Jumanne, 23 Oktoba 2018

MAFINGA

      MUJIBU WA SHERIA AWAMU YA PILI 2016    
      MAFINGA-IRINGA    
IDADI NAMBA YA MTIHANI MKOA WA SHULE JINA LA SHULE JINSIA JINA KAMILI
1 S0202-0934 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA R HATIBU
2 S0202-0936 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA R KADEGE
3 S0202-0937 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA RASHID MTARIKA
4 S0202-0938 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA SAID KATAMBI
5 S0202-0939 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA SALUMU AHMAD
6 S0202-0941 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA SWALEHE MOHAMED
7 S0202-0942 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA TUMAINI KIMOMWE
8 S0202-0943 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHA ZAHORO AHMED
9 S0202-0944 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHAMARIAM  KALLAGHE
10 S0202-0947 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHIRUNA Y MUSSA
11 S0202-0948 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHRAT ABDALLAH TITU
12 S0202-0949 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  ISMAIL
13 S0202-0951 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  ISSA
14 S0202-0952 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  MTAFYA
15 S0202-0953 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  NASSORO
16 S0202-0955 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  SAID
17 S0202-0956 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA  YUSUPH
18 S0202-0957 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA A ADAM
19 S0202-0958 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA A RAMADHANI
20 S0202-0959 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA A RAMADHANI
21 S0202-0961 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA ABDI GICHA
22 S0202-0962 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA DAUDI HUSENI
23 S0202-0963 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA F SALUM
24 S0202-0964 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA H MADANDI
25 S0202-0965 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA H SWAI
26 S0202-0966 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA HASSANI KISHARI
27 S0202-0967 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA ISDORY MSIGWA
28 S0202-0968 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA JOSEPH MWANDOJE
29 S0202-0969 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA JUMA HAMISI
30 S0202-0972 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA JUMANNE HAMIS
31 S0202-0973 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA JUMANNE HASSANI
32 S0202-0975 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA KASSIM LICK
33 S0202-0976 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA M BAGUO
34 S0202-0977 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA MOHAMED MRUTU
35 S0202-0979 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA NASIBU MSUYA
36 S0202-0980 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA R NTONGORI
37 S0202-0981 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA S MHANDO
38 S0202-0982 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA S RUGAIHURUZA
39 S0202-0983 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA  ABDUL
40 S0202-0984 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA  HAMOUD
41 S0202-0985 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA  NAMYUNDU
42 S0202-0987 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA A ALLY
43 S0203-0507 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA A RAJABU
44 S0203-0508 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA ABDALAH MASOUD
45 S0203-0509 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA ABDALHA MMBAGA
46 S0203-0510 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA ADAM BILONKWA
47 S0203-0511 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA C SHOGHOLO
48 S0203-0512 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA FESTO SIMENGWA
49 S0203-0513 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA H JOHO
50 S0203-0514 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA H MAJALIWA
51 S0203-0515 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA H TURRA
52 S0203-0516 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA HAMISI MCHIKIRWA
53 S0203-0517 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA HAMZA RAMADHANI
54 S0203-0518 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA HOSSEIN MAMBO
55 S0203-0519 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA I MTI
56 S0203-0520 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA J MALONJI
57 S0203-0521 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA JULIO KYANDO
58 S0203-0522 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA JUMA MOHAMEDI
59 S0203-0523 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA MOHAMED DINYA
60 S0203-0524 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA OMARY MSANGI
61 S0203-0525 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA R KIWALALA
62 S0203-0526 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA RAJABU MOHAMEDI
63 S0203-0527 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA RAMADHANI AMBARANG'U
64 S0203-0528 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA SAID HUSSEIN
65 S0203-0529 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA TAJI ATHUMANI
66 S0203-0530 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIAMENI ANASEL MARO
67 S0203-0538 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIFIWE  TINKASIMILE
68 S0203-0539 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIFIWE JULIUS KAYINGA
69 S0203-0540 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIIMWE J CHAMUSHALA
70 S0203-0541 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASILA ALLY SAID
71 S0203-0545 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIMWE  DEOGRATIAS
72 S0203-0546 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIMWE  KATEKA
73 S0203-0547 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIMWE  LUTALALA
74 S0203-0548 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASINTA  KAMBUGA
75 S0203-0549 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIWA  NASSORO
76 S0203-0550 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA  ALLY
77 S0203-0553 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA  KINYOGOLI
78 S0203-0554 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA  MBOTONI
79 S0203-0555 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA A HABIBU
80 S0203-0556 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA A HASSAN
81 S0203-0557 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA I MOHAMMED
82 S0203-0558 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA K MUHIDINI
83 S0203-0559 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMA T ALLY
84 S0203-0560 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAA ALLY LEMA
85 S0203-0561 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAA I KATENDE
86 S0203-0562 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAH H SOA
87 S0203-0563 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAH J ISSONDO
88 S0203-0564 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAH KASSIM RAJAB
89 S0203-0565 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAH M NGAZENGA
90 S0203-0566 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMAU N MSOMI
91 S0203-0567 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMIN  OMARI
92 S0203-0568 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASMIN K TOWEGALE
93 S0203-0571 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH  HUSSEIN
94 S0203-0572 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH A MDEGELA
95 S0203-0573 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH JUMANNE RAJABU
96 S0203-0574 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH KHASHIM KILONGOLA
97 S0203-0575 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH NICHOLAUS SHOGHOLO
98 S0203-0576 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATH R MASANZA
99 S0203-0577 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASNATI AGUSTINO MMBAGA
100 S0203-0578 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASSA  YOHANA
101 S0203-0579 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASSA SILON BENEDICTO
102 S0203-0580 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASSA YOKTANI NASHON
103 S0203-0581 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASSIA R MWANGA
104 S0203-0582 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASSYNATH T MLAY
105 S0203-0583 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASTERIA ASTERY NDUNGURU
106 S0203-0590 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASTERIA BONITHA CLEMENCE
107 S0205-0508 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLANTINA ELLY MWAPINGA
108 S0205-0511 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLASIA BLASIUS MISAFI
109 S0205-0512 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLESS GEOFREY SAUL
110 S0205-0513 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLESS MOSES MTEMELA
111 S0205-0514 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BLESSING NEVIN LYIMO
112 S0205-0515 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BOKE M MWITA
113 S0205-0516 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BONA BENEDICT SHAO
114 S0205-0517 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BONNA URUBAN MALISA
115 S0205-0518 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BOSCASIA ALFRED HAULE
116 S0205-0521 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRANDINA E MWAKASENEKA
117 S0205-0522 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRASIA JASTINE STANLEY
118 S0205-0523 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA  FRANK
119 S0205-0526 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA A KIWORY
120 S0205-0527 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA B MODU
121 S0205-0528 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA B MUTALEMWA
122 S0205-0530 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA B MWANGA
123 S0205-0533 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA BONAVENTURA MANGESHO
124 S0205-0534 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA C MBISE
125 S0205-0535 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA CHARLES TEEMBA
126 S0205-0536 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA D KAAYA
127 S0205-0537 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA E DALLO
128 S0205-0538 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BRENDA E SWAI
129 S0209-0557 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSESA R SHIRIMA
130 S0209-0558 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA  ANTHONY
131 S0209-0559 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA  MASWI
132 S0209-0560 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA  WILLIAM
133 S0209-0561 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA CHRISTOPHER MATERU
134 S0209-0562 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA EGID TENGELAKWI
135 S0209-0563 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA JACKSON MAGESA
136 S0209-0564 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA RICHARD MILAWI
137 S0209-0565 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA  ANDREW
138 S0209-0566 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA  GEORGE
139 S0209-0567 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA  KYANDO
140 S0209-0568 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA  MILAMBO
141 S0209-0569 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA  NTALYOKA
142 S0209-0570 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA BONIFAS KOMBA
143 S0209-0571 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA JOHN MFUMBI
144 S0209-0572 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA MFUI KIGINGA
145 S0209-0573 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA ROMAN ANSELIMI
146 S0209-0574 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA S LUCAS
147 S0209-0575 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA THADEO PETER
148 S0209-0576 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA ZABLON SHAYO
149 S0209-0577 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSTANCIA ALEXANDER MWANSHINGA
150 S0209-0578 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONTRIDA CASTORY MBINDA
151 S0209-0583 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CORNELIA  CONRAD
152 S0209-0584 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CORONA C KARUGWA
153 S0209-0585 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F COSMA  NGOLIGA
154 S0211-0570 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA MOSES NJOLO
155 S0211-0574 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA MTENGA REMI
156 S0211-0575 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHEA MWAMPASHE AMANI
157 S0211-0576 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHY  GASPER
158 S0211-0577 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHY AKOTH SHADRACK
159 S0211-0579 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHY P KISUI
160 S0211-0580 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOROTHY PETER KWETUKIA
161 S0211-0581 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DORTEA F MWAKAPOLA
162 S0211-0582 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTO B MEMBE
163 S0211-0583 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTTO  BOMANI
164 S0211-0584 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTTO  HAMADI
165 S0211-0585 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTTO  NKUBA
166 S0211-0586 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTTO  NYANJI
167 S0211-0588 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DOTTO  SAMWEL
168 S0211-0631 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE  MESHACK
169 S0211-0632 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE  OSMUNDI
170 S0211-0633 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE E BONZO
171 S0211-0634 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE EZEKIEL MBUSHI
172 S0211-0635 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE MOSES KAGUTA
173 S0211-0636 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICE PAULO MAGANGA
174 S0211-0619 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIANA  STEPHEN
175 S0211-0620 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIANA  THEONEST
176 S0211-0621 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIANA STEPHEN TIMU
177 S0211-0622 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIANASO CHARLES MALISA
178 S0211-0623 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIAPENDA K MBISE
179 S0211-0625 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIASIFIWE O KIMARO
180 S0211-0627 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICA EZEKIEL MBUSHI
181 S0211-0629 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICA NGOMALE MWALUKASA
182 S0211-0630 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELICA STANSLAUS MAKWALE
183 S0210-0514 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN J MUSHI
184 S0210-0515 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN J SEMWANDE
185 S0210-0516 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F DOREEN JOSEPH NAAMAN
186 S0213-0597 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA  SAMWEL
187 S0213-0598 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ALLEN MAPUNDA
188 S0213-0599 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ASANGALWISYE SIMON
189 S0213-0600 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA BOAZ NGAILO
190 S0213-0601 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA DAMSON SANGA
191 S0213-0603 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA E MHANDO
192 S0213-0604 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA FRANCIS LIBOY
193 S0213-0605 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA FRANK URIO
194 S0213-0610 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA FREDRICK LAUWO
195 S0213-0611 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA FRIMANT ZAKARIA
196 S0213-0612 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA G SHAYO
197 S0213-0613 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA J LACTAYA
198 S0213-0614 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA JOSEPH MIHALE
199 S0213-0615 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA KABONEKA MAHENGE
200 S0213-0616 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA L ANATORY
201 S0213-0617 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA MICHAEL MBAGO
202 S0213-0618 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA MICHAEL PETRO
203 S0213-0620 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA MOSES MFINANGA
204 S0213-0621 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA MROSSO YUST
205 S0213-0622 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA NOE SUMARI
206 S0213-0623 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA OSCAR NGOMA
207 S0213-0625 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA ROBSONY CHALLY
208 S0213-0627 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA S CHACHA
209 S0213-0628 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA S PETER
210 S0213-0629 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA S WEGOLO
211 S0213-0630 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA SALVATORY MALIFEDHA
212 S0213-0631 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA SHIRIMA ANTONY
213 S0213-0634 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA SIMON LUVANDA
214 S0213-0635 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA TARIMO ONESPHOR
215 S0213-0637 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA W MSANGI
216 S0213-0638 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVA Y MCHOMVU
217 S0213-0640 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVAGRACE E SENYAELI
218 S0213-0641 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVAH BENSON PHILIPO
219 S0213-0642 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVAH M OBADIAN
220 S0213-0643 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVAH M ONESPHORO
221 S0213-0644 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVAH S MWAISAKA
222 S0213-0645 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINA  AUGUSTINO
223 S0213-0646 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINA  JOSEPH
224 S0213-0650 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVALINA J GELOP
225 S0214-0502 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINA M PALLANGYO
226 S0214-0503 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINA NICOLAUS MASONG
227 S0214-0504 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE  KAMENDU
228 S0214-0505 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE BENSON MREMA
229 S0214-0506 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE JUBLATHE MUSHI
230 S0214-0507 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE MOSSES KITIMU
231 S0214-0508 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE URRASA GUSTAPH
232 S0214-0510 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE V RAPHAEL
233 S0214-0511 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE W SAGI
234 S0214-0513 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVALINE WILSON GADI
235 S0214-0514 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVAMERY  JORAM
236 S0214-0515 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVANGELINA  EMILIUS
237 S0214-0516 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVANGELINE EMANUEL MASSAM
238 S0214-0517 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARINA  MADARAKA
239 S0214-0519 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARINA EVERIST MASANGULA
240 S0214-0520 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARINE H KANYAMA
241 S0214-0521 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARISTA EVARISTO MGAYA
242 S0214-0522 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARISTA PETER KIMARO
243 S0214-0523 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVARITA ELIAS MUHOLONI
244 S0214-0525 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVE LEONARD MAREALLE
245 S0214-0526 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA  GOLIATH
246 S0214-0527 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA  MASHAKA
247 S0214-0528 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA BILANTANYE MASHAKA
248 S0214-0530 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA DESDERIUS MPASA
249 S0214-0531 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA EUGEN SILAYO
250 S0214-0532 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EVELINA GEORGE BANJE
251 S0216-0736 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE I CHEDEGO
252 S0216-0737 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE JULIUS JARED
253 S0216-0738 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE M ELIAS
254 S0216-0740 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE NICHOLAUS CHUWA
255 S0216-0741 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCIA B KAPANDA
256 S0216-0744 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENSINA BERNARD NGUMIJE
257 S0216-0745 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA E BISWALO
258 S0216-0747 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA P NDAKIDEMI
259 S0216-0748 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENTINA PETER FABIAN
260 S0216-0749 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORIANA FRIMIN MOSHA
261 S0216-0750 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORIDA  MLIMBA
262 S0216-0751 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORIDA EMMANUEL NYITALA
263 S0216-0752 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOTEA SEREVIN UISSO
264 S0216-0753 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOWER  FLADIUS
265 S0216-0754 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOZIA P LAZARO
266 S0216-0755 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FODIA  PETER
267 S0216-0756 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FODIAH S FUNGO
268 S0216-0758 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FOIBE NAFTAL MOLLEL
269 S0216-0759 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA  DEUSDEDITH
270 S0216-0760 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA  HIMELIUS
271 S0216-0761 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA  WILSON
272 S0216-0762 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA CHARLES SWAI
273 S0216-0763 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA D MHANZA
274 S0216-0764 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA DEEMAY MAYO
275 S0216-0765 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA GOTFRID KIMARIO
276 S0216-0766 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA J KALIBAJUNA
277 S0216-0767 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA PHILEMON GWALTU
278 S0216-0768 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATE J MACHA
279 S0216-0769 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATHA B PAUL
280 S0216-0770 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNE  KWEKA
281 S0216-0771 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FOTINA  MDAPO
282 S0216-0773 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRAIDEN  FRANCIS
283 S0216-0774 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRAISCA E PETER
284 S0216-0775 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA K MWAJOMBE
285 S0216-0776 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA L MLAPONI
286 S0216-0777 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA M SAULE
287 S0216-0781 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRANSIA LAWI TAMBILIJA
288 S0216-0736 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE I CHEDEGO
289 S0219-0610 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE FRANCIS MWAKATUNDU
290 S0219-0611 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE FRERD MAKAO
291 S0219-0612 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G KIMARIO
292 S0219-0613 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE LAWUO
293 S0219-0615 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE SILUMBWE
294 S0219-0616 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GILBERT MTAWALI
295 S0219-0617 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GODBLESS KORNEL
296 S0219-0618 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GOODLUCK MAIMU
297 S0219-0619 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GOODLUCK MELLEOR
298 S0219-0620 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE GOODLUCK SIKAWA
299 S0219-0621 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE HAMADI MWAMBAKALE
300 S0219-0623 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE HAMIS KALIWA
301 S0219-0624 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE HERMENEGILD SHAYO
302 S0219-0625 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE HEZRON KIFIKILO
303 S0219-0627 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE J MLYAMBATE
304 S0219-0628 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE J NKWABI
305 S0219-0629 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE J SWALLE
306 S0219-0630 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JAPHET KOMBA
307 S0219-0631 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JAPHET WEREMA
308 S0219-0632 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JASSON RWEGASIRA
309 S0219-0633 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JEREMIA KAMARARA
310 S0219-0634 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOACHIM KAVISHE
311 S0219-0635 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOB NYAMSANGYA
312 S0219-0636 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN CHAULA
313 S0219-0639 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN FUNGO
314 S0219-0640 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN KADO
315 S0219-0642 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN KINIMO
316 S0219-0643 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSEPH LYIMO
317 S0219-0644 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE KAGEMURO RUGAYANA
318 S0219-0645 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE KJ ALEX
319 S0219-0646 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE LAWRENCE MSUYA
320 S0219-0647 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE LEONARD JOSEPH
321 S0219-0689 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRADES  DEUS
322 S0219-0690 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRADES B CHRISANT
323 S0219-0691 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRADIS M BOAZ
324 S0219-0692 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRADNESS  HENRY
325 S0219-0693 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRASIANA DAUDI DESIDERY
326 S0219-0694 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRASIANA FRIDOLIN MLIGO
327 S0219-0695 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRECIANA RICHARD MSOFE
328 S0219-0696 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GREDA PHILIMON PESAMBILI
329 S0219-0699 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRENSIA JAMES MUTABUZI
330 S0221-0835 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDER CHARLES KIPINGE
331 S0221-0836 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDER FRUMERNCE KAVISHE
332 S0221-0837 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDITRUDA JOHN BAYNIT
333 S0221-0838 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDO R NGWELE
334 S0221-0840 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDU A SAID
335 S0221-0842 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDU AYOUB KIBAO
336 S0221-0843 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDU N NYANZA
337 S0221-0845 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDU NASSORO MOHAMED
338 S0221-0846 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HINDU T ISIHAKA
339 S0221-0849 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOGLA GEOFREY FUNGO
340 S0221-0850 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  JOSEPH
341 S0221-0851 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  MAKAYI
342 S0221-0854 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  MANGE
343 S0221-0858 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  MAYUNGA
344 S0221-0859 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  NKUBA
345 S0221-0860 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLO  ROBERT
346 S0221-0861 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLLYNESS GOLD MOSHI
347 S0221-0862 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLO  JOSEPH
348 S0221-0863 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLY ROBERT KAGUO
349 S0221-0864 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLYNESS AMOSI UMBURI
350 S0221-0865 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOLYNESS O SHOO
351 S0221-0866 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONESTA PAUL HINYUYE
352 S0221-0869 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONGERA DAMIAN MWAPINGA
353 S0221-0870 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONGERA ZACHARIA MSIGWA
354 S0221-0872 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONORATHA  MACHIMU
355 S0221-0873 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONORATHA G FORTUNATUS
356 S0221-0874 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONORATHA OMUKAMATALEMWA OCTAVIAN
357 S0221-0876 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HONORINA GODFREY MASHASHI
358 S0221-0877 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE  CHALE
359 S0221-0879 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE  NICHOLAUS
360 S0221-0880 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE BARIKI ULOMI
361 S0221-0881 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE BARNABAS KABONA
362 S0221-0882 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE BRYCESON MUIMBULA
363 S0221-0883 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE CUTHBERT LEMA
364 S0221-0884 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE L KIATU
365 S0221-0885 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE M KIMARO
366 S0221-0886 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE PETER MJAWASI
367 S0221-0887 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPE STANLEY MALEGEYA
368 S0221-0888 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOPEJOAN CUTHBERT MALYA
369 S0221-0889 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSANA  BUTA
370 S0221-0890 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSENA BAKARI HEMEDI
371 S0221-0891 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA  LWITIKO
372 S0221-0892 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA A NNKO
373 S0221-0893 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA E LOMAYANI
374 S0221-0894 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA ELISAWAFO SWAI
375 S0221-0895 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HOSIANA JULIUS SAWE
376 S0222-0502 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MARCO IBRAHIMU
377 S0222-0503 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MARCO SHEKYAELI
378 S0222-0507 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSIANA MURE MAYRO
379 S0222-0508 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSIANA PATRICK PHILIMON
380 S0222-0509 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSIANA PHILEMON SOMI
381 S0222-0510 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSSANA J NDINGWI
382 S0222-0511 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HOSSIANA G MASAWE
383 S0222-0512 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HUDA A SHEIKH
384 S0222-0513 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HUDHAIFAT  ALLY
385 S0222-0514 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HUMRATH  LUSHEKE
386 S0222-0515 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HURIYA  VENASI
387 S0222-0516 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HURUMA  JACKSONI
388 S0222-0517 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HURUMA AMON TETE
389 S0222-0519 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HURUMA GERARD MYAMBA
390 S0222-0520 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F HURUMA IDFONCE KAFUKA
391 S0224-0540 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISABELA PATRICK KIMARIO
392 S0224-0541 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISASIZE SABUNI TANGULILA
393 S0224-0542 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISDORA METHOD KOMBA
394 S0224-0544 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISHARA  KISARE
395 S0224-0545 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISIGA  ZAINABU
396 S0224-0546 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISMAT  MOHAMED
397 S0224-0547 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ITIKA AMON MWAKISAMBWE
398 S0224-0548 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ITIKA GODWIN MWAMKINGA
399 S0224-0549 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVETHA  CLEOPHACE
400 S0224-0550 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVON DOARTH MYAVA
401 S0224-0551 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVON WOLFGEN ASSENGA
402 S0224-0552 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVONA  MUHARAMI
403 S0224-0554 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVONA KOKUTANGILILA KYARUZI
404 S0224-0555 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IVONA PETER RUTAGWELERA
405 S0229-0676 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE LESIKARY LOSHILAA
406 S0229-0677 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE M MBISE
407 S0229-0678 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MACKIAS KASIMONGWAGA
408 S0229-0679 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MARKISO PATROBA
409 S0229-0680 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MARKO NKWABI
410 S0229-0681 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MARTINE EZRA
411 S0229-0682 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MASANJA ADAM
412 S0229-0683 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE NICHOLAUS FRANK
413 S0229-0684 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE PIUS NGOSI
414 S0229-0685 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE RAPHAEL JOHN
415 S0229-0686 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE ROBERT MWAKYUSA
416 S0229-0687 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE S MWANKEMWA
417 S0229-0688 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE S NICAS
418 S0229-0689 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE SAIBATH MKOLA
419 S0229-0690 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE SHISALALIA LEMA
420 S0229-0691 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE SIPU BAYNIT
421 S0229-0692 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE STANLEY KILEO
422 S0229-0693 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE STEWARD GWIHA
423 S0229-0694 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE SUI COSMAS
424 S0229-0695 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE THOMAS MASSAWE
425 S0229-0698 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE W MGABO
426 S0229-0705 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE WILLIAM ONESPHORO
427 S0229-0706 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE Y JACKSON
428 S0229-0707 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCELINE E JOSEPH
429 S0229-0708 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCELYNE H LUHANGA
430 S0229-0709 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYLINA ALLAN MARIKI
431 S0229-0710 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYLINE  MUSANISA
432 S0229-0711 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYLINE ELIMASHOYA LEMA
433 S0229-0712 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYLINE EZEKIEL MIRASHI
434 S0229-0713 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYLINE TUMSIFU MUNISI
435 S0229-0714 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYMETHA M MLAKI
436 S0229-0715 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYNER AMOS BAHARIA
437 S0229-0716 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYNESS G WILSON
438 S0229-0717 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYRENE  KAKENGI
439 S0229-0718 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDICA  MSHIU
440 S0229-0719 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDICA J BUJULU
441 S0229-0720 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  ALFRED
442 S0229-0721 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  CHAMBO
443 S0229-0722 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  GEOFREY
444 S0229-0723 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  JOHN
445 S0229-0724 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  KHAMSINI
446 S0229-0725 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  LAWI
447 S0229-0726 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MALEMBEKA
448 S0229-0727 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MICHAEL
449 S0229-0728 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MKUMBWA
450 S0229-0731 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MLIGO
451 S0229-0732 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MLOMO
452 S0229-0733 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  MWALWEGO
453 S0229-0734 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  NDUNGURU
454 S0229-0737 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  SALVATORY
455 S0229-0738 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH  YOHANA
456 S0229-0739 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH A MWANSASU
457 S0229-0740 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH ALBERT NDOSA
458 S0229-0741 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH BENEDICT MANYAHI
459 S0229-0742 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH BRAYSON KILASI
460 S0229-0743 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH C KAFUKA
461 S0229-0744 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH C NGANYANGE
462 S0229-0745 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH CALIST SILAYO
463 S0229-0746 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH CHARLES BANDA
464 S0229-0747 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH CHARLES JOSEPH
465 S0229-0748 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH CHARLES SIWITI
466 S0229-0749 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH D MAISORI
467 S0229-0750 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH D SIMUDA
468 S0229-0758 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH E NANYARO
469 S0229-0759 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH EDIMUND KISAKA
470 S0229-0760 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH ERICK ERASTO
471 S0229-0761 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH F JAMES
472 S0229-0762 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH F SIMON
473 S0229-0763 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH G SAMSON
474 S0229-0764 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH GODIFREY MWANTIMWA
475 S0229-0765 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH H TEMU
476 S0229-0766 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH J OTENDE
477 S0229-0767 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH JAMES SEMBUCHE
478 S0229-0768 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOCKTAN BWIMBO
479 S0229-0769 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOHN SHAYO
480 S0229-0770 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH K YASSIN
481 S0229-0771 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH KAMAZIMA PROSPER
482 S0229-0772 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH KENTE RWEBANGIRA
483 S0229-0773 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH KENZI MWANG''AMBA
484 S0229-0774 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH O FUIME
485 S0229-0775 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH P KAONEKA
486 S0229-0776 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH PROTAS EZEKIEL
487 S0229-0777 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH R CHAKA
488 S0229-0778 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH R JOHN
489 S0229-0779 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH R MUSHY
490 S0229-0780 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH SAMWEL MWETA
491 S0229-0781 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH STANLEY DANFORD
492 S0229-0782 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH THEODORY BUZARWA
493 S0230-0560 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KURUTHUM MOHAMED MASOUD
494 S0230-0561 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU  ALLY
495 S0230-0562 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU  KUMBUKILA
496 S0230-0563 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KURWA M ISACK
497 S0230-0564 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KUSUNIA  BAKARI
498 S0230-0565 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KWANDU  EDWARD
499 S0248-0619 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  SAMWELI
500 S0248-0620 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY  SEBASTIAN
501 S0248-0621 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY ABDALLAH MBELWA
502 S0248-0622 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY BAKARI KASUKE
503 S0248-0623 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY BRUNO KAGUO
504 S0248-0624 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY C ZEMBA
505 S0248-0625 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY CHARLES MKUPASI
506 S0248-0626 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY CLEMENCE MWENDA
507 S0248-0627 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY CYPRIAN KANYALI
508 S0248-0628 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY DAUDI MALUNDA
509 S0248-0629 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY DOSSA AMOS
510 S0248-0630 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY ELIAS MASHAURI
511 S0248-0631 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY EMMANUEL NYOKA
512 S0248-0632 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY EPHREM KALIMALWENDO
513 S0248-0633 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY EVODI KESSY
514 S0248-0634 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY G BANYANKA
515 S0248-0635 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY GIBSON MAKUNDI
516 S0249-0503 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY GRASSIAN NZIKU
517 S0249-0504 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY HERMAN MATEE
518 S0249-0505 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY HONEST KINYAIYA
519 S0249-0506 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY J ITEMBA
520 S0249-0507 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY J LAMECK
521 S0249-0508 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY J MASAMBU
522 S0249-0509 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY J MASSUNYA
523 S0249-0510 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY JOHN BISEKO
524 S0249-0511 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY JOSEPH MSEO
525 S0249-0512 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY JUSTIN MAUKI
526 S0249-0515 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY JUSTIN MOLLEL
527 S0249-0516 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY L SHIMO
528 S0249-0517 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY LAZARO MWAKAPANDE
529 S0249-0518 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY LUDALA CHIFU
530 S0249-0519 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY LUTGEL KOMBA
531 S0249-0520 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY M DAUDI
532 S0249-0522 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY M JULIUS
533 S0249-0523 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MARTIN KEPPA
534 S0249-0524 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MICHAEL KIMWERI
535 S0249-0527 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MWASASUMBE ZAKAYO
536 S0249-0528 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY NICHOLAUS LEKULE
537 S0249-0529 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY NUMERIAN KATEKELE
538 S0249-0530 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY OIGEN NGONYANI
539 S0249-0531 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY P MWITA
540 S0249-0532 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY P OTEDO
541 S0249-0533 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY P SHAYO
542 S0249-0534 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY PASSIAN MASSAWE
543 S0249-0535 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY R MASUMA
544 S0249-0537 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY RAPHAEL PONDELA
545 S0249-0538 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY S MFOY
546 S0249-0539 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY SABINI OROTHA
547 S0249-0540 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY STEVEN MFIKWA
548 S0281-0614 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILEMBI B KACHIRA
549 S0281-0623 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILIKA J KAPANI
550 S0281-0624 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA A SIKOMBE
551 S0281-0625 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA A TITUS
552 S0281-0626 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA FRANCIS PONDO
553 S0281-0627 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA P SHIRIMA
554 S0281-0628 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA P TUMAINI
555 S0281-0629 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILKA PETER MERICK
556 S0281-0630 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILLEN DAVIS MATIMBWI
557 S0281-0631 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MILLEN DIDAS PANGANI
558 S0281-0632 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINAEL A MJEMA
559 S0281-0633 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINAEL J KEJO
560 S0281-0634 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINAEL MEDARD EMILLY
561 S0281-0635 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINAEL T AXWESSO
562 S0281-0636 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA  MADUHU
563 S0281-0637 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA  NDEGE
564 S0281-0638 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA  NHANDI
565 S0281-0641 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA DAUDI NGUSA
566 S0281-0642 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA DEUS PIUS
567 S0281-0643 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA E MCHUNGA
568 S0281-0649 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA J SHIGEMELO
569 S0281-0650 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA JUMANNE MSUMULE
570 S0281-0651 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA M SHILLINDE
571 S0281-0652 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MINZA S KIPONYA
572 S0281-0653 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRAJI H MARUZUKU
573 S0281-0654 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  BARAKA
574 S0281-0655 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  GODFREY
575 S0281-0656 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  ISHEBAKAKI
576 S0281-0657 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  MALLE
577 S0281-0658 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  MWAMILAWA
578 S0281-0659 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  RODGERS
579 S0281-0660 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM  SAMWELI
580 S0281-0661 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM A NGONYANI
581 S0281-0662 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM ABUBAKAR UMBE
582 S0281-0665 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM ALEX MALASUSA
583 S0281-0666 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM ALPHA MUNGATA
584 S0281-0667 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM BETROID TEGETE
585 S0281-0668 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM EDMIN POMBOMA
586 S0281-0669 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM ELIAS LEMNA
587 S0281-0670 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM ELIAS MLIMI
588 S0281-0671 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM FRANK NJOGOLO
589 S0281-0672 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM FREDDY MAPUNDI
590 S0281-0673 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM GERD PUSCHEL
591 S0281-0674 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM HARUN MBILINYI
592 S0281-0675 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM LEONARD AMOS
593 S0281-0676 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM M MACHUMU
594 S0281-0677 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM NASHON CHIDA
595 S0281-0678 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM SELESTIN MKOBA
596 S0281-0679 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM SHANI RUHINDA
597 S0281-0680 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM SHEDRACK KAYANDA
598 S0281-0681 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAM YUSUPH MWAKOSYA
599 S0281-0682 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MIRIAMU  YEREMIA
600 S0281-0683 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MISAMBO M SINDANO
601 S0281-0684 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MISHI ABDY KOMBO
602 S0281-0685 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MISHON G GULIDEYA
603 S0281-0686 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MISSION  BAGONZA
604 S0281-0687 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MKAMI  MARARE
605 S0281-0688 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MKASALI  RAMADHAN
606 S0281-0689 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MKEYUKE  PASCHAL
607 S0281-0690 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MKOLA M MRUA
608 S0281-0691 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MKUNDE HENRY MOSHA
609 S0281-0692 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MLEBWAILE  CYPRIAN
610 S0281-0693 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MNEMESHA A KITUMBA
611 S0281-0697 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA  JOHANSENI
612 S0281-0698 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA  JULIUS
613 S0281-0699 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA  PASCHAL
614 S0281-0700 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA J DAVID
615 S0281-0701 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA LISTA MBOGONI
616 S0281-0702 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA SIMA MASANI
617 S0281-0703 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTA THIEMO MHAGAMA
618 S0281-0704 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTER  MOGELLA
619 S0281-0705 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTER DAVID MATIMO
620 S0281-0706 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTER JAMES NDAONA
621 S0281-0707 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTER KELVIN NYALUSI
622 S0281-0708 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MODESTER S BUSANJI
623 S0281-0709 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MOGAYA MOGASA SAMWELI
624 S0281-0710 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MOHERI D KISANGULE
625 S0281-0711 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MOITA K KIRWA
626 S0281-0712 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MOLEN BENEDICT MANYIKILA
627 S0281-0713 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONALISA H ROLENZI
628 S0281-0714 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONALISA JANUARY MLAMBI
629 S0281-0719 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONALISA JOHN LIANA
630 S0281-0720 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONALISA M LAWRENCE
631 S0281-0725 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONALISA PHILIPO MACHAGE
632 S0281-0726 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  JUMA
633 S0281-0727 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  KADALA
634 S0281-0728 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  KAROLI
635 S0281-0729 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  KUSUNDWA
636 S0281-0730 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  LUCAS
637 S0281-0731 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  MARTINE
638 S0281-0732 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  MSEMO
639 S0281-0733 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  RUGINAMA
640 S0281-0734 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  SIMON
641 S0281-0735 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA  WILLIAM
642 S0281-0736 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA A MONDI
643 S0281-0738 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA A SYLVESTER
644 S0281-0739 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA AMEDEUS MACHA
645 S0281-0740 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA B MOSHA
646 S0281-0741 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA CATHBERTH MARIKI
647 S0281-0742 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA CHARLES SEKIDIA
648 S0281-0743 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA CLEMENT NGANGAJI
649 S0281-0744 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA DAUD NGEMOYO
650 S0281-0745 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA DAVID ELIFURAHA
651 S0281-0746 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA DONATUS KOMBA
652 S0281-0747 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA DOTTO CHONJA
653 S0281-0748 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA E MINJA
654 S0281-0749 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA EXSUPERI MARMO
655 S0281-0750 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA G MBULANYA
656 S0281-0751 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA GASTO MFOYI
657 S0281-0752 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA GERALD CHIKOI
658 S0281-0753 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA GOTAMU MATEMBO
659 S0281-0754 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA ISACK DAVID
660 S0281-0755 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA J MNKABENGA
661 S0281-0756 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA JOHN MALUGU
662 S0281-0757 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MONICA JUMAA KANIKI
663 S0328-0598 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN  MARCELY
664 S0328-0599 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN  PETER
665 S0328-0600 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN D KARUNGULA
666 S0328-0601 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN EMANUEL HAJE
667 S0328-0602 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN G MUSHI
668 S0328-0604 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN J LYIMO
669 S0328-0605 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN JOSHUA KAALE
670 S0328-0606 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOREEN VICTOR SAWERE
671 S0328-0607 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NOSIM F JOSEPH
672 S0328-0608 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NSEKELABANDYA MBONAYO NGULINZIRA
673 S0328-0609 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NSHOMA S KASAMO
674 S0328-0611 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NSIANDE BENETH URASA
675 S0328-0612 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NSIANDE RAYMOND JOSEPH
676 S0328-0614 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NTALIONE  NDIGELE
677 S0328-0615 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NTAMIZIGIRO ALEX ZILAKULA
678 S0328-0616 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NTILAMPEBHA CLARA DYAMVUYE
679 S0328-0617 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURATH S RAMADHANI
680 S0328-0618 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURI KASSIM MILANZI
681 S0328-0622 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURIATY  MOHAMED
682 S0328-0623 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURJAHAN SABDAT NURU
683 S0328-0624 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  ALLY
684 S0328-0625 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  BASHIRU
685 S0328-0626 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  EMILIAN
686 S0328-0627 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  GAGULA
687 S0328-0628 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  JUMA
688 S0328-0629 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  MBAPA
689 S0328-0630 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  MEMBE
690 S0328-0631 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  RAMADHANI
691 S0328-0632 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  SULEIMANI
692 S0328-0633 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU  YUNUS
693 S0328-0634 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU A DAGILA
694 S0328-0635 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU A GAMA
695 S0328-0638 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU A MPERELA
696 S0328-0639 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU ABDUL MWENDO
697 S0328-0640 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU ABEL SANGA
698 S0328-0642 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU ADAM MWAIPULA
699 S0328-0643 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU AMIGO CHENGULA
700 S0328-0644 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU AMOSI CHISUNGA
701 S0328-0645 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU B MOSES
702 S0328-0646 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU B MWAMBENE
703 S0328-0647 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU D CHUCHUKA
704 S0328-0652 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU D HALALE
705 S0328-0653 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU FEDRICK KIHOMBO
706 S0328-0654 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU G ALLY
707 S0328-0655 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU GEORGE MSENGA
708 S0328-0656 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU H OMARY
709 S0328-0657 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU I MUSOKWA
710 S0328-0658 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU J NGAA
711 S0328-0659 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU JOSEPH SHANGO
712 S0328-0660 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU K SANGA
713 S0328-0661 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU M MARTIN
714 S0328-0662 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU M MTEGO
715 S0328-0663 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU MULLA NJEJE
716 S0328-0664 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU NOEL TWEVE
717 S0328-0665 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU RENATUS LULIKALE
718 S0328-0666 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU T KISUGURU
719 S0328-0669 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU T PILI
720 S0328-0670 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU YUSUPH MUSSA
721 S0328-0671 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURU Z AYUGI
722 S0328-0672 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURUANA  RICHARD
723 S0328-0673 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURUELI NAIMANI MUNGURE
724 S0328-0674 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NURUFINHA HASSANI SICK
725 S0328-0675 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NUSRA HASSAN KISETO
726 S0328-0676 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NUSRA IBRAHIM MRUTU
727 S0328-0679 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NUSURA  MSAFIRI
728 S0328-0680 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NUSURA  SAIDI
729 S0328-0681 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NUSURA MOHAMED HILINTI
730 S0328-0682 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NYABASAMBA  KEHITA
731 S0328-0689 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NYABASAMBA ELIAH PETRO
732 S0328-0693 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F NYABHAKARA N NTARISA
733 S0330-0637 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PILLY  SELEMANI
734 S0330-0638 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PILLY E MHEWA
735 S0330-0639 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PILLY GINARY EMMANUEL
736 S0330-0640 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PILLY M DESI
737 S0330-0641 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PORTAGIA ERRO GADIYE
738 S0330-0642 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRACKISEDA F MAKAME
739 S0330-0643 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRAISE RUKONKOBORA CHRISTIAN
740 S0330-0646 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRASIDIA M JOHANES
741 S0330-0647 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRAXEDA  MUSSA
742 S0330-0648 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRAYGOD AFRAEL NNKO
743 S0330-0649 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRICILLA  CHAYA
744 S0330-0650 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRIMAGIFT S MBUYA
745 S0330-0651 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRINCESS  JOHN
746 S0330-0652 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRISCA  CHRISPIN
747 S0330-0653 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PRISCA  JOVINARY
748 S0348-0534 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZALIA N NSIKA
749 S0348-0535 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZALIA ROMANUS MBILINYI
750 S0348-0536 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZALINA STEPHEN HYERA
751 S0348-0537 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZI  MOSHI
752 S0348-0538 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZI LOIRISHA SEVERUA
753 S0348-0539 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZILINA R SHIRIMA
754 S0348-0540 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZIMERY JULIUS DANIEL
755 S0348-0541 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZIMERY M ANNEY
756 S0348-0542 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZINA  MENGO
757 S0348-0543 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZINA DIAS BOIMANDA
758 S0348-0544 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZINA L PETER
759 S0348-0545 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ROZINA SILVESTER LYIMO
760 S0348-0547 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUCHIANA ALOYCE MIGODELA
761 S0348-0548 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUDHNA  WILLIAM
762 S0348-0549 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUFINA  MAPUNDA
763 S0348-0550 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUFINA CHESCO MWINAMI
764 S0348-0551 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKAIYA J ABUBAKARI
765 S0348-0552 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKAIYA N KHOJA
766 S0348-0554 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKHSAR A SADIQ
767 S0348-0555 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  ABBASI
768 S0348-0556 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  ADINANI
769 S0348-0557 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  JUMA
770 S0348-0558 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  MAROBE
771 S0348-0562 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  MBWANA
772 S0348-0563 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  MKWASI
773 S0348-0564 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  MOHAMED
774 S0348-0565 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  RANGWA
775 S0348-0566 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  SALUM
776 S0348-0567 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA  THABITI
777 S0348-0568 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA ABUBAKARI RAMADHAN
778 S0348-0569 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA F KILLOPO
779 S0348-0570 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA GEZA MUSTAFA
780 S0348-0571 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA H BAKARI
781 S0348-0572 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA H MZIMBIRY
782 S0348-0573 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA J MBANGWA
783 S0348-0577 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA M MUSSA
784 S0348-0578 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA M SWAI
785 S0348-0579 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA MAHAMUDU SAIDI
786 S0348-0580 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA MOHAMED KUNDYA
787 S0348-0581 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA MSAGO JUMA
788 S0348-0582 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA MWANTAMBO ANYANDWILE
789 S0348-0583 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA RAMADHANI ABRAHAMANI
790 S0348-0584 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA RAMADHANI SIMBA
791 S0348-0585 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUKIA Y MSAGAMA
792 S0348-0586 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUMAISWAA ALLY MOHAMMED
793 S0348-0587 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUSTICA GALUS KOMBA
794 S0348-0588 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUSTICA GREGORY MTEWELE
795 S0348-0591 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH  DEUS
796 S0348-0592 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH  KING'ENG'E
797 S0348-0593 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH  MWALULILI
798 S0348-0594 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH  SAID
799 S0348-0596 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH ANINKIRA SHOO
800 S0348-0597 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH E MREMA
801 S0348-0598 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH ELIAS MANJECHE
802 S0348-0599 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH ELIUD SIMKOKO
803 S0348-0600 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH FELIX NGAMILO
804 S0348-0601 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH GIDION KAYANGE
805 S0348-0602 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH ISSA MMBANDO
806 S0348-0603 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH J MUSHI
807 S0348-0604 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH J NDELWA
808 S0348-0605 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH JACOB LUPENZA
809 S0348-0606 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH JOHNSON JASON
810 S0348-0607 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH K SIRIA
811 S0348-0608 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH M MBISE
812 S0348-0609 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH MOSES MSANGI
813 S0348-0610 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH O NGOYE
814 S0348-0611 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH PINIEL ABRAHAM
815 S0348-0612 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH S KIVUYO
816 S0348-0613 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH SALVATORY KYARWENDA
817 S0348-0614 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH SHILINGI SIMSOKWE
818 S0348-0615 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH STANSLAUS MSHANA
819 S0348-0616 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTH THOMAS MADEGE
820 S0348-0617 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUTHBETA ALOYS MWAMUNDEBA
821 S0348-0618 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUWAICHI J MALISA
822 S0348-0621 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RUZUNA R NGAYONGA
823 S0348-0622 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F SALIMA  SALUMU
824 S0348-0623 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F SALIMA  SHAFII
825 S0348-0624 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F SALIMA PAUL ANDREW
826 S0348-0625 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F SALMA  ABDALLAH
827 S0370-0788 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIRIEL G MBISE
828 S0370-0789 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIRYA  CHACHA
829 S0370-0790 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SISCA NARITA RWAMUYAGAZA
830 S0370-0791 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SISILIA  AMSI
831 S0370-0792 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SITI RUPIA RUPIA
832 S0370-0793 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SITUMAINI  JUMANNE
833 S0370-0794 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIVATIGE KOSTA NGUNDA
834 S0370-0795 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIVI M LYIMO
835 S0370-0798 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIWAJIBU  OMARY
836 S0370-0799 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIWEMA  MWASHAMBWA
837 S0370-0800 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIWEMA L SILOMBA
838 S0370-0801 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIWEMA M MBONDE
839 S0370-0802 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIXBERTHA AUGUSTINO MGINA
840 S0370-0803 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIYA R KALLAYE
841 S0370-0804 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIYA S KISANGA
842 S0370-0805 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SIZA S MPOLOTO
843 S0370-0806 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SKEFU ROBERT MSHORA
844 S0370-0807 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SLUMA  FUAD
845 S0370-0808 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA  WISTONE
846 S0370-0809 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA A NDABILA
847 S0370-0810 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA ELIEWAHA MSANGI
848 S0370-0811 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA FIDELIS CHONGOLO
849 S0370-0812 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA M MREFU
850 S0370-0813 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA MSAFIRI ULEDI
851 S0370-0814 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA SAIS MANGOSONGO
852 S0370-0815 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOFIA SELEMANI ABBAKARI
853 S0370-0816 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOJI  JOHN
854 S0370-0817 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOLANA  HILLI
855 S0370-0818 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOLINA  SABAS
856 S0370-0819 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOLOPHINA FROWN NGAMISA
857 S0370-0820 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOMOE M ALLY
858 S0370-0821 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOMOE S SHAIBU
859 S0370-0822 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOMOYE S CHIKWENDE
860 S0370-0823 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SONIA  SANTU
861 S0370-0824 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SONIA A RUHIZI
862 S0370-0825 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SONIA BERNARD CHILIKO
863 S0370-0826 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  AMON
864 S0370-0827 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  BAKARI
865 S0370-0828 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  BARACK
866 S0370-0829 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  BASHIRU
867 S0370-0830 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  CHARLES
868 S0370-0831 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  CHARLES
869 S0370-0835 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  COSMAS
870 S0370-0836 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  DAUDI
871 S0370-0837 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  JACKSON
872 S0370-0838 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  JOHN
873 S0370-0839 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  JOSEPH
874 S0370-0840 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  KAZIKA
875 S0370-0841 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  LOMAYANI
876 S0370-0842 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  MICHAEL
877 S0370-0843 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  MOSHI
878 S0370-0844 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  NASSIBU
879 S0370-0849 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  SELESTINE
880 S0370-0850 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA  STANLEY
881 S0370-0853 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA A KABUJE
882 S0370-0854 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA A MUMBAH
883 S0370-0855 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA A SONGORO
884 S0370-0856 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA AIVAN MALOGO
885 S0370-0857 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ALPHONCE NGONYANI
886 S0370-0858 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ATHUMANI KILUWASHA
887 S0370-0859 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA B MWAMBINGA
888 S0370-0860 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA CHARLES IBRAHIM
889 S0370-0861 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA COSMAS YAZOYA
890 S0370-0865 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA DEUS RUBALE
891 S0370-0866 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA EDWARD JOTHAM
892 S0370-0867 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA EMMANUEL SANGA
893 S0370-0868 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ERASMUS MKALESO
894 S0370-0869 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA EVARIST WILLIAM
895 S0370-0870 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA F MKILINDI
896 S0370-0875 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA FAUSTINE MUHANDA
897 S0370-0876 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA FELIX BWIRE
898 S0370-0877 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA GALLUS KOMBA
899 S0370-0878 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA H SUED
900 S0370-0879 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA HAMIDU SUMARI
901 S0380-0501 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA HUSSEIN MBONEA
902 S0380-0503 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA I ERASTO
903 S0385-0501 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL F SOPHIA I SHEE
904 S0385-0502 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL F SOPHIA J ALOYCE
905 S0387-0501 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL F SOPHIA J AMIRI
906 S0388-0501 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA J MWASHIUYA
907 S0388-0502 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA J MZENGA
908 S0388-0503 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JAMES MAPUNDA
909 S0388-0504 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JUMA ATHUMAN
910 S0388-0505 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JUMA NZALALILA
911 S0388-0506 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA JUMAA BAKARI
912 S0388-0507 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA K KAMESE
913 S0388-0508 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA K LUZWILO
914 S0388-0509 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA KIMARIO VENANCE
915 S0388-0510 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA L AMONI
916 S0388-0511 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA L MAKUKA
917 S0388-0512 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA L MGAYA
918 S0388-0513 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA L PASCHAL
919 S0388-0514 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA LOGATH LUVANDA
920 S0388-0515 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA LUKELO MNG'ONG'O
921 S0388-0516 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA M CHIWALIGO
922 S0388-0517 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA MASAKA CHELU
923 S0388-0518 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA MATHEW SHAMLAMBA
924 S0388-0520 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA MBWANA SAIDY
925 S0388-0522 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA MUNZARY MSANGI
926 S0388-0523 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA MWILAMBA SANGA
927 S0388-0524 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA P LUCAS
928 S0388-0526 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA PETRO PERAMIHO
929 S0388-0528 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA R KANYIKA
930 S0388-0529 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA R KILONGOSI
931 S0388-0530 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA RAMADHANI KIMBONDILE
932 S0388-0531 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA RASHID MTUMWENI
933 S0388-0532 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA S MKUYA
934 S0388-0533 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA S NKYA
935 S0388-0534 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA SILVANUS SIAME
936 S0388-0535 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA SILVESTRY MATHIAS
937 S0389-0502 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA STANLEY LEONARD
938 S0389-0503 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA T NDEGE
939 S0389-0505 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ULEDI MSANGI
940 S0397-0501 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL F SOPHIA VENANCE MUSIBA
941 S0409-0512 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F SOPHIA YUSTINI KUNZUGALA
942 S0409-0513 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ZABLON MIGABO
943 S0417-0747 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SOPHIANA Y KYANDO
944 S0417-0749 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SOPHINA BRUNO NDUNGURU
945 S0417-0750 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SORAPHIA ARON HAULE
946 S0417-0751 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SOZY H MAHMOUD
947 S0417-0754 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA  PETER
948 S0417-0755 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA J KALEKWA
949 S0417-0756 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SPECIOZA LIBERATUS MAGANYA
950 S0417-0757 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SPELANSIA KOKUSHABA MATHIAS
951 S0417-0758 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SPERANCIA  NDYEBONERA
952 S0314-0761 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F VERONICA BENEDICT KIMARO
953 S3503-0614 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F VERONICA BERNARD GUNDA
954 S0328-0688 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F VERONICA BOSCO MTUNDU
955 S0209-0888 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA C BAHARI
956 S1392-0571 MARA NATTA SECONDARY SCHOOL F VERONICA C MALISA
957 S0369-0818 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VERONICA CASMIR NDAMBALILO
958 S0713-0537 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL F VERONICA CHACHA PETER
959 S0348-0665 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F VERONICA CHARLES KAPANDE
960 S0209-0889 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA CHARLES MBAGO
961 S0227-0788 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  CHARLES
962 S1285-0636 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  JOEL
963 S0496-0583 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  JOHNSTONE
964 S0581-0587 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  KILAWE
965 S0276-0613 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  LAURENT
966 S1939-0570 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  LAURENT
967 S0673-0754 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  MAGENGE
968 S0333-0819 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  MANYAMA
969 S4535-0586 GEITA JIKOMBOE  SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  MASANJA
970 S1071-0693 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  MREMA
971 S0306-0617 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  MSAFIRI
972 S0212-0880 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  PETER
973 S4692-0601 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  RANGE
974 S1164-0560 GEITA MISSUNGWI SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  SAMSON
975 S0228-0806 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  STEWARD
976 S0782-0567 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA  WANGOKO
977 S0312-0505 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA A MTUTA
978 S0330-0547 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA A MWACHA
979 S0264-0607 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA A MWANKUSYE
980 S0108-0890 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA C MASSAWE
981 S0276-0734 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAKIA SEIF MADONGO
982 S1665-0534 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F ZAKIA SHABAN HASSANI
983 S0787-0567 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F ZAKIA SHWAIBU RAMADHANI
984 S0692-0643 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ZAKIA Y MWAKAWAGO
985 S0580-0606 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F ZAKIA ZAHORO KIBAGO
986 S0255-0620 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ZAKIAN M ALLY
987 S0209-0637 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZALHA S MAKAME
988 S0668-0566 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F ZALHINA I MSAMI
989 S0221-0855 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZALIA A HANGO
990 S4083-0509 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL F ZALIHINA  ATHUMANI
991 S0316-0590 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ZAM  MUHIBU
992 S0213-0566 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAMADU S NDEMBO
993 S0370-0874 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAMARADI S MKOMI
994 S0330-0604 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA  MUSTAPHA
995 S0201-0797 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA  SOMANI
996 S0333-0606 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA  YUSUFU
997 S1144-0664 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA  YUSUPH
998 S2499-0952 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ZAMDA A JAPAN
999 S0299-0584 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA A MIKIDADI
1000 S1665-0535 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F ZAMDA ADIRIKI MOHAMMED
1001 S1051-0502 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ADELPHINA  DEUSDEDIT
1002 S1668-0502 IRINGA KIWELE SECONDARY SCHOOL F ADELPHINA  WILLIAM
1003 S0298-0502 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ADELYNE  LUJARA
1004 S1349-0501 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ADETH  PHILIMON
1005 S0249-0501 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADILIA  COSMAS
1006 S2385-0501 KATAVI KAREMA SECONDARY SCHOOL F ADILINA  SALYENDA
1007 S4419-0514 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F BAZI  MPENIHAKA
1008 S0218-0502 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F BEATA  CHARLES
1009 S0332-0516 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BEATA  FABIAN
1010 S1107-0508 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F BEATA  LEONSI
1011 S1349-0510 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F BEATHA  BONIPHACE
1012 S0240-0504 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F BEATHA  CHIBAGO
1013 S0216-0679 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATHA  GEORGE
1014 S0227-0530 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATHA  JOSEPHAT
1015 S0427-0628 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F BEATHA  NYAMBO
1016 S0222-0619 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA S ISARARA
1017 S0227-0529 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATHA  WILLIAM
1018 S0204-0581 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CAROLYNE  DENIS
1019 S0430-0611 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F CASIANA  MSANGO
1020 S0227-0534 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CASRIDA  DEOGRATIAS
1021 S0205-0562 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHELINE  MAKANDILO
1022 S0209-0519 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHELINE  NICHOLAUS
1023 S3794-0514 MWANZA NYANKUMBU SECONDARY SCHOOL F CATHELINE  THOMAS
1024 S0221-0516 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERIN  JUSTIN
1025 S1599-0530 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE  AMOS
1026 S2153-0502 MTWARA AQUINAS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE  BENEDICT
1027 S0212-0744 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTA T KIGAVA
1028 S0212-0746 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTED  SPERATUS
1029 S0212-0747 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTELINA T SANGA
1030 S0212-0748 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  EDWARD
1031 S0212-0749 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  FRANSISCO
1032 S0212-0750 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  GODIAN
1033 S0212-0753 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  GRIGORY
1034 S0212-0754 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  JOHN
1035 S0212-0755 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  LUPOGO
1036 S0212-0756 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  MATIKU
1037 S0212-0757 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  MIHAMBO
1038 S0212-0760 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  NKWABI
1039 S0212-0761 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  RUTTA
1040 S0212-0762 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  STEPHEN
1041 S0212-0763 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  TOSSY
1042 S0212-0764 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER  WILLIAM
1043 S0212-0765 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER A MPIMBO
1044 S0212-0766 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER A MWAITEBELE
1045 S0212-0767 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ABRAHAM MAKYAO
1046 S0212-0768 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ARRON MKUMBO
1047 S0212-0769 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER B MASANJA
1048 S0212-0770 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER D SEMBOJA
1049 S0212-0771 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER DOSLA JEREMIAH
1050 S0212-0772 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER E KAHABI
1051 S0212-0775 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER E MUNGA
1052 S0212-0776 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER EDWARD LUSINGU
1053 S0212-0777 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ELIAMINI PAULA
1054 S0212-0778 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER FADHILI ELIESKIA
1055 S0212-0779 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER FESTO KYARA
1056 S0212-0780 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER FRANK NGOWI
1057 S0212-0781 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER G MBWAMBO
1058 S0212-0784 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER G MGIMBA
1059 S0212-0785 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER GADIEL JACOBO
1060 S0212-0787 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER IGNAS KIDENYA
1061 S0212-0788 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER JULIUS NDEGA
1062 S0212-0789 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER K EGIDIUS
1063 S0212-0790 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER K KOMBA
1064 S0212-0791 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER K YOHANA
1065 S0212-0792 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER L MHANGWA
1066 S0212-0793 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER L MTESIGWA
1067 S0212-0794 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER L SAMO
1068 S0212-0797 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER LEONARD MBOGHO
1069 S0212-0798 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER LUCAS KABULU
1070 S0212-0799 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER LUCAS URONU
1071 S0212-0800 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER M SAMWEL
1072 S0212-0801 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER MARK SWAI
1073 S0212-0802 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER MASUNGA MAHEGA
1074 S0212-0803 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER MBENANGA FWEZA
1075 S0212-0804 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER N NYANGOE
1076 S0212-0805 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ONOLIO MLIGO
1077 S0212-0806 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER P MTENGULE
1078 S0212-0807 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER P SHIRIMA
1079 S0212-0808 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER PAUL MALLYA
1080 S0212-0809 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER PAULO LUHINGA
1081 S0216-0624 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIDES ALOYCE FULGENCE
1082 S0216-0625 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIDES ARKADY RIMOY
1083 S0216-0626 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIDES PATRIC MDACHI
1084 S0216-0627 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIDNESS CHUBWA RUBUYE
1085 S0216-0628 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILIPINA G MGOA
1086 S0216-0633 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA  CHARLES
1087 S0216-0634 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA  RASHIDI
1088 S0216-0635 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FILOMENA D MANASE
1089 S0216-0636 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FINOLA I TAMILAMALI
1090 S0216-0637 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FINYUELY LIGHTNESS MNDEME
1091 S0216-0640 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIONA  MARCHADES
1092 S0216-0641 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIRDAUSA SHARIF MOHAMMED
1093 S0216-0642 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FIRIMINA M MUSHI
1094 S0216-0643 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA  FREDNAND
1095 S0216-0644 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA EDWIN KAMCHAPA
1096 S0216-0645 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA F SAMAKA
1097 S0216-0647 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA KOKUSIMA TEYAKWA
1098 S0216-0648 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIA Y KAPELA
1099 S0216-0651 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA  KALUGENDO
1100 S0216-0652 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA ASIMWE MUKONO
1101 S0216-0653 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA C LEKULE
1102 S0216-0654 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA EDWARD MARK
1103 S0216-0655 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA FIDELISI MMASI
1104 S0216-0656 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA NICETUS IBRAHIM
1105 S0216-0658 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLAZIANA  ROJIN
1106 S0216-0659 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOMENA  GWAE
1107 S0216-0660 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOMENA EVAREST MWENDE
1108 S0216-0661 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOMENA LUCAS MUHEPWA
1109 S0216-0662 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOMENA PASCHAL KESSY
1110 S0216-0663 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLOMENA SHIRIMA ARBOGAST
1111 S0216-0664 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  AUGUST
1112 S0216-0666 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  CHACHA
1113 S0216-0667 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  LUONEKA
1114 S0216-0668 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  MUHINGA
1115 S0216-0669 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  MWASHAMBWA
1116 S0216-0671 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA  NDALU
1117 S0216-0672 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA A MASAGATI
1118 S0216-0674 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORA ADELBERT KIPIPI
1119 S0219-0526 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GODLIVER P MAKAMBAJEKI
1120 S0219-0528 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GODRIVER  LUMBUGU
1121 S0219-0529 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOLETH  KAWAGE
1122 S0219-0530 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOLETHA ANDREW MADEMBWE
1123 S0219-0531 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GONSALVA  KIDENYA
1124 S0219-0532 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOODNESS KOKUBERWA CRONERY
1125 S0219-0533 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GORRETY R SUMBA
1126 S0219-0535 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE  ABEL
1127 S0360-0562 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ADELINE  JOHN
1128 S0544-0849 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ADELINI PETRO MUGHENYI
1129 S0351-0670 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADELINO ALOYCE KUNDY
1130 S0112-0502 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADENI M ISAKWISA
1131 S0386-0504 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ADIEL NAFTALI KIJANJALI
1132 S0145-0627 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ADILI  OMARY
1133 S0457-0523 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ADILI DANIEL MSYANI
1134 S0443-0724 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ADILI MICHAEL MASINGA
1135 S0109-0833 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADILU  KHALID
1136 S0345-0503 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ADINAN JUMA FWAJANI
1137 S0430-0525 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AIDAN ALBERTO KIVANGAVANGA
1138 S0138-0540 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AIDAN ATUGONZA LEONARD
1139 S0184-0552 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M AIDAN C MOSHI
1140 S0160-0506 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AIDAN ERICK KOMBA
1141 S0150-0768 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AIDAN YOKIM MGANI
1142 S0108-0526 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIDANI  NGALALI
1143 S0443-0531 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AIDANI A SANGA
1144 S0473-0513 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M AIDANIUS  LEONCE
1145 S0413-0579 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AIDANUS ATHANAS KASHANGAKI
1146 S0156-0594 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AIDANUS GERALD KIGGUNDU
1147 S0386-0505 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ALAMU BOSCO LULAKUZE
1148 S0153-0651 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALAN  ALEXANDER
1149 S0338-0815 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALAN H MWAYA
1150 S0551-0502 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M ALANUS G DANDA
1151 S0108-0737 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALANY AMILY MBWILO
1152 S0120-0846 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALAWE MOHAMED ALLY
1153 S0139-0522 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALBAN  MICHAEL
1154 S0151-0855 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALBAN  SEKIHOLA
1155 S0121-0501 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ALBAN MTEY LEONARD
1156 S0404-0722 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALBANO  RICHARD
1157 S0516-0509 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  ELIAS
1158 S0150-0912 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  GERALD
1159 S0149-0958 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  MBUGANO
1160 S0160-0508 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  NKAMBI
1161 S0115-0636 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  SHIJA
1162 S0461-0515 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE  SHIJA
1163 S0515-0505 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ALEX ALOYCE
1164 S0115-0609 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ALOYCE ANTONY MWIKALA
1165 S0165-0504 KILIMANJARO URU SEMINARY M ALOYCE DENIS BLASS
1166 S0145-0628 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  DEOGRATIAS
1167 S0404-0558 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  GIDION
1168 S0109-0502 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  JULIUS
1169 S0138-0542 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  MATHIAS
1170 S0151-0674 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  RESPICIUS
1171 S0345-0504 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  STATE
1172 S0144-0824 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE  YUDA
1173 S0120-0848 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE D SELASINI
1174 S0443-0533 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE DEOGRATIUS ECHUMBA
1175 S0578-0808 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE DONASIAN KIMARIO
1176 S0150-0615 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE GEORGE GARIGO
1177 S0334-0525 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE MASHAURI MAIGA
1178 S0351-0734 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE O SELUNGA
1179 S0142-0847 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ALPHONCE R ALPHONCE
1180 S0153-0769 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALQUIN  MADORO
1181 S0333-0532 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ALSEN  JOSEPH
1182 S0351-0827 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALTAF ALLY MUNISI
1183 S0119-0556 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALTO AMADEUS DEULE
1184 S0334-0526 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALUWIZI RAPHAEL DAUDI
1185 S0345-0571 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALVAN E KWEKA
1186 S0107-0544 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ALVIN PAUL MEENA
1187 S0149-0896 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ALVINI REVO MTAYUGA
1188 S0387-0508 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M AMAN  MUHIGI
1189 S0109-0631 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMAN  RENATUS
1190 S0488-0507 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M AMAN FRANK LYOGE
1191 S0340-0511 TANGA POPATLAL SECONDARY SCHOOL M AZIZI Y MOIZ
1192 S0334-0556 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AZORI NODICK KALEME
1193 S0360-0577 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AZORY  JACKOB
1194 S0585-0508 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M AZORY  SIMON
1195 S0418-0508 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M AZORY Y MPWAGA
1196 S0158-0896 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BRIAN B MAMBO
1197 S0140-0558 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BRIAN E LYIMO
1198 S0345-0692 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BRIAN F MSANGI
1199 S0485-1095 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BRIAN HUMPHREY TARIMO
1200 S0158-0598 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BRIAN J MWANDAMBO
1201 S0189-0516 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M BRIAN J NGOWI
1202 S0160-0529 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BRIAN J OLENAIBALA
1203 S0140-0507 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BRIAN JONAS WILSON
1204 S0138-0555 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BRIAN M LUGONDA
1205 S0449-0646 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M BRIGHT ANETHA KIKOTI
1206 S0142-0778 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON ALBERT LUAMBANO
1207 S0333-0651 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON D NASHON
1208 S0367-0516 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON F MZAVA
1209 S0324-0593 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON G ROBERT
1210 S0506-0518 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M BRIGHTON RIZIKI KESSY
1211 S0143-0831 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BRILLIANT J KASHALILA
1212 S0341-0723 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BROWN  MHAGAMA
1213 S0417-0666 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BROWN C MWAMPASHI
1214 S0153-0511 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BROWN E ZUMBA
1215 S0515-0515 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BROWN GEORGE SANGA
1216 S0324-0509 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M BROWN JOSEPH MKWAMBE
1217 S0153-0667 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BROWN M KAVINDI
1218 S0103-0783 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BROWN SILVESTER MKONGE
1219 S0158-0599 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BROWN STEVEN KANYOTA
1220 S0515-0516 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M BRUHANI ABEID IBRAHIM
1221 S0341-0524 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BRUNO  APORINARY
1222 S0115-0645 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BRUNO  FRANK
1223 S0108-0898 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BRUNO  MANG'ERA
1224 S0351-0829 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BRUNO BRUNO MAPUNDA
1225 S0351-0511 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BRUNO SILAHA WATSON
1226 S0306-0625 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BRUNO STEPHANO MDUMLA
1227 S0117-0506 MOROGORO KASITA SEMINARY M BRYAN MBOPA LUOGA
1228 S0119-0505 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BRYAN N SHEE
1229 S0417-0825 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BRYSON  WILLIAM
1230 S0388-0542 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M BRYSON ADREA SHAO
1231 S0144-0789 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BRYSON DOTTO PHINIAS
1232 S0116-0524 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE  KILANGWA
1233 S0448-0629 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE ISRAEL MAKALA
1234 S0153-0671 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE MALKUSY MGAYA
1235 S0149-0839 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE NAFTARI PILLA
1236 S0143-0938 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE ROBERT KIHWELO
1237 S0351-0512 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CLEMENCE S KIDOLE
1238 S0143-0789 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CLEMENT  ADIMIN
1239 S0151-0686 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT  EDWARD
1240 S0151-0596 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT  JUMA
1241 S0404-0616 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CLEMENT  PATRICK
1242 S0109-0844 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CLEMENT  RAMADHAN
1243 S0314-0705 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M CLEMENT C RUSABI
1244 S0368-0530 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M DIONISI THEOPHILI OMBAY
1245 S0109-0509 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DIONIZ  DEUS
1246 S0135-0725 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DIONIZ BAHATI MALEBA
1247 S0109-0751 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DIONIZ K SIMON
1248 S0151-0603 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DIONIZ MOKIRI NKOMBE
1249 S0413-0586 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DISHON K NDARU
1250 S0338-0833 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DISMAS  WILLIAM
1251 S0417-0675 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DISMAS AUREUS MBUNDA
1252 S0158-0604 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DISMAS CEPHAR CHENGULA
1253 S0485-0851 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS DEOGRATIAS TENGA
1254 S0496-0639 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DISMAS E MSHIHIRI
1255 S0485-0852 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS JASTIN KIMARIO
1256 S0160-0544 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DISMAS N SOKA
1257 S0155-0606 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DITRAM PANCRAS NCHIMBI
1258 S0448-0574 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M DITRAM T MGIMBA
1259 S0386-0553 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DITRICK  LEONARD
1260 S0431-0510 NJOMBE MTWANGO SECONDARY SCHOOL M DITRICK COSTA CHAULA
1261 S0135-0623 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DITRICK FEDRICK KIHOMBO
1262 S0448-0511 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M DITU JIMOKU JIDENDEI
1263 S0155-0573 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DIU  MUSTAPHA
1264 S0527-0592 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DIWANI M ANGOLWISYE
1265 S0140-0516 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M DIZLECK A PONZA
1266 S0539-0589 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DOCTA JOHN PATRICK
1267 S0585-0524 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DODA  BWENYA
1268 S0152-0555 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DODI NZALA GENDU
1269 S0109-0510 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DOMA  BUDEBA
1270 S0496-0640 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DOMINICK  EVARIST
1271 S0139-0524 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DOMINICK  MKANDAWILE
1272 S0333-0833 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK MAYALA KIDUKA
1273 S0445-0572 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DOMINICK MEDRICK KASIBARA
1274 S0430-0580 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M DOMINICO MAURUS MWOGOFI
1275 S0158-0605 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS DOMINICUS MILLINGA
1276 S0151-0690 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DOMINICUS EGNO MBONDE
1277 S0445-0573 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DOMISIAN MATHIAS MASELE
1278 S0314-0775 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M DOMISIANUS  ABINARESSY
1279 S0145-0646 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DOMITIUS  DEUSDERT
1280 S0138-0562 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DONALD  CHARLES
1281 S0149-0971 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DONALD  MAHANGO
1282 S0334-0625 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DONALD  MUSSA
1283 S0150-0658 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DONALD APOLINARY SWAI
1284 S0334-0624 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DONALD D LALOJICK
1285 S0386-0554 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DONALD EMMANUEL MSENGI
1286 S0150-0657 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DONALD J MHOJA
1287 S0151-0559 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DONALTUS ELIAS DANIEL
1288 S0585-0525 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M DONARD  MGAYA
1289 S0109-0752 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DONARD  RICHARD
1290 S0334-0626 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DONASIAN  ISAKA
1291 S0121-0509 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M DONAT THOMAS SHUKURU
1292 S0168-0517 MANYARA SANU SEMINARY M ERIKI M LEONARD
1293 S0168-0518 MANYARA SANU SEMINARY M ERNEI  MANONGA
1294 S0338-0519 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ERNEO  COSMAS
1295 S0324-0545 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ERNEO N MAOKOLA
1296 S0367-0526 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ERNEST  ANTONY
1297 S0108-0655 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERNEST  FELIX
1298 S0449-0674 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ERNEST  FULKO
1299 S0584-0536 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ERNEST  KASHINA
1300 S0417-0681 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ERNEST  LAURENT
1301 S0546-0508 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ERNEST  LAURENT
1302 S0149-1062 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ERNEST  LAWRENCE
1303 S0145-0649 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ERNEST  MARWA
1304 S0351-0520 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ERNEST  MBUYA
1305 S0380-0508 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M ERNEST  MINJA
1306 S0109-0656 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST  RINGO
1307 S0333-0736 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERNEST  SAID
1308 S0333-0685 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ERNEST  SIMON
1309 S0150-0792 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ERNEST A MUSHI
1310 S0314-0595 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ERNEST ANTHONY TIMOTH
1311 S0113-0514 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ERNEST CHARLES KANSAPA
1312 S0413-0590 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERNEST D ERNEST
1313 S0160-0838 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ERNEST E GYUNDA
1314 S0144-0698 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ERNEST J KIJO
1315 S0153-0685 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERNEST J MWAZEMBE
1316 S0151-0611 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ERNEST KAMUGA FREDRICK
1317 S0544-0784 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ERNEST KAPAYA LUCIANO
1318 S0356-0521 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M ERNEST KAVISHE MICHAEL
1319 S0158-0906 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERNEST LECKSON NDENDYA
1320 S0338-1027 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ERNEST M HENRY
1321 S0151-0706 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ERNEST M MPOIKI
1322 S0135-0638 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERNEST MASANJA KASUKA
1323 S0413-0591 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ERNEST PETER MALULU
1324 S0341-0598 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ERNEST PETRO BIRRO
1325 S0181-0513 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ERNEST RUGEMALILA BALONGO
1326 S0155-0576 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERNEST S NG'WENHWANDEGE
1327 S0445-0586 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ERNEST SILVESTA MGONOKULIMA
1328 S0345-0602 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ERNEST VICTOR MKANWA
1329 S0430-0535 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ERNEST WILBARD MRUMA
1330 S0334-0667 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ERNEUS  CHRISTOPHER
1331 S0133-0904 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERVILA T ERASMUS
1332 S0108-0766 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERVIN FESTO LIHAWA
1333 S0143-0794 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ESAU  JOSEPH
1334 S0153-0519 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ESAU ARAD NCHIMBI
1335 S0413-0686 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ESDRACY N LIDODI
1336 S0112-0630 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ESSAU A MSHANI
1337 S0144-0699 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ESSYA  AMAS
1338 S0485-0862 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ESTOMINI VENUST HAMARO
1339 S0581-0648 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ESTON A SHEGA
1340 S0109-0513 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EUGEN  KATITI
1341 S0345-0516 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EUGEN ABSOLOMON KIDAGHOO
1342 S0316-0626 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M EUGENE A SEMMY
1343 S0160-0558 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EUGENE J MFURU
1344 S0165-0524 KILIMANJARO URU SEMINARY M EUGENE OCTAVIAN KASAO
1345 S0386-0570 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EUGENE WILLIAM MOLLEL
1346 S0338-0621 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M EUSEBIUS ERICK KALUBEGA
1347 S0109-0575 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EUSTADIUS  RWEYONGEZA
1348 S0149-0912 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EVANCE  JOHN
1349 S0106-0508 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M EVANCE  JOSEPH
1350 S0310-0521 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M EVANCE  MSYANGI
1351 S0148-0504 KAGERA RUBYA SEMINARY M EVANCE  MUJUNI
1352 S0145-0750 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EVANCE  SADAN
1353 S0174-0511 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EVANCE A KINYAGA
1354 S0160-0781 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EVANCE ANTHONY NJALAYAO
1355 S0346-0514 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M EZRA  SOLOMON
1356 S0149-0978 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EZRA E NDONDE
1357 S0320-0553 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M EZRA FREDNARD BIRULA
1358 S0112-0534 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDRICK D MOSHI
1359 S0174-0515 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M FREDRICK DAMAS MKATTE
1360 S0334-0692 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK DANIEL MASANGU
1361 S0151-0808 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK DATIANOUS COELESTINE
1362 S0607-0560 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK E FYULA
1363 S0168-0521 MANYARA SANU SEMINARY M FREDRICK E LABIA
1364 S0160-0843 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK ELIAS LEMA
1365 S0485-1035 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK F SAUWA
1366 S0445-0594 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FESTO MPONDA
1367 S0334-0693 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FLORENCE FRANCE
1368 S0140-0569 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS KAPINGA
1369 S0104-0626 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FRANCIS UMUZIGABA
1370 S0341-0602 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FUNGO ABDUL
1371 S0488-0555 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK FURAHA SAMOLA
1372 S0485-1315 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK G UKWAI
1373 S0167-0517 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FREDRICK GABRIEL KIHANGA
1374 S0160-0570 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK GODBLESS MASSAWE
1375 S0485-1226 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J KWEKA
1376 S0461-0523 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK J MAGESA
1377 S0539-0603 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M FREDRICK JAMES GASPER
1378 S0584-0539 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M FREDRICK LEWIS SHEMKALA
1379 S0107-0570 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FREDRICK LIONEL LYIMO
1380 S0380-0509 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M KASANGA
1381 S0144-0747 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M MAJIGE
1382 S0338-0955 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK M NYOMBI
1383 S0338-0956 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK N JOSEPH
1384 S0153-0552 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDRICK P RICHARD
1385 S0149-0916 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK RISHIAEL PALLANGYO
1386 S0143-0845 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FREDRICK S MSUYA
1387 S0103-0808 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FREDRICK VALENTINE FIDELISI
1388 S0167-0544 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M FREDRICK W KIVUYO
1389 S0181-0515 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M FREDY  KAIHULA
1390 S0314-0778 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M FREDY  LEOPOLD
1391 S0134-0688 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FREDY  MWAMASIMBI
1392 S0109-0765 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FREDY  STEPHANO
1393 S0134-0687 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FREDY A LUGENGE
1394 S0443-0769 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FREDY CASSIAN NJALIKA
1395 S0306-0633 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M FREDY FELIX RUANGISA
1396 S0104-0552 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FREDY FRANK MKOMOCHI
1397 S0120-0881 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FREDY J KABISA
1398 S0386-0579 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FREDY J MAPUNDA
1399 S0485-1316 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FREDY JAMES NYANGE
1400 S0112-0535 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FREDY L LWINGA
1401 S0143-0953 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIDION  PATRICK
1402 S0158-0610 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIDION  PETRO
1403 S0345-0700 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GIDION ANDERSON KAWEAH
1404 S0144-0702 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIDION DEUS MBOYA
1405 S0465-0561 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GIDION E MAGOLA
1406 S0356-0527 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M GIDION EDWARD MREMA
1407 S0312-0518 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GIDION EMMANUEL FILIPATALI
1408 S0144-0839 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIDION GIDON MOHAMED
1409 S0160-0576 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIDION ISAYA NTAKISIGAYE
1410 S0142-0881 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIDION JACKSON SILAYO
1411 S0581-0664 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GIDION LEONORA MBATA
1412 S0527-0524 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GIDOSY  KASUMUNI
1413 S0554-0659 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M GIFT  ELIAKUNDA
1414 S0112-0539 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT  KENETH
1415 S0345-0523 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GIFT  MALILA
1416 S0153-0852 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIFT  MICHAEL
1417 S0485-1168 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GIFT  NDELILIO
1418 S0413-0689 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GIFT A LUGOME
1419 S0119-0521 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GIFT A NNKO
1420 S0404-0513 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GIFT ALLY MEGO
1421 S0334-0701 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GIFT B MASUNGA
1422 S0108-0560 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT DAUD MBEPWA
1423 S0158-0568 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIFT ERICK MAHENGE
1424 S0430-0640 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GIFT I SAMWEL
1425 S0142-0882 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIFT JOSEPH PETER
1426 S0149-0982 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GIFT KASMILY KIMWAGE
1427 S0138-0582 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M GIFT LIVING SAID
1428 S0103-0812 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GIFT R FRANCE
1429 S0515-0541 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M GIFT R MWANKEMWA
1430 S0112-0540 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT SETH MLONGANILE
1431 S0109-0519 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GIKARO MTATIRO CHACHA
1432 S0549-0679 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GILBART ARTHUR MWANRI
1433 S0404-0628 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GILBERT  ALBERT
1434 S0448-0587 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M GILBERT  ALFRED
1435 S0488-0560 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GILBERT  MASAGA
1436 S0106-0512 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M GILBERT  MATHIAS
1437 S0413-0601 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GILBERT  MWANAHIYA
1438 S0485-1109 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT  SWAI
1439 S0155-0613 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GILBERT ALEX MANASI
1440 S0121-0516 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M GILBERT ARBOGAST RIZIKI
1441 S0109-0664 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT BUGEGENE MUHAMILA
1442 S0485-1108 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GILBERT ELISEY MREMA
1443 S0334-0722 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HUSENI ATHUMANI HAMISI
1444 S0544-0795 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M HUSENI M HUSENI
1445 S0485-0877 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HUSENI RAMADHANI HUSEN
1446 S0404-0637 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  AMANI
1447 S0143-0798 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  AMBONISYE
1448 S0338-0658 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  FADHILI
1449 S0134-0696 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  HAMIDU
1450 S0320-0574 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  IDRISA
1451 S0324-0601 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  MOHAMED
1452 S0488-0569 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  MOSHI
1453 S0104-0633 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  MSAZI
1454 S0338-0964 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  NASIB
1455 S0144-0799 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  RASHID
1456 S0417-0842 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN  SHABANI
1457 S0485-1170 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A DINGISA
1458 S0160-0586 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A RAMADHANI
1459 S0160-0854 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDALA MAGWINA
1460 S0314-0604 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDI MCHOMVU
1461 S0108-0786 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDULKARIM ALLY
1462 S0135-0656 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABU NYAMKUNGA
1463 S0485-0875 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ADAM KIJUU
1464 S0145-0659 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ALLY KAFASHE
1465 S0188-0601 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HUSSEIN ALLY KEAH
1466 S0449-0692 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ALLY MAGOMBA
1467 S0351-0875 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ALLY RAMADHANI
1468 S0465-0569 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ALLY YUSUPH
1469 S0333-0842 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN AYOUB MSONGE
1470 S0485-1043 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN B MZIRAY
1471 S0316-0648 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN B NDITI
1472 S0417-0696 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN F MALOWA
1473 S0332-0724 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN H ALLY
1474 S0150-0707 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JUMA SELEMANI KIKO
1475 S0151-0574 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMA SHABAN JUMA
1476 S0548-0569 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JUMA SUFIANI MACHEMBA
1477 S0324-0562 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JUMA SULEIMAN MATULO
1478 S0145-0602 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JUMA YUSUPH AMIRI
1479 S0320-0594 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA ZUBERI FUMBWE
1480 S0115-0777 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUMA ZUBERI JUMA
1481 S0413-0742 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JUMAA A SIMBA
1482 S0345-0711 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JUMAA H OMARY
1483 S0351-0763 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JUMAA H TWAHIRU
1484 S0140-0583 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  ALEX
1485 S0305-0522 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  CHARLES
1486 S0314-0663 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  FADAKI
1487 S0160-0616 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  IDDI
1488 S0461-0528 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  JOHN
1489 S0585-0556 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  JOHN
1490 S0585-0557 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  JOSEPH
1491 S0578-0695 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  JUKE
1492 S0404-0643 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  KANYIKA
1493 S0314-0664 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  MANENGERO
1494 S0578-0777 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  MOHAMED
1495 S0380-0512 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  OMARY
1496 S0430-0644 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  PAUL
1497 S0160-0733 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  RAJABU
1498 S0352-0643 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  RAMADHANI
1499 S0151-0820 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  RICHARD
1500 S0158-0688 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE  SHABANI
1501 S0581-0684 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE A SIMBEYE
1502 S0386-0630 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE ANDREA MPENDAKAZI
1503 S0465-0585 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JUMANNE B NKUPA
1504 S0352-0686 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUMANNE C HUHUKA
1505 S0152-0561 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE DOTTO MOSES
1506 S0133-0914 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUMANNE F MBINJI
1507 S0552-0513 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE JUMA MOHAMEDI
1508 S0103-0827 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE JUMA MRISHO
1509 S0155-0628 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMANNE M AYUB
1510 S0321-0508 DAR ES SALAAM KINONDONI SECONDARY SCHOOL M JUMANNE M DUMWE
1511 S0152-0539 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE M HINGA
1512 S0413-0703 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JUMANNE M IPOMBO
1513 S0155-0627 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MIMBI AHMED
1514 S0153-0862 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMANNE RAMADHANI SOYO
1515 S0334-0786 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE RASHIDI JUMANNE
1516 S0413-0873 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JUMANNE S MBALIMBALI
1517 S0160-0617 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE YASSIN BUSHAHU
1518 S0607-0571 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMAO  DALLY
1519 S0439-0508 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M JUMATUS  KOMUNDA
1520 S0340-0504 TANGA POPATLAL SECONDARY SCHOOL M JUMBE  KASSIMU
1521 S0443-0598 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JUMBE HAMIS BAO
1522 S0145-0600 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JUNE  ANTHONY
1523 S0443-0789 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JUNIOR  MLAWA
1524 S0174-0522 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M JUNIOR STANSLAUS MIHUNGO
1525 S0134-0706 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUPITER PROSPER SHOO
1526 S0152-0511 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTICE BARIKI KIANG
1527 S0160-0618 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUSTIN  AMOS
1528 S0108-0927 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTIN  NDAMBI
1529 S0341-0613 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JUSTIN  SAMWELI
1530 S0147-0738 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUSTIN  SYLIVANUS
1531 S0158-0821 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTIN A SINKALA
1532 S0149-0927 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUSTIN ALFAN NZIKU
1533 S0351-0764 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JUSTIN ANATORIA LUOGA
1534 S0345-0630 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JUSTIN DAUDI MLIMA
1535 S0158-0618 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTIN E LAISONI
1536 S0175-0539 DODOMA SALESIAN SEMINARY M JUSTIN ISAAC LUAMBANO
1537 S0134-0761 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JUSTIN JULIUS MPWAGE
1538 S0334-0787 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  ALISTIDES
1539 S0413-0622 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  ANTHONY
1540 S0149-0871 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  BOAY
1541 S0334-0788 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  EGIDI
1542 S0334-0789 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  EMMANUEL
1543 S0496-0736 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  FRANCIS
1544 S0581-0686 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  FREDY
1545 S0109-0677 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  JULIUS
1546 S0511-0518 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  JULIUS
1547 S0144-0758 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  KATABARO
1548 S0338-0874 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  MARCO
1549 S0488-0585 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  PHABIAN
1550 S0316-0664 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  RENATUS
1551 S0158-0689 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  RESPIKIUS
1552 S0338-0875 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  SHERIA
1553 S0352-0606 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  SINKONDE
1554 S0158-0822 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  STEVEN
1555 S0333-0746 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  VICTOR
1556 S0160-0734 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  WARYOBA
1557 S0404-0753 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE ALEX KIONDO
1558 S0444-0514 NJOMBE ITAMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE ALFRED MSIGWA
1559 S0581-0685 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE E PATRICE
1560 S0312-0525 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M JUSTINE ELIYA MTEGA
1561 S0120-0978 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE EPHREM MGENI
1562 S0107-0581 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JUSTINE F LETARA
1563 S0144-0804 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE ISAYA KALOLO
1564 S0153-0863 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUSTINE J INEGUJA
1565 S0485-0896 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JUINEWADH MATUNGWA
1566 S0150-0812 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JUSTINE JULIUS MAKOYE
1567 S0153-0721 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUSTINE M ALLOPH
1568 S0351-0540 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE M MASATU
1569 S0149-0994 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE M SONGA
1570 S0154-0521 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JUSTINE N DENIS
1571 S0112-0661 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE PETERSON MAHINYILA
1572 S0351-0702 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JUSTINE PIUS LIBANG''U
1573 S0142-0899 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JUSTINE PRISCUS QUWANGA
1574 S0140-0530 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE R KANYONYI
1575 S0184-0577 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JUSTINE S NAING''INA
1576 S0449-0713 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE UPENDO MFUNGATI
1577 S0338-0530 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE V KIMARIO
1578 S0443-0599 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JUSTO M HAULE
1579 S0413-0772 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JUSTUS  EVARIST
1580 S0115-0685 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUSTUS  JULIUS
1581 S0320-0595 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JUSTUS  WILLIAM
1582 S0351-0541 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JUSTUS EDMUND NGAILO
1583 S0404-0754 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JUSTUS FRUGENCE TINKAMANYIRE
1584 S0544-0868 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JUSTUS GERALD MOSHA
1585 S0189-0542 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JUVENAL S MOSHA
1586 S0115-0558 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUVENALI  ISDORY
1587 S0147-0739 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUVENALI MARSELI FIDELIS
1588 S0417-0788 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JUVENARY LADISLAUS MWANAKATWE
1589 S0488-0586 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JUVENARY RUTAIHWA ANTHONY
1590 S0330-0614 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JUVENILE E KAJOLO
1591 S0115-0686 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JUVENT JOVAN KAMAFA
1592 S0153-0722 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUVENTUS  MKAMA
1593 S0539-0624 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JUVINAL RAMAN PARTSON
1594 S0437-0544 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M JUZER M VAJIHEE
1595 S0430-0547 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M KENEDY ATIMAN ZAKAYO
1596 S0144-0854 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KENEDY EDWARD JAPAN
1597 S0143-0918 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KENEDY FRANK KAYALA
1598 S0151-0733 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KENEDY PESAMBILI DAUD
1599 S0386-0634 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KENEDY WAMBURA WAMBURA
1600 S0581-0694 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M KENETH  LUSOHOKA
1601 S0107-0584 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KENETH  RWAKATARE
1602 S0578-0696 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M KENETH AWUOR FANUEL
1603 S0351-0544 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KENETH DEUS MASSAWE
1604 S0108-0806 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KENETH FRANCISCO MWANANSOLO
1605 S0314-0558 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KENETH J MONYO
1606 S0516-0539 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M KENETH JOHN CHITENDE
1607 S0138-0596 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KENETH JONAS MALYOSI
1608 S0448-0528 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M KENETH JULIUS RUJINAMA
1609 S0417-0712 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KENETH SALVIUS HAULE
1610 S0147-0607 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KENETH SOSTENES KAMGUNA
1611 S0549-0716 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KENETH THEODORY MSIMBE
1612 S0488-0588 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KENGELA N MUSSA
1613 S0330-0718 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M KENI DICKSON CHARLES
1614 S0417-0711 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KENNEDY  JACKSON
1615 S0516-0540 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M KENNEDY  MUHANDO
1616 S0549-0717 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KENNEDY D MREMI
1617 S0120-0903 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KENNEDY DONATUS HYERA
1618 S0160-0737 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KENNEDY G LEIVOTOK
1619 S0165-0553 KILIMANJARO URU SEMINARY M KENNEDY HENDRY MBUYA
1620 S0443-0604 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M LUPYANA S CHAULA
1621 S0338-0990 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LUSAJO  ABEL
1622 S0413-0775 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUSAJO  MWAKYOMA
1623 S0341-0750 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M LUSAJO  NTULUBA
1624 S0413-0878 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LUSAJO A AMBOKILE
1625 S0341-0617 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M LUSAJO D MWAMKONDA
1626 S0158-0692 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUSAJO EMMANUEL MWAKIPOKILE
1627 S0485-1130 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LUSAJO JAILY MWAMGUNDA
1628 S0142-0904 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LUSAJO L MGALA
1629 S0149-1041 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUSAJO M FREEDOM
1630 S0158-0928 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUSAJO M LYSON
1631 S0341-0541 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M LUSAJO MWAKANYAMALE JAILO
1632 S0149-0997 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUSAJO Y MWAKIPESILE
1633 S0116-0603 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M LUSAKU  VICENT
1634 S0145-0608 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LUSATO  SAPIANUS
1635 S0145-0784 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LUSATO KEZILAHABI KANANSI
1636 S0149-0875 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LUSEKELO  EMANUEL
1637 S0461-0536 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M MUSA T KISHEGENA
1638 S0153-0733 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSA T PULUMBA
1639 S0496-0777 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSA THOMAS WANDANYA
1640 S0445-0636 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M MUSA WILLIAM MOFUGA
1641 S0324-0616 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MUSA Y MCHAULU
1642 S0351-0553 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MUSA YOHANA SANGA
1643 S0147-0764 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MUSA YONA ELISAFI
1644 S0360-0646 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MUSAMU  HEMIL
1645 S0109-0904 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSHILU  MWAJA
1646 S0338-0780 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSOGA E MARUMBO
1647 S0142-0824 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  ABDALLAH
1648 S0404-0698 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MUSSA  ALLY
1649 S0551-0524 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  BAKARI
1650 S0158-0582 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  BENARD
1651 S0386-0683 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  BILAURY
1652 S0386-0684 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  DIONIZI
1653 S0152-0565 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  EMMANUEL
1654 S0158-0625 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  FRANCIS
1655 S0324-0615 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MUSSA  HALIFA
1656 S0554-0603 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MUSSA  ISACK
1657 S0155-0548 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JAFARI
1658 S0153-0566 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JAMES
1659 S0104-0654 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JONAS
1660 S0352-0653 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JOSEPH
1661 S0578-0703 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JUMA
1662 S0581-0714 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JUMA
1663 S0516-0548 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M MUSSA  JUMAA
1664 S0386-0685 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  KAMOGA
1665 S0578-0814 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  KASHELO
1666 S0109-0700 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA  KIDONGE
1667 S0136-0713 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MARTINE
1668 S0115-0803 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MASHAKA
1669 S0149-0934 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MBWAGA
1670 S0496-0779 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MFAUME
1671 S0103-0850 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MOHAMED
1672 S0152-0687 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  MPEMBA
1673 S0153-0734 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  NGWAVI
1674 S0585-0579 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  NKILILA
1675 S0142-0751 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  PETER
1676 S0316-0687 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  RAMADHANI
1677 S0338-0896 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  RAPHAEL
1678 S0142-0911 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MUSSA  ROMORE
1679 S0333-0859 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MUSSA  SHABANI
1680 S0351-0771 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MUSSA  SHABANI
1681 S0360-0647 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MUSSA  WILLIAM
1682 S0352-0654 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA  ZABALIGA
1683 S0145-0570 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MUSSA A ALLY
1684 S0324-0526 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MUSSA A FANDE
1685 S0144-0865 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA A KAZUNGU
1686 S0465-0607 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MUSSA ALLY JUMA
1687 S0153-0869 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA ALOYCE MUSSA
1688 S0104-0653 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA AMON LEMBAO
1689 S0109-0797 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA B KUYA
1690 S0334-0854 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MUSSA BAKARI HASHIMU
1691 S0413-0884 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MUSSA D MWANDELILE
1692 S0552-0534 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M MUSSA D PAULO
1693 S0144-0763 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA EDWARD NGWALE
1694 S0355-0532 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M MUSSA FADHILI SHELUTIMBWA
1695 S0145-0683 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MUSSA G MAJENI
1696 S0385-0519 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL M MUSSA G SHIMBA
1697 S0145-0611 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MUSSA H ISSA
1698 S0338-1041 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSSA I LUSEKO
1699 S0496-0778 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSSA I NYAMBO
1700 S0107-0594 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MUSSA IBRAHIM KABULA
1701 S0360-0648 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MUSSA J AMIRI
1702 S0138-0604 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MUSSA J DEUS
1703 S0142-0825 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MUSSA J HUSSEIN
1704 S0153-0870 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSSA JOSEPH MIDYELE
1705 S0334-0855 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MUSSA JUMANNE KIMWAGA
1706 S0338-0897 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSSA M EZEKIEL
1707 S0417-0897 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MUSSA M IZADIN
1708 S0539-0639 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MUSSA M LUCAS
1709 S0120-0916 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MUSSA MCHOPA SALUMU
1710 S0145-0684 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MUSSA N ELEX
1711 S0516-0549 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M MUSSA O RASHIDI
1712 S0386-0686 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MUSSA OMARY MUSSA
1713 S0109-0699 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA P ANDREW
1714 S0136-0668 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA PETRO BARUTWA
1715 S0404-0588 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MUSSA S DAUDI
1716 S0152-0634 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA S MAIGE
1717 S0140-0538 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MUSSA S MANHYABILI
1718 S0142-0750 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MUSSA S MUSTAFA
1719 S0554-0602 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MUSSA S TUNGU
1720 S0112-0669 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSSA SEMWENE CHARLES
1721 S0334-0856 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MUSSA SHABANI SHUKIA
1722 S0449-0731 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MUSSA SHADRACK NITWA
1723 S0151-0873 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA STANLEY MASENHA
1724 S0584-0558 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MUSSA SUPHIANY MBELWA
1725 S0147-0614 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MUSSA TUMAIN KHAMISI
1726 S0150-0731 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MUSSA VAILENCE MMBAGA
1727 S0101-0636 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MUSSA WAZIRI SALEH
1728 S0103-0720 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MUSSA YOEL MICHAEL
1729 S0485-0906 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MUSSAE A SIMBA
1730 S0496-0780 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  MCHARAZO
1731 S0404-0817 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  MOHAMED
1732 S0323-0524 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  MUSSA
1733 S0548-0585 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  SAIDI
1734 S0417-0898 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  SHEHOZA
1735 S0143-0896 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA  YASINI
1736 S0352-0574 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA A HAMIS
1737 S0321-0511 DAR ES SALAAM KINONDONI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA A ISSA
1738 S0145-0571 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MWESIGA  FRANCE
1739 S0334-0857 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MWIGULU  ELIAS
1740 S0109-0798 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MWIGULU  MPYANJO
1741 S0413-0637 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NYAMAIRO MGENDI MATIKO
1742 S0585-0586 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M NYAMEGA J MASOTA
1743 S0158-0936 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NYAMENTE  ADAM
1744 S0539-0642 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NYAMHANGA  MARWA
1745 S0123-0739 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NYAMHANGA K NYAMHANGA
1746 S0514-0509 KILIMANJARO UROKI SECONDARY SCHOOL M NYAMKA  SALUM
1747 S0160-0651 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NYAMKA R KAUTA
1748 S0496-0792 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NYAMOHANGA SHADRACK MANGA
1749 S0352-0612 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NYAMWERO  ABEL
1750 S0386-0702 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NYAMWERO A MZUMA
1751 S0151-0928 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NYANDA  BONIPHACE
1752 S0413-0638 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NYANDA  ELIAS
1753 S0539-0643 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NYANDA  HALILI
1754 S0145-0803 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NYANDA E SENI
1755 S0578-0788 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M NYANDA IGONZELA JOSEPH
1756 S0155-0590 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M NYANDA MABULA KADUTU
1757 S0151-0752 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NYANDA S MISSUNGWI
1758 S0109-0911 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NYANGALATA  BANGUHA
1759 S0136-0779 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NYANGALYA  JORAMU
1760 S0104-0656 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M NYANGIGE R MOTORY
1761 S0155-0551 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M NYANGOSO MWITA MACHAGE
1762 S0142-0915 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NYANGUSI  OLTING'IDI
1763 S0351-0560 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD ELIUSHU NSENUKA
1764 S0149-0800 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD GAMALIEL MMARI
1765 S0143-0994 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD LAMECK LULANDA
1766 S0351-0649 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD P NSURI
1767 S0136-0784 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD S MASUMBUKO
1768 S0351-0772 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA A MANJONJO
1769 S0109-0535 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA B JACKSON
1770 S0140-0539 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA HASSAN KAMBI
1771 S0108-0600 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA HASSAN KIBWANA
1772 S0345-0724 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA M HAMISI
1773 S0417-0793 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA MAPELELA KOMBA
1774 S0437-0550 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M MUSTAFA TAHA SAIFUDDIN
1775 S0405-0551 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA  KASSIMU
1776 S0496-0781 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA  SALUMU
1777 S0338-0693 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA A MCHEMBA
1778 S0324-0527 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA H GANDA
1779 S0314-0833 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA HAMISI JAMBI
1780 S0305-0538 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M MWELEMO SAMWELI MLEKWA
1781 S0155-0549 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MWEMBAMBA  SELEMANI
1782 S0488-0615 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MWEMEZI  MATUNGWA
1783 S0115-0706 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MWEMEZI  SALVATORY
1784 S0443-0656 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MWENDO  NGADAYA
1785 S0316-0690 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MWENDO ABDALLAH MLUNDI
1786 S0145-0612 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MWENESHO  MASHAURI
1787 S0115-0595 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MWESIGA  BWESHEREKO
1788 S0145-0799 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MWESIGA  CHARLES
1789 S0488-0635 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M RICHARD NDINZE NTUMVA
1790 S0151-0761 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RICHARD O MSABILA
1791 S0143-0763 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RICHARD O ODHIER
1792 S0132-0898 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RICHARD P FELIX
1793 S0338-0912 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RICHARD P MJUZI
1794 S0443-0809 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RICHARD PETER MHAGAMA
1795 S0101-0729 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RICHARD R MWAMBIJE
1796 S0115-0718 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RICHARD S MANAMBA
1797 S0361-0556 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M RICHARD SAMMY DAVID
1798 S0152-0691 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD SAMSON MASOLWA
1799 S0119-0603 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RICHARD STANLEY MDUGO
1800 S0123-0765 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD STEPHEN MWILWA
1801 S0552-0540 MARA MAGOTO SECONDARY SCHOOL M RICHARD WILLIAM MASSAWE
1802 S0558-0563 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD YESSE MSEMO
1803 S0119-0663 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RICHMOND B ROBERT
1804 S0341-0633 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M RIDHIWAN  HASSAN
1805 S0485-1071 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RIDHIWAN SALIM MSEMO
1806 S0413-0888 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RIDHIWANI K KIHAKU
1807 S0443-0691 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RIFATH PREMJI HAIDARY
1808 S0123-0766 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RIFATY REVOCATUS MESHACK
1809 S0485-0918 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RIMAELY  MESHACK
1810 S0386-0726 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M RIPHAT  ADAM
1811 S0485-1347 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RIPHATH  MKOMBE
1812 S0527-0537 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M SAMSON ZEBEDAYO MGAYA
1813 S0119-0643 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMSONI  CHACHA
1814 S0448-0551 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M SAMSONI CHRISTOPHER MGENI
1815 S0150-0595 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMSONI JOSEPH LAZARO
1816 S0107-0607 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAMUEL DUNFORD MATESO
1817 S0107-0608 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAMUEL ELECK RITE
1818 S0160-0668 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMUEL PETRO IBRAHIM
1819 S0338-0546 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMUEL SHAPHAT SAMUEL
1820 S0184-0582 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SAMUEL UFORO MACHA
1821 S0404-0656 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAMUEL W MWAWOGA
1822 S0316-0710 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ADAM
1823 S0156-0574 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ANDREA
1824 S0155-0645 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ANTHONY
1825 S0120-0999 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ARON
1826 S0443-0637 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ATUFIGWEGWE
1827 S0550-0543 KAGERA BUGENE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  BERNARD
1828 S0152-0641 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  CHRISTOPHER
1829 S0404-0600 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  CHRISTOPHER
1830 S0352-0517 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  COSTANTINE
1831 S0156-0650 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  DAUD
1832 S0338-0801 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  DAUD
1833 S0360-0663 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  DEUS
1834 S0109-0917 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ELIAS
1835 S0549-0767 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ELIAS
1836 S0320-0665 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  EMMANUEL
1837 S0119-0607 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  FELICIAN
1838 S0143-0817 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  FESTO
1839 S0153-0633 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  GEORGE
1840 S0485-1349 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  GIDION
1841 S0445-0662 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  IBRAHIMU
1842 S0151-0583 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  JACKSON
1843 S0546-0587 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  JAMES
1844 S0158-0588 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  JOSEPH
1845 S0368-0609 MANYARA IMBORU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  JOSEPH
1846 S0386-0747 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  JOSEPH
1847 S0418-0515 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  KYEJO
1848 S0554-0640 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  LEONARD
1849 S0151-0766 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  LIVINGSTONE
1850 S0386-0745 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  LUCAS
1851 S0314-0892 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MAHONA
1852 S0334-0933 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MAINGU
1853 S0150-0853 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MASUNGA
1854 S0145-0704 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MATHIAS
1855 S0539-0654 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MBOJE
1856 S0149-0809 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MBWAGA
1857 S0145-0705 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MDOPE
1858 S0324-0628 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MFAUME
1859 S0107-0609 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SAMWEL  MHINA
1860 S0465-0634 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MJIRIMA
1861 S0405-0567 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MSAFIRI
1862 S0142-0840 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MSAKI
1863 S0360-0665 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MSURI
1864 S0341-0635 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MTAFYA
1865 S0387-0535 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MUTABAZI
1866 S0539-0652 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MWALWALA
1867 S0341-0547 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  MWASAKILONGO
1868 S0153-0569 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  NWAKA
1869 S0151-0882 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  NYANTORI
1870 S0152-0520 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  PAUL
1871 S0104-0520 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  PETER
1872 S0151-0883 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  PETER
1873 S0488-0643 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  RENATUS
1874 S0160-0759 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  ROBERT
1875 S0413-0853 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SEKAGOMA
1876 S0145-0706 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SHABAN
1877 S0158-0947 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SHAO
1878 S0160-0891 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SHEMNDOLWA
1879 S0386-0746 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SIMON
1880 S0149-0810 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SIMSOKWE
1881 S0334-0935 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  STANLEY
1882 S0149-1015 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  STIVINI
1883 S0158-0865 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SUBI
1884 S0144-0722 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  THOMAS
1885 S0116-0643 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  TIMOTH
1886 S0158-0589 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  VALENTINE
1887 S0143-0764 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  VENANCE
1888 S0488-0644 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  WILLISON
1889 S0151-0844 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL A KIMARO
1890 S0134-0766 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL A MNIKO
1891 S0106-0521 SINGIDA DUNG'UNYI SEMINARY M SAMWEL A NKINDWA
1892 S0104-0583 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ABEL KIHESYA
1893 S0189-0580 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ABUCHI MREMA
1894 S0158-0726 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL AFAAYA MALLE
1895 S0133-0920 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL B MALLYA
1896 S0488-0641 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL B MSUYA
1897 S0150-0750 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL B SOKOLO
1898 S0143-0923 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL BATHOLOMEO SAMWEL
1899 S0147-0800 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C DOMINICK
1900 S0338-0547 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C JOHN
1901 S0108-0616 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL C MSOVELA
1902 S0144-0720 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHARLES MUGUSI
1903 S0443-0811 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHARLES SAMWELI
1904 S0138-0624 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CONSTANTINE MHELELA
1905 S0142-0930 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL D BAYO
1906 S0112-0686 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DANIEL MANING
1907 S0558-0566 KILIMANJARO MWANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DEUS MWITA
1908 S0417-0732 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E LYIMBO
1909 S0120-0926 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E MWAIJALA
1910 S0160-0667 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL E SHAWA
1911 S0144-0721 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EFREM RULANYAGA
1912 S0123-0785 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMANUEL MTATUU
1913 S0152-0642 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMWILAFI NYANG'ANYI
1914 S0120-1000 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EVARISTO MWIGUNE
1915 S0160-0669 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EZEKIEL NTONYONGO
1916 S0539-0653 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL O MKONDO
1917 S0149-0886 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ODILIFU MHIMBA
1918 S0581-0723 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL P MGONJA
1919 S0312-0537 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PAUL MARCUS
1920 S0179-0505 MBEYA ST.MARY'S SEMINARY MBALIZI M SAMWEL PAULO HAULE
1921 S0134-0734 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PETER BINAGI
1922 S0351-0565 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PROSPER KUNDY
1923 S0488-0642 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL R JAMES
1924 S0151-0662 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL RAPHAEL NJOKA
1925 S0345-0665 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ROGAT MINJA
1926 S0150-0852 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S GWANDU
1927 S0359-0553 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S NNKO
1928 S0147-0631 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S SANGA
1929 S0448-0611 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SALUM ROBERT
1930 S0334-0934 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SHIJA MAKOYE
1931 S0584-0563 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SILVESTER LUTHER
1932 S0334-0936 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL T DAGHARO
1933 S0353-0535 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL THOBIAS DIMOSO
1934 S0544-0824 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL W NTENGA
1935 S0147-0802 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WARIAELI AKYOO
1936 S0119-0546 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WILLFRED MAKUNDI
1937 S0160-0805 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL WILLY MALLYA
1938 S0136-0650 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YAROTAY SLAA
1939 S0153-0824 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YAZOZONA MSANGA
1940 S0345-0735 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YOHAN MBEMBA
1941 S0351-0656 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ZACHARIA MLOHA
1942 S0103-0877 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI  SIFUNI
1943 S0184-0533 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SAMWELI A MLEMBA
1944 S0168-0546 MANYARA SANU SEMINARY M SAMWELI A VALENTINI
1945 S0138-0625 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI ALBERT CHIMANGA
1946 S0443-0841 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAMWELI D MWANJA
1947 S0330-0559 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI E MUNGOYA
1948 S0581-0724 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M SAMWELI FESTO MGOVANO
1949 S0448-0552 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M SAMWELI GODFREY KAWISHE
1950 S0158-0728 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI J AMBILIKILE
1951 S0359-0552 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M SAMWELI J MRISHO
1952 S0334-0937 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWELI JOSEPH NJOKA
1953 S0104-0584 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWELI LEONARD MAKYULI
1954 S0158-0866 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWELI M LOTHA
1955 S0153-0877 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWELI MISHEKI SIWALE
1956 S0123-0787 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAMWELI OPTATI MSHANA
1957 S0548-0600 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M SAMWELI P MALISH
1958 S0443-0636 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SAMWELI Y TETE
1959 S0109-0716 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWELY E BUNZALI
1960 S0125-0949 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SANA J SANA
1961 S0465-0635 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SANDE ELIAS MKUNDA
1962 S0352-0701 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SANDE K IBRAHIM
1963 S0120-0929 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SANDE S MSENGA
1964 S0123-0788 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SANDU JIDOGEJA MATALU
1965 S0143-0898 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SANFORD WILHELM MGAYA
1966 S0156-0651 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SANGIJA E BUJASHI
1967 S0134-0735 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SANING''O  RICHARD
1968 S0149-0811 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SANTIEL Y DAMIANO
1969 S0465-0636 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SANTINO GABRIEL NGEDE
1970 S0404-0770 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAPHELI K SANSA
1971 S0360-0666 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAPHERY MKHOTYA RAPHAEL
1972 S0485-1076 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAPURO I KIMAMBO
1973 S0352-0518 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SARUNI MOITA NAFTAL
1974 S0158-0729 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SASI  KIRIGITI
1975 S0134-0736 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SATIEL  FRANK
1976 S0584-0564 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M SATIEL LUCAS SHEMNDOLWA
1977 S0359-0554 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M SATULO KIBONGE LEMINDEI
1978 S0485-1145 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAUL  JOSEPH
1979 S0413-0891 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAUL  WAZIRI
1980 S0151-0938 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAUL ANTONY SHABAN
1981 S0334-0938 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAUL ELIAKIM MDOGO
1982 S0155-0646 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAULED YUDA KAVINDI
1983 S0360-0667 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAULI  JONASI
1984 S0167-0523 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M SAULI JAMSON MPIMBI
1985 S0160-0670 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAULI LOTARY NKONDOLA
1986 S0149-1016 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAULO  RICHARD
1987 S0367-0583 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SAULO  SIMON
1988 S0144-0876 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAULO  ZACHARIA
1989 S0160-0671 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAULO IBRAHIM SAULO
1990 S0324-0678 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAULO Y BURTON
1991 S0386-0749 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAUWAELI S EMANUEL
1992 S0152-0573 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAWA M YUMBU
1993 S0151-0584 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAWIDA  MAKALANGA
1994 S0109-0717 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAYENDA DUBIGU SHENYE
1995 S0600-0555 MARA BUNDA SECONDARY SCHOOL M SAYI  DEUS
1996 S0115-0812 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAYI  KIPALA
1997 S0360-0668 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAYI  LIMBU
1998 S0104-0585 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAYI  MADUHU
1999 S0151-0585 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAYI  MADUHU
2000 S0153-0753 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAYI  SUFURIA
2001 S0103-0747 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAYI MADALE MEDE
2002 S0158-0867 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAYUNI K GOODCHANCE
2003 S0449-0750 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M SAYUNI MOSES MSIGWA
2004 S0109-0718 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAZIA P KULWA
2005 S0138-0626 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SCALIUS  LUKIZA
2006 S0125-0950 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SCOPELO  MSOMBE
2007 S0143-0818 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SCUD  MWANTAMBO
2008 S0314-0573 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN  BALOME
2009 S0345-0666 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN  ELIAS
2010 S0352-0555 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN  MASANJA
2011 S0332-0743 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN  OMARY
2012 S0145-0817 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN  SIMON
2013 S0165-0570 KILIMANJARO URU SEMINARY M PAPATI LETIA MELUBO
2014 S0101-0721 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PAPII H ATHUMANI
2015 S0109-0805 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAPIUS TWESIJE EVADIUS
2016 S0151-0836 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PARADIUS  GOSBERT
2017 S0341-0627 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M PARDON E KAPESA
2018 S0123-0743 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PARMENA  WINFRED
2019 S0800-0682 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PARMENA JAMES POYO
2020 S0125-0749 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PARTICK TUMSIFU MUSHI
2021 S0496-0798 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PASCAL  CUTHBERT
2022 S0320-0644 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASCAL  LUSANGIJA
2023 S0334-0880 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PASCAL  MADEBE
2024 S0136-0672 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PASCAL  MAGANIKO
2025 S0609-0578 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M PASCAL  MICHAEL
2026 S0143-0872 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M PASCAL  MRISHO
2027 S0101-0722 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PASCAL  ODERO
2028 S0725-0560 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M PASCAL  PHILBERT
2029 S0388-0588 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M PASCAL ADRIAN MINJA
2030 S0364-0824 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PASCAL ANDERSON KIHWELE
2031 S0113-0530 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PASCAL BLASIUS MWAJOMBE
2032 S0133-0811 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCAL CHARLES RYOBA
2033 S0150-0736 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PASCAL COSMAS MATHEW
2034 S0488-0621 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M PASCAL D OWAWA
2035 S0677-0545 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M PASCAL ELIAS DOMEL
2036 S0549-0750 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PASCAL JOHN MATUGURA
2037 S0181-0517 PWANI KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PASCAL JOHN MWINGIRA
2038 S0133-0582 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCAL JULIUS MKONY
2039 S0145-0806 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASCAL LEONARD NAGANA
2040 S0149-1010 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASCAL N FESTO
2041 S0120-0688 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PASCAL N KITUNDU
2042 S0706-0526 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PAUL  LIGWA
2043 S0488-0624 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M PAUL  LUCAS
2044 S0706-0630 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PAUL  MAJA
2045 S0686-0589 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PAUL  MAJALIWA
2046 S0109-0808 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL  POLLE
2047 S0108-0827 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL  SANINGA
2048 S0158-0711 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL  SEKELE
2049 S0364-0829 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PAUL  VEDASTUS
2050 S0449-0744 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PAUL BLAO ILOMO
2051 S0386-0710 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL CHONCHORYO PETER
2052 S0314-0623 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RABACH JOSEPH RABACH
2053 S0912-0615 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M RABAN MUYAGAMBO PAUL
2054 S0119-0602 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RABAN RAMECK MUHOZA
2055 S0320-0649 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RABAN SUMBUKO KAMEGELE
2056 S0334-0905 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RABIAM E MGHAMBA
2057 S0870-0564 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RABIEL E TLUWAY
2058 S0345-0764 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RABIEL SHABANI FADHILI
2059 S0581-0719 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M RABII  LYAWATWA
2060 S0189-0567 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M RABIN ABDUL CHAMBALI
2061 S0144-0718 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RABIN AUKI OJODE
2062 S0740-0560 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M RABISON  MALISELINI
2063 S0128-0601 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RABON  LAZARO
2064 S0715-0551 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M RABSON  RESPECIUS
2065 S0485-0748 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RABSON JULIUS NASARI
2066 S0308-0590 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M RAEN  TOROGE
2067 S0144-0815 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAFAEL  EZEKIEL
2068 S0413-0561 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAFAEL ABRAHAM NOONGULULU
2069 S0149-0883 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAFAEL E FELUZI
2070 S0160-0886 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAFAEL EMANUEL KIONDO
2071 S0904-0577 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M RAFAEL S DAUD
2072 S0125-0849 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAFAEL S ISRAEL
2073 S0751-0587 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M RAFAEL STURMIUS NCHIMBI
2074 S0355-0536 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M RAFAEL TUNZO NAFTALI
2075 S0540-0687 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M RAFAEL WILLIAM BITAKWA
2076 S0153-0623 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAFEDI MWAKABUKU JAFET
2077 S0823-0695 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M RAGI  SAMWEL
2078 S0438-0527 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M RAHIBU  MFAUME
2079 S0546-0578 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M RAHIM  ABUBAKAR
2080 S0129-0565 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M RAHIM  JAZAKA
2081 S0731-0636 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAHIM A MBEZI
2082 S0153-0624 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAHIM EFESI MSIGALA
2083 S0189-0568 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M RAHIM G TOZIRI
2084 S0448-0642 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M RAHIM J AHMADI
2085 S0115-0715 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAHIM MZAMILU MUSTAFA
2086 S0351-0650 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAHIM SULEIMAN MANOZA
2087 S0347-0791 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAHIMU  ABDALLAH
2088 S0539-0646 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M RAHIMU  RWEGOSHORA
2089 S0147-0783 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAHIMU O SESEME
2090 S0138-0615 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RAHIMU RAMADHANI JUMA
2091 S0101-0726 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RAHIMU TWAIBU NKUMBI
2092 S0445-0652 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M RAHMAN ISSA LUTAVI
2093 S0115-0716 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAHMANI N YUSUPH
2094 S0149-1014 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAICHARS E PANTU
2095 S0143-0922 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RAIMOS E LYIMBO
2096 S0645-0507 DAR ES SALAAM VITUKA SECONDARY SCHOOL M RAINA AVENUSI LUUNGA
2097 S0784-0617 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R LIKOKO
2098 S0138-0617 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RIZIKI HAMZA
2099 S0515-0583 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S ALLY
2100 S0960-0583 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAMADHANI S KAIJAGE
2101 S0613-0592 GEITA NYAMPULUKANO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MDOE
2102 S0158-0585 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MKUNGU
2103 S0115-0717 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MKWERA
2104 S0128-0796 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI W DONGWALA
2105 S0108-0611 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUNUSI RAMADHANI
2106 S0496-0820 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Z MTUNGUJA
2107 S0960-0815 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAMJU  SADDUL
2108 S0448-0643 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL  CLEMENCE
2109 S0147-0792 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAAD M SAAD
2110 S0142-0562 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAAD MAHMOUD MWAKILEO
2111 S0825-0548 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY M SAAD MINHAJ MUNISI
2112 S0158-0861 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAADAN  ABUBAKARY
2113 S0620-0547 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M SAADUN A KIMARO
2114 S0386-0735 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SABA  JACOB
2115 S0145-0700 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SABABU MAKAJANGA MANGE
2116 S0710-0665 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SABAGU  MLANGALE
2117 S0936-0687 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SABAS  EPHRAIM
2118 S0609-0588 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M SABAS  FIDEL
2119 S0116-0638 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SABAS  MWANAWIMA
2120 S0629-0718 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SABAS ALPHONCE SHAYO
2121 S0417-0591 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SABAS BOSCO LUPEMBE
2122 S0116-0637 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SABAS C ABELI
2123 S0302-0645 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SABAS S URIO
2124 S0155-0643 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SABATO  ALIETH
2125 S0413-0564 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SABATO  JOSHUA
2126 S0752-0632 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M SABATO  SYLVESTER
2127 S0845-0545 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M SABATO A STIMA
2128 S0132-0738 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SABATO J OWIGO
2129 S0534-0770 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SABATO K JUMA
2130 S0549-0759 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SABATO K MJARIFU
2131 S0352-0700 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SABATO MTONGORI JOHN
2132 S0549-0760 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SABATO W SARUNGI
2133 S0731-0648 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M SABAYA R KINISA
2134 S0551-0512 LINDI NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M SABIHI  YAHAYA
2135 S0165-0577 KILIMANJARO URU SEMINARY M SABINUS FERAN KWEKA
2136 S0554-0638 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SABINUS GIMARAGE ANTONY
2137 S0150-0849 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SABORE KIAMBWA MOLLEL
2138 S0302-0613 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SABRI A ATIGH
2139 S0320-0660 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SABUHORO RABANI JOHNBOSCO
2140 S0485-0757 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SABUNI  MATHIAS
2141 S0640-0556 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M SADALA J ZYENJE
2142 S0485-1072 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SADAM A GOGO
2143 S0338-0795 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADAM HUSSEIN MOHAMED
2144 S0142-0602 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SADAM M BAKARI
2145 S0144-0772 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SADAM NURDIN ANAS
2146 S0151-0879 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SADAM SHABAN MWIRU
2147 S0364-0865 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SADAMU  ABDULHAMIDU
2148 S0324-0622 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SADAMU A HEMA
2149 S0726-0562 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SADAMU A MNIACHI
2150 S0338-0599 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADAMU ALLY BURE
2151 S0641-0574 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M SADAMU ILIYASA LWAYO
2152 S0132-0671 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SADAMU ISMAILI HASSANI
2153 S0912-0622 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M SADAMU ISSA HAMISI
2154 S0549-0761 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SADAMU SAIDI SULTANI
2155 S0445-0658 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M SADANGA CLARENCE MAGOYO
2156 S0812-0614 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SADATI  JOHN
2157 S0845-0546 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M SADATI  MOHAMEDI
2158 S0338-0671 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SADATI CHARLES KAMBONA
2159 S0143-0682 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SADATI J MWANGOBOLA
2160 S0133-0731 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SADATI L MWASONGWE
2161 S0150-0593 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SADDAM H KHATIBU
2162 S0620-0548 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M SAIMON MATHEW RUNGWA
2163 S0386-0739 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAIMON ROBERT ZAKARIA
2164 S0335-0508 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M SAJAD EL-AMIN MFINANGA
2165 S0147-0794 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAJJAD KHALID ABUBAKARI
2166 S0189-0575 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAKI A MLIMUKA
2167 S0496-0835 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALEH H AILES
2168 S0147-0797 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALEHE  JONAS
2169 S0496-0834 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALEHE A MLANZI
2170 S0103-0745 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SALEHE AMANI MANONGI
2171 S0147-0795 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALEHE C MWAIPOPO
2172 S0108-0615 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALEHE H MALEVA
2173 S0147-0796 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALEHE M ABDALLAH
2174 S0712-0611 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M TADEI  MASWE
2175 S0540-0710 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M TADEI JOSEPHAT KILASARA
2176 S0870-0576 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M TADEI L RICHARD
2177 S0149-0821 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M TADEO EDSON MBWILO
2178 S0845-0550 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M TADEO KALISTUS SHEMLAMBA
2179 S0120-1002 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M TAFAWA  SALUM
2180 S0578-0799 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M TAGA  ANSELEMI
2181 S0314-0674 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M TAGALA  SHELI
2182 S0554-0646 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M TAILOS  DOTTO
2183 S0147-0814 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M TAITUS MARTINE MANYENYE
2184 S0305-0513 SHINYANGA BULUBA SECONDARY SCHOOL M TAJA  DEUS
2185 S0125-0856 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TAJAEL KWASLEMA SAFARI
2186 S0968-0548 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M TAJI  KASANGA
2187 S0150-0756 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M TAJI  SAGATI
2188 S0857-0783 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M TAJI  SAIN
2189 S0740-0568 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M TAJI JULIUS TOBA
2190 S0308-0600 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TAJIRI J OLODI
2191 S0360-0676 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M TAJIRI S LAIZER
2192 S0145-0709 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M TAJIRI S LANGAINEY
2193 S0345-0673 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M TAKRIMA H NGALINGA
2194 S0123-0808 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M TALECK  AZIZI
2195 S0314-0628 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M TALIAN  HUSSEIN
2196 S0158-0874 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M TALICK TONNY NGAILE
2197 S0445-0671 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M TAMBO  MGIDULA
2198 S0611-0637 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M TAMBU YAGUNGA MAGANDULA
2199 S0132-0745 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M TAMBULWA EDWARD NIMILWA
2200 S0443-0731 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M TAMIMU  SAIDI
2201 S0716-0527 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M TAMIMU  SALUMU
2202 S0713-0603 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M TAMIMU  YAHYA
2203 S0609-0596 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M TAMRA  SELEMANI
2204 S0430-0557 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M TAMSON  KIBONA
2205 S0890-0630 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M TAMSONI K BITIKENE
2206 S0109-0552 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TAMUKA K MATETE
2207 S0884-0548 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M TANGA  DAUD
2208 S0353-0522 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M TANGAI A MJEMA
2209 S0334-0969 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M TANO ISMAILI NJIKU
2210 S0465-0641 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M TANO MPANDA MBWIDU
2211 S0800-0697 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M TAREQ  RAJAB
2212 S0629-0735 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M TAREQ M MASSAWE
2213 S0143-0776 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA K MAHENGE
2214 S0140-0619 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA LOTH NYAMOGA
2215 S0334-0995 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA LUKASI LAZARO
2216 S0697-0559 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M YOHANA M BUSSU
2217 S0364-0922 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YOHANA M MAZALA
2218 S0154-0531 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M YOHANA M MWAMGOGO
2219 S0145-0831 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M YOHANA M YOHANA
2220 S0968-0549 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M YOHANA MABULA LUCAS
2221 S0404-0784 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ZENO  ADOLPH
2222 S0116-0669 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ZENO EDWARD NGOYE
2223 S0156-0590 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZENO J NGOU
2224 S0153-0647 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ZENO Z MALINJANGA
2225 S0351-0667 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZENOBI VINCENT NZOBHA
2226 S0867-0670 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ZENOBIUS OLIO MTEGA
2227 S0612-0669 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  CHARLES
2228 S0109-0927 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  FARES
2229 S0132-0685 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  LEONARD
2230 S0539-0666 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  MAGOHA
2231 S0713-0605 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA  MAHEGA
2232 S0364-0713 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOHN Y SUNGITA
2233 S0647-0506 ARUSHA NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL M JOHNSON  DENIS
2234 S0364-0714 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN G KIWELU
2235 S0857-0708 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JONATHAN J MUSHI
2236 S0364-0715 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JONATHAN PETER MAFIE
2237 S0409-0536 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M JONATHAN S NDELEO
2238 S1198-0543 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JORAMU SHADRACK ORINDA
2239 S0364-0722 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  MASUNGA
2240 S0857-0711 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH  OBED
2241 S1098-0553 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A LECUU
2242 S0364-0716 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH COSTA TEMBA
2243 S0364-0717 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH G KIMARO
2244 S0364-0718 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH I GURTI
2245 S0857-0710 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J BURA
2246 S0364-0719 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J GWANGWAY
2247 S0364-0720 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN ITONGO
2248 S0364-0721 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOSEPHAT KINYINA
2249 S0329-0571 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH K MTAITA
2250 S1061-0531 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M BUNDALA
2251 S1626-0509 ARUSHA MARIADO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M URASSA
2252 S0857-0709 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MINO AMOLO
2253 S0364-0723 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SAMWEL MISSANA
2254 S2421-0520 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M JOSEPH T MACKTAUO
2255 S0857-0712 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOSEPHANT  MARYOBA
2256 S0364-0724 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT C NKONGO
2257 S1268-0546 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT JOSEPH SHAWA
2258 S0364-0725 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT T HABIYE
2259 S0364-0726 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPHAT WILLIAM MWITA
2260 S1061-0532 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JOSHUA  NKONJWA
2261 S2421-0521 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M JOSHUA DAVID MYINGA
2262 S0164-0516 ARUSHA USA SEMINARY M JOSHUA P SHAFURY
2263 S0364-0727 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S MMARI
2264 S0857-0713 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOSHUA S SINDIYO
2265 S0364-0728 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSHUA W KIVUYO
2266 S4459-0612 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M JOSIA JAPHET SELA
2267 S0857-0714 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JOST  MABARAZA
2268 S1061-0533 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JOVIN  RICHARD
2269 S1098-0554 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JULIAN  NICOLAUS
2270 S3646-0544 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M JULIUS DICKSON SHEHIZA
2271 S0857-0715 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JULIUS J GEMO
2272 S0364-0729 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS KUMARI THOMAS
2273 S0364-0730 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS Z SULLE
2274 S0364-0732 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA  CHARLES
2275 S1061-0535 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JUMA  LUKAS
2276 S1098-0555 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JUMA  NJILE
2277 S0364-0731 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA ABEL KANJI
2278 S0364-0733 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA J MAZIKU
2279 S0364-0734 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA MOHAMEDI NUPATE
2280 S0364-0735 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA R HAMIS
2281 S0364-0736 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA SUNGITA ALLY
2282 S1061-0534 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JUMAA  JUMANNE
2283 S1198-0544 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JUMANNE DANIFORD SIGWA
2284 S4459-0613 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M JUMANNE NUHU MGANA
2285 S0364-0737 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE  METHOD
2286 S2421-0522 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M JUSTINE R MAKENE
2287 S0364-0738 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUVENARIS FEDRICK NZIBARACHI
2288 S1220-0534 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M KAJOGOO  MOHAMEDI
2289 S0156-0549 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KALAGE  MTEBENE
2290 S3886-0527 SIMIYU SIMBA WA YUDA M KALAMU  NDOYA
2291 S0142-0739 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KALASA E NTINGINYA
2292 S0712-0553 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M KALEBI MESHACK MAZENGO
2293 S0334-0792 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KALEBU A FILIPO
2294 S0155-0536 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KALEDO  LEONARD
2295 S0710-0594 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M KALEKWA FREDRIC JOHN
2296 S0641-0657 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M KALEKWA NDABHAGIRIYE KAMBONA
2297 S0156-0550 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KAMOTA  YOHANA
2298 S0968-0577 RUVUMA MATAKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KENNEDY CHAULA
2299 S0184-0580 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M KELVIN KENNETH TARIMO
2300 S0147-0742 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KILLIAN KASSANGA
2301 S0149-0929 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN KISANJO MASHENENE
2302 S0539-0626 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KONSTANTINE TAIRO
2303 S0485-1127 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN L KISOLY
2304 S0128-0687 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KELVIN L MWAMAKULA
2305 S0757-0542 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M KELVIN LAZARO MWINUKA
2306 S0143-0865 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN LEONARD MBUJI
2307 S0125-0728 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN LUSUMBANYA KULUBHONE
2308 S0782-0648 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M KAVISHE
2309 S0345-0537 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M MANTAWELA
2310 S0316-0670 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M MWENDWA
2311 S3914-0680 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KELVIN M NKWABI
2312 S0112-0560 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN M ODEN
2313 S2006-0526 DODOMA MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M KELVIN M SAILOJA
2314 S0116-0596 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN M SEVERINE
2315 S0341-0685 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN M ZITO
2316 S0748-0596 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAICO ABDALAH
2317 S1343-0571 DAR ES SALAAM ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAKENE BWIRE
2318 S0867-0627 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN MARTIN MWAKALINGA
2319 S0527-0555 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MATHIAS GAITANI
2320 S1430-0547 RUVUMA KIUMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MATHIAS MWINGIRA
2321 S4459-0616 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAURICE MATOLA
2322 S0142-0901 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MESHACK OTUOMA
2323 S0147-0743 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MOSES MWAKYAMI
2324 S0125-0918 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MOSHA AVITH
2325 S0387-0528 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUTALEMWA KYARUZI
2326 S0485-0716 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN N KARIA
2327 S1071-0946 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN N MOSHIRO
2328 S1578-0567 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN N MWAMBUNGU
2329 S0329-0572 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M KELVIN N SANGITO
2330 S2499-0549 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN NATHAN EDSON
2331 S0113-0527 IRINGA MAFINGA SEMINARY M KELVIN NGASA MADAHA
2332 S0867-0628 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN NICHOLAUS SANGA
2333 S0149-0604 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN NICKO MLAJA
2334 S0345-0715 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN O EZEKIEL
2335 S0960-0578 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN O GUMBO
2336 S0823-0762 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KELVIN OKOTH MIFUONG''O
2337 S2499-0863 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN OWDEN MWAKALINGA
2338 S0925-0543 MARA KASOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN OWIGO KITEMBE
2339 S0310-0525 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M KELVIN P MADUNGA
2340 S1757-0599 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN P MOLLEL
2341 S2354-0557 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M KELVIN P MUSHI
2342 S0641-0659 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN PASCUS KIJUU
2343 S0160-0736 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PATRICK MKOMA
2344 S0641-0660 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN PAUL TEMU
2345 S0149-0770 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PAULO MKUMBWA
2346 S0729-0555 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETER KAMBONA
2347 S0312-0526 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETRO MAKOMBE
2348 S0156-0552 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETRO MAUNGO
2349 S0581-0693 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PILMIN MGAYA
2350 S0108-0805 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN R KIFYULA
2351 S0125-0919 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN R MAKYARA
2352 S0534-0717 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN R MARUNDA
2353 S0165-0551 KILIMANJARO URU SEMINARY M KELVIN R MLWILO
2354 S0443-0791 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M KELVIN R MWAINYEKULE
2355 S0692-0630 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M KELVIN REGNALD MAKUNDI
2356 S1201-0575 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD MINDE
2357 S1157-0572 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD MREMA
2358 S0129-0638 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ROBERT MINJA
2359 S0110-0518 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN S JOHN
2360 S0506-0528 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M KELVIN S KIMARIO
2361 S1198-0546 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M KELVIN URILCK SWAY
2362 S1098-0559 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KELVIN WILLY MKWAMA
2363 S1098-0560 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KENEDY GEOFREY SOMI
2364 S3646-0546 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M KENEDY N NZUGUMA
2365 S0857-0719 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KENEDY P LIGOGO
2366 S0857-0720 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KENETH JOHN KIWELU
2367 S0364-0748 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KENNEDY O LAZARO
2368 S2421-0523 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M KENNETH B MASUNGA
2369 S4459-0617 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M KERUMBOTI PUSINDAWA LUKUMAY
2370 S4514-0513 ARUSHA ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M KESUMA  MKARE
2371 S0364-0749 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KIBOKO JUMA MDUDUSA
2372 S0364-0750 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KISALI  JEREMIAH
2373 S1098-0561 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KORNELY PHILIPO SWAI
2374 S1098-0562 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M KULWA  SAMWEL
2375 S0364-0751 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KULWA A HEZRON
2376 S0334-0804 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LAMECK  JOHN
2377 S0710-0604 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M LAMECK  LUCAS
2378 S0132-0554 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAMECK  LUCAS
2379 S0152-0675 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LAMECK  RICHARD
2380 S2278-0520 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M LAMECK  SOSOKA
2381 S0936-0634 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LAMECK  WENCESLAUS
2382 S1220-0647 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAMECK ALEX BUKOMA
2383 S2326-0535 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M LAMECK GABRIEL SAMWEL
2384 S1220-0648 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAMECK KEDI KAGALI
2385 S0120-0905 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAMECK MICHAEL MLAMKA
2386 S1220-0536 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LAMECK R MEZANI
2387 S1032-0546 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M LAMECK SHIJA NHALA
2388 S0516-0541 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M LAMIA  HAMISI
2389 S0150-0566 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LIZEZAGA  NCHAMBI
2390 S0540-0664 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M LIZIBONI CASTORY LIKILIWIKE
2391 S0120-0801 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LIZIKI J HANKUNGWE
2392 S0635-0554 KILIMANJARO MSUFINI SECONDARY SCHOOL M LLOYD E MKIRAMWENI
2393 S0133-0865 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LLOYD J MWABUSILA
2394 S0107-0589 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M LODAMUN  EVAREST
2395 S0345-0637 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M LODI  LAIS
2396 S1268-0548 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M LODRICK  KABUJE
2397 S0629-0678 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LODRICK FRANCIS MWANGA
2398 S0757-0683 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M LOGASIAN ANDREA MWINUKA
2399 S0125-0923 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LOGIUS  BWEMERO
2400 S0409-0538 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M LOGOLYE L MEVAASHI
2401 S0149-0609 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LOI  NJEJE
2402 S0308-0572 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LOINI M KISILA
2403 S0143-0547 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LOINI S MITALAMI
2404 S4213-0570 PWANI MARIAN BOYS  SECONDARY SCHOOL M LOIRUK J SAIGURAN
2405 S0136-0767 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LOISHIYE  LETAYO
2406 S0136-0768 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LOISHIYE  PAULO
2407 S0818-0647 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LOISHIYE M LAIS
2408 S0430-0591 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M LOISHIYE SINDIYO SARUNI
2409 S0314-0671 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RASHID  MASHAKA
2410 S0136-0769 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LOISHORWA  SIMEL
2411 S0845-0525 KILIMANJARO KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M LOISUJAKI  LOMAYANI
2412 S0151-0915 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LOISUJAKI GODSON LOISUJAKI
2413 S0870-0554 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M LOISULYE K NGALESON
2414 S2499-0794 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LOITARASAKAKI EMMANUEL LAISSER
2415 S0496-0748 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M LOITOVUAKI  LAISER
2416 S1600-0538 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M LOITU J MOLLEL
2417 S0448-0530 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M LOJAMILA L MWAKAMBONJA
2418 S0189-0544 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M LOKINDA AHMED NGOMUO
2419 S0485-0724 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LOLO  DOHHO
2420 S0332-0734 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M LOMAIYAN S MELAKITI
2421 S2326-0537 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL M LOMAYAN  LEBAHATI
2422 S0115-0781 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI  LAIS
2423 S1201-0612 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI L LOISHIRO
2424 S0334-0813 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI LAMECK MOLLEL
2425 S0334-0814 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI S LESIKAR
2426 S0123-0696 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LOMAYANI S MOLLEL
2427 S1600-0539 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M LOMBEKI M LEMEREU
2428 S5098-0562 KIGOMA MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M LOMILIKI S MBAZA
2429 S0757-0545 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M LOMITU LIKINDUBULU MELITA
2430 S0110-0520 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M LOMNYAKI  NDASIKOI
2431 S0818-0648 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LOMNYAKI M LESASI
2432 S2383-0583 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LOMUTIE  METING'IEKI
2433 S0818-0649 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LONGIDA L LENGEYEU
2434 S0111-0511 TABORA ITAGA SEMINARY M LONGINO  MUKURASI
2435 S0751-0577 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M LONGINUS ALFRED KAPINGA
2436 S0748-0599 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M LONGINUS ERASTO NGOLE
2437 S0104-0648 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LONGINUS KELIUS NDITI
2438 S0308-0573 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M LONGISHU  LEKINJIE
2439 S0338-0988 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LONGO  SWEKA
2440 S0143-0548 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LONICK EMMANUELY MPUMILWA
2441 S0123-0697 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LONING'O  KORDUNI
2442 S0857-0726 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LOOTA PUSINDAWA ODUPOY
2443 S0364-0768 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LOPOKIEKI  SANARE
2444 S1689-0531 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M LORGIUS  LONGINO
2445 S0329-0577 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LORINYUME M KARISIANI
2446 S0448-0531 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M LOSAI S SAMBEKE
2447 S1043-0731 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LOSARU LAITETEI KIVUYO
2448 S0485-0725 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LOSERIAN  EVAREST
2449 S0164-0517 ARUSHA USA SEMINARY M LOSERIAN  LEMBRIKA
2450 S1522-0568 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LOSERIAN O MOLLEL
2451 S0329-0589 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M RASULI KIAMBO MSANGI
2452 S1268-0557 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND RODGERS ANDIMILE
2453 S3646-0552 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M RAYMOND SAMSON BIHEMA
2454 S0364-0850 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REGAN  JAMES
2455 S0364-0851 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REGAN RAYMOND MOSHA
2456 S0364-0852 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REGINALD JOHN BARHE
2457 S0364-0853 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REJINALI  JAMES
2458 S3646-0553 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M REMIDEUS  PATRICE
2459 S0364-0854 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RENATUS  TUMAINI
2460 S0857-0764 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RENATUS K FIDEL
2461 S0364-0855 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REUBAN  SALMON
2462 S0364-0856 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS C KAVISHE
2463 S0364-0857 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS CHARLES LAMECK
2464 S1098-0588 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M REVOCATUS PHILIPO NCHIMILA
2465 S1098-0589 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M RICHARD  JOSIA
2466 S1626-0514 ARUSHA MARIADO SECONDARY SCHOOL M RICHARD A MOLLEL
2467 S0409-0546 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M RICHARD KAANAEL PALLANGYO
2468 S0364-0858 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RICHARD O MANYANDA
2469 S0164-0526 ARUSHA USA SEMINARY M RICHARD PASCAL MASHARA
2470 S1061-0547 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M RIFATI A MMARY
2471 S0364-0859 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RIZICK S MSEMWA
2472 S0364-0860 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RIZIKIELI S MOLLEL
2473 S0364-0861 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBATH  KILEVORY
2474 S1268-0558 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ROBERT  KOMBE
2475 S0364-0862 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERT  MAKURI
2476 S1061-0548 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ROBERT AUGUST NGOWI
2477 S0857-0765 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ROBERT B CHISUMO
2478 S1098-0590 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ROBERT DYBESON ELIAS
2479 S1198-0558 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ROBERT GERALD MRINA
2480 S4459-0626 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M ROBINSON ERASTO MOLLEL
2481 S1098-0591 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ROCK K LYAKURWA
2482 S1198-0559 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M ROGERS  CHAMBA
2483 S0364-0863 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROLAND ABAN MUSHI
2484 S3646-0554 ARUSHA ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M RONALD  PAUL
2485 S0364-0864 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RUGEIYAM E PASTORY
2486 S0345-0661 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SADI HOSENI RAJABU
2487 S0132-0805 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SADICK  ADAMU
2488 S0607-0590 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M SADICK  AUGUSTINE
2489 S0314-0889 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SADICK  BAKARI
2490 S0156-0648 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SADICK  YUSUPH
2491 S1220-0656 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M SADICK FESTO CHENGULA
2492 S0540-0695 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M SADICK MSUA ALLY
2493 S0590-0513 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M SADICK TOMAS LANDULILA
2494 S0404-0655 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SADIKI I HIMBOSHAO
2495 S0120-0995 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SADIKI S MAGOLLAH
2496 S1174-0553 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M SADIKI T RAJABU
2497 S0404-0709 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SADIKI YASIN NCHIMBI
2498 S0120-0592 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SADOCK  FENWEECK
2499 S0620-0549 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M SALUM  MASOUD
2500 S2213-0584 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M SALUM  MASUMBUKO
2501 S0338-0642 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALUM  MATHIAS
2502 S0149-0946 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALUM  MATONGO
2503 S0413-0890 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALUM  MICHAEL
2504 S0404-0541 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALUM  MKWANDA
2505 S0342-0576 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M SALUM  MOHAMMED
2506 S0132-0829 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SALUM  MSINA
2507 S0135-0579 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALUM  MUMINI
2508 S0738-0539 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M SALUM  MUSSA
2509 S0314-0572 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SALUM  NELSON
2510 S0156-0649 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALUM  RAJABU
2511 S0151-0881 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALUM  RASHID
2512 S0158-0723 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SALUM  RASHIDI
2513 S0101-0656 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SALUM  SAID
2514 S0496-0841 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALUM  SAID
2515 S0101-0657 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SALUM  SALEHE
2516 S0612-0639 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M SALUM  SHABAN
2517 S2278-0583 TANGA MACECHU SECONDARY SCHOOL M SALUM  SWALEHE
2518 S4797-0547 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY  M SALUM  VASCO
2519 S0473-0552 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M SALUM  ZEDDY
2520 S0153-0631 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUM  ZUBERI
2521 S0133-0886 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALUM A MISUKE
2522 S0857-0768 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SALUM A MKWAYU
2523 S1584-0652 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M SALUM A MWAMBOPO
2524 S0726-0567 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SALUM A NANG'ECHELA
2525 S2427-0538 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M SALUM A SHABAN
2526 S0316-0708 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SALUM ABDUL NASSOR
2527 S0493-0535 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M SALUM ABDUL-RAHMAN PAZI
2528 S0496-0837 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALUM ADAM ADAM
2529 S0334-0926 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SALUM ALMASI NURU
2530 S0496-0838 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALUM BAKARI SALUM
2531 S0123-0780 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALUM CHIMELA ABDULA
2532 S0334-0927 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SALUM E KULWA
2533 S0351-0885 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALUM F SHETUI
2534 S0151-0765 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALUM G LASIMA
2535 S0534-0772 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SALUM H BALEKAO
2536 S0386-0742 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SALUM H KAMPUNDA
2537 S0544-0607 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SALUM H MAGANGA
2538 S0125-0652 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALUM H PIUZA
2539 S3914-0722 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SALUM HAMISI KINDELO
2540 S4400-0510 MWANZA ILEMELA SECONDARY SCHOOL M SALUM HAMOUD SALUM
2541 S0151-0880 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALUM HASSAN FARU
2542 S0142-0761 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALUM HUSSEIN KYON
2543 S0386-0741 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SALUM I MSONGA
2544 S0740-0562 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M SALUM J MATUZYA
2545 S0364-0871 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SALUM J MFINANGA
2546 S0351-0655 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALUM J MUBA
2547 S0405-0563 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M SALUM J PAUL
2548 S0784-0624 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SALUM J SHABAN
2549 S0867-0658 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M SALUM JUMA MTANGA
2550 S0123-0781 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALUM JUMA NYANG'ANYI
2551 S0103-0746 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SALUM JUMANNE IDDY
2552 S4419-0768 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M SALUM K JUMA
2553 S0740-0563 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M SALUM KAOMBWE HARUNA
2554 S0341-0694 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SALUM KASSIM MLANGA
2555 S0142-0762 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALUM KH MZIRAY
2556 S0351-0856 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALUM M ALLY
2557 S0936-0689 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SALUM M ALLY
2558 S0443-0634 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M SALUM M JUMA
2559 S0496-0840 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALUM M MOHAMED
2560 S0142-0563 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALUM M MUOMBA
2561 S0352-0553 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SALUM M SIMBA
2562 S0364-0872 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMSON  JOB
2563 S0857-0770 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMSON  KIBYALABILU
2564 S1198-0560 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M SAMSON GIDEON NANYARO
2565 S1198-0561 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M SAMUEL  MATEKERE
2566 S0857-0771 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  DABUYA
2567 S0857-0772 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  KAWEWE
2568 S1268-0559 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL  SYLVESTER
2569 S1268-0560 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHRISTOPHER MAKOMBE
2570 S0364-0873 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL K OCHIENG'
2571 S0364-0874 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL METHEW URIO
2572 S0364-0875 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL NADE MATHAYO
2573 S0857-0773 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL Q BURA
2574 S0364-0876 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL S MKAMA
2575 S0364-0877 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SHIJA LUGEYE
2576 S1098-0593 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL V MAKANGE
2577 S0364-0878 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL YESAYA IDABU
2578 S0364-0879 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SARUNI KESUMA KUNEY
2579 S0364-0880 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAULI ELIA KAYANDA
2580 S0857-0774 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAYUNI PAUL SAMWEL
2581 S0364-0881 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SEBASTIAN NYAKWAKA KASERA
2582 S1098-0594 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SEIF NURU SEIF
2583 S1098-0595 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SELEMANI MKUWI MACHANO
2584 S0857-0775 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SELEMANI NASIBU SELEMANI
2585 S4014-0531 ARUSHA WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M SEURI  SAINYEYE
2586 S0409-0547 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M SEURI KIVUYO LOMNYAK
2587 S0857-0776 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SEURI L LUKUMAY
2588 S0857-0777 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SHAAT  PHILIPO
2589 S0364-0882 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHABAN NUHU KAPILIMA
2590 S1098-0596 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SHABANI  RAMADHANI
2591 S0409-0548 ARUSHA MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M SHABANI JABIRI SHABANI
2592 S1268-0561 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M SHADRACK  JANGA
2593 S0364-0883 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHAFII SAIDI OMARI
2594 S0364-0884 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHALALI J SHOGOLO
2595 S0364-0885 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHARIFU JUMA SAIDI
2596 S4459-0627 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK ELINEEMA MOLLEL
2597 S0647-0508 ARUSHA NGARENANYUKI SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK SIFAEEL MAMASITA
2598 S0364-0886 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHEDRACK Y KADUMA
2599 S1061-0551 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M SHIJA  ROBERT
2600 S0364-0887 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SHUBIRA MEDIUS KAKOMBO
2601 S1098-0597 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SHUKRAN  ASAJILE
2602 S1098-0598 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI K TULYANJE
2603 S2421-0529 ARUSHA STAR SECONDARY SCHOOL M SHUKRANI OBEDI NASSARY
2604 S0364-0888 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SIFAEL MANIMO HAYSHI
2605 S4459-0628 ARUSHA JUDE  SECONDARY SCHOOL M SIFUNI HARRISON ERNEST
2606 S0329-0590 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M SIFUNI N MUNGURE
2607 S0364-0889 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SIGFRID JOHN MSACKY
2608 S0364-0890 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SIKUJALI  MBAZA
2609 S0496-0596 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ADAM J LIPALA
2610 S0332-0701 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ADAM J MAARUFU
2611 S0324-0585 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M  
2612 S0485-0999 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ADAM L MANGA
2613 S0153-0650 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM L SINGOGO
2614 S0155-0601 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM M AMOS
2615 S0345-0685 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ADAM M HASSAN
2616 S0485-1000 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ADAM MALICK MAWERE
2617 S0341-0582 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAM MWAKIBINGA ISRAEL
2618 S0413-0800 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ADAM N MAPHIE
2619 S0150-0898 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M AHAZI JARED MWITA
2620 S0388-0537 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M AHIMIDIWE PHILEX OLOTU
2621 S0413-0801 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M AHMAD A KUNDENGA
2622 S0496-0598 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMAD B MEMBES
2623 S0341-0718 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AHMAD H AHMAD
2624 S0496-0599 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AHMAD O KIHAKALA
2625 S0101-0669 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M AHMAD R AHMAD
2626 S0188-0576 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M AHMAD SHABANI RUSAGANYA
2627 S0443-0824 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M AHMAD YUSUPH NYAMBI
2628 S0352-0586 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AHMADI  MWINJUMA
2629 S0367-0505 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALBERT LAURENT MAKONGWA
2630 S0404-0611 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALBERT M MAKONGORO
2631 S0345-0564 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALBERT M NDAMBALILO
2632 S0418-0506 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M ALBERT MICHAEL MGAYA
2633 S0113-0501 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ALBERT MODEST KATAGA
2634 S0155-0501 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ALBERT RAMADHANI KATONGA
2635 S0334-0520 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALBERTHO DAMAS MKOTYA
2636 S0367-0506 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M ALBERTO  BALTAZARI
2637 S0448-0623 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ALBINI VITALY MPONA
2638 S0119-0555 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ALBINUS  KAZOBA
2639 S0108-0739 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY MAJALIWA ALLY
2640 S0158-0746 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ALLY MOHAMED MBASHA
2641 S0511-0502 TANGA HANDENI SECONDARY SCHOOL M ALLY N MOMOYA
2642 S0438-0513 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ALLY NASSORO SUDI
2643 S0488-0506 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M ALLY PATRICK PAUL
2644 S0341-0776 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ALLY PICKSON MYOBA
2645 S0489-0504 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M ALLY R ALLY
2646 S0108-0532 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ALLY R JUMA
2647 S0345-0568 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ALLY R JUMANNE
2648 S0584-0524 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ALLY R KASWA
2649 S0351-0578 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALLY RAMADHANI KISOMA
2650 S0143-0928 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ALLY RASHID JANGWANI
2651 S0413-0753 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ALLY RUBEN MGAYA
2652 S0338-0507 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ALLY S ALLY
2653 S0334-0524 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ALLY S HARUNA
2654 S0404-0671 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALLY S KALIMBA
2655 S0188-0578 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M ALLY S KHALFANI
2656 S0448-0565 IRINGA SADANI  SECONDARY SCHOOL M ALLY S MAGANGA
2657 S0310-0515 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M ALLY S NCHIMBI
2658 S0404-0556 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ALLY S SAMA
2659 S0120-0849 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M AMON  KHALFANI
2660 S0160-0512 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMON  MARTIN
2661 S0158-0747 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMON  MWANDUTE
2662 S0386-0516 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMON  PAUL
2663 S0158-0504 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMON ALFRED MUSHAKI
2664 S0153-0770 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMON ALTO KOMBA
2665 S0445-0556 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M AMON AMBWENE MGENI
2666 S0112-0504 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMON DAKTA MAHENGE
2667 S0386-0515 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M AMON GERUMANI ARBOGAST
2668 S0387-0509 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M AMON KAJUNA APORINARY
2669 S0405-0501 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M AMON KILALA MOSTAFA
2670 S0136-0728 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMON RICHARD LAIZER
2671 S0351-0506 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMONI  AHAZIA
2672 S0341-0585 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMONI  KAJONGA
2673 S0135-0601 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMONI G KYANDO
2674 S0430-0576 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AMONI JEROME MTWEVE
2675 S0158-0505 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMONI W MHOLEZA
2676 S0334-0530 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOS  ALEX
2677 S0360-0569 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMOS  ALFRED
2678 S0109-0560 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS  ANDERSON
2679 S0488-0509 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M AMOS  ARCHARD
2680 S0144-0729 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS  ASEGE
2681 S0115-0637 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M AMOS  BUJIMU
2682 S0351-0865 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M AMOS  CHILONGOLA
2683 S0554-0651 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M AMOS  DANIEL
2684 S0108-0533 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMOS  DEUS
2685 S0341-0517 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M AMOS  EDWARD
2686 S0352-0626 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMOS  EMMANUEL
2687 S0103-0773 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M AMOS  HUHUKA
2688 S0160-0815 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M AMOS  JOSEPH
2689 S0333-0722 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMOS  JOSEPH
2690 S0338-0647 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMOS  JUMA
2691 S0312-0509 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M AMOS  KADUMA
2692 S0109-0836 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMOS  MANDEVU
2693 S0108-0895 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMOS  MANG'ERA
2694 S0152-0597 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS  MASUNGA
2695 S0149-0960 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M AMOS  MUHONGO
2696 S0152-0648 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS  NICHOLAUS
2697 S0578-0806 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AMOS  PATRICK
2698 S0104-0599 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOS  PAUL
2699 S0360-0570 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M AMOS  PETRO
2700 S0334-0533 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOS  RICHARD
2701 S0136-0617 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMOS  SAYI
2702 S0155-0502 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOS  SIMON
2703 S0417-0861 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M AMOS  SOLLO
2704 S0338-0718 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M AMOS  SONGORO
2705 S0334-0535 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOS  STEPHANO
2706 S0333-0723 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMOS  STEVEN
2707 S0104-0534 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMOS  SYLIVESTER
2708 S0334-0536 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M AMOS  WAMBURA

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi