Jumatano, 14 Novemba 2018

Kikosi 822

S/N          MKOA                              JINA LA SHULE  JINSIAJINA
1 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F ADELINA MUSHI LIVIN
2 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ADELINA SYLIVESTER KOKA
3 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F ADELINE C SWAI
4 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELLA KISSIMBO
5 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ADELLAH LEONARD
6 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADELPHINA VENANCE MROSSO
7 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADIA JUMANNE CHURI
8 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADILIA VENANT
9 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ADINA LEONARD
10 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ADOLFINA DEOGRATIUS
11 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADOLFINA YAKOBO KOMBA
12 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ADOLPHINA A MAVUMILA
13 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL F ADOLPHINA NICOMEDI KANJE
14 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRIA E KIWANGO
15 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ADRIANA NEMES
16 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADRIANA ERICK MUHANUKA
17 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ADRINA RICHARD
18 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA A RUMANYIKA
19 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENT AMOS MBUNA
20 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA EMMANUEL
21 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA JULIUS
22 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA ALOYS GWASSA
23 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVENTINA SAMWEL PETRO
24 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F ADVERA KATO
25 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F ADVERA PONTIAN
26 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ADVERA RUHIYE
27 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AFRA MEDARDI PAULO
28 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F AFRAH ALKWIN KAPINGA
29 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AFRASION ISMAIL KAAYA
30 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F AFSAAR HUSSEIN ADAM
31 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AFSANA SWALEH MARIJANI
32 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE AHIMIDIWE
33 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F AGAPE KASEKWA
34 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AGAPE J MLALI
35 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE JOHN SARIKOKI
36 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE LUCAS ISHENGOMA
37 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGAPEDOREEN E MOSHA
38 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AGATHA FRANCIS
39 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F AGATHA JAMES
40 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGATHA MAGIDANGA
41 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F AGATHA MWANGOKA
42 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA RAPHAEL
43 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA SAXON
44 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F AGATHA A MPONZI
45 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA ABRAHAM NGATUMBURA
46 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGATHA CONORAD MAGHUBO
47 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F AGATHA E MWAKALINGA
48 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ANITHA LINUS KIMILIKE
49 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CAROLINA CHILANGWA ZEPHANIA
50 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINA LAURENT MCHUNO
51 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F CAROLINA ONESPHOR MTUI
52 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BANNEY
53 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE FELICIAN
54 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE KHALID
55 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE KUNAMBI
56 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MASALU
57 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE MWAKAPUJA
58 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE VITALIS
59 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE YONGO
60 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE A MASSANGA
61 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ANDREW LASWAI
62 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BAHATI MKANDA
63 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE BALTAZAR ASSEY
64 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE C MLELWA
65 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F CAROLINE C TARIMO
66 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F DAMARY J MOLLESSI
67 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAMINA ERASTO
68 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DANIELA WILLLIAM LOSIOYO
69 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F DANIELLER KITIMBO
70 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F DANNES ROMAN
71 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAPHINE H SALEMA
72 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F DARIA HENRY SANGA
73 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F DARIA J KATO
74 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F DARIA MALLYA ISAACK
75 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DARIA R KIBOGOYO
76 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F DASMA BEATRICE MWANYIKA
77 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA KAIJAGE
78 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DATIVA SILAS
79 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F DATIVA WILSON
80 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA ABRAHAM MSUTA
81 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DATIVA AUGUSTINO MACHA
82 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F DATIVA FLAVIAN SILAYO
83 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F DATIVA GERALD TESHA
84 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F DATIVA K JASSON
85 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA MUKULASI BALTAZARY
86 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDINA WILLIAM CLEMENCE
87 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDISA LEONARD
88 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDISA TEGELA NICHOLAUS
89 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F EDITA RABAN MALEYA
90 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL F EDITH MKANGA
91 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EDITH D BIITA
92 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITH JOSHUA KITATUNG''WA
93 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDITH MICHAEL MTWEVE
94 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F EDITH NELSON LYAMUYA
95 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F EDITH W LUTAINULWA
96 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ELIAS
97 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F EDITHA EUSTO
98 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F EDITHA GYINDO
99 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA KIMEGA
100 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA MARCO
101 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F EDITHA MAWAZO
102 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA MICHAEL
103 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F EDITHA MUKARUKA
104 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ROGATH
105 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F EDITHA SANTURUMINI
106 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDITHA A RINGO
107 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F EDITHA ALFRED SANGA
108 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F EDITHA ATILYO SYLYAVALLA
109 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDITHA C MAYOMBO
110 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F EDITHA DENNIS MUSHI
111 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F EDITHA FRANCIS SANGA
112 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EDITHA LAURIAN MALISA
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDITHA PETER EDES
114 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDIVITA MACHUMU
115 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA MALEMBEKO
116 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F FAITH BARULO
117 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F FAITH JOHN
118 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F FAITH MOHAMED
119 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FAITH NYAMHANZI
120 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F FAITH A MOSI
121 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH A RODGERS
122 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F FAITH ANOLD KILEO
123 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FAITH BENJAMIN BUKUKU
124 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAITH D MUKASSA
125 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F FAITH E MWAKIKOTI
126 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL F FAITH E SENKORO
127 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F FAITH ELLIREHEMA AYO
128 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FAITH FREDRICK KIMARO
129 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH J KINYANJUI
130 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH JOSHUA MDACHI
131 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F FAITH JUSTINE MWINGIRA
132 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F FAITH NICHOLAS MWAISELA
133 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FAITH R SHEDAFA
134 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FAITH RAYMOND MWANISAWA
135 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F FLAVIANA ANDREW MAKOYE
136 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F GENARAH MWAKIPESILE
137 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F GENERATHA BENEDICTO
138 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL F GENEROZA KATIMA
139 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F GENITHA KATATWILE
140 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F GENOVEFA EUSEBIO MTASIWA
141 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA A KASEMBO
142 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA FESTO MPINGE
143 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GENOVEVA MULOKOZI ALFRED
144 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F GEORGIA KAMBONA
145 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F GEORGINA EDSON
146 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GEORGINA KISISIWE
147 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F GEORGINA E KASEKELE
148 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GERALDINA GREGORY
149 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERDA GAUDENS HOFI
150 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERIDA MWEBESA
151 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F GERLINE I KINYAMAGOHA
152 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F GERMANA PATRICK BUNDALA
153 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F GERMANA PATRIN MVUNGI
154 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F GERTRUDE MUJWAHUZI KAMORE
155 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F GESSICA RICHARD NYAULAWA
156 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F HADIJA A HAJI
157 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MAKAMLA
158 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA A MCHOMVU
159 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F HADIJA A MPONDA
160 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HADIJA A OMARY
161 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA ABDI HASSANI
162 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F HADIJA ALLY NGUZO
163 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HADIJA AYUBU MUMI
164 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HADIJA BAKARI JUMA
165 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA DAUDI MSHANA
166 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F HADIJA F IBRAHIM
167 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F HADIJA F SARUMBO
168 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA GODWIN KIWENGE
169 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA H GONZI
170 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F HADIJA H MRUTU
171 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA H SARUMBO
172 TANGA AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F HADIJA HAJI ABEDI
173 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HADIJA IDD KAHOLLA
174 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HADIJA JAMALI ABDI
175 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F HADIJA KIBABA MARCO
176 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F ILLUMINATA FLORENCE SEIYA
177 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ILUMINATA QAMNUWAS
178 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F IMAAN S AKRABI
179 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA NDUMBARO
180 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMAKULATA P GERPHAS
181 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMAKULATHA G CHAMI
182 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F IMAN USWEGE
183 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI DOMINICO MBIAJI
184 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMANI ERNEST MTWEVE
185 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMANI MPIGA MICHAEL
186 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F IMANI S NGONYANI
187 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IMELDA BURTON
188 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F IMELDA ESTON
189 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL F IMELDA JOHN
190 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F IMELDA NDUNGURU
191 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F IMELDA TITUS
192 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMELDA WILSON
193 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IMELDA AVELINO LYUNGU
194 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IMELDA FELIX MABULA
195 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F IMELDA JOHN KOMBA
196 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KATTO
197 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIMUNE
198 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIZITO
199 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MABULA
200 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAGNUS
201 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MAHEMBA
202 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MASSAWE
203 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MUGENYI
204 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MWANGOVE
205 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MWITA
206 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PAUL
207 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE REVELIAN
208 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RICHARD
209 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RUNYORO
210 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIGALLAH
211 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SLIVERY
212 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F JACKLINE SPARTA
213 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TUNG''OMBE
214 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ULRIK
215 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE URIO
216 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAMBARAGE D MAIRA
217 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAMBENGE MUNISHI PATRICK
218 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F KAMULI KALIKWENDWA
219 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KANDIDA NJAU ALPHONCE
220 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F KANDIDA YUDA NDUNGURU
221 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL F KANESYA A MWAISAKA
222 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F KANISIA JOHN KOMBA
223 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAPEMBA KISOMBA
224 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F KAREEN M MWANAMBOKA
225 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F KAREENE KENNETH PARSALAW
226 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F KAREN TADEUS
227 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KAREN A TEMU
228 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LATIFA M AMIRI
229 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LATIFA M HEMEDI
230 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F LATIFA R ABDULRAHMANI
231 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LATIFA R BARUNGUZA
232 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LATIFA RAJABU KANIKI
233 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F LATIFA YAHYA MSIGWA
234 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LATIFAH H KINYANYILE
235 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F LATIPHA A JUMA
236 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LATIPHA SHEMAHONGE MIRAJI
237 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LAULENSIA LUSHINGE
238 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F LAURA BERTIN KIMARIO
239 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LAURA ELIAS MREMI
240 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURA I SEMALI
241 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURA J SHIRIMA
242 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LAURA J URIO
243 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LAURA JEROME MREMA
244 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F LAURA MICHAEL KIMARYO
245 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURA S MHINA
246 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA BONIPHACE
247 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA NYEHO
248 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA PAUL ZACHARIA
249 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURENCIA S MKESHA
250 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F LAURENSIA GUNGUTU
251 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LAURENSIA SHAYO PETER
252 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JEREMIAH
253 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JONAS
254 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MISHINGA
255 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MKANUMKOLE
256 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MLAGULWA
257 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MSHAULA
258 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MTUNDU
259 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MWAKYOMA
260 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NAIMANI
261 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NGALAWA
262 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH NKOTA
263 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH WAMBUTO
264 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH A BENDERA
265 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH A NYARI
266 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ANTONY KALWANI
267 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH APOLNARY SHIRIMA
268 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH B MKOLLA
269 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MAGRETH B MWIKOLA
270 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH CALISTUS KIMENA
271 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH CHARLES SHAYO
272 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH CHESCO ALPHONCE
273 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH CHRISTIAN NYARI
274 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH COLMAN ATHUMANI
275 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH E KAYIGE
276 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ELIAS SANGA
277 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ERNEST SHOO
278 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EZEKIELI MAWERE
279 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH F SAMBA
280 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FIDELY BARTAZALI
281 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FRANK MUSHI
282 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MAGRETH FREDERKI ASSENGA
283 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GEORGE MSOWOYA
284 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GEORGE OKIRI
285 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GEORGE RUPIA
286 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH H MBATTIRO
287 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH J BUSWELU
288 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH J MLOWE
289 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH J SAMSON
290 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JEREMIAH MUNANU
291 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JOSEPH KWAY
292 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH LEONARD MSIGWA
293 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH M MUSHI
294 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F MAGRETH MOISARI MOLLEL
295 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F MAGRETH N MBISE
296 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F MAGRETH P HAULE
297 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH P NDAKI
298 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGRETH P SANGA
299 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MAGRETH PAUL MHAME
300 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MWASI E MAREMBO
301 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINABU A NAMBARY
302 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ABBAS JOHN
303 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ABDUL MGHENI
304 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH ALLY HASSAN
305 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH F MIKIDADI
306 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH HAMIS GAMBASINDA
307 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDILLAH KASSIM PALLA
308 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI AZIZ HATIBU
309 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDILLAHI HALIFA RAMADHANI
310 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDL-IKHLAS ADAM
311 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ABDLURAZACK AYOUB
312 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ABDON ILOMO
313 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDON THADEO
314 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDON MWERA ISHENGOMA
315 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDON TARIMO JULIUS
316 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABDOO A IJIMBO
317 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ABDU A SETI
318 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDU H NYIGANE
319 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ABDUL ABASI
320 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL AZIZI
321 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M ABDUL HAMZA
322 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL HASSAN
323 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ABDUL ISMAIL
324 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL JOSEPH
325 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABDUL JUMA
326 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDUL RASHID
327 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABDUL SELEMAN
328 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL SELEMAN
329 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDUL SELEMANI
330 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABDUL SHABAN
331 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABDUL A ABDUL
332 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDUL A MNDEME
333 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABDUL A MUSSA
334 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ABDUL AHMAD ZUBEIR
335 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ABDUL ALLY DIHENGA
336 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDUL ATHUMANI YAHAYA
337 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUL B MNGODO
338 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDUL BASHIR JUMA
339 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL BASWILY SAID
340 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABDUL H KINAMA
341 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABDUL HABIB GINGO
342 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ALLEN ZAWADI
343 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ALLY MUNIR MAMBOLEO
344 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BANETI JOHN
345 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M BANSHOBEZA BEHUTA
346 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M BANYIKWA KHALIDI KAZUBA
347 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BARACK T MUSA
348 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARADUGA JEROME
349 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BARAGWA PAGI
350 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA ABDALLAH
351 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA ALFRED
352 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMANYISYE
353 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMON
354 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA AMOS
355 RUKWA MSAKILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA APOLINARY
356 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ARON
357 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA BALTHAZAR
358 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENASIUS
359 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BARAKA BENJAMIN
360 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHENGULA
361 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHIMALI
362 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHIPAMBA
363 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTOPHER
364 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M BARAKA CHRISTOPHER
365 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M BARAKA DANIEL
366 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BARAKA EDWARD
367 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMANUEL
368 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M BARAKA FREDY
369 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA GIDEON
370 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA GODWIN
371 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARAKA HAMISI
372 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA HARUNI
373 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA HOKI
374 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ISACK
375 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAIROS
376 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAMES
377 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAMES
378 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JONES
379 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH
380 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSTANOELI
381 PWANI EFATHA SEMINARY M BARAKA KABUJE
382 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M BARAKA KAGELELO
383 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA KASSIM
384 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M CASTOR V BERNAD
385 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M CASTORY COSMAS
386 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M CASTORY PEJA
387 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CASTORY A MWINUKA
388 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M CASTORY CARDO MWINUKA
389 DODOMA SALESIAN SEMINARY M CASTORY D MWINUKA
390 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M CASTORY O MLWILO
391 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CASTORY R MAGOGE
392 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CASTORY VITUS MWAGENI
393 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CASTRO M EDWARD
394 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CASTROL MERCHADES
395 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CASTULI G NICODEMUS
396 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M CASTUS KALUNGULA
397 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CASTUS C RUFURENGE
398 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M CATHBERT J MPUNGA
399 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CATHBERT REGNIBERT HENJEWELE
400 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CATHIBERT RAPHAEL
401 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CAVEN H CHAULA
402 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M CAVINE BONIFASI
403 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M CEDRICK STANLEY MCHAKI
404 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CELESTIN KEPANJU PASCAL
405 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CELESTIN PAUL KIDUBO
406 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M CELESTINE FILBERT
407 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CELESTINE MANYANZA
408 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CELESTINE C MASANJA
409 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CELESTINE Y BYABATO
410 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CELVIN G KIHALALWA
411 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M CESARE VALENTINO MAKANJILA
412 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA CHRISTIAN
413 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M CHACHA GESERE
414 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHACHA IKWABE
415 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHACHA JUMA
416 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M CHACHA KIBWABWA
417 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MARWA
418 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MNIKO
419 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MUNIKO
420 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHACHA NYAMHANGA
421 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHACHA NYAMHANGA
422 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA
423 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHACHA WAMBURA
424 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M CHACHA M CHANDARA
425 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHACHA M TUGARA
426 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M CHACHA MASABA MRIMI
427 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M CHACHA N MWITA
428 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHACHA P GASAYA
429 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DANIEL GILIAD
430 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL HEZRON
431 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JACKSON
432 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAGALA
433 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAMES
434 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JAPHET
435 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
436 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOHN
437 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPH
438 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL JOSEPHAT
439 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL JULIUS
440 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DANIEL KAPANGE
441 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KASABO
442 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KAYANGE
443 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL KISINDE
444 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEONCE
445 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL LINUS
446 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUCAS
447 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUSUBILO
448 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL LUTAMLA
449 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MACHAKU
450 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MAKALI
451 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M DANIEL MARWA
452 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MATHIAS
453 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MBWAMBO
454 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DANIEL MEMARI
455 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MICHAEL
456 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DANIEL MIHAMBO
457 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MKEMANGWA
458 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MKUMBWA
459 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MSIGWA
460 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DANIEL MTEKA
461 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSA
462 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL MUSA
463 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKIPESILE
464 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWANJA
465 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWASOTE
466 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWEGOHA
467 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL NTANDA
468 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OKOTH
469 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DIONIS R MBEZI
470 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDSON PATRICK BONIPHACE
471 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EDSON PAULO ELIAS
472 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M EDSON S MSANGI
473 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDSON SAFARI NDUHA
474 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M EDSON SALVANUS KAYEGA
475 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M EDSON SYLIVANUS LEOPORD
476 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M EDSON WILSON MCHUNGUZI
477 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDSRAS DANSHA
478 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M EDWARAD PETER
479 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALLAN
480 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M EDWARD BARIKI
481 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDWARD BERNARD
482 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD BONIPHACE
483 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHANDIKA
484 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHIAGO
485 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHIGUMBI
486 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHRISTOPHER
487 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M EDWARD DANIEL
488 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD DAVID
489 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M EDWARD DEOGRATIAS
490 ARUSHA ORKEESWA SECONDARY SCHOOL M EDWARD ELIAS
491 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD EMMANUEL
492 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M EDWARD EZEKIEL
493 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M EDWARD FESTUS
494 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M EDWARD FRANCIS
495 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M EDWARD HAWELA
496 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD HOJA
497 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN
498 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOHN
499 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M EDWARD JOSEPH
500 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD KAMBONA
501 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD KARAINE
502 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M EDWARD KASEMBE
503 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EDWARD LEMOMO
504 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EDWARD LWITIKO
505 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAKUMI
506 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAPUNDI
507 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MARINGO
508 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD MASOLWA
509 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAYILA
510 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MICHAEL
511 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MKONO
512 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M EDWARD MKOYI
513 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EDWARD MUGABE
514 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD MWELA
515 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD PETER
516 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD PHILIP
517 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SABURE
518 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SERVAS
519 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M EDWARD SIMTAJI
520 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD A BALELE
521 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M EDWARD A ELIASHIF
522 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M EDWARD A JEREMIA
523 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWARD A KARAMBEM
524 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M EDWARD A KASANGA
525 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M EDWARD A MANDA
526 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD A MWAMSWELO
527 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EDWARD ALBERT ROMAN
528 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M EDWARD C MILONGA
529 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWARD CHARLES CHELASA
530 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD D JULIUS
531 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD D KASEMBE
532 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD ERASTO KABOZA
533 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD EXPEDITO NGAKONGWA
534 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M EDWARD FRANCIS BAYO
535 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDWARD GOODNESS MCHAU
536 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EDWARD GREGORY KOSAMU
537 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M EDWARD J IBRAHIM
538 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M EDWARD J LUGENGE
539 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD K ANDREA
540 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD KAMBAINE SAIGULANI
541 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD LUCAS EDWARD
542 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD M CHIKOMA
543 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWARD M MSUKWA
544 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M EDWARD M NDARO
545 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWARD M YOHANA
546 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MAMBOLEO MANIMO
547 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWARD MATHIAS NSEMWA
548 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD MICHAEL EMANUEL
549 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWARD MWEMEZI MARTINE
550 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDWARD O MATHIAS
551 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M EDWARD PAUL CHAMBIKA
552 IRINGA MAFINGA SEMINARY M EDWARD PETER NGOBITO
553 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M EDWARD R MGAMBWA
554 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M EDWARD S MAHEWA
555 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SAMWEL MSENGI
556 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M EDWARD SHINI ZENGO
557 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M EDWARD W MWAKIPUNDA
558 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EDWIN BUNYONGOLI
559 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M EDWIN CLEOPHACE
560 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MOHAMED LUSINGU
561 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FADHILI MSIKAI MWANDI
562 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M FADHILI MUSSA MAGANYILO
563 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FADHILI NUHU NYALUSI
564 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI OSCAR SIMBEYE
565 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI P LAGWEN
566 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RASHID MBUTUKA
567 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FADHILI RASHIDI MNZAVA
568 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FADHILI S MADUDU
569 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FADHILI SALIM MINJA
570 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M FADHILI SALUM KUNGULILO
571 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FADHILI W SINKAMBA
572 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FADHILI Y RAMADHANI
573 MOROGORO KASITA SEMINARY M FADHILIANO ERASMI JUMBE
574 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M FAHAD HARUNA
575 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M FAHAD IDD SAID
576 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FAHAD MOHAMED ISSA
577 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FAHAD OMARI SADI
578 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FAHADI M MSUYA
579 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FAHAMU HASANI
580 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M FAHAMUEL A MMBUJI
581 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FAHAMUEL OMARY JACKSON
582 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAHARUDINI R MNIWASA
583 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FAHIMU BABIGAMBA
584 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FAIDA JUMA
585 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAIDA MISALABA
586 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FAIDA PAUL
587 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M FAIDA MAWAZO MULELEMA
588 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAIDA MKWAVI MWANGALA
589 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FAIKO AUGUSTINO MKINI
590 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FAISAL IDRISSA MWAJASHO
591 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FAISALY TWAHA
592 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAIZY MHEHE
593 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FAKI HATIBU
594 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FAKI AMANA MAKUNKA
595 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAKIHI M NGUWALO
596 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAKII O MAKUNGWA
597 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FAKILI MOHAMED MLWILO
598 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FALES JOSEPH
599 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FAMY MARWA
600 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FANAS MBUNGU
601 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FANI EPHRAIM
602 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FANICK ELIAS GAIGI
603 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M FANIKIO J DAUD
604 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FANUEL DICKSONI
605 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FANUEL EMMANUEL
606 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FANUEL ENOCK
607 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FANUEL PHILEMON
608 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M FANUEL EMANUEL LULAY
609 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FANUEL G MGONZO
610 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M FANUEL JALISON MKUPALA
611 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M FANUEL JOSEPHAT NYAMA
612 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FANUEL MDOLI GERALD
613 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FANUEL P DAREMA
614 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FANUEL R MUNUO
615 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M FANUEL RUSHOKE JOEL
616 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FANUEL Z DAUDI
617 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FANUELY GODFREY JOSEPH
618 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M FAO ISAYA MASAMBULI
619 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M FARAHAN MASHOBE
620 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAHAN I KATUNZI
621 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FARAJA ADAM
622 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M FARAJA EDWARD
623 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M FARAJA JOSEPH
624 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJA JOSEPH
625 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA KAITABA
626 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FARAJA KAONGA
627 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M FARAJA MLIGA
628 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M FARAJA MOFFAT
629 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M FARAJA RENATUS
630 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FARAJA A MBEGETE
631 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FARAJA A MHAGAMA
632 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJA ABINELY SEBAI
633 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FARAJA ABSALOM MWANGOSI
634 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M FARAJA B KIBONA
635 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M FARAJA B MWAIGOMBE
636 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M FARAJA EMMANUEL LUOGA
637 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FARAJA FIDELIS NYAKUNGA
638 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA FRANK MBURU
639 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA J KAHEMA
640 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FARAJA LUCAS MUHANDIKILA
641 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FARAJA LUZIGA RAFAEL
642 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FARAJA MSULIMA DIKU
643 MBEYA ILASI SEC SCHOOL M FARAJA R MTAJIHA
644 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FARAJA R SOA
645 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FARAJA S BAKARI
646 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FARAJA S MALLYA
647 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FARAJI ADAMU
648 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FARAJI BAKARI
649 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M FARAJI BARUTI
650 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M GAMBULA JACKSON
651 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GAMBUNA D KOYA
652 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GAMSHARD J CHANGAMIKE
653 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GAMUGA GAMAYA
654 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M GANAI THADEO
655 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M GANGILA SHILAGI
656 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GANIU ABDU
657 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GAPPY F MANDAGO
658 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GARD MBAGA CHARLES
659 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GARDSON KAWANDALI HAULE
660 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M GASHUSHA A NTULAMA
661 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GASPA MBWILO
662 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GASPAL JOHN
663 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M GASPAL THEOPHIL
664 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GASPAR MAIGA
665 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M GASPAR B KIVUYO
666 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GASPAR JOHN NGOWI
667 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GASPAR JULIUS RUPIA
668 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GASPAR PAUL MISANGA
669 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M GASPAR PAULO SAKALANI
670 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GASPARY FELIX
671 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GASPARY NYANDA
672 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GASPARY EMMANUEL SAMBAGI
673 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASPARY HENDRY MALLYA
674 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASPER GODFREY
675 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GASPER JOHNSON
676 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M GASPER KIMARIO
677 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GASPER LUVANDA
678 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GASPER SHIRIMA
679 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GASPER URIO
680 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M GASPER A MOSHA
681 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GASPER C TARIMO
682 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M GASPER ELISAEL SWAI
683 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GASPER F SHAYO
684 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASPER G CHARLES
685 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GASPER GABRIEL NYAKI
686 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GASPER GODFREY MAPUNDA
687 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GASPER GUIDO KAYUKI
688 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GASPER J AMANI
689 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GASPER J ZAVU
690 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GASPER JOSEPH NDAMCHO
691 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GASPER KASSIM ABDUL
692 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M GASPER P MAFURU
693 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GASPER P NYAMBO
694 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GASPER RAPHAELY TANDU
695 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GASPER RAYMOND MOSHA
696 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GASPER S MALONGO
697 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M GASPER SEBASTIAN NYAMWAGA
698 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GASPERY MAHENGE
699 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M GASTO ENOCK
700 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M GASTO CHARLES MZIRAY
701 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GASTO K ELIUD
702 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GASTO KIMARIO EFREMU
703 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GASTO ZAKARI EDWARD
704 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GASTON DEMITIRIO
705 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GASTON KANDEGE
706 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GASTON SANGU
707 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GASTON BENEDICT LYASATO
708 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GASTON PETER TEMU
709 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GASTONI EVARISTO MALIVA
710 KILIMANJARO URU SEMINARY M GASTOR BERNARDI NJAU
711 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M GASTOR ONESPHORY BAHATI
712 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M GASTOR P MBILINYI
713 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GASTORY JUSTINE LYIMO
714 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GASTORY THOMAS MMASI
715 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE PATRICK
716 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE PAUL
717 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE VICENT
718 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE ALFRED MAPUNDA
719 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE INNOCENT KUSARE
720 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GAUDENCE JONATHAN MWAPEPE
721 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M GAUDENS FELIX KAPINGA
722 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GAUDENSI MICHAEL CHUWA
723 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M GAUDENSIO CHESCO MTAVANGU
724 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GAUDIOZ ANDREW
725 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GAVIN R MROPE
726 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GEDION NDEKEJA DANIEL
727 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GEHAZI EMMANUEL
728 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M GELARD FELICIAN
729 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GELAS ASSENGA THADEUS
730 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GELAS R KIMARIO
731 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GELASIUS VISTANCE LAWA
732 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GELEMA MALALE
733 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GELEVAS U NDISA
734 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GELION LAMSON KITINUSA
735 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GELMANUS A MWASHIOZYA
736 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M GELSHOM ZAKARIA MBANDE
737 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GELSON S KAKULU
738 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GELVAS MWASHALA
739 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GELVAS MBUGHI OSWARD
740 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI SALUMU
741 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M HAJI SHAMTE
742 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAJI A BAKARI
743 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAJI A MASAKA
744 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAJI A MASELA
745 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAJI A MBALAMI
746 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAJI A MTAUKA
747 ARUSHA BONDENI SECONDARY SCHOOL M HAJI ABDALLAH MNDEME
748 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL M HAJI ABUU CHANZI
749 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAJI BAKARI HAJI
750 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HAJI H HUSSEIN
751 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAJI H MBOTONI
752 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMISI SALUM
753 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M HAJI HAMZA SAID
754 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAJI I MAFURU
755 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAJI IDDI JUMA
756 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAJI JUMA KIDAWA
757 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M HAJI K RAMADHANI
758 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAJI KWINGWA SALEHE
759 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HAJI M HASSANI
760 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M HAJI M JADDI
761 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M HAJI MATEGE NGAYAIKA
762 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMEDI NAMWAO
763 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAJI MOHAMEDI NJAYO
764 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M HAJI N ABDALLAH
765 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAJI RAMADHAN KILIMBA
766 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAJI S MCHIPILA
767 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAJI Y RASHIDI
768 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAJI YUSUPH HUSSENI
769 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HAJJI RASHID MASHAUSHI
770 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAKI NOAH
771 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAKI P SANGA
772 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M HAKIEL NICKSON MWETENI
773 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M HAKIELI GREYSON DANIEL
774 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HAKIKA DIGUZA ALFRED
775 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALAJA CHARLES
776 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M HALELUYA METHUSELA
777 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HALFAN J ISANGO
778 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M HALFANI B RASHID
779 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M HALFANI O SEVURY
780 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M HALFANI R JAMALI
781 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HALFANI S KIAKA
782 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M HALFANI S NAMANJE
783 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HALID MOHAMED
784 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HALID T HUSSEIN
785 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IBRAHIM RAJABU
786 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RAMADHAN
787 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IBRAHIM RAMADHANI
788 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SAID
789 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SANGA
790 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHABANI
791 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SHIJA
792 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SULTAN
793 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM TIBANCHE
794 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM YUSUPH
795 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A KAJEMBE
796 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MKALI
797 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A MWAISEMBA
798 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM A SHIRIMA
799 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ABDALLAH MBONDE
800 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ADAM MWARABU
801 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AHMAD MGOMBELWA
802 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ASSADI YUSUPH
803 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ATHA MGIMBA
804 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AUGENO MSOGOYA
805 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM AYUBU MAKASSY
806 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM B MWAKAHABALA
807 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM B TATALA
808 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM BENEDICT MSIGALA
809 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM CHRISTOPHER SHEMWETA
810 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D BOMA
811 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D MADUHU
812 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM D MTUKA
813 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM E MTEBENE
814 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM ELISHA KINYUNYU
815 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM F NDOKA
816 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM FAUSTINE TIBENDERWA
817 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IBRAHIM G FIVAWO
818 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H ATHUMAN
819 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H KASIM
820 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H MDOE
821 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H MSIGARA
822 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM H MWENDAPOLE
823 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HAJJ NYANGA
824 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM HATIBU LAAY
825 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM I ATHUMAN
826 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J MBISA
827 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J MPOGOLE
828 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J SHAHA
829 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM J ZAKAYO
830 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOHN MOBUTU
831 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JONATHAN KALIMA
832 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JOSEPHAT LABIA
833 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA MBILINYI
834 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA MKILALU
835 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUMA SELEMAN
836 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM JUSTINE MBWAMBO
837 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM KHALIFA SANDA
838 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM L GAMBA
839 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM L HASSAN
840 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMAN HAMIS
841 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MOSAE
842 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MREMA
843 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JACKSON JOSEPH MTATI
844 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON K CHILONGANI
845 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JACKSON K MASATU
846 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JACKSON K NAINYEYE
847 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACKSON K ZACHARIA
848 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACKSON KIMARIO RICHARD
849 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACKSON KINGI AMOS
850 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JACKSON LAMECK LAIZER
851 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON LEONCE NCHIMBI
852 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JACKSON M KIHAKA
853 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON M MABAGALA
854 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACKSON M MATOWO
855 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON M OKAKA
856 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JACKSON MBWAMBO MSOVU
857 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MELKION MLIMILA
858 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MEYA MKOLON
859 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL KAMUHANDA
860 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JACKSON MICHAEL KIHAGA
861 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL KIMILIKE
862 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MICHAEL MBISE
863 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON MORRICE KAPINGA
864 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JACKSON MOSES KIMARO
865 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M JACKSON MWAKILA ANDWELE
866 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JACKSON NGELEJA PAUL
867 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JACKSON P KATEMBO
868 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACKSON P MEMBA
869 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON P MTENGA
870 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON PELES ISHENGOMA
871 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON PETRO FULANO
872 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JACKSON R AMBROSE
873 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JACKSON R JACOB
874 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACKSON R SIGALA
875 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M JACKSON RAPHAEL MOLLEL
876 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JACKSON RINGSON MBERESERO
877 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JACKSON ROGART JOHN
878 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACKSON S KAZIMOTO
879 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACKSON S MHAGAMA
880 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON S TILLYA
881 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON SALVATORY NJIKU
882 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMWEL JULLA
883 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JACKSON SAMWELI MKENI
884 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SHABAN MSUKA
885 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JACKSON SHABANI MDOE
886 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JACKSON SILASI KAYUNI
887 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JACKSON SILAYO JOSEPHATI
888 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON SIMION MSIGALA
889 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M JACKSON TOFILE KICHIBA
890 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M JACKSON WAMBURA MARWA
891 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACKSON Z MSHAULA
892 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JACKSONI FRATERIN MWACHA
893 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACKTAIN H TENGERAS
894 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB AMANI
895 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB BALAMA
896 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M JACOB CHRISTOPHER
897 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JACOB DAUD
898 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JACOB ELIAS
899 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JACOB FAUSTIN
900 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOB HERMAN
901 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M JACOB IBRAHIM
902 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACOB JEREMIAH
903 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JACOB KAMBUGA
904 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JACOB KASOLE
905 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M JACOB MASHENENE
906 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JACOB MAZINA
907 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M JACOB MTANDALA
908 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB MVUNGI
909 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JACOB MWANAWIMA
910 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACOB NKANWA
911 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB PAUL
912 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JACOB SAHANI
913 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JACOB SHAYO
914 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JACOB STEPHANO
915 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JACOB YUSUPH
916 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M JACOB ZEPHRINE
917 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JACOB A MWACHA
918 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JACOB ALEN BONOMALI
919 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACOB ALOYCE LAZARO
920 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JACOB BLASIUS MWINUKA
921 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JACOB BROWN MWAILUNDA
922 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JACOB C MWINUKA
923 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JACOB ELIUD MSIGWA
924 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JACOB GODFREY MSAFIRI
925 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JACOB GODIAN KABIGUMILA
926 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JACOB H MWAMLENGA
927 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JACOB HEBRON MOHAMED
928 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB J MALAMBO
929 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JACOB J MLELWA
930 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JACOB JADY MWAKALINGA
931 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JACOB JAMES KILYENYI
932 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JACOB JULIUS MUSHI
933 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JACOB KULWA MOSES
934 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JACOB LUGJERI SULLE
935 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACOB M JOSEPH
936 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JACOB M NSABI
937 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M JACOB MSANGAA MWALUKO
938 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JACOB N JACOB
939 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M JACOB N KYAMBA
940 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JACOB N MATINYA
941 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JACOB N MMARI
942 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M JACOB NGASA NZIGE
943 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JACOB NYUHA DIGHA
944 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M JACOB P GITBANG
945 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JACOB P KAJINGATI
946 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M JACOB P SWAY
947 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JACOB R ANGOWI
948 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M JACOB RICHARD KITEVE
949 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JACOB S CHITUKURO
950 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACOB S MATALA
951 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KAJOBA K SONNO
952 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAJORO NTAMILUKILO MAGANYIRO
953 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KALASON LECKSON
954 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KALEB JOSEPHAT MUTTA
955 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KALEBU C LUGOYA
956 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KALEBU M DERICK
957 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KALENGA BARUANI KALENGA
958 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M KALENZI KALEPO
959 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KALIBA M SHILAGI
960 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M KALIKAWE CLEOPHACE RWECHUNGULA
961 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M KALIMILO MHOJA
962 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M KALIMU MARCO
963 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KALINJI DONATIAN
964 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M KALIPA GEDION KISUSE
965 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KALIRO SAIDY BIKORA
966 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M KALIST AGUST
967 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M KALLA GIGA IBRAHIM
968 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KALONGANI KAIDU SEFU
969 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KALULU COSMAS
970 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KALUMYA MARTIN
971 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KALVIN G HYERA
972 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KALWIZILA OSWARD
973 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M KAMALY A SELEMAN
974 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KAMARA MUBERWA
975 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KAMATA MAGEME
976 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KAMATA SANGIJA
977 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KAMAU RIZIKI
978 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M KAMAZIMA BRIGHTON LUGANGILA
979 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAMGISHA NURU
980 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M KAMILI JOHN ANTONI
981 KIGOMA UJIJI SECONDARY SCHOOL M KAMILIUS STEPHANO BONIFACE
982 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KAMUGISHA DOMINICK
983 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KAMUGISHA GODFREY
984 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M KAMWELI GOLANI
985 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KANDEBE JUMA
986 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M KANDOGWE KEA SAIDI
987 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KANSIGO EMILY KANSIGO
988 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M KANU SUNGULA
989 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M KANUDA MADUHU
990 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M KANWERA JAPHET
991 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M KANYANYA JAMES ALPHONCE
992 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M KAOMBWE SAMSON
993 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAPAGALA YOHANA
994 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KAPALE KULWA
995 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M KAPAMA OMARY
996 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M LABAN JOHN
997 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LABAN A SHAURI
998 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LABAN JAPHET MKANDA
999 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LABANI KAMIGINA
1000 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LABIA YUMBU MJIE
1001 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M LABIONDA J KUNAGA
1002 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LACKISON LUDOVICK
1003 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M LACKIUS C MAJANJA
1004 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LACKSON EVARISTO KIDAGAYO
1005 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LACKSON I BURTON
1006 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LACSON PATRICK MADULAGO
1007 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS FAUSTINE
1008 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS FOCUS
1009 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS NESTORY
1010 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS SAMWEL
1011 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS THEODORY
1012 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS WILLIAM
1013 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS CALISTI MGETA
1014 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS F KANDEGE
1015 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS J MSUYA
1016 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS M MKAMA
1017 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LADISLAUS O NKOKO
1018 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAISON J KASEBELE
1019 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAIZACK A MDAHILA
1020 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAJARA K TELELE
1021 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LAKE R KIBONA
1022 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M LALAI TININA
1023 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LALAMALA NGOILENYA
1024 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M LAMBERT LIVINUS TUMAINI
1025 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M LAUDIUS PASTORY NDILIKI
1026 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LAULAU SINGA BENE
1027 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M LAULENCE E MHOJA
1028 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAULENS JOSEPH KAPINGA
1029 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M LAULENT NYANDA
1030 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M LAULIAN ERASTO
1031 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAURENCE LOITORE
1032 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENCE KAGUBE WEROMA
1033 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE L MWANKINA
1034 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M LAURENCE SAILEPU SAFARI
1035 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M LAURENT ADRIANO
1036 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LAURENT ATHANAS
1037 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M LAURENT ELIAS
1038 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAURENT EMMANUEL
1039 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT HAMIS
1040 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LAURENT JOHN
1041 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAJURA JOSHUA
1042 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MAJUTHO A ANYELWISYE
1043 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M MAJUTO ENOCK
1044 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO EMILYO MBEDULE
1045 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO JONAS MFUSE
1046 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO K DENIS
1047 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M MAJUTO M SEUKE
1048 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MAKALA RAMADHANI KIBULII
1049 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MAKALYUS MINTHONES PAMBILA
1050 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAKAME HAMZA
1051 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M MAKAME A MAKAME
1052 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MAKANJA NDARO
1053 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M MAKARI KUYATO
1054 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MAKARIUS S KAYUMBI
1055 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MAKAYA SHEMU
1056 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MAKAYA JULIUS CHENYA
1057 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAKEBA M SANJAWA
1058 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAKELELE KAMUNGULU
1059 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MAKELELEJO AMOS
1060 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MAKEMO KAHINDA
1061 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MAKENDA I AYOUB
1062 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAKENGE K CHACHA
1063 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MAKIMI FRANCIS ALPHONCE
1064 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAKOBA J NYAMAGWIRA
1065 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MAKOLO MISSANGU MAKOLO
1066 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MAKOMBA OMELA
1067 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAKONO PASCHAL
1068 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAKORI MACHUMBE
1069 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MAKORI M SANDARYA
1070 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M MAKOYE BILLIA
1071 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MAKOYE BULWILE
1072 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAKOYE IDD
1073 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAKOYE MAKWENGE
1074 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MAKOYE PETER
1075 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MAKROJA I MWESA
1076 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M MAKUBI SAMSON
1077 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAKUBI K GALISHI
1078 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAKULA KISIMBA
1079 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MAKULA MANONI
1080 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MAKUNGU ZACHARIA
1081 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MAKUNGU L MAKOYE
1082 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M MAKUNGU SILIMA MAKUNGU
1083 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M MAKUNJA M MAKUNJA
1084 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAKURU DICKSON
1085 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAKWAYA ELIAS
1086 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MAKWAYA JIDAYI
1087 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MAKWAYA MAKELEJA
1088 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MALACK HERMAN KIHAGA
1089 DAR ES SALAAM PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M MALAKI HOSEA
1090 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MALAKI JOSEPH MSIGARA
1091 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MALALE DADU
1092 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MALALE ERNEST
1093 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MALALE J DAUD
1094 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MALAMBI JEREMIAH
1095 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MALANDO M MAKOYE
1096 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MALANGU MAPINDA
1097 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MALELA ERICK
1098 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MALELE MANHYAKENDA
1099 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MALELE M AMOS
1100 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MALEMI DOCTA
1101 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MALEMO MAZIKU
1102 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MALENDA H NYANGUSI
1103 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MALENGO LUCAS
1104 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MALESA JILALA
1105 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MALIBE YALED COSTANTINE
1106 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M MALICHELINO CLEMENCE MKONGWA
1107 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M MALICK FITINA MBEGU
1108 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MALIGANYA KIBONELO
1109 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M MALIGANYA SHIJA
1110 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MALIK SALIMU LAIZER
1111 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MALIKI SHABANI
1112 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MALIKI SULEIMAN HAMZA
1113 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M MALIKI USSI HAMDU
1114 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MALIKI YASINI KALOLE
1115 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MALIMA KASENYA
1116 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MALIMA MRAGWA
1117 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MALIMA MRUGULU
1118 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MALIMA H CHACHA
1119 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M MALIMI LUTAMLA
1120 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MALISELINO A MWINUKA
1121 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MALKIADI QAMUNGA
1122 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M MALKIADI SHINDE
1123 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MALKIADI NANGALU MATLE
1124 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MALKIORI JOSEPH JOHN
1125 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MALKIORI TIMOTHEO JOSEPH
1126 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MALKIZEDECK R SHAYO
1127 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M MALODA M MANDAGO
1128 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MALOGI KUSEKWA
1129 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MALONGO BAZANA
1130 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MALONGO DEUS
1131 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M MALONGO S PASIAS
1132 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MALONJA YONA
1133 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M MALUGU IKINA
1134 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MALUGU MSAFIRI
1135 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M MALUGU LYONGO MASSE
1136 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MALUGUMBA SAYI
1137 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M MALULU KILINGA
1138 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M MALULU MAHILA
1139 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M MALY LOBULU
1140 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MALYANYO MKOYONGI
1141 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MAMBA M MOHAMED
1142 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAMBYA MWITA
1143 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M MAMRELLA KICHORORO
1144 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MANAFI MAJID
1145 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M MANASE JOEL
1146 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MANASE SADARA
1147 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MANASE SAMSON
1148 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MANASE SIMON
1149 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MANASE SIMON
1150 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M MANASE MBANZA MARKO
1151 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NAAMAN BARAKA
1152 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NAAMANI SAMWELI BASSO
1153 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NABAHAN H YUSUPH
1154 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NABII EMMANUEL
1155 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M NABIL MANSOOR
1156 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NABIL S ABDALLAH
1157 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NABORT EDWARD MAHENGE
1158 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M NACKSON DAUD
1159 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NACKSON YUSUPH SUMBYA
1160 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NADA G NAKIDA
1161 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NADA N SUKUM
1162 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NADA Z WILFRED
1163 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NADHIRI LENARD KIPALWI
1164 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M NADHIRU JAPHARY
1165 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NADHIRU N RAMADHANI
1166 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M NAFTAL YONA NAFTAL
1167 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NAFTALI NG''ONDI
1168 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NAFTALI NGUGHU
1169 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M NAFTARI SOSTENESI JOHN
1170 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NAHAL RASHEED DACHI
1171 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M NAHODA HASANI ALLY
1172 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NAHUM RASHID
1173 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M NAHUMU ADAM MWALINGO
1174 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M NAHUMU B MWAKALAGO
1175 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NAICHAN SIMON SULLE
1176 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NAIKE NARCIS ALEWARYO
1177 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NAIM A MAHADHY
1178 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M NAIMU ABTWAHILU
1179 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NAISAMU JOHN BAIDIGWAMO
1180 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NAJIB ADINAN
1181 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NAJIBU YAHYA
1182 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M NAKOLI TOBIAS MBWILO
1183 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M NALAILA GODWIN
1184 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NAMBU R MAJIVA
1185 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NAMEYOK SILOMA
1186 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M NANAI HAMISI
1187 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M NANGIRO RAPHAEL BISEKO
1188 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NANGWA MWANDU
1189 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NANI EDIAN
1190 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NASHON DAVID
1191 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NASHON GREGORY
1192 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M NASHON JAMES
1193 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NASHON MASATU
1194 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M NASHON NOAH MAKONDA
1195 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M NASHON O DAUD
1196 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OBEY LUCKSON MBUYA
1197 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OBI BARAKA
1198 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M OBREY R MWAKALINDILE
1199 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M OCHOLLA SISO
1200 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN JOACHIM
1201 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN LIBENT
1202 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN ONESMO
1203 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN STEVEN
1204 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M OCTAVIAN TEGA
1205 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN WILSON
1206 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN ALOYCE MICHAEL
1207 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M OCTAVIAN D SEMEMBE
1208 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN EDWARD GIDEON
1209 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN ELIFURAHA SAMWI
1210 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN ERNEST MUSHI
1211 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN F NGAIZA
1212 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OCTAVIAN FRANCIS MLENGA
1213 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M OCTAVIUS RWEHABULA
1214 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ODAMAN BARNABA KAWAGANISE
1215 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ODAN J MWAKAMBONJA
1216 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ODASI BALIHUTA MPOZE
1217 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ODDO DOMINICUS SIMIME
1218 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ODDO E SAHINI
1219 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ODELI KIGODI
1220 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ODEMBA MICHAEL IBRAHIM
1221 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ODEMBA ODHIAMBO JOSEPH
1222 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ODEN JANGSON
1223 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PASCAL W SUMAYE
1224 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAEL MATHIAS
1225 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL AMBROSI
1226 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ANSELEMO
1227 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL AUGUSTINO
1228 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BUJIKU
1229 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
1230 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CHARLES
1231 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DAVID
1232 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DOTTO
1233 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DOTTO
1234 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL FRANCIS
1235 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOACHIM
1236 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOSEPH
1237 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JUMA
1238 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JUMANNE
1239 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JUSTINE
1240 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KALAMU
1241 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KANO
1242 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KIKWELELE
1243 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL KOMBA
1244 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAURENT
1245 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LUGOBI
1246 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LUVIGA
1247 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MADUHU
1248 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAGEKA
1249 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAGENDO
1250 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MATHEW
1251 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAYALA
1252 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAYILA
1253 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MELEMBUKI
1254 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL METHOD
1255 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MICHAEL
1256 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MICHAEL
1257 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MUSA
1258 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MWITA
1259 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MWITA
1260 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NDALAHWA
1261 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NGENDA
1262 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NG''HOMBA
1263 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NTUNGWA
1264 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NYERERE
1265 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ONNA
1266 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PAMBA
1267 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL PIUS
1268 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PETRO E MAITARE
1269 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJAB O HAMAD
1270 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJAB S MSEMO
1271 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJAB W SHANDU
1272 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAJABU AWADHI
1273 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M RAJABU AZIZI
1274 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU BAKARI
1275 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMADI
1276 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJABU HASSANI
1277 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAJABU JUMA
1278 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAJABU MHINA
1279 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M RAJABU MOHAMED
1280 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAJABU MUSA
1281 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RAJABU NASIBU
1282 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAJABU RAMADHANI
1283 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJABU RAMADHANI
1284 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M RAJABU RASHIDI
1285 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAJABU RASHIDI
1286 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAIDI
1287 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAIDI
1288 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RAJABU SALEHE
1289 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAJABU SHABANI
1290 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAJABU SULTAN
1291 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M RAJABU A ATHUMANI
1292 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAJABU A BUNDARA
1293 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAJABU A ISSA
1294 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAJABU A LUZEGEA
1295 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAJABU AMANI MIRAJI
1296 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M RAJABU ATHUMANI IREMA
1297 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAJABU B LWILA
1298 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M RAJABU B MWINYANGE
1299 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAJABU H ABDALLA
1300 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU HAMISI NAMKONDYA
1301 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M RAJABU HASSAN MWEKWA
1302 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAJABU HUSSEIN RAMADHANI
1303 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M RAJABU J LUGODA
1304 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M RAJABU K IBRAHIM
1305 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAJABU K KILEO
1306 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAJABU KAISI KIMWAGA
1307 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RAJABU KANGAROO KUZIGANIKA
1308 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAJABU KHAMIS SAID
1309 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M RAJABU M KAZENGA
1310 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M RAJABU M PAKIAMU
1311 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAJABU M PUGA
1312 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAJABU MSAFIRI JUMA
1313 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RAJABU MUGHU SELEMANI
1314 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M RUCHIUS PAULINE
1315 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAID EDWARD
1316 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M SAID HAMAD
1317 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID HARUNA
1318 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAID HASSAN
1319 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SAID HUSSEIN
1320 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAID ISSA
1321 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAID JUMA
1322 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAID JUMANNE
1323 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAID JUMANNE
1324 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID KABWANA
1325 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID KASIMBA
1326 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID KAYALA
1327 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAID LUCAS
1328 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SAID LUCAS
1329 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SAID LUKOO
1330 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SAID LUSONA
1331 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAID MAULID
1332 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SAID MOHAMED
1333 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SAID MOSES
1334 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAID NASSIBU
1335 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID NASSORO
1336 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAID NYANJWA
1337 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAID RAMADHAN
1338 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAID RASHID
1339 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SAID RASHID
1340 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAID SABAHA
1341 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID SALIM
1342 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAID SALUM
1343 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M SAID SAMWEL
1344 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAID SEIF
1345 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAID SHABAN
1346 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M SAID SIMBA
1347 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAID STEPHANO
1348 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAID SUDI
1349 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SAID ZUBERY
1350 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID A AZIZI
1351 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SAID A MTULIA
1352 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAID A MWIME
1353 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAID A MWINYIMSA
1354 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID AHMED MDOTA
1355 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M TARIQ JUMA
1356 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M TARIQ K MAKEMBA
1357 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M TARIQ S SOUD
1358 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TATIZO MUSSA
1359 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M TAUBA ISSA
1360 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M TAUDON DAMAS CHOYANGA
1361 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M TAUFIQ NURDIN NGOLI
1362 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M TAWALO RASHIDI HARUNA
1363 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M TAWFIQ ABDURAZZAK
1364 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M TAZAMA GOLDEN MHANGA
1365 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M TEBUYE JOSIA
1366 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M TECKSAVIUS CLEOPHACE
1367 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M TEDDY HEPA EDWARD
1368 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M TEDDY P SIMENGWA
1369 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M TEDDY R MBATA
1370 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M TEGEMEA DANIEL
1371 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M TEGEMEA EDWARD NTENGA
1372 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO PASCHAL
1373 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M TEGEMEO SODAH JOACKIM
1374 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M TEJANO MTANGA
1375 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M TEJAS MAHENDRA ZINZUWADIA
1376 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY SHEKINYUMA
1377 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M TELESPHORY J MILAMBO
1378 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M TELNARCY BLASIUS
1379 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M TELVIN JOHN
1380 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M TELVIN H MWABULAMBO
1381 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M TENGA L MUSOMA
1382 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M UAMUZI MSONGOLE
1383 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M UBA ALLY MPONDA
1384 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ULAYA B AMANI
1385 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M VALEBIANI GEORGE KISAVA
1386 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VALENCE BENJAMIN
1387 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M VALENCE BINDALIE
1388 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M VALENCE FIDELIS MBUYA
1389 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VALENCE JAMES TEU
1390 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M VALENTINE MBAWALA
1391 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M VALENTINE MUTABUZI
1392 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M VALENTINE ASSENGA DIDAS
1393 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VALENTINE J MINDE
1394 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M VALENTINO C FARAJI
1395 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M VALENTINO VENANT MBONEKO
1396 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M VALERIAN GWIDO NGANDANGO
1397 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M VALERIAN KUNBERT MBILANGO
1398 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M VARENTINE MHOJA
1399 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M VASCO MWAMPASHE
1400 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M VASCO STANLEY
1401 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M VASCO A KAZUBA
1402 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M VASCO ADDO LUPEMBE
1403 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M VASCO ALFRED KINYUNYU
1404 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M VASCO ANATHOLY MWORIA
1405 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M WABEYA EZEKIEL
1406 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WADIA NELSON SWILLA
1407 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WAHABI ALLY HUSSEIN
1408 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M WAHABI H GABA
1409 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WAIGAMA JOHN WAIGAMBA
1410 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M WAJAMA THOBIAS
1411 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M WAKATI RUCHONDO JUMA
1412 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M WAKILI KIRUKU
1413 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M WAKILI A MUHAMEDI
1414 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WALFGANG L CHAMUNDA
1415 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M WALID ABDALLAH ALLY
1416 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M WALID AHMED SAGGAF
1417 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WALIDI ATHUMANI
1418 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M WALLECE B LYIMO
1419 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WALLEN LUGEMBE
1420 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WALTER FAUSTINE
1421 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WALTER FRANK
1422 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M WALTER KAZIMOTO
1423 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M WALTER LABAN
1424 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M WALTER PRISCUS
1425 DODOMA SALESIAN SEMINARY M XAVERY MWINUKA
1426 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M XAVERY ANTON MHAGAMA
1427 ARUSHA USA SEMINARY M XAVERY GERALD MWAMLUTI
1428 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M XSAVERY ADOLATH MAPUNDA
1429 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA RAJABU MFINANGA
1430 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA RAMADHANI KISUDA
1431 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M YAHAYA SAIDI JUMANNE
1432 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M YAHAYA Y CHONDOMA
1433 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YAHYA A MPONDA
1434 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YAHYA A MWINJANGA
1435 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YAHYA AHMAD CHITARA
1436 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M YAHYA RAMADHANI ABASI
1437 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YAKOBO EMMANUEL
1438 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO MATHAYO
1439 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M YAKOBO RIJUWA
1440 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YAKOBO ABELD CHUSI
1441 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M YAKOBO E MBOKA
1442 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M YAKOBO W CHINGUILE
1443 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YAKUB S OMARY
1444 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M YAKUBU I ALLY
1445 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M YAKUBU MPUMBE MUSTAPHA
1446 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M YALED N MUSSA
1447 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M YALEO JONAS STEPHANO
1448 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M YAMUNGU LUCAS PAUL
1449 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ZABRON JANES
1450 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ZABRON JOHN
1451 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ZABRON JONATHAN
1452 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ZABRON JOSEPH
1453 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ZABRON MASALU
1454 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ZABRON MATHIAS
1455 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZABRON SAMWEL
1456 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ZABRON F GWAMAGOBE

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi