Jumatatu, 23 Julai 2018

Kikosi 823

S/N          MKOA                         JINA LA SHULE                                                                      JINSIAJINA  
1 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AGATHA EUGENE CHUWA    
2 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F AGATHA H MBENA    
3 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA JULIUS CHAMI    
4 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MATHEW MOLLEL    
5 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F AGATHA S MAMIRO    
6 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AGATHA Y PANGA    
7 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F AGINATHA A MATUNGWA    
8 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F AGNES BROWN    
9 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES BROWN    
10 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AGNES BUNDALA    
11 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES COSTANTINE    
12 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES ELISHA    
13 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNES ERNEST    
14 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F AGNES GEORGE    
15 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES LAZARO    
16 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F AGNES LUWOLE    
17 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F AGNES MICHAEL    
18 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F AGNES MLUNJU    
19 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES MWIDUNDA    
20 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F AGNES NDOBO    
21 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AGNES NG''WANDU    
22 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGNES RICHARD    
23 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F AGNES SANGA    
24 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F AGNES WILLIAM    
25 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL F AGNES A MONDU    
26 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES ALPHONCE ORIO    
27 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGNES CHRISTOPHER NGOTI    
28 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F AGNES DANIEL KITUMBU    
29 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F AGNES E MGOMBA    
30 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGNES F MWELA    
31 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL F AGNES FESTO JOHN    
32 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AGNES G MASENEJE    
33 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F AGNES G MHOWA    
34 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F AGNES G NGONDO    
35 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL F AGNES GABRIEL CHINJI    
36 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES GEORGE KUMALIJA    
37 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F AGNES GEORGE MALAGIRA    
38 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGNES GIDION GWAHIYE    
39 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AGNES H JAMES    
40 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AGNES I MLAWA    
41 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F AGNES J NENULA    
42 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F AGNES JOHN LYAKURWA    
43 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGNES JOHN MPANGA    
44 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F AGNES KIMARIO SEVERINI    
45 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F AGNES MDAKI NYANZALA    
46 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F AGNES MKENDA ROGATH    
47 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F AGNES MSUYA YUVILATA    
48 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE CLEMENT KALEBE    
49 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D MWAKITELEKO    
50 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAROLINE DEUSDEDITH MAJINGE    
51 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F CAROLINE E MAVOA    
52 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ELIAS CARLOS    
53 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ELNATHANE MUNDO    
54 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MAGEMBE    
55 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MAYUNGA    
56 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAROLINE F MUTALEMWA    
57 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CAROLINE HOPE KAIZA    
58 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE K KAGELE    
59 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE LEONCE BATONDANA    
60 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F CAROLINE M MAKILULI    
61 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CAROLINE NEMES KILLENGA    
62 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F CAROLINE NGALEO SARAKIKYA    
63 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F CAROLINE NOEL CHUNDU    
64 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE OPTATUS CHIPA    
65 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE R LEMA    
66 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE R LYIMO    
67 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ROBERTSON MREMA    
68 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CAROLINE S MWASELELA    
69 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE Y MTUI    
70 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE Z MBWAMBO    
71 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CAROLINE ZENOBY MBELLE    
72 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLYNE PAUL    
73 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F CAROLYNE F MOSHI    
74 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F CAROLYNE V MBIRIKA    
75 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CARREN NDOSSI    
76 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CARREN I ZACHARIA    
77 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CARREN M KASHILILIKA    
78 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CARTAS SEBASTIAN    
79 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F CARYN ROBERT KENEDY    
80 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CASIANA ELENZIAN NGONYANI    
81 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CASIANA F SANGA    
82 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA O MUTIGANZI    
83 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DATIVA O PETER    
84 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DATIVA TOMAS MTUI    
85 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAWA A MALEMBE    
86 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F DAYNESS ERNEST MZUNGU    
87 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F DAYNESS L TEMBA    
88 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DAYNESS NORBERTUS TIZIBAZOMO    
89 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DAYS HERIEL    
90 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA ASSENGA    
91 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA FUNGULIA    
92 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL F DEBORA HAULE    
93 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F DEBORA ISAKA    
94 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA JOEL    
95 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F DEBORA MANFRED    
96 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MUHANGA    
97 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA MUSSA    
98 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DEBORA MWAKIFWAMBA    
99 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORA NAGABONA    
100 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEBORA PAUL    
101 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA SEMBULI    
102 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDNA ALFAYO MKUNA    
103 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EDNA COSMAS ISHENGOMA    
104 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F EDNA EMMANUEL MOLLEL    
105 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F EDNA EPHREM KAGORORA    
106 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F EDNA H EMMANUEL    
107 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDNA JULIUS CHAGAMA    
108 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA L SHANGE    
109 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA LUCAS LUGWILA    
110 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA M LUKINDO    
111 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA NICHOLAUS MTEGA    
112 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNAH AUMA LUCAS    
113 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNESTER YUSTINE MWANG''IMBA    
114 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F EDVESTA MARENI FLORIANI    
115 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F EDWARDINA SEVERINE    
116 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDWIGA PAUL ASSENGA    
117 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDWINA ALOYCE    
118 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F EDWINA KIPETA    
119 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDWINA A MBUNDA    
120 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F EDWINA ADAM KIBILE    
121 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F EGDIA FIDELIS    
122 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F EIDO JOVINUS    
123 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F EILEEN ROBERT    
124 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EINOTH MATHAYO    
125 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F EKARISTA J NGWITA    
126 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F ELDA MPONDA    
127 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ELDA DANIEL MWAKILEMBE    
128 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELEMELINDA OPTATUS NYIGU    
129 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELEONORA KILEVA    
130 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F ELEONORA YERONIMUS KISWAGA    
131 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELFRIDA JOHN NG''ONYE    
132 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FAITH VERYNICE CUSTOR    
133 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FAITH ZUBERI JUMA    
134 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL F FAITHAIKA J AUGUSTINE    
135 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FAITHHELLEN A CHACKY    
136 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F FAIZA T SANGA    
137 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F FAIZAT BASHIR NDOSA    
138 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FANE A MWAIJENGO    
139 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FANESS F MWASHILINDI    
140 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F FANIKIO TULINALUKI PILLA    
141 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F FANNY ISSA    
142 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F FARAJA ANDREA    
143 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F FARAJA GADAU    
144 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F FARAJA JOSEPH    
145 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F FARAJA KABANJA    
146 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA KIBONA    
147 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F FARAJA MBWILO    
148 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA MKWAMA    
149 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FARAJA MPAGAMA    
150 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SALINGO    
151 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FARAJA SANGA    
152 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA AMBROS    
153 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA DAWA    
154 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA EMMANUEL    
155 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA GEOFREY    
156 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA JUMANNE    
157 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F GETRUDA LUCAS    
158 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MWANDA    
159 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA MWANGONELA    
160 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA ROBERT    
161 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA SWAI    
162 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA B MPUMBE    
163 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F GETRUDA C SIKANDA    
164 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA E SIMKOKO    
165 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F GETRUDA ERGE NDASHUKA    
166 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F GETRUDA GODFREY MASSAWE    
167 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F GETRUDA H RUZOKA    
168 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA I KULAYA    
169 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA J SIGALA    
170 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDA L SAMBAYI    
171 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDA LEON MALLYA    
172 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HADIJA M MASANJA    
173 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED HALIFA    
174 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F HADIJA MOHAMED HOSENI    
175 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HADIJA R KIBAMBA    
176 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HADIJA SAIDI ABEID    
177 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HADIJA Y ALLY    
178 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HADJRA MWAMYALLA    
179 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAFSA SAID    
180 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HAFSA TWAHA IDRISSA    
181 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HAFSA Y SAIDI    
182 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HAFSATU A BAHATI    
183 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HAIBA HARUNA HASSAN    
184 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIDER K OMARY    
185 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAIKA VICTOR    
186 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKA JULIUS MTINDI    
187 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HAIKA PASCAL MALLYA    
188 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAIKA YESAYA MZAVA    
189 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F HAIKAEL STEPHEN    
190 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F HAIKAELI I MREMA    
191 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F HAIKAELI ISACK MBWAMBO    
192 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F IMELDA S MWALINGO    
193 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F IMELDA T MUSHI    
194 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA BARAZA    
195 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA PAUL    
196 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA DEO MTEWELE    
197 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA DEUSDEDITH MATETE    
198 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA M BUTONDO    
199 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATA SAMSON KADUSHI    
200 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F IMMACULATE KILEO CONSTANTINE    
201 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA BARNABAS RWABUHINGI    
202 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IMRANA ABEID KALUTA    
203 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F INDA O ALLY    
204 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F INESY MSIGALA    
205 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F INGRID ABDUL MASILENGE    
206 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F INGRIDE LEONIDAS    
207 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F INNOCENSIA S OSCAR    
208 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F INVIOLATHA CLEMENCE    
209 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F IPYANA NGALABA    
210 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F IREN GIBSON    
211 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENA KALISTI ROMAN    
212 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE VEDASTO    
213 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A GEORGE    
214 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A KIMAMBO    
215 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE A MCHARO    
216 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALLAN SHOO    
217 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ALLYSEO NDITI    
218 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE B MAYAULA    
219 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE C MFOY    
220 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHARLES SARONGA    
221 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHRISTIAN KITOMARI    
222 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE CHRISTOAMAN MUNUO    
223 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F JACKLINE D ARKADIUS    
224 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JACKLINE D MANYILIZU    
225 DAR ES SALAAM MIDLANDS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DAVID SEMVUA    
226 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE DENIS SWAI    
227 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE E CHIGWALA    
228 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ELSON MAKOBWE    
229 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EMANUELY KAYUKI    
230 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ESTOMMY MASSAWE    
231 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE EVARIST MAKALA    
232 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F KAREN MELKIOR KAVISHE    
233 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KAREN-WAELY H JUMBE    
234 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F KARITASDOREEN A MWAPINGA    
235 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F KAROLINA LEONARD MKENDA    
236 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F KAROLYN FRANK KANZA    
237 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F KARUNGI C KAHUMA    
238 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F KARYN DAVID SHAMBWE    
239 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F KASHINJE CHARLES    
240 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F KATARINA A MINJA    
241 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATARINA D SLAQWE    
242 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F KATARINA MTEY BARTALOME    
243 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KATHARINA BOAY MALATI    
244 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LAURIANA EDESI KITALY    
245 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LEA L MWAMBIJE    
246 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH DOMICIAN    
247 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F LEAH MAIRA    
248 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH MKUMBWA    
249 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH MWANYINGILI    
250 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH NZALI    
251 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL F LEAH SANGA    
252 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LEAH SANGA    
253 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH WILSON    
254 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F LEAH C MAKASHI    
255 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LEAH CLEOPHAS MNZAVA    
256 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LEAH D MNADI    
257 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LEAH DAVID MWANGOKA    
258 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL F LEAH EXAUT MWAKATIKA    
259 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LEAH JOHN MPANGILE    
260 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LEAH JOHN NANGU    
261 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH K ISHENGOMA    
262 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F LEAH K SEVERINE    
263 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F LEAH M ZONGORO    
264 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSA KOLE    
265 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSSA MABELELE    
266 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F LEAH MUSSA SIMENGWA    
267 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F LEAH S KALAMATA    
268 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F LEAH SAMWEL JONATHAN    
269 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LINAH F LWAMBALI    
270 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH S MTUNGUJA    
271 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH S NG''ONDYA    
272 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH THADEY SHIYO    
273 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MAGRETH TUMAINI WANDI    
274 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH U KUNDI    
275 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MAGRETH VINUGA JONATHAN    
276 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRITHA D LAPYA    
277 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MAHADIA SAMATA    
278 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MAHIJA MHINA    
279 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAHIJA RAMADHANI    
280 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F MAIDA FRANCIS    
281 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MAIDA Z BOSCO    
282 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MAIMUNA ALLY    
283 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F MAIMUNA AYUBU IDDI    
284 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAIMUNA MOHAMED PATHAN    
285 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MAIMUNA SAID KASSIM    
286 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MAINDA ABBAS RASHEED    
287 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F MAINDA MARTIN MGAYA    
288 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MAINESS PASCAL MAHENGE    
289 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAISA T MUGORI    
290 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MAISARA ATHMAN MTAULLAH    
291 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MAISHA MAIRA    
292 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAJIMBI RAPHAEL MTALIMA    
293 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAKANDA PHILEMON MLEWA    
294 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAKRINA GILBERT MSANGI    
295 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F MAKWAYI B LAURA    
296 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F MALAIKA GOSBERT    
297 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MALIKA M CORNEL    
298 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F MALUSU J LUBUVA    
299 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F MANDAY HASSANI    
300 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANECK M MLYLA    
301 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MANG''ARA RYAKITIMBO MAGIGE    
302 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANGEREZA RODNEY MBWAMBO    
303 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANIJA D MWANGELAH    
304 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MANKA EVARIST MISANA    
305 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F MANSA ALLAN JOHN    
306 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F MAOMBI G LYANZILE    
307 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MARAH JOSEPH MNG''ONG''O    
308 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F MARANATHA MBENYANGE    
309 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARANATHA PALILO    
310 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARCELINA JOHN    
311 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARCELINA MARTINE LUBUVA    
312 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL F MARCELINA S BALIGE    
313 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARCELINA SWEETBERT RWEGASIRA    
314 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F MARGALETA SHIRIMA ADOLFU    
315 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F MARGARET MELKIORI    
316 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARGARET J IHUNYO    
317 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGARETA N LEO    
318 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARGARETA S SHIRIMA    
319 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F MARGARETE FREDRICK MBOYA    
320 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY MAPANDA    
321 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NANCY PHILEMON    
322 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY WAMI    
323 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NANCY B MASANA    
324 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY BEATUS HEMELA    
325 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NANCY BONVENTURE HAULE    
326 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY D NYABENDA    
327 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F NANCY DASTUN NYAMWELA    
328 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NANCY DOREEN FELIX    
329 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NANCY E URASSA    
330 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F NANCY G NAIMAN    
331 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY GREY KASAMALA    
332 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F NANCY J LYIMO    
333 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F NANCY K KALAGE    
334 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY LOISHIE MOLLEL    
335 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NANCY LUSUBILO MWAKALUNDWA    
336 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F NANCY NELSON LYATUU    
337 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NANCY NIVO MREMI    
338 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NANCY OMARY MSANGI    
339 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCY R KALINGA    
340 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NANCY S MOSI    
341 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F NANCY SIMBO MURO    
342 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NANCY SYLVESTER SIMFUKWE    
343 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NANCY W KILIWA    
344 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANCYMARY JONAS    
345 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ORESTER GABRIEL    
346 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ORESTHA MALYATABU THOMAS    
347 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F OSMUNDA THEOPHILUS MWINUKA    
348 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F OSTERA EGNO MPOMBO    
349 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F OTAIGO N MAGABE    
350 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OTILIA A MAVIKA    
351 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F OTILIA GIDEON MASUMBUKO    
352 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F OULA RUPHINE    
353 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA GEORGE    
354 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA ROBERT    
355 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PASCHAZIA GEORGE KIJA    
356 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F PASENSIANA PAUL LIBONGI    
357 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F PASKALIA BHOKE MWITA    
358 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F PASKALIA COSTANTINE KASWALALA    
359 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F PASKALINA JACKSON    
360 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKALINA J MAHU    
361 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PASKALINA MATLE SHAURI    
362 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F PASKALINA R GENDA    
363 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F RACHEL SHEDRACK MAKUNDI    
364 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F RACHEL T SHIRIMA    
365 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RACHEL TUMAIN MANUMBU    
366 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL Z MWAZEMBE    
367 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RACHEL Z SALAMBA    
368 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F RACHELELIAIKA EDMOND KILEO    
369 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RADEGUNDA AUGUST MTUI    
370 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RADHIA MUSTAFA MOHAMED    
371 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RADHIA Y SALLEH    
372 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAEL ALFRED    
373 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAFAELA S MASAMI    
374 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F RAFIA IDDY    
375 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F RAFIKIEL GURISHA SENKORO    
376 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL F RAFIKIELI YOEZA NGWATU    
377 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHAB M MASUHA    
378 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F RAHABU A KASEBELE    
379 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F RAHABU TSII GETABANG''    
380 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F RAHEL DAUD    
381 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL DAUDI    
382 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL JAMES    
383 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F RAHEL JOHN    
384 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RAHEL JONAS    
385 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F RAHEL JORAM    
386 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F RAHEL JOSEPH    
387 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL F RAHEL JOSHUA    
388 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F RAHEL LEONARD    
389 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F RAHEL MAHUNDI    
390 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F RAHEL MIKAEL    
391 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL PAUL    
392 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F RAHEL ROBERT    
393 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL TESHA    
394 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F RAHEL ALEXANDA MLOWE    
395 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL ANDREA SARAGU    
396 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F RAHEL ANTON LUVINGA    
397 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F RAHEL B NG''EVE    
398 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F RAHEL EZEKIEL LINUS    
399 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RAHEL FAHAM JONATHAN    
400 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F RAHEL IBRAHIM TWEVE    
401 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F RAHEL J MUTAZANGIRA    
402 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F RAHEL J SENZIGHE    
403 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL M ATUPELE    
404 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F RAHEL M MWAIPOPO    
405 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RAHEL MANASE CLEMENT    
406 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F RAHEL O KIWANGA    
407 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SAFINA ABDALLAH MSANGI    
408 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F SAFINA JUMA ASWILE    
409 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINA SOTER NCHIMBI    
410 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAFINA TWAHILI MIZUNGU    
411 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL F SAFINI M JOSHUA    
412 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SAFINIA DOTTO    
413 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F SAFIYYA THAKORE    
414 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAHAU S MWAMWEZI    
415 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SAIDA HASSAN    
416 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F SAIDA JUMBE    
417 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SAIDA MATONANGE    
418 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F SAIDA F KILEO    
419 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F SAIDA YAHYA MAKAME    
420 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAIDATH SAMU    
421 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SAIDINA HASSAN    
422 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F SAIFA AYOUB GULLAM    
423 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F SAIRIS ISAYA NYINGO    
424 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F SAIRIS J MWAMBELEKO    
425 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA A KAYUNGUYA    
426 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F SAKINA J HASSUJI    
427 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA MOHAMED KHATIBU    
428 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SAKINA N DUDUMA    
429 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SAKINA RAMADHANI YAHYA    
430 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA SAID ALLY    
431 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F SAKINA SHABANI RIKAI    
432 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKURA ASAJILE EPHRAIM    
433 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALA ASTANTON MWANSUMBULE    
434 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F SALAMA ABDALLAH    
435 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SALAMA MANSOUR    
436 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F SALAMA MKANGAZI    
437 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALAMA MOHAMED    
438 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SALAMA SALEHE    
439 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SALAMA SHUKIA    
440 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F SALAMA ISSA HALILI    
441 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SALAMA JUMBE SWALEHE    
442 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F SALAMA M CHAWA    
443 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F SALAMA MSAFIRI ISSAH    
444 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SALAMA S SWAFFI    
445 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F SALHA AZIZ    
446 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SALHA FATIHU GILLA    
447 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F SALHA HASSAN KARAMA    
448 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY F SALHA HUSSEIN SAID    
449 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALHA KAUYE RAMADHANI    
450 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SALILA HUSSEIN MOHAMMED    
451 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALIMA M ALLI    
452 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F SALIMA SULEIMAN NGWENYA    
453 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SALMA ABDALLAH    
454 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F SALMA BAKARI    
455 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA DAMLA    
456 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F SALMA HASHIM    
457 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F SALMA IDDI    
458 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA ISSAH    
459 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA KIMWERI    
460 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F SALMA MAWAZO    
461 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA MZIMBIRI    
462 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SALMA OMARY    
463 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F SALMA RASHID    
464 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA SOSTHENES    
465 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SALMA ABDUL-RAHMAN MBWANA    
466 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F SALMA AHMAD MABARAZA    
467 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA ATHUMAN KINYAGA    
468 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F SALMA BENTASS ITASO    
469 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SALMA G FREDDY    
470 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F SALMA H HIZA    
471 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA HAMAD KWEKA    
472 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SALMA HASSAN SHEGWANDO    
473 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA IDDI JUMBE    
474 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F SALMA ISSA MGANGE    
475 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F SALMA J CHIKOTA    
476 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SALMA KHALID MANDIA    
477 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALMA KHALIFA KITIVAI    
478 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F SALMA M MAGANGA    
479 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SALMA MAHADHI MBULULO    
480 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SALMA MBARAKA TOWAINDA    
481 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F SALMA MOHAMMED ADAM    
482 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F SALMA MUSA MRUMA    
483 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SALMA MUSTAPHA KIKOTI    
484 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SALMA OMAR ABDALLAH    
485 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SALMA OMAR SAID    
486 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TABITHA JOHN ZAKAYO    
487 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F TABITHA JOSEPH NYANDA    
488 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F TABITHA JUMA LUWUMBA    
489 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F TABITHA S FULMENCE    
490 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F TABU RASHID    
491 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F TABU SAMWEL    
492 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F TABU A NYIKO    
493 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F TABU ABDALLAH MAKWIRO    
494 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F TABU EMMANUELY ARON    
495 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F TAHIYA KHALID    
496 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TAHIYA SAID    
497 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F TAHIYA SULEIMANI    
498 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAHWIDA I HASSAN    
499 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TALITHA I HANGO    
500 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F TAMALI JAMES    
501 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TAMALI SIMON    
502 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F TAMALI LAULENT MWALA    
503 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TAMALI M JOSHUA    
504 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F TAMASHA ATHUMAN    
505 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TAMASHA KHALFAN    
506 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO G JONAS    
507 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F UPENDO GREYSON KOSHUMA    
508 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F UPENDO HONORY NGUMBATA    
509 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F UPENDO JACKSON HASUNGA    
510 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F UPENDO JACOB MHELELA    
511 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F UPENDO JAMES SANGA    
512 DODOMA SALESIAN SEMINARY F UPENDO JIMSON MWAIBALE    
513 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F UPENDO JOHN LUOGA    
514 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F UPENDO JOSEPH MMARY    
515 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F UPENDO JULIUS MWANGA    
516 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F URSULINA PISSA    
517 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F URSULINA D SHIYO    
518 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F URVASHI SANDEEP SOLANKI    
519 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F UZIA HEBEL HAISSIVE    
520 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F UZZIAH KAYUGWA    
521 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F VAILETH SILWIMBA    
522 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F VAILETH ADOLF RUGIGA    
523 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F VAILETH AIDANI NG''UMBI    
524 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VAILETH AMBAKISYE MWINAMA    
525 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH ANYOSISYE MWINUKA    
526 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F VAILETH CHARLES MADILI    
527 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH E TIMIRA    
528 IRINGA ISIMILA SECONDARY SCHOOL F VAILETH EMMANUEL NANUNGU    
529 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F VAILETH J KALEBI    
530 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VAILETH J MASIMBA    
531 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F VAILETH JACKSON MWALONGO    
532 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH JUSTIN MALLYA    
533 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F VAILETH LASWAY JOSEPH    
534 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F VAILETH M KITOI    
535 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH RIZIKI SANGA    
536 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F VAILETH SALVATORI NYAKI    
537 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VAILETH SIMBERT KOMBA    
538 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F VAILETH STEPHEN CHITALASITA    
539 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F VAILETH V MAGIGE    
540 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F VAILETI GEORGE NKENJA    
541 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F WAMALWA N JACQUELYNE    
542 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F WANCHOTA WANNA    
543 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F WANDA MSAFIRI    
544 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F WANDA MWAKITABU    
545 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WANDEGYA GERALD SHILLA    
546 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WANJIRU JORAM KARANJA    
547 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WANKURU M MARWA    
548 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F WANKYO J NYAMHANGA    
549 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F WANZITA PAULINE KIRONDERA    
550 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F WARDA NASSORO    
551 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WARDA SALIM    
552 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WARDA A SALUM    
553 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F WARDA HASSAN MFANGA    
554 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F WARDA IDD SAID    
555 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F WARDA ISMAIL NATAI    
556 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARIDI D MWAHASANGA    
557 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F WARIDI I NDAISSI    
558 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F WASTARA N KULWA    
559 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WELLU A ELIAS    
560 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F WEMA GEO    
561 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F YASINTA PAMBILA    
562 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA ROBERT    
563 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA SEGEZA    
564 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA A PAULO    
565 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F YASINTA C MUSHI    
566 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F YASINTA DAUDI KATYETYE    
567 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F YASINTA ELEUTERY MGANDU    
568 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA EMMANUEL KAYOMBO    
569 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F YASINTA I MLULA    
570 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MARKO MWINUKA    
571 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASINTA MICHAEL MMETA    
572 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F YASINTA ONESMO LOISHIYE    
573 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F YASINTHA O MWANYINGILI    
574 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F YASMIN Z SADIK    
575 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F YASMINI ALLY ADAMU    
576 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F YELA MASANJA    
577 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F YOBNESH AHMED HASSAN    
578 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F YOHANA M SEVERINE    
579 ARUSHA ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F YOHANA T JOHN    
580 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F YOHANESS B MGALLAH    
581 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAINA ATHUMANI    
582 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA BAKARI    
583 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ZAINA SHEGHEMBE    
584 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F ZAINA K PIUS    
585 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA MAIKO LUNEMO    
586 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA MAVURA MSUYA    
587 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F ZAINA MUSSA MBEGA    
588 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA RASULI RAMADHANI    
589 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ZAINA S ABDALLAH    
590 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINA SUEDY MSANGI    
591 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINA T MKWENYA    
592 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB HASSAN    
593 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB SELEMAN    
594 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB ABDIN HASSAN    
595 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ZAINAB HAMISI SENKORO    
596 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAINAB HUSSEIN LWAVU    
597 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F ZAINAB M ALIBHAI    
598 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ZAINAB O RASHID    
599 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAINAB R SHABANI    
600 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY F ZAINAB SALUM SUBETH    
601 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ABDUL HAMISI MAHENYA    
602 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ABDUL I CRAY    
603 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABDUL ISRAEL MBEMBELA    
604 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL J SALUMU    
605 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABDUL JABIRI JOHN    
606 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDUL JUMANNE NG''OMBO    
607 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHAMIS MOHAMMEDI    
608 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ABDUL KHATIB MOHAMED    
609 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL KIROSHI ALFANI    
610 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL M MAMBO    
611 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABDUL M MOHAMED    
612 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDUL M SALIMU    
613 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDUL MULTRAZA KHAN    
614 DAR ES SALAAM PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M ABDUL MUSTAFA MPUNJO    
615 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M ABDUL OMARY MAHMUDU    
616 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ABDUL R HAMIDU    
617 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDUL SAIDI ABDUL    
618 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABDUL YASINI MUSTAPHA    
619 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABDUL Z MBOJE    
620 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABDUL ZUBERI HAMISI    
621 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABDULATIFU RASHIDI    
622 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ ABDUL    
623 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ AHMED    
624 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ A MWIPI    
625 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ AZAN MOHAMED    
626 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ HUSSEIN HAJI    
627 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M ABDUL-AZIZ M ALAWI    
628 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZ RC MAHANYU    
629 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZ Y BAKARI    
630 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI HABABI    
631 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI HAMISI    
632 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI MTITI    
633 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ABDUL-AZIZI S ALI    
634 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABDULAZIZI SWALEHE ZEGE    
635 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M ABDULHAKIM NURU    
636 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDULHAKIM A RAMADHANI    
637 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABDULHAKIM JOHN KIMARIO    
638 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY M ABDUL-HALEEM ISSA MLINGOTI    
639 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMIDU HAMISI    
640 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDULHAMIDU SHABAN    
641 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIHWAGA    
642 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIMEA    
643 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA KINYAMAGOHA    
644 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUCASI    
645 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUFINGO    
646 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAENDELEO    
647 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAKONGE    
648 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MALALE    
649 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MARCO    
650 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MASAU    
651 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA MASHAURI    
652 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MASOUD    
653 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MATAGE    
654 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MELAKITI    
655 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA MLOWOLA    
656 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MOFFAT    
657 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MORICE    
658 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSAFIRI    
659 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSAFIRI    
660 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSANGI    
661 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSITA    
662 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MSOMBA    
663 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKAPANGALA    
664 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKATIKA    
665 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAMASINGA    
666 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAMBWALO    
667 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWITA    
668 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NDUMBARO    
669 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA NYONDO    
670 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA OBWANGA    
671 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA OSCAR    
672 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA PAULO    
673 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER    
674 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA PHARES    
675 KAGERA KATOKE SEMINARY M BARAKA PIUS    
676 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAJABU    
677 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI    
678 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RICHARD    
679 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAGANDA    
680 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAIMON    
681 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M CHACHA P KERAMBO    
682 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHACHA W JOSEPH    
683 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHACHA Z YUSUPH    
684 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHAGU NASSORO    
685 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M CHAI DIDA    
686 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M CHALES DENNIS MHAGAMA    
687 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHALUVARA ISRAEL STANLEY    
688 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHALYA LUBANA    
689 MARA MWEMBENI SECONDARY SCHOOL M CHAMBA MASAU    
690 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHAMBA B PAMBA    
691 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHAMBI PENDAMANI KAJIRU    
692 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M CHANCE ROBERT    
693 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M CHANDE NJAYO    
694 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CHANDE SAMWEL    
695 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHANGANYA K KULWA    
696 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHANGAS M METHOD    
697 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHANKO ALEX    
698 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARITY SAMWEL    
699 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES AMBROCE    
700 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES BEN    
701 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHACHA    
702 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M CHARLES CHACHA    
703 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHARLES CLEMENCE    
704 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DANIEL    
705 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DOMICIAN    
706 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DOTTO    
707 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELISHA    
708 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHARLES FAUSTINE    
709 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES FRANK    
710 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GOTHARD    
711 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHARLES HAMISI    
712 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M CHARLES IBRAHIM    
713 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES ISAYA    
714 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M CHARLES JEREMIA    
715 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOACHIM    
716 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOEL    
717 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN    
718 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES JULIUS    
719 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M CHARLES KAMBELENJE    
720 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M CHARLES KASANDA    
721 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES KISIRI    
722 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES KOMBA    
723 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M CHARLES LAWRENCE    
724 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES LIPINGU    
725 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CHARLES LUCAS    
726 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL OWINO    
727 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PAUL    
728 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETER    
729 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL REUBEN    
730 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SALU    
731 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL SANGA    
732 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL SANYIWA    
733 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHABANI    
734 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SHASHI    
735 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIEL SLYVESTER    
736 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DANIEL TAMBWE    
737 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL THOMAS    
738 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL TLATLAA    
739 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL TUBUKE    
740 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL TUNGU    
741 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DANIEL TUYI    
742 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL YOHANA    
743 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZACHARIA    
744 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZANZIBAR    
745 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ZUMBA    
746 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DANIEL A KIYAME    
747 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M DANIEL A LING''WENTU    
748 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MFANGAVO    
749 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MTAFYA    
750 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MTAFYA    
751 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DANIEL A MUNGURE    
752 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DANIEL A MWAIKAMBO    
753 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M DANIEL A SAMSON    
754 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL A URONU    
755 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIEL ABEL CHISHE    
756 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ACAD MCHOMBA    
757 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMON MAKONO    
758 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AMOS RODGERS    
759 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANDREW KAUTA    
760 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DANIEL ANICETHY AUGUSTINO    
761 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL ARTHUR MWANDISI    
762 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DANIEL ASAPH SANGA    
763 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL AZZAR MAGESE    
764 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL B KYUMANA    
765 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL BENCOLIAS TINKALIGAILE    
766 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M EDWIN FRANCIS    
767 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPHAT    
768 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M EDWIN NICHOLAUS    
769 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EDWIN NJOWOKA    
770 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDWIN PAUL    
771 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EDWIN SADOCK    
772 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EDWIN SIMON    
773 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN THOMAS    
774 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M EDWIN WUMBE    
775 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M EDWIN ZAYUMBA    
776 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EDWIN ALOYS KALOKOLA    
777 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M EDWIN BALTAZARY THILIA    
778 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN C MUCHUNGUZI    
779 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN D OLESAKA    
780 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M EDWIN EUGEN LYASATO    
781 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN F NDYAMUKAMA    
782 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWIN GASPAR CHANG''A    
783 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M EDWIN GIDION KAMAGE    
784 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN H JOHN    
785 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDWIN HERNES LEMA    
786 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M EDWIN J MAPILE    
787 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M EDWIN J MATEE    
788 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPH SHEWIYO    
789 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M EDWIN JOSEPHAT LUMEYA    
790 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN K RUHANGISA    
791 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EDWIN L MTENGA    
792 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EDWIN M BUYAMBA    
793 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M EDWIN M MALWETA    
794 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M EDWIN M MATAMBO    
795 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDWIN N LEMA    
796 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M EDWIN N SANGA    
797 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M EDWIN NG''ARANGA MAGINA    
798 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EDWIN NGOWI ERASTO    
799 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M EDWIN NOPHER KECHEGWA    
800 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M EDWIN PETER MASANJA    
801 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M EDWIN PHILIPO MOZES    
802 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EDWIN RICHARD RWAMHOZA    
803 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M EDWIN STEPHANO KIHONGE    
804 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M EDWIN VENANCE MUHUMBO    
805 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M EDWINE CHRISTOPHER KAIHULA    
806 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ENEZA MJEMA    
807 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARAJI BOHELA    
808 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FARAJI HAMADI    
809 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M FARAJI HASSAN    
810 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MWIZAJI    
811 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FARAJI SHAZIRY    
812 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M FARAJI A BUJWIGILI    
813 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FARAJI ABDUL NANDONDE    
814 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FARAJI ATHUMANI NDUMBO    
815 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FARAJI H KAMBI    
816 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FARAJI H MVUNGI    
817 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FARAJI HAMZA MNANDI    
818 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FARAJI J TUNZE    
819 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FARAJI KASSIM ABDALLAH    
820 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FARAJI KHALID KAJUBU    
821 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FARAJI S KAULAWA    
822 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FARAJI S LIVIGA    
823 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FARAJI SEIF KAMBONA    
824 DAR ES SALAAM AFRICAN TABATA HIGH SCHOOL M FARAJI SWALEH RAJAB    
825 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FARAO LEORNARD CHADULAGA    
826 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FARE JIDESHENI    
827 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M FARES MARCO    
828 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FARES M REVOCATUS    
829 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M FARID NASSOR KIMARO    
830 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FARIDI BARUA    
831 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FARIDI CHAMSHAMA    
832 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FARIDI HAMIS    
833 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FARIDI KIPENGELE    
834 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M FARIDI RAJABU    
835 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FARIDI A NGAMANGE    
836 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FARIDI HALFAN HEMED    
837 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FARIDI K ABDALAHMAN    
838 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FARIDI MUSTAPHA RASHIDI    
839 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FARIDY M JUMA    
840 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FARIJI ESTON    
841 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FARIJI REUBEN    
842 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FASTON KAGIMBO    
843 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FASTON FABIAN KAMAFA    
844 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M FAUDH SALUM    
845 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FAUDHI JUMA    
846 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN COLNERY    
847 ARUSHA USA SEMINARY M FAUSTIN PHILIP    
848 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN ZAKARIA    
849 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M FAUSTIN ALEX MASUE    
850 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN DAVID MSAGE    
851 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FLAVIAN NCHIMBI    
852 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FAUSTIN FLORENCE NGENYUKO    
853 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE BENJAMINI    
854 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CHARLES    
855 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE CLEMENT    
856 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE FIDELS    
857 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE KASARA    
858 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE KASUNGA    
859 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MATELINI    
860 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MICHAEL    
861 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MSWETA    
862 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MUSHI    
863 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE TUNGARAZA    
864 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE AKONAAY GIRGIS    
865 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE B SAFARI    
866 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE J TINDIKA    
867 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE JACOB CHUWA    
868 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE K ENOS    
869 KILIMANJARO URU SEMINARY M FAUSTINE KEVIN MAKONDA    
870 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M JOHN    
871 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE M KASAMWA    
872 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MDULA EDWARD    
873 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MICHAEL EDWARD    
874 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINE MTETE FLAVIAN    
875 TABORA ALI HASSAN MWINYI ISL. SEC. SCHOOL M FAUSTINI KAMOJA    
876 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FAUSTINO SIMONI JASTIN    
877 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FAUSTINO STEPHAN MKONYE    
878 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FAUSTUS KYARUZI    
879 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FAWAZ MALEK AMIN    
880 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M FECKSON K MKUMBWA    
881 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FEDERCO P GUNZE    
882 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ANGOMWILE    
883 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MWAKIPESILE    
884 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ANTELY KINGIA    
885 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK BENEDICT MGINA    
886 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK CHRISOSTOM BAKUZA    
887 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FEDRICK ESTON KAJENGO    
888 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK M MAIRA    
889 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MLINDALINDA FESTO    
890 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FEDRICK MSALY NYATO    
891 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK SIMONI MTUPILI    
892 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FEDRICK STEPHAN SANGA    
893 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FEDRICK TARIMO PETER    
894 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M FEI I KASIKE    
895 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M FEISAL AMIN HASSAN    
896 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M FEISAL I OMARY    
897 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M GENALD LASHAYO DONATH    
898 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GENES SILAYO JOSEPH    
899 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GENTLE SAMMY MLELWA    
900 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GENUINE KAPEMBWA    
901 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GENUINE NICODEMUS MADUHU    
902 KILIMANJARO URU SEMINARY M GENUINE WISEMAN PAUL    
903 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFFREY GREGORY KAIJAGE    
904 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M GEOFLEY J JANUARY    
905 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M GEOFREM MATTHEW TEMBA    
906 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY AUGUSTINO    
907 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CHARLES    
908 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CHRISTOPHER    
909 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAMAS    
910 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DISMAS    
911 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FOYA    
912 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GEORGE    
913 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GEORGE    
914 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GODFREY    
915 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HENDRICK    
916 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY IJUMBA    
917 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOHN    
918 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JONAS    
919 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSHUA    
920 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSIAH    
921 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOVINE    
922 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JULIUS    
923 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JUNIOR    
924 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LEONARD    
925 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MAKEMO    
926 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MALONGO    
927 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY METHOD    
928 DODOMA SALESIAN SEMINARY M GEOFREY MHULE    
929 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MLAGA    
930 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MSENGEZI    
931 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MSHAMA    
932 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MUGANYIZI    
933 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWAKAPIJILA    
934 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWAKIPESILE    
935 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWANGANGI    
936 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWANJONDE    
937 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY NSHOKI    
938 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY RENATUS    
939 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GEOFREY ROBERT    
940 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY A LWESYA    
941 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY A MWAMBONA    
942 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY A MWAMBONA    
943 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ALBERT MBWAMBO    
944 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY B DEO    
945 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY B MACHENDE    
946 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BARNABAS NJAID    
947 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GEOFREY BORA MCHILLAS    
948 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY C MMORO    
949 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CELESTINE MRAMBA    
950 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY CHRISTIAN EMMANUELY    
951 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY D MASUMBUKO    
952 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DAUD MWAISABI    
953 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY DEODATUS KILIMBA    
954 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E JOSEPH    
955 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MGINA    
956 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MNUNA    
957 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E MWASHITETE    
958 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E NHENDE    
959 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY E SHAYO    
960 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EDWARD KINYAGA    
961 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ELEUTER NGIMBA    
962 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY ELIREHEMA LAIZER    
963 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY EVARISTO KIVAMBA    
964 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FAUSTIN LALIDA    
965 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY FRANCE SATRUMINI    
966 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GEOFREY G BUNG''BUNG''    
967 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY G CHOTA    
968 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GABRIEL MOSHI    
969 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY GABRIEL NGACHUCHA    
970 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J BIGAMBO    
971 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J FWENI    
972 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J KIDIBULE    
973 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GEOFREY J MBWAMBO    
974 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOHN SHIRIMA    
975 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M GEOFREY JOSEPH BURKADI    
976 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JOSEPH MZUGU    
977 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY JULIUS SIZA    
978 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY KAHIUZI KAGARUKI    
979 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY LUSEKERO MSALILWA    
980 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M HARISON    
981 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M KAHWA    
982 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M MWATUJOBE    
983 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEOFREY M SIMBEYE    
984 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MAIKO KISWAGA    
985 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M GEOFREY MATHIAS KOMBA    
986 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWAMBA MGUDULE    
987 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HALIDI HAMZA    
988 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HALIDI KIONE    
989 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HALIDI A OMARY    
990 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HALIDI FAKI KASEMBE    
991 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HALIDI ISSA SINGI    
992 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HALIDI SELEMANI MANENO    
993 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HALIDI SH MOHAMED    
994 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HALIFA HAMISI    
995 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M HALILI HASHIMU AL-SEIIF    
996 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HALIPHA ABDALLAH MAHONGE    
997 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAM ANDIMILE LAZARO    
998 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M HAM Y NASHON    
999 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMAD EDSON    
1000 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMAD OMARI    
1001 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMAD YUNUSU    
1002 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAMAD ALLY CHAMLUNGU    
1003 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMAD ISMAIL HAMAD    
1004 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HAMAD OMARY HAMAD    
1005 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M HAMAD R SAKWA    
1006 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M HAMAD S HAMAD    
1007 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HAMAD SAID AMOUR    
1008 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMADI HAMISI    
1009 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HAMADI JUMA    
1010 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMADI SAGIRU    
1011 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMADI A MAHIMBO    
1012 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMADI H SADICK    
1013 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMADI J JUMA    
1014 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HAMADI O MSANGI    
1015 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M HAMADI SALEHE KAPILIMBA    
1016 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMADI SALIMU SALEHE    
1017 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMALA SITTA    
1018 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M HAMAMAD ABBAS TAJMOHAMED    
1019 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HAMDANI JUMA    
1020 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMDUN ALLY    
1021 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M HAMENYA RAMADHAN KIKOBA    
1022 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMID SAFARI    
1023 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMID M MGENI    
1024 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMIDI A MBATA    
1025 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMIDI SALEH KAISI    
1026 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU ALLY    
1027 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMIDU JUMANNE    
1028 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HAMIDU RAPHAEL    
1029 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIDU SHEMMELA    
1030 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HAMIDU A MKUSA    
1031 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HAMIDU AL-JABIR NALLE    
1032 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM L KALISA    
1033 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM L MPENZI    
1034 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM LEONARD MGAYA    
1035 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M ABEID    
1036 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M JUMA    
1037 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM M MBILLA    
1038 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MARTIN MWAKALONGE    
1039 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MAXMILLAN CYPRIAN    
1040 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM MUGHWIRA MURO    
1041 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N AUSSY    
1042 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM N MAJALIWA    
1043 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NAFTARY NDIMANGWA    
1044 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM NILBAT KUNDE    
1045 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM O OTIENO    
1046 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PATRICK SAMBOTI    
1047 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM PHILIP MANGA    
1048 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM R NGALIWATA    
1049 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM RAJAB IBRAHIM    
1050 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM RASHID MBAHE    
1051 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S CHARLES    
1052 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S MTANI    
1053 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM S MWAKIBINGA    
1054 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SADICK MAGWAYA    
1055 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SILVEST RAFAEL    
1056 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SULEIMAN PANDA    
1057 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM SYLVESTER MANOTI    
1058 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM TWAHA MWETA    
1059 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM VICENT MSIGWA    
1060 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM W MWAKASOLE    
1061 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IBRAHIM Y YUSTO    
1062 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IBRAHIM YASSIN IDDI    
1063 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU HASSANI    
1064 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MAKAMBA    
1065 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MOHAMEDI    
1066 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MTATIFIKOLO    
1067 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU RAMADHANI    
1068 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A MAIGA    
1069 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU A MWITU    
1070 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ALEX KATAGA    
1071 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU E KAWA    
1072 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU E MAPUNDA    
1073 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU I ILOMO    
1074 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU ISLAM MCHOMVU    
1075 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU JUMA SIMA    
1076 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU JUMANNE SEIF    
1077 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU LEONARD MVANGO    
1078 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M MSONGO    
1079 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU M SEMNAVU    
1080 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU MUSSA MUYANGO    
1081 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU NDUDI RAMADHANI    
1082 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU OMARI RAMADHANI    
1083 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU R ALLY    
1084 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU R MNKONDYA    
1085 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU RICHARD KISINDA    
1086 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IBRAHIMU S MTANDU    
1087 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JACOB STEPHANO NAZIADI    
1088 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M JACOB VALENCY MFWIMWA    
1089 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JACOB W MWAILONDELE    
1090 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M JACOBO KASANYI    
1091 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JACOBO E MMBISE    
1092 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JACTAN PESAMBILI    
1093 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JACTAN MICHAEL MADOWA    
1094 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAFAR C MTONO    
1095 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JAFAR H JAFAR    
1096 KILIMANJARO ISALU EXCEL HIGH SCHOOL M JAFARI BAHATI    
1097 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M JAFARI HAMAD    
1098 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JAFARI MOHAMED    
1099 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAFARI MPWAHIKA    
1100 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M JAFARI MWINYIMKUU    
1101 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAFARI OMARI    
1102 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAFARI A SAFISHA    
1103 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAFARI ABDI BAHI    
1104 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JAFARI BAKARI LAMECK    
1105 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAFARI HAMIS BHOMBO    
1106 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M JAFARI K KHAMIS    
1107 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAFARI KHALIFA KIMARO    
1108 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAFARI MAHAMOUD ASSED    
1109 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M JAFARI MUSTAFA JUMA    
1110 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAFARI N MDEGELA    
1111 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAFARI NAWABU MAKOMBE    
1112 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAFARI PETRO MWINUKA    
1113 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M JAFARI R THABITI    
1114 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JAFARI S LUPATU    
1115 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JAFARY HASHIM PEMBE    
1116 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JAFARY SALUM HABIBU    
1117 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JAFET KASEMBE    
1118 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAFET FRANSI ELIAS    
1119 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAFET J EVARIST    
1120 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAFFARI N SULEIMANI    
1121 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAFFARY AMBOKILE    
1122 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAFRED DANIEL    
1123 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JAILAWI S ALLY    
1124 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAILOS KIUKO    
1125 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAILOS JOSEPH MFUGALE    
1126 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JAIMAN ARVIND MANDAN    
1127 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAIRO PHILIPO    
1128 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAIROS WILLY KIDABULO    
1129 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAJI BILL MATWIGA    
1130 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JAKOBO SADIKI SILLA    
1131 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JALASIS SONGAMBELE    
1132 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JALILU ABDALLAH    
1133 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JALILU SHABANI MARAMBO    
1134 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JALIWA MLWAFU    
1135 IRINGA IMAGE SECONDARY SCHOOL M JALIWA FELIX MSIGWA    
1136 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JALIWA M MBELA    
1137 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M JALO PETER LUTAMBI    
1138 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M JAMADA MPONGODI    
1139 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M JAMAL KAGIMBO    
1140 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M JAMAL KIGUNDULA    
1141 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAMAL A LENGA    
1142 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMAL A RASHIDI    
1143 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAMAL ABDALLAH DUNIA    
1144 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMAL H KHASSIM    
1145 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JAMAL IBRAHIIM AHMAD    
1146 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M JAMAL J MSEMO    
1147 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JAMAL KHALFAN AL-RIYAMY    
1148 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JAMAL M KISHULI    
1149 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JAMAL YUSUPH ABDULKARIM    
1150 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMALDINI S MWALIMU    
1151 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M JAMALI AHMED    
1152 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAMALI HASSANI    
1153 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M JAMALI SIMBEYE    
1154 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M JAMALI A IDRISA    
1155 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JAMALI HAMADI OMARI    
1156 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JAMALI HIJA SAIDI    
1157 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAMALI J MSUYA    
1158 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMALI J SEMPOLI    
1159 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JAMALI JUMA MWENDA    
1160 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JAMALI K PUME    
1161 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMALI K SELEMANI    
1162 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMALI S MAJUTO    
1163 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M JAMALIHI HAMIS SOGOTI    
1164 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAMALY KHALIFA NOTI    
1165 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JAMARDIN ABDUL    
1166 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAMBO SEMBE    
1167 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M JAMES ALFRED    
1168 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JAMES AMONI    
1169 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JAMES AMOS    
1170 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAMES ANDREW    
1171 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M JAMES ANTHONY    
1172 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JAMES BONZO    
1173 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES    
1174 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAMES CHARLES    
1175 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JAMES CHEREHANI    
1176 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID    
1177 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JAMES DAVID    
1178 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JAMES ELIAS    
1179 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES ELINEEMA    
1180 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JAMES GWIDO    
1181 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES GWIMILE    
1182 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAMES HALINGA    
1183 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAMES JASSON    
1184 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN    
1185 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES JORAM    
1186 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS    
1187 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M JAMES JUSTUCE    
1188 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JAMES KANONI    
1189 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M JAMES KAPELE    
1190 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES KASIANI    
1191 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M JAMES KIDAKULE    
1192 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAMES KILALA    
1193 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JAMES KIPALWI    
1194 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JAMES MABULA    
1195 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAMES MAGEMBE    
1196 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAMES MAJIRA    
1197 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAMES WALTER SHOO    
1198 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KAPAYA KINYOTA    
1199 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KAPISTRANO MAURUS MGAYA    
1200 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KARAMA MSUSA    
1201 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KARIM ABASS    
1202 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M KARIM SHABAN    
1203 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM WAMBU    
1204 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM A MLEGE    
1205 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KARIM ABTWALBU MRUTHU    
1206 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KARIM HAMISI SUNGURA    
1207 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KARIM I KINGI    
1208 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KARIM JUMA MRISHO    
1209 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KARIM M MAHAMUDU    
1210 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M KARIM MUHSIN MAINE    
1211 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARIM NGWESHANI MBONDE    
1212 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIM R MASANJA    
1213 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KARIM S NKOMA    
1214 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M KARIMU CHARLES    
1215 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIMU NANJAMA    
1216 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M KARIMU SELEMANI    
1217 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KARIMU ABDALLAH HENJI    
1218 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KARIMU ADAM NGASINDA    
1219 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M KARIMU K ISMAIL    
1220 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M KARIMU MUSSA CHILONGA    
1221 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KARIOKI M LENJANI    
1222 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KARISTO ODILO SALINGO    
1223 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KARLO T MWILAPWA    
1224 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KARLSON ROWLAND MTOROBO    
1225 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M KAROJE KAROJE    
1226 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KAROL ANTHONY KOMU    
1227 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KAROLI MARTINE    
1228 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KAROLI GEORGE KILINDO    
1229 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KARRY MENAS MICHAEL    
1230 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KARSYE ISSIAKA MMARI    
1231 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KARUGIRA INNOCENT    
1232 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M KARUMNA DOMISIANO    
1233 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KASABA MOSHI KIKONDO    
1234 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KASAIN IDDY    
1235 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KASHANE TITUS BILINGO    
1236 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASHERA SELEMANI MBWAMBO    
1237 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE BUNDALA    
1238 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE LAURENT    
1239 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE PAUL    
1240 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE SAID    
1241 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE TITO    
1242 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M KASHINDYE K BUGEHU    
1243 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT MATHIAS    
1244 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENT RAPHAEL    
1245 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT SHIJA    
1246 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M LAURENT SYLVESTER    
1247 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT ZACHARIA    
1248 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M LAURENT A MLOKA    
1249 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LAURENT ADAM MSIGALA    
1250 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT ANDREA JOHN    
1251 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT C FALLU    
1252 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAURENT C KAMATA    
1253 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M LAURENT GODWIN MKUU    
1254 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M LAURENT J MALIMA    
1255 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LAURENT J THOMAS    
1256 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LAURENT KASANDA RICHARD    
1257 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAURENT LUDOVICK SECHURA    
1258 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LAURENT M STANSLAUS    
1259 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LAURENT NURY ELIA    
1260 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M LAURENT V NASINDA    
1261 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAURENTI SULLE AMMA    
1262 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAURENTI T MAGESA    
1263 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LAURIAN ANTIPAS    
1264 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LAURIAN MWITA    
1265 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAURIANI LEONARD AXWESO    
1266 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LAURIANO G MHAGAMA    
1267 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LAUSON LAURIAN    
1268 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LAWAMA MAHESHA MBONEYE    
1269 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M LAWAMA NICAS DYABAKOMEYE    
1270 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M LAWASI NDITUYE LABAN    
1271 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAWI KALINGA    
1272 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LAWI NYINGI    
1273 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LAWI ASHERY CHILONGANI    
1274 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LAWI CELALINI MALANDA    
1275 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M LAWI JAILO CHOGO    
1276 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M LAWMAN LAWRENT    
1277 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M LAWRANCE MACHETA    
1278 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LAWRENCE COSMAS    
1279 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE ISACK    
1280 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE KIGHO    
1281 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE PAUL    
1282 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE SWAI    
1283 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE VENANCE    
1284 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE BONIVENTURE NYOROSH    
1285 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE ELISHA TENDWA    
1286 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE F ZIMBA    
1287 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M LAWRENCE JOHN SALUM    
1288 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANASE P SHINDIKA    
1289 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MANASE W LYIMO    
1290 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MANASSEH J HAULE    
1291 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MANDAGO CHARLES    
1292 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MANDAGO MAGESA    
1293 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MANDALU THOMAS    
1294 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MANDELA FRANCIS    
1295 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MANDELA MAPENGU    
1296 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MANDELA MWANDOJE    
1297 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MANDELA DANIEL COSTA    
1298 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MANDELA L EDWARD    
1299 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANDONDO MARO    
1300 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANENO DEUS    
1301 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MANENO HAMIS    
1302 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MANENO MABULA    
1303 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M MANENO MABUNDA    
1304 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MANENO MASHIBA    
1305 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANENO PASCHARY    
1306 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANENO PETER    
1307 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MANENO RAMADHANI    
1308 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MANENO SIGWA    
1309 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MANENO SUDAYI    
1310 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MANENO CHARLES KIHUNA    
1311 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MANENO D ZAHORO    
1312 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MANENO J MITEDA    
1313 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MANENO JAMES MANENO    
1314 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M MANENO MWAMBWIGA LAMSI    
1315 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MANENO S PINGU    
1316 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M MANFRED NOEL EDWARD    
1317 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MANFRED OTMARY MLOWE    
1318 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANFRED PASSFOLO MGAYA    
1319 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MANGA JOSEPH    
1320 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MANGE NKWABI    
1321 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MANGI M AMOSI    
1322 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MANGU BULULU    
1323 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MANGU K MAHAJA    
1324 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MANG''ULO ABAWALI    
1325 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANGWESHI DISMAS    
1326 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M MANIJA E SABUNI    
1327 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MANINGO J MAIGE    
1328 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MANISWETO THOMAS MBUGI    
1329 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MANJALE JOHN    
1330 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MANJALE KISABA    
1331 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MANJALE WILSON    
1332 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MANJI MAGENGELE    
1333 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MANJULUNI ERASTO    
1334 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MANONI MALOSHA    
1335 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MANOTA JOHN    
1336 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MANSOORY KIGODA    
1337 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MANSOUD ADNAH MSANGI    
1338 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MANSOUR ALLY RUTABILA    
1339 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M MANSULI AMIDU    
1340 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M MANSURI MUSTAPHA    
1341 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MANSURI M IDDY    
1342 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MANSWEET ERNEST MALEKELA    
1343 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MANTYOTYO MPIPI    
1344 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M MANUFRED ROBERT MBEPERA    
1345 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MANYAMA KASSIM    
1346 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MANYAMA B ZEPHANIA    
1347 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MANYANDA BUKELEBE    
1348 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MANYANDA NKUMIZIWA    
1349 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MANYANDA J MPONEJA    
1350 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M MANYANGE LUCAS    
1351 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MANYANGI DAUD    
1352 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MANYANGU MASUNZU    
1353 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MANYASI MBAGA    
1354 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MANYILIZU TITO JOSEPH    
1355 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MANYONYI MATOFALI    
1356 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MANYUCE MATIAS    
1357 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MANZAGATA SOSTHENES    
1358 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MANZI KUAMBIANA    
1359 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MANZI LAWRENCE    
1360 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAO NG''ODA HUMRI    
1361 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAOMBI A AMOS    
1362 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MAONI I MWAMPASHE    
1363 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAPALALA ZACHARIA    
1364 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MAPESA N JOSEPH    
1365 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MAPESI MAAGI    
1366 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MAPINDUZI GABRIEL    
1367 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MAPINDUZI ALDDO NGUNGULU    
1368 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MAPULI WILLIAM KAFITI    
1369 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MARADONA NYONGWA SAMLE    
1370 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MARCEL KAUKI PROSPER    
1371 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MARCO BALI    
1372 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MARCO BITABO    
1373 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M MARCO CHARLES    
1374 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MARCO JAMES    
1375 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MARCO JIDAHAYA    
1376 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MARCO JIGALU    
1377 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MARCO JOSEPH    
1378 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M MARCO KASHINJE    
1379 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MARCO LANGAY    
1380 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MARCO LUGEMBE    
1381 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MARCO MAKOYE    
1382 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MARCO MASHENENE    
1383 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M MARCO MASINGIJA    
1384 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M MARCO MSULE    
1385 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MARCO MUSA    
1386 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MARCO NICOMEDI    
1387 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MARCO NTUNGA    
1388 MANYARA SANU SEMINARY M MARCO RAPHAEL    
1389 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MARCO ROBERT    
1390 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M MARCO SAGUDA    
1391 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MARCO SAMWEL    
1392 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MARCO BYULA MHULI    
1393 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MARCO E KIGODI    
1394 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MARCO JULIUS NKINWA    
1395 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M MARCO KASMIR PAULO    
1396 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M MARCO PASCHAL MADAGA    
1397 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MARCO S TARIMO    
1398 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NASHONI RAMON KAYOMBO    
1399 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NASHONI SHADRACK BUHOMOLI    
1400 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NASIBU KAMENDU    
1401 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NASIBU TWAHA    
1402 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M NASIBU CHANDE MASENGA    
1403 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NASIBU I MARIJANI    
1404 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NASIBU JULIO KUKA    
1405 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M NASIBU K ALFANI    
1406 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NASIBU MWAWA MGANDA    
1407 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NASIBU SHABAN MNZAVA    
1408 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NASIBU SHAFI PESALO    
1409 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NASIR KHALID ABDALLAH    
1410 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M NASORO MUSA    
1411 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M NASRU JUMA    
1412 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NASSA NANYAMBE    
1413 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NASSIBU ISSA    
1414 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M NASSIBU A KARUGILA    
1415 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M NASSIF S SULTAN    
1416 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NASSIR H TURRANGO    
1417 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M NASSIR HASSAN KILAMA    
1418 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NASSIR HUSSEIN HENNRSHY    
1419 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NASSOR MALIKI    
1420 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NASSOR S NASSOR    
1421 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M NASSORO ADAM    
1422 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NASSORO EDWARD    
1423 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M NASSORO HAMISI    
1424 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NASSORO HAMZA    
1425 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M NASSORO HARUNA    
1426 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M NASSORO KILANGI    
1427 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NASSORO KWILASA    
1428 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NASSORO SIMON    
1429 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NASSORO A MGALULA    
1430 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M NASSORO A YOGELLO    
1431 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M NASSORO AYUBU MHAGAMA    
1432 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASSORO HALIDI ATHUMANI    
1433 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M NASSORO I MAKWANGU    
1434 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M NASSORO M HAMIDU    
1435 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NASSORO M MBWANA    
1436 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M NASSORO M OMARY    
1437 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NASSORO MGAZA MOHAMED    
1438 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NASSORO MOHAMED JUMA    
1439 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASSORO NKONGE MTANDANI    
1440 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NASSORO OMARY MASIKU    
1441 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NASSORO W KAMBA    
1442 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NASUILA Y NASUILA    
1443 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NOEL ISOKOZA    
1444 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ODEN KULENI MKWAMA    
1445 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ODEN SMEI MSEWA    
1446 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ODERING A SOMELA    
1447 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M ODIA DANSI MBWILO    
1448 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ODILO MOSSES    
1449 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ODILO HADRIAN LUPOGO    
1450 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ODILO THOMAS KILAMLYA    
1451 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ODOMARY VINCENT MAGOMBOLA    
1452 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OFMAN MWAMGOGWA    
1453 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OGADEN E MBWAGA    
1454 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OGINGA PETER    
1455 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M OINOTH ERNEST    
1456 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M OJALAH G SYLUS    
1457 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OKALO K MINGWA    
1458 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M OKELLO KITORI    
1459 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M OKENO HAMIS    
1460 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M OKEY MWAMPALALA    
1461 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M OKLEN MAGNUS CHENGULA    
1462 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M OKOA ALBATH NGIMBA    
1463 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M OLAFU OSWARD    
1464 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OLAIS J MARTI    
1465 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OLAIS JULIUS MOLLEL    
1466 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M OLARIP J LUCUMAY    
1467 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M OLDILO GODFREY    
1468 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M OLE ANGOLWISYE    
1469 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OWEN KENETH KILUWA    
1470 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OYAYA SANAI LUKUMAI    
1471 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL QWARAY    
1472 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL RAPHAEL    
1473 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SAID    
1474 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SOSPETER    
1475 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL SOSPETER    
1476 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL THADEO    
1477 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL TITO    
1478 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL TUNGU    
1479 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL YUDA    
1480 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL A MKUSU    
1481 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL AGUSTINO TLUWAY    
1482 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL ALOYCE URIO    
1483 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL AYUB SYLVESTER    
1484 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M PASCHAL B SHABAN    
1485 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL BONIFACE DAHAMAY    
1486 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL C MREFU    
1487 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL CORNEL HABAY    
1488 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL DEOGRATIUS MADAHA    
1489 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL EW GIDAMJINI    
1490 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL F GIKI    
1491 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL FRANCIS NDALECHI    
1492 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL FRANSIS SAQWARE    
1493 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL G ZAHIL    
1494 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL GAUDENCE BAROTOTA    
1495 MANYARA SANU SEMINARY M PASCHAL GIRGIS QAINO    
1496 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL H SULLE    
1497 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL HOTAY LOHAY    
1498 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL IGNAS MLELWA    
1499 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL IZACK MHUHI    
1500 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASCHAL J MAKOTWE    
1501 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL J MWANDU    
1502 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL J VITALIS    
1503 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL JOHN LUSHINGE    
1504 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LADISLAUS KIATU    
1505 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL LAMECK SEHESU    
1506 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL M JULIUS    
1507 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PASCHAL M KATINDA    
1508 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL M LUZIGA    
1509 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL M PANGA    
1510 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PASCHAL M SILAA    
1511 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MALATU LEONARD    
1512 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MASANJA MPAMPA    
1513 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAYUNGA GABRIEL    
1514 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PASCHAL MAZIKU JULIUS    
1515 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PASCHAL MICHAEL NASSARY    
1516 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M PASCHAL N ERASTO    
1517 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M PASCHAL NJOVU EMILIAN    
1518 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M RAJABU N MFANGAVO    
1519 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M RAJABU N NYOGONYA    
1520 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M RAJABU O JUMA    
1521 RUKWA MAMBWE SECONDARY SCHOOL M RAJABU OMARY MAKUNGANYA    
1522 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAJABU R BWAMKUU    
1523 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RAJABU RASHIDI MTAPULE    
1524 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M RAJABU S BAKARI    
1525 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAJABU S GOZA    
1526 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAJABU S SHABANI    
1527 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RAJABU SAID ATHUMANI    
1528 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAJABU TELAKI RAJABU    
1529 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAJABU ULIMWENGU RASHIDI    
1530 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M RAJAN CONSTANTINO DALU    
1531 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAKIM MWAMPAMBA    
1532 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN CHANDE    
1533 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN CLEMENT    
1534 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HASSAN    
1535 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JUMA    
1536 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN JUSTINE    
1537 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KHAJI    
1538 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN KULWA    
1539 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MASASA    
1540 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MASHIMBA    
1541 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MASOUD    
1542 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MKOROGO    
1543 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MNENDE    
1544 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MOSHI    
1545 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MVANO    
1546 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SENGA    
1547 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SHIJA    
1548 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN SURA    
1549 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN YASINI    
1550 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN ABDUL JUMA    
1551 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN AMANZI KASSIM    
1552 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN BHOKE MATIKU    
1553 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN H ALLY    
1554 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN H RAMADHAN    
1555 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMAD MGWENO    
1556 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN HAMIS MBABE    
1557 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN J IRANGA    
1558 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M RAMADHAN K MSUYA    
1559 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN LEONARD KADEGE    
1560 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MAULID MFANGA    
1561 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHAN MHUSINI MBANGA    
1562 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M RAMADHAN MPILI BAKARI    
1563 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAID ATWAYA NCHIMBI    
1564 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M SAID H ATHUMANI    
1565 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAID HAJI MHAMILA    
1566 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAID HAMIS KYENGYA    
1567 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M SAID HAMISI GUGWI    
1568 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SAID HASHIM LEMA    
1569 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M SAID HASHIMU YUSUPH    
1570 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAID HEMEDI HUSSEIN    
1571 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAID I MFWANGAVO    
1572 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SAID I NZOWAH    
1573 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M SAID J BABUYA    
1574 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAID J HASSAN    
1575 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAID J MBONDE    
1576 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SAID J MEZA    
1577 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAID J SULTAN    
1578 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAID JAPHARY MWIJAE    
1579 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SAID JUMA IRANDO    
1580 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID JUMA MTAWAZI    
1581 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M SAID K CHEYO    
1582 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M SAID KIZENGA HASSAN    
1583 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SAID KUWINGWA MOHAMED    
1584 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAID LACKSON MBEMBELA    
1585 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAID M ADAM    
1586 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SAID M JUMANNE    
1587 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAID M JUMAPILI    
1588 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SAID NDIMBWA ALLY    
1589 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M SAID O ABDUL    
1590 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M SAID OTHMAN ABDALLA    
1591 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SAID OTHMAN KILEO    
1592 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID R MAYANGE    
1593 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M SAID R NG''ENI    
1594 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M SAID RAMADHAN MATAJIRI    
1595 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAID RASHID KINUNGA    
1596 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SAID S RAMADHANI    
1597 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M SAID SAIBU HUSSEIN    
1598 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAID SAID SINDANO    
1599 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAID SALUM MTEMI    
1600 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SAID SUPHIAN KACHENJE    
1601 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAID W MAGUMBO    
1602 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAID ZUBERI KORONGO    
1603 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SAIDA SHIGELA    
1604 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAIDI ALLY    
1605 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M SAIDI HASHIMU    
1606 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SAIDI HASSANI    
1607 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M SAIDI ISMAIL    
1608 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SAIDI JUMA    
1609 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAIDI JUMA    
1610 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SAIDI JUMA    
1611 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M SAIDI KOMBO    
1612 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SAIDI MASOLELA    
1613 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAIDI MAULID    
1614 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAIDI MOHAMEDI    
1615 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAIDI MUSA    
1616 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M SAIDI OMARY    
1617 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M SAIDI PUNZI    
1618 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SAIDI RAJABU    
1619 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SAIDI RAMADHANI    
1620 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M SAIDI SALIMU    
1621 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAIDI A MMAKA    
1622 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAIDI A RAMADHANI    
1623 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SAIDI ABASI HASSANI    
1624 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAIDI AMRI SAIDI    
1625 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SAIDI ANTAR SHADAD    
1626 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAIDI ATWAI ABDI    
1627 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAIDI B KANYEMPWE    
1628 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SAIDI H FUNDI    
1629 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M SAIDI H MUHINDA    
1630 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAIDI HAJI SHAME    
1631 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M SAIDI HALIFA MVUNGI    
1632 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M SAIDI HARUNI SAIDI    
1633 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SAIDI IBRAHIMU MTAKI    
1634 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAIDI J FOROGO    
1635 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M SAIDI J KUCHE    
1636 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SAIDI M NACHIWA    
1637 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAIDI MKAMA SIMBA    
1638 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAIDI MOHAMEDI MTONDOLO    
1639 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M SAIDI NASRI SAIDI    
1640 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SAIDI O MINDADI    
1641 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M SAIDI OMARY MHENWA    
1642 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M SAIDI S HAKIKA    
1643 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAIDI S MSAKA    
1644 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SAIDI SAIDI MKUMBA    
1645 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAIDI SELEMANI HASSANI    
1646 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SAIDI SELEMANI SEMKUYA    
1647 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SAIDI SHEBBY MBOTTONI    
1648 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAIDI SWALEHE HUSSEIN    
1649 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAIDI Y IGUGU    
1650 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M SAIDI Y REJI    
1651 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SAIDI YUSUPH ALLY    
1652 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M TENSON DAMIAN MWIJIMA    
1653 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M TEOPHAN FUGUTILA JACKSON    
1654 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M TEOPHILO CHAKWE    
1655 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M TERESPHORY BARONGO    
1656 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M TEREVAEL NOE    
1657 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M TESUA BENJAMIN DUNGANYANI    
1658 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M TETU SUPUK    
1659 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M TEVIN E MUTABOYERWA    
1660 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M THABIT SAIDI    
1661 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M THABIT UGULUMU    
1662 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M THABIT OMARY NGURANGWA    
1663 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M THABITH HAMIS MAKARABO    
1664 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THABITI SHABANI    
1665 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M THABITI BATHOLOMEO MKUYU    
1666 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M THADEI A MASSAWE    
1667 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M THADEI SABAS MRUMA    
1668 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M THADEI TP MWAJOMBE    
1669 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M THADEO ALOYCE    
1670 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M THADEO HAMISI    
1671 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M THADEO IZENGO    
1672 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M THADEO JOSEPHAT    
1673 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M THADEO KASASE    
1674 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M THADEO KAYANDA    
1675 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M THADEO TRASSIS    
1676 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M THADEO G MHOJA    
1677 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M THADEO M MTWALE    
1678 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ULEDI MAHANGA    
1679 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ULEDI SEIF    
1680 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ULIMBAGA DAMAS    
1681 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VASCO E NTIKAHEZE    
1682 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VASCO M LUCAS    
1683 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M VASCO STEPHEN MBULIGWE    
1684 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M VEDAST MPALILA    
1685 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO DEUS    
1686 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO MWAKITALIMA    
1687 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M VEDASTO TIBAZA    
1688 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VEDASTO ADRIANO MWANILWA    
1689 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO JOSEPH LELLO    
1690 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M VEDASTO WOLFRAM MLELWA    
1691 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS ATHANAS    
1692 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS KUZENZA    
1693 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS MGAWE    
1694 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS VENANCE    
1695 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS A SHIRIMA    
1696 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS ADAM MUHOYA    
1697 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS F GADAGADA    
1698 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS FUPI MJOGO    
1699 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS GARDSON TUNGILAYO    
1700 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VEDASTUS MSAFIRI MAZIGO    
1701 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WALTER ROBERT    
1702 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M WALTER A NDITIYE    
1703 IRINGA IMAGE SECONDARY SCHOOL M WALTER A SANGA    
1704 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WALTER ANAEL MEENA    
1705 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M WALTER C MSANGI    
1706 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WALTER DEO JOSEPH    
1707 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M WALTER EMMANUEL MLAY    
1708 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M WALTER ERASMI MKENDA    
1709 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M WALTER GODFREY MURRO    
1710 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WALTER ILLU MALUNDA    
1711 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M WALTER JOHN MEENA    
1712 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M WALTER SETH URASA    
1713 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M WALTER V FAUSTINE    
1714 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WALTER V KARONDO    
1715 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WALTER VALERIAN MWACHA    
1716 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M WALTERY GISBERT KAPINGA    
1717 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M WAMBURA ALFRED    
1718 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M WAMBURA CHACHA    
1719 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M WAMBURA CHACHA    
1720 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M WAMBURA MOHERE    
1721 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M YAMUNGUMENGI RUGAMIKA PAULO    
1722 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M YAQUB OMARY KILIMA    
1723 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M YAQUOB M MASATU    
1724 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M YARED J BENJAMINI    
1725 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M YARED Y MKUYE    
1726 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YARI FELIX LUHWAGO    
1727 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M YASARI ZUBERI    
1728 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YASIN ABDI    
1729 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M YASIN ABDU    
1730 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M YASIN IDRISA    
1731 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YASIN SALUM    
1732 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M YASIN YUNUS    
1733 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M YASIN A ATHUMAN    
1734 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M YASIN A SAID    
1735 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M YASIN HASSAN NYIKA    
1736 MWANZA RORYA SECONDARY SCHOOL M YASIN ISMAILY KITIKU    
1737 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M YASIN J LEONARD    
1738 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YASIN O SIMBANO    
1739 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M YASIN RASHID FARAJI    
1740 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YASINI JUMA    
1741 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YOHOBWAM A GABO    
1742 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ZABRON I SANGA    
1743 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ZABRON M LUBASHA    
1744 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M ZABRON M ZAMOYONI    
1745 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M ZACHALIA C MARCO    
1746 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA ADAM    
1747 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA BARNABAS    
1748 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA CHACHA    
1749 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA DANIEL    

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Habari Mbalimbali

.

.

Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Jenerali Yakubu Mohamed, akitoa salamu za mwisho kwa Askari na Vijana wa JKT waliofariki dunia kwa ajali ya gari Mkoani...

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi