Jumatatu, 23 Julai 2018

Kikosi 825

S/NMKOA                                     JINA LA SHULEJINSIAJINA    
1 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA A CHIBOMBO        
2 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA A FWOMA        
3 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA JOSEPH FABIAN        
4 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AGRIPINA MBWIGA TALIAN        
5 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AGUSTA MWANGASI        
6 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AHLAM KICHWABUTA        
7 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F AIDA MUSWADICK        
8 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F AIDA A HOZA        
9 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AIDA B MWANDEMBWA        
10 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIDA H MHUME        
11 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F AIDA PAUL KAPANGA        
12 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F AIDA TULINAGWE LWITIKO        
13 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F AIDATH HUSSEIN        
14 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F AIDATI JUMANNE MAKUNDA        
15 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKA MPAMBIJE        
16 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AIKA F MWANGA        
17 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F AIKA GEOFREY JOHN        
18 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKA J KAYAGA        
19 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKA-MIRIAM L KILEO        
20 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL F AILEEN J MUSHI        
21 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F AILEEN N MMARI        
22 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AIMAN M HAJI        
23 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AINA-EKISHA HEZRON KAHATANO        
24 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AINEKISHA ALBERT        
25 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F AINEKISHA ANNET        
26 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F AINESS PHILLIP KILAMWAI        
27 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL F AIRIN MWAKAJILA        
28 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AIRINE JOSEPH NGOWI        
29 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIRINI L KABUJE        
30 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AISHA ABDALLAH        
31 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F AISHA CHONYA        
32 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AISHA KAMOTE        
33 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AISHA KHALIDI        
34 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA MANZI        
35 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AISHA MTEE        
36 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA OMARY        
37 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA A ABBAS        
38 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA A JUMA        
39 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA ABDALLAH JUMA        
40 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AISHA AYUBU ABRAHAMANI        
41 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F AISHA DUNIA KAMBI        
42 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F AISHA FALUHUMU HATIBU        
43 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA H MWAGARA        
44 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AISHA I KISISA        
45 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F AISHA JAHANGIR KHATRI        
46 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AISHA KYARUA MFIYOME        
47 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F CATHERINE MKELLO        
48 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MSIMBWA        
49 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MSUMBA        
50 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MULUNGU        
51 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MWANGA        
52 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MWASYOLA        
53 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE OMARY        
54 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PAUL        
55 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE RUTTA        
56 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SAMWEL        
57 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SEMHANDO        
58 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE SIMON        
59 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A CHUWA        
60 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A MWAKIJUNGU        
61 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ALBIN GECHAMET        
62 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ANDREW KISAKA        
63 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ARNOLD URASSA        
64 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DEBORAH ISSAI MURO        
65 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH KEJA KAMATA        
66 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DEBORAH S MAJENGA        
67 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F DELAYA CHAKUPEWA        
68 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DELFINA FEDRICK MSOFE        
69 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F DELILA A CHAMBILO        
70 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F DELILA C MNG''ANDILE        
71 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DELISTA LOKEN KIMARO        
72 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DELPHINA WINCHESLAUS        
73 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA A SALIM        
74 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F DELPHINA D GURUSYA        
75 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DELPHINA D MROSO        
76 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DELPHINA O MUBITO        
77 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F DELTA R KISANGA        
78 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F DEMENTLIA M MWINGWA        
79 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DEMENTRIA SIXTUS URASSA        
80 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F DEMETRIA SALVATORY        
81 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DEMWA PETROV KAMWAGA        
82 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DENATHA DEUSDEDITH        
83 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F DENENGWA E MMARI        
84 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F ELINA MWESYA SAIMON        
85 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F ELINAIKI A MWANGA        
86 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINALA R MBWIGA        
87 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL F ELINE MISEYEKI        
88 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ELINE RODRICK VALONGE        
89 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ELINES JAMES MWAKABALULA        
90 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELINKAILA JOSEPH        
91 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F ELISAMEHE D NAPUNIGWA        
92 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELISDORETH ALTHO MDENDEMI        
93 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F ELISIA CLEMENT NYAMANZA        
94 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELISIA GODLISTEN KISANGA        
95 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ELISIANA HEMMINTY TEMU        
96 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELISIFA MADILU        
97 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELITAH R MULINDA        
98 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELITRUDA ROMANI MMASSY        
99 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ELI-UKENDE MLAU        
100 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ELIVIA M KABIGUMILA        
101 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ELIWAJA E TELELI        
102 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F ELIWAJA N ABRAHAM        
103 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIWAJA STEPHEN OGHA        
104 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F ELIZA MGALA        
105 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ELIZA MKWETU        
106 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F ELIZA CHARLES MGEYEKWA        
107 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABERTH MBWAMA        
108 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F ELIZABERTH PETER TEMU        
109 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AMBELE        
110 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH CHANGAE        
111 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELIZABETH DICKSON        
112 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DIDAS        
113 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FARIDA KALUTA        
114 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA MTUNG''E        
115 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARIDA RAJABU        
116 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F FARIDA SHABANI        
117 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FARIDA ABDULAZIZ MGAYA        
118 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FARIDA C RINGO        
119 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FARIDA FRANK WIKEDZI        
120 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F FARIDA H BHALOO        
121 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FARIDA HAMISI SIRA        
122 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FARIDA J HAMISI        
123 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F FARIDA KAIL NZOWA        
124 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F FARIDA RAJABU MKUMBA        
125 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA RASHIDI KIBANGU        
126 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARIDA S MWANDEMELE        
127 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FARIDA YAHYA MLAWA        
128 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FARIDA YUSUPH MTULYA        
129 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F FARIDAH ISSA SHABANI        
130 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F FARIZANA B MIHALE        
131 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FARTUN A MTEMVU        
132 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F FARZANA A GIGA        
133 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE S MGAYA        
134 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE SAMWEL MAZINGE        
135 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE THEODOS MKEMBELA        
136 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GETRUDIS MUTAGWABA        
137 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F GHATI SEREKA        
138 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GHATI J MACKELLY        
139 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F GHATI STELLA WEREMA        
140 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GIANSIA MARIKI        
141 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GIESELA PATRICE ASSENGA        
142 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GIFT ABNERY        
143 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F GIFT MODEST        
144 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GIFT MWAMBOLA        
145 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F GIFT A AYO        
146 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GIFT A OSCAR        
147 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFT ALFRED CHANDE        
148 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT CHARLES WAWA        
149 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GIFT E NNKO        
150 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F GIFT ELIAFOO DAFFI        
151 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GIFT FRANCIS GINDO        
152 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F GIFT GLORY NELSON MAMUYA        
153 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HALIMA A ODINDO        
154 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F HALIMA A YUSUPH        
155 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F HALIMA AWARD MWAZEMBE        
156 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA B SOMANGIZA        
157 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA BASHIRU ALLY        
158 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F HALIMA D MGAYA        
159 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HALIMA H ALMASI        
160 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA H KALAMBA        
161 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F HALIMA H MFURU        
162 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HALIMA H MTINYA        
163 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMIDU DHAHABU        
164 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMISI ALLY        
165 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA HAMISI HEMEDI        
166 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HALIMA HAMISI SWALEHE        
167 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA HARUNA KIMUNGU        
168 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA HUSSEIN RAJABU        
169 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F HALIMA IDDI SAMIZI        
170 MBEYA LUBALA SECONDARY SCHOOL F HALIMA J MASELE        
171 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA AHADI        
172 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE KAPINGA        
173 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IRENE KILUNGA        
174 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F IRENE KIMARO        
175 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F IRENE LAURIAN        
176 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE MAKUA        
177 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F IRENE MDEDE        
178 KILIMANJARO KIRAENI GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MEDARD        
179 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE MICHAEL        
180 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE MUGISHAGWE        
181 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MUSHENDWA        
182 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F IRENE MUSINDI        
183 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MWAKOSYA        
184 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F IRENE MWAMI        
185 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MWASE        
186 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE NDIMBO        
187 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE OSWARD        
188 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER        
189 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F IRENE RWEGOSHORA        
190 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F IRENE SHAIBU        
191 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE STANLEY        
192 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KIVUYO JULIUS        
193 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LANGSTONE MAINE        
194 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LAZARO MMARI        
195 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE LINUS MARENGE        
196 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M ALICHELO MGWILANGA        
197 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE M PETER        
198 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE M WAMBURA        
199 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE MATHEW UKANI        
200 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE N BUTANGA        
201 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE NASARI MOSHI        
202 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE O KWEYAMBA        
203 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE P DOSLA        
204 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE PATRICK KIMARO        
205 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE PETER SHEMDOE        
206 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE R CHUWA        
207 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE RAPHAEL NGOWI        
208 GEITA JIKOMBOE SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ROBERT ONYARI        
209 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE ROBERT SWERE        
210 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F JACKLINE S MALYA        
211 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JACKLINE SALVATORY SWAI        
212 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F KESIA AMASEU KYARA        
213 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F KEZIA H SIMBA        
214 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA CHIKO        
215 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA IBRAHIM        
216 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA KUDRA        
217 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA MSTAFA        
218 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA NDUGULILE        
219 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA YUSSUF        
220 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KHADIJA A JIWAJI        
221 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA A MWINYIMSA        
222 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ABDALLAH OMARY        
223 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA AHMED MAKBEL        
224 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONIA DAMIANO        
225 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F LEONIA LUCAS        
226 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LEONIA MWINUKA        
227 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LEONIA ARCHARD SHIRIMA        
228 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LEONIA RICHARD MATHINDANO        
229 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F LEONIA WILHELM DANIELI        
230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LEONIDA M KALOKORA        
231 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F LEONIDA M NYAROBI        
232 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONILA ITUGA        
233 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONITHA ONESPHORY        
234 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEONOLA ELIASI MNUNGA        
235 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F LEONTINA DEOGRATIAS        
236 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F LESSA MWAKATUMBULA        
237 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F LETICIA BERNARD        
238 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL F LETICIA CHARLES        
239 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F LETICIA GEORGE        
240 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA MAILA        
241 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F LETICIA MOSES        
242 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F LETICIA SHILINDE        
243 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F LETICIA WILFRED        
244 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LETICIA A MLAWA        
245 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA B LUPEMBE        
246 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LETICIA C FUFU        
247 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA EDWARD MWANDU        
248 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F LETICIA J MUYIGWE        
249 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MARIA D MUNISI        
250 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MARIA E MALLYA        
251 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F MARIA E MOSHI        
252 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA EDWARD GEKONDO        
253 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F MARIA EFORD KIMARIO        
254 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA EMANUEL RAMADHANI        
255 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MARIA F NGULU        
256 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F MARIA FORGET GODFREY        
257 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA G NYANGI        
258 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIA GODFREY DAFFA        
259 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARIA GODFREY MNDEME        
260 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MARIA H NICHOLAUS        
261 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F MARIA IZACK LEMA        
262 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARIA J BENEDICT        
263 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F MARIA J CHURI        
264 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F MARIA J MALLYA        
265 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MARIA J MSORORO        
266 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F MARIA J MTEGA        
267 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA JACOB SHAURI        
268 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA JOSEPH MGHANGA        
269 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA K GEORGE        
270 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F MARIA K MBISE        
271 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F MARIA L MGWILANGA        
272 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARIA LUCAS KINDOLE        
273 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARIA M KAMUGISHA        
274 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIA MARTIN KILUMBE        
275 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MARIA MENGO NTALA        
276 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA MESEYEKI CORNEL        
277 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F MARIA MIMUMBA BOSCO        
278 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F MARIA MROSSO FERDINAND        
279 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARIA N PETER        
280 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F MARIA OBEID KILENZA        
281 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARIA ODILO MGENI        
282 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MARIA P RWEZAULA        
283 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F MARIA PETRO MZENA        
284 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIA PROTAS MSIMBE        
285 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA RENALD ALBINI        
286 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA ROBERT LYIMO        
287 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARIA RODRICK KAAYA        
288 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIA S SADOCK        
289 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIA S SAIN        
290 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F MARIA SAMSON MSALABA        
291 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F MARIA SEVERINE MIRENYI        
292 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MARIA SHIRIMA LUDOVICK        
293 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA SIWEMA JAMES        
294 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA STEPHEN KIPENDI        
295 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F MARIA THADEI MASSAWE        
296 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIA THOMAS OBILLA        
297 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAK KACHWAMBA MZAMIRU        
298 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAKI IDDI MISANYA        
299 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ JABIR        
300 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ RAMADHANI        
301 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZAQ AMIR ISMAIL        
302 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ABDULRAZZAKI MAGAYANE        
303 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABDULRHAMAN H MRUMBA        
304 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ABDULSWABURI HASSANI SHOMARY        
305 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULTIF S MASOUD        
306 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABDULWAHID RASHID RAMADHAN        
307 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABDULWAKIL SHABAN MWINSHEHE        
308 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABDUMARICK J AYUBU        
309 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABDUMARICK SELEMANI OMARY        
310 DAR ES SALAAM AL-HARAMAIN ISLAMIC SEMINARY M ABDUNASRI AMIRI        
311 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABDURAHIM MUHAMMAD        
312 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABDURAUF KASSIM        
313 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABDURAUFU YASINI YUSUFU        
314 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZACK MUDRICAT        
315 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZAKI MUSTAPHA        
316 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABDURAZAKI KABUGU SADARA        
317 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA D LULANDALA        
318 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M BARAKA D MAGECHE        
319 MOROGORO KASITA SEMINARY M BARAKA D RUPOLI        
320 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA D STEPHANO        
321 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA DAVID MGENI        
322 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA E IBRAHIM        
323 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA E KANYAMWENGE        
324 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA E MOLLEL        
325 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA EMANUEL TSUHHAY        
326 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA EVARIST OUKO        
327 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA EZEKIEL SAMBO        
328 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M BARAKA EZROM MOSHI        
329 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA F SABEN        
330 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA FELIX PAYOVELA        
331 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BARAKA FESTO NYONDO        
332 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MALOLELA        
333 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MLELE        
334 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G MWAMBENE        
335 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA G NTEMI        
336 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BARAKA G SANGA        
337 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES B NIIMA        
338 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHARLES B SAMHENDA        
339 RUVUMA KIKODI SECONDARY SCHOOL M CHARLES BAPTIST THILIA        
340 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M CHARLES C HAULE        
341 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES CHARLES KINGILO        
342 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES D NDODA        
343 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M CHARLES DANIEL ASTARIKO        
344 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHARLES DANIEL RAFAELI        
345 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M CHARLES E DAUD        
346 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARLES E MANJIRA        
347 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M CHARLES E NGOGO        
348 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES EDWARD KAPAGA        
349 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES ELINAZI CHARLES        
350 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHARLES F DENDAMA        
351 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES FAUSTIN KOMBE        
352 KILIMANJARO URU SEMINARY M CHARLES FELIX CHAMI        
353 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES FIKIRI MIHAYO        
354 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M CHARLES FINEAS KUMILA        
355 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES FRANK LYARY        
356 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHARLES G MAKANGILA        
357 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHARLES G NYANGE        
358 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES GABRIEL KERARYO        
359 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M CHARLES GADIELI MSHANA        
360 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES GERALD ROBERT        
361 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES HONESTI UMBE        
362 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES I GAVILE        
363 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHARLES I IBRAHIM        
364 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES J MIHAYO        
365 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES J MWAKITALIMA        
366 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES J NKWALE        
367 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M CHARLES JEPHTER NGASSA        
368 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOHN TEMU        
369 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH CONRAD        
370 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH KULWA        
371 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES JOSEPH MAKASABI        
372 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M CHARLES KAVISHE MELKIORY        
373 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CHARLES L MWITA        
374 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES L NNUNDUMA        
375 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES LEONARD MSHINDI        
376 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHARLES LUCAS MWANYANGA        
377 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHARLES M ABEL        
378 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHARLES M JOSEPH        
379 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES M KANDONGA        
380 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M CHARLES M MISANA        
381 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHARLES M MSUYA        
382 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DANIEL O MWAKALINGA        
383 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M DANIEL OBED CHENGULA        
384 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M DANIEL P MAHENGE        
385 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DANIEL P NSINDAGI        
386 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DANIEL PETRO MUNNA        
387 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL R ISMAIL        
388 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MASINGI        
389 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MIZENGO        
390 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MPONGO        
391 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DANIEL R MVUMO        
392 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL RICHARD LYIMO        
393 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MBAI        
394 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MOSHA        
395 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MWAKAJINGA        
396 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIEL S MWITA        
397 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DANIEL S SIKAY        
398 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DANIEL SALUM MSEMWA        
399 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SAMUEL ZACHARIA        
400 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DANIEL SECHOME MKIRAMWENI        
401 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M DANIEL SENGOE WIKAMA        
402 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA MARTIN TENYWA        
403 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M ELIA METHOD MSIGWA        
404 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIA N PAUL        
405 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ELIA NYAMKUNGWA JANSON        
406 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA O HASSANI        
407 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA OPOCI KICHERE        
408 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIA PETER MARIMBO        
409 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIA S KALONGE        
410 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ELIA S NYANGI        
411 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIA T MHAGAMA        
412 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIA TIMOTHEO KAHEBO        
413 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIA ZACHARIAH GODWIN        
414 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAB ERASTO KAMIHANDA        
415 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIABU CHRISPIN SIMWANZA        
416 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ELIABU J BAYO        
417 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIACHIM SAMWEL HANGE        
418 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAH MATHIAS        
419 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ELIAH MUSSA        
420 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ELIAH MWAMWALA        
421 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH NGELEJA        
422 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M FESTO M SELESTINE        
423 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M FESTO MANASE MUTI        
424 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FESTO MKENDA SYLIVEST        
425 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M FESTO P NJAU        
426 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FESTO ROBERT BONIPHACE        
427 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FESTO TEGAN MASHAKA        
428 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FESTO TUYANJE MNYALI        
429 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FESTO VALENTINO NCHIMBI        
430 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FESTO VICENT NTAHILAJA        
431 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M FESTO W KADAGA        
432 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FESTO WOLFRAM MLELWA        
433 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FESTO YOHANA CHIWANGA        
434 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FESTO Z KAMWELA        
435 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FESTON NDILEKWIGEZA NTAHONTUYE        
436 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FESTUS ADO NGASEKA        
437 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FIDE SOLOMON        
438 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M FIDEL ANATHORY        
439 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M FIDEL SAUL        
440 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FIDELIS FOCUS        
441 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FIDELIS JUSTINE        
442 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE G AMANI        
443 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE G STARFFORD        
444 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GERALD KASUKU        
445 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GEORGE GIDEON BATANGWA        
446 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GIFTI MSOPHE        
447 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE GODFREY NZILAMWA        
448 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE H SUNGA        
449 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GEORGE HANS MSHANGA        
450 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GEORGE ISAYA NDEJEMBI        
451 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE IWONASIA KIPUNG''A        
452 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE J MSUYA        
453 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GEORGE J TEMU        
454 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JIMMY NYELLA        
455 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN NGUNI        
456 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JONAS LUSINDE        
457 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH MUHANUKA        
458 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPHAT BEGA        
459 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE JUMA NDEKWA        
460 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE K MCHELE        
461 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M GEORGE K RWECHUNGURA        
462 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOHAMED BILALY        
463 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMIS MOHAMED TWAHA        
464 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMIS UKWAJU ABDALLAH        
465 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M HAMISHA S MUSSA        
466 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI        
467 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ELTEMU        
468 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ERNEST        
469 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HAMISI JOHN        
470 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA        
471 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA        
472 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA        
473 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAMISI KAMBI        
474 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M HAMISI KISESA        
475 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KISWALA        
476 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI KOMBO        
477 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M HAMISI MKETO        
478 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMEDI        
479 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWINYI        
480 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAMISI NAHOZA        
481 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMISI NAMWANGALA        
482 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI RAMADHANI        
483 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M HAMISI RASHIDI        
484 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI SADIKI        
485 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M HAMISI YINA        
486 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMISI A MKUMBA        
487 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M HAMISI A MTOPA        
488 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMISI ABBY MDEE        
489 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY MAGANGA        
490 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI ALLY MAZIGE        
491 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M HAMISI ATHUMANI BARUTI        
492 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M HAMISI B SAIDI        
493 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M HAMISI BAKARI SHABANI        
494 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI BUSHIRI WENJE        
495 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI DETTY MVANO        
496 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HAMISI GEORGE MSIBA        
497 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M HAMISI H HALETU        
498 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAMADI CHILEMBA        
499 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI HAMISI BAKARI        
500 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAMISI I ALEX        
501 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M HAMISI IDD SAID        
502 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M HAMISI J IPINI        
503 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMA MUHINA        
504 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI JUMANNE SHABANI        
505 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI K JUMA        
506 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HAMISI KANDOGWE CHAUKA        
507 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M IDDY T PENDO        
508 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M IDI IBRAHIM MSOKE        
509 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M IDILAFU CHAPAEL TWEVE        
510 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IDO SANGA        
511 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M IDOWA YUSUFU IDOWA        
512 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA KAGOMA        
513 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M IDRISA IBRAHIMU MSIGWA        
514 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IDRISA JABIRI SHEMNGA        
515 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IDRISA JUMANNE MULIRO        
516 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M IDRISA MOHAMEDI MBEHA        
517 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M IDRISA NASSORO RAMADHAN        
518 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M IDRISA NURU HASANI        
519 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M IDRISA R MATANJI        
520 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IDRISA RASHID NDENDE        
521 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IDRISA S GICHRO        
522 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M IDRISA Y MTANDA        
523 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IGAH ABIAH MWAKYOMA        
524 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IGANGATI NELSON        
525 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IGNACE MODEST        
526 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M IGNAS KALINDO        
527 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M IGNAS MAHUNDI        
528 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IGNAS A WAMARA        
529 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M IGNAS CLETUS MLELWA        
530 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IGNAS DAMIAN SIMON        
531 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M IGNAS F MEELA        
532 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IGNAS F SHAYO        
533 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M IGNAS N FRANCIS        
534 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IGNAS ODDO KOMBA        
535 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M IGNAS P MALEKIA        
536 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IGNAS WILLIAM KIGALA        
537 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M IGNATUS GASPAR        
538 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M IGYDIA NKOSWE        
539 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M IJUMAA HAMISI        
540 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M IKIZU ELIAS        
541 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M IKRAM RAMADHANI        
542 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M IKUNDWILA MWAMBONA        
543 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M IKUNGU LUSANZA        
544 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IKUPA MANGULA        
545 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M IKWABA DOTO        
546 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ILANGA L KISHIWA        
547 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ILDEPHONCE KAMUGISHA        
548 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ILDEPHONCE JOHN KISASI        
549 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ILINDE ELIUD KALINGA        
550 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ILUMBO HENRY MHULULA        
551 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M ILYAS ABDUL MASOUD        
552 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ILYASA YASSIN        
553 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMAN GIBSON        
554 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMAN ISAYA        
555 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M IMAN MFYOMOLE        
556 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M IMAN MLYATA        
557 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M IMAN SANGA        
558 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M IMAN A KYAMBINGA        
559 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M IMAN D KAMWELA        
560 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M IMAN DANIEL MLUNJA        
561 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M IMAN G MWASONGWE        
562 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JAMES S SIMBA        
563 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES SENGUJI MSUYA        
564 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES SHABAYA SHEKA        
565 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAMES STANSLAUS KIPANGAPOLE        
566 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JAMES THEODORY MOSSHY        
567 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JAMES TUMAINI MAGOHE        
568 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES VINCENT SHAURI        
569 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES W NKINDA        
570 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAMES WALTER SHOO        
571 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES WILLY MSANGI        
572 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KASSIM OMARY NYUMILE        
573 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KASSIM S MTESIGWA        
574 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KASSIM SULEIMAN KIGODA        
575 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M KASSIM SWALEHE YUSUPHU        
576 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU BORI        
577 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU ISSA        
578 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M KASSIMU RAMADHANI        
579 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M KASSIMU HAMISI LUBUVA        
580 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KASSIMU K SAIDI        
581 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M KASSIMU M BAKARI        
582 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU M ULIZA        
583 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M KASSIMU S MPIMBITA        
584 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KASSIMU ZAKARIA MATTO        
585 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KASTO SANGA        
586 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KASTO ANDREA MAGUMBIRA        
587 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KASTO CALISTIN NYONI        
588 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KASTO E NGOGO        
589 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M KASTO JOSEPH PAZWILE        
590 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KASTORY ABEL MBUNDA        
591 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KASTORY TAVE ALFRED        
592 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KASTULI SARWAT        
593 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KASTULI NIIMA GADIYE        
594 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M KASTUS LUCAS OMARY        
595 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M KASWAGA CHARLES        
596 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M KATANGO NGUSSA        
597 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M KATELEZU JAPHET        
598 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KATHBERTH HONORATUS MBUNDA        
599 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KATIKIRO ALFRED        
600 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M KATINDEGO DOMICIAN        
601 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M KATOYO A MATEJA        
602 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KATTY SHABANI        
603 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KATUMBATI S PAZI        
604 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M KATUNZI BAIGANA        
605 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M KAUNDA JAMES MADEGE        
606 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KAUNYA MASHAURI        
607 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAVUBA N NKAYAMBA        
608 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KAYOYO K KAYOYO        
609 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M KAYSONI C YUSUPH        
610 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M KAZEA MUSSA NASANIA        
611 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KAZEMBE M KAZEMBE        
612 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KAZI ISACK        
613 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M KAZIBARI A MAOKOLA        
614 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILI KASOMEKO        
615 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M KAZIMILY EMMANUEL        
616 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M KAZIMOTO S MPOMA        
617 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M LEBAHATI L KIPUYO        
618 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M LECKTON LESKAR        
619 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M LEDIN ELIGY MUSSA        
620 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M LEDSON G SHONDE        
621 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M LEHALEI M MOLLEL        
622 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEIYO KIPAHA        
623 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LEIYO P OLTIRA        
624 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEKING WILLIAM KIPACHA        
625 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M LEKSON O MWAKASULUKA        
626 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M LELOO KWAI        
627 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M LEMAIKA NGESEYANI        
628 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LEMBRICE SOILEL MOLLEL        
629 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS GOSPEL        
630 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LEMBRIS L NAWECK        
631 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M LEMI A SIWAKWI        
632 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M LEMIGIUS ROMWARD CHRIZANT        
633 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M LEMINDI NJUDA        
634 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEMSI DOMINICUS MKOLEFU        
635 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEMY ZADOCK        
636 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LENARD MUGANYA        
637 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M LENARD J MUHOJA        
638 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LENATUS FIDELIUS        
639 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LENGA LENJAI        
640 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LENGAI MICHAELI        
641 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LENGAI SAMWEL        
642 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M LENI LAMECK LURANDA        
643 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LENIS N WENCHESLAUS        
644 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M LENIUS REVOCATUS        
645 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LENN SAUS        
646 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LEO KINAWIRO        
647 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M LEO MPONELA        
648 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LEO A KAYOKA        
649 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M LEO ERNEST MAWATA        
650 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LEODEGARD SHAO MARK        
651 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LEODIGA A MALKIORI        
652 DAR ES SALAAM PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M LEODIGA JOSEPH MANAKU        
653 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M LEONADI MKUMBWA        
654 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M LEONADIUS LEONARD        
655 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M LEONARD AMANI        
656 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONARD BAILON        
657 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LEONARD CLAVERY        
658 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD CLEMENCE        
659 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD DAUD        
660 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD DEUS        
661 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LEONARD DEUSDEDITH        
662 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M MBATE ALMASI        
663 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MBAYANI MITISHILI        
664 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MBEE L MBEE        
665 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MBEGA MANGOWI        
666 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M MBEGU HASHIMU        
667 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MBENYA NZENGA ZEPHANIA        
668 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MBESI M NG''HABI        
669 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MBEZI HUSSEIN SUMAI        
670 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MBEZI MWINYI YUSUPH        
671 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MBOGO KIBELA NSULWA        
672 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MBOJE H HAMIS        
673 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MBONDO E MAGAFU        
674 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MBONEA EMMANUEL MASHA        
675 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MBONEA GODWIN MJEMA        
676 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M MBONEA JASPER BERYA        
677 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MBONEA M RAPHAEL        
678 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M MBONEA PRAYGOD MRUTU        
679 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M MBOSHA MSHANA MWIKARI        
680 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MBOTE NDILI        
681 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MBUGUMA MKANGARA MASAU        
682 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MBULA JACOB        
683 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MBUNGI R MAGESA        
684 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M MBUNI OSWAGO        
685 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M MBUSI NDAKAMA        
686 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MBUSIRO PETER        
687 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M MBWANA ATHUMANI        
688 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MBWANA MGALUKA        
689 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MBWANA MOHAMED        
690 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MBWANA K SALIM        
691 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MBWANA MAHEHELA EVARIST        
692 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MBWIGA L FATAHELA        
693 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M MBYAZI AZYGAD LYACHO        
694 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MCDONALD C LIHAWA        
695 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M MCHELE PAUL        
696 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M MCLESLIE LYIMO        
697 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MDASHIRU MAHAMUD        
698 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MDITI JOSEPH        
699 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MDONGO MAKONDA        
700 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MECK MWAKIHABA        
701 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MECKSON CHRISTOPHER        
702 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MECKY FREDRICK        
703 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M MECKY CHARLES MECKY        
704 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M MEDAN AMANI        
705 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M MEDAN MNG''ANO OTTO        
706 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MEDANI MANENO MLAWA        
707 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M MEDARD LAURENT        
708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MEDARD MLENDA        
709 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MEDARD MSAFIRI        
710 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MEDARD MSOKWA        
711 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MEDARD E MSWAHILI        
712 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MEDARD M JOSEPH        
713 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MEDARD NDAYANSE CHRISTOPHER        
714 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MEDARD NDILALIHA JOSEPH        
715 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MEDICKO A SAMILA        
716 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M MEET HARISHCHANDRA BHALIA        
717 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MEINRAD LAURENT        
718 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M MEJADI JASSON        
719 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M MEJOOLI NDEIVAI        
720 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MEJOOLI LOIBANGUTI LEMAY        
721 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MEJOOLI M MEVOROO        
722 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL M MELADI NDAGO MWASWALE        
723 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MELAU LOSERIAN        
724 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MELCHIORY SWAI BALTAZARI        
725 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M MELCHIZEDEK ELIESIKIA MASHAMBO        
726 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MELECK PIUSY MHADISA        
727 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MELECKIZEDECK J MIALLAH        
728 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MELEJI JOHN        
729 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M MELEJI K LETIRIRI        
730 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M MELEKA ISAYA        
731 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MELEKA MAKOMANGO SYLIVESTER        
732 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MELIKIAD GEORGE MWENDESHA        
733 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M MELITUS ALBANO KILIAN        
734 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M MELIUS MELICHOLY        
735 KIGOMA GOMBE HIGH SCHOOL M MELKIOL LENEO JOHN        
736 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M MELKION MITTI        
737 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MELKIOR K THOBIAS        
738 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MELKIORY L SHIRIMA        
739 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MELKIORY MARKI MLASANI        
740 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MELKIORY P SHIRIMA        
741 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MELKIORY ROMANUS KIVAMBA        
742 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MELKISEDECK M NYAKANKA        
743 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MELKISEDECK MARANDU EUGEN        
744 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MELKISEDECK NICHOLAUS MWINUKA        
745 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MELKISEDECK STANSLAUS CYPRIAN        
746 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MELKISEDEKI NDESHUMIA PIUS        
747 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK GAUDIOZA        
748 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK STEPHANO        
749 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK C WELLWELL        
750 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK J KISSI        
751 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK JACKSON NKINI        
752 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK JOSEPH SAERA        
753 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M MELKIZEDECK RAPHAEL TEMU        
754 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MELUBO NYANGE        
755 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MELVIN LAURIAN        
756 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MELVIN N RUGAIMKAM        
757 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MELVIN R GASSANA        
758 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MEMIRI MAKAROTI        
759 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MEMUSI CHUNINI        
760 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MENARD ALBERTO NGODA        
761 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MENAS EDWARD MBAWALA        
762 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M MENAS MARIO MYOVELA        
763 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MENDRAD ANSELIM MHAWI        
764 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MENDRAD MAKARIUS HAULE        
765 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M MENDRARD ABBAS KINDWIKU        
766 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MENGI ELIAS        
767 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M MENGO ELIUDY NGOGO        
768 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M MENICKO MWALEMBE        
769 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MENSA H NGWEMA        
770 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MENYE SILAMOI        
771 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MERCHADES SALVATORY        
772 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NDEGE C NDEGE        
773 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NDEGE M NYAMUNKORO        
774 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M NDEKEJA NDEKEJA ELISHA        
775 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M NDEKIELE MWAIKAMBO        
776 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NDEKIRWA N MATURO        
777 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M NDHINDILO MACHIBYA        
778 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NDILA N YOMBO        
779 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M NDILITO ANTONY EZEKIEL        
780 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NDIMUGWANKO ABU RAJABU        
781 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NDIMUGWANKO FANUEL KALIMANZIRA        
782 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NDING''A ORKEYAROI        
783 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M NDIPO ADAMU MWAMPONA        
784 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M NDIYE ISACK SOKWA        
785 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NDIZEIMANA ERNEST        
786 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M NDOKEJI MASALU        
787 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NDOLILE M KULWA        
788 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NDONGO LUKWAJA        
789 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M NDONO M PHILIPO        
790 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NDOSHI LUNEMHYA        
791 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NDOYA YARED        
792 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NDULA MALINGILA        
793 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NDULU MADINDILI        
794 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NEBAT O LUGO        
795 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NEBATI OMARI MALATA        
796 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NECHA A MASAO        
797 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NECKSON D KINYAIYA        
798 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NEDSON BENEDICTOR        
799 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M NEFADI MALIYO NGWALE        
800 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NEFADI R NGUVILA        
801 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NEGA PETER        
802 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA DAUDI        
803 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA JAMES        
804 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA MIHAYO        
805 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA MUSA        
806 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA MUSSA        
807 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA NAHASHON        
808 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA SANGA        
809 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA ZELOTE        
810 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA BONIFACE KINDOLE        
811 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA CHRISTOPHER BUNANA        
812 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA DAUDI MWANGOSI        
813 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA I ALPHONCE        
814 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA J MWAMBENE        
815 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA JACOB MLIGO        
816 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA JONAS NGUMBA        
817 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M OMARI H RAMADHANI        
818 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARI IDDI OMARY        
819 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M OMARI ISSA SAID        
820 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M OMARI JUMA KANKA        
821 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARI M BIGAMBO        
822 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARI M KUMPENDA        
823 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M OMARI M MWAIPOPO        
824 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARI MOHAMEDI OMARY        
825 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OMARI OMARI JUMA        
826 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OMARI R MARADI        
827 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M OMARI R MLAPONI        
828 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMARI R NJWETE        
829 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M OMARI R SEMBE        
830 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OMARI S MKUKI        
831 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M OMARI SAIDI MBILU        
832 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M OMARY ABDALLAH        
833 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OMARY AHMAD        
834 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M OMARY BAKARI        
835 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M OMARY CHACHA        
836 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M OMARY CHAMBUSO        
837 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M OMARY HAJI        
838 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M OMARY HASSANI        
839 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA        
840 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA        
841 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMANNE        
842 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M OMARY LUCAS        
843 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M OMARY MALINGANYA        
844 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PASTORI J THOMAS        
845 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M PASTORY ANTHONY        
846 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PASTORY BAHATI        
847 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M PASTORY CHARLES        
848 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M PASTORY JULIUS        
849 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PASTORY MWEBEYA        
850 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M PASTORY COSMAS CHUWA        
851 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PASTORY FERDINAND KIMARYO        
852 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PASTORY M NDIMI        
853 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PASTORY MAGOTI CHACHA        
854 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M PASTORY R MASUKA        
855 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PATIENS KWEYAMBA        
856 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PATRCICK EMANUEL        
857 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PATRIC KAMWELA        
858 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M PATRIC J HUSSEIN        
859 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PATRICK ANTHONY        
860 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PATRICK ANYANDWILE        
861 KILIMANJARO URU SEMINARY M PATRICK ELISAMEHE        
862 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK FORTUNATUS        
863 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK FREDY        
864 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M PATRICK INNOCENT        
865 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK JULIUS        
866 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK LAZARO        
867 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MAGESA        
868 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PATRICK MALONGO        
869 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M PATRICK MASOTA        
870 MANYARA SANU SEMINARY M PATRICK MICHAEL        
871 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M PATRICK MSANGO        
872 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M PATRICK MUSA        
873 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MUTEMBA        
874 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PATRICK NELSON        
875 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M PATRICK NKONDO        
876 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PATRICK NOTH        
877 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M PATRICK OSCA        
878 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M PATRICK PIUS        
879 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK RUGEIYAMU        
880 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M PATRICK SALI        
881 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M PATRICK SAMWEL        
882 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PATRICK SEVERINE        
883 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK SHIRIKALE        
884 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PATRICK SIMON        
885 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M PATRICK SOLOMON        
886 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M PATRICK WILLIAM        
887 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PATRICK YOHANA        
888 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M PATRICK AMON RUBUBURA        
889 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SALUMU        
890 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SELEMANI        
891 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SHABANI        
892 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SHABANI        
893 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SIMOS        
894 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SUFIANI        
895 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI TWAHA        
896 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUNUSI        
897 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A DHAHABU        
898 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MAENGULE        
899 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAMADHANI A MATIBU        
900 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A MSHANA        
901 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A NANDADYA        
902 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI A NGEREZA        
903 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI A RAJABU        
904 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ABDALLAH NAMAKONJE        
905 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ADAM YAHYA        
906 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMAN IDDI        
907 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI MISIGARO        
908 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ATHUMANI SHEBUGHE        
909 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI C ISMAILI        
910 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI CRAY GAMBA        
911 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HAMISI MAHWEA        
912 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HARUNA KASSANGA        
913 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI HEMEDI JUMA        
914 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I IDDI        
915 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI I MUWINGE        
916 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IBRAHIM LUSSAMA        
917 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IDD SHAABAN        
918 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI IDD SHABANI        
919 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA HEMED        
920 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA MAINDE        
921 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ISSA MOHAMEDY        
922 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J KHAMISI        
923 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J MKUMBULE        
924 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI J MWAKAE        
925 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JABIRI ISAKI        
926 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMA BUNYESE        
927 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMANNE BURUDE        
928 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI JUMANNE MATINDI        
929 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KASIMU MADEGE        
930 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI KAZUMBE MCHOME        
931 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KISILA KUKUMO        
932 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI KOMBO BIKIZ        
933 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M ABDALLAH        
934 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SALIMU SHAHA        
935 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SALIMU HASSAN HARUFANI        
936 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SALIMU J MAKANGILA        
937 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SALIMU JUMANNE MOHAMEDI        
938 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SALIMU MOHAMEDI SALIMU        
939 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M SALIMU OMARI JUMA        
940 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SALIMU R MAULID        
941 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALIMU RASHID CHAKUSAJA        
942 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALIMU RICHARD MBURA        
943 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M SALIMU S KAJELA        
944 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M SALIMU T MAFUNDE        
945 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SALIVIUS S NSHONI        
946 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SALM SEIFU MBEYU        
947 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SALMIN MOSHI        
948 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALMIN SAID        
949 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALMIN ATHUMANI MNJIA        
950 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SALMIN J AHAMAD        
951 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALMIN KASIMU MAENGO        
952 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALMIN RAMADHAN MHASI        
953 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALMINI SAIDI        
954 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALMINI SHUKURU        
955 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SALMINI A CHALI        
956 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALMINI ABDALLAH KILANGI        
957 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M SALMINI MOHAMEDI LYEME        
958 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SALMINI R MSAKAMALI        
959 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M SALMINI WAZIRI AUTU        
960 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M SALMON CHARLES        
961 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M SALMON PROTASE        
962 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M SALOKO CHARLES        
963 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M SALTARY M MSACKY        
964 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M SALU BUHURU        
965 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SALU MASUKE        
966 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SALU SENGA        
967 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M SALULA JILISHA        
968 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SALUM ABDALLAH        
969 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALUM ABDUL        
970 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SALUM ALLY        
971 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALUM EVARIST        
972 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SALUM FADHILI        
973 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M SALUM IDRISA        
974 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUM ISMAIL        
975 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SALUM JUMANNE        
976 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALUM KAGANDA        
977 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SALUM KHALFAN        
978 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SALUM MEHBOOB        
979 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M SALUM MISOJI        
980 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SALUM MKANDALA        
981 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SALUM MOHAMED        
982 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SALUM MWINYI        
983 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M SALUM NG''HWANDU        
984 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SALUM RICHARD        
985 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SALUM SALEHE        
986 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SALUM SHAFII        
987 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M SALUM SHAWEJI        
988 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SALUM SHIMA        
989 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M SALUM SHOMARI        
990 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALUM SIMION        
991 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALUM WANYANCHA        
992 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SALUM A MADODI        
993 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALUM A MASSARE        
994 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SALUM A SOSSY        
995 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SALUM ALLY MOHAMED        
996 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M SALUM FARIJALA KISOMBE        
997 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M SALUM HAMDANI RAJABU        
998 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALUM HAMISI MBEGA        
999 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SALUM HAMISI MFAUME        
1000 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SALUM HASSANALLY KALONGE        
1001 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUM I KIBAMBA        
1002 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALUM J GWAJA        
1003 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SALUM K ALLY        
1004 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M SALUM K NDALU        
1005 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M SALUM LONGOMILE MSOLE        
1006 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M SALUM M SIOGOPI        
1007 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M SALUM MUSSA AHMADI        
1008 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALUM NURU SALUM        
1009 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALUM R ALLY        
1010 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SALUM R MUSHI        
1011 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SALUM RAJABU MNGURUTA        
1012 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALUM RAMADHANI JUMA        
1013 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M SALUM RASHIDI WASASA        
1014 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALUM S HAMISI        
1015 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SALUM S MKINDE        
1016 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SALUM SAID MBANO        
1017 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M SALUM SAID MBARACK        
1018 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SALUM SAID TAMBAZA        
1019 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M SALUM SALUM SAID        
1020 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SALUMA JOHN        
1021 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SALUMU ABDUL        
1022 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALUMU ALLY        
1023 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALUMU ATHUMANI        
1024 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M THOBIAS RAPHAEL NKOPOKE        
1025 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M THOBIAS VITALIS SHIJA        
1026 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M THOBIAS WILSON KYANDO        
1027 KILIMANJARO SHAURITANGA SECONDARY SCHOOL M THODIMILIUS EVODIUS TANGULILA        
1028 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS ALAIS        
1029 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M THOMAS ALLY        
1030 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS ARDOPH        
1031 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M THOMAS BIKORE        
1032 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THOMAS BONIPHACE        
1033 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M THOMAS CHARLES        
1034 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M THOMAS DANIEL        
1035 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M THOMAS DAVID        
1036 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M THOMAS GEORGE        
1037 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M THOMAS HAIDHURU        
1038 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M THOMAS HAMISI        
1039 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M THOMAS HERMAN        
1040 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M THOMAS JOHN        
1041 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M THOMAS JOSEPH        
1042 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS JULIUS        
1043 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M THOMAS JUMA        
1044 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M THOMAS KWESIGA        
1045 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M THOMAS LUHWAGO        
1046 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M THOMAS MARTIN        
1047 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M THOMAS MATHIAS        
1048 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THOMAS MERICK        
1049 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M THOMAS MICHAEL        
1050 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M THOMAS MKINA        
1051 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ULINAULA P MWASIMBA        
1052 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ULINGANA MAKANJI        
1053 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M UMUDI HAMISI        
1054 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M UPESI JUMANNE        
1055 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M USAMA M FAQIH        
1056 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M USAMA MOHAMMED NASSOR        
1057 SHINYANGA JOHN PAUL II KAHAMA SECONDARY SCHOOL M USHINDI DAMIAN        
1058 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M USHINDI KYANDO        
1059 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M USHINDI EBISAI TWEVE        
1060 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M VENANCE EMANUEL KIRIA        
1061 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M VENANCE ERNEST XAVERY        
1062 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VENANCE FAUSTIN MBAJI        
1063 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VENANCE G MWASHILANGA        
1064 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M VENANCE LUTIGER MLELWA        
1065 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M VENANCE M MULOKOZI        
1066 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M VENANCE PHILBERT LUGUHU        
1067 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M VENANCE ROBERT MSUYA        
1068 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M VENANCE S MWAKALOBO        
1069 IRINGA MAFINGA SEMINARY M VENANCE SOSTHENES NUNGU        
1070 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M VENANCE VENANCE KAFWENJI        
1071 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M VENANCE YARED MAHUVE        
1072 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M VENEVENTURE PASCHAL        
1073 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M VENSESLAUS PHILIPO MTEY        
1074 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M VENUS NYANDA LUSANGIJA        
1075 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M VIAN BONUS NDUNGURU        
1076 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VIANE JULIUS MWILA        
1077 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VIANEY SOSTHENES        
1078 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M VIANNEY MATHIAS        
1079 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M VIANY BONIPHACE        
1080 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WATSON G MBESIGWE        
1081 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M WATSON GIDEON MWAWEZA        
1082 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WATSON PATRICK MLASU        
1083 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M WAZA M SAMWEL        
1084 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WAZIRI BAKARI        
1085 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAZIRI HUSSEIN        
1086 MBEYA MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M WAZIRI MWAKIMBWALA        
1087 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M WAZIRI OMARI        
1088 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M WAZIRI SAMSON        
1089 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WAZIRI WILLIUM        
1090 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M WAZIRI A AYOUB        
1091 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WAZIRI ABDALLAH KOSIANGA        
1092 DAR ES SALAAM MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M WAZIRI ALLY KARATA        
1093 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WAZIRI MKOMBELELE MAKUA        
1094 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M WAZIRI OMARI SAMBWE        
1095 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M WAZIRI S ATHUMAN        
1096 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M WEJA EMMANUEL        
1097 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M WENCESLAUS MASANGULA        
1098 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WENCYSLAUS J DAMALU        
1099 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M WENSELAUS NJAU        
1100 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M YASSIN ABEID HUSSEIN        
1101 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YASSIN H BILAURI        
1102 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M YASSIN H MLANGWA        
1103 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M YASSIN HASSAN ZANANGWA        
1104 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M YASSIN M ABDALLAH        
1105 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YASSIN M ATHUMAN        
1106 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YASSINI KHALIDI NDIMUGWANKO        
1107 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M YASSIR SALEH MOHAMED        
1108 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M YAUWAN MUKESH DEVSHI        
1109 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M YAVAN MAKALA SAMWELI        
1110 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YAZAMANI WILLIAMU BUKOKE        
1111 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M YAZID NGASHA MAULID        
1112 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M YAZIDU ARAFATI        
1113 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M YAZIDU ABDI GICHA        
1114 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M YAZIDU MOHAMEDI BUU        
1115 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M YEFTA MBEDULE        
1116 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YEGELA NDIMALALA        
1117 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M YEHOVA E LYIMO        
1118 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M YEHOVANESS JOHN KATAGA        
1119 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YELA NH''IGA        
1120 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA SHIJA        
1121 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA BONIPHACE MIDETE        
1122 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA JACOB KIJOTI        
1123 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA K MUSSA        
1124 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA K VENANCE        
1125 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA M JOHN        
1126 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA M MWALUSAMBO        
1127 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA M MWAMPASHI        

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Habari Mbalimbali

.

.

Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Jenerali Yakubu Mohamed, akitoa salamu za mwisho kwa Askari na Vijana wa JKT waliofariki dunia kwa ajali ya gari Mkoani...

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi