Jumanne, 23 Oktoba 2018

MTABILA

      MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016    
      MTABILA-KIGOMA    
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0201-0642 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANAMERY  ISHENGOMA
2 S0201-0643 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANANDE  SAMWEL
3 S0201-0644 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANANDE ANDREW MBISE
4 S0201-0645 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANANDE ANGASILINY MUNUO
5 S0201-0646 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANANDE ELIREHEMA URASSA
6 S0201-0647 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANANDE IAN BARNABA
7 S0201-0648 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASIA TUMAINIEL MARANDU
8 S0201-0649 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTANCIA W EKONI
9 S0201-0650 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTANZIA RAPHAEL SIRIWA
10 S0201-0651 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  ABEL
11 S0201-0653 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  ANTONY
12 S0201-0654 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  FRANCIS
13 S0201-0656 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  LUDEHA
14 S0201-0657 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  MADAKI
15 S0201-0658 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  NICHOLAUS
16 S0201-0659 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  PAUL
17 S0201-0660 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA  PIUS
18 S0201-0661 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA ANTHONY MWAMBOJA
19 S0201-0662 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA AWARD KANDONGA
20 S0201-0663 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA BENJAMIN JUMA
21 S0201-0664 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA D THOMAS
22 S0201-0665 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA F MSAMILI
23 S0201-0666 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA GABRIEL KISANDU
24 S0201-0667 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA HHANDO BASSO
25 S0201-0670 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA M ROBERT
26 S0201-0672 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA R MNGULU
27 S0201-0673 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA RUTHA DIAMERI
28 S0201-0674 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA VEDASTUS MAHOFOLI
29 S0201-0675 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA W FRANCIS
30 S0201-0676 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANASTELA  STEPHANO
31 S0201-0677 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANATALIA BOSCO BUKAMBA
32 S0201-0678 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANATOLIA CHRISTOPHER SILLO
33 S0201-0679 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANAUWEZO  GEORGE
34 S0201-0680 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANCILA J ISDORI
35 S0201-0681 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANCILA J LYIMO
36 S0201-0682 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANCILA SOLANUS NDUNGURU
37 S0201-0683 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANCILAH H EDWARD
38 S0201-0684 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANDELINA DAVID MANINJE
39 S0201-0691 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANELA BARUA MGALA
40 S0201-0692 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANELISA  ERNEST
41 S0201-0693 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANES KAILEMBO ALPHAXAD
42 S0201-0694 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANESTA GERSHOM MTAFUTA
43 S0201-0695 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANET J ULOMI
44 S0201-0696 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  ABRAHAM
45 S0201-0697 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  ANATORY
46 S0201-0698 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  DICKSON
47 S0201-0699 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  JOSEPH
48 S0201-0700 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  KAGANDA
49 S0201-0701 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  KALASHA
50 S0201-0704 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  KILONGOZI
51 S0201-0705 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  KITAJA
52 S0201-0706 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  KIYAULILO
53 S0201-0707 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  MASANJA
54 S0201-0708 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  MWILE
55 S0201-0709 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  OSCAR
56 S0201-0710 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  REVINUS
57 S0201-0711 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH  SANGA
58 S0201-0712 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH A CHACHA
59 S0201-0714 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH ANTONY EMMANUEL
60 S0201-0715 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH D MUNISHI
61 S0201-0716 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH E KILIENI
62 S0201-0717 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH E SILAYO
63 S0201-0718 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH ELIFEST KIMAMBO
64 S0201-0719 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH FIDELIS KAVENUKE
65 S0201-0720 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH FREDY LYIMO
66 S0201-0721 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH GREGORY MOSHA
67 S0201-0722 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH JOHN KIMARIO
68 S0201-0727 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH JOSEPH KIBITANYI
69 S0201-0728 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH KENNEDY MLAY
70 S0201-0729 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH LABAN LEMA
71 S0201-0730 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH M JACKSON
72 S0201-0731 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH MAXIMILLAN MUSHI
73 S0201-0732 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH O MUYANDA
74 S0201-0733 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH PETER SALAWA
75 S0201-0734 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH ROGASIAN OISSO
76 S0201-0737 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH S KARUGABA
77 S0201-0738 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH S KITWIKA
78 S0201-0739 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH SEVERINE MKALAVA
79 S0201-0740 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH STUART MASAMU
80 S0201-0741 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANETH YUDA MGENI
81 S0201-0742 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGANILE E KYANDO
82 S0201-0745 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL  FRANK
83 S0201-0746 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL  JOHN
84 S0201-0747 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL  MAKWAYA
85 S0201-0748 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL  MWAKASEGE
86 S0201-0749 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL  TUKIKO
87 S0201-0750 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL A ELISHA
88 S0201-0751 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL A MWASUNGA
89 S0201-0752 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL ALEX MASSAO
90 S0201-0753 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL EZEKIEL KIOLOGWE
91 S0201-0754 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL MESHACK MBWAMBO
92 S0201-0755 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL NATOSA RASHID
93 S0201-0756 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGEL YORAM MPONZI
94 S0201-0757 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA  JOSEPH
95 S0201-0758 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA  LAMECK
96 S0201-0759 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA  LAURENT
97 S0201-0760 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA  MBANGA
98 S0201-0761 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA  SOLI
99 S0201-0763 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA A MWANDEMANGE
100 S0201-0764 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA ANDREW KIMAMBO
101 S0201-0765 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA B MKUKU
102 S0201-0766 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA CHARLES SAKOMA
103 S0201-0769 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA CHRISTOPHER MGUNDA
104 S0201-0770 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA CLEY MREMA
105 S0201-0773 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA ELEUTELIUS KIMENA
106 S0201-0774 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANGELA ELIFURAHA KIMARO
107 S0204-0512 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA S SURUMBU
108 S0204-0513 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA SANULA NSESO
109 S0204-0514 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA SEBASTIAN MASURULI
110 S0204-0515 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA V MWALUKO
111 S0204-0516 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA W NDERUMAKI
112 S0204-0517 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETTA GERALD SONDO
113 S0204-0519 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  JUMANNE
114 S0204-0520 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  MPULO
115 S0204-0521 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  MWAKITWANGE
116 S0204-0522 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  NGOJE
117 S0204-0523 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  PHILEMON
118 S0204-0524 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA  SAMSON
119 S0204-0525 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA A MWASIFIGA
120 S0204-0526 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA ADELARD KIMARIO
121 S0204-0527 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA ANTHONY MALIMA
122 S0204-0528 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA BENEDICT MRISHO
123 S0204-0529 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA BENJAMIN SUNZU
124 S0204-0531 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA BENJAMINI MKULU
125 S0204-0532 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA BONIFACE SUNGITA
126 S0204-0535 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA C LUNDALILA
127 S0204-0536 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA CLEOPHAS ANTONY
128 S0204-0537 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERTHA J SIYONKILI
129 S0206-0600 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  LAZARO
130 S0206-0601 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MASANJA
131 S0206-0602 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MASUNGA
132 S0206-0603 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MAXMILIAN
133 S0206-0604 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MAZIKU
134 S0206-0605 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MICHAEL
135 S0206-0606 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  MLELWA
136 S0206-0607 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  PRIVATUS
137 S0206-0608 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  SYLIVESTER
138 S0206-0609 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA  YOHANA
139 S0206-0610 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA A MTEPEKA
140 S0206-0611 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ABEL CHIZA
141 S0206-0612 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA AUGUSTINO MYOVELA
142 S0206-0613 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA BARIKI KALALU
143 S0206-0616 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C ALUTE
144 S0206-0617 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C MASANJA
145 S0206-0618 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA C MGETTA
146 S0206-0620 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA CHRISTOPHER KIBANGALI
147 S0206-0621 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA D MWALONGO
148 S0206-0622 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DALTON NGOWI
149 S0206-0623 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DANIEL MMBAGA
150 S0206-0624 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA DIDAS WAIJAHA
151 S0206-0626 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIAS SELESTINE
152 S0206-0627 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ELIKANA NDENDE
153 S0206-0628 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA F JOHN
154 S0209-0797 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA VEDASTUS MUTALEMWA
155 S0209-0798 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA W MUNUO
156 S0209-0799 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANA WILLY MLAWA
157 S0209-0800 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE  DOMINICK
158 S0209-0801 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE OCTAVIAN KASSAO
159 S0209-0802 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIANAROSE R MASHAKA
160 S0209-0803 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DICTA BENEDICT TEMBO
161 S0209-0807 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA  DEOGRATIAS
162 S0209-0808 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA  MUJUNANGOMA
163 S0209-0809 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA  SIAME
164 S0209-0811 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA ENOCK MWAKYUSA
165 S0209-0812 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA GEOFREY LYIMO
166 S0209-0813 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA ISSACK MOSHA
167 S0209-0814 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA MARTIN MINDE
168 S0209-0815 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA MAUKI GODLUCK
169 S0209-0816 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA R KACHONTA
170 S0209-0817 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIGNA S TANDIKE
171 S0209-0818 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIKRA JUSTIN MHAGAMA
172 S0209-0819 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DINA  DAUD
173 S0209-0820 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DINALIZARD YUSUPH LISASI
174 S0209-0822 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA  KILAWE
175 S0209-0823 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA ALBERTHO MKONGA
176 S0209-0824 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA DOMICIAN MAHHU
177 S0209-0825 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA HERMENGILD WILLA
178 S0209-0826 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIONISIA SYLVESTER WELYA
179 S0209-0827 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIRETHA  KATABAZI
180 S0209-0830 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DISMAS ABEL NYATI
181 S0209-0831 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DITOLINE DAVID MMARY
182 S0209-0832 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DIVINESTER ZAKAYO NDESAMBURO
183 S0209-0834 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOKAS I SIWALE
184 S0209-0835 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOLI T ANGETILE
185 S0209-0836 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMIN K SARAKIKYA
186 S0209-0837 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINA GERVAS MOKUNDA
187 S0209-0838 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINA JOHN LUFEGA
188 S0209-0839 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOMINICA GERALD TARIMO
189 S0212-0556 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVIRA KOKUSHUBIRA RWEZAURA
190 S0212-0557 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELVITHA  GERASE
191 S0212-0558 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELYA SAID BAAMIR
192 S0212-0559 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMA  CHAWALA
193 S0212-0563 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMA  PANCRAS
194 S0212-0564 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMA J MJELWA
195 S0212-0565 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMAH M MADINGA
196 S0212-0568 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMAKULATA C MKUVAJA
197 S0212-0571 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA A GADIYE
198 S0212-0572 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA AUGUST NGENDELO
199 S0212-0573 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA BURRA HHANDO
200 S0212-0574 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA EMANUELY SAMBAGI
201 S0212-0575 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA F MANDAS
202 S0212-0576 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA F MOSHA
203 S0212-0577 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMANUELA I MASSAWE
204 S0212-0578 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELDA  VEDASTUS
205 S0212-0579 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELDA EXPERANCE MINJA
206 S0212-0580 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELDA MIJITU KAPI
207 S0212-0581 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELENCIANA J NGAHY
208 S0212-0582 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELENSIANA JOHN CHATILA
209 S0212-0583 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMELIANA S TSUHHAY
210 S0212-0584 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERENCIANA DOMINIC GERALD
211 S0212-0585 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERENCIANA N MARO
212 S0212-0586 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERENSIANA SEBASTIAN MAKOMBE
213 S0212-0587 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERIAN A NG'WIBOMBI
214 S0212-0588 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMERITHA  LEONIDAS
215 S0212-0590 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMI COSMAS YOHANA
216 S0212-0592 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILE E MWAKAGALI
217 S0212-0593 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILE RICHARD NSANGALUFU
218 S0212-0594 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILE SAID MWAMBAGI
219 S0212-0597 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIA N MAPOGHA
220 S0212-0598 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA  ALOYCE
221 S0212-0599 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA  KIBOGOYO
222 S0212-0600 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA  NYAULINGO
223 S0212-0601 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA B JOHN
224 S0212-0602 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA C KALULU
225 S0212-0604 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA EDWARD MSIGWA
226 S0212-0605 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA ELIAS BENJAMIN
227 S0212-0606 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA EMILIAN LUOGA
228 S0212-0607 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA J ZABLON
229 S0212-0608 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA JEREMIAH MTALIMBU
230 S0212-0609 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA JOHN BUNYANYA
231 S0212-0610 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA JOSEPHY HAULE
232 S0212-0611 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA L AIDAN
233 S0212-0614 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA M BALTAZALI
234 S0212-0615 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA MANFRED NG'ONG'ONALE
235 S0212-0616 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA MKWAYA JAMES
236 S0212-0617 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA PASKO NZIKU
237 S0212-0618 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA S NJAU
238 S0212-0619 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILIANA YOSEPH MNG'ONG'O
239 S0212-0620 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILINE  WILLIAM
240 S0212-0621 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILY C MBELWA
241 S0212-0622 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMILY L AMANYISYE
242 S0212-0623 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMISIATHA S CHUMITA
243 S0212-0624 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA  LEONARD
244 S0212-0625 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA ALLY KIKUNGA
245 S0212-0626 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA E META
246 S0212-0627 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA EGIDI MKOBA
247 S0212-0630 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA ERICK NDUNGURU
248 S0212-0631 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA ORGENESS MRAMU
249 S0212-0632 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMA S MARUNDA
250 S0212-0633 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMACULATHA MICHAEL KALINGA
251 S0212-0634 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA K JEREMIAH
252 S0212-0636 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA L RUCHO
253 S0212-0638 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMEY STEPHEN MPALLANGE
254 S0212-0639 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMILIANA  MOMBURI
255 S0216-0523 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA K PHILBERT
256 S0216-0524 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA MARTIN BAYYO(SR)
257 S0216-0526 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA S MAYO
258 S0216-0527 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER  KACHEYEKI
259 S0216-0528 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER  MGIMWA
260 S0216-0529 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER BENNY LWIMBO
261 S0216-0530 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER I LAIZER
262 S0216-0531 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTER M CHENGA
263 S0216-0532 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA  MOSES
264 S0216-0534 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA EDWARD KAPOLE
265 S0216-0536 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA M LAURENT
266 S0216-0537 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUSTINA W RWEGASIRA
267 S0216-0538 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUTHIA  KARIM
268 S0216-0539 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAUZIA  ABDULWAHAB
269 S0216-0540 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAYZA  MASOUD
270 S0216-0541 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA J EMMANUEL
271 S0216-0542 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FEBRONIA SEVERINE LENDEYI
272 S0216-0543 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FEDIANA FRANCIS NYAULINGO
273 S0216-0544 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISIANA CHALLES HERMAN
274 S0216-0546 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA A AKONAAY
275 S0216-0548 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA A KAALI
276 S0216-0549 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA ADELARD TESHA
277 S0216-0550 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA B SANGA
278 S0216-0551 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA BUKURU MALEMBO
279 S0216-0552 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA CHRISTOPHER LUGUSI
280 S0216-0553 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA COSTER MAGOYO
281 S0216-0556 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA DEO JORAM
282 S0216-0557 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA G KIMBE
283 S0216-0558 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA G SANGA
284 S0216-0559 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA GASPAR NDANZI
285 S0216-0560 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA LEONARD MADALE
286 S0216-0561 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA MALAMSHA GABRIEL
287 S0216-0562 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA MARTIN MUNA
288 S0216-0564 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA MASSAWE FILEMONI
289 S0216-0565 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTA TASLO KILUMILE
290 S0216-0566 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTASIA BENUAD MSEMWA
291 S0216-0567 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER  CHARLES
292 S0216-0571 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FELISTER  FRANCIS
293 S0218-0602 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY D NAISO
294 S0218-0603 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY DAVID MASAOE
295 S0218-0604 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY DEO CHEGGE
296 S0218-0605 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY DEOGRATIAS RUGABA
297 S0218-0606 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY DIONIS OROTA
298 S0218-0607 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY E MASSAWE
299 S0218-0608 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY EDINGTON TARIMO
300 S0218-0610 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY EDWARD MTUI
301 S0218-0611 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIMUU SALEMA
302 S0218-0612 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY ELIPOKEA KWEKA
303 S0218-0613 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY EMANUEL NJUU
304 S0218-0614 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY EMMANUEL TWAHA
305 S0218-0615 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY G ATUGONZA
306 S0218-0616 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY G AYO
307 S0218-0617 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY G MASSAWE
308 S0218-0618 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY G MINJA
309 S0218-0619 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY GADI MSUYA
310 S0218-0621 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY GILIARD MAKOMBE
311 S0218-0622 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY HUBERT MBUYA
312 S0218-0623 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY I MANJUU
313 S0218-0624 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY I MDUGO
314 S0218-0627 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY ISACK UISO
315 S0218-0629 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY J MHAGAMA
316 S0218-0630 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOHN CLAKI
317 S0218-0631 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOHNSON MYOMBO
318 S0218-0632 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JORAM ISACK
319 S0218-0633 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOSEPH SAREA
320 S0218-0634 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JOSPHAT MWAMBENE
321 S0218-0635 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY JUMA MANYAMBO
322 S0218-0637 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY KAUNDA LYIMO
323 S0218-0638 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY L MAPUNDA
324 S0218-0639 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY LADISLAUS TILYA
325 S0218-0640 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F GLORY M MOSHA
326 S0221-0530 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS MOSES LUSINGU
327 S0221-0531 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS PAUL SHETELA
328 S0221-0532 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS R PETER
329 S0221-0533 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS RICHARD LEMA
330 S0221-0534 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ROBERT KAYABU
331 S0221-0535 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ROGERS OMAHE
332 S0221-0537 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS S KASERA
333 S0221-0538 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS S LUCAS
334 S0221-0539 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS S ONESMO
335 S0221-0542 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS S SAWA
336 S0221-0543 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS TELLA KAVEJULU
337 S0221-0544 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAPPYNESS ZADOCK MBISE
338 S0221-0545 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HARIETH  MAKIRIYE
339 S0221-0549 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HARIETH H CIGWASI
340 S0221-0550 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HARIETH NAAMANI MMBAGA
341 S0221-0551 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HARRIET  HAULE
342 S0221-0552 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASMA  HASSANI
343 S0221-0553 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNA  IDRISSA
344 S0221-0554 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNA  KINGU
345 S0221-0555 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNA ATHUMANI MURTADHA
346 S0221-0557 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNA C TENGA
347 S0221-0559 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNAT RASHID AKBAR
348 S0221-0560 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNATH ATHUMANI KIBARI
349 S0221-0561 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HASNATH HASSAN MSAFIRI
350 S0221-0562 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAULA I OMARY
351 S0221-0563 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAVITUNI J ALLY
352 S0221-0564 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  ABBAS
353 S0221-0565 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  HALIDI
354 S0221-0566 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  HAMISI
355 S0221-0567 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  JUMA
356 S0221-0568 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  JUMANNE
357 S0221-0569 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  KAPANGE
358 S0221-0570 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  MAXIMILIAN
359 S0221-0572 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA  NGOGO
360 S0221-0574 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA A MUHANI
361 S0221-0575 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA A SARIKALY
362 S0221-0576 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA AMON MSIGWA
363 S0221-0577 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA B ABDALLAH
364 S0221-0578 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA BAKARI SAUKO
365 S0221-0579 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA E KYAPWATA
366 S0221-0580 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA H JUMA
367 S0221-0581 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA H KALOMBO
368 S0221-0582 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA H NASIBU
369 S0221-0583 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMADI SHABAN
370 S0221-0585 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA HAMIDU MDOTA
371 S0221-0586 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA HASSAN KIPALANGA
372 S0221-0587 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA I ATHUMAN
373 S0221-0588 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA IBRAHIMU KILASA
374 S0221-0589 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA IDDY MGALLA
375 S0221-0590 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA J HUSSEIN
376 S0221-0591 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA JARID MUSSA
377 S0221-0592 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA JUMANNE TINYA
378 S0221-0593 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA K LUDOHELA
379 S0221-0594 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA L JAIRO
380 S0221-0596 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA M MDIDI
381 S0221-0597 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA N KAMWELA
382 S0221-0598 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA N MSAMI
383 S0221-0599 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA O MAZENGO
384 S0221-0603 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA R KITA
385 S0221-0604 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA R SOMBERA
386 S0221-0605 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HAWA RAMADHANI SHOMVI
387 S0222-0665 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE KOKUBANZA PAVELY
388 S0222-0666 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE LEONARD LUGALA
389 S0222-0670 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F IRENE M KENETH
390 S0223-0501 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M KILASARA
391 S0223-0502 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M MASUMAI
392 S0223-0505 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M MATERU
393 S0223-0506 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M NYALLA
394 S0223-0507 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M PRONET
395 S0223-0510 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE M TEMU
396 S0223-0511 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MARCELIAN KWAY
397 S0223-0512 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MATHEW KIMARO
398 S0223-0513 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MEJA MGONGOLWA
399 S0223-0514 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MICHAEL SANGA
400 S0223-0515 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MOSES MASABO
401 S0228-0612 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENITHA  REVOCATUS
402 S0228-0613 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENITHA VEDASTO PAUL
403 S0228-0614 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENIVA D DURRU
404 S0228-0615 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFA NICHOROUS MILINGA
405 S0228-0617 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER A MKENA
406 S0228-0618 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER E KANZA
407 S0228-0620 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER FRANCIS MGANI
408 S0228-0623 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER PHILIP BAJI
409 S0228-0624 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER R GIRAY
410 S0228-0625 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER SALVATORY TONYA
411 S0228-0626 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIFER T AE
412 S0228-0627 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIPHA NAMDI MWENDA
413 S0228-0628 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIPHER EMANUEL JOHN
414 S0228-0629 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENNIPHER INNOCENT MACHA
415 S0228-0630 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENOVEVA  EDWIN
416 S0228-0631 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JENOVEVA D MBASA
417 S0228-0632 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEPHA ALLY MBALWA
418 S0228-0633 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JEREMANA  WILLIUM
419 S0228-0634 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JERIDA  MOSHI
420 S0228-0635 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JERITHA BATISTA MHELELA
421 S0228-0636 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JERNESTA D MBISE
422 S0228-0637 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  BOSCO
423 S0228-0638 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  JULIUS
424 S0228-0639 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  LUSHALI
425 S0228-0640 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MARCO
426 S0228-0641 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MASUMBUKO
427 S0228-0642 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MATHIAS
428 S0228-0643 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MGAYA
429 S0228-0644 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MICHAEL
430 S0228-0645 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MLAY
431 S0228-0648 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MSIGWA
432 S0228-0649 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MWAKONYA
433 S0228-0653 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  MWITA
434 S0228-0654 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  NYERERE
435 S0228-0655 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  PONGOLELA
436 S0228-0656 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  SANGA
437 S0228-0657 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  SHAYO
438 S0228-0658 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  SHIJA
439 S0228-0659 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  SIAME
440 S0228-0660 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA  STEVEN
441 S0228-0661 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ABASI TWEVE
442 S0228-0662 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ALTHO KINYUNYU
443 S0228-0663 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ANDREA EZEKIEL
444 S0228-0664 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BARIKI MAMUYA
445 S0228-0665 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BARIKI SAM
446 S0228-0666 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BERNARD SHIRIMA
447 S0228-0667 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BETRAM FELIX
448 S0228-0668 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BONAVENTURE CHUWA
449 S0228-0669 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA BONIPHACE MAGONGA
450 S0228-0670 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA CHRISTOPHER MWILIMA
451 S0228-0671 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA D MASANJA
452 S0228-0672 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA D NTAKI
453 S0228-0675 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA DANI MLAY
454 S0228-0676 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA E MBISE
455 S0228-0677 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA E NYONYI
456 S0228-0678 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ELIA NDOJE
457 S0228-0679 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ELINAJA ASSEY
458 S0228-0680 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ELIUTHA SANGA
459 S0228-0681 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA F SANGA
460 S0228-0682 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA G DIMOSO
461 S0228-0683 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA G SHIRIMA
462 S0228-0684 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA GOTORA MORONI
463 S0228-0685 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA ISAYA MNYINGA
464 S0228-0686 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA J DAMIAN
465 S0228-0687 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA J DAUDI
466 S0228-0688 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA J MAWALA
467 S0228-0689 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA J SIPENDI
468 S0228-0690 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JAMES NGOWI
469 S0228-0691 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JEROME SARO
470 S0228-0692 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JOHN MWASE
471 S0228-0693 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA JONATHAN MAKALA
472 S0228-0694 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA K WALWA
473 S0228-0695 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA L NICHOLAUS
474 S0228-0696 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA L REUBEN
475 S0228-0697 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA LAURENCE TESHA
476 S0228-0698 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA LAWRENCE MSUMULE
477 S0228-0699 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA M NKWABI
478 S0228-0700 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA M OMBENI
479 S0228-0701 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA M SHILASHUKA
480 S0228-0702 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA MARTIN DAMAS
481 S0228-0705 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA MICHAEL MLINGI
482 S0228-0706 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA OWEKISHA BEATUS
483 S0228-0707 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA P BUKEBULA
484 S0228-0708 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JESCA P MANJUU
485 S0230-0541 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA  SAMWEL
486 S0230-0542 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA  SATANO
487 S0230-0543 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA  SYLIVESTER
488 S0230-0544 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA  ZAKAYO
489 S0230-0545 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA I ISEZO
490 S0230-0546 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KULWA M NTAMBI
491 S0233-0619 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIANI A FESTO
492 S0233-0620 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIANI HILARY ERASTO
493 S0233-0621 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILIANI THOMAS MARCELI
494 S0233-0622 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILLIAN LEMBRIS JUSTO
495 S0233-0623 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILLYANI GASPER MALLYA
496 S0233-0624 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILY DAVID NDIMBO
497 S0233-0625 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LILYAN B NDARO
498 S0233-0626 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LIMI  JONES
499 S0233-0627 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LIMI  LUCHAGULA
500 S0233-0631 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LIMI  MAKOYE
501 S0233-0633 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LIMI M NGANDA
502 S0233-0634 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LIMI SAMWEL MBUTE
503 S0233-0635 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LINA  BENEDICT
504 S0234-0501 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA  OTIENO
505 S0234-0502 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA F MATERU
506 S0234-0503 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA GILBERT BONAVENTURA
507 S0234-0504 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA L KABENDELA
508 S0234-0505 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA PAUL MDEE
509 S0234-0506 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINA SAMWEL BITTA
510 S0234-0508 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINAH JACKSON KAYANDA
511 S0234-0509 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINAVEN  JULIUS
512 S0234-0510 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  EMMANUEL
513 S0234-0512 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  JOHN
514 S0234-0513 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  KABAIJAM
515 S0234-0514 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  KALLE
516 S0234-0515 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  MARTIN
517 S0234-0517 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  MUKAYU
518 S0234-0518 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  REUBEN
519 S0234-0520 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA  RICHARD
520 S0234-0521 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA ANTHONY SAHALI
521 S0234-0522 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA CHRISTOPHER JOSEPH
522 S0234-0523 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F LINDA E SARONGA
523 S0236-0501 KILIMANJARO KILIMANJARO ACADEMY SECONDARY SCHOOL F LINDA ELIYA AMAS
524 S0236-0502 KILIMANJARO KILIMANJARO ACADEMY SECONDARY SCHOOL F LINDA HAMISI KAKOLWA
525 S0240-0503 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA HENDRY SHIO
526 S0240-0506 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA J MNGARA
527 S0240-0507 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA JEREMIAH NCHIMBU
528 S0240-0508 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA L MALALE
529 S0240-0509 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA P MOLLEL
530 S0240-0510 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA PAULO KISONGA
531 S0240-0511 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA RESPIGIUS MAMSERY
532 S0240-0513 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA SAMSON MHELA
533 S0240-0514 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA STANFORD MEENA
534 S0240-0515 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINDA VEDASTO NDYAMUKAMA
535 S0240-0516 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINET  DISMAS
536 S0240-0517 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINETH CHRISTOPHER JACKORACHA
537 S0240-0518 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINGASIKU  NIKUSWIGA
538 S0240-0519 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINNA GASPER MOSHI
539 S0240-0520 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINNA PASTOR TEMU
540 S0240-0521 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINNAH G BATANDA
541 S0240-0522 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LINSIA  MUHAMBA
542 S0240-0523 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA  CHODOTA
543 S0240-0524 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA  WILSON
544 S0240-0525 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA A KESSY
545 S0240-0526 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA B BRUNO
546 S0240-0528 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA B KAYALA
547 S0240-0529 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F LISA D NKAKA
548 S0276-0617 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA  SAMSON
549 S0276-0618 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA BRUNO BARDE
550 S0276-0619 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA E THEOPHIL
551 S0276-0620 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA G MWAILUS
552 S0276-0621 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA GERVAS MAPUNDA
553 S0276-0622 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA MATHIAS MSAMA
554 S0276-0623 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA P JOHN
555 S0276-0624 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARTINA W LONGINI
556 S0276-0625 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ADAM
557 S0276-0626 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ALOYCE
558 S0276-0627 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ALPHONCE
559 S0276-0629 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ANDREW
560 S0276-0630 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ANTHONI
561 S0276-0631 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  AUGUSTINO
562 S0276-0632 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  BUDEBA
563 S0276-0633 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  DAMIANO
564 S0276-0634 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  DOSANOS
565 S0276-0635 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  EMMANUEL
566 S0276-0636 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  GEORGE
567 S0276-0638 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ISACK
568 S0276-0639 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  JOHN
569 S0276-0641 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  JOHN
570 S0276-0642 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  JOSEPH
571 S0276-0643 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  JOSEPH
572 S0276-0644 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  JULIUS
573 S0276-0645 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  KIUSA
574 S0276-0646 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  LUCAS
575 S0276-0647 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  LYIMO
576 S0276-0650 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MACHIBYA
577 S0276-0651 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MAGATI
578 S0276-0652 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MALABA
579 S0276-0657 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MASELE
580 S0276-0658 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MATHEW
581 S0276-0659 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MENGELE
582 S0276-0660 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  METUSAELI
583 S0276-0661 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MHAPA
584 S0276-0662 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  MISINZO
585 S0276-0663 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  NYAULINGO
586 S0276-0665 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  OBEID
587 S0276-0667 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ODHIAMBO
588 S0276-0668 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  PASCHAL
589 S0276-0669 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  REVOCATUS
590 S0276-0670 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  RWEYEMAMU
591 S0276-0671 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  SILAS
592 S0276-0672 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  SYLIVESTER
593 S0276-0673 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY  ZACHARIA
594 S0276-0674 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY A KAYOKA
595 S0276-0675 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY A TEMU
596 S0276-0676 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY ABLAHAM CHALAMILA
597 S0276-0678 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY AUGUSTINO LWILA
598 S0276-0681 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY B MSIGWA
599 S0276-0682 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY B NJEJE
600 S0276-0683 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY B PASTORY
601 S0276-0684 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY BAZILI MAKOI
602 S0276-0685 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY BENES LUCAS
603 S0276-0686 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY C PALLANGYO
604 S0276-0687 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY C WAMBURA
605 S0276-0688 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY CHARLES MSUYA
606 S0276-0689 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY CHRISTOPHER BIRINGI
607 S0276-0691 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY CHUZI MAGIRI
608 S0276-0692 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY D MKONGWE
609 S0276-0693 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY D NJAU
610 S0276-0694 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY D RUHATA
611 S0276-0695 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY D SIMKANGA
612 S0276-0696 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DANIEL BABO
613 S0276-0697 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DANIEL YAMAT
614 S0276-0698 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DAVID SWAI
615 S0276-0699 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DICKSON MLELWA
616 S0276-0700 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY DONATUS LUVANGA
617 S0276-0701 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E JACKSON
618 S0276-0702 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E KESSY
619 S0276-0703 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E MCHOME
620 S0276-0704 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E MNDIMA
621 S0276-0705 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E MWENDA
622 S0276-0708 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY E NSONGO
623 S0276-0709 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY ELISANTE KIRITTA
624 S0276-0710 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY ELIUDI MLADE
625 S0276-0711 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY EVARIST LUFUNDISHA
626 S0276-0712 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY EZEKIELI SULLE
627 S0276-0713 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY F NAMAZUNGO
628 S0276-0714 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY FRANCE WAMPEMBE
629 S0276-0715 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY FRATERINE SWAI
630 S0276-0719 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY GABRIEL MAZIKU
631 S0276-0720 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY GABRIEL MOSHI
632 S0276-0721 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY GOODLUCK MGAO
633 S0276-0722 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY H MMASSY
634 S0276-0723 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY HAMPHREY MEENA
635 S0276-0724 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY HENRY MASSAWE
636 S0276-0726 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY HURUMA MSUYA
637 S0276-0727 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY J BARAN
638 S0276-0728 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY J BUHONDO
639 S0276-0729 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JESSEY SHINDIKA
640 S0276-0730 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN KIMARIO
641 S0276-0732 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN LICHEULA
642 S0276-0733 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN MBELWA
643 S0276-0736 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN SOLOMON
644 S0276-0737 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH AKO
645 S0276-0738 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH MDUMA
646 S0276-0741 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JOSEPH PETRO
647 S0276-0742 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY JULIUS MWAVALA
648 S0276-0743 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY K MAPUNDA
649 S0276-0744 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY K PETER
650 S0276-0745 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY KANICIUS CHUMA
651 S0276-0746 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY KARUME GWIMILE
652 S0276-0747 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY L MUNYU
653 S0276-0749 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY L SHIJA
654 S0276-0750 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY L WARIOBA
655 S0276-0752 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY LAWRANCE KITAMBI
656 S0276-0753 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY LEONARD HERMAN
657 S0276-0754 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY M DAFFA
658 S0276-0755 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY M MAGOTI
659 S0276-0756 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY M MICHAEL
660 S0276-0757 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY M MWAIPELA
661 S0276-0758 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY MARCELIN MASSARE
662 S0276-0759 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY MARICK ANTONY
663 S0325-0559 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA JULIUS MSUYA
664 S0325-0565 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA JUMA LUKENZA
665 S0325-0566 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA JUSTUS ZENDA
666 S0325-0567 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA K AUGUST
667 S0325-0568 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA K BUNDALA
668 S0325-0569 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA K MASHAKA
669 S0325-0570 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA K NDAUKA
670 S0325-0575 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA K PHILEMONI
671 S0325-0576 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA KASSIM KIMEY
672 S0325-0577 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA L JOSEPH
673 S0325-0578 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA L MOLLEL
674 S0325-0579 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA L RICHARD
675 S0325-0580 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA LEONARD TIPPE
676 S0325-0581 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA LIGHTONE MWENDA
677 S0325-0584 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA LUCAS KAPINGA
678 S0325-0585 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M CHARLES
679 S0325-0586 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M FABIAN
680 S0325-0587 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M GAFFA
681 S0325-0588 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M KAHUNGO
682 S0325-0589 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M MISALABA
683 S0325-0590 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M SHIJA
684 S0325-0591 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA M WASUA
685 S0325-0592 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MADARAKA MAEJA
686 S0325-0593 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MATHIAS MTEMAA
687 S0325-0594 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MICHAEL MBOWE
688 S0325-0595 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MICHAEL WEIBE
689 S0325-0596 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MNYAMISI MKIVA
690 S0325-0597 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MOSES MBIGILI
691 S0325-0601 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MSAFIRI KATTIBA
692 S0325-0602 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MSIFUNI KIMARO
693 S0325-0603 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA MSOJO MWAKAPOLA
694 S0325-0604 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA N CHACHA
695 S0325-0605 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA N KITTA
696 S0325-0606 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA N KUNYAMALE
697 S0325-0607 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA N MASANJA
698 S0325-0608 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NATHANAEL NDAU
699 S0325-0609 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NDEKARISHO KIRA
700 S0325-0610 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NDEMFOO JOHN
701 S0325-0612 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NJILEKIRO MACHA
702 S0325-0616 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NOEL MOSSES
703 S0325-0617 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA NYARUKAMO MALIMA
704 S0325-0618 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA ONES MAKWETA
705 S0325-0619 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA ONESMO PHILIP
706 S0325-0620 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA P KIMARIO
707 S0325-0621 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA P MASAUNA
708 S0325-0622 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA P NGULIYA
709 S0325-0623 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA P TARIMO
710 S0325-0624 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PATRICK MASAHI
711 S0325-0627 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PATRICK MHEMA
712 S0325-0628 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PAUL MONKO
713 S0325-0629 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PAULO SIMON
714 S0325-0630 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PETER KASANG'HWA
715 S0325-0631 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PETER NYAMBE
716 S0325-0632 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA PROSPER MACHA
717 S0325-0633 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA R CHIWANGU
718 S0325-0634 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA R KADAGO
719 S0325-0635 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA R MARIKI
720 S0325-0636 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RAMADHANI PEMBE
721 S0325-0637 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RASHID DILUNGA
722 S0325-0638 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RAYMOND MAMUYA
723 S0325-0639 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA REUBEN URASSA
724 S0325-0640 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RICHARD NELSON
725 S0325-0641 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RICHARD NGOWI
726 S0325-0642 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA RODRICK NTIBULELA
727 S0325-0643 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S FARIJALA
728 S0325-0644 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MAKUNDI
729 S0325-0645 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MALIPULLA
730 S0325-0646 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MBILIYO
731 S0325-0647 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S MKUMBWA
732 S0325-0648 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F NEEMA S NYOVE
733 S0330-0565 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PETRONILA ANTIPAS JOSEPH
734 S0330-0566 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PETRONILA YUVENALS MLAMBO
735 S0330-0569 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PETTY J MZUMBWE
736 S0330-0570 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PETY JAMES NGOMUO
737 S0330-0571 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHAUSTER E NTUI
738 S0330-0572 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHEGY ATHANAS CHIHWALO
739 S0330-0574 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHELENA STEPHEN HAULE
740 S0330-0575 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHESTA JOHN JAMES
741 S0330-0576 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILIBERTHA MARTIN MAPUNDA
742 S0330-0578 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILIMINA  FIDEL
743 S0330-0580 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILIPINA P SHIRIMA
744 S0330-0581 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA B DAUDI
745 S0330-0584 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA KAIJUNGA ALPHONCE
746 S0330-0585 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA KISUMO JOSEPH
747 S0330-0586 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PHILOMENA PAULO MALLEY
748 S0341-0574 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTITUTA SIRIL MWORIA
749 S0341-0576 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTITUTA VICENT TARIMO
750 S0341-0577 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTUTA  FLORENCE
751 S0341-0580 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTUTA  FOCUS
752 S0341-0646 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTUTA  NKWABI
753 S0341-0647 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTUTA I KIWELU
754 S0341-0650 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RESTUTA S MACHIMU
755 S0341-0651 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RETICIA  MWIZA
756 S0341-0652 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RETISIA JOSEPH FRANCIS
757 S0341-0653 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RETISIA M ENOCK
758 S0341-0654 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVANIA  MISONJE
759 S0341-0656 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVINA  KAJUMLA
760 S0341-0657 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVINA  PATRICE
761 S0341-0659 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVINA PASTORY POYONGO
762 S0341-0660 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVINA RAYMOND TUNGARAZA
763 S0341-0700 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVINA S BAYO
764 S0341-0701 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REVONA MARCO MASOYA
765 S0341-0704 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REWARD L ARON
766 S0341-0705 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REZA IBRAHIM MSUYA
767 S0341-0708 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHISPER  STEPHEN
768 S0341-0709 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOBI  MWASI
769 S0341-0710 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOBI M MATIKO
770 S0341-0711 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOBINA  DENIS
771 S0341-0712 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOBINESS J BABERE
772 S0341-0713 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA  ROBERT
773 S0341-0714 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA AMBAKISYE GUMBO
774 S0341-0716 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA B MAUNGO
775 S0341-0758 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA EMMANUEL JACKSON
776 S0341-0759 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA JUMA SANGA
777 S0341-0760 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA K WINANI
778 S0341-0761 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA LAZARO KABUCHE
779 S0341-0764 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA MUSA LUBUGA
780 S0341-0765 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA NG'WELI PAUL
781 S0341-0766 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA PHILIPO LANGOY
782 S0341-0767 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHODA S CHARLES
783 S0341-0770 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOIDA  MWAKYEJA
784 S0341-0771 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RHOIDA J MAZIKU
785 S0341-0772 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RIDIA F MBITA
786 S0341-0773 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RIGHTEOUSNESS F THOMAS
787 S0341-0822 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RINNAH OMARY KIJIOMBO
788 S0341-0823 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RISPA  MKAMA
789 S0341-0824 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RISPER  AROKO
790 S0341-0825 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RISPER  NABOTH
791 S0341-0826 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RISPER RAHELI LAMECK
792 S0341-0827 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RITA M BISAMA
793 S0341-0828 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RITA W MBWILA
794 S0341-0836 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RITHA  AMBROSE
795 S0342-0501 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA  BARNABAS
796 S0342-0502 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA  MDOE
797 S0342-0503 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA  PAUL
798 S0342-0505 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA GODFREY MALLYA
799 S0342-0508 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA JUDICA JACOB
800 S0342-0509 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA K PANCRAS
801 S0342-0512 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA S RONGINO
802 S0342-0513 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHA SALLYA LUDANHA
803 S0342-0514 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RITHAEL MICHAEL BAYO
804 S0342-0515 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RIZIKA  MAFWELE
805 S0342-0516 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RIZIKI  HAMISI
806 S0342-0519 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RIZIKI  WILFRED
807 S0342-0520 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RIZIKI R URIO
808 S0342-0522 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROBINA  JAMSON
809 S0342-0523 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROBINA S NICHOLAUS
810 S0342-0524 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROBINNANCY  MTITU
811 S0342-0525 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RODA A MREMA
812 S0342-0526 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F RODA DICK MAKAMA
813 S0342-0527 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROGERIA WENZESLAUS MUSHI
814 S0342-0528 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROIDA HAJI MAHAGILE
815 S0342-0531 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F ROIDA P WILFREDY
816 S0345-0683 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL F ROMANA  MWINUKA
817 S0345-0684 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL F ROMANA ALFRED SURUMBU
818 S0345-0739 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL F ROMANA ALOYCE DEGE
819 S0345-0740 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL F ROMANA EFREM KITAMKANGA
820 S0346-0501 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL F ROMANA GODFREY TESHA
821 S0346-0502 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL F ROMANA MATHIAS NGANUNG'A
822 S0346-0503 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL F ROMANA PROSPER MTONO
823 S0346-0504 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL F RONICA DEUS NGOYE
824 S0346-0505 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL F ROSALIA L MUNISHI
825 S0213-0559 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMA M PESHO
826 S0281-0759 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F TAMAL  JOMO
827 S0219-0786 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMALI E NKWAMA
828 S0580-0657 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F TAMALI T JASON
829 S1011-0523 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F TAMARI  MICHAEL
830 S0299-0577 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA AMOSI YEREMIA
831 S0299-0578 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F TAMASHA TEMBA OMARY
832 S0219-0858 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIKA JAPHET MWANSASU
833 S0800-0578 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TAMILYN J DOMINIC
834 S0202-0986 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMIMU M KITOSY
835 S0544-0703 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F TAMNA HASHIMU HUSSEIN
836 S1144-0660 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F TANASIA HEZRON CHUMA
837 S0255-0611 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TANDILA E SIYOVELWA
838 S3795-0515 DAR ES SALAAM YEMEN SECONDARY SCHOOL F TANZEELAH S FAKIH
839 S0368-0512 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL F TASIANA MICHAEL JOSEPH
840 S2385-0558 KATAVI KAREMA SECONDARY SCHOOL F TASIANA Y MCHARO
841 S0369-0864 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F TASNIMU M MUTABAZI
842 S0538-0599 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F UPENDO  MJWANGA
843 S0681-0526 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO  MPINGA
844 S0417-0648 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F UPENDO  MWALA
845 S0526-0641 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F UPENDO  ONESMO
846 S0409-0514 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F UPENDO  SAITOTI
847 S1144-0530 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO  SANGA
848 S0544-0705 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F UPENDO  URIO
849 S0316-0585 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F UPENDO  YOHANA
850 S0427-0600 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F UPENDO A MBWAMBO
851 S0601-0533 MARA SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F UPENDO A NGAINA
852 S0947-0583 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F UPENDO AHADI RICHARD
853 S0211-0626 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ANDALWISYE MWAMBAFULA
854 S0212-0877 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO ANDREW MBUBA
855 S0201-0888 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ANTHONY KASHIRIRIKA
856 S0549-0618 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F UPENDO ASANTIEL MOSHI
857 S0203-0802 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO BARAKA NGOGO
858 S0219-0789 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO BONIFAS MACHA
859 S0580-0554 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F UPENDO BRAITON MSIGWA
860 S0255-0614 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F UPENDO C MTEI
861 S0213-0606 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO CARLOS KILUMILE
862 S0445-0550 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F VAILETH GAITAN KUNZUGALA
863 S0216-0650 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VAILETH HIPOLITY MICHAEL
864 S0281-0765 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH J JULIUS
865 S1144-0619 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F VAILETH JACKSON MBARUKU
866 S0203-0806 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH JACOB MAKASI
867 S0222-0563 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F VAILETH JACOB MWAKATOBE
868 S0219-0791 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH JAIROSY SANGA
869 S0333-0527 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F VAILETH JAMES RUGAMBWA
870 S0449-0616 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F VAILETH JOEL MWASUMBI
871 S4535-0580 GEITA JIKOMBOE  SECONDARY SCHOOL F VAILETH JOHN MUCHUNGUZI
872 S0369-0866 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VAILETH JOSEPH MAGOTI
873 S0227-0777 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH JOSEPH MALLYA
874 S1454-0681 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F VAILETH KASSIAN MPELEMBWA
875 S1668-0528 IRINGA KIWELE SECONDARY SCHOOL F VAILETH KATIASI CHIPEZA
876 S0369-0817 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VAILETH LAZARO MAMBOSASA
877 S0857-0608 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F VAILETH LEMUNDA MUNGURE
878 S0202-0877 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH LUANDA CHIHALY
879 S0281-0766 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F VAILETH MAHENGE JAMES
880 S0271-0625 NJOMBE MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F VAILETH N JASTENI
881 S1599-0656 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F VAILETH N MTEGA
882 S0227-0786 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARDA OMARY IDDI
883 S1665-0530 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F WARDA RIDHWAN RAMADHANI
884 S0924-0558 SINGIDA IKUNGI SECONDARY SCHOOL F WARDA WAZIRI IDASI
885 S0347-0877 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F WARDAT  MMAKA
886 S0947-0586 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F WARIALANGA N MBISE
887 S4459-0568 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL F WARIDA MUSA MGAYA
888 S0219-0561 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARIDI  HARUNA
889 S4535-0582 GEITA JIKOMBOE  SECONDARY SCHOOL F WARIDI  KHAMISI
890 S0600-0514 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL F WARIOBA WEBIRO MESSO
891 S0201-0794 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WASATO  WARIOBA
892 S1599-0661 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WASE M KYOBE
893 S2326-0507 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL F WEDAELY P NSHIMBO
894 S1198-0515 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F WEDIEL ZABUHUDI MKITUNDA
895 S4692-0707 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F WEGESA  GENYA
896 S0230-0734 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F WEGESA  HAMIS
897 S0328-0690 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F WEGESA  JOSEPH
898 S0216-0905 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WEGESA S LUKIKO
899 S0281-0776 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F WEGESA W NYANGI
900 S0202-0520 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANIZIA  DEDE
901 S0202-0521 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA  SAMBE
902 S0202-0522 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA DEONIS CHRISTOPHER
903 S0202-0523 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA ELIONA TERI
904 S0202-0524 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA FAUSTINE AMMO
905 S0202-0525 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA JEREMIA MKEMANGWA
906 S0202-0527 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA JOSEPH ORRI
907 S0202-0528 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA K IRANGA
908 S0202-0529 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA M KOMBA
909 S0202-0530 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELA S KIHAGA
910 S0202-0531 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELICA D MUSHI
911 S0202-0532 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELIKA BASILIO MGONUKULIMA
912 S0202-0533 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELIKA J KIRA
913 S0202-0534 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA  ALEX
914 S0202-0536 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA  LWAHO
915 S0202-0537 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA  MREMA
916 S0202-0538 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA  MSAKI
917 S0202-0540 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA  MTETE
918 S0202-0543 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA MNYANDULI SENDEHA
919 S0202-0544 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJELINA SIMON MWIDUNDA
920 S0202-0545 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANJERA  DAWSON
921 S0202-0546 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANLIN EUGEN TZAN
922 S0202-0547 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  ABEL
923 S0202-0550 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  BANZI
924 S0202-0551 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  BUNDALA
925 S0202-0552 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  CHACHA
926 S0202-0553 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  DAMIAN
927 S0202-0554 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  EXPELIUS
928 S0202-0555 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  EZEKIEL
929 S0202-0556 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  FAUSTIN
930 S0202-0557 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  FRANK
931 S0202-0558 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  FUKO
932 S0202-0559 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  GIDEONE
933 S0202-0560 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  JANUARY
934 S0202-0561 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  JOSEPH
935 S0202-0562 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  JUMA
936 S0202-0563 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  KALONGA
937 S0202-0564 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  KIRABA
938 S0202-0566 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  KIYABI
939 S0202-0567 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  LUGATA
940 S0202-0568 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  LUGUSHA
941 S0202-0569 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  MCHELE
942 S0202-0570 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  PAUL
943 S0202-0571 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  PETER
944 S0202-0574 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  PETER
945 S0202-0575 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  PETER
946 S0202-0576 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  RICHARD
947 S0202-0577 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  WALTER
948 S0202-0579 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA  ZEFANIA
949 S0202-0580 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA A GEORGE
950 S0202-0581 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA A KIMARYO
951 S0202-0582 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA A MBOYA
952 S0202-0583 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA A MTEMA
953 S0202-0586 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ABRAHAM MAARI
954 S0202-0587 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ADONIS NKING'WA
955 S0202-0590 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ALOYCE LUPI
956 S0202-0591 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA AMOSI MSENGI
957 S0202-0592 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ANACLETH LULU
958 S0202-0593 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA AUGUSTINO MATAGI
959 S0202-0596 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA B LYIMO
960 S0202-0597 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA BARNABAS MAKOI
961 S0202-0598 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA BENJAMIN MAHIMBO
962 S0202-0599 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA BONIPHACE NKILIGI
963 S0202-0600 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA BUDODI SAMWEL
964 S0202-0601 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA C BAYYO
965 S0202-0602 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA CLEMENT MALIMA
966 S0202-0603 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA COLMAN KILAWE
967 S0202-0604 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA D ADAMSON
968 S0202-0605 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA DANFORD MGATTA
969 S0202-0606 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA DANIEL MATANDULA
970 S0202-0607 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA DANIEL MOLLEL
971 S0202-0609 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA DESDERIUS NYIMBO
972 S0202-0610 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA E MGOJI
973 S0202-0611 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA E MWALUSAMBA
974 S0202-0612 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA E NANAGE
975 S0202-0613 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA EDWIN MTAWA
976 S0202-0614 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA EDWIN NDAPISI
977 S0202-0616 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ELIAS MAKANYAGA
978 S0202-0618 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ERNEST MBOYA
979 S0202-0619 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA EZRA MARGWE
980 S0202-0620 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA G NSANYIWA
981 S0202-0621 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA G VICENT
982 S0202-0622 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA GERVAS MATHIAS
983 S0202-0623 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA GODFREY KISIKA
984 S0202-0626 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA GODIFREY KIMAMBO
985 S0202-0627 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA GODWIN MONYO
986 S0202-0628 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA H NALYOTO
987 S0202-0629 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA IDDI SUI
988 S0202-0630 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA J JOSEPH
989 S0202-0631 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA J KASEKWA
990 S0202-0633 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA J MKOMA
991 S0202-0635 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA J NYAKOLEMA
992 S0202-0636 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN EZEKIEL
993 S0202-0637 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN WASHA
994 S0202-0638 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH ISAAY
995 S0202-0639 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH KIMARIO
996 S0202-0640 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPHAT SAMARITAN
997 S0202-0641 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JUSTINE GUNDA
998 S0202-0642 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA KIDOLA MABULA
999 S0202-0644 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA L MWAKALAMBO
1000 S0202-0646 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA L SOYYA
1001 S0202-0647 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA L WAIRANGA
1002 S0202-0648 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA LUDOVICK NICHOLAUS
1003 S0202-0650 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA LUSUNGU MLIMBA
1004 S0202-0652 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA LUUMI HAYUMA
1005 S0202-0653 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA M JANUARI
1006 S0204-0566 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHA MASOTA COSTANTINE
1007 S0204-0567 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHER BRIGHTON NGWEMBELE
1008 S0204-0568 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSAIDA BEDON SANGA
1009 S0204-0569 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSAIDA BRYSON MYAMPI
1010 S0204-0570 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSEVA ANDENDISYE NDABILA
1011 S0204-0571 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSHEBA  RUHUMBIKA
1012 S0204-0572 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSHEBA  SAMSON
1013 S0204-0573 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHSHEBA A MUNNA
1014 S0204-0574 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETHY NZOTA MBWAMBO
1015 S0204-0577 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETILA  BADANGA
1016 S0204-0578 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETINA  WILFRED
1017 S0204-0580 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETINA DAVID MANDA
1018 S0204-0582 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETINA F MNYAMILI
1019 S0204-0583 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETINA JAPHET MSIGWA
1020 S0204-0584 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETINA Y JAPHET
1021 S0204-0585 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETISHEBA  PAUL
1022 S0204-0586 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETRIDA  PHILIPO
1023 S0204-0587 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETROVIA BENNY KASANGA
1024 S0204-0588 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETSEBA WATSON CHALANGWE
1025 S0204-0589 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY  MKAKATU
1026 S0204-0591 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY A MISANGO
1027 S0204-0594 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BETTY A RAIMOS
1028 S0205-0571 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUPE THOMU MWANKEMWA
1029 S0205-0572 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUPOKI G MWAKATUMA
1030 S0205-0573 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUSHRAT H SEIF
1031 S0205-0574 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUZO  PETER
1032 S0205-0575 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BUZO M MAKULA
1033 S0207-0514 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA R KIVAMBA
1034 S0207-0515 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA R MAHOO
1035 S0207-0516 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA R MDUDA
1036 S0207-0517 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA ROGACIAN MASSAWE
1037 S0207-0518 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SINGIDA TAHHANI
1038 S0207-0520 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA T CHIFUNDA
1039 S0207-0521 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA WERNERY MGINA
1040 S0207-0522 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA WILIAM MATTA
1041 S0207-0523 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA YOHANA MALECHI
1042 S0207-0524 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINAMARY D ENOCK
1043 S0207-0525 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE  PAUL
1044 S0207-0526 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE A PHELICIANE
1045 S0207-0527 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE ALEX KIMARIO
1046 S0207-0528 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE M MNGARA
1047 S0207-0530 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE MAHONA JOHN
1048 S0207-0531 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE P MARGWE
1049 S0207-0532 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE S MUSHI
1050 S0207-0533 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINE THOMASI KIMARO
1051 S0207-0534 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINKAREEN BONAVENTURE MASERA
1052 S0207-0536 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHUNGUENI IBRAHIM KADOVELA
1053 S0207-0537 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CINDERELLA  JOHN
1054 S0207-0538 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CLARA  KAZIWENI
1055 S0209-0885 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS G NKWAMA
1056 S0209-0892 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS H MARCO
1057 S0209-0893 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS J LAIZER
1058 S0209-0894 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS JOHN TUU
1059 S0209-0895 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS K DAVID
1060 S0209-0898 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS M JOSEPH
1061 S0209-0899 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS O MBILIKE
1062 S0209-0901 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS OSWALD MISANA
1063 S0209-0902 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS REGNALD MLELWA
1064 S0209-0903 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS RICHARD HERMAN
1065 S0209-0904 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCAS T CHRISTOPHER
1066 S0209-0905 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORCUS JULIUS KITAMAWE
1067 S0209-0907 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  BYONGE
1068 S0209-0908 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  CHACHA
1069 S0209-0909 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  HENRY
1070 S0209-0910 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  LUTAYABULWA
1071 S0209-0911 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  MAGULA
1072 S0209-0913 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  MALONGO
1073 S0209-0914 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN  MARTIN
1074 S0209-0915 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN A CHISASA
1075 S0209-0916 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN BALTAZARY MKUMBWA
1076 S0209-0917 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN BRENDASON MTENGA
1077 S0209-0918 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN D HALFAN
1078 S0210-0503 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN D KABUCHE
1079 S0210-0504 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN DAMAS MASSAWE
1080 S0210-0505 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN DAVID MALAVANU
1081 S0210-0506 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN DOCLAS LYIMO
1082 S0210-0507 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN ELIONA ITUWE
1083 S0210-0508 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN EPIMARCK MJEMA
1084 S0210-0509 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN EVODI KISELA
1085 S0210-0512 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN FRED MACHA
1086 S0210-0513 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN J ELIAIKA
1087 S0212-0726 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERITA  SAMWELI
1088 S0212-0727 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERITA PETER TAIRO
1089 S0212-0733 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERIVILA  NSANGILA
1090 S0212-0734 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERNESTA M CHUWA
1091 S0212-0735 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERNESTINA TARCISIUS BUKUKU
1092 S0212-0736 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESDAY S LAIZER
1093 S0212-0737 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESHA ABDALLAH MTUMBATI
1094 S0212-0738 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESHE MAULIDY FARANDA
1095 S0212-0739 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESNATH D MWAKA
1096 S0212-0740 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESNETH  RWENDA
1097 S0212-0741 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTA B MOHE
1098 S0212-0742 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTA BONIFACE MSUYA
1099 S0212-0743 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTA R SANGA
1100 S0104-0595 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM  MOSES
1101 S0334-0516 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ADAM  NYAMARUNGU
1102 S0386-0502 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ADAM  PASCHAL
1103 S0143-0825 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADAM  SELEMAN
1104 S0168-0502 MANYARA SANU SEMINARY M ADAM A ADAM
1105 S0338-1013 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADAM A MNGODO
1106 S0153-0837 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM A NDEME
1107 S0151-0785 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADAM ABDALLAH SAID
1108 S0189-0503 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ADAM ADAM CHAI
1109 S0143-0904 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADAM AHMED ATHUMANI
1110 S0558-0514 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M AGRIPA FRANK SEMUNDI
1111 S0448-0561 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M AGRIPINUS NYERERE MASKATI
1112 S0356-0511 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M AGUSTINE A MBISE
1113 S0511-0541 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINI L PETER
1114 S0449-0633 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO  BONIFACE
1115 S0135-0606 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO  PATRICK
1116 S0584-0522 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO A SANGA
1117 S0312-0507 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO ASALEA KITALUKA
1118 S0112-0608 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO M MAHENGE
1119 S0485-1158 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M AGUSTINO PIUS MZELINGWA
1120 S0153-0839 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALEX  CHARLES
1121 S0352-0623 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX  CHARLES
1122 S0430-0632 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX  DANIEL
1123 S0448-0563 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ALEX  HASSAN
1124 S0150-0769 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALEX  ISSAVICA
1125 S0360-0563 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ALEX  JAMES
1126 S0367-0507 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALEX  JOSEPH
1127 S0386-0507 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ALEX  KEDES
1128 S0352-0663 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ALEX  MAGAMBO
1129 S0359-0512 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ALEX  MAGANGA
1130 S0417-0879 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ALEX  MBUBA
1131 S0109-0559 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALEX  MJUNI
1132 S0341-0583 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEX  MPINGE
1133 S0158-0744 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALEX  MSELEPETE
1134 S0515-0504 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ALEX  NGARIGA
1135 S0430-0527 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX  NYERERE
1136 S0430-0528 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ALEX  SENGA
1137 S0380-0504 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M ALEX  ZILIBANDA
1138 S0506-0514 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M ALEX A NICOLAUS
1139 S0341-0775 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALEX B NGAJILO
1140 S0438-0512 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ALI MZEE JUMA
1141 S0153-0579 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALIAMRI JUMA ALLY
1142 S0189-0505 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALIASGER FAIZULLAH DOSSAJI
1143 S0158-0884 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALICK K BASALEGE
1144 S0443-0745 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ALINANUSWE  BENK
1145 S0149-0895 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALINANUSWE J MWAKABEJELA
1146 S0443-0532 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ALINANUSWE S MWANDOBO
1147 S0120-0845 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALINASARY  MRISHA
1148 S0109-0630 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALISTEUS M JONAS
1149 S0554-0613 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ALISTIDES  ELIAS
1150 S0153-0652 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALISTIDY  ALOYCE
1151 S0333-0720 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALJABIR  ESIKA
1152 S0149-0957 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALJABRI S KOMBA
1153 S0465-0530 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ALKHATIBU JUMA RAMADHANI
1154 S0323-0541 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ALLAN  BARONGO
1155 S0333-0721 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALLAN  KABALE
1156 S0544-0772 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ALLAN  KIJUMBE
1157 S0351-0576 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLAN  NESTORY
1158 S0338-0816 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLAN A NDIMBO
1159 S0320-0507 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ALLAN CHRISTOPHER MGONDA
1160 S0140-0555 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOHN BALOZI
1161 S0108-0530 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOHN MTWEVE
1162 S0120-0847 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALLAN JOSEPH NYIMBO
1163 S0584-0523 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ALLEN  MICHAEL
1164 S0333-0679 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALLEN  WILLIAM
1165 S0165-0503 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALLEN A MASSAWE
1166 S0417-0774 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ALLEN ASANGIE MWAMBUCHI
1167 S0496-0603 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ALLEN E SHAO
1168 S0189-0506 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALLEN FRANK MLAY
1169 S0107-0543 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALLEN J KIBONA
1170 S0351-0735 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMRI M WAZIRI
1171 S0386-0517 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMRI S KITOPELA
1172 S0103-0774 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AMURU M LIBUNDILO
1173 S0351-0866 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ANACLETH R MVUNGI
1174 S0143-0930 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ANAEL  JUSTINE
1175 S0413-0804 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ANAEL E KIMARO
1176 S0351-0673 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ANAELI JOSEPH MREMA
1177 S0404-0723 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ANAELY  HERRY
1178 S0138-0544 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ANAFI  ABDUL
1179 S0142-0848 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ANANGISYE  KIBONA
1180 S0457-0506 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ANANIA  ATUPELE
1181 S0413-0669 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ANANIA  EDIFAID
1182 S0346-0507 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M ANANIA S MAZIBWE
1183 S0101-0672 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANANIA S NTAYAKILA
1184 S0160-0770 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ANANIA Z SINGWA
1185 S0153-0581 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANANIAS EDGAR KITAGE
1186 S0449-0638 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ANANIAS RAPHAEL LYAPEMBILE
1187 S0443-0747 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ANASTAS  LEWIS
1188 S0151-0789 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ANATOLI B STEPHANO
1189 S0341-0719 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ANATORY  CHARLES
1190 S0345-0573 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ANATORY ANDREA MASEDA
1191 S0153-0582 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANATORY ISSA NCHUMUYE
1192 S0107-0545 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANCET GERALD MUSHI
1193 S0488-0510 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ANCHELIUS  MICHAEL
1194 S0341-0586 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ANDEMBWISYE L MTAFYA
1195 S0149-0834 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANDENGENIE W MWAKIPESILE
1196 S0119-0647 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANDERSON F KITATO
1197 S0334-0537 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ANDERSON JULIUS ANDERSON
1198 S0320-0511 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ANDERSON R CHARLES
1199 S0149-0961 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ANDORDY  KAYALA
1200 S0330-0678 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ANDREA  ANANGISYE
1201 S0320-0512 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ANDREA  ANDREA
1202 S0515-0507 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ANDREA  MIZIMU
1203 S0145-0631 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ANDREA  SEBASTIAN
1204 S0359-0515 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ANDREA  YOHANA
1205 S0143-0982 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ANDREA A KIHONZA
1206 S0153-0544 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREA ALFONSI FUKE
1207 S0109-0737 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREA CHARLES MSENYERE
1208 S0167-0567 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ANDREA FEDRICK KADUMA
1209 S0108-0641 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREA HABIYE AGUSTINO
1210 S0115-0739 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ANDREA HASSAN KIMARO
1211 S0116-0508 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA JONAS NGURUWE
1212 S0135-0602 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANDREA MALIMI MAYALA
1213 S0338-0819 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANDREA MSENGA SIMON
1214 S0134-0750 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ANDREA SABAS TARIMO
1215 S0338-0934 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANDREA VICENT MMASSY
1216 S0158-0749 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANDREAS AMOS BIKOTH
1217 S0338-0648 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ANDREW  BIGAMBO
1218 S0109-0738 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW  DEOGRATIAS
1219 S0153-0506 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANDREW  ESSAU
1220 S0104-0603 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AWADHI  NGELA
1221 S0584-0526 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M AWADHI A CHALI
1222 S0493-0520 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M AWADHI I HABIBU
1223 S0334-0553 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AWADHI JUMA HUSSENI
1224 S0306-0621 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M AWADHI S MUSSA
1225 S0142-0849 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M AWAKI OLDIAN RAHHI
1226 S0496-0617 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AWAMI A KWAMBIANA
1227 S0156-0506 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AWESO R JUMA
1228 S0153-0585 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AWILSON P DAUD
1229 S0413-0583 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AYOUB  MWAKISAMBWE
1230 S0334-0554 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AYOUB A AYOUB
1231 S0188-0584 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AYOUB HAMIS KIMBAU
1232 S0150-0623 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AYOUB J MWANSULE
1233 S0516-0514 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M AYOUB J RAJABU
1234 S0330-0606 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M AYOUB LINUS MSIGWA
1235 S0334-0555 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AYOUB LOTTA ZEPHANIA
1236 S0527-0589 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M AYOUB MARKO NDAHANI
1237 S0138-0548 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AYOUB MOHAMED NGAGAMA
1238 S0413-0670 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AYOUB MUSTAPHA ITUJA
1239 S0341-0721 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AYOUB NDOLELA RAPHAEL
1240 S0551-0504 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M AYOUB OMARY SANGIRA
1241 S0108-0644 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AYOUB STEPHEN SILAS
1242 S0120-0946 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AYOUBU WILLIADI MTAGAWA
1243 S0338-0680 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AYUB  NYAMI
1244 S0156-0507 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AYUB AHMED MAHAMI
1245 S0345-0509 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AYUBU  ABUU
1246 S0103-0776 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AYUBU  CHARLES
1247 S0321-0503 DAR ES SALAAM KINONDONI SECONDARY SCHOOL M AYUBU  ISSA
1248 S0324-0508 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M AYUBU  JIRANI
1249 S0443-0825 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AYUBU  KABUJE
1250 S0158-0509 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AYUBU  LUSUNGU
1251 S0314-0585 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M AYUBU  MBISE
1252 S0443-0748 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AYUBU  MWAITELEKE
1253 S0112-0506 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU  VALIAN
1254 S0313-0512 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M AYUBU  WILLISON
1255 S0155-0506 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AYUBU AKIDA MRASHI
1256 S0174-0503 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AYUBU ANGELO DEULE
1257 S0151-0857 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M AYUBU ATHUMANI KISHOMBO
1258 S0330-0607 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M AYUBU CONRAD NYANGASI
1259 S0136-0732 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AYUBU D MANYASI
1260 S0430-0577 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AYUBU DAMIAN KIVALI
1261 S0345-0744 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M AYUBU DICKSON SARIA
1262 S0515-0513 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M AYUBU ELIANI LYAKI
1263 S0417-0661 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AYUBU H MBOTWA
1264 S0417-0662 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AYUBU J MWASEGE
1265 S0143-0906 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M AYUBU J NTANDALA
1266 S0341-0520 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AYUBU JOSEPH KONGA
1267 S0145-0582 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M AYUBU K ATHUMAN
1268 S0341-0664 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AYUBU LUFINGO MWAKAFULANIA
1269 S0104-0502 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AYUBU M CHACHA
1270 S0334-0580 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI  STEPHEN
1271 S0338-1018 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI  WILSON
1272 S0516-0518 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI  YOHANA
1273 S0151-0897 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI  YUSUPH
1274 S0351-0739 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI A MWIPOPO
1275 S0120-0857 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI B MWAKIPITI
1276 S0149-0837 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI E NYALUTOGO
1277 S0449-0643 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI JULIUS KIHWELE
1278 S0158-0759 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI K MWAPILI
1279 S0168-0508 MANYARA SANU SEMINARY M BENJAMINI LUCIANI BURA
1280 S0160-0773 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI M SHAGHUDE
1281 S0386-0531 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI MAKONO WILLIAM
1282 S0314-0704 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMINI NTAGALA JUMA
1283 S0457-0509 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BENKI KANYELELA KANYELELA
1284 S0527-0634 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BENNY ANDREW MBUJA
1285 S0158-0511 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENNY O CHENGULA
1286 S0316-0609 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BENSON  ERASTO
1287 S0152-0528 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON  FENIAS
1288 S0143-0908 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENSON  MWAMBALASWA
1289 S0351-0678 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BENSON  THOBIAS
1290 S0445-0564 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BENSON  WILFRED
1291 S0103-0780 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENSON  WILLIAM
1292 S0388-0539 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M BENSON BARRY KYARA
1293 S0333-0610 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BENSON BENARD HAROLD
1294 S0160-0774 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENSON DANIEL KAMBEY
1295 S0108-0746 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON EMMANUEL SAID
1296 S0158-0760 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENSON HEZRON MHAHILIDZA
1297 S0356-0514 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M BENSON JOHN URIO
1298 S0338-1019 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENSON L AINEA
1299 S0108-0537 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENSON LEONARD LEWIS
1300 S0119-0618 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BENSON MUANGAZA ERASTO
1301 S0314-0771 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BENSON NAIMAN MSANGI
1302 S0404-0564 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M BENSON O NYANYIKA
1303 S0338-0650 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENSON R MWITA
1304 S0314-0587 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M BENSON S DAUSI
1305 S0189-0512 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M BENSON SEBIO SANGA
1306 S0352-0589 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M COSMAS  ALFREDY
1307 S0552-0504 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M COSMAS  COSTANTINE
1308 S0607-0547 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS  DEUS
1309 S0338-0730 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M COSMAS  FAUSTINE
1310 S0116-0526 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS  KAMEME
1311 S0404-0508 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M COSMAS  MBUNDA
1312 S0120-0863 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M COSMAS  MZENA
1313 S0109-0566 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M COSMAS  PAUL
1314 S0153-0588 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M COSMAS  ROBERT
1315 S0116-0525 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M COSMAS A COSMAS
1316 S0332-0710 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M COSMAS CONSTANTINE CHULLU
1317 S0112-0517 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS COSMAS NDANDIKA
1318 S0158-0602 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS BENEDICT KESSY
1319 S0367-0521 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M DENIS C MAGETA
1320 S0314-0774 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DENIS D HERMAN
1321 S0405-0521 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DENIS D RUTTA
1322 S0485-1018 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS DAMAS SHAYO
1323 S0112-0622 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS E KIWALE
1324 S0138-0559 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DENIS ELIAS KASIGARA
1325 S0158-0603 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS G SADALA
1326 S0158-0650 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS GABRIEL CHILUMANGA
1327 S0149-0906 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DENIS H PETER
1328 S0158-0898 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DENIS J MINJA
1329 S0485-1098 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS J MTUI
1330 S0353-0541 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M DENIS JORAM KAAYA
1331 S0135-0621 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPH SONGAY
1332 S0151-0803 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENIS JOSEPHAT NICHOLAUS
1333 S0109-0644 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DENIS K DIDAS
1334 S0380-0506 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M DENIS K MAGADU
1335 S0449-0658 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DENIS KILASARA MOSHA
1336 S0310-0519 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M DENIS L KIZABI
1337 S0485-1019 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS L MUSHI
1338 S0151-0688 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DENIS LAURENCE NTAMAMILO
1339 S0323-0518 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DENIS LAURENT DOMINICIAN
1340 S0136-0622 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DENIS M KASEZA
1341 S0485-0849 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS MICHAEL MUSHI
1342 S0341-0527 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS MWAIKOMBE AMULIKE
1343 S0445-0569 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DENIS PASCHAL TEWELE
1344 S0430-0579 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DENIS RUTTA DANIEL
1345 S0485-1162 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DENIS SILVAN SWAI
1346 S0341-0727 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS SOLOMONI MWAMBUNGU
1347 S0153-0674 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DENIS SUBILI MWALUSA
1348 S0388-0548 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M DENIS THEOPHILI MAKUNDI
1349 S0108-0755 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENIS W MUSHI
1350 S0544-0856 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DENIS W SALEMA
1351 S0160-0542 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DENNIS  MSAFIRI
1352 S0156-0606 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DENNIS  NYABANGE
1353 S0345-0696 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DENNIS D MOSHA
1354 S0143-0941 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DENNIS DESDELIUS MWINGIRA
1355 S0174-0509 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M DENNIS J TEMU
1356 S0138-0560 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DENNIS NAGABONA MASASI
1357 S0101-0680 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DENNIS SABATO CHINAMO
1358 S0316-0615 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DENNIS Z PETER
1359 S0539-0585 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DENSON LEONARD KISUSI
1360 S0448-0510 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M DEO  ARONI
1361 S0144-0791 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DEO  MASATU
1362 S0120-0952 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DEO  MBAMBA
1363 S0121-0507 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M DEO  SHAURI
1364 S0443-0708 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DEO P MWAKAPEMBATI
1365 S0338-0946 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DEODAT  MHAGAMA
1366 S0314-0776 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  GIBSON
1367 S0496-0657 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  GUNZE
1368 S0584-0534 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  IBRAHIMU
1369 S0133-0900 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOHN
1370 S0152-0534 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOHN
1371 S0338-0518 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOHN
1372 S0578-0688 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOHN
1373 S0151-0701 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOSEPH
1374 S0386-0564 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOSEPH
1375 S0404-0573 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOSEPHATH
1376 S0352-0591 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOSHUA
1377 S0443-0765 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JOSHUA
1378 S0333-0652 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  JUMANNE
1379 S0607-0556 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KADAMA
1380 S0496-0653 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KAMBANGWA
1381 S0320-0545 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KAPAMA
1382 S0496-0658 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KAYUNI
1383 S0443-0564 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KIBONA
1384 S0116-0540 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KIDAKULE
1385 S0120-0957 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KISINZA
1386 S0314-0710 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  KISIRI
1387 S0139-0562 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LADISLAUS
1388 S0338-0739 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAMECK
1389 S0314-0870 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAURENCE
1390 S0144-0696 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAURENT
1391 S0156-0524 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAWRANCE
1392 S0145-0593 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAZARO
1393 S0145-0745 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LAZIMA
1394 S0156-0525 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LEMALALI
1395 S0596-0542 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LEONARD
1396 S0332-0717 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LINUS
1397 S0153-0847 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LUCAS
1398 S0578-0689 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LUCAS
1399 S0546-0581 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LUGWISHA
1400 S0404-0797 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LUHENDE
1401 S0151-0563 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LUYELELA
1402 S0316-0620 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  LYIMO
1403 S0334-0653 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MADUHU
1404 S0488-0539 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MADUHU
1405 S0352-0676 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MAHIMBO
1406 S0314-0777 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MAJURA
1407 S0596-0540 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MALINGO
1408 S0386-0565 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MANYILIZU
1409 S0136-0742 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MARCO
1410 S0151-0532 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MARCO
1411 S0352-0562 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MARCO
1412 S0133-0842 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MARTIN
1413 S0445-0583 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MARTIN
1414 S0386-0566 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MASALI
1415 S0144-0742 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MASELE
1416 S0334-0655 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MASIGE
1417 S0154-0506 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M EMMANUEL  MATIKU
1418 S0338-0840 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MAYOMBA
1419 S0314-0593 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MICHAEL
1420 S0160-0550 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MLAWA
1421 S0457-0541 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MNDUWI
1422 S0151-0805 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MNEMA
1423 S0338-0841 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MTWALE
1424 S0443-0766 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MWASUMBI
1425 S0140-0606 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MWISHO
1426 S0140-0607 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MWISHO
1427 S0334-0657 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MWITA
1428 S0578-0690 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  MWITA
1429 S0345-0748 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NATHANIEL
1430 S0112-0629 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NDAHANI
1431 S0143-0888 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NGATA
1432 S0443-0764 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NGOMALE
1433 S0584-0535 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NGOWI
1434 S0334-0658 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NYAMHANGA
1435 S0338-0620 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  NYAMHANGA
1436 S0320-0544 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  PAUL
1437 S0152-0662 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  PAULINE
1438 S0341-0530 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  RAPHAEL
1439 S0138-0570 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  ROBERT
1440 S0473-0526 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  RWECHUNGURA
1441 S0104-0620 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SAMWEL
1442 S0149-0975 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SANGA
1443 S0150-0671 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SATO
1444 S0109-0512 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SELEMAN
1445 S0552-0508 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SHILINDE
1446 S0334-0659 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SIMON
1447 S0430-0534 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  SOSPETER
1448 S0151-0903 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  STANSLAUS
1449 S0150-0790 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  STEPHANO
1450 S0115-0657 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  TELESPHORY
1451 S0152-0610 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  TUNGU
1452 S0155-0516 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  VICENT
1453 S0333-0616 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  VICENT
1454 S0333-0733 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  WAMBURA
1455 S0116-0541 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  YESAYA
1456 S0136-0690 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL  ZACHARIA
1457 S0404-0625 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANK  NGOYA
1458 S0351-0603 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANK  NICKSON
1459 S0109-0864 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK  NYIRATHO
1460 S0353-0526 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M FRANK  OBADIA
1461 S0356-0524 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M FRANK  OFORO
1462 S0160-0783 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK  PETER
1463 S0387-0521 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK  PHILBERT
1464 S0417-0837 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FRANK  RESPICIUS
1465 S0107-0566 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK  RUTATOLA
1466 S0546-0524 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  SABUNI
1467 S0314-0547 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FRANK  SEBASTIAN
1468 S0546-0509 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK  SHAMI
1469 S0135-0642 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK  SIMWELA
1470 S0333-0837 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANK  VEDASTUS
1471 S0496-0671 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M FRANK A KASYUPA
1472 S0341-0731 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FRANK A KIHANGA
1473 S0107-0564 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FRANK A LUPAPA
1474 S0404-0576 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANK ADIMIN MWAKAJILA
1475 S0134-0685 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANK ALEXANDER NYIKA
1476 S0413-0765 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK ALOYCE KALANZI
1477 S0445-0593 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FRANK ALPHONCE NCHAKILA
1478 S0160-0565 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK ARCEN SWAI
1479 S0443-0768 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FRANK AVLON SANGA
1480 S0138-0578 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M FRANK B SIWINGWA
1481 S0175-0533 DODOMA SALESIAN SEMINARY M FRANK B TIMBULA
1482 S0552-0528 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M FRANK BENJAMINI FRANK
1483 S0353-0511 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M FRANK CLEMENCE MKENDA
1484 S0314-0597 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FRANK COSMAS MSHOBOZI
1485 S0334-0685 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FRANK D JALANG'O
1486 S0546-0533 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK DANIEL LUWEGA
1487 S0136-0693 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK DEO NGONYANI
1488 S0314-0548 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FRANK E ANGOMBWISYE
1489 S0135-0641 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK E KAHONGA
1490 S0332-0720 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M FRANK E KIMAMBO
1491 S0167-0534 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FRANK EMMANUEL MBILINYI
1492 S0154-0511 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M FRANK ERICK MICHAEL
1493 S0338-1028 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK F HAULE
1494 S0189-0528 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M FRANK F NGAMLAGOSI
1495 S0527-0596 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FRANK FROLENCE MGENI
1496 S0320-0560 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK G SANGU
1497 S0184-0565 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FRANK HUMPHREY MTEI
1498 S0361-0526 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M FRANK J MARLEY
1499 S0142-0791 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK J MGALLAH
1500 S0135-0649 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODIANO RESPICK OLLOMY
1501 S0465-0563 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GODIANUS GODFREY REMIGIUS
1502 S0109-0869 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODIAT BILASHOBOKA LAURIAN
1503 S0103-0671 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODIFREY B EMANUEL
1504 S0103-0672 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODLIKE  KAZOSI
1505 S0546-0510 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN  DEOGRATIAS
1506 S0156-0533 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN  JOACHIM
1507 S0160-0784 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN EMMANUEL MUSHI
1508 S0108-0777 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN ISMAEL NASSARY
1509 S0351-0751 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN J ISMAIL
1510 S0368-0557 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN JACOB GEAY
1511 S0388-0564 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN JOSEPH BALINA
1512 S0496-0683 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN KAWED URIO
1513 S0160-0848 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN M JUMA
1514 S0103-0813 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN N SULE
1515 S0151-0620 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN NGAYA MASAWE
1516 S0386-0587 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN NICHOLOUS KIMARO
1517 S0496-0684 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GODLISTEN VAMBA MRUTU
1518 S0338-0571 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODLIVING GODCHANCE SHAYO
1519 S0143-0988 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE  JULIUS
1520 S0413-0820 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODLOVE  MMARY
1521 S0133-0849 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GODLOVE  PAUL
1522 S0108-0659 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODLOVE ANDREA HANGE
1523 S0334-0706 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DANIEL MONYO
1524 S0115-0551 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DIDAS LYIMO
1525 S0485-0868 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DIDAS TARIMO
1526 S0189-0531 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M GODLOVE DOMINIC GANDYE
1527 S0485-1169 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE ELIENEZA NGOWI
1528 S0103-0814 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE LUCIUS NGOROMERA
1529 S0160-0579 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE M GODSON
1530 S0160-0578 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODLOVE M MANUNSHU
1531 S0338-0745 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE M NDUMBARO
1532 S0330-0552 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE MUGISHAGWE RWEGOSHORA
1533 S0109-0870 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE MULIMAMBOGA EPHRAHIM
1534 S0330-0712 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GODLOVE PASCAL MPONDA
1535 S0145-0758 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GODLOVE S MTUI
1536 S0160-0785 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODLUCK A SHANGALI
1537 S0107-0573 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GODLUCK J KYARA
1538 S0539-0605 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GODLUCK O SUMARY
1539 S0338-0523 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODLUCK YONA MUSHI
1540 S0143-0912 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GODON FELIX OMONDI
1541 S0324-0658 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HEMEDI SALIM KILIMO
1542 S0334-0719 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HEMEDI SINAMALI ABDALA
1543 S0150-0889 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HEMEDY SHWAHIBU MVUNGI
1544 S0448-0522 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M HENDRICH  COSTAF
1545 S0386-0589 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HENDRY FELIX SHAYO
1546 S0552-0510 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M HENERY  LUHENDE
1547 S0334-0720 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HENERY IDDI MOGHU
1548 S0116-0565 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HENREY  DAUDI
1549 S0158-0802 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HENRICK E DASTAN
1550 S0496-0702 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HENRY  ALBERT
1551 S0149-0919 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HENRY  CHITANDA
1552 S0115-0586 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HENRY  EMMANUEL
1553 S0549-0691 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HENRY  MSIKA
1554 S0101-0694 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HENRY  MWAMPUGA
1555 S0104-0556 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HENRY DAUDI MUNUO
1556 S0140-0574 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HENRY G LWILA
1557 S0338-0629 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HENRY HENGE KILUNDUMO
1558 S0417-0785 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HENRY HEZRON MWAMPAJA
1559 S0142-0889 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HENRY J MWAKASEGE
1560 S0149-1090 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HENRY JOHN KAYOMBO
1561 S0312-0522 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HENRY JOHN MAKENDI
1562 S0404-0682 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HENRY L HAULE
1563 S0496-0703 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HENRY O KWEKA
1564 S0430-0538 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M HENRY P NTIKINYA
1565 S0581-0671 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M HENRY PETER SANGA
1566 S0351-0755 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HENRY SAMWEL URASSA
1567 S0158-0803 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HENRY SHAMBOGO ISAYA
1568 S0144-0750 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HENRY SOSTHENES MUSUNGA
1569 S0330-0554 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M HENRY STANSLAUS SIWAKWI
1570 S0165-0535 KILIMANJARO URU SEMINARY M HENRY VALERIAN LYIMO
1571 S0104-0510 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HENRY Y ZEGU
1572 S0189-0536 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ISMAIL JABU MWASHA
1573 S0153-0558 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISMAIL JOHN MBANGWA
1574 S0485-1233 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL JOSEPH MSOFFE
1575 S0443-0582 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M MLOWE
1576 S0338-0967 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M NGWEMBELE
1577 S0351-0694 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ISMAIL MUSA IYOMBE
1578 S0156-0622 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL NASIBU RAJABU
1579 S0443-0712 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ISMAIL P OTHMAN
1580 S0388-0571 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL RASHID MAZINGO
1581 S0101-0698 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S HASSANI
1582 S0160-0594 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S IBRAHIM
1583 S0312-0523 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S KIPINGA
1584 S0316-0654 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL S MSANGI
1585 S0306-0638 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL SELEMAN ISSA
1586 S0558-0541 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL SELEMAN MBUMA
1587 S0147-0722 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISMAIL W MUSSA
1588 S0549-0700 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ISMAILI  HIBA
1589 S0153-0523 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ISMAILI  MOHAMEDI
1590 S0115-0555 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ISMAILI ALLY HAMISI
1591 S0134-0701 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ISMAILI IDDI MSANGI
1592 S0404-0683 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ISMAILI MOHAMEDI MNEPA
1593 S0367-0540 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ISMAILI RASHIDI FYONGO
1594 S0338-0968 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ISMAILI S MWINJUMA
1595 S0417-0699 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ISMAILY HASHEEM NYAGAWA
1596 S0316-0652 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ISMAILY K ISMAILY
1597 S0334-0734 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ISMAILY KANDY SHABANI
1598 S0108-0570 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISMAILY L HANAFI
1599 S0324-0559 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JOHN P PAULO
1600 S0550-0532 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M JOHN P SAQWARE
1601 S0338-0977 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN P WILLIAM
1602 S0151-0726 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHN PASCHAL SYLVESTOR
1603 S0345-0756 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JOHN PETER MSOKA
1604 S0152-0586 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JOHN PYUZA SAMWEL
1605 S0314-0554 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JOHN R AKARO
1606 S0119-0590 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOHN R HIZZA
1607 S0156-0547 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN R MBISE
1608 S0103-0824 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JOHN R PETRO
1609 S0334-0758 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JOHN RAPHAEL MKAKU
1610 S0155-0530 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHN RICHARD NDAKAZI
1611 S0333-0688 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHN S CLEMENT
1612 S0338-0527 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN S NINDI
1613 S0516-0535 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M JOHN SHABANI CHANDE
1614 S0113-0525 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JOHN STEPHAN NG'UMBI
1615 S0144-0754 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHN STEPHANO JOSEPH
1616 S0368-0568 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M JOHN SYLVESTER OMBAY
1617 S0150-0905 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JOHN TANO SIAY
1618 S0154-0517 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JOHN TOLLE HENRY
1619 S0139-0570 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOHN TSEA AKKO
1620 S0338-0978 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHN ULIRCK MREMI
1621 S0140-0614 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JOHN YUSUPH JOHN
1622 S0145-0769 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO  BONEPHACE
1623 S0151-0912 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO PATRICK MAGAMBO
1624 S0431-0514 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO RAINERY MWALONGO
1625 S0388-0575 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JOHNBOSCO VERANI MBUYA
1626 S0138-0593 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOHNBULL DAVID LUSENGA
1627 S0109-0876 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNEUDES E MWOMBEKI
1628 S0413-0829 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JOHNPAUL  KISHOMBO
1629 S0360-0622 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  ANASTAZI
1630 S0338-0580 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  BUKOMEYE
1631 S0144-0803 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  DEUS
1632 S0109-0877 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  ENOCK
1633 S0338-1035 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  HUMPHREY
1634 S0455-0509 KAGERA TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  JACKSON
1635 S0489-0515 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  JOEL
1636 S0160-0610 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  KATUNZI
1637 S0352-0684 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  MARWA
1638 S0158-0574 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  MBENA
1639 S0578-0694 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  MUTAYOBA
1640 S0333-0847 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  NYANSUKU
1641 S0125-0913 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  SAMSON
1642 S0546-0554 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  STANSLAUS
1643 S0147-0521 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON A MWASAMWENE
1644 S0489-0514 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON C JOHNSON
1645 S0473-0540 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON C KYAMAN
1646 S0527-0601 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON D MKULASI
1647 S0160-0609 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON D STEPHANO
1648 S0449-0709 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON E KIMBWEREZA
1649 S0496-0726 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON G ISRAEL
1650 S0167-0591 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JOHNSON GILBERT JACHI
1651 S0386-0620 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON GODFREY LAIZER
1652 S0147-0599 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON H JUMANNE
1653 S0153-0525 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JACOB MBILINYI
1654 S0160-0796 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JOSHUA MSUYA
1655 S0351-0626 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JULIUS LYIMO
1656 S0405-0538 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON JUVENARY JACOB
1657 S0120-0896 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON KAJAKELU MFWEJE
1658 S0461-0525 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON M RUMANYIKA
1659 S0306-0639 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M JOHNSON RICHARD JOHN
1660 S0145-0770 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JOHNSON W MALIMA
1661 S0341-0609 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON W MWAMASANGULA
1662 S0341-0742 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JOHNSON ZAKARIA MLAY
1663 S0360-0621 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JOHNSTON EVOB NYAKIMWE
1664 S0417-0844 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JOHNSTONE GEORGE BILAZA
1665 S0351-0839 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JOHNSTONE L JOHANNES
1666 S0109-0778 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOHRAM  PETER
1667 S0457-0515 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M JOIN STEPHAN TWEVE
1668 S0334-0759 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JONAS  CHARLES
1669 S0116-0583 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JONAS  EDWARD
1670 S0546-0555 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JONAS  ELIKANA
1671 S0136-0760 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JONAS  GRESMO
1672 S0386-0621 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JONAS  JACKSON
1673 S0145-0666 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JONAS  JULIUS
1674 S0324-0659 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JONAS  JULIUS
1675 S0404-0521 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JONAS  MELAYEKI
1676 S0104-0637 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JONAS  NICODEM
1677 S0136-0759 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JONAS  SAMWELY
1678 S0154-0518 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JONAS  SANGA
1679 S0150-0807 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JONAS BONIFACE MICHAEL
1680 S0544-0799 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JONAS COSTANTINE MWASE
1681 S0109-0673 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JONAS EDWARD MAPUNDA
1682 S0306-0640 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M JONAS ERNEST MTILI
1683 S0341-0832 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JONAS F KALINGA
1684 S0184-0574 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JONAS ISAYA MOSHI
1685 S0160-0611 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JONAS JAIROS MBWILO
1686 S0351-0627 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JONAS LUPELANYA MAGANIKO
1687 S0314-0609 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JONAS M REVOCATUS
1688 S0150-0700 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JONAS M THOMAS
1689 S0445-0616 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M JONAS MATHEW KIGWILE
1690 S0334-0760 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JONAS MKOMBOZI JOHN
1691 S0404-0583 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JONAS MODESTO MCHENA
1692 S0485-1121 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JONAS O MAHENYA
1693 S0461-0526 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M JONAS S KUZENZA
1694 S0103-0691 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JONAS S MAKOBA
1695 S0145-0667 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JONAS S RICHARD
1696 S0133-0857 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JONAS SOSTHENES MALALE
1697 S0121-0521 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JONASI THOBIAS TARIMO
1698 S0353-0514 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN  AWARDS
1699 S0115-0680 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN  GHIKAS
1700 S0449-0710 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JONATHAN  MBASHA
1701 S0153-0859 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JONATHAN  SIMON
1702 S0341-0743 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN A MAHONA
1703 S0147-0600 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN B MWAKIFUMBWA
1704 S0351-0538 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN C HUHUKA
1705 S0125-0914 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN C MALINGA
1706 S0112-0554 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONATHAN DULLE EMANUEL
1707 S0142-0895 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JONATHAN JOSEPH PIUS
1708 S0160-0729 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN JUMA MSAGA
1709 S0324-0517 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JONATHAN K MEASI
1710 S0103-0825 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JONATHAN KATO VALENTINE
1711 S0112-0656 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JONATHAN M MATHEW
1712 S0483-0507 KILIMANJARO SAME SEMINARY M JONATHAN ROMAN HOZZA
1713 S0539-0618 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN S MLINDA
1714 S0115-0772 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN S ZACHALIA
1715 S0320-0586 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JONATHANI EMANUEL PHARES
1716 S0324-0560 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JONCE N CYRIL
1717 S0144-0755 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JONES  KAHEMBE
1718 S0413-0617 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JONSON JONATHAN JOHN
1719 S0544-0866 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JONSON R KAAYA
1720 S0103-0698 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KISAKA LUCAS KALUSE
1721 S0115-0591 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KISANDE M LUKENZA
1722 S0352-0513 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KISANDU  ZEPHANIA
1723 S0367-0554 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M KISATYA  LUSHINDIKA
1724 S0145-0779 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KISHERI  MABERE
1725 S0334-0800 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KISINZA MAGEMBE MADUHU
1726 S0380-0513 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M KISIRI W MWIRINYI
1727 S0151-0735 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KISO  SAMWEL
1728 S0585-0563 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M KISYERI  EMMANUEL
1729 S0352-0687 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KISYERY NICHOLAUS HEGERA
1730 S0134-0711 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KITALIMA G SEVERINE
1731 S0351-0631 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KITARETI JOSEPH KITARETI
1732 S0109-0678 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KITOGORO  ADAM
1733 S0333-0852 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M KITULA  JAMSON
1734 S0360-0631 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M KITULANYA HAMIMU KITULANYA
1735 S0413-0743 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KITUNDU G JOSEPH
1736 S0140-0532 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KIVARERI M MSUYA
1737 S0341-0747 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KIVAYA OSWARD MRUMA
1738 S0147-0744 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KIVENGI A SANGA
1739 S0338-0879 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KIWEKU S MBAYO
1740 S0109-0886 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KIYABO  NHENDE
1741 S0109-0887 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KIYUGA  MASANJA
1742 S0334-0801 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KIYUMBA  LUZELELA
1743 S0320-0598 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KIZIBO M NYASIRA
1744 S0150-0910 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK  NDARE
1745 S0145-0607 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK  PHILEMON
1746 S0314-0725 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK K JUMANNE
1747 S0147-0750 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LUDOVICK MADARAKA FRANCIS
1748 S0338-0533 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUDWICK ERNEST MARKO
1749 S0351-0705 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LUGAILA  SHIJA
1750 S0549-0724 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LUGAILA LUGAILA ZAGARAZA
1751 S0554-0666 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M LUGANO  GREEN
1752 S0147-0751 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LUGANO  RICHARD
1753 S0178-0513 MBEYA MANOW LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LUGANO  WILLIAM
1754 S0142-0742 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LUGANO A PONDO
1755 S0449-0720 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUGANO B KIBONA
1756 S0189-0545 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M LUGANO GEORGE MLIGO
1757 S0143-0895 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LUGANO JASSON MWAKANSOPE
1758 S0108-0809 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUGANO MWALUPANI PETRO
1759 S0139-0535 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUGELA  SAMWEL
1760 S0115-0692 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LUGEMBE  MAKARANGA
1761 S0341-0553 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SEBASTIAN KIBIKI
1762 S0133-0898 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SILAJU NYAMI
1763 S0112-0696 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SIMON MBWILE
1764 S0189-0591 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SIMON MJIKA
1765 S0549-0788 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH ZACHARIA SHITENGE
1766 S0135-0592 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPHU S ISSA
1767 S0158-0880 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUVINALY  SAMWEL
1768 S0334-0968 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER J KAYUNI
1769 S0145-0823 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER LUSWETULA JULIUS
1770 S0413-0919 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER MABULA MKUPI
1771 S0150-0755 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER O NYALUSI
1772 S0445-0670 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER OSCAR NYENZA
1773 S0548-0607 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER P NSIMBILA
1774 S0552-0542 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER S MKAMA
1775 S0549-0779 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER S SIMON
1776 S0386-0766 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SYMPHORIAN  SYLIVERY
1777 S0109-0551 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SYMPHORIAN KAHIGWA SWEETBERT
1778 S0345-0556 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SYPRIAN K ZENDA
1779 S0123-0806 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SYSLVESTER  MWAKAMYANDA
1780 S0413-0653 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M STEPHEN SIRILO KABORA
1781 S0334-0965 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M STEPHEN STEPHEN GEORGE
1782 S0313-0541 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN THOBIAS WANKYO
1783 S0341-0641 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M STERLING  MSOKWA
1784 S0147-0535 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEVE  WILSON
1785 S0607-0595 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M STEVE S SEVERINO
1786 S0404-0661 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M STEVEN  AMBINDWILE
1787 S0316-0717 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STEVEN  CHRISTOPHER
1788 S0153-0760 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M STEVEN  HAPPYFANUS
1789 S0160-0676 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M STEVEN  JOHN
1790 S0160-0677 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M STEVEN  JONAS
1791 S0386-0731 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M RONGINO FESTO EBIL
1792 S0165-0576 KILIMANJARO URU SEMINARY M ROVELT  MSAKI
1793 S0387-0533 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M ROWLAND  ALEX
1794 S0388-0591 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ROWLAND MKENDA AURELIAN
1795 S0485-0921 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ROWLAND N LUCAS
1796 S0356-0542 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ROWLAND ONESMO MWANRI
1797 S0386-0732 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M RUBEN  CHARLES
1798 S0496-0829 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RUBEN  EMANUEL
1799 S0107-0605 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M RUBEN  JOSEPH
1800 S0313-0540 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M RUBEN J SHINONI
1801 S0152-0545 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RUBENI  ELISHA
1802 S0386-0733 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M RUBENI NICHOLAUS KITALI
1803 S0445-0657 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M RUBENI PAULO MTAKYAWA
1804 S0153-0751 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RUCHWANISA G DAVID
1805 S0585-0604 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RUDOFIKO LAURENCE MGERA
1806 S0158-0860 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RUDOVIKO RUKURUGU NDAISABHA
1807 S0107-0606 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M RUGABELA A RUHANGISA
1808 S0352-0551 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RUGEMALILA  GEORGE
1809 S0352-0582 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RUKUNGERE  EMANUEL
1810 S0443-0680 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RUMENT LAULENT LUGUSI
1811 S0473-0551 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M RUTHA  JOSEPH
1812 S0320-0659 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RUTUBHIKA BWAMO MDABHE
1813 S0149-0807 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RUZUKU FESTO MWAKALAMBILE
1814 S0144-0719 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RWECHUGURA  YOHANA
1815 S0152-0692 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RWEHUMBIZA  WILLIAM
1816 S0316-0704 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RWEIKIZA A FELIX
1817 S0116-0635 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M RWEMCHUNGULA  ROBERT
1818 S0544-0821 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RYOBA M RYOBA
1819 S0116-0636 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M RYOBA R LAURENT
1820 S0149-1002 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MKAPA ALISONI MBONEA
1821 S0103-0845 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MKAPA ERNEST MAJENDA
1822 S0607-0580 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MKAPA SWALA MAYALA
1823 S0316-0682 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MKAWA  OMAR
1824 S0496-0765 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MKAWE  MYONGA
1825 S0115-0593 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MKINA  PETER
1826 S0448-0541 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M MKOLA  YUSTINI
1827 S0109-0696 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MKOMBOZI  CHRISTOPHA
1828 S0156-0637 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MKOMBOZI  ISMAIL
1829 S0112-0565 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MKOMBOZI  SEPHEN
1830 S0338-0774 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MKOMBOZI J NTUNDU
1831 S0136-0711 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MKONYE MATASO MATASO
1832 S0334-0850 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MKUNGILE HUSSEIN MASOUD
1833 S0549-0735 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MKUZO E MKUZO
1834 S0189-0549 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MLAMBA A MINANGO
1835 S0153-0729 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MLASWA MANONI PAUL
1836 S0355-0531 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M MLEGHE  MNDEME
1837 S0386-0673 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MLEKWA  MICHAEL
1838 S0112-0566 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MLEMETA D CHILALA
1839 S0152-0633 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MLINGI JAMES JAHO
1840 S0109-0697 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MLINGWA  ELIKANA
1841 S0138-0601 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MLULA JOHN TUMBO
1842 S0144-0864 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MLUMBE  JUAKALI
1843 S0341-0804 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M MLYA  ROBERT
1844 S0109-0902 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MLYAKADO M JUMA
1845 S0461-0535 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M MNANKA  JUMA
1846 S0338-0663 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MNUBI M MNUBI
1847 S0485-1342 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MNYAMOSI NOVAT MMANDA
1848 S0109-0698 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MNYETI  MALAKI
1849 S0320-0622 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MNYONGE IBRAHIM ATHUMAN
1850 S0153-0614 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MNYONGE S KANTU
1851 S0320-0623 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MOBAHE B GEORGE
1852 S0320-0624 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MOBE S DANIEL
1853 S0314-0728 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MODEST  ISKARI
1854 S0136-0639 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MODEST  KATABAZI
1855 S0496-0766 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MODESTUS EDMUND NCHIMBI
1856 S0550-0536 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M MOFATI A FWAYA
1857 S0445-0631 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MOGELA MIHENGULO YAHAYA
1858 S0353-0519 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M NIKOMBOLWE  ELIHURUMA
1859 S0125-0930 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NIKUNTUFYA  ANDONGOLILE
1860 S0109-0602 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NILA  NG'WALIDA
1861 S0334-0867 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M NILISON SWEDI KILIWA
1862 S0152-0635 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NILLA  MAGEME
1863 S0607-0582 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NIMBO  CHARLES
1864 S0320-0635 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NIMRODI ELIUDI MAHUBIRI
1865 S0320-0636 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NINDWA NGUSA KASUMBA
1866 S0147-0772 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NINJA S BISAGA
1867 S0158-0847 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NIOKOE B KYANDO
1868 S0112-0579 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NISE R KIBONA
1869 S0115-0709 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NISPHORI D HILONGA
1870 S0147-0773 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NIWAGILA  KASILIMA
1871 S0165-0567 KILIMANJARO URU SEMINARY M NIXON ARETAS KYARA
1872 S0448-0543 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M NIXON BRUNO MZENA
1873 S0314-0670 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M NJANA J GUNDU
1874 S0151-0579 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NJILE  NZIGE
1875 S0386-0712 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PELEKA  TITO
1876 S0109-0809 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PELINUS  MUJUNI
1877 S0125-0940 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PENDAEL N MBISE
1878 S0151-0840 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PENDO NDODI JAMES
1879 S0596-0589 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M PENDO S BALO
1880 S0404-0766 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M PENFORD  MAGELEWANYA
1881 S0320-0647 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PENUEL  JOSEPH
1882 S0585-0600 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI H MASUNZU
1883 S0334-0908 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RASHIDI HAMISI RAMADHANI
1884 S0338-0791 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI IDDI NYAGALI
1885 S0150-0921 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RASHIDI JUMA RASHIDI
1886 S0123-0761 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RASHIDI KANYOTA KIBABI
1887 S0345-0731 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RASHIDI M RAMADHANI
1888 S0139-0580 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RASHIDI M TWALIBU
1889 S0413-0847 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RASHIDI MOHAMEDI MCHALA
1890 S0115-0726 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER  MARCO
1891 S0352-0520 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER  MUSA
1892 S0116-0654 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER  MWANYUMBA
1893 S0123-0807 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER  THEONEST
1894 S0338-0921 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER  WILLIAM
1895 S0135-0755 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER ALOYCE NTIBIHOLA
1896 S0386-0765 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER CHRISPINE MNAKU
1897 S0119-0611 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER FABIAN MBONIMPAYE
1898 S0155-0563 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER GELASI KYARA
1899 S0316-0709 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SALUM QASSIM SAAD
1900 S0527-0648 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M THOMAS ROBERT MARC
1901 S0119-0614 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M THOMAS SALVATORY KIRITA
1902 S1071-1063 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M THOMAS T NKWERA
1903 S0351-0662 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M THOMAS WILLIAM NAMAN
1904 S0155-0650 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M THOMASI JOHANSEN BYARUGABA
1905 S0685-0603 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M THOMASI PASCAL MILINGA
1906 S0143-0976 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THOMASO DONALD MGANI
1907 S0688-0539 RUKWA MSAKILA SECONDARY SCHOOL M THOMASY THADEI MKINI
1908 S0143-0822 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TIBATEKUZA  ZIMBAHO
1909 S0143-0571 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TIMAYO J MWANYANJE
1910 S0607-0597 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M VICENT  YUSUPH
1911 S0334-0980 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VICENT  ZACHARIA
1912 S0139-0548 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VICENT A ATHUMANI
1913 S0164-0530 ARUSHA USA SEMINARY M VICENT ALFRED NGAO
1914 S0904-0591 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M VICENT B KIJAZI
1915 S0134-0631 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VICENT B MWAKALILA
1916 S0134-0743 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VICENT B SLAA
1917 S0351-0730 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M VICENT BALTAZARI MARUWA
1918 S0132-0809 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICENT BONIPHACE RUTELA
1919 S0686-0607 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M VICENT BUKENE AUGUSTINE
1920 S0144-0725 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VICENT CHARLES MSOMI
1921 S0409-0551 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M VICENT D KWASLEMA
1922 S0123-0816 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VICENT INNOCENT MUGUSI
1923 S0612-0659 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M VICENT J HALIMOJA
1924 S0901-0576 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M VICENT J MAGESA
1925 S0119-0644 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VICENT J MSEKELE
1926 S0125-0858 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VICENT J VICENT
1927 S0413-0858 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICENT JARED MREMI
1928 S0144-0820 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VICENT JULIUS NYAMOHANGA
1929 S0581-0737 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M VICENT K SILUPUMBWE
1930 S0748-0628 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M VICENT MICHAEL MIGODELA
1931 S0158-0951 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT RAPHAEL WINES
1932 S0811-0639 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M VICENT ROBERT MABIRIKA
1933 S0613-0594 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M VICENT S MISSUNGWI
1934 S0404-0666 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VICENT S TELENI
1935 S0320-0676 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M VICENT STEPHANO ANDREA
1936 S0168-0549 MANYARA SANU SEMINARY M VICENT T DISMAS
1937 S0116-0659 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VICENT T MAHENGE
1938 S0150-0869 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M VICENT YOVIN TEMU
1939 S0641-0677 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M VICENT ZABLON GOODLUCK
1940 S0150-0606 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M VICENTI M NDAHANI
1941 S0136-0794 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M VICKLANTA  FELECIAN
1942 S0364-0909 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M VICTA MATHEW MRAMBA
1943 S0134-0769 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VICTA RICHARD MTAMBI
1944 S1033-0598 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M VICTA SHAYO KADIRIA
1945 S0443-0647 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M VICTOR  ANGOLILE
1946 S0549-0782 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  APOLODIUS
1947 S0430-0607 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  BONPHACE
1948 S0120-0597 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  CHAMPOA
1949 S0960-0949 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M VICTOR  EPHRAIM
1950 S0115-0630 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VICTOR  FERDINAND
1951 S0314-0806 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  FRANK
1952 S0109-0620 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VICTOR  GABRIEL
1953 S0142-0842 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VICTOR  GABRIEL
1954 S0620-0552 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  GEORGE
1955 S0544-0829 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M VICTOR  GERALD
1956 S0116-0661 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  JOEL
1957 S0448-0617 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M VICTOR  JOSEPH
1958 S0922-0624 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M VICTOR  JOSEPH
1959 S0364-0910 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M VICTOR  KAANAELI
1960 S0136-0724 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M VICTOR  KAGARUKI
1961 S0629-0743 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M VICTOR  KAGILWA
1962 S0922-0623 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M VICTOR J MALLEY
1963 S0116-0660 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR J MSIGWA
1964 S0334-0981 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VICTOR JUMA FABIAN
1965 S0119-0615 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VICTOR M CHRISTOPHER
1966 S0351-0784 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M VICTOR MARTIN MOSHI
1967 S0345-0675 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M VICTOR O THOBIAS
1968 S0511-0568 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M VICTOR PROJEST KABYEMERA
1969 S0653-0592 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M VICTOR SEBA NGUSI
1970 S0143-0999 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M VICTOR SIMONI MKONGWA
1971 S0153-0762 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VICTOR TEMBO LENATUS
1972 S0548-0611 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M VICTOR TULLO JACOB
1973 S0351-0783 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M VICTOR V CLEMENCE
1974 S0549-0783 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M VICTOR VICTOR NJILA
1975 S0120-0530 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VICTORY WOLFRAM MLELWA
1976 S0133-0895 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VICTUS DEODATUS KWEKA
1977 S0143-0979 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WILFRED  SHEKYA
1978 S0305-0514 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M WILFRED AMOS MAGAMBO
1979 S0160-0686 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WILFRED ANTHONY MASILI
1980 S0136-0523 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WILFRED ATHUMANI MNDEME
1981 S0109-0922 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED BERNARD TUNGU
1982 S0330-0560 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M WILFRED D MWANGUNJA
1983 S0133-0614 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WILFRED E MOLLEL
1984 S0143-0574 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WILFRED ERICK MGOWE
1985 S1071-1069 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M WILFRED ESTASI MARANDU
1986 S0465-0644 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WILFRED J MAKUTU
1987 S1098-0608 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M WILFRED J MEYAN
1988 S0158-0737 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WILFRED J MMASY
1989 S0388-0596 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M WILFRED JAMES KISSIMA
1990 S0160-0687 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WILFRED L MIRAMBO
1991 S0345-0737 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WILFRED LUCAS ALUTE
1992 S0516-0567 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M WILFRED M KIHEDU
1993 S0103-0893 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILFRED MATHIAS LUKA
1994 S0485-0941 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED ONESPHORO WILFRED
1995 S0323-0555 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M WILFRED S EDSON
1996 S0133-0742 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WILFRED THADEI MWIKONZI
1997 S0485-1188 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED THOMAS KIMATH
1998 S0104-0590 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WILFRED Y EDWARD
1999 S0142-0697 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILFREDY  CHAVILA
2000 S0811-0538 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M WILFREDY  MWANGAKA
2001 S0152-0578 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M WILFREDY  TITUS
2002 S0324-0579 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M WILGIS PETER KAPINGA
2003 S0115-0604 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M WILGOD  DANIEL
2004 S0782-0694 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M WILHARD CHARLES MINJA
2005 S0117-0537 MOROGORO KASITA SEMINARY M WILHARD CHRISPIN MSEMWA
2006 S0120-0531 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M WILHARD WILHARD NGATUNGA
2007 S0125-0658 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WILHARD WILLIAM MCHOMVU
2008 S0106-0522 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M WILHELM E MTINDA
2009 S0121-0533 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M WILHELM PATRICK SUBIRI
2010 S0103-0762 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILHELMI  NIKOLAUS
2011 S0938-0570 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M WILHEM ALOYCE BARAKA
2012 S0128-0728 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M WILIAM  LWILA
2013 S0465-0645 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M WILIAM  SAID
2014 S0150-0761 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M WILIAM AMINI ELIENEZA
2015 S0413-0658 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M WILIAM E TSII
2016 S0149-0827 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WILIAM K MHAGAMA
2017 S0150-0607 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M WILIAM WILHELM MVUNGI
2018 S0417-0854 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M WILIBATH  THOMAS
2019 S0160-0688 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WILIRK  ROGARTH
2020 S0443-0649 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M WILKENS MWALALAGESYE WILLIUM
2021 S0134-0771 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M WILLA FAUSTIN MSIGWA
2022 S0148-0508 KAGERA RUBYA SEMINARY M WILLBROAD  NDYAMUKAMA
2023 S0115-0521 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M WILLBROARD  JOVIN
2024 S0145-0828 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WILLE M LUGIKO
2025 S0135-0589 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILLEBRIGHT  HOSEA
2026 S0925-0526 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM  ALEX
2027 S0710-0683 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM  BAISI
2028 S0144-0727 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM  CHUMU
2029 S0345-0677 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM  DECKAN
2030 S0731-0666 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM  DEUS
2031 S1071-1070 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M WILLIAM F NYAKI
2032 S0685-0605 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM FRANK CHINGOWE
2033 S0116-0664 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM J NICODEMUS
2034 S0334-0985 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM M CHAMBI
2035 S0132-0587 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WILLIAM M GWABALA
2036 S0153-0639 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M WILLIAM MISORI LAIZER
2037 S0167-0578 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M WILLIAM MTENZI KABELEGE
2038 S1071-1071 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M WILLIAM P MBOGO
2039 S0116-0665 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM R NGAILO
2040 S0549-0784 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M WILLIAM S KOKA
2041 S0334-0987 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SAIMON MWASAPILI
2042 S0912-0636 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M YOEL BENJAMIN BUTA
2043 S0153-0830 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YOELI ALBINO MDEMU
2044 S1033-0600 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M YOHABU MABRUKI LEGELO
2045 S0115-0818 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ABEL
2046 S0115-0733 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  BUSUMBIRO
2047 S0129-0580 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  CHACHA
2048 S0145-0830 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  CHARLES
2049 S0136-0653 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  CHARLES
2050 S0134-0746 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  COSMAS
2051 S0125-0535 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  DANIEL
2052 S0611-0643 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  DEUS
2053 S0386-0781 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ELIAS
2054 S0901-0577 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ELIAS
2055 S1148-0639 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ENOS
2056 S0715-0559 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  FORTUNATUS
2057 S0697-0558 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA  GWISU
2058 S0581-0742 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M YOHANA  HERIEL
2059 S0152-0705 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  HONEST
2060 S0145-0625 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ISSAYA
2061 S0320-0682 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  JACKSON
2062 S0108-0955 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANA  JOHN
2063 S0544-0882 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M YOHANA  JOSEPH
2064 S0338-0811 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KAFUVA
2065 S0706-0576 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KAJORO
2066 S0144-0890 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KASILI
2067 S1071-1080 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KATAMBI
2068 S0151-0780 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KOMBI
2069 S0184-0537 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M YOHANA  KOMU
2070 S1043-0594 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M YOHANA  KYANDO
2071 S0364-0921 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YOHANA  LUCAS
2072 S0333-0930 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MAGOHA
2073 S0160-0689 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MASUNGA
2074 S0726-0577 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MATHIAS
2075 S1071-1081 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MGANGA
2076 S0338-0706 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MIPAWA
2077 S0101-0665 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MUSEVEN
2078 S0784-0634 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MWAKASANGA
2079 S0158-0555 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MWALUGELO
2080 S1043-0656 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MWANGAMILO
2081 S1008-0572 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  MWATIA
2082 S0338-0925 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  NELSON
2083 S0443-0716 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M YOHANA  NGAILO
2084 S0145-0714 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  NGASA
2085 S0653-0595 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  NG'WANDU
2086 S0845-0555 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  ONYANGO
2087 S0115-0606 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  PAGI
2088 S0147-0642 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA  PAUL
2089 S0135-0591 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANA  PETRO
2090 S0123-0823 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  PETRO
2091 S1032-0597 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  PHILEMON
2092 S0611-0644 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  RICHARD
2093 S0581-0741 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M YOHANA  SANGA
2094 S0316-0725 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  SEBASTIAN
2095 S0305-0515 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  SENI
2096 S0731-0668 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M YOHANA  SOLOMON
2097 S0142-0937 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YOHANA  SONGELA
2098 S0103-0765 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOHANA  STANLEY
2099 S1032-0596 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M YOHANA  THOMAS
2100 S0710-0685 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MGANGA DEOGRATIAS
2101 S0548-0612 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M YOHANA MICHAEL KONZO
2102 S0549-0786 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA N KENYATTA
2103 S0314-0807 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA N TUNGU
2104 S0142-0610 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YOHANA OUMA JACOBO
2105 S0431-0522 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M YOHANA RASHID KISAVANGA
2106 S0511-0538 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M YOHANA RICHARD GUNDA
2107 S0143-0575 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA SILAS MALAKI
2108 S0922-0627 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M YOHANA W MOLLEL
2109 S1032-0595 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M YOHANA ZEPHANIA GHUMPI
2110 S0527-0561 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M YOHANES ADELHEM NGAILO
2111 S0334-0996 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANI GABRIEL TARMO
2112 S0133-0896 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YOHANI MAGANGA BAATA
2113 S1008-0573 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M YOLAM MICHAEL MAONA
2114 S0334-0997 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOMBO  MSWAGWA
2115 S0156-0588 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YONA  BARNABA
2116 S0133-0746 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ZANZIBAR SAID MNEMA
2117 S0751-0603 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M ZARAFI  ALLY
2118 S0144-0606 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  JOHN
2119 S0515-0594 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  KAONEKA
2120 S0812-0618 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  MUSTAPHA
2121 S0640-0571 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  MWAMBUNGI
2122 S0112-0698 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  NGALYA
2123 S0135-0715 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  NICOLAUS
2124 S0128-0731 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ZAWADI  SHILA
2125 S0160-0692 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ZAWADI A JORDAN
2126 S0143-0925 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAWADI ABEID MANGULA
2127 S0368-0621 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M ZAWADI ALLY MHINA
2128 S0338-0679 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ZAWADI C SAIDI
2129 S0108-0956 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZAWADI D KIPANGULA
2130 S0364-0931 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZAWADI EMANUEL MGONJA
2131 S0715-0561 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ZAWADI JONASI MLUGU
2132 S0153-0881 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAWADI MUSTAPHA STAMBULI
2133 S0120-0840 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ZAWADI RAPHAEL MSIGALA
2134 S0143-0579 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAWADI RICHARD TWEVE
2135 S0147-0828 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ZAWADI SAIMALYE KIVUYO
2136 S0404-0608 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ZAWADI W SIAME
2137 S0635-0556 KILIMANJARO MSUFINI SECONDARY SCHOOL M ZAWADIEL GODFREY ORIO
2138 S0120-0841 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ZAWARD  PAUL
2139 S0757-0700 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ZAWARD MENGISON KOPPE
2140 S0800-0707 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ZAYD J SHABANI
2141 S0158-0741 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO  RAPHAEL
2142 S0612-0668 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO  STEPHANO
2143 S0712-0617 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO ANGELO KAOVELA
2144 S0449-0768 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO ANTON NGUVILA
2145 S0110-0723 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO CHRISTOPHER MKANGALA
2146 S0641-0627 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO EMANUEL LENG'ANDA
2147 S0167-0526 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ZEBEDAYO J CHAVALA
2148 S0128-0625 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO P KILEMBE
2149 S0413-0575 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO PAULO LIGUNGURA
2150 S0614-0582 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M ZEBEDAYO Z HHAYUMA
2151 S0404-0783 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ZEDEKIA  PHILEMON
2152 S0153-0646 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZEDEKIA AIDAN SANGA
2153 S0448-0560 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ZEDEKIA SAMWELI LAWA
2154 S0688-0541 RUKWA MSAKILA SECONDARY SCHOOL M ZEFA  SANGA
2155 S1098-0611 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ZEFANIA ABDUEL ELIFARIJI
2156 S0312-0544 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ZEFANIA OMAN MONGE
2157 S0306-0653 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ZEFANIA SIMON SILIVANO
2158 S0150-0877 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ZEGERA A KUNANI
2159 S0123-0831 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZELELE  ISACK
2160 S0149-0831 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZELLA N MAJEMBE
2161 S0710-0689 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M ZENGO  DAMA
2162 S0123-0832 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZENGO  KASHINJE
2163 S0109-0926 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZENGO  MAKOYE
2164 S0134-0638 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ZENGO  SHIGELA
2165 S0548-0613 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ZENGO  SIMON
2166 S0823-0721 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ZENGO LAMECK LUCHAGULA
2167 S0439-0512 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  REUBEN
2168 S0109-0735 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  RWEYOGA
2169 S0685-0608 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  WILLIAM
2170 S1033-0603 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA B BUZENGANWA
2171 S0364-0932 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA B GIDION
2172 S0581-0749 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA C ZEPHANIA
2173 S0140-0599 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA G MABOMBO
2174 S0145-0717 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA L MELUSORI
2175 S0308-0607 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA M LEKASARO
2176 S0151-0887 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA MWENDESHA NYERERE
2177 S0144-0607 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA N BONIPHACE
2178 S1141-0695 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA OBADIAH MAEGA
2179 S0160-0899 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA SELEMANI MAIGE
2180 S0489-0525 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M ZEPHLINE  URIC
2181 S0153-0648 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZEYMISCO KWEYA ELIAS
2182 S0752-0650 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ZIAD  BASHIRU
2183 S1011-0567 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ZICCO  ADEN
2184 S0142-0572 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ZIMBA  OMARY
2185 S0314-0895 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ZIMOLA  MBOJE
2186 S0448-0622 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ZIZI N MANGE
2187 S0611-0646 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M ZIZUKIZA  ALPHONCE
2188 S1033-0604 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ZUBAHA  EMMANUEL
2189 S0445-0680 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  CHIWANGA
2190 S0413-0726 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  HAMISI
2191 S0607-0599 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  HUSSEIN
2192 S0812-0619 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  JUMA
2193 S0578-0564 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  LEOPARLD
2194 S0147-0647 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ZUBERI  MWALILE
2195 S0338-0927 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI ADAMU ZUBERI
2196 S0115-0735 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI D MASINDE
2197 S0153-0574 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZUBERI FABIO SEVETU
2198 S0345-0682 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ZUBERI FREDI ELIASAPH
2199 S0351-0731 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI H ZUBERI
2200 S0120-0560 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAIDI RAJABU
2201 S1098-0587 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAIDI SHABANI
2202 S0607-0588 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SALUM AMASI
2203 S1186-0550 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SALUMU SAIDI
2204 S0413-0845 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SELEMANI MKONGO
2205 S0751-0588 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NYENJE IMANI
2206 S0549-0754 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARI RAMADHAN
2207 S0120-0923 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY JARIBUNI
2208 S0607-0589 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY KASSA
2209 S0142-0598 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI PERA MSIRI
2210 S0351-0562 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RAJAB RAMADHANI
2211 S1220-0596 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RASHID SUEDI
2212 S0413-0846 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S ISSA
2213 S0922-0606 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S KINONGO
2214 S0404-0537 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MBIMILE
2215 S0132-0897 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MEDDA
2216 S0142-0599 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MPUNGA
2217 S0345-0546 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MWANYIRO
2218 S0156-0573 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S SABURI
2219 S0870-0627 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SALIMU MBWEZE
2220 S1220-0549 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SWALEHE BAKARI
2221 S4646-0570 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI W CHONGO
2222 S0540-0689 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y MATIMBWA
2223 S0133-0583 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y MOHAMED
2224 S2326-0547 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUSUPH ISANGO
2225 S0740-0561 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M RAMBELY  GABRIEL
2226 S0314-0800 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL  COSMAS
2227 S3885-0626 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M SADY RAYMOND KAWAGO
2228 S0534-0771 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAEED  ABDALLAH
2229 S0612-0634 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SAFARI  JOSEPH
2230 S0334-0919 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAFARI  MAGEMBE
2231 S0386-0737 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAFARI  PASCHAL
2232 S0145-0701 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAFARI A GICHARO
2233 S0712-0599 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M SAFARI BAHATI MSWANZALI
2234 S0677-0521 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M SAFARI J WANGOLE
2235 S1340-0552 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M SAFARI JACKSON MESOMAPYA
2236 S0845-0547 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M SAFARI M PETRO
2237 S0757-0606 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M SAFARI MWAKAPOLA AMBINDWILE
2238 S0443-0681 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAFARI SEFUKA KASEMBE
2239 S1340-0634 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M SAFI ROBERT MALIMI
2240 S0417-0592 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAFIEL  MDOLLOH
2241 S0906-0619 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M SAFIEL MARTIN MFANGA
2242 S0103-0873 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAFINA WILSON RUSHISHI
2243 S0417-0593 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAFLO ANTHONY KIBIKI
2244 S0368-0607 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  JOHN
2245 S0151-0763 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  MADUHU
2246 S0539-0650 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  NONHY
2247 S4692-0538 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SAGUDA DANIEL KADILI
2248 S2213-0581 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA K LILANGA
2249 S0345-0662 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAGUGE P KEBOYA
2250 S0136-0609 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAGUMU BERNARD NGASI
2251 S0144-0593 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAHANI  SITTA
2252 S0333-0926 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAID  ABDALLAH
2253 S0812-0664 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SAID  AHMED
2254 S0347-0758 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  ALLY
2255 S1584-0649 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M SAID  ALLY
2256 S0653-0585 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M SAID  ALLY
2257 S1270-0661 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M SAID  CHARLES
2258 S0123-0772 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAID  GEOFREY
2259 S0153-0628 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAID  GUNDA
2260 S0857-0766 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAID  HASSANI
2261 S0901-0568 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M SAID  IBRAHIM
2262 S0731-0650 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SAID  ISMAIL
2263 S0125-0599 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID  JOSEPH
2264 S0578-0708 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SAID  JUMA
2265 S0151-0520 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID  KAKULU
2266 S0119-0604 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAID  KHALFAN
2267 S0101-0652 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SAID  KHAMIS
2268 S0142-0684 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID  KHAMIS
2269 S0109-0915 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID  LUNEMHYA
2270 S0539-0651 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAID  MAKENZI
2271 S0324-0572 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAID  MATOROKA
2272 S0136-0610 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMED
2273 S0345-0549 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMED
2274 S0189-0573 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMMED
2275 S0960-0586 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SAID  MOHAMMED
2276 S0347-0896 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  MUSTAPHA
2277 S1157-0604 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M SAID  MWALIMU
2278 S2421-0528 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M SAID  MWINYI
2279 S0133-0611 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAID  NASSOR
2280 S0316-0706 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SAID  NASSORO
2281 S0149-0885 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAID  OMARY
2282 S0612-0635 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SAID  RAJABU
2283 S0120-0827 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAID  RAMADHANI
2284 S0347-0698 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  SALIM
2285 S1596-0544 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SAID  SALUM
2286 S0334-0923 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAID  SALUM
2287 S0554-0576 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SAID  SELEMANI
2288 S0367-0582 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SAID  SHAABANI
2289 S2213-0582 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M SAID  SHABANI
2290 S3886-0531 SIMIYU SIMBA WA YUDA M SAIMON MATONGO BUTANDEGA
2291 S0155-0644 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALALA K DAUD
2292 S0142-0927 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALAWI  MADUHU
2293 S0142-0687 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALEH ABDU MAYANGE
2294 S0516-0557 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M SALEHE  ATHUMANI
2295 S0710-0666 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SALEHE  KULWA
2296 S1032-0581 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  MDAKI
2297 S0133-0734 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  MSHANA
2298 S0609-0590 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  NASSORO
2299 S0345-0551 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SALEHE A AMRI
2300 S5145-0670 PWANI MIONO  SECONDARY SCHOOL M SALEHE ABDALLAH GAMA
2301 S0142-0760 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALEHE ABDALLAH MKOKA
2302 S0404-0540 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALEHE H SALEHE
2303 S0133-0733 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALEHE H YUSUFU
2304 S0445-0672 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M THABIT HASHIM THABIT
2305 S1278-0659 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M THABIT ISSA MAGEMBE
2306 S0818-0686 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M THABIT N AYOUB
2307 S0188-0635 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M THABITI  ABDALLAH
2308 S0324-0532 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M THABITI  MZUZURI
2309 S1220-0608 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M THABITI A MUSSA
2310 S0922-0619 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M THABITI JUMA MTUMBIKA
2311 S0443-0732 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M THABITI S KUMBUKILA
2312 S0485-0769 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THADEI A MAPUNDA
2313 S0960-0648 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M THADEI ALLY SALUM
2314 S0417-0737 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M THADEI F SHIRIMA
2315 S0544-0609 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M THADEI HENDRY KIMARIO
2316 S0578-0659 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M THADEI J MKENDA
2317 S0174-0542 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M THADEI K MNGULU
2318 S0812-0667 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M THADEI MATHIAS VALENTINO
2319 S1043-0795 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M THADEI RAPHAEL KISEKULO
2320 S1278-0660 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M THADEI T MREMA
2321 S1220-0609 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M THADEI THADEI NGWALO
2322 S0857-0785 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M THADEO  BASEKAHINO
2323 S1008-0569 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M THADEO  CHAPANGA
2324 S0578-0563 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M THADEO  IZENGO
2325 S0143-0695 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THADEO  JOHN
2326 S0314-0675 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M THADEO  LUTAMLA
2327 S0614-0578 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M THADEO  MAOMBI
2328 S0611-0638 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M THADEO  SIMEO
2329 S1375-0648 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M THADEO A ESTON
2330 S0160-0678 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M THADEO S KISSAKWA
2331 S0706-0531 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M THADEO ZACHARIA GOMBANILA
2332 S0368-0616 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M THADEUS LEONARD MRIANGA
2333 S0368-0617 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M THADEUS PETER KINAELE
2334 S0485-0935 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THADEUS R MRAMBA
2335 S0653-0589 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M THADEUS SYLVINE TANGO
2336 S0149-0662 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M THADEY ALFRED MGAYA
2337 S0150-0866 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THADEY S LUOGA
2338 S4405-0568 KILIMANJARO ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M THADEY WILLIAM MINJA
2339 S4692-0604 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M THADEY YOHANES GWARASA
2340 S0364-0902 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THAJI IDDY KYANDO
2341 S0890-0631 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M THAKIBU  ABDALLAH
2342 S1187-0771 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M THAME MARK URASSA
2343 S1599-0727 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL M THAMIR IBRAHIM KHAMIS
2344 S0351-0661 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M THAWABU NICHOLAUS KISHONYONGO
2345 S0473-0554 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M THEMISTOCLES APRONARY DEOGRATIAS
2346 S0960-0649 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M THEMISTOCLES K JAMES
2347 S0151-0885 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THEMISTOCLES M SWEETBERT
2348 S0165-0579 KILIMANJARO URU SEMINARY M THEMISTOCLOUS FRANCIS MUNIS
2349 S0110-0712 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M THEOBARD  MOSHA
2350 S0111-0516 TABORA ITAGA SEMINARY M THEOBARD M RUTAYUGA
2351 S0685-0602 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M THEODAT ELIGIUS MYALLA
2352 S0149-0663 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M THEODAT JANUARY NYONI
2353 S0132-0680 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M THEODORY  MAENGO
2354 S0144-0683 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M THEODOS  CRETUS
2355 S0158-0950 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M THEOFIL KWEYAMBA LUCAS
2356 S4605-0576 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M THEOFILI BENARD PAULO
2357 S0115-0728 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M THEOGENES PETRO MADUSHI
2358 S0115-0601 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M THEONAS  KITUTA
2359 S4419-0781 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M THEONEST  PAUL
2360 S1578-0607 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M THEOPHAN V MHAME
2361 S0151-0664 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  LEOPALD
2362 S0527-0617 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  MAGEMBE
2363 S0143-0900 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  NZUNDA
2364 S0731-0663 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  THEONEST
2365 S0857-0786 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  THOMAS
2366 S0548-0608 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL GODFREY MLELA
2367 S0548-0609 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M TITO OPTATUS CHIWONI
2368 S0936-0699 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M TITO S KACHILA
2369 S0641-0626 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M TITOS S SINGOOI
2370 S0740-0569 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M TITUS V SALAWA
2371 S1199-0619 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M TIVA DELIGO KIKIMBA
2372 S1186-0637 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M TOBIAS ADORATI KOMBA
2373 S0404-0604 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M TOBIAS W MSOFE
2374 S1186-0638 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M TOMASO LEVISON MTWEVE
2375 S0120-1003 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TOMESTECLES H CHAMAHANGA
2376 S0540-0712 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M TOMU ELIEZA KIHAKA
2377 S1199-0620 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M TORIS BENJAMINI NYAGAWA
2378 S0142-0767 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TRIPHON  MAGNUS
2379 S0305-0539 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M TUBI  MUNGO
2380 S1043-0564 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M VENANCE FAUSTINE MBILINYI
2381 S0496-0865 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M VENANCE FRANCIS KARENGI
2382 S0610-0589 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M VENANCE G WASULWA
2383 S0110-0715 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M VENANCE GEORGINE ANGU
2384 S0160-0682 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE J KIPAGILE
2385 S1148-0636 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M VENANCE J LUDGEL
2386 S0115-0603 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VENANCE K TRYPHONE
2387 S0112-0603 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VENANCE NOEL NKORONKO
2388 S0104-0524 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VENANCE P LYELA
2389 S0539-0661 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M VENANCE PARTSON EDWARD
2390 S0409-0550 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M VENANCE R MKUNDE
2391 S0341-0550 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M VENANCE R MWAKAGILE
2392 S0149-1078 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE ROBERT MAGAFU
2393 S0160-0766 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE STEPHAN KIRIA
2394 S0653-0591 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M VENANCE THOMAS KIDENYA
2395 S0757-0564 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M VENANCE VENOSTA ULIMWENGU
2396 S0158-0875 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VENANCE WEBSTER NDILE
2397 S1061-0555 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M VENANSI TAIRO ALOYCE
2398 S1434-0746 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M VENANT D ONYANGO
2399 S3914-0736 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M VENANT L REVELINA
2400 S0751-0599 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M VENANT MATHEY MHAGAMA
2401 S0142-0934 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VENANT VENANT LUAMBANO
2402 S0120-0596 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VENANTI LONGNUS MAPILE
2403 S0334-0978 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VENASTA  DAMIAN
2404 S0551-0528 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M VENDELINE EPHRAIM MALLYA
2405 S0125-0657 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VENDELINE VALENCE MSOFFE
2406 S0465-0642 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M VENORD JOHN MWAKIPIKO
2407 S0149-0953 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VENUS  CHEYO
2408 S0108-0622 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VERACIOUS WILBROD TEYUMWETE
2409 S1578-0609 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M VERI KSANGAN EVANSI
2410 S0104-0676 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VERIUS  MICHAEL
2411 S1220-0658 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M VERMOND T KIHWELE
2412 S1343-0601 DAR ES SALAAM ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M VERUS T KASONSO
2413 S0103-0763 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VESTER S LUANDA
2414 S0449-0759 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M VESTO  MTAWA
2415 S0404-0778 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VESTO L SHONZA
2416 S0611-0640 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M VIANE  CYRIACUS
2417 S0149-0667 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VIANEY  SANGA
2418 S0109-0732 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VIATORY M CYPRIAN
2419 S0333-0575 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAJABU ALLY HAMIS
2420 S0144-0669 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAJABU ALLY MANAGE
2421 S0534-0759 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M RAJABU BARAKA GUGA
2422 S0120-0635 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAJABU F AYUBU
2423 S0922-0605 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RAJABU H IDDI
2424 S0404-0767 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAJABU H NALAJA
2425 S0936-0680 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMISI KALIKELA
2426 S0715-0601 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMISI LISSU
2427 S0496-0810 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU HARUNA SEMENTA
2428 S0731-0638 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAJABU HARUNI MCHANGILA
2429 S0334-0906 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAJABU HASSANI ATHUMANI
2430 S0320-0650 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAJABU HASSANI JUMA
2431 S0125-0647 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAJABU HATIBU RAMADHANI
2432 S0364-0842 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAJABU I KABWE
2433 S0145-0513 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAJABU IDRISA BARIDI
2434 S0496-0811 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU J SIASA
2435 S0149-0637 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAJABU JOHN KIBANGALI
2436 S0609-0583 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M RAJABU JUMA SULEIMAN
2437 S0544-0819 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RAJABU JUMA SULEYMAN
2438 S0147-0784 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAJABU KALENZO YASINI
2439 S0338-0699 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU KAZEMBE MPELULA
2440 S0653-0579 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M RAJABU KHALIFA MWINYIMKUU
2441 S0558-0561 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M RAJABU KIBACHA NZINYANGWA
2442 S0404-0768 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAJABU M MUSA
2443 S0496-0812 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU M RAJABU
2444 S0149-0802 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOSHI KASEKO
2445 S0160-0659 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAJABU MUSSA TITU
2446 S0496-0813 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU R HASSANI
2447 S0182-0513 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M RAJABU R MOHAMED
2448 S0101-0545 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RAJABU R MWINJUMA
2449 S0302-0544 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M RAJABU RAMADHANI NDOILE
2450 S0438-0528 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M RAJABU RASHIDI MAULID
2451 S0316-0698 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAJABU S BAKULA
2452 S0351-0718 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAJABU S CHABAI
2453 S0726-0561 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M RAJABU S HUSSENI
2454 S0960-0894 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU S LIGALAWA
2455 S0496-0814 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAJABU S MAYUHANA
2456 S0155-0641 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJABU S MRIMBENI
2457 S0108-0609 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJABU S MSANGI
2458 S0332-0740 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RAJABU S RAJABU
2459 S0120-0560 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAIDI RAJABU
2460 S0607-0588 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SALUM AMASI
2461 S0413-0845 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SELEMANI MKONGO
2462 S0751-0588 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NYENJE IMANI
2463 S0549-0754 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARI RAMADHAN
2464 S0120-0923 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY JARIBUNI
2465 S0607-0589 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY KASSA
2466 S0142-0598 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI PERA MSIRI
2467 S0351-0562 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RAJAB RAMADHANI
2468 S0413-0846 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S ISSA
2469 S0922-0606 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S KINONGO
2470 S0404-0537 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MBIMILE
2471 S0132-0897 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MEDDA
2472 S0142-0599 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MPUNGA
2473 S0345-0546 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MWANYIRO
2474 S0156-0573 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S SABURI
2475 S0870-0627 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SALIMU MBWEZE
2476 S0540-0689 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y MATIMBWA
2477 S0133-0583 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y MOHAMED
2478 S0740-0561 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M RAMBELY  GABRIEL
2479 S0314-0800 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL  COSMAS
2480 S0534-0771 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAEED  ABDALLAH
2481 S0612-0634 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SAFARI  JOSEPH
2482 S0334-0919 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAFARI  MAGEMBE
2483 S0386-0737 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAFARI  PASCHAL
2484 S0145-0701 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAFARI A GICHARO
2485 S0712-0599 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M SAFARI BAHATI MSWANZALI
2486 S0677-0521 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M SAFARI J WANGOLE
2487 S0845-0547 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M SAFARI M PETRO
2488 S0757-0606 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M SAFARI MWAKAPOLA AMBINDWILE
2489 S0443-0681 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAFARI SEFUKA KASEMBE
2490 S0417-0592 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAFIEL  MDOLLOH
2491 S0906-0619 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M SAFIEL MARTIN MFANGA
2492 S0103-0873 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAFINA WILSON RUSHISHI
2493 S0417-0593 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAFLO ANTHONY KIBIKI
2494 S0368-0607 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  JOHN
2495 S0151-0763 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  MADUHU
2496 S0539-0650 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAGUDA  NONHY
2497 S0345-0662 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAGUGE P KEBOYA
2498 S0136-0609 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAGUMU BERNARD NGASI
2499 S0144-0593 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAHANI  SITTA
2500 S0333-0926 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAID  ABDALLAH
2501 S0812-0664 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SAID  AHMED
2502 S0347-0758 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  ALLY
2503 S0653-0585 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M SAID  ALLY
2504 S0123-0772 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAID  GEOFREY
2505 S0153-0628 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAID  GUNDA
2506 S0857-0766 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAID  HASSANI
2507 S0901-0568 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M SAID  IBRAHIM
2508 S0731-0650 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SAID  ISMAIL
2509 S0125-0599 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID  JOSEPH
2510 S0578-0708 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SAID  JUMA
2511 S0151-0520 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID  KAKULU
2512 S0119-0604 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAID  KHALFAN
2513 S0101-0652 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SAID  KHAMIS
2514 S0142-0684 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID  KHAMIS
2515 S0109-0915 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID  LUNEMHYA
2516 S0539-0651 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAID  MAKENZI
2517 S0324-0572 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAID  MATOROKA
2518 S0136-0610 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMED
2519 S0345-0549 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMED
2520 S0189-0573 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAID  MOHAMMED
2521 S0960-0586 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SAID  MOHAMMED
2522 S0347-0896 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  MUSTAPHA
2523 S0133-0611 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAID  NASSOR
2524 S0316-0706 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SAID  NASSORO
2525 S0149-0885 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAID  OMARY
2526 S0612-0635 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SAID  RAJABU
2527 S0120-0827 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAID  RAMADHANI
2528 S0347-0698 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAID  SALIM
2529 S0334-0923 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAID  SALUM
2530 S0554-0576 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SAID  SELEMANI
2531 S0367-0582 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SAID  SHAABANI
2532 S0155-0644 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALALA K DAUD
2533 S0142-0927 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALAWI  MADUHU
2534 S0142-0687 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALEH ABDU MAYANGE
2535 S0516-0557 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M SALEHE  ATHUMANI
2536 S0710-0666 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SALEHE  KULWA
2537 S1032-0581 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  MDAKI
2538 S0133-0734 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  MSHANA
2539 S0609-0590 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M SALEHE  NASSORO
2540 S0345-0551 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SALEHE A AMRI
2541 S0142-0760 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALEHE ABDALLAH MKOKA
2542 S0404-0540 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALEHE H SALEHE
2543 S0133-0733 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALEHE H YUSUFU
2544 S0445-0672 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M THABIT HASHIM THABIT
2545 S0818-0686 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M THABIT N AYOUB
2546 S0188-0635 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M THABITI  ABDALLAH
2547 S0324-0532 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M THABITI  MZUZURI
2548 S0922-0619 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M THABITI JUMA MTUMBIKA
2549 S0443-0732 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M THABITI S KUMBUKILA
2550 S0485-0769 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THADEI A MAPUNDA
2551 S0960-0648 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M THADEI ALLY SALUM
2552 S0417-0737 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M THADEI F SHIRIMA
2553 S0544-0609 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M THADEI HENDRY KIMARIO
2554 S0578-0659 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M THADEI J MKENDA
2555 S0174-0542 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M THADEI K MNGULU
2556 S0812-0667 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M THADEI MATHIAS VALENTINO
2557 S1043-0795 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M THADEI RAPHAEL KISEKULO
2558 S0857-0785 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M THADEO  BASEKAHINO
2559 S1008-0569 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M THADEO  CHAPANGA
2560 S0578-0563 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M THADEO  IZENGO
2561 S0143-0695 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THADEO  JOHN
2562 S0314-0675 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M THADEO  LUTAMLA
2563 S0614-0578 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M THADEO  MAOMBI
2564 S0611-0638 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M THADEO  SIMEO
2565 S0160-0678 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M THADEO S KISSAKWA
2566 S0706-0531 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M THADEO ZACHARIA GOMBANILA
2567 S0368-0616 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M THADEUS LEONARD MRIANGA
2568 S0368-0617 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M THADEUS PETER KINAELE
2569 S0485-0935 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THADEUS R MRAMBA
2570 S0653-0589 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M THADEUS SYLVINE TANGO
2571 S0149-0662 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M THADEY ALFRED MGAYA
2572 S0150-0866 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THADEY S LUOGA
2573 S0364-0902 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THAJI IDDY KYANDO
2574 S0890-0631 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M THAKIBU  ABDALLAH
2575 S0351-0661 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M THAWABU NICHOLAUS KISHONYONGO
2576 S0473-0554 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M THEMISTOCLES APRONARY DEOGRATIAS
2577 S0960-0649 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M THEMISTOCLES K JAMES
2578 S0151-0885 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THEMISTOCLES M SWEETBERT
2579 S0165-0579 KILIMANJARO URU SEMINARY M THEMISTOCLOUS FRANCIS MUNIS
2580 S0110-0712 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M THEOBARD  MOSHA
2581 S0111-0516 TABORA ITAGA SEMINARY M THEOBARD M RUTAYUGA
2582 S0685-0602 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M THEODAT ELIGIUS MYALLA
2583 S0149-0663 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M THEODAT JANUARY NYONI
2584 S0132-0680 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M THEODORY  MAENGO
2585 S0144-0683 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M THEODOS  CRETUS
2586 S0158-0950 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M THEOFIL KWEYAMBA LUCAS
2587 S0115-0728 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M THEOGENES PETRO MADUSHI
2588 S0115-0601 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M THEONAS  KITUTA
2589 S0151-0664 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  LEOPALD
2590 S0527-0617 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  MAGEMBE
2591 S0143-0900 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  NZUNDA
2592 S0731-0663 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  THEONEST
2593 S0857-0786 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL  THOMAS
2594 S0548-0608 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M THEOPHIL GODFREY MLELA
2595 S0548-0609 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M TITO OPTATUS CHIWONI
2596 S0936-0699 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M TITO S KACHILA
2597 S0641-0626 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M TITOS S SINGOOI
2598 S0740-0569 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M TITUS V SALAWA
2599 S0404-0604 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M TOBIAS W MSOFE
2600 S0120-1003 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TOMESTECLES H CHAMAHANGA
2601 S0540-0712 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M TOMU ELIEZA KIHAKA
2602 S0142-0767 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M TRIPHON  MAGNUS
2603 S0305-0539 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M TUBI  MUNGO
2604 S1043-0564 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M VENANCE FAUSTINE MBILINYI
2605 S0496-0865 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M VENANCE FRANCIS KARENGI
2606 S0610-0589 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M VENANCE G WASULWA
2607 S0110-0715 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M VENANCE GEORGINE ANGU
2608 S0160-0682 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE J KIPAGILE
2609 S0115-0603 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VENANCE K TRYPHONE
2610 S0112-0603 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VENANCE NOEL NKORONKO
2611 S0104-0524 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VENANCE P LYELA
2612 S0539-0661 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M VENANCE PARTSON EDWARD
2613 S0409-0550 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M VENANCE R MKUNDE
2614 S0341-0550 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M VENANCE R MWAKAGILE
2615 S0149-1078 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE ROBERT MAGAFU
2616 S0160-0766 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE STEPHAN KIRIA
2617 S0653-0591 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M VENANCE THOMAS KIDENYA
2618 S0757-0564 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M VENANCE VENOSTA ULIMWENGU
2619 S0158-0875 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VENANCE WEBSTER NDILE
2620 S1061-0555 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M VENANSI TAIRO ALOYCE
2621 S0751-0599 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M VENANT MATHEY MHAGAMA
2622 S0142-0934 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VENANT VENANT LUAMBANO
2623 S0120-0596 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VENANTI LONGNUS MAPILE
2624 S0334-0978 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VENASTA  DAMIAN
2625 S0551-0528 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M VENDELINE EPHRAIM MALLYA
2626 S0125-0657 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VENDELINE VALENCE MSOFFE
2627 S0465-0642 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M VENORD JOHN MWAKIPIKO
2628 S0149-0953 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VENUS  CHEYO
2629 S0108-0622 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VERACIOUS WILBROD TEYUMWETE
2630 S0104-0676 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VERIUS  MICHAEL
2631 S0103-0763 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VESTER S LUANDA
2632 S0449-0759 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M VESTO  MTAWA
2633 S0404-0778 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M VESTO L SHONZA
2634 S0611-0640 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M VIANE  CYRIACUS
2635 S0149-0667 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VIANEY  SANGA
2636 S0109-0732 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VIATORY M CYPRIAN
2637 S0938-0618 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M VICENT  CHAKUMBA
2638 S0960-0948 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M VICENT  CHARLES
2639 S0145-0623 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VICENT  DEUSDEDITH
2640 S0681-0612 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M VICENT  HOSEA
2641 S0449-0760 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M VICENT  INOCENT
2642 S0136-0723 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M VICENT  JACOB
2643 S0631-0531 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M VICENT  JOHN
2644 S0104-0589 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VICENT  JOSEPHAT
2645 S0136-0522 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M VICENT  JULIUS
2646 S0609-0597 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M VICENT  KAPANDILA
2647 S1061-0556 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M VICENT  KUMULAGA
2648 S0109-0921 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VICENT  LAMECK
2649 S0109-0619 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M VICENT  MAKOYE
2650 S0413-0857 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICENT  MTOI
2651 S0123-0817 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VICENT  MWENDAPOLE
2652 S0496-0866 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M VICENT  MWIDEGE
2653 S0345-0674 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M VICENT  PHILIPO
2654 S1011-0565 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M VICENT  SUBI
2655 S0333-0870 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M VICENT  VALENTINE
2656 S0152-0523 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT  VENANT
2657 S0334-0979 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VICENT  WILLIAM
2658 S0413-0723 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICENT  YISAMBI
2659 S0334-0982 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M VYAZIMANA N SIMON
2660 S0904-0593 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M WELOSI  CHIJOJA
2661 S0334-0983 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WEMAELI L MEMEYA
2662 S0112-0605 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WENCESLAUS D KIMULIKA
2663 S0142-0935 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WENCESLAUS DANIEL BIGAWA
2664 S0117-0536 MOROGORO KASITA SEMINARY M WENCESLAUS DISMAS MGANDO
2665 S0135-0588 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WENDELIN  MTEGA
2666 S0692-0665 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M WENSESLAUS GERMAN SOKA
2667 S0152-0644 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M WENSLAUS  BOSCO
2668 S0352-0705 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M WENSLAUS  ELIAS
2669 S0147-0640 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M WENSLEY PARTSON MBIFILE
2670 S0306-0650 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M WEREMA  JOHN
2671 S0782-0693 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M WESTON  KACHINGWE
2672 S0143-0774 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WESTON ERNEST LIPAMBILA
2673 S0320-0680 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M WHILOTI MATATA NTAGITUGO
2674 S1201-0594 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO I MWAMBOGO
2675 S0352-0585 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO J MASABUDA
2676 S0488-0653 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO JOHN MNANGO
2677 S0143-0777 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO L JANI
2678 S1645-0590 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO L NDEFULA
2679 S0153-0766 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO L PAUL
2680 S0445-0679 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO LUSUNGU MSIGWA
2681 S0581-0747 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO LWIYISO NGACHENGA
2682 S0968-0550 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO M AMOSY
2683 S0681-0615 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO MAKIRINI MWAHALENDE
2684 S0312-0543 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO METHEW NGILANGWA
2685 S0544-0754 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO N AXWESSO
2686 S0136-0551 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO N ORANGA
2687 S1344-0672 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ZAKAYO P NAMAN
2688 S0125-0958 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO PANGA EZEKIEL
2689 S0144-0822 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO PETER MGONJA
2690 S0149-0677 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO R ZAMBI
2691 S0153-0833 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO RONJINO MGAYA
2692 S3804-0571 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ZAKAYO S MATIGA
2693 S0364-0930 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO SETH BAYYO
2694 S0125-0862 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO SINDANO BURRA
2695 S0150-0876 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO Y MWASOTE
2696 S0351-0574 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZAKAYO Z MBWAMBO
2697 S0581-0748 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ZALIMONI  MALISELO
2698 S0800-0706 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ZAMBERE M GUTTI
2699 S1174-0559 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M ZAMIRU S MUHIDINI
2700 S0539-0665 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ZAMOYON R MASANJA
2701 S1043-0595 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI BALTAZAR MBWALE
2702 S0867-0669 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI GENES SHIRIMA
2703 S0443-0653 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ZAMOYONI M MAISON
2704 S0585-0628 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ZAMU  MAGILE
2705 S0101-0580 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ZANZIBA K ABDI
2706 S2278-0538 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M ABDALLA  MALOLO
2707 S0156-0501 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  ABASI
2708 S0314-0650 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  ABDALLAH
2709 S0548-0501 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  HADINANI
2710 S0334-0502 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  HAJI
2711 S0314-0528 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  MASUDI
2712 S1174-0512 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  MHANDO
2713 S0314-0529 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  MUSLEY
2714 S0142-0612 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  MVULE
2715 S0345-0563 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH  RAMADHANI
2716 S0345-0501 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDALLAH A ABDALLAH
2717 S0752-0503 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABILIUS  FIDEL
2718 S0554-0611 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABILIUS  JOSEPHAT
2719 S0151-0784 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABILY  MACHUPA
2720 S0444-0504 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M ABIODI  MATULI
2721 S0496-0592 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARI  AHMAD
2722 S0534-0589 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  ABUU
2723 S0417-0536 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  AGGREY
2724 S1600-0507 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M ABRAHAM  ALFRED
2725 S0368-0513 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  ALOYCE
2726 S0883-0521 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  MAKASY
2727 S0119-0646 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  MBAGA
2728 S2433-0501 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  MWANSABA
2729 S1201-0806 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  NAFRED
2730 S0449-0631 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM  RICHARDI
2731 S3885-0541 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M ABRAHAM  ZENGO
2732 S2499-0763 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM A KAMUS
2733 S0107-0538 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ABRAHAM A NGWESHENI
2734 S0150-0612 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ALEX LUHWAGO
2735 S0549-0630 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM BONIPHAS RAPHAEL
2736 S4459-0575 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM CHARLES YAWAWA
2737 S0151-0890 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DENIS MPANDIKO
2738 S2549-0558 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM EDWIN KAVANA
2739 S0558-0512 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ELIETH MNZAVA
2740 S0134-0502 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G ELIUDI
2741 S0485-0632 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM G TONDI
2742 S0488-0503 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM HAMISI KHALFAN
2743 S0558-0513 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I KISOU
2744 S1757-0545 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM I MSUYA
2745 S0485-0633 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MRIMI
2746 S5098-0522 KIGOMA MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J MWASHILINDI
2747 S0641-0629 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J OSARYA
2748 S0485-0634 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM KINABO MICHAEL
2749 S0413-0577 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM M WALUYE
2750 S0125-0663 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMARY RAMADHANI
2751 S0355-0515 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM OMBENI MNDEME
2752 S0938-0549 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PATRICK MILINGA
2753 S0784-0537 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM YOHANA GWAO
2754 S0120-0940 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI  SALUMU
2755 S2427-0501 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMANI A MSUYA
2756 S0811-0553 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN  KINYAMAGOHA
2757 S0438-0510 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ABRAHMAN HAJI VUAI
2758 S2326-0508 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M ABRAHMAN HUSSENI AWADHI
2759 S0364-0502 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ADAM  PETER
2760 S0857-0616 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADILI  KALOKOLA
2761 S0364-0503 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ADO  MWANGA
2762 S0110-0502 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AHAZI  JOTHAM
2763 S1061-0504 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AKALIUS  GOTFRID
2764 S0364-0506 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT  CHARLES
2765 S0329-0532 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ALBERT  GILLIARD
2766 S4014-0512 ARUSHA WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M ALBERT A NGILE
2767 S0364-0507 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALBERT DOTO JONAS
2768 S1098-0503 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX  FRANCIS
2769 S0857-0618 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALEX  MWAKYOMA
2770 S1098-0504 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ALEX  NYAMUHANGA
2771 S0364-0508 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALEX M OSWARD
2772 S1061-0505 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER  HAMISI
2773 S4459-0574 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M ALEXANDER DEMETRO MOLLEL
2774 S1268-0520 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALLY  AMIRI
2775 S0857-0619 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALMAS  SYLIVESTER
2776 S0364-0514 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  SAMBO
2777 S1268-0521 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ALOYCE K CHARLES
2778 S0857-0621 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA  KILELY
2779 S0110-0539 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ALPHA  NKALLA
2780 S0857-0620 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ALPHA DICKSONY KILUMILE
2781 S0164-0501 ARUSHA USA SEMINARY M AMANI  STEPHEN
2782 S0110-0540 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AMANI A LOISHORI
2783 S0329-0602 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMANI E MBISE
2784 S4459-0576 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M AMANI HURUMA MOSHA
2785 S0857-0622 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M DUMA
2786 S0857-0623 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMANI M TIMOTH
2787 S0364-0517 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANI S CLEANWELL
2788 S0364-0518 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS  RAYMOND
2789 S0857-0624 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMIRU  SWAIBU
2790 S0857-0625 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M AMOS  MADAHA
2791 S0364-0520 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS  PAUL
2792 S0364-0519 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMOS IDDY GEOFREY
2793 S1061-0506 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M AMOS M NYAMHANGA
2794 S1061-0507 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ANDREA  DEUS
2795 S1268-0522 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ANDREA  SARKAI
2796 S0110-0542 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANDREW  MWAMBILINGE
2797 S0409-0516 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M ANDREW G MKWAWA
2798 S0329-0535 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY  GADIEL
2799 S0364-0526 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ARNOLD  BISHANGWAYO
2800 S1268-0523 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ARON  JOHN
2801 S0364-0527 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ARONE  PETER
2802 S0110-0546 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ASTON  CYPRIAN
2803 S1268-0524 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ASTON AIDAN MLAWA
2804 S0364-0529 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHANAS  AMOS
2805 S0364-0532 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AVITUS  RWEHIKIZA
2806 S0364-0533 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AXWESSO  SAGDAY
2807 S0368-0519 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI  LUCIAN
2808 S0845-0505 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI GALE YOHANI
2809 S1098-0511 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARNABA  ERIYO
2810 S1033-0510 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M BARNABA  SALAMBA
2811 S1270-0526 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M BARNABA ELIAS MSHANDETE
2812 S2006-0509 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M BARNABA G CHAVALA
2813 S0316-0606 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BARNABA H KIBONA
2814 S0164-0503 ARUSHA USA SEMINARY M BARNABA JOSEPH KYARA
2815 S0413-0894 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARNABA K JOHN
2816 S0320-0517 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BARNABA LAMECK BAROSHA
2817 S2427-0504 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARNABA MALCHELO SIKA
2818 S0549-0648 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARNABA MATIAS MBALALE

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi