0443-0689 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOEL G CHAWE
1660 S0449-0706 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOEL GIDO MWENDA
1661 S0496-0721 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOEL J KINYOTA
1662 S0485-0884 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOEL JOHN KAPINGA
1663 S0485-0885 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JOEL NOVATH LASWAI
1664 S0160-0726 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOEL OBEDY MOSHY
1665 S0135-0664 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOEL TITO BISOMA
1666 S0404-0811 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JOEL ZUGA MUGENDI
1667 S0107-0578 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JOELY COSMAS KIPENGELE
1668 S0448-0632 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M JOFREY  BAHATI
1669 S0488-0577 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JOFREY  DESDERIUS
1670 S0149-0866 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JOFREY  LISHELA
1671 S0341-0537 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOFREY  MALEMA
1672 S0112-0553 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOFREY  MATATI
1673 S0341-0797 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOFREY  NDELE
1674 S0158-0920 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOFREY  NELSON
1675 S0150-0559 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOFREY  SELESTIN
1676 S0153-0858 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOFREY GEORGE MNYANGA
1677 S0143-0990 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JOFREY GODFREY MASONGA
1678 S0119-0632 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOFREY H NDUKA
1679 S0108-0578 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOFREY HENRY SANGA
1680 S0334-0753 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOFREY MGAYA MARO
1681 S0511-0559 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JOFREY TASENI MBONEA
1682 S0473-0537 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JOHANES  AUDAX
1683 S0397-0514 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M JOHANES  EDWIN
1684 S0109-0777 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHANES  EMMANUEL
1685 S0151-0814 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHANES  GELARD
1686 S0332-0728 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JOHANES  JOSEPH
1687 S0136-0704 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOHANES MURASHANI GEOFREY
1688 S0387-0525 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M JOHANESS  AUDAX
1689 S0473-0538 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JOHANESS  BARTAZARY
1690 S0473-0539 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JOHANESS  MWOMBEKI
1691 S0160-0605 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHANESS DAUDI RWEGOSHORA
1692 S0341-0683 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOHANESS WELLINGTON ALLEN
1693 S0108-0579 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHANNES KENFAS MAHENGE
1694 S0334-0754 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHANNES MATHIAS VALENCE
1695 S0153-0806 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHANNES PATRICK MLIGILICHE
1696 S0449-0707 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOHARI ISSA SHEWAI
1697 S0115-0589 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN  AGINGA
1698 S0165-0541 KILIMANJARO URU SEMINARY M JOHN  ANDREW
1699 S0516-0534 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN  AUGUSTINO
1700 S0338-0864 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN  BAHATI
1701 S0152-0537 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN  CHARLES
1702 S0165-0542 KILIMANJARO URU SEMINARY M JOHN  CHARLES
1703 S0103-0823 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN  CHILIGATI
1704 S0168-0525 MANYARA SANU SEMINARY M JOHN  DAMIAN
1705 S0333-0539 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHN  DANIEL
1706 S0115-0771 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JOHN  DAUDI
1707 S0167-0554 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JOHN  EDWARD
1708 S0334-0755 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN  ELIA
1709 S0145-0665 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHN  EMMANUEL
1710 S0155-0623 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN  EPIFAN
1711 S0334-0757 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN  FULGENCE
1712 S0147-0520 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHN  GAMA
1713 S0496-0723 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHN  GERALD
1714 S0151-0815 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN  HAMIS
1715 S0443-0838 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JOHN  HAULE
1716 S0341-0608 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOHN  HENRY
1717 S0578-0773 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JOHN  JOSEPH
1718 S0388-0574 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JOHN  JULIUS
1719 S0151-0538 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN  JUMA
1720 S0607-0569 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN  JUMA
1721 S0352-0538 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOHN  KACHWELE
1722 S0120-0974 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOHN  KAJELI
1723 S0150-0560 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN  KOHE
1724 S0151-0724 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN  MAASA
1725 S0405-0536 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JOHN  MALAMBO
1726 S0496-0724 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHN  MATHEW
1727 S0136-0757 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOHN  MAZAO
1728 S0324-0606 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN  MBALAMULA
1729 S0119-0531 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN  MBWAMBO
1730 S0351-0760 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHN  MBWELE
1731 S0140-0527 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN  METHOD
1732 S0485-1243 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KOSIANDO TANGONO MAHONDERO
1733 S0153-0611 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KRENI N MANDALA
1734 S0156-0629 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KRINAKO  JOHN
1735 S0150-0565 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KRISOGON JOSEPH STEPHANI
1736 S0125-0920 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KRISOGON S VITALIS
1737 S0116-0599 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KRISTA SOMIA KILYENYI
1738 S0160-0870 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KUBOJA M MAXMILIAN
1739 S0103-0699 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KUCY MICHAEL KIBAJA
1740 S0116-0600 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KUDRA  MAULID
1741 S0150-0712 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KUDRA  YUSUF
1742 S0104-0645 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KULAGWA  MATHIAS
1743 S0386-0635 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KULEBELWA  MBALAKA
1744 S0320-0599 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KULULETELA  LUKANDIGA
1745 S0150-0713 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KULWA  DONALD
1746 S0152-0674 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M KULWA  EZEKIEL
1747 S0151-0633 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KULWA  JAMES
1748 S0103-0831 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KULWA  JOSEPH
1749 S0156-0630 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KULWA  JUMA
1750 S0546-0577 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KULWA  LENAYO
1751 S0145-0780 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KULWA  MABULA
1752 S0461-0529 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M KULWA  MAFULUKA
1753 S0485-0965 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KULWA  MAGUMBA
1754 S0155-0631 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KULWA  MAIGE
1755 S0143-0919 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KULWA  MALIPULA
1756 S0413-0904 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUCAS  MYULA
1757 S0151-0739 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  PETER
1758 S0115-0784 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SAMWEL
1759 S0496-0750 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SAMWEL
1760 S0581-0698 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SAMWEL
1761 S0116-0602 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SANIFU
1762 S0158-0826 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SHIWA
1763 S0417-0790 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LUCAS  SIPANJE
1764 S0333-0748 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  THOBIAS
1765 S0160-0873 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LUCAS  THOMAS
1766 S0607-0575 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS  ZABRON
1767 S0584-0552 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M LUCAS A LUZIGA
1768 S0496-0749 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LUCAS B SHIMBE
1769 S0116-0601 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LUCAS E GAMBALELA
1770 S0158-0621 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUCAS E JOHN
1771 S0103-0835 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LUCAS EDWIN ATHANAS
1772 S0320-0603 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LUCAS FLORENCE KILAGA
1773 S0351-0709 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL  BONIFACE
1774 S0115-0704 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL  BULENDE
1775 S0320-0617 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL B ANTHONY
1776 S0109-0793 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL B NYAITOTO
1777 S0527-0531 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BESTEN MKALANGA
1778 S0544-0872 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BONIFACE MICHAEL
1779 S0175-0544 DODOMA SALESIAN SEMINARY M MICHAEL BOSCO NDETEWALE
1780 S0108-0680 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BRUNO MSISYA
1781 S0103-0714 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BUBINZA MASHALA
1782 S0158-0622 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BURTON MKULLA
1783 S0516-0545 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL C PETER
1784 S0413-0632 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CHRISTOMUS NJOVU
1785 S0465-0603 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DANIEL MDIMA
1786 S0413-0746 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DANIEL NGEREZA
1787 S0338-1039 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DASTAN MOSHI
1788 S0584-0556 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DEO NJAU
1789 S0160-0634 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DIONIZ FRANCIS
1790 S0386-0669 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E ASSERI
1791 S0155-0545 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E BWELI
1792 S0189-0547 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E KAHALWE
1793 S0107-0592 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MICHAEL E KIMWAGA
1794 S0334-0845 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E MICHAEL
1795 S0156-0562 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EDWARD MCHAGI
1796 S0103-0715 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EDWARD MOMPOME
1797 S0352-0651 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIAS LUHUMBIKA
1798 S0160-0746 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIAS MHUMI
1799 S0338-0892 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ENOCK ANDREW
1800 S0443-0797 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MICHAEL F NYANDINDI
1801 S0544-0810 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FRANK HENERICO
1802 S0158-0700 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL G JUMA
1803 S0160-0747 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL G KOVAGA
1804 S0143-0869 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL G NGWAEJE
1805 S0158-0579 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL G SENG'ENGE
1806 S0539-0635 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GADIEL MVUNGI
1807 S0153-0530 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GELVAS HYERA
1808 S0485-0904 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GEORGE KWAY
1809 S0113-0529 IRINGA MAFINGA SEMINARY M MICHAEL GERAD GUMBO
1810 S0485-1341 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GERALD SAFARI
1811 S0404-0691 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GREEN KAYUNI
1812 S0443-0798 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MICHAEL I MISTINI
1813 S0351-0882 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL IBRAHIM KIMARIO
1814 S0174-0529 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M MICHAEL ILDEFONS KILAMLILO
1815 S0368-0586 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J KIMANI
1816 S0352-0695 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J KYUNGAY
1817 S0386-0670 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J MUSUSA
1818 S0448-0540 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J NJAU
1819 S0345-0642 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J SETUMBI
1820 S0312-0530 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL J VAMA
1821 S0151-0922 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JANUALY KALINGA
1822 S0120-0914 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOHN KATAGA
1823 S0121-0525 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M MICHAEL JOHN MANYAMA
1824 S0351-0638 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M METHUSELA  AYOUB
1825 S0108-0679 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M METHUSELA  BONIPHACE
1826 S0334-0842 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M METHUSELA A MELAS
1827 S0160-0744 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M METHUSELAH  MAKAMBUYA
1828 S0115-0702 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M METHUSELAH BENJAMIN LYAMGANDA
1829 S0151-0748 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M METUSELA K SIMON
1830 S0150-0728 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MEYSON LUCAS ELIAS
1831 S0578-0787 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MFAUME  HANZURUNI
1832 S0338-0773 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MFAUME A SELEMANI
1833 S0404-0690 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MFAUME HAKIKA MFAUME
1834 S0449-0728 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MFAUME M ANYANDWILE
1835 S0448-0638 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M MFAUME MUSSA MNYASA
1836 S0108-0594 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MGANGA  BAKALAZYA
1837 S0584-0555 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MGANGA  CHRISTOPHER
1838 S0386-0665 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MGANGA  ZABRONE
1839 S0151-0543 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MGANYIZI P TINDARWESILE
1840 S0140-0535 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MGAYA ABDUL CHAMBALI
1841 S0151-0832 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MGENDE JOSEPH NYAMHOROGA
1842 S0351-0769 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MGENDI  MAGABE
1843 S0151-0575 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MGESA LUTAMLA MKONGE
1844 S0138-0600 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MGETA  MUSA
1845 S0160-0745 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MGOMBA  NG''HWAGI
1846 S0143-0920 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MGONDE M DAUD
1847 S0600-0552 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M MGONGO M KAITIRA
1848 S0386-0666 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MGOSI J TORA
1849 S0333-0622 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MGOYE  KIYUMBI
1850 S0351-0550 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MGWENYA  ABDALLAH
1851 S0334-0871 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NOEL M LOLEKU
1852 S0116-0620 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NOEL M PAUL
1853 S0550-0538 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M NOEL N EMMANUEL
1854 S0485-1062 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NOEL R MUSHI
1855 S0175-0546 DODOMA SALESIAN SEMINARY M NOEL R WAIDA
1856 S0465-0614 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M NOEL S MCHOPA
1857 S0485-1248 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NOELI K MZIRAY
1858 S0404-0591 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NOELY  KAYANGE
1859 S0142-0913 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NOELY L EMMANUEL
1860 S0515-0578 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M NOELY ULEDY KAMOTOKELA
1861 S0552-0516 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M NOHA EMMANUEL PAUL
1862 S0351-0645 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NOLASKO KIMARO BARTALOME
1863 S0149-0936 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NONG'ONA YORAM KIKOTI
1864 S0549-0747 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NORBERT  GABRIEL
1865 S0341-0624 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NORBERT  KALANGULA
1866 S0341-0544 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NORBERT  MODEST
1867 S0142-0914 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NORBERT  NOEL
1868 S0119-0540 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NORBERT A MUSHI
1869 S0189-0562 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M NORBERT AGUSTINE NGUMA
1870 S0515-0579 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M NORBERT ATILYO MADUKE
1871 S0341-0688 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NORBERT B NKWERA
1872 S0338-1042 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NORBERT G MOROMA
1873 S0153-0619 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NORBERT J OLAPH
1874 S0135-0748 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NORBERT JOHN MTIMALWALE
1875 S0314-0621 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M NORBERT K EZEKIELY
1876 S0449-0737 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NORBERT MICHAEL SAMBUA
1877 S0160-0750 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NORBERT PAUL MFOI
1878 S0367-0569 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M NORBERT SPRIANO CHUNYA
1879 S0175-0547 DODOMA SALESIAN SEMINARY M NORBERT WILBROAD SHAYO
1880 S0367-0570 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M NORBERT WILSON MAJIJI
1881 S0167-0573 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M NORBETH INOCENT LIHAWA
1882 S0345-0646 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M NORBETH WOLFLAM MWAPINGA
1883 S0189-0563 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M NORBETH ZAVERY MWITA
1884 S0312-0531 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M NORDY ALEX MDOTA
1885 S0496-0789 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NORMAN CHARLES KUSALULA
1886 S0320-0638 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NOROB N MBILINYI
1887 S0413-0909 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NOSHARD F SELEMANI
1888 S0600-0553 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M NOVART KABUSINJA MSESE
1889 S0404-0592 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NOVART S FORODHAN
1890 S0109-0910 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NOVAS  KASWAMILA
1891 S0554-0635 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M NOVAST  MAPINDUZI
1892 S0123-0737 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NOVATH HASHIM SWAI
1893 S0448-0544 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M NOVATH KAWISHE THADEY
1894 S0496-0790 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NOVATI  SILVESTER
1895 S0155-0550 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M NOVATUS  CHING'ORO
1896 S0153-0620 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NOVATUS E PUCHU
1897 S0404-0699 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NOVATUS MACHUMU MASATU
1898 S0449-0738 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA  MOSES
1899 S0143-0813 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA A MWAIPOPO
1900 S0496-0791 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA CORNEL JAMES
1901 S0116-0621 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA G MWAKALEBELA
1902 S0386-0700 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NSAJIGWA HUNT MWAISAKA
1903 S0109-0539 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NSOMBA  HAMIS
1904 S0527-0610 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NSUBILI M ENOCK
1905 S0338-0595 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NSUKO  MNEHEMELA
1906 S0461-0539 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M NSULWA  MATONDO
1907 S0351-0717 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PETER  SAMBAYI
1908 S0104-0578 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER  SAMSON
1909 S0101-0723 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER  SAMWEL
1910 S0334-0898 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PETER  SILASI
1911 S0143-0972 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PETER  SIMION
1912 S0151-0655 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PETER  SOLOMON
1913 S0430-0554 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M PETER  SUMUNI
1914 S0340-0508 TANGA POPATLAL SECONDARY SCHOOL M PETER  SUNGURA
1915 S0150-0895 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PETER  SWEA
1916 S0147-0781 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER  THOMAS
1917 S0104-0659 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER  WILSON
1918 S0144-0766 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER  YASADA
1919 S0578-0706 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M PETER  YESAYA
1920 S0404-0704 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M PETER  YUSUPH
1921 S0113-0537 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PETER A KISANKO
1922 S0151-0878 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PETER A MARWA
1923 S0324-0570 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M PETER A PETER
1924 S0334-0891 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PETER ALFRED KISASA
1925 S0417-0903 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PETER ALOYCE JUMA
1926 S0125-0941 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER AMNAAY BALOHHO
1927 S0103-0863 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER AMON PETER
1928 S0117-0527 MOROGORO KASITA SEMINARY M PETER ANDERSON ISAYA
1929 S0117-0528 MOROGORO KASITA SEMINARY M PETER ANTONY MKAMATI
1930 S0136-0783 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETER AWE UMBE
1931 S0112-0587 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER B CHARLES
1932 S0139-0541 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER B HASANI
1933 S0147-0779 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER B YAREDI
1934 S0144-0717 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER BAHATI BARONGO
1935 S0101-0642 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER C MAKORERE
1936 S0341-0628 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M PETER C MKALALA
1937 S0338-0905 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER CHARLES MAKOBE
1938 S0149-0940 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PETER CHARLES MGIMWA
1939 S0511-0528 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M PETER CHRISTOPHER MGAYA
1940 S0123-0750 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER D KIWANGA
1941 S0150-0582 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PETER D LAIZER
1942 S0160-0756 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M PETER DAMAS TUMAINI
1943 S0485-1068 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PETER DASTAN MMARI
1944 S0158-0940 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER DEUSDEDIT SABUNI
1945 S0386-0716 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PETER DIDAS SHUKURU
1946 S0334-0893 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PETER DOMINIC JUMA
1947 S0376-0513 TANGA SONI SEMINARY M PETER E ASSENGA
1948 S0496-0804 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PETER E KADUDU
1949 S0485-1251 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PETER E MLAY
1950 S0103-0730 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER EDWARD MAPIPA
1951 S0174-0537 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M PETER EGID KANYENGELE
1952 S0368-0603 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M PETER ELIAS PETER
1953 S0107-0601 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PETER ELINEEMA MCHARO
1954 S0108-0605 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER ELYUTER LUHWAGO
1955 S0338-0907 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER FAUSTINO MWINAMI
1956 S0485-0912 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PETER FRANK MEELA
1957 S0119-0599 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PETER FRANK MWAKILASA
1958 S0338-0640 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER FREDRICK KIMARIO
1959 S0119-0641 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PETER G ANTON
1960 S0549-0752 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PETER G KIMINGO
1961 S0133-0879 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PETER G MYOMBE
1962 S0107-0602 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PETER G NAIBALA
1963 S0345-0728 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PETER GABRIEL JOSEPH
1964 S0385-0522 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL M PETER IBRAHIM JUMANNE
1965 S0103-0731 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER J CHACHA
1966 S0417-0728 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PETER J GWAINALA
1967 S0316-0696 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PETER J MASSAWE
1968 S0496-0805 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PETER J MBAWA
1969 S0160-0662 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M REGINALD PROTAS SWAI
1970 S0448-0549 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M REGINALD SEBASTIAN MTEMELA
1971 S0578-0820 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M REGINARD  CHRISTIAN
1972 S0430-0602 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M REGINARD ADAM SINGINO
1973 S0150-0591 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M REGINARD L JOHN
1974 S0320-0653 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M REGIUS  EVARIST
1975 S0413-0914 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M REGNALD A MLYAPATALI
1976 S0338-0794 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M REGNALD AMOS NJIKU
1977 S0389-0524 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M REGNALD JAMES BLANCE
1978 S0389-0525 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M REGNALD PAULIN RITTE
1979 S0323-0554 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M REGNARD  INNOCENT
1980 S0151-0759 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M REHANI YUNUS MKOLOKA
1981 S0151-0934 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M REINERIUS  RESPICHIUS
1982 S0123-0762 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M REINFRID J MBETA
1983 S0386-0725 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M REINHARD RAFAEL MAYALUKA
1984 S0445-0655 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M REJEA  MASANULA
1985 S0361-0555 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M REJINALD  PASCAL
1986 S0155-0642 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M REMIAS ENGELBERT KAPELE
1987 S0596-0596 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS  GERALD
1988 S0488-0630 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS  RUGEMALIRA
1989 S0175-0548 DODOMA SALESIAN SEMINARY M REMIGIUS FAUSTIN KAWOGO
1990 S0351-0854 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M REMIGIUS K TRYPHONE
1991 S0376-0515 TANGA SONI SEMINARY M REMIGIUS REMY NEWA
1992 S0448-0644 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M REMIGIUSI M AUGUSTINE
1993 S0413-0785 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M REMMY Y CHAULA
1994 S0333-0576 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RENARD  NAMUTA
1995 S0600-0582 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M RENATHUS PETER TESHA
1996 S0368-0605 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M RENATUS  AMOS
1997 S0352-0579 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RENATUS  JARUBE
1998 S0123-0763 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RENATUS  KOBEDETSE
1999 S0488-0632 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M RENATUS  LAURENT
2000 S0352-0580 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RENATUS  MUSA
2001 S0149-1075 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RENATUS  MWANANDENJE
2002 S0333-0866 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RENATUS  MZUNGU
2003 S0150-0742 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RENATUS  NESTORY
2004 S0155-0556 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RENATUS  NGOYE
2005 S0334-0910 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RENATUS  PROJEST
2006 S0430-0651 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RENATUS  SAMSON
2007 S0488-0631 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M RENATUS M ALSEN
2008 S0144-0770 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RENATUS M MABAGALA
2009 S0539-0649 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M RENATUS STEPHANO KAMANI
2010 S0154-0528 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M RENATUS WILLIAM MASABA
2011 S0168-0545 MANYARA SANU SEMINARY M RENFRID  NICODEMUS
2012 S0320-0654 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RENGUKA  ABDON
2013 S0334-0911 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RESPECT  MASINDE
2014 S0360-0658 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RESPICHIUS  ANGELLO
2015 S0485-0916 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RESPICIUS RWECHUNGURA ANGELO
2016 S0145-0814 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RESPICKIUS  PETRO
2017 S0544-0820 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RESPIKIUS  RAYMOND
2018 S0136-0719 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RESPIKIUS RWEZAHULA SOSPETER
2019 S0119-0601 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PRINCE DAVID GALINOMA
2020 S0496-0808 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PRINCE E MILLINGA
2021 S0101-0644 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PRINCE ELIAS KWEKA
2022 S0158-0855 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PRINCE H FELIX
2023 S0101-0725 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PRINCE JONAS LUANDA
2024 S0585-0597 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M PRINCE JOSIAH MAGAYANE
2025 S0149-1013 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PRINCE M SHANDU
2026 S0189-0566 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M PRINCE MUZAMIL KATUNZI
2027 S0316-0697 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PRINCE S MUSHI
2028 S0112-0677 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PRISCUS EDWARD KAHITWA
2029 S0147-0531 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PRISCUS J RAPHAEL
2030 S0138-0614 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M PRISCUS MSHANGA PANKRAS
2031 S0142-0922 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PRIVA J WADELANGA
2032 S0153-0820 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PRIVATE  DICKSON
2033 S0142-0923 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PRIVATUS ALINDA GERALD
2034 S0154-0527 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M PRIVATUS M RWEMERA
2035 S0367-0577 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M PROCHES  PROSPER
2036 S0461-0542 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M PROJESTUS  KAHYOZA
2037 S0345-0545 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PROJESTUS H CHAMAHANGA
2038 S0413-0641 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PROJESTUS LWERAMILA PROSPER
2039 S0160-0885 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M PRONET KAWISHE AUGUSTINE
2040 S0174-0539 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M PROSPA PETER MSOGOYA
2041 S0136-0796 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PROSPER  BINAMBI
2042 S0443-0626 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M PROSPER  FELIX
2043 S0546-0537 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M PROSPER  GOODLUCK
2044 S0324-0619 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M PROSPER  KEFASI
2045 S0136-0644 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PROSPER  LINGA
2046 S0312-0534 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M PROSPER  LUKAS
2047 S0360-0654 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M PROSPER  PETRO
2048 S0413-0844 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PROSPER A SUKARI
2049 S0167-0606 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M PROSPER AMOS SANGA
2050 S0151-0659 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PROSPER BOAZ KAHERA
2051 S0156-0570 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PROSPER D MLUNDACHUMA
2052 S0544-0878 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PROSPER E KIMARO
2053 S0345-0763 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PROSPER G CHAVALA
2054 S0338-0668 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER JACKSON SALEWA
2055 S0351-0814 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PETER JAMES GINGI
2056 S0104-0658 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PETER JEREMIAH PETER
2057 S0108-0685 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER JOHN JUSTO
2058 S0144-0875 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER JOHN KOMBA
2059 S0158-0853 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER JOHN MAYUNGA
2060 S0314-0622 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M PETER JOSEPH HILBAJOJO
2061 S0115-0565 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PETER JUMA NDALI
2062 S0448-0608 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M PETER K MALEY
2063 S0332-0738 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M PETER K MALIMA
2064 S0150-0583 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PETER K NZINGO
2065 S0334-0894 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PETER K OBADIA
2066 S0125-0942 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PETER K RICHARD
2067 S0333-0923 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PETER KAPELE PETER
2068 S0139-0542 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER L MSIAGI
2069 S0123-0751 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PETER LAURENT SEKULE
2070 S0147-0624 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER LOGAN MAYOMBE
2071 S0103-0732 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER LOTS MWAKYOMA
2072 S0151-0546 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PETER LWANA HUSSEIN
2073 S0136-0718 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETER M BARAN
2074 S0351-0559 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PETER M BWANA
2075 S0338-0785 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER M CHIPANDA
2076 S0103-0733 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER M CHRISTOPHER
2077 S0112-0588 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETER M KEPHA
2078 S0443-0625 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M PETER M KUSAYA
2079 S0116-0628 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M PETER M MWANJALA
2080 S0145-0809 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PETER MASANJA ABEL
2081 S0430-0599 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M PETER MEDAN KOSURI
2082 S0103-0864 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PETER MICHAEL MAGAMBO
2083 S0140-0590 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PETER MSEKA KULWA
2084 S0103-0716 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A JUMA
2085 S0346-0524 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A MBAILA
2086 S0359-0539 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A MWIDINI
2087 S0104-0572 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED A ZAYUMBA
2088 S0437-0546 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED ABOUD SAID
2089 S0338-1040 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED ADNAN MOHAMED
2090 S0413-0634 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED B MWALIKO
2091 S0356-0540 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED BAKARI MSEMO
2092 S0496-0767 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED D MUSSA
2093 S0417-0895 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H ATHUMANI
2094 S0316-0683 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED H MAKAME
2095 S0388-0585 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HAMISI KIRANGA
2096 S0153-0730 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MOHAMED HUSSEIN OMARY
2097 S0189-0550 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MOHAMED I ABDI
2098 S0578-0786 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K HUSSEIN
2099 S0125-0926 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED KASSIM JABU
2100 S0496-0769 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED L RWANJI
2101 S0156-0565 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMED M IDD
2102 S0160-0639 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MOHAMED M MOHAMED
2103 S0351-0641 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED M MOHAMEDI
2104 S0438-0520 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M MOHAMED MASOUD SAID
2105 S0152-0564 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MBARAKA MATONDO
2106 S0404-0693 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED MSINJEWE HASSAN
2107 S0101-0710 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED N MAPUA
2108 S0332-0735 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED O IDDI
2109 S0351-0810 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED OMARI HAMISI
2110 S0115-0798 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED PAULO BUSHOBERWA
2111 S0404-0692 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED R MWATANGULU
2112 S0351-0770 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED R NASSORO
2113 S0544-0813 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAJAB ATHUMAN
2114 S0352-0652 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAMADHAN IBRAHIM
2115 S0445-0632 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAMADHANI KILEMILE
2116 S0558-0556 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED RAMADHANI WAZIRI
2117 S0548-0579 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S ABDALLAH
2118 S0150-0729 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S CHULLA
2119 S0485-1133 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED S MWALIZA
2120 S0188-0615 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MOHAMED SALUM MSELLEM
2121 S0445-0633 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SHABANI WISA
2122 S0558-0557 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED SUFIANI ZUBERI
2123 S0103-0846 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED T IDDY
2124 S0367-0564 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MOHAMED T NKUPE
2125 S0338-0664 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  BAKARI
2126 S0160-0878 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  BURUHANI
2127 S0345-0644 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  GWAJE
2128 S0139-0539 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  HAMISI
2129 S0496-0772 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  JUMA
2130 S0548-0581 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  KASANGA
2131 S0338-0538 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  KASIMU
2132 S0158-0624 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  KESSY
2133 S0585-0577 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  MBALAZO
2134 S0338-0775 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  MUNJAI
2135 S0359-0540 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  MWENDI
2136 S0156-0638 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI  ZUBERI
2137 S0551-0522 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A BONA
2138 S0338-0665 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A MKWEPO
2139 S0135-0743 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A NGUNDULI
2140 S0596-0581 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A RAHISI
2141 S0155-0546 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI A SHAMRA
2142 S0548-0580 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ALLY MKETO
2143 S0590-0512 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ASED LUAMBANO
2144 S0404-0760 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI B CHITANDA
2145 S0468-0510 KILIMANJARO KIRIKI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI BAKARI MFANGA
2146 S0549-0736 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI BAKARI SAIDI
2147 S0140-0537 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ELIAMINI MSUYA
2148 S0103-0847 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI ELIASA MOHAMEDI
2149 S0324-0522 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI H MALIBICHE
2150 S0596-0580 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI H NAKUMBWA
2151 S0160-0638 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI HUSSEIN MBAGA
2152 S0338-0639 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI I NANDUTE
2153 S0150-0576 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI IBRAHIMU KIHEDU
2154 S0549-0737 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI M MBWANA
2155 S0112-0668 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI MAJIDI HUSENI
2156 S0596-0579 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI NG'OMBO SAMSONI
2157 S0324-0523 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI OMARI MATAKA
2158 S0549-0738 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI R MICHONJO
2159 S0103-0717 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI R RAMADHANI
2160 S0138-0602 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI RAJABU KIDAMUI
2161 S0135-0744 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI RAMADHANI UREMBO
2162 S0544-0812 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI S MBELWA
2163 S0351-0883 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI S NGANGA
2164 S0324-0566 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI S RASHIDI
2165 S0404-0694 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI SHAIBU OMARY
2166 S0103-0848 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDI SWALEHE MOHAMEDI
2167 S0485-1343 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDY  OMARY
2168 S0101-0635 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MOHAMEDY A MWINYI
2169 S0142-0822 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MOHAMMAD A HANEIN
2170 S0485-0968 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED AHMED ALLY
2171 S0147-0761 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED H MANZI
2172 S0189-0552 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED HAMIS MAKULA
2173 S0189-0553 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MOHAMMED K GEOFREY
2174 S0443-0658 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M WICKLIF J JARED
2175 S0168-0550 MANYARA SANU SEMINARY M WILBALD  JOSEPH
2176 S0134-0745 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M WILBALD L KOMBE
2177 S0388-0595 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M WILBARD AMEDEUS MOSHI
2178 S0485-1149 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILBARD G KIRENGA
2179 S0804-0595 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M WILBARD W KIJOTI
2180 S0149-0954 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WILBAT GEORGE MWAGIKE
2181 S0334-0984 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILBERFORCE  CORNEL
2182 S0922-0625 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M WILBERT  PIUS
2183 S0818-0690 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M WILBERT  RICHARD
2184 S0134-0633 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M WILBERT CHARLES MLAY
2185 S0135-0709 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILBERT JAMES MSUMBA
2186 S0120-0935 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M WILBERT M KAYOBOLA
2187 S0364-0913 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILBERT MULINDWA WILSON
2188 S0581-0738 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M WILBERT P BUJINGWA
2189 S0151-0776 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WILBERT P SAYIDA
2190 S0160-0896 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WILBERT WILLIAM MYELIYELI
2191 S0143-0775 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WILBROAD  JUSTINIAN
2192 S0345-0676 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WILBROAD HEAVEN GRAYSON
2193 S0125-0560 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILBROAD MASSEY BLASS
2194 S0115-0520 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M WILBROAD S MAKENE
2195 S0361-0559 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M WILBROD N ELIAS
2196 S0546-0564 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M WILBROD N MAPOLU
2197 S0103-0892 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILBRODI SIKUKU MIGIRE
2198 S0386-0779 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WILBRODY GELASI SULLEY
2199 S0544-0668 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M WILENCE  MARIKI
2200 S0334-0990 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILFRED  ALBERT
2201 S0368-0619 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M WILFRED  ANDREW
2202 S0404-0667 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WILFRED  JOHN
2203 S0364-0914 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILFRED  LEOPORD
2204 S0125-0772 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED  MBUYA
2205 S0715-0558 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M WILFRED  MICHAEL
2206 S0132-0586 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WILFRED  NKANGA
2207 S0116-0663 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M WILFRED  RICHARD
2208 S0710-0684 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M WILSON  MOSES
2209 S0404-0668 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WILSON  ZAGARAZA
2210 S0404-0607 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WILSON D NGOLLO
2211 S0132-0907 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WILSON E MAMBOSHO
2212 S0142-0698 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILSON E MSAKI
2213 S0334-0988 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILSON EMMANUEL MUSA
2214 S0142-0844 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILSON G KIMARO
2215 S0404-0828 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WILSON GABRIEL KOMBA
2216 S0334-0989 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILSON KABALAGATA SELEMAN
2217 S0152-0703 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M WILSON TIMOTH MAYEKA
2218 S1071-1074 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M WILSON WARSHA NGHUMBU
2219 S0142-0936 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILSON ZAYASI PETRO
2220 S0153-0640 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M WILTONI I TWEVE
2221 S1032-0594 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M WINCHISLAUS  JOEL
2222 S0751-0601 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M WINFRED J CYPRIAN
2223 S0133-0744 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YASSIN H MLALA
2224 S0413-0571 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YASSIN H NGOGO
2225 S0867-0668 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M YASSIN I NZAMILISI
2226 S0351-0786 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M YASSIN OMARY RASHIDI
2227 S0912-0635 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M YASSIN RAJABU YASSIN
2228 S0189-0589 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YASSIN RALPH LUMBE
2229 S0413-0660 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YASSIN SALUM SASSILO
2230 S1071-1077 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YASSIN Y MPUNGWE
2231 S0351-0666 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M YASSIR A JUMA
2232 S0142-0768 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YASSIR NASSORO ABASI
2233 S0142-0701 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAYI  MASULE
2234 S0609-0600 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M YAZID  IDDI
2235 S0125-0561 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YEDIDIAH S MPEMBA
2236 S0147-0820 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YEGELA  MARTINE
2237 S0115-0575 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YEHOSHAFATI BENARD MBANGIYE
2238 S0611-0642 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M YEHOSHAFATI JONAS ISAKA
2239 S0485-0943 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M YEKONIA ASHERY NGAO
2240 S0147-0821 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YEKONIA EVARIST NDIKWIKI
2241 S0904-0594 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M YEKONIA JACKSON CHILONGOLA
2242 S0443-0702 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M YEKONIA MNYIHA SIGALLA
2243 S0120-0641 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M YEKONIA TAILOSY MAHANGA
2244 S0443-0819 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M YELIKO MULUNGU GIBSON
2245 S0314-0574 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M YELTSIN THOMAS MANASE
2246 S0316-0723 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M YEREMIA  MAXIMILLIAN
2247 S0549-0785 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YEREMIA CHRISTOPHER HOTAY
2248 S0413-0572 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YEREMIA L GUSLUE
2249 S0445-0678 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M YEREMIA WILLIAM SANGA
2250 S0443-0651 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M YEROMINI  KISEGE
2251 S0581-0739 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M YESAYA E YESAYA
2252 S0116-0667 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M YESAYA K NINGISIGWE
2253 S1008-0571 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M YESE  LINUS
2254 S0112-0606 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YESE ANOSISYE MUNJOBELEGE
2255 S0109-0827 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M YESE PIUS LUZIBILA
2256 S0769-0708 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M YESE S STEPHANO
2257 S0151-0779 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YESSE D DANIEL
2258 S1071-1078 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YESSE E KAYANGE
2259 S0150-0871 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YESSE ENOSHI LUKUWI
2260 S0147-0822 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YESSE GODLOVE KIVUYO
2261 S0125-0957 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YESSE M BUMIJA
2262 S0115-0732 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YESSE MALIACK MGOTAI
2263 S0145-0829 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YESSE Y IKUNGU
2264 S0578-0715 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M YESSEY  SIMEON
2265 S0544-0752 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M YIKA  MWINYI
2266 S1071-1079 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YISIKAKA R MBOMA
2267 S0334-0994 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOAK  KAGUO
2268 S0125-0774 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YOANIKI PENDOLAKE MNZAVA
2269 S0752-0648 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M YOAS ELIDAD KAYANDA
2270 S0144-0889 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOBU  FALES
2271 S1043-0565 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M YOBU LUTENGAMASO KIDASI
2272 S0125-0860 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YOCKSHAN STANUEL JUMA
2273 S0143-0883 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOSIA  KALINGA
2274 S0413-0796 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YOSIA A MENYELA
2275 S0549-0787 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YOSIA B MWASILE
2276 S0153-0764 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YOSIA O MENDA
2277 S0607-0598 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M YUDA  NELSON
2278 S0740-0570 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M YUDA  SIMONI
2279 S0153-0831 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YUDA S JACKSON
2280 S0314-0676 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M YUMBU  MIPAWA
2281 S1071-1082 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YUNUS  SULEMANI
2282 S0345-0561 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M YUSTIN A HHARI
2283 S0540-0715 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M YUSTIN ENOCK NYATO
2284 S0430-0657 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M YUSTINI PANGARASI MGAO
2285 S0133-0924 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSTINO C NGOLO
2286 S0120-0642 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M YUSTINO EDWARD MLONGO
2287 S0120-0839 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA HALMON CHAWALA
2288 S0125-0563 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA JUMA KIONDO
2289 S0640-0570 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA K MWANJELA
2290 S0333-0707 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA LISTAR THOMAS
2291 S0112-0697 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA PETER KING''UNG''ALO
2292 S0103-0519 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA W KIHENGU
2293 S0110-0722 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZAKARIA WESTON MWAIPULA
2294 S0546-0588 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  BISWALO
2295 S0109-0625 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  JULIUS
2296 S0144-0783 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  MASHIMBA
2297 S0857-0792 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  MASIGE
2298 S0136-0726 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  MATHAYO
2299 S0883-0578 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  NYACHIYA
2300 S0430-0658 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  NYINGI
2301 S0665-0558 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  ROBERT
2302 S0345-0681 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  SAMWEL
2303 S0320-0684 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO  YOSSE
2304 S0147-0646 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO ALBERTO KIKOTI
2305 S0155-0565 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO AUGUSTINO DIDDI
2306 S0364-0929 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO BARAN DAGHARO
2307 S0359-0561 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO BATAZARY MALEKANO
2308 S0129-0678 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO D GIRAY
2309 S0149-0956 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO D HAULE
2310 S0153-0645 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO FESTO NKENJA
2311 S0367-0594 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO G INGWAGWI
2312 S0352-0585 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO J MASABUDA
2313 S0488-0653 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO JOHN MNANGO
2314 S0143-0777 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO L JANI
2315 S0153-0766 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO L PAUL
2316 S0445-0679 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO LUSUNGU MSIGWA
2317 S0581-0747 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO LWIYISO NGACHENGA
2318 S0968-0550 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO M AMOSY
2319 S0681-0615 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO MAKIRINI MWAHALENDE
2320 S0312-0543 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO METHEW NGILANGWA
2321 S0544-0754 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO N AXWESSO
2322 S0136-0551 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO N ORANGA
2323 S0125-0958 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO PANGA EZEKIEL
2324 S0144-0822 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO PETER MGONJA
2325 S0149-0677 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO R ZAMBI
2326 S0153-0833 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO RONJINO MGAYA
2327 S0364-0930 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO SETH BAYYO
2328 S0125-0862 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO SINDANO BURRA
2329 S0150-0876 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO Y MWASOTE
2330 S0351-0574 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO Z MBWAMBO
2331 S0581-0748 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ZALIMONI  MALISELO
2332 S0800-0706 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ZAMBERE M GUTTI
2333 S0539-0665 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ZAMOYON R MASANJA
2334 S1043-0595 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI BALTAZAR MBWALE
2335 S0867-0669 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI GENES SHIRIMA
2336 S0443-0653 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI M MAISON
2337 S0585-0628 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ZAMU  MAGILE
2338 S0101-0580 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ZANZIBA K ABDI
2339 S0150-0820 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MAGOTI BAHATI JOSIAH
2340 S0607-0577 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MAGOTI M BONIPHACE
2341 S0136-0708 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGU  ELIAS
2342 S0581-0701 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MAGUGA  SIMON
2343 S0136-0635 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGUHA  PETER
2344 S0132-0766 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGUHA  SIMON
2345 S0613-0588 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M MAGUSHANI  HERMAN
2346 S0823-0684 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGUTA CHARLES RUNANA
2347 S0136-0540 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAHABA SAMWEL MAHABA
2348 S0316-0675 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MAHAD M MCHOME
2349 S0960-0530 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MAHADI J RAMADHANI
2350 S0539-0631 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MAHAJA L MUSSA
2351 S0710-0609 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MAHALA BAHATI MANJALE
2352 S0443-0606 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MAHALALELI ALBERTH LUWONDO
2353 S0496-0756 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MAHAMOUD  SAIDI
2354 S0338-0765 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAHAMOUD A RAMADHAN
2355 S0548-0574 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MAHAMOUD ABDALLAH BALLOH
2356 S0769-0644 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MAHAMOUD MAULID EXAVERY
2357 S0324-0692 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUD J IDD
2358 S0635-0528 KILIMANJARO MSUFINI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUD MASOUD MATTSON
2359 S0515-0569 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDI K KOKI
2360 S0922-0576 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU  HAMIDU
2361 S0110-0522 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU J MTUNZI
2362 S0493-0529 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M MAHAMUDU JUMANNE ABDALAH
2363 S0324-0611 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU K JANJA
2364 S0465-0596 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU M ITUJA
2365 S0389-0519 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU MUSTAPHA ALLI
2366 S0338-0884 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAHAMUDU Y HAMISI
2367 S0313-0533 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M MAHANGA  HOSEA
2368 S0585-0567 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M MAHANGA  JUMA
2369 S0769-0645 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MAHANGA JAMES BASEKA
2370 S0612-0599 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MAHANGAIKO JAMES NYALIGWA
2371 S0153-0613 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAHE CHACHA RANGE
2372 S0338-1036 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAHEGA  FRANCIS
2373 S0108-0675 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAHEGA MACHAFU SWAGI
2374 S0710-0611 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MAHELA  NSHOMA
2375 S0710-0610 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MAHELA H MITEMI
2376 S0142-0669 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAISHA HOSEA LUKASI
2377 S0641-0553 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M MAJABA  KASHINJE
2378 S0156-0555 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  DANIEL
2379 S0155-0632 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  GREGORY
2380 S0116-0605 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  KALENGO
2381 S0143-0747 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  MWAMBUGHI
2382 S0133-0577 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  PANJA
2383 S0143-0661 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA  SHABANI
2384 S0153-0560 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA B SINKAMBA
2385 S1032-0547 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA GODFREY RUKOIJO
2386 S0133-0867 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAJALIWA S RAMADHANI
2387 S0142-0744 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MAJID  MAGELEGE
2388 S0153-0725 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAJID SHAKIM KOMBA
2389 S0922-0577 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MAJIDI  OMARI
2390 S0404-0687 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAJIDI H MNALU
2391 S0351-0880 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MAJURA MATHIAS MSIBA
2392 S0133-0868 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAJURA SOSTHENES MATABA
2393 S0527-0558 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NAZIRU AHAMAD DANDA
2394 S0308-0583 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M NAZIRU MZAMILO PELLY
2395 S0578-0617 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M NCHAGOA J MWITA
2396 S0144-0812 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NCHAMBI  NTAMBI
2397 S0334-0861 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NCHENYELA EMMANUEL BUTANGA
2398 S0115-0564 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NCHIMAN  SYLIVESTER
2399 S0740-0553 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M NDAGANO F BYAGUSA
2400 S0104-0575 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M NDAHIYA  MABULA
2401 S0123-0726 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NDAISABA  PASCHAL
2402 S0769-0670 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NDAISABA K WILSON
2403 S0585-0583 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M NDAISABA NSANZE NTENDELI
2404 S0922-0588 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M NDAISHIMIE ERNEST NDELEGA
2405 S0769-0671 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NDAKI  NGOLOMA
2406 S0352-0576 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NDAKI  NZILA
2407 S0404-0763 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NDAKI M MASHAMBA
2408 S0439-0510 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M NDALAHILE  GIPILI
2409 S0857-0747 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NDALAHWA C TITO
2410 S0641-0616 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M NDALAHWA K NONGA
2411 S0485-0907 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NDALAWA LUPILYA GEORGE
2412 S0867-0638 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NDALUSYA  MWAKASEGE
2413 S0845-0534 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M NDAMO  MAJINONI
2414 S0334-0862 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NDARO  MAKARO
2415 S0125-0643 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NDARO  MANGARA
2416 S0823-0774 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NDARO M NYEBHUNU
2417 S0870-0623 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NDASI MAULID NDASILINI
2418 S0120-0685 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NDATAMBI  ROGASIAN
2419 S0324-0617 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M NDATU  LUHIGO
2420 S0151-0544 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NDATULU  MASALU
2421 S0352-0611 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NDATURU  ILANGA
2422 S0769-0672 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NDATURU K MILINDE
2423 S0133-0717 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NDAWIA  MMBANDO
2424 S0560-0519 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M NDAYA MOSHI MAIGE
2425 S0404-0650 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NDAYI FILBERT MAHA
2426 S0662-0547 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M NDAYISHIMIYE  MANASE
2427 S0314-0620 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M NDEBILE  MALIYATABU
2428 S0314-0730 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M NDEBILE  MATHIAS
2429 S0132-0564 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NDEBILE  NSULWA
2430 S0158-0705 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NDEBILE  SAYI
2431 S0710-0640 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M NDEGE  MAZERA
2432 S0147-0765 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NDEGE C NDEGE
2433 S0922-0589 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M NDEGE MAYUNGA JOHN
2434 S0153-0618 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NDEKABOYO  ROBERT
2435 S0138-0606 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NDEKEJA  MALABA
2436 S0635-0512 KILIMANJARO MSUFINI SECONDARY SCHOOL M NDEKIRWA S NNKO
2437 S0334-0863 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NDELEMA  MANGO
2438 S0769-0673 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M NDELYA  JONATHAN
2439 S0643-0595 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M NDEMELA  SIMONI
2440 S0485-1344 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NDESANJO M MASAWE
2441 S0465-0609 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M NDETANA PETER LYIMO
2442 S0145-0685 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NDETARAMO W MOSHI
2443 S0706-0626 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M NDETTO CHARLES MATHIAS
2444 S0912-0596 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M NDIGIRE  MASHAURI
2445 S0151-0578 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NDIGISE  HINDIA
2446 S0133-0539 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NDIKU KANGA MACHANGA
2447 S0120-0630 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIAH PETER NYAMOMBO
2448 S0119-0660 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NELLIUS NELSON KILONGOZI
2449 S0527-0533 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NELLY SIMON KAYOMBO
2450 S0334-0864 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NELSON  CHRISTOPHER
2451 S0351-0643 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NELSON  GACHUNDA
2452 S0305-0509 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M NELSON  KAIJAGE
2453 S0609-0569 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M NELSON  SUMBIZA
2454 S0143-0969 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NELSON DAUDI MPAMBUKA
2455 S0351-0774 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NELSON FLOWIN TEMBO
2456 S0534-0750 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OMARI S MLALA
2457 S0142-0831 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARI S MUNIRU
2458 S0334-0875 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M OMARI S MWISHEHE
2459 S0182-0512 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M OMARI S SHEHOZA
2460 S0685-0590 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M OMARI SAID JUMANNE
2461 S0142-0555 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M OMARI SAID OMARI
2462 S1033-0572 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M OMARI SHAIBU KIBANYE
2463 S1098-0578 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M OMARI T MPONDI
2464 S0144-0664 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY  ADAM
2465 S1071-0999 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OMARY  ALLY
2466 S0133-0874 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY  ATHUMANI
2467 S0149-1072 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OMARY  HASSAN
2468 S0417-0901 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OMARY  HUSSEIN
2469 S0960-0747 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY  IDDI
2470 S0677-0543 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY  JUMA
2471 S0346-0525 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M OMARY  JUMANNE
2472 S0712-0585 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M OMARY  KIBWANA
2473 S0329-0583 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M OMARY  KIJAZI
2474 S0870-0552 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN  KAZIDI
2475 S0133-0864 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN  MIRUMBI
2476 S0710-0597 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN  PIUS
2477 S0155-0537 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN  RESPICIAS
2478 S0607-0572 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN  RICHARD
2479 S0142-0740 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN  SIMPUNGWE
2480 S0870-0610 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN  WILFRED
2481 S2354-0530 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MAFURU
2482 S0155-0585 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MREMI
2483 S0109-0680 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LANGAI  KASHINJE
2484 S0145-0673 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LAULIAN  WENCESLAUS
2485 S0101-0539 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAUMA  HAMIS
2486 S1071-0951 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAUREAN  MBOGO
2487 S0857-0722 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE  JOHN
2488 S0488-0594 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE BONIFAS MSULE
2489 S0125-0922 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE E NYENGE
2490 S0330-0556 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE F MBIRANGU
2491 S0485-1336 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENCE GABRIEL SHOO
2492 S0581-0696 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAURENT  CHACHA
2493 S0686-0555 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M LAURENT  EMMANUEL
2494 S0554-0592 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT  ENOSY
2495 S0115-0690 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LAURENT  JOHN
2496 S1201-0685 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LAURENT  JOHN
2497 S0516-0542 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT  JOHN
2498 S0485-0966 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT  JOSEPH
2499 S1157-0577 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M LAURENT  LUCAS
2500 S0554-0567 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT  LUGATA
2501 S0769-0639 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LAURENT  MAKUNGU
2502 S1418-0542 SIMIYU KISHAPU SECONDARY SCHOOL M LAURENT  MICHAEL
2503 S2213-0548 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M LAURENT  SHILUMBA
2504 S0710-0605 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M LAURENT  THOMAS
2505 S4213-0568 PWANI MARIAN BOYS  SECONDARY SCHOOL M LAURENT ALPHONCE KURWA
2506 S5145-0635 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M LAURENT B SOKESHA
2507 S0925-0520 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT C MSIBA
2508 S1141-0652 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DAMAS MUMWI
2509 S0103-0568 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT DISMAS MATHEW
2510 S1098-0564 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M LAURENT DOMINIC TEMBO
2511 S0143-0742 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT E CHIMBIRANI
2512 S0417-0713 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EDSON MHANZI
2513 S0922-0573 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL KILEWO
2514 S0546-0535 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M LAURENT FORTUNATUS FORTUNATUS
2515 S0364-0754 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT FRANCIS LUGEMA
2516 S0107-0587 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LAURENT FRANK LYATUU
2517 S0534-0721 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LAURENT GABINUS MHAGAMA
2518 S0155-0539 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LAURENT GAUDENCE MRINDOKO
2519 S0752-0584 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT GREGORY KERYOBA
2520 S0134-0762 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT GWERINO DUGANGE
2521 S0496-0747 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LAURENT J LYAKURWA
2522 S0120-0906 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN LIKALANGO
2523 S1033-0559 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN SILAYO
2524 S0168-0529 MANYARA SANU SEMINARY M LAURENT JOSEPH BERNARD
2525 S0314-0612 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L ONESPHORI
2526 S0158-0825 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAURENT L SULLE
2527 S4692-0582 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT LAURIAN KAIJAGE
2528 S4114-0505 DAR ES SALAAM EMMANUEL II SECONDARY SCHOOL M LAURENT M JOHN
2529 S0150-0818 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT M MBOTWA
2530 S0150-0907 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL KAPELA
2531 S1043-0730 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAURENT PAUL NKEZIDYO
2532 S1344-0606 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAURENT R MWAKIPEKA
2533 S1199-0575 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M LAURENT S MALINJI
2534 S1077-0595 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M LAURENT SAPATU MAKANDE
2535 S1008-0548 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LEONCE  LUSAMBO
2536 S0334-0811 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE  THOMAS
2537 S0132-0843 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONCE A BIZIMANA
2538 S0334-0812 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONCE M KALISTI
2539 S0404-0644 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEONIS  SANGUYA
2540 S0485-0902 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MAGAI  SAMSON
2541 S0367-0559 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M MAGAKA  MWANDU
2542 S0338-0764 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGAMBO  FRANCIS
2543 S0314-0790 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MAGAMULA  KASIMIL
2544 S0334-0821 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGANDA  ZAKARIA
2545 S5145-0637 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  BAHATI
2546 S0352-0690 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  HAMIS
2547 S1375-0591 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  HULIKI
2548 S1531-0516 SIMIYU OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  MASHAKA
2549 S0752-0589 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  PAULO
2550 S1270-0602 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA  SAMBAI
2551 S3623-0512 TABORA ST. VICENT SECONDARY SCHOOL M MAGANGA A KAPUYA
2552 S0686-0563 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA G OKEYO
2553 S1183-0573 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MAGANGA KABADI BENEDICT
2554 S0611-0604 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MAGANGA M MACHIBYA
2555 S0109-0685 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA MAZIKU SHIJA
2556 S0132-0844 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGANGA S SONGAMBELE
2557 S2213-0550 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M MAGASHA  JAMES
2558 S0160-0629 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAGEHU  MAKOYE
2559 S0404-0646 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  DEUS
2560 S0151-0824 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  GITTU
2561 S0103-0702 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  JIBENDE
2562 S2006-0529 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  KIJA
2563 S0488-0600 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  KISABO
2564 S0740-0540 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M MAGEMBE  LUPELENGETYA
2565 S0404-0529 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  MABULA
2566 S0360-0636 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  MAHANGILA
2567 S1531-0558 SIMIYU OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  MLINGWA
2568 S0152-0629 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE  SIMOTH
2569 S0845-0526 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE BULUBA MAGEMBE
2570 S0823-0683 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAGEMBE N JUMA
2571 S0334-0822 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAGEME  LUBELEZI
2572 S0136-0773 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAGEME  MABULA
2573 S1270-0603 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGENDO  HAMIS
2574 S0145-0786 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAGENI  BUTTI
2575 S0158-0828 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAGENI  CHARLES
2576 S0925-0521 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M MAGERE  MASIGE
2577 S0132-0640 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAGESA  LUNUNGU
2578 S0338-0689 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAGESA  MAGOMA
2579 S0333-0620 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAGESA  MGENDI
2580 S0109-0686 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAGESA  MSESE
2581 S0614-0555 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M MAGESA  MWITA
2582 S0108-0811 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAGESA  OMARY
2583 S0640-0541 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M MAGESA PHABIAN KAZOYA
2584 S0108-0930 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAGESE  NYANGILIBA
2585 S0133-0703 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MAGESSA  JONES
2586 S0936-0638 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MAGETA J MAGETA
2587 S0149-1043 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MAGETA K JOSEPH
2588 S0818-0651 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MAGETHA J LUSATO
2589 S0104-0649 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI  KULIJE
2590 S0103-0837 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI  MUGIZI
2591 S0386-0645 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI  THOMAS
2592 S1270-0604 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MAGEUZI PAUL CHARLES
2593 S0129-0549 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MAGID SALIM KAFUTO
2594 S0151-0825 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAGIDA  MASANJA
2595 S0554-0596 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAGIDA  NZILAYASIMA
2596 S4213-0572 PWANI MARIAN BOYS  SECONDARY SCHOOL M MAGIDA D SAHALI
2597 S0360-0637 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MAGILE  MADUHU
2598 S1531-0560 SIMIYU OLD SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAKUJA  MPEMBA
2599 S0132-0885 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAKULA K MAGANGA
2600 S0334-0824 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAKUMBUSHO  ALEX
2601 S0120-0582 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MAKUNGU  KULINDWA
2602 S1375-0593 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M MAKUNGU E MAYALA
2603 S0511-0560 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M MALAKELA  ADRIANO
2604 S1220-0651 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MALAKI CHRISANT INYASI
2605 S0710-0613 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MALALE  DOFU
2606 S0314-0668 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MALALE  MALENDEJA
2607 S1071-0961 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MALEGESI S CHING'ORO
2608 S4646-0605 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MALEMBWE M MUWAWA
2609 S0314-0562 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MALEMI  MBOJE
2610 S1008-0553 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M MALI  KUZENZA
2611 S0334-0825 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MALI S LEWANGA
2612 S0404-0758 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MALICK  YUSUFU
2613 S1186-0609 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M MALICK A MDEMU
2614 S0155-0542 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MALIJA M MASUNGA
2615 S0607-0524 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MALIKI  JUMA
2616 S0968-0580 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M MALIKI  YURIDU
2617 S1071-0962 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MALIKI A GILLAH
2618 S0314-0563 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MALIKI J RASHIDI
2619 S0338-0781 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NASSORO  KIUGU
2620 S1262-0627 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M NASSORO  MOHAMED
2621 S0123-0725 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NASSORO  MOHAMEDI
2622 S0620-0540 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M NASSORO  MUSSA
2623 S0101-0715 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NASSORO  SALUM
2624 S0125-0929 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NASSORO  SAYIDA
2625 S3914-0700 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M NASSORO  SHABAN
2626 S1071-0992 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSORO AKILI SULEIMAN
2627 S4400-0508 MWANZA ILEMELA SECONDARY SCHOOL M NASSORO ALLY NASSORO
2628 S0936-0667 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NASSORO B MAWAZO
2629 S0134-0765 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NASSORO BAKARI SWAI
2630 S1434-0710 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M NASSORO H KINGOME
2631 S0960-0689 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASSORO H MZEE
2632 S0713-0577 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M NASSORO IDDI JUMA
2633 S0729-0560 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M NASSORO L MUNGAYA
2634 S2153-0526 MTWARA AQUINAS SECONDARY SCHOOL M NASSORO M LISSU
2635 S0960-0891 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASSORO M MOSSES
2636 S0960-0811 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASSORO M RAMADHANI
2637 S2383-0608 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NASSORO M WAMBURA
2638 S0109-0536 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NASSORO MOHAMED MAKUSI
2639 S1061-0540 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M NASSORO OMARY KASUGA
2640 S0936-0668 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NASSORO S NASSORO
2641 S0158-0583 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NASSORO S ZAHARAN
2642 S1071-0993 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NASSORO W NASSORO
2643 S0884-0535 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M NASTAR NASSORO SHABANI
2644 S5145-0651 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M NASWIRU  ABDUL
2645 S0136-0576 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NATALIS GISBERT KOMBA
2646 S1596-0536 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NATHAN  DENNIS
2647 S0688-0534 RUKWA MSAKILA SECONDARY SCHOOL M NATHAN ALEX MHUME
2648 S1549-0570 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M NATHAN ISAAC SAMWEL
2649 S0120-0987 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NATHAN LENZILE NKWERA
2650 S0149-0621 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NATHAN M SILUNGWE
2651 S0103-0851 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NATHAN SAMWEL MHULULA
2652 S0133-0808 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL  JUSTINE
2653 S0351-0851 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL  MLELWA
2654 S0142-0827 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL A NATHANAEL
2655 S3905-0588 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL ALOYCE MGAYA
2656 S0128-0708 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL ANDREA NDUNGURU
2657 S1186-0539 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL BRUNO NDUNGURU
2658 S1272-0558 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL ELIETI MKUMBWA
2659 S0136-0640 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL JASPHOD LUGEMA
2660 S0136-0517 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL PHILIMON KAPESA
2661 S0614-0561 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL ROJAS NYAKI
2662 S0109-0906 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NATHANAEL RULIHOSE MASHINGA
2663 S1098-0576 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL  MWASEMELE
2664 S4646-0610 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M NATHANIELY BRUNO MLELWA
2665 S0449-0733 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NATTAN  AFIMBILISYE
2666 S0103-0852 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NATUKUNDA  ROBERT
2667 S0135-0686 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NAUSHAD A KOTHARI
2668 S0936-0669 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NAVULIA  AMINIEL
2669 S1157-0591 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M NAWABU KIDUNDA SANGA
2670 S1098-0577 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M NAWE R KWASLEMA
2671 S0643-0594 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M NAWIDA  MAGUMBA
2672 S0103-0583 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NAYUSUPH MOHAMED SHABANI
2673 S4294-0540 KAGERA KATOKE LWERU SECONDARY SCHOOL M NAZALIUS  ERASTO
2674 S0120-0818 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NAZARENO LUCAS KIUNGO
2675 S0448-0602 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M NAZARETH  MWAISOBWA
2676 S2499-0919 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M NAZARIUS  LUCIAN
2677 S0740-0552 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M NAZIR  SELEMAN
2678 S0324-0668 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M NAZIR  SHEBE
2679 S0912-0595 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M NAZIRU  HASHIMU
2680 S0496-0782 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NAZIRU  HIJA
2681 S0333-0754 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M NAZIRU  TWAIBU
2682 S0404-0651 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NESTORY  MICHAEL
2683 S1186-0542 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M NESTORY AGATON NDUNGURU
2684 S0116-0616 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY CHARLES MDAPO
2685 S1032-0559 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M NESTORY CHIHAMBA LEONARD
2686 S0549-0744 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NESTORY FIDELIS MACHA
2687 S0120-0917 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NESTORY S TWEVE
2688 S0751-0583 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M NESTORY SALVATORY LUENA
2689 S0116-0617 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NETHO J SIMBEYE
2690 S0120-0820 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NEWARD J JUMA
2691 S0351-0713 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NEWBORN T MACHUGU
2692 S0631-0527 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M NGAMBA ZAKAYO KUSEKWA
2693 S0324-0639 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ADAMU  EMMANUEL
2694 S0584-0520 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ADAMU  HWAI
2695 S0351-0504 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADAMU  PIUS
2696 S0143-0981 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADAMU ANDREW MSEMWA
2697 S0334-0517 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ADAMU JULIUS MWAMPAMBA
2698 S0314-0651 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ADAMU R KAPAMA
2699 S0386-0503 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ADAMU REVOCATUS KALUNDE
2700 S0104-0531 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAMU WAKILI DAUDI
2701 S0431-0503 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M ADELBETH NOVATUS NGOLE
2702 S0323-0529 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ADELICK  RUGAIJAMU
2703 S0160-0505 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AHMED ALLY HASSAN
2704 S0496-0600 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMED HASSAN MUSSA
2705 S0493-0517 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AHMED M ABDI
2706 S0144-0728 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AHMED M DHAHIR
2707 S0188-0577 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AHMED MASOUD MVUMA
2708 S0160-0696 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AHMED SAIDI MOHAMEDI
2709 S0404-0554 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AHOBOKILE  MWANTINDILA
2710 S0338-0503 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AIDAN  ADRIAN
2711 S0136-0616 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AIDAN  NOVATH
2712 S0109-0628 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AIDAN  PHILBERT
2713 S0165-0502 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALBANO ABDON CHUWA
2714 S0448-0562 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ALBANO ALFRED KALUMBILO
2715 S0515-0503 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ALBANO PATRICK PWELE
2716 S0111-0501 TABORA ITAGA SEMINARY M ALBART M NDIBAYUKAO
2717 S0151-0787 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALBASHIRI SHABANI DULE
2718 S0108-0893 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBATI LABAN NGIMBUDZI
2719 S0316-0596 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ALBERT  DANIEL
2720 S0181-0508 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALBERT  ELIARINGA
2721 S0314-0530 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ALBERT  GEORGE
2722 S0496-0601 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALBERT  IJUMBA
2723 S0516-0507 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ALLY S SEIPH
2724 S0103-0770 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ALLY SAID HASSAN
2725 S0590-0504 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M ALLY SAID KOMBA
2726 S0338-0714 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY SAIDI CHITAWALA
2727 S0145-0629 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AMAN FREDY MDEGELA
2728 S0404-0672 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AMAN J KIULA
2729 S0108-0894 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMAN M SICHONE
2730 S0104-0598 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMAN MARCO DAUD
2731 S0320-0510 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M AMAN WILIAM BUGEMWE
2732 S0465-0531 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M AMAN YUSUPH SHAABAN
2733 S0404-0503 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M AMANDUS SOSPETER SIMBAULANGA
2734 S0352-0501 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMANI  JULIUS
2735 S0341-0777 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMANI  KAJUNI
2736 S0496-0610 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMANI  KARUME
2737 S0149-1056 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMANI  KUBHALI
2738 S0109-0503 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI  LAZARO
2739 S0516-0510 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M AMANI A MANDARI
2740 S0156-0596 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMANI A MANYERERE
2741 S0117-0501 MOROGORO KASITA SEMINARY M AMANI CHADI LINDI
2742 S0160-0509 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMANI CHARLES LYIMO
2743 S0145-0622 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M STANSILAUS GODFREY BELEGU
2744 S0548-0605 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS  AUGUSTINE
2745 S0136-0791 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS  KIIZA
2746 S0320-0667 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS  MACHONKO
2747 S0151-0663 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS  MAKOYE
2748 S0334-0961 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS  MWANISAWA
2749 S0548-0606 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS C GERVACE
2750 S0332-0746 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS E SHIJA
2751 S0167-0524 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M STANSLAUS EVARISTO CHANG'AMIKE
2752 S0158-0733 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS FEBRAN NZIKU
2753 S0515-0590 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS JOSEPH HAULE
2754 S0485-1146 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS LAURENT MUSHI
2755 S0108-0951 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS M ALEXANDER
2756 S0443-0715 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS MARY MHAGAMA
2757 S0549-0778 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M STANSLAUS N ANDREA
2758 S0156-0655 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STANSLOUS MICHAEL MAGHEMBE
2759 S0554-0645 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M STAPHORD JOSEPH MAGANYILO
2760 S0527-0538 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M STAR S KALUMYANA
2761 S0405-0574 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M STARFOD  MIRAMBWE
2762 S0448-0650 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M STATIUS GUSTAPH LIBEBEFU
2763 S0147-0811 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEFANO FESTO MABWAI
2764 S0153-0571 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M STELIUS G MWAKANIEMBA
2765 S0147-0812 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEPHAN ASSENGA JOHN
2766 S0156-0656 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHAN ELIBARIKI ISSA
2767 S0158-0591 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHAN Y MTAFYA
2768 S0544-0827 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  AMOS
2769 S0155-0648 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  CHARLES
2770 S0352-0615 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  ELIAS
2771 S0352-0519 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  JUSHWA
2772 S0554-0608 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MABULA
2773 S0386-0763 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MASHALA
2774 S0333-0547 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MASHENGE
2775 S0334-0962 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MBOGORA
2776 S0152-0595 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MGHAMBA
2777 S0160-0675 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MOSSES
2778 S0584-0565 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  MROKI
2779 S0314-0672 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO  SEBASTIAN
2780 S0167-0576 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M STEPHANO ALEN MALLA
2781 S0544-0881 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO DENIS LUBUVA
2782 S0132-0528 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FADHILI  MSANGAWALE
2783 S1174-0524 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI  SAIDI
2784 S0404-0623 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FADHILI  THABITI
2785 S0334-0672 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FADHILI ADAM MTUNHA
2786 S1199-0538 RUVUMA * M FADHILI ALATANGA MNEGELWA
2787 S0142-0636 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FADHILI B KUPAZA
2788 S0741-0516 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M FESTON  ANANIA
2789 S1344-0537 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FESTON  MUSTAPHA
2790 S0330-0686 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FESTON ANTHONY MALEMA
2791 S1430-0526 RUVUMA KIUMA SECONDARY SCHOOL M FESTOR  LETTA
2792 S0151-0863 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FESTUS  JOHN
2793 S0361-0515 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M BARNABA N BARNABA
2794 S0125-0673 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABA RICHARD MWACHA
2795 S0725-0518 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  ELIAS
2796 S0151-0681 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  JASTIN
2797 S0769-0573 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  LYOBA
2798 S0134-0520 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  MALILA
2799 S0109-0562 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  MASELE
2800 S0145-0584 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS  MSHINGILWA
2801 S0906-0513 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M BARNABAS FULGENCE MAKUTA
2802 S0800-0596 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J MISANA
2803 S1033-0511 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS J PETER
2804 S0544-0640 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BARNABAS KAUKY INYAS
2805 S0150-0630 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M GABRIEL
2806 S0405-0507 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS M KASAMWA
2807 S1186-0508 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MBECHA FRANCIS
2808 S4692-0562 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS MODEST MISSANA
2809 S0132-0598 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEO  PETER
2810 S4419-0638 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M BARTRANDUS  SEVERINE
2811 S0149-0519 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BASHIR  HUSSEIN
2812 S0109-0638 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI  HARUNA
2813 S1157-0521 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M BASHIRI ALLY OMARY
2814 S0612-0521 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BAKARI RAMADHANI
2815 S0443-0548 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M BASHIRI BATISTA KIGODI
2816 S1600-0512 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M BASHIRI CHILO BAKARY
2817 S0145-0726 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU  ADADI
2818 S0677-0532 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M BASHIRU  KOSSA
2819 S0364-0543 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO  MATHIAS
2820 S0857-0635 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO M MULUNGA
2821 S0364-0544 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENEZETH  MPANGALA
2822 S0364-0545 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  JOHN
2823 S0110-0553 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN  VULI
2824 S0364-0546 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN K DOTTO
2825 S1061-0509 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MLWISHA JOHN
2826 S0110-0554 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN N JUMA
2827 S0364-0549 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BOAZ  CHIWAMBA
2828 S0364-0550 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  ANTHONY
2829 S0857-0638 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE  STEVEN
2830 S0364-0551 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE M LUCAS
2831 S0364-0552 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BONIPHACE SIMON MABATI
2832 S0409-0522 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE  KUNDI
2833 S1061-0510 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BONIVENTURE  STANSLAUS
2834 S0364-0553 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BRAVIUS  PAUL
2835 S0364-0555 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO  CHARLES
2836 S0364-0556 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO  CHRISTIAN
2837 S0364-0554 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BRUNO BENAYA MKUMBA
2838 S1198-0522 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M BYRON  OWINO
2839 S0106-0503 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M CASSIUS  RWELAMIZA
2840 S0152-0531 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M CASTORY  DEUS
2841 S0156-0511 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CECIL  SAGAWALA
2842 S0142-0713 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHACHA  BONIFACE
2843 S0461-0517 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM  KITAMBI
2844 S0706-0541 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHRIZOSTOM D MGURUSI
2845 S0320-0526 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHUBI  MALUSHU
2846 S5145-0599 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M CHUGA  CHUGAMBULI
2847 S0352-0669 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CHUNDI  TUJAGA
2848 S1008-0519 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M CLALENCE  KHAMIS
2849 S0890-0532 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CLARENCE  MLOWE
2850 S0506-0519 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M CLARENCE E MELEKI
2851 S0485-1011 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CLARENCE F MOSHI
2852 S0149-0531 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD  MALILA
2853 S0741-0509 MBEYA ITENDE SECONDARY SCHOOL M CLAUD  MASEBO
2854 S0685-0554 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M CLAUD  RENATUS
2855 S0330-0682 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M CLAUD  STANFORD
2856 S1262-0531 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M CLAUD ALBERTO NGUVILA
2857 S0158-0767 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ANORD LEMA
2858 S3630-0510 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M CLAUD CLAUS MTEGA
2859 S0445-0567 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M CLAUD ELIA KAVINDI
2860 S0149-0967 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD J DONATUS
2861 S0147-0679 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M CLAUD JASTINE WILLIUM
2862 S0681-0553 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M CLAUD RAYMOND MAHENGE
2863 S0143-0517 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLAUD S MWALUANDA
2864 S0110-0504 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M CONRAD  DONALD
2865 S2421-0513 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M CONSTANTINE  JOSEPH
2866 S0857-0642 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M COSMAS  LUCAS
2867 S0142-0828 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NICKSON J MRISHO
2868 S0549-0746 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M NICKSON J MSALE
2869 S1349-0688 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M NICKSON JOST KALISA
2870 S0158-0708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NICKSON JULIUS KIKOVE
2871 S0867-0639 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NICKSON M MPILUKA
2872 S0552-0537 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M NICKSON MECKLAUDI SHAO
2873 S0347-0696 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NICKSON N MOSHI
2874 S0153-0735 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NICKSON NOEL MLIGO
2875 S0544-0814 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M NICKSON P MUNUO

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi