Jumanne, 23 Oktoba 2018

Kikosi 832

S/N           MKOA                            JINA LA SHULEJINSIAJINA   
1 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ADROPHINA A RUMANYIKA      
2 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F AGAPE KASEKWA      
3 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F AGNESS PAULO NYONI      
4 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AISHA H MWAGARA      
5 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F AISHA M KIDULA      
6 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F AISHA M WAZIRI      
7 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F AISHA MOHAMEDHANIF MUSSA      
8 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F AISHA MUSA NYAMSINGWA      
9 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F AISHA O HAMISI      
10 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F AISHA PALU MAMBALLAH      
11 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F AISHA R SAID      
12 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AISHA S GUNDIA      
13 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F AISHA S HAMADI      
14 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F AISHA S WAZIRI      
15 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F AISHA SEIF SALEHE      
16 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AISHA T MUSHI      
17 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F AISHA THOBIAS NERRO      
18 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F AISHA TWALIB MBARUKU      
19 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F AISHA YAMUNGU SHABAN      
20 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AJARA KHALID      
21 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AJARA OMARY      
22 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F AJATH MASOUD MOHAMED      
23 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F AJETH MBATA      
24 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F AJIMINA FILBERT      
25 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F AJIRA JUMA NGINDO      
26 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL F AJIRAT AHMADA NASSOR      
27 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AJUJU RAJABU      
28 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AJUNA SEVERA KARUMUNA      
29 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AKAMA BAKARI      
30 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AKSA KAYUGWA      
31 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL F AKSA JOSEPH MASINE      
32 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AKWILA TARIMO GABRIEL      
33 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F AKWILINA COSMAS      
34 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F AKWILINA PHILBERT      
35 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AKWILINA KAYETHAN MGAYA      
36 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AKWINATA BERNARD MTEWELE      
37 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AKWINATA I KOMBA      
38 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ALAIT JUMA CHIMBONGWE      
39 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALATUHECHA MLIGO      
40 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALATUNASA MGANGA      
41 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ALBANA EXAVERY SANGA      
42 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ALBINA ZACHARIA      
43 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ALCOQUE DITRICK      
44 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ALDEGUNDA ALFRED CHUWA      
45 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ALES S HANKUNGWE      
46 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALETHA ZIMBEIYA MEDARD      
47 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ALEXANDRA KESSY      
48 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALFA N NZUKI      
49 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALFONCINA AUGUST KESSY      
50 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ALFONSA S UMBULA      
51 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ALFONSINA JOSEPH MWACHA      
52 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F ALKA IDD HUSSEIN      
53 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANASTAZIA MASANJA      
54 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F ANETH HARISON      
55 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F ANGEL RWAZO      
56 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANIPHA SAID      
57 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ANNA MOSSES      
58 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA BASILYO MUYINGA      
59 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F AYUMI IDDI MKILAHA      
60 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE YUSTI      
61 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA CLEMENCE MLAY      
62 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAREEN EVANS JOSEPH      
63 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CAREEN JOHNSON MAINA      
64 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D MWAKITELEKO      
65 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CAROLINE D MWAKITELEKO      
66 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE B LWEZIMULA      
67 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE B MWAKATUMBULA      
68 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE B NDUNGURU      
69 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CATHERINE BONAVENTURE MASAMBU      
70 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C ITEBA      
71 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C MGELLA      
72 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D ALOYCE      
73 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F CATHERINE D HANCE      
74 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CATHERINE DEUS KASIGWA      
75 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE E MMARI      
76 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MFILINGE      
77 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CATHERINE F MSUMALI      
78 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE FRANK USIRI      
79 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G KATEMBA      
80 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE G MRITHA      
81 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GILBERT MLIGA      
82 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GODRICH MNZAVA      
83 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MADEBE      
84 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M MWAKANEMA      
85 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CECYLIA DAVID MASHENGERE      
86 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA G MTAKI      
87 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SHELUKINDO      
88 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CLARA ZITTO KABWE      
89 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F CRENCECIA YOHANA MASENHA      
90 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORA ALEX LYENGI      
91 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F DEMWA PETROV KAMWAGA      
92 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F DENIFRIDA VENANCE      
93 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DENIZA KIMWAGA      
94 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F DENIZA FRANK SEBAHENE      
95 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEODATHA LEONARD RUBAGUMYA      
96 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F DEODORA ANDREA PANTALEO      
97 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F DEOGRACIA PETER      
98 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F DEPHANEY SALTARY MEJA      
99 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F DESDELIA CHARLES      
100 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DESDELIA NYONI      
101 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DESDELIA GEOFREY MABENA      
102 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DESIDELIA V HENJEWELE      
103 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEUSDADITHA MATHIAS NGOWI      
104 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F DEVINA ANTHONY MALUGU      
105 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F DEVOTA KIWOLA      
106 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F DEVOTA MKONGONGO      
107 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DEVOTA A KIMARIO      
108 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DEVOTA E TESHA      
109 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DEVOTA EGDI KAMALA      
110 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DEVOTA G MMBUJI      
111 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F DEVOTA JOSEPHAT MGOGO      
112 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORICE AUDIPHACE MUSHI      
113 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORICE AUDIPHACE MUSHI      
114 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EMMANUEL      
115 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FAUSTINE      
116 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FELIX      
117 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH FREDY      
118 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH GERALD      
119 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ISAYA      
120 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH JOEL      
121 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KASASE      
122 MWANZA MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH KAYUSI      
123 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LEKIND      
124 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LUCAS      
125 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LUHWAGO      
126 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LUTEGO      
127 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH LUVANDA      
128 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MABULA      
129 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAKOYE      
130 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MAKWETA      
131 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MALINGUMU      
132 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MANSWETUS      
133 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MASANJA      
134 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MASHAURI      
135 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MHECHA      
136 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MHOBOLA      
137 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MKINDI      
138 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F ELIZABETH MRENGA      
139 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH MTAFYA      
140 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NDEZI      
141 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NDOZELO      
142 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NGOWO      
143 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NICODEM      
144 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EMILIA R MLOLERE      
145 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOHN PHILBERT      
146 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F FAITH D MUKASSA      
147 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F FAT-HIYA T KAMUGISHA      
148 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FATIHIYA A HAMADI      
149 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FATIMA SAID KUBENEA      
150 ARUSHA BONDENI SECONDARY SCHOOL F FATINA ABUBAKARI RASHIDI      
151 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F FATINA MUSTAFA RASHIDI      
152 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATMA ABDI      
153 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F FATMA ABDUNOOR      
154 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA ABUTWALIB      
155 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA BARUANI      
156 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA IBRAHIM      
157 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F FATMA JOSEPH      
158 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FATMA MAKAME      
159 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F FATMA MOHAMED      
160 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FATMA MUHARAMI      
161 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA A GAMA      
162 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FATMA A IDD      
163 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F FATMA A KAMAL      
164 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F FATMA A WEMA      
165 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA ABDALLAH ISSAH      
166 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FATMA ABDULLAH ABBAS      
167 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FATNA B ATHUMANI      
168 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F FAUSTA EMMANUEL MSOFFE      
169 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FELISTER MNYASHI PIUS      
170 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE DIDAS KAMEKA      
171 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F GIFT GODFREY SANGA      
172 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFT J MSUYA      
173 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F GIFT LABERN MOLLEL      
174 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F GIFT R LISAPITA      
175 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F GIFT S CLEOFAS      
176 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFT W MIKINA      
177 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GIFTY JOSEPH MANGOWI      
178 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GIJSBERTA DAMAS JENGO      
179 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F GILIADI NDILE      
180 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GILLIAN KIKOWE      
181 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GILLIAN JARED MTEI      
182 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GISELA ROBERT CLEMENCE      
183 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GISLALIA DAVID MHAGAMA      
184 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GIVEN MLOWE      
185 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F GIVEN A MWAISELA      
186 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GIVEN ALLY MAPUMBA      
187 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GIVEN JORDAN FUNGO      
188 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GIVEN TITUS PILLA      
189 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F GIVENESS MSOKWA      
190 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F GLADIES N WANZAGI      
191 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORIA BARAKA      
192 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GLORIA M CHODOTA      
193 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GLORY I SUMARY      
194 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOODNESS J MSABAHA      
195 KILIMANJARO SANGITI SECONDARY SCHOOL F HADIA MGAYA      
196 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA DALLO      
197 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HALIMA JUMA SALEHE      
198 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HALIMA K MSANGI      
199 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA KILLOH MUSTAPHAR      
200 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL F HALIMA M AHMED      
201 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA M KITAMUKANGA      
202 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA MANDALANGA BUTIJE      
203 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL F HALIMA MUSTAFA FUNGO      
204 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F HALIMA R SELEMANI      
205 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F HALIMA R TENGENI      
206 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI HUSSEIN      
207 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F HALIMA RAMADHANI LUKINDO      
208 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA RASHIDI ABDALA      
209 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA S KIMBENDERA      
210 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F HALIMA S MONGI      
211 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HALIMA S SENGASU      
212 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HALIMA SALUM MTALE      
213 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F HALIMA SEIF YAHYA      
214 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F HALIMA SHABANI KONTA      
215 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA SHAFII SHABANI      
216 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HAPPINESS ERNEST NYORORO      
217 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAPPINESS GEORGE WAMBURA      
218 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HAZINA Y SHAGHUDE      
219 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F IMMACULATHA WILLIAM      
220 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE THADEO      
221 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F IRENE TIIBO      
222 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F IRENE A FLORIAN      
223 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F IRENE A HUSSEIN      
224 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F IRENE A LUTAMBI      
225 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F IRENE A SOLOMON      
226 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE A TWEVE      
227 DODOMA SALESIAN SEMINARY F IRENE AF MUKUMWA      
228 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE ALBIN MINDE      
229 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE ALLEN MINJA      
230 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F IRENE ALOYCE LYIMO      
231 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F IRENE ANIN MUSHI      
232 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F IRENE APPOLNARY MASILINGI      
233 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F IRENE ARDO TWEVE      
234 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F IRENE B MAKOKO      
235 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE B MWALUKASA      
236 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE BENNU DEOGRATIUS      
237 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F IRENE BENSON HAWANGA      
238 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F IRENE BERNAD MUSHI      
239 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F IRENE C LUPATU      
240 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE SIMON SHIRIMA      
241 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE STANLEY MUSHI      
242 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE STANLEY NJAU      
243 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE T MWINUKA      
244 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE T YABA      
245 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE TADIUS KIWORI      
246 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE THADEI SHIRIMA      
247 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE THOMAS NYENDO      
248 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F JACKLINE YOHANA MAKWILO      
249 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINER JOSEPH      
250 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKRINE MAHANGA      
251 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F JACQEILINE B KYOMO      
252 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACQUALINE D MAGOTI      
253 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE IBRAHIM      
254 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE JEROME      
255 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE JOSEPH      
256 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE KWELA      
257 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MAPUNDA      
258 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MGONJA      
259 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MKAMA      
260 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MKAMA      
261 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE EMMANUEL SADICK      
262 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACQUILINE EXAUD SIMIKA      
263 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE GOSBERT      
264 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F JANE NATHANIEL MGOGOLO      
265 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANE PONSIANO LUHALA      
266 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JANE SHANDALA MSANGI      
267 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JANE WINSTON MLECHE      
268 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F JANET MASESE      
269 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JANET ALOIS SILVESTI      
270 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JANET G KYEJUMBA      
271 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANET GODFREY KIMENA      
272 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JANETH BALITAZAR      
273 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F JANETH CHARLES      
274 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JANETH ERIYO      
275 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JANETH GIDEON      
276 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JANETH HAULE      
277 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F JANETH HUSSEIN      
278 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JEMIMAH CHARLESTINO MWIHAVA      
279 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F JESCA HAMISI ANGA      
280 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JOVITHA RWEGASIRA      
281 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JULIETH ABEL      
282 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F KARUNGI C KAHUMA      
283 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F KHADIJA H SAID      
284 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F KHADIJA HASSAN CHIZENGA      
285 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA HUSSEIN ABDALLA      
286 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA K LUGUSHA      
287 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F KHADIJA K RAMADHANI      
288 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA M ABDALAH      
289 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA M MUSTAPHA      
290 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA MOHAMED BABU      
291 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KHADIJA S NASUMA      
292 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALHINA KAJUNA      
293 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F KHADIJA SALIM MWAKING''INDA      
294 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F KHADIJA W MOHAMED      
295 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU M MAGAMBO      
296 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU M MWALIM      
297 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU MUSTAPHA SEIF      
298 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F KURUTHUMU OMARY MWANDUSI      
299 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F KUWANZE CASTORY NGOWI      
300 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F KWANDU NYAGA      
301 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F KWIGIZE ZABRON      
302 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F KWIYEGA KIBIPI KITULA      
303 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F KYILE JACOBGIDEON KINGU      
304 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LETICIA M JOHN      
305 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LETICIA MWALINGO SOLOMON      
306 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETICIA N BIGORI      
307 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL F LETISIA MUSA      
308 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETISIA PETRO      
309 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETISIA BOSCO NDUNGURU      
310 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F LETISIA DAMIAN SHIRIMA      
311 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LETISIA FAUSTINE PAUL      
312 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVANIA RUVUBU      
313 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F LEVANIA SIMON KABABAYE      
314 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVENA S KIBONA      
315 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F LEVIDIA SYLIVAND      
316 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LEVINA RWEYENDELA      
317 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LEVINA AMEDEUS MUSHI      
318 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LEVINA DUNSTAN SHAO      
319 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F LEVINA FROLES BARNABAS      
320 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F LEVINA HAGAI ELIPOKEA      
321 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEVINA R KIMARIO      
322 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F LEVIS JOSEPHAT ETTA      
323 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F LEYLA MOHAMED      
324 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEZIA NYERERE      
325 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LIANAELI MARIKI      
326 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F LIBERAL N MASIMBA      
327 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F LIBERATHA DAGOBERTH      
328 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIBERIA RUMISHA      
329 KIGOMA BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F LILIAN REVELIAN      
330 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN MWAKATAGE MARTIN      
331 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN NELIANASA NGOWI      
332 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F LILIAN P KIONDO      
333 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F LILIAN P MREMA      
334 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN PETER TEMU      
335 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LILIAN PETRO NDATILA      
336 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LILIAN R MUJJUNGI      
337 DAR ES SALAAM HELLEN'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN R NYANGE      
338 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LILIAN RODRICK MAWALLA      
339 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN ROGATH NDOSSI      
340 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN ROMANUS NGONYANI      
341 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F LILIAN S BILISHANGA      
342 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN S MASSOLA      
343 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LILIAN SHEKYA KWEKA      
344 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LILIAN SYLVESTER KASUNGA      
345 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F LILIAN T ATHANAS      
346 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIAN TIMOTH MSIMIHE      
347 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LILIAN V NGABANI      
348 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LILIAN WILBRORD KAYOMBO      
349 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIANI M MAKWINYA      
350 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LILIANI YOHANA SINGO      
351 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL F LILY GEORGE      
352 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F LIMI CHARLES      
353 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIMI MSHAMINDI      
354 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LINA EVARIST MFUGALE      
355 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F LINDA JOHN KESSY      
356 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LINDA M NCHIMBI      
357 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F LIZZIE MELKCZEDEK MASAKI      
358 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LULU THEOGENES BILEGEYA      
359 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GEORGE RUPIA      
360 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JEREMIAH MUNANU      
361 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH JEREMIAH MUNANU      
362 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH S NG''ONDYA      
363 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MAIDA Z BOSCO      
364 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANECK M MLYLA      
365 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MANGEREZA RODNEY MBWAMBO      
366 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F MARGRETH G SANGA      
367 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIA DOMINIC SWAI      
368 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F MARIA WILBROD DANGAT      
369 RUVUMA LONDONI SECONDARY SCHOOL F MARIA WILLIAM KINYUNYU      
370 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F MARIAESTA KIWANGO FRIMINI      
371 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAFELISTA MASSAWE EDWARD      
372 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETH BALIYIMA      
373 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETH H TARIMO      
374 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETH JOHN MARTIN      
375 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAGORETI SAVERI      
376 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAHELENA PHANUEL MUNG''ONG''O      
377 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MARIAM AHMED      
378 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F MARIAM ALLY      
379 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MARIAM CHARLES      
380 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F MARIAM DIGELO      
381 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM HAMIS      
382 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARIAM ISMAIL      
383 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA      
384 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARIAM KAKIVA      
385 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MARIAM KHAMISI      
386 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM LITINA      
387 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F MARIAM MARIJANI      
388 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MBUBA      
389 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F MARIAM MJELWA      
390 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MARIAM MUSSA      
391 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F MARIAM MWAKAJINGA      
392 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MWAKIFWAMBA      
393 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MARIAM RAMADHANI      
394 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F MARIAM SHABANI      
395 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F MARIAM WILLIAM      
396 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MARIAM A DUGE      
397 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIAM A KIWANGO      
398 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM A KUMPINI      
399 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MASOUD      
400 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MGUMIA      
401 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F MARIAM A MUGASHA      
402 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARIAM A SULEIMAN      
403 ARUSHA BONDENI SECONDARY SCHOOL F MARIAM A YUSUPH      
404 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM ABDALA NZALAMALENGA      
405 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM ABDI MTEI      
406 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARIAM ADAM MAMBEA      
407 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MARIAM ADAM MATIKO      
408 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARIAM B KILLO      
409 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARIAM BERYA MGONJA      
410 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARIAM CHARLES SAJILOO      
411 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM DAUD NGUZO      
412 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARIAM DAVID NYAVANGA      
413 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F MARIAM FADHILI MAGANYA      
414 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F MARIAM FUAD ABDALLAH      
415 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F MARIAM GALEDI MANJALE      
416 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARIAM GC SIMIYU      
417 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MARIAM GERSON MANGULA      
418 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F MARIAM NKOMOLA EMMANUEL      
419 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARIAM SALEHE MAKOLEO      
420 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MARTHA G WILLIAM      
421 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F MARY E MUSHI      
422 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F MARY EDWARD ANDREW      
423 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARY EDWARD SAWE      
424 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F MARY ELIAS MAGETA      
425 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MARY FREDRICK SHUMA      
426 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MARY G GAPI      
427 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY G SAMSON      
428 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MARY GODWIN SAMBO      
429 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARY H BENDERA      
430 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY H PANTALEO      
431 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MARY H ZOBANYA      
432 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F MARY J JOHNSON      
433 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARY J KEJO      
434 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY J MARIWA      
435 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MARY J MTEWELE      
436 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARY J MUSHI      
437 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F MARY J MWINUKA      
438 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY J URASSA      
439 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F MARY JEROME MUSHI      
440 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN LUCAS      
441 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MARY JOHN MOSHA      
442 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MARY JULIUS NINGA      
443 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F MARY K MAHANYA      
444 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARY KENNY MPANDA      
445 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F MARY LAWRENCE KIMARO      
446 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MARY LEON CHUWA      
447 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F MARY LEONARD MLELWA      
448 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F MARY M MABULA      
449 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F MARY M MENG''ANYI      
450 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MARY M SHENGOTO      
451 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F MARY M YONAZA      
452 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F MARY MACARIUS KINDOLE      
453 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F MARY MAJIDU KALOKOLA      
454 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MARY MODEST CHINDONGO      
455 SINGIDA MANGUANJUKI SECONDARY SCHOOL F MARY MOHAMED MANDELA      
456 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MARY MWANGANGI NGILA      
457 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARY NICCO KWIHELA      
458 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARY NORBERT SIMAMA      
459 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MARY P EMILIANO      
460 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F MARY P SHOO      
461 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARY PANCRAS PAUL      
462 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL F MARY PETER CHACHA      
463 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F MARY PETER LUKUMAY      
464 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MARY PIUS PAUL      
465 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MARY PROSPER KWEKA      
466 IRINGA IMAGE SECONDARY SCHOOL F MARY R KONZO      
467 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MARY R MFUKO      
468 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F MARY RAPHAEL MASALA      
469 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL F MARY S RWEGASIRA      
470 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MARY SADICK MUZE      
471 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MECKTRIDA JAMES KAJI      
472 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MERICIANA T MORICE      
473 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MOLLY IAN DRABBLE      
474 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA J MISSANA      
475 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MONICA P JIMBUKA      
476 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NADYA A NGONDO      
477 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NAOMI E CHACHA      
478 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NASLA IMAMU PILLY      
479 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F NASMA A MTUMBEI      
480 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NASMA C KANGUSI      
481 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F NASMA M NANGUMI      
482 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NASMA MAULIDI MANDAMO      
483 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NASRA ABASI      
484 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NASRA ABDUL      
485 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F NASRA ALLY      
486 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NASRA ATHUMANI      
487 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F NASRA MWINYI      
488 KIGOMA MKUGWA SECONDARY SCHOOL F NASRA SAIDI      
489 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NASRA SELEMANI      
490 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NASRA A RAMADHANI      
491 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NASRA ABUBAKAR SULLE      
492 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F NASRA DAUD LOLO      
493 MANYARA BABATI DAY SECONDARY SCHOOL F NASRA E MSANGI      
494 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F NASRA F KUWANDU      
495 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NASRA FUAD ABDALLAH      
496 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY F NASRA H MOHAMMED      
497 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NASRA HAMISI KAZUMBA      
498 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NASRA HAMISI MALIPULA      
499 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NASRA HASSAN ALLY      
500 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F NASRA HASSAN KUNENGE      
501 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F NASRA KHALIFA DOSSA      
502 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F NASRA O KOBA      
503 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NDEONASIA JOSEPH      
504 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NEEMA MUGENDI      
505 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NEEMA NYANDA      
506 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA AMOS SARAKIKYA      
507 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F NEEMA ANDREW MARWA      
508 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F NEEMA ARNOLD MATEMBA      
509 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NEEMA B ELIAS      
510 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA BARTHOLOMEO MLAWA      
511 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA BEATRICE LEMANYA      
512 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA BENEDICT NKINGA      
513 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA BONGOLE SILVEST      
514 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NEEMA BOSCHETT FARIZAL      
515 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F NEEMA BOSCO KOMBA      
516 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F NEEMA C KADUMA      
517 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA C MOHAMED      
518 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA CASSIAN MAHUNDI      
519 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F NEEMA CHARLES IGOGO      
520 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NEEMA CRISPIN KIMARO      
521 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL F NEEMA D MJEMA      
522 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F NEEMA DAUWEL LEMA      
523 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F NEEMA E IKERA      
524 KILIMANJARO MASAMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEEMA E KIMAMBO      
525 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NEEMA E KUNYARANYARA      
526 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NEEMA E MASSAWE      
527 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F NEEMA E MASSAWE      
528 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F NEEMA E MBASYA      
529 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NEEMA E MTUI      
530 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NEEMA E NKANE      
531 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F NEEMA SAKILU SOMBIDA      
532 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NEEMA V CHISANGA      
533 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NG''WALU J MAGEMBE      
534 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F PAMELA J MUNANKA      
535 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F PAULINA MBWILE      
536 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA MDONO      
537 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F PAULINA PETER      
538 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F PAULINA SANING''O      
539 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA EDWARD MUGYABUSO      
540 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PAULINA FRANCIS SHEMHUNGE      
541 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F PAULINA IBRAHIMU MOJA      
542 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F PAULINA L LAIZER      
543 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F PAULINA L MUYEYA      
544 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA MTEY TADEI      
545 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F PENDO J MWAMBENE      
546 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PENDO J MWIRINYI      
547 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PENDO JULIUS DAUDI      
548 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO KALUA MELLA      
549 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO M IKOMBA      
550 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PENDO M ISANI      
551 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F PENDO M MANGA      
552 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PENDO NDUHIRUBUSA OSWALD      
553 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F PENDO P SIMEON      
554 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F PENDO S KISIMBO      
555 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F PETRA BUBERWA      
556 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F RACHAEL A SANGA      
557 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F RACHAEL GASPAR PARADISO      
558 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RAHMA RAMADHAN LUBUVA      
559 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RAYA KHALFAN KHEIR      
560 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RAYA OMARY SUBA      
561 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RAYA RAJAB FUNGO      
562 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAYAH H HASSAN      
563 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F RAYAH RAMADHAN DOGOLI      
564 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RAYNER KISHURA ROMWARD      
565 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F RAYYA ABDALLAH SEIF      
566 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F RAYYAN RASHID SAID      
567 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F REBECA CHENGULA      
568 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA ELIAS      
569 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F REBECA MOSSES      
570 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F REBECA ROBERT      
571 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F REBECA THOBIAS      
572 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F REBECA WILLIAM      
573 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F REBECA C SILAA      
574 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA D KAZIRI      
575 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA D SILAS      
576 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA G MANGI      
577 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL F REBECA GEORGE MGIDANGE      
578 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA J MWAKIPESILE      
579 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECA JOSEPH SEVERUA      
580 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F REBECA K KISOKI      
581 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REBECA P ERASMO      
582 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F REBECA SOSPETER TEMEO      
583 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F REBECA W KITOMARI      
584 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F REBECCA W SANGA      
585 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA A KAPILLEH      
586 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA A MBAROUK      
587 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA A RAJABU      
588 KILIMANJARO VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F REHEMA ALEX MACHARE      
589 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F REHEMA ARON MOTO      
590 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA ATHUMANI RAMADHANI      
591 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA BAGINYI GABRIEL      
592 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F REHEMA BATILIMAYO YOHANA      
593 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F REHEMA CHARLES MWENDA      
594 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F REHEMA DANIEL MASAGANDA      
595 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F REHEMA DANIEL MNGUMI      
596 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F REHEMA DAUDI MTOI      
597 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA DAVID SHEMANGALE      
598 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F REHEMA DOTTO MKUMBI      
599 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REHEMA FRANK MSEMO      
600 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F REHEMA GAUDENCE NDOMBA      
601 DAR ES SALAAM KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F REHEMA HAIDARI AZIZI      
602 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F REHEMA HAMISS NEGGA      
603 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F REHEMA HAYAZI MFINANGA      
604 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F REHEMA I KIZINGI      
605 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F REHEMA I NKWABI      
606 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F REHEMA IDDI MCHOMVU      
607 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REHEMA ISAACK KISSA      
608 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F REHEMA J MBOGELA      
609 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F REHEMA J MDOE      
610 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F REINA PHILBERT      
611 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ROSE CHARLES NEWA      
612 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ROSE CHARLES NEWA      
613 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ROSELYN DAMAS      
614 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SALILA HUSSEIN MOHAMMED      
615 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SALMA MOHAMMED ULLAYA      
616 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SANDRAH INVOCAVITY MMARY      
617 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SANGELA STEPHAN SANGA      
618 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SANTINA ALEXANDER MBEMBE      
619 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F SANURA SEFU MPENDE      
620 MOROGORO LUSANGA SECONDARY SCHOOL F SAPHIA HABIB AMIR      
621 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SAPHIA MAHFOUDH OMAR      
622 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAPHINA FRANSIS      
623 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F SAPHINA DENNIS OKEYO      
624 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SAPHINA HASSAN NGONYANI      
625 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SAPHINIEL J NGWATU      
626 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SAPIENSIA ELISA MGHAMBA      
627 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SARA BWILE      
628 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARA EMMANUEL      
629 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F SARA ISACK      
630 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SARA KAPUNGU      
631 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SARA MATHIAS      
632 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL F SARA NURU      
633 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SARA SIMPEPO      
634 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARA ASIDI KAYINGA      
635 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F SARA E CHAULA      
636 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARA E MAKUNDI      
637 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL F SARA ELIA MRUTU      
638 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SARA EPAFRA ANGA      
639 KILIMANJARO MSANGENI SECONDARY SCHOOL F SARA FRANSIS AMANDUS      
640 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARA KANYARO LAZARO      
641 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARA LUSIUS MLIGO      
642 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F SARA M KIHOMWE      
643 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARA M NGAJILO      
644 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SARA MOHAMEDALI AHMED      
645 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARA N LAIZER      
646 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F SARA R GIBE      
647 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL F SARA T KADUMA      
648 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F SARA W LUSINDE      
649 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SARA Y KISWESWE      
650 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAFINA VICTOR      
651 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SARAFINA ADAM FUKO      
652 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAFINA BERNALD MGINA      
653 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAFINA MADULESI AMOS      
654 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SARAFINA PETER GHAIMO      
655 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SARAFINA S KAPEMBWA      
656 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL F SAUMU S MUHAMED      
657 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F SAUMU S YUSUPH      
658 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SAUTI EDSON KALINGA      
659 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F SAYUNI JAMES      
660 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAYUNI JAPHET      
661 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAYUNI PWELE      
662 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F SAYUNI ALFRED WAYYA      
663 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SAYUNI F MHUZA      
664 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SAYUNI FLAVIAN MSAGATI      
665 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F SCHOLA KANJELEMA      
666 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SCHOLAR NDIMBO      
667 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA CHRISTOPHER      
668 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA MIHAMBO      
669 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA SALEHE      
670 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA BETRAND MTEGA      
671 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA INOCENT BONIFACE      
672 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTICA J ASSEY      
673 MBEYA IGAWILO SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTIKA P SANGA      
674 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F SCHOLASTIKA TARMO HHAO      
675 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SCOLA EMMANUEL      
676 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLA GEAZI      
677 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F SCOLA MPEMA      
678 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SCOLA ADAM MWANGOMO      
679 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLA ANOLD RIWA      
680 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SCOLA FRANCE MKOLONGO      
681 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA KANOGU      
682 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F SELINA KASSIAN NKWERA      
683 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F SELINA ONESMO OWOYA      
684 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL F SELINA S NYAMUHANGA      
685 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SELINA TARIMO JOHN      
686 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SELIVA S MWAKWENDA      
687 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SEMENI ATHUMANI      
688 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SEMENI HEMED      
689 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F SEMENI KASANDA      
690 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F SEMENI KITATUNGWA      
691 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SEMWANO C MLAWA      
692 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL F SERAPHINA VALERIAN SHAYO      
693 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SERAPHINA WILLIAM NGOLE      
694 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F SESILIA MICHAEL      
695 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SESILIA PAULI TEMU      
696 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F SESTINA G NDELWA      
697 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F SESY LEONARD KOMBA      
698 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SETU KIBASA      
699 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F SEVERA J AMOS      
700 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SEVERIANA PASCAL MTEMANYENJA      
701 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHADA PROSPER HYERA      
702 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F SHADYAH SHAABAN MUSSA      
703 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SHAHIDA A MUGASHA      
704 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHAHIDA AMIRI KYONDO      
705 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHAHISTA S KUYELA      
706 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL F SHAIDA KHALID      
707 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SHAKILA MAJURA      
708 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SHAKILA MTOWELA      
709 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHAKILA MUSTAFA HALFAN      
710 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F SHAKINA KOMBA      
711 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F SHALOM BERRINGS      
712 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F SHAM A ISSAH      
713 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHAMILA AYUBU      
714 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHAMILA JUMA      
715 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SHAMILA MAJID NGWALE      
716 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SHAMIM SALUM      
717 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SHAMIM AKBAR BADRU      
718 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHAMIM ALLY MUNISI      
719 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F SHAMIMU MASSAWE      
720 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SHAMIMU A SULUO      
721 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL F SHAMIMU R MASARE      
722 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F SHAZMA MAMDALI MSUYA      
723 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F TAUSI MUSA MGANGA      
724 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F TAUSI O MTAVU      
725 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F TAUSI R MAGURUKO      
726 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F TECKLA NCHIMAGUJI DONALD      
727 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F TECKLA ROBERT KANONI      
728 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F TECLA ALPHONCE      
729 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TECLA FIMBO      
730 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F TECLA MAGIGE      
731 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F TECLA PIUS      
732 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TECLA CHARLES JOHN      
733 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F TEOPISTA GOODLUCK KITIWI      
734 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEOPISTA Z MGANI      
735 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F TERESIA L BENEDIKTI      
736 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEREZA PAUL      
737 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F TEZIRA PHINAS KANANI      
738 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEZRA SEMUGURUKA FURAHA      
739 TANGA AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F THANIYA SAIDI      
740 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEA JUSTINE      
741 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F THEA LWEMBU HENJEWELE      
742 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEA ROGATH KESSY      
743 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F THELMA C HOWARD      
744 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEODORA HYERA      
745 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F THEODORA ELIAS SENG''ONGO      
746 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F THEODORA G BYERA      
747 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F THEODORAH SERAPHINE MNGULLU      
748 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F THEODOSIA MICHAEL      
749 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F THEODOSIA S TARIMO      
750 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F THEOESTINA MASSAWE DONALD      
751 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY F THEONESTINA R KAIZA      
752 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F THEOPISTA K MUTAJWA      
753 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F THEOPISTER GADIEL MVUNGI      
754 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL F UPENDO B SANDUTA      
755 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F VENANSIA IGNAS NDUNGURU      
756 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F VENERANDA JASTIN NYENZA      
757 DODOMA SALESIAN SEMINARY F VENERANDA PLACID MSAFIRI      
758 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F VENERANDA V LUFANO      
759 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F VENESSA DOUGLAS KIPOKOLA      
760 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F VENEVIVA LUFANO      
761 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VENISIA ZEPHANIA      
762 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F VENITHER JAPHECE      
763 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F VENOSA A ASSENGA      
764 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F VENOSA H BASSO      
765 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA JILALA      
766 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA JULIUS      
767 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F VERONICA KEPPA      
768 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA KIHAMPA      
769 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F VERONICA KIPINGU      
770 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F VERONICA KOMBA      
771 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA MASANJA      
772 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA MASHAKA      
773 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F VERONICA MHAGAMA      
774 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F VERONICA MSUVA      
775 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F VERONICA DONATI LABILA      
776 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VERONICA E NGHOLO      
777 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA E NYAGWASWA      
778 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F VERONICA ELIEZER MTWEVE      
779 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA ERNEST RYOBA      
780 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA F URIO      
781 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F VERONICA FAUSTINE MASSAWE      
782 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F VERONICA G KWEMBE      
783 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F VERONICA G NTIBANI      
784 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VERONICA GEOFREY USSIRI      
785 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F VIOLETH D MTIKILE      
786 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F VIVIAN KAHIGWA      
787 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WARDA A SALUM      
788 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WENDE MIKAELIA MLONGANILE      
789 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F WENDE NICHOLAS MTEGA      
790 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F WENDO MARCO LUKWAMBE      
791 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WENDYHOPE ROBERT BENBAYA      
792 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F WENSESILAO RICHARD      
793 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F WHITNEY SAMWEL      
794 KIGOMA KIBONDO SECONDARY SCHOOL F WIGESA ROBERT      
795 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA WILSON      
796 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA A SANKA      
797 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WILFRIDA R MBOWE      
798 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WILLOW A NEMBO      
799 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA G MSUYA      
800 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA J KASULENDE      
801 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA JULIAS KASONSO      
802 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA MARKO GADAU      
803 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA P ZAKARIA      
804 KAGERA BUKOBA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA R BUCHADI      
805 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA RAPHAEL NKWERA      
806 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA S KIMARO      
807 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA S MSAKI      
808 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA SIMON KAPINGA      
809 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA C SORONYO      
810 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA EVANCE KIONDO      
811 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA H KIHWELE      
812 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA J MALLOSA      
813 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA JOHN ZANGIRA      
814 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA KERETH SIMPLIS      
815 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F WINIFRIDA MADIRISHA FRANCIS      
816 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA MICHAEL OSIA      
817 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA MWAKIFUNA AMOS      
818 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINIFRIDA PETER MTONGOLI      
819 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F ZAINABU R NUHU      
820 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZAINABU SHABANI MNYETE      
821 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F ZAINARA SAID      
822 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ZAINURI RAMADHANI      
823 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F ZAITUN S KASANURA      
824 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ZAITUN SHABAN NTARAMBE      
825 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI HARUNA      
826 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI HASSAN      
827 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI THOBIAS      
828 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL F ZAITUNI AMRY RAMADHAN      
829 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F ZAKIA Y ABDALLAH      
830 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ZAKIA Y MMOTO      
831 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZAKRA A SWAI      
832 MANYARA NANGWA SECONDARY SCHOOL F ZALFINA ABDALLA HUSSEIN      
833 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F ZALIFAA SAIDI      
834 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F ZAMARATH HABIB KIMARO      
835 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZAMDA MTORO TAMLA      
836 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F ZAMDA RAMADHANI MBARAKA      
837 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ZAMLATA HAJI MKERUKE      
838 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ZAMRA ISSA RAMADHAN      
839 ARUSHA MAASAE GIRLS LUTHERAN SECONDARY SCH F ZAWADI LOMAYANI      
840 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI MSANGI      
841 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI MYANDAGARO      
842 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ZAWADI SALAYA      
843 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI BASHARI NGOMUO      
844 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI ELIAH KAMWELA      
845 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F ZAWADI ELIASI SHUNDA      
846 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ZAWADI GERALD MINDE      
847 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ZAWADI H SALIMINI      
848 DODOMA HURUMA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZAWADI IBRAHIM SADALLAH      
849 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABDULKARIM ABDUL MZUZURI      
850 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABED ABED AWADHI      
851 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABED MOHAMEDI AHMED      
852 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABEDI FADHILI      
853 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ABEDI SAMWEL MDOE      
854 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ABEDINEGO AZORI SHEDRACK      
855 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO AUGUSTINE      
856 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ABEDNEGO REUBEN      
857 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABEID ABDUL      
858 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABEID BOZI      
859 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ABEID HALIFA      
860 TANGA MOMBO SECONDARY SCHOOL M ABEID J YAHAYA      
861 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEID NAFTAL NTEMI      
862 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABEID RICHARD GANGE      
863 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABEL ATHANAS      
864 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEL BALONGO      
865 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABEL EMMANUEL      
866 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL FILBERT      
867 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ABEL JEREMIAH      
868 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ABEL JOHN      
869 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABEL JUSTINIAN      
870 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ABEL KASALALI      
871 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ABEL MLULA      
872 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL MNDEBA      
873 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL MODESTUS      
874 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ABEL MPUNZA      
875 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ABEL MSEJA      
876 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABEL MWANGWEMBE      
877 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL NGWAGU      
878 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M ABEL ONESMO      
879 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABEL PANTON      
880 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL SIBONIKE      
881 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M ABEL THADEUS      
882 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M ABEL VENANCE      
883 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEL YONA      
884 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL ZAMBI      
885 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL ZEBEDAYO      
886 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ABEL AIDAN MBEYA      
887 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ABEL ALPHONCE NDORO      
888 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEL BETUEL KOWERO      
889 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABEL D KANGURA      
890 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABEL D NYAMUHOKYA      
891 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M ABEL DANIEL BUSHAJE      
892 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABEL FRAHINI ABEL      
893 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEL G MHONE      
894 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABEL G MLAY      
895 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABEL H NYARIGO      
896 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABEL HARUNI LEMANYA      
897 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABEL HERMAN RINGO      
898 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABEL ISAYA MWANGA      
899 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ABEL JOSEPH MABULA      
900 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ABEL K CHARLES      
901 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ABEL KAISON SIKWESE      
902 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL KOIM NGAILO      
903 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABEL M MASUNGA      
904 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ABEL MAGINGI SHULI      
905 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL MATHIAS KISENA      
906 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABEL MICHAEL MSACHI      
907 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL N KAPAYA      
908 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ABEL NICOLAUS MSUMBA      
909 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABEL NKUNULA SWEKE      
910 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M ABEL ORLING SIJENYINGI      
911 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABEL PATRICK LUHWEKE      
912 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL R MIHAYO      
913 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL R OLOTU      
914 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ABEL REGINALD KIBIKI      
915 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABEL S SAGUDA      
916 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABEL S SHOO      
917 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ABEL Z MGALLA      
918 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABELI SANGA      
919 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M ABELI E MENGELE      
920 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABELI J NDELWA      
921 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABELY G MLAWA      
922 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABENEZER ABISAI MOSHI      
923 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ABENEZERI A LEIYAREI      
924 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M ABIA NASSON KABOME      
925 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ABIAS E BONZO      
926 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI A BUBELWA      
927 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI AMOS FYULI      
928 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M ABIHUDI T KIHAGA      
929 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABILAHI A SALUMU      
930 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ABILAHI H CHIANGAVANYA      
931 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ABINERY S MNGWABI      
932 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABINEZA ASHERY DUMA      
933 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABISAI WESTON ZITTA      
934 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABISHAI JEFTA      
935 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABISHUA STANLEY      
936 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABITALIS C MAYENGELA      
937 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABIUD M ISACK      
938 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ABMASHARI ADAM OMARY      
939 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR ABDUL MWETA      
940 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKAR SYLVESTER NOLLOR      
941 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARY R KAGONJI      
942 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARY S MASANGULA      
943 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ABOUBAKARY S NYAGAWA      
944 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ANAELY      
945 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM DONALD      
946 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM EDWARD      
947 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM FESTO      
948 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM FURAHINI      
949 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM JACOB      
950 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM JOSEPH      
951 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MAYUNGA      
952 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM MWAISANILA      
953 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM RWEZAURA      
954 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM SANGA      
955 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM AM MSANGI      
956 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM ELGONE MBWILLO      
957 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM FLORIAN MILUNGA      
958 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM GODSON MACHA      
959 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM J KAAYA      
960 MANYARA SANU SEMINARY M ABRAHAM J LOGIRU      
961 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M ABRAHAM JOHN MUSHI      
962 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM PETER ISSANGYA      
963 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM S KAMBI      
964 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM S KAMBI      
965 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM SAMWEL NTULLO      
966 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAM SIMON ABRAHAM      
967 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU BRYSON NGOMUO      
968 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU C YOUZE      
969 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ABRAHAMU YOHANA MBWILO      
970 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABRAZAKI SWALEHE ABRAZAKI      
971 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABSALUM B NKWAMA      
972 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M ABSOLOM CHAMBANENJE      
973 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ABTWALIB ABDALLAH MKUMBWA      
974 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABTWALIB S MSUYA      
975 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ABTWALIB SALUM MASSARE      
976 ARUSHA BONDENI SECONDARY SCHOOL M ABTWALIBU JUMA RAMADHANI      
977 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABU B WIKECHI      
978 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ABDALLAH      
979 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ABBAS KOJA      
980 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ABDULMALIK MPOMA      
981 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ALI NGONGOLO      
982 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR F MILOPA      
983 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR H SHABAN      
984 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR HASSAN BAKAR      
985 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABUBAKAR HASSAN MWACHISE      
986 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR I MBAGA      
987 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ISMAIL KITUKULU      
988 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ISMAIL MLULA      
989 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR K ADON      
990 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR R DAUDI      
991 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ALEX NKANDA      
992 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ALLAN KARAZE BYAMUNGU      
993 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ALLY ABDALLAH      
994 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMON ABRAHAM      
995 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS LUCAS      
996 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM M ANDREW GAUDENCE MILANZI      
997 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MAKOYE      
998 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ARISH H KANUMA      
999 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ASHIRAPH A KYAMUHANGILE      
1000 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ANDREW MUSSA      
1001 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA GABRIELI MAPHIE      
1002 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA GEOFREY MKONGO      
1003 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M BARAKA GEOFREY MWAMAKUNGE      
1004 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M BARAKA HABIBU OMARY      
1005 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA HAMAD LWAMBANO      
1006 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA HAMIS MASUDI      
1007 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M BARAKA HARISON KASHERA      
1008 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA I MSOMBA      
1009 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M BARAKA I SANGA      
1010 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA IBRAHIMU LAMECK      
1011 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MASINSI      
1012 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MTANGI      
1013 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MWABUKUSI      
1014 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA J MWASAMWILE      
1015 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACKSON NASHON      
1016 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JACTAN MAKEULA      
1017 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA JAMES KIMAMBO      
1018 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHN MOSI      
1019 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOHNSON BOA      
1020 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH BARAKA      
1021 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSEPH MBEHO      
1022 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JOSHUA WINYANYA      
1023 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS JAPHET      
1024 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JULIUS MNDEME      
1025 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA JUMA BUHILI      
1026 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA K NGOMASERE      
1027 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA KANJELI KHAMIS      
1028 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA KASSIM BALIGONO      
1029 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BARAKA KIDUDU HAMISI      
1030 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA LOSIEKU MAANDO      
1031 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUCAS BUSIGO      
1032 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BARAKA LUKA MBISE      
1033 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA M AGYELILEH      
1034 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M JOSEPH      
1035 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M KITAFWIMBA      
1036 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MALIAKI      
1037 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MBAGWA      
1038 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M SANGA      
1039 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MALAKI KALABAHELEYE      
1040 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MARO ZACHARIA      
1041 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA MATIAS KAGUO      
1042 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA MBONEA NDEKIRWA      
1043 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL MAHINYILA      
1044 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA MOHAMED MCHAKA      
1045 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAKATUMBULA SAMSON      
1046 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA N KAPESA      
1047 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NELSON MWANG''INDE      
1048 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA NGEEGE JAPHET      
1049 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NYAMULLO JOSEPHAT      
1050 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA O LEMBILE      
1051 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BARAKA O SANGA      
1052 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA OMARI FUNDI      
1053 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M BARAKA OMARY JUMA      
1054 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA ONESMO NGATUNGA      
1055 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P BURA      
1056 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA P GERMANUS      
1057 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA P MLANGI      
1058 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARAKA P POYONGO      
1059 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M BARAKA PASCHAL GEORGE      
1060 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BARAKA PATRICK LUGUYE      
1061 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M BARAKA PHILEMON BARASOBIAN      
1062 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA R MKAMILA      
1063 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA RICHARD NGALEWA      
1064 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA RICHARD TARATIBU      
1065 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA S ASSEY      
1066 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S KAYILA      
1067 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MASIKA      
1068 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA S NDAMBO      
1069 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAIMON TAKALE      
1070 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M BARAKA SALUM ILOMO      
1071 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMSON MAGANGA      
1072 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BARAKA SAMWEL MSIHI      
1073 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA SIMON SINGENDA      
1074 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M BARAKA STANSLAUS RUSHIMABAIZI      
1075 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BARAKA T NOVART      
1076 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA TUNZO LUKWARO      
1077 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA TWAHA MFWANGAVO      
1078 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BARAKA W MGALA      
1079 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA WILFRED NGUBESI      
1080 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA YUDA OLSON      
1081 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Z MAGASI      
1082 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M BARAKA Z MOLLEL      
1083 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZACHARIA LANG''O      
1084 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZAKAYO MWAIPOPO      
1085 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BARAKA ZAKAYO NTUYAHA      
1086 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL A NNKO      
1087 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M BARAKAEL SIPHUEL KIRA      
1088 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BARAKAELI AUGUSTINO BADI      
1089 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARICK BENARD      
1090 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BARICK BATISTA MCHAMI      
1091 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M BARIK PHANUEL HEMMA      
1092 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARIKI ANYISILE      
1093 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARIKI LAPSON      
1094 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M BARIKI MAJURA      
1095 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARIKI ALISILE SHOLA      
1096 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARIKI AUGUSTINO MSIGWA      
1097 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M BARIKI FREDRICK MCHOME      
1098 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BARIKI J MANGALE      
1099 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BARIKI M MELIYO      
1100 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARIKI RASTON MSOMBA      
1101 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARIKI STEVEN MLIMBILA      
1102 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARIKI TELESPHORY KANENO      
1103 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M BARIKI WILSON SANGA      
1104 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARIKI WINLUCK MKONYI      
1105 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI DUGHANG MASSAY      
1106 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI K MASSAY      
1107 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BARIKIELI NOEL MASSAMU      
1108 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARIKIWA GEORGE      
1109 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BARNABA RYOBA      
1110 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BARNABA B SAMSON      
1111 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BARNABA J KITONKA      
1112 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARNABA JUSTIN KAOLE      
1113 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS SAMSON      
1114 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARNABAS SOPHIN      
1115 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BARNABAS A GALOMWA      
1116 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARNABAS ANDREA NHONYA      
1117 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARNABAS BENJAMIN MOKIWA      
1118 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARNABAS JOHN MAJENGO      
1119 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BARNABAS L MICHAEL      
1120 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M BARNABAS P THOBIAS      
1121 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M BARNADAS CHARLES      
1122 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARRICK E MLAGALA      
1123 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BARTAZARY FRANK      
1124 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BARTAZARY LEODIGARD MHAGAMA      
1125 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARTHAZAR KITASANJA      
1126 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M BARTHAZAR PROSPER      
1127 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BARTHOLOMEW PETER NYATUNYI      
1128 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BARTHROMEO PIUS      
1129 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BARTON KIBWEJA      
1130 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M BARUAN HEMED      
1131 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BASANDA MAGEMBE      
1132 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BASHEIKH OMARY BASHEIKH      
1133 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BASHIR SAID MRUTU      
1134 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HEBRON      
1135 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BASHIRI HUSEIN RAJABU      
1136 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BASHIRU SADIKI      
1137 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BASHIRU SAID      
1138 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M BASHIRU ABDU NGALANGA      
1139 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BASHO GOMBE      
1140 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M BASIL COSMAS MASSAWE      
1141 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENSON JOHN      
1142 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BRIAN E LOWASSA      
1143 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M CAROLI C NGWALALI      
1144 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHARLES LIPINGU      
1145 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAGANGA MASANJA      
1146 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASANJA MASUNZU      
1147 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASAULWA KUNJI      
1148 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MASSAWE FABIAN      
1149 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MAYELA CHARLES      
1150 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES MORIS MHAGAMA      
1151 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M CHARLES MOROLE SAMWEL      
1152 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHARLES MSHOLANGE JOSEPH      
1153 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHARLES N MRUTU      
1154 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHARLES N SITTA      
1155 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES OSWARD NYANZALI      
1156 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M CHARLES P CHARLES      
1157 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M CHARLES P MAGUHWA      
1158 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHARLES P MCHOPA      
1159 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL BWANA      
1160 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M CHARLES PAUL MASANA      
1161 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SHIRIMA ADOLFU      
1162 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES SILVESTER MSOGOYA      
1163 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHARLES STANLEY SIMON      
1164 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHARLES T MASSAWE      
1165 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M CHARLES V CHARLES      
1166 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHARLES WILBALD CHUWA      
1167 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHARUBINI OMARI      
1168 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M CHAZUKA JUMA MUSSA      
1169 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M CHEDI L ISSA      
1170 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M CHEDIEL P MMBAGA      
1171 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M CHEDIELY T MKWIZU      
1172 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M CHENDWA EZEREDA ISSAYA      
1173 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHEPHAS MGAO      
1174 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHEREHAN BULUBA      
1175 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHESCO AUGUSTINO POLLA      
1176 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M CHESCO GREYSON SANGA      
1177 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHESCO L MTENGA      
1178 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHESCO MARTIN MNENUKA      
1179 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHESCO PANCRAS KANENGE      
1180 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHESTER BADWIN KAPINGA      
1181 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M CHESTER ISSA SWILLA      
1182 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CHE-WADDI MACHECHE      
1183 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M CHEWADDI A CHEWADDI      
1184 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CHIEF MDOE IBRAHIM      
1185 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CHIEFTAN RUHEGA      
1186 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M CHIJA WILLIAM      
1187 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M CHIKIRA RASHIDI CHIKIRA      
1188 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M CHILAMBO L SURUMBU      
1189 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M CHILEMEJI MSESA      
1190 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CLINTON FRANK MBERESERO      
1191 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M DAMIEN B MAPALALA      
1192 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M DANIEL LEONCE      
1193 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DANIEL MWAKIPESILE      
1194 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL EMMANUEL MUSHI      
1195 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL FAUSTIN LYATUU      
1196 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL FAUSTIN LYATUU      
1197 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DANIEL T CHACHA      
1198 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIEL T CHRISTIAN      
1199 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M DANIEL T DANIEL      
1200 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DANIEL TUMAINI LEMUNGE      
1201 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANIEL V SIAME      
1202 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DANIEL VALENTINE SWAI      
1203 KILIMANJARO ZACHARIA SECONDARY SCHOOL M DANIEL W LEMA      
1204 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M DANIEL W MAKWETA      
1205 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANIEL W MWAKYUSA      
1206 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M DANIEL WILLIAM KIPACHA      
1207 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M DANIEL Y NAHUMU      
1208 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DANIELI GALWAY NUWAS      
1209 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANIELY DARMA      
1210 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M DANIELY A MHAGAMA      
1211 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DANIELY K NGONGOLA      
1212 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M DANIFORD MAHANGA      
1213 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANISTAN MHINA      
1214 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DANKEN ANYABWILE      
1215 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DANKEN J SINGOGO      
1216 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DANKEN L MPETA      
1217 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DANLORD A NYIMBI      
1218 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DANNY DANNIEL MBWAMBO      
1219 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DANSTAN KASHOMBO      
1220 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DANSTAN DOMINIKI KAYOMBO      
1221 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DANSTAN F MDOE      
1222 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M DANSTAN KAMUGISHA BASHANZI      
1223 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DANY LUCAS      
1224 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAQARO Q HHANDO      
1225 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DARISA LAURIAN      
1226 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DARIUS DAUSON      
1227 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DARIUS DEOGRATIUS      
1228 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M DARIUS KATATWIRE      
1229 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DARIUS RWEGOSHORA      
1230 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DASIANUS E GWOMA      
1231 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M DASTAN CHRISPIN      
1232 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DASTAN DAUDI      
1233 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DASTAN JAMES      
1234 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M DASTAN MAPUNDA      
1235 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DASTAN MABWIMBWI KAYOGOYOGO      
1236 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DASTAN PROSPER HAMISI      
1237 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M DASTAN S MAGWIRA      
1238 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DASTANI HERMAN MLELWA      
1239 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DASTANI KATIMA PHILBERT      
1240 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DASTO H HABARI      
1241 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DASTORY DAVID      
1242 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M DATIUS COSMAS      
1243 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DATIUS JACKSON      
1244 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DATIUS TUMUOMBE      
1245 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DATIUS WILBARD      
1246 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DATIUS M KALUGIRA      
1247 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M DATIUSI DIONIZI      
1248 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M DATUS MPOKEZI      
1249 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DATUS PAULO WAMBURA      
1250 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUD AMOS      
1251 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUD ARON      
1252 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUD ELIAS      
1253 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD ENOCK      
1254 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUD FRANK      
1255 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DAUD JACKSON      
1256 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD JACKSON      
1257 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M DAUD JACOB      
1258 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M DAUD JACOB      
1259 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUD JOSAM      
1260 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M DAUD JOSEPH      
1261 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD JOSEPH      
1262 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DAUD KIBALE      
1263 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUD MAFUJA      
1264 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAUD MAKENZI      
1265 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAUD MWESIGA      
1266 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M DAUD PETRO      
1267 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUD SABO      
1268 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M DAUD WILLIAM      
1269 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAUD ZACHARIA      
1270 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD A MADUHU      
1271 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DAUD BEATUS MFUMBILWA      
1272 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUD D KINASA      
1273 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M DAUD DAUD KOMBA      
1274 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DAUD EXAUD MHOKA      
1275 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAUD EZEKIEL MLUNGU      
1276 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUD GABRIEL NDABEMEYE      
1277 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DAUD HEZRON MWAIPOPO      
1278 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUD J MZIRAY      
1279 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAUD J SALEHE      
1280 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M DAUD JAPHET MATHAYO      
1281 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAUD JEREMIA MNYAWAMI      
1282 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAUD JOHN MWAIKANDAGE      
1283 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUD JOSEPH LYIMO      
1284 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUD K WILLIAM      
1285 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DAUD L SIMON      
1286 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M DAUD LUKA MGAYA      
1287 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUD M JOHN      
1288 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DAUD M MKUMBA      
1289 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUD N MANONGI      
1290 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DAUD PASKAL DAUD      
1291 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M DAUD RICHARD KOMBA      
1292 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD S FREDNAND      
1293 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M DAUD S MLAWA      
1294 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUD SAMWEL BUNDU      
1295 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M DAUDI ANTHONY      
1296 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI BAKARI      
1297 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENJAMIN      
1298 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DAUDI BULEMO      
1299 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M DAUDI DEUS      
1300 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI EMANUEL      
1301 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M DAUDI GIDION      
1302 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI HIMBI      
1303 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI IBRAHIMU      
1304 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JISENA      
1305 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOHN      
1306 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH      
1307 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI JOSEPH      
1308 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M DAUDI JUMAPILI      
1309 DODOMA SALESIAN SEMINARY M DAUDI KABELEGE      
1310 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DAUDI KAFUPA      
1311 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M DAUDI KALLOGI      
1312 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAUDI KALOMBE      
1313 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI KAZUMBA      
1314 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEMUNGA      
1315 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI LILANGA      
1316 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUCAS      
1317 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LUKAGO      
1318 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DAUDI MAONA      
1319 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI MHINA      
1320 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI RODRICK      
1321 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAILEPU      
1322 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAMWEL      
1323 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SHAURI      
1324 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUDI SWILLAH      
1325 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI YOHANA      
1326 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DAUDI YONA      
1327 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI A DUNDO      
1328 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUDI A LUFUNDA      
1329 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI A MWAKALINGA      
1330 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ALAM NYAHENGE      
1331 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ALLY MBENA      
1332 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI AUGUSTINO MMARI      
1333 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAUDI B KUNYALA      
1334 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI BENEDICTO HENEYE      
1335 MOROGORO KASITA SEMINARY M DAUDI BERNADIN LITAKA      
1336 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C IBRAHIM      
1337 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAVID NOBERT MAJURA      
1338 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DENIS R RUTTA      
1339 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DEOGRATIUS L RUGAMBWA      
1340 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DICKSON E MASWI      
1341 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DONALD JOHN LUGONGO      
1342 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EDGAR VICENT KAMBA      
1343 MBEYA WENDA HIGH SCHOOL M ELIAH PATSON      
1344 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIAH SANGA      
1345 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAH DANIEL LOUIS      
1346 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ELIAH DANIEL MWAKYOMA      
1347 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAH M JOBU      
1348 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIAH M TUMAIN      
1349 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAH SWIGO FREDY      
1350 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM MATHEW      
1351 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM TIBORE      
1352 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIM P JOHAKIM      
1353 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU DAUDI KUSIBWA      
1354 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU EMANUELI MTAVANGU      
1355 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU G INGI      
1356 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU GODFREY KIMU      
1357 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU K SHALUNGANA      
1358 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAKIMU MISHAELI KADEGHE      
1359 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ELIAKUNDA KALIARE MMBAGA      
1360 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M ELIAKUNDA VICENTI NZINYANGWA      
1361 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI FREDRICK      
1362 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M ELIAMANI RICHARD SULEIMANI      
1363 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M ELIAMINI O SIAO      
1364 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAMLIS JACKSON MTENGA      
1365 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ELIAMRINGI CHRISTOPHER MSOMA      
1366 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS BONIPHACE      
1367 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS BYEKANIKO      
1368 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS CATHBERT      
1369 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIAS CHARLES      
1370 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS FABIAN      
1371 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS FARES      
1372 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIAS JAMES      
1373 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS JAMES      
1374 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN      
1375 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOHN      
1376 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ELIAS JOHN      
1377 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH      
1378 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH      
1379 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ELIAS JOSEPH      
1380 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M ELIAS KASHINJE      
1381 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIAS KAYUSI      
1382 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS KILAPI      
1383 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELIAS KOMBA      
1384 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS KULWA      
1385 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIAS LAZARO      
1386 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ELIAS LEONARD      
1387 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIAS LUAMBANO      
1388 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIAS LUNJI      
1389 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS LUWELA      
1390 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAGAMBO      
1391 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAHAZA      
1392 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAJAWANGA      
1393 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ELIAS MARK      
1394 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIAS MGALA      
1395 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWAKASAKA      
1396 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MWANANJELA      
1397 KILIMANJARO GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS NG''ABOLI      
1398 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELIAS PAUL      
1399 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELIAS RICHARD      
1400 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELIAS ROBERT      
1401 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIAS SELEMANI      
1402 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELIAS TITUS      
1403 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ELIAS UPINA      
1404 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELIAS A MAGIMA      
1405 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELIAS DAVID MRONI      
1406 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIAS E KUPELELWA      
1407 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIAS EDWARD BIYA      
1408 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ELIAS EPHRAIM MAGULA      
1409 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIAS EUGEN NKOKO      
1410 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIAS FAUSTINE KABENGWE      
1411 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIAS FILEX KIMARO      
1412 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIAS G MROSO      
1413 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M ELIAS GAUFRID NOMBO      
1414 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ELIAS HENRY GALASHI      
1415 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS J ELIAS      
1416 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS J STANSLAUS      
1417 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS J WANSAMA      
1418 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELIAS J XWATSAL      
1419 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS JACKSON MADYANGA      
1420 ARUSHA USA SEMINARY M ELIAS JOHN MATAU      
1421 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS K JOHN      
1422 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS K SAGUYA      
1423 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIAS KASONDE SANANE      
1424 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAS KATTESY ABEL      
1425 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ELIAS LUDOVICK KISASE      
1426 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MASHAKA KIDWANGA      
1427 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELIAS MATONYA NDALU      
1428 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAURICE MEREMO      
1429 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIAS MAYKO SAFARI      
1430 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ELIAS METHOD KAPHIZI      
1431 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIAS MIRUMO MOLLEL      
1432 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIAS MMANYI MADOROI      
1433 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ENEZA MJEMA      
1434 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FARAJI MWIZAJI      
1435 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FEISALY M NASSORO      
1436 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS NYAMBUGE      
1437 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS NYAMKINDA      
1438 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS A PAULO      
1439 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS A SHESHE      
1440 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS C ALPHONCE      
1441 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FIDELIS F BARAZA      
1442 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FIDELIS FELSIAN SILVERY      
1443 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FIDELIS FRANCIS MANYAKI      
1444 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS M LUSEKELO      
1445 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FIDELIS M SATTO      
1446 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS N MAPENDO      
1447 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FIDELIS S JACKOB      
1448 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FIDELIS YUSUPH LEMA      
1449 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FIDELISY STEVE MAKONGO      
1450 MANYARA SANU SEMINARY M FIDOLIN SWAGARYA      
1451 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FIDOLIN ELLY KAKUWI      
1452 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M FIDON KAJUNGU      
1453 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI COSMAS      
1454 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FIKIRI LOTI      
1455 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M FIKIRI MABINA      
1456 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M FIKIRI MUHUDI      
1457 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M FIKIRI D MAZINGE      
1458 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FIKIRI L FAIDA      
1459 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI N LUMANIJA      
1460 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FIKIRI S MOHAMEDI      
1461 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FILBERT CHALAMILA      
1462 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FILBERT DANIEL      
1463 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FILBERT SIXBERT      
1464 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FILBERT CALIST ASSEY      
1465 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FILBERT EDWIN NGULO      
1466 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FILBERT EUSABIUS NYAKUNGA      
1467 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M FILBERT I NYESE      
1468 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FILBERT JACKSON MABULLA      
1469 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FILBERT M FAIDA      
1470 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FILBET MPALAMBA BALTAZALY      
1471 DODOMA MERRIWA SECONDARY SCHOOL M FILBETH R MICHETO      
1472 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FILDBERT FILBERT      
1473 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FILEMON DAVID      
1474 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FILEMON GODSON ALLY      
1475 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FILIBERT ELIAS      
1476 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FILIMON E SAKTAY      
1477 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M FILOTEUS MGIMBA      
1478 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M FINEHASI VENANCE NGOLO      
1479 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FINIAN KISINGA      
1480 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FINIAS ENOCK      
1481 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FINIAS NGEMELA      
1482 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FINIAS SELEMANI      
1483 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FINIAS HALUNI CHIBITAA      
1484 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FINIAS LINUS KAPILI      
1485 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FINTAN DERICK HOMANGA      
1486 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FITINA JAMES      
1487 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN FIDELIS      
1488 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN A MADATI      
1489 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN F MAHENGE      
1490 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN ISMAEL NNKO      
1491 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN JOSEPH LUTAKANGWA      
1492 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN M MWEMEZI      
1493 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FLAVIAN NAYIMBWA RUTALE      
1494 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FLAVIANO JUMA MAO      
1495 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FLAVIUS KAGARUKI      
1496 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FLAVIUS SYLIVANUS      
1497 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FLAVIUS O RWEGASIRA      
1498 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M FLOLIAN JULIUS KIHONGOSI      
1499 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FLORANCE MEINRAD MTEGA      
1500 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE AUDAX      
1501 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FLORENCE CRONELY      
1502 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FLORENCE ANJERO MFUGALE      
1503 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FLORENCE E MUHONJWA      
1504 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M FLORENCE JOHN MALAMSO      
1505 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FLORENCE S LWENJE      
1506 KILIMANJARO URU SEMINARY M FLORENT BEATUS      
1507 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN BARNABAS      
1508 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN DEUSDEDITH      
1509 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FLORIAN FAUSTIN      
1510 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN JOSEPHAT      
1511 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FLORIAN KYOMA      
1512 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M FLORIAN MWASUBILA      
1513 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN MWEBESA      
1514 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FLORIAN TIBANDOLAGE      
1515 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FLORIAN A KIBOGOYA      
1516 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M FLOWIN FILBERT LUENA      
1517 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FLOWIN MATHEY LUOGA      
1518 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FLOWIN ROMEDIO KUCHUNGULA      
1519 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FLUMENCE ROMANUS NDAWALA      
1520 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FOCUS FREDNAND      
1521 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FOCUS HAMZA      
1522 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FOCUS TRYPHONE      
1523 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FOCUS ERNEST KABASOBA      
1524 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M FOCUS FRANCIS LIPINDI      
1525 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FOCUS JASTON BINYURA      
1526 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GABRIEL NIXON TUGARA      
1527 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEOFREY HENDRICK      
1528 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GEOFREY MWANJONDE      
1529 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE L PETER      
1530 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE LENARD URASSA      
1531 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE M AMLIMA      
1532 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M GEORGE M KURESOI      
1533 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE M RWEYEMAMU      
1534 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GEORGE M SAMSON      
1535 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAJALIWA MADILI      
1536 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAKRINA KAPINGA      
1537 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO MJENGI      
1538 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MASHAKA LUPINDO      
1539 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MEMBRIS MOLLEL      
1540 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL AUGUSTINO      
1541 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL CHINOLO      
1542 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M GEORGE MULOKOZI KAGASHE      
1543 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWALA KAPELA      
1544 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE N KIBONA      
1545 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GEORGE N NKILIMA      
1546 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M GEORGE NATHAN MALANGALILA      
1547 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GEORGE NICHOLAUS FELIX      
1548 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GEORGE P ALLEX      
1549 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE PAUL NDIBALEMA      
1550 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GEORGE PENDASON MUNUO      
1551 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE PHILEMON CHANIMBAGA      
1552 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GEORGE PROTUS SULLE      
1553 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE R JOHN      
1554 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M GEORGE R MGALA      
1555 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE R MROSSO      
1556 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE RAMADHAN MTELELA      
1557 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GEORGE ROBERT SALIM      
1558 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE S CHALAMILA      
1559 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE S IKULA      
1560 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL M GEORGE S MBEZI      
1561 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE T MHANDO      
1562 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE T MTAKI      
1563 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE T SHILELEMA      
1564 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE TABU PETER      
1565 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M GEORGE TANASIO USELE      
1566 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE VITALIS PRIM''S      
1567 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GEORGE W NTAUKA      
1568 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M GEORGE WILLSON MASAKAUTA      
1569 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE YUSTO SAILENI      
1570 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M GEORVIN VITALIS PRIM''S      
1571 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GEPHASON GODSON SHITA      
1572 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M GERALD EDES      
1573 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M GERALD EZEKIEL      
1574 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GERALD GERAZ      
1575 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M GERALD JACKSON      
1576 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GERALD JULIUS      
1577 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M GERALD KAGOMBE      
1578 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GERALD KANYIRIRI      
1579 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GERALD LUGAYILA      
1580 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GERALD MABALA      
1581 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GERALD MASHAURI      
1582 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GERALD PETER      
1583 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD SULUBA      
1584 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M GERALD THEOBARD      
1585 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GERALD ALPHONCE LONGINE      
1586 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M GERALD BELAM KILEMBE      
1587 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GERALD D SABAYA      
1588 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD DEUSDEDITH MAKOYE      
1589 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GERALD E MWANGA      
1590 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL M GERALD ELIUSHU MUNUO      
1591 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GERALD F AMANI      
1592 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GERALD F MARISA      
1593 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GERALD F MBELWA      
1594 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GERALD F NDOMI      
1595 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GERALD G LUFUMBI      
1596 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GERALD G TILLYA      
1597 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GERALD GASPAR MWAKATUMA      
1598 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GERALD GASPER EPIMAKI      
1599 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GERALD J NGUMBULU      
1600 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M GERALD JAMES NZOWA      
1601 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GERALD JOHN HAMENYA      
1602 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GERALD LAURENT HUSSEINI      
1603 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M GERALD N JOSEPH      
1604 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M GERALD P SHEMAGEMBE      
1605 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GERALD PETER RIZIKI      
1606 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GERALD PIUS MASSAWE      
1607 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M GERALD T MUSHY      
1608 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GERALD TEONAS MUNISHI      
1609 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GERALD THOMAS MASSAWE      
1610 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M GERALD V MGALLA      
1611 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GERALD VICTOR MILASI      
1612 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GERALD ZENGO BUNDALA      
1613 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M GERARD STEPHANO      
1614 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GEREON G BAZIGU      
1615 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GERLAD KOLAD MAGULU      
1616 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GERLEFANS CHARLES      
1617 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M GERMANUS SCANDER      
1618 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M GERMINO MICHAEL      
1619 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GODWILL SEVERINE RWAZO      
1620 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK LEONARD      
1621 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK EVARIST MAYEKA      
1622 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GOODLUCK G NDOSSY      
1623 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI ELTEMU      
1624 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HAMISI KIJIDA JUMANNE      
1625 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI L JUMA      
1626 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M HAMISI LAZARO SAKALANI      
1627 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M KAZUMARI      
1628 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M LIKULILE      
1629 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M HAMISI M MWITA      
1630 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMISI MOHAMED SELEMANI      
1631 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMISI MUSA SAHANI      
1632 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HAMISI MWINYIHAJI ALLY      
1633 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M HAMISI MZEE OMARY      
1634 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HAMISI NOAH MAKALI      
1635 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M HAMISI NOEL NG''OLOKO      
1636 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI O MUWA      
1637 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY MFINANGA      
1638 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M HAMISI OMARY SEKUNINGA      
1639 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAMISI R KIUMBO      
1640 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMISI R WEMA      
1641 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI S MPANA      
1642 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M HAMISI SHABAN NG''ULALI      
1643 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMISI YUSUFU HABIBU      
1644 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY BENJAMINI      
1645 DODOMA SALESIAN SEMINARY M HAMPHREY CHALAMILA      
1646 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY CHARLES      
1647 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY F KAPUNDA      
1648 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M HAMPHREY GODFREY NGOTI      
1649 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HAMPHREY J KILIGO      
1650 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M HAMPHREY JOHN MTWEVE      
1651 IRINGA HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HAMSON E KOKO      
1652 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALLAH      
1653 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALLAH      
1654 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HAMZA KADUMBAGA      
1655 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMZA MUSTAFA      
1656 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HAMZA SAID      
1657 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA SHAIBU      
1658 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HAMZA A HASSAN      
1659 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M HAMZA A RASHIDI      
1660 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M HAMZA ABDALLA KIUTA      
1661 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M HAMZA HAMISI MAWAZO      
1662 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HAMZA HASSAN CHILUMBA      
1663 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M HAMZA JECKONIA YOHANA      
1664 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M HAMZA KIBASI KASEBELE      
1665 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M HAMZA M LUAMBANO      
1666 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HAMZA MSAFIRI KITWANA      
1667 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAJABU JUMA      
1668 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAJABU NJOKA      
1669 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM M HENRY GAUDENCE MILANZI      
1670 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M IGNAS P MALEKIA      
1671 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M IMAN GIBSON NYUNGU      
1672 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M IMAN MATHIAS NSEMWA      
1673 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IMAN SANAGALE CHUPAZA      
1674 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMAN SIMON JOSEPH      
1675 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M IMANI ABEID      
1676 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IMANI BERNARD      
1677 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M IMANI ISOTE      
1678 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M IMANI JOHN      
1679 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M IMANI JULIUS      
1680 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI KIFYOGA      
1681 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M IMANI LUSAKA      
1682 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M IMANI MATHIAS      
1683 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M IMANI MATWELI      
1684 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M IMANI MFURU      
1685 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M IMANI NURU      
1686 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M IMANI SANDE      
1687 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI YONA      
1688 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M IMANI YOTHAM      
1689 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M IMANI A MWAMBENE      
1690 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M IMANI AUSI BAKARI      
1691 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M IMANI C MGALLA      
1692 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M IMANI DAUDI MWAMBUSI      
1693 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M IMANI E BOMBOMA      
1694 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMANI E MNKONDYA      
1695 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M IMANI ERASTO KIPINGU      
1696 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M IMANI EZEKIEL KILATU      
1697 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M IMANI FRANCIS HAULE      
1698 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M IMANI H KISIMA      
1699 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IMANI J EDWIN      
1700 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M IMANI S LAZARO      
1701 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M IMANI S MILLANZI      
1702 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M IMANI S SENGA      
1703 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M IMANI W KAMBAYA      
1704 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IMANUEL W MWAMBUZI      
1705 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M IMIKIGWE SHINGWA      
1706 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL S RWANDALLA      
1707 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL SAMUEL LYAMUYA      
1708 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M IMRAN ISSA      
1709 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M IMRAN IBRAHIMU SHOO      
1710 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M IMRAN S HUSSEIN      
1711 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M IMRAN S KHAMISI      
1712 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHARLES      
1713 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GOODLUCK      
1714 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOHN      
1715 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KIJA      
1716 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LUMWAGO      
1717 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MASSAWE      
1718 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MATHIAS      
1719 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MBENI      
1720 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MBUYA      
1721 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MDOE      
1722 MOROGORO KIZUKA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MELLA      
1723 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M INNOCENT MFUMBI      
1724 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MWAIPOPO      
1725 KAGERA RUBYA SEMINARY M INNOCENT MWEMEZI      
1726 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT P SHENYAGWA      
1727 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M JAMES HUDSON MSUYA      
1728 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES ZEBEDAYO NGANYANGE      
1729 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAMIYU YAHYA      
1730 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAMLIHU K GULA      
1731 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JAMSHID IDD      
1732 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JANKE ERASTO KYANDO      
1733 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M JANKEN A NCHIMBI      
1734 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JANUARI J GIDAMARIDA      
1735 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JANUARIUS C UROMI      
1736 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JANUARY CLEMENT      
1737 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JANUARY GERALD      
1738 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M JANUARY MOTTO      
1739 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JANUARY AMBROSE KASSELE      
1740 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M JANUARY E IGONGA      
1741 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JANUARY J BUTAMO      
1742 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JANUARY K LUTOBEKA      
1743 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M JANUARY KATERI MMBAGA      
1744 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JANUARY L NYALALI      
1745 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JANUARY M SUNGURA      
1746 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JANUARY M THOMAS      
1747 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M JANUARY MANYIKA TEWU      
1748 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JANUARY R KABEMBO      
1749 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JANUARY SELESTINE XAVERY      
1750 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JANUARY SIMON MKAMATI      
1751 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JANUARY STANSLAUS KAZOBA      
1752 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JANUARY YOTHAM RUVANGA      
1753 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JAOKO MAKORI KAMULUS      
1754 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JAPHARI MALUSU ZACHARIA      
1755 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAPHARY MUSA      
1756 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAPHARY SULEIMAN      
1757 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JAPHARY JULIUS JONAS      
1758 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHARY PASCHAL KATABIZI      
1759 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JAPHET ABDI      
1760 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JAPHET AMONI      
1761 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAPHET ANTONY      
1762 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAPHET EDSON      
1763 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET ERASTO      
1764 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JAPHET ERNEST      
1765 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHET FIDEL      
1766 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JAPHET FRANCIS      
1767 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M JAPHET GEORGE      
1768 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET GISHI      
1769 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAPHET HASSAN      
1770 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAPHET JACKSON      
1771 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M JAPHET JASSON      
1772 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JAPHET JOACHIM      
1773 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAPHET JOHN      
1774 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAPHET KABELEGE      
1775 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M JAPHET MAYALA      
1776 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JAPHET MAYENGA      
1777 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JAPHET MBYAZITA      
1778 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAPHET NKWABI      
1779 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JAPHET PATRICK      
1780 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JAPHET PAUL      
1781 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M JAPHET PIUS      
1782 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAPHET RICHARD      
1783 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JAPHET ROBART      
1784 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JAPHET SIMEO      
1785 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M JAPHET SIMON      
1786 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JAPHET WILLIAM      
1787 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M JAPHET ALEX MWAKILASA      
1788 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHET C BYEMELO      
1789 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JAPHET COSMAS NALIMI      
1790 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JAPHET DIODORY SHIRIMA      
1791 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JAPHET E MABAGALA      
1792 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M JAPHET FAUSTUS RUTA      
1793 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JAPHET GESWENE CHACHA      
1794 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JAPHET H ALPHAYO      
1795 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAPHET HASTINE KINJOBILE      
1796 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JAPHET J KOMBA      
1797 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAPHET JAIROS KIBASSA      
1798 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JAPHET JOSEPH MSUYA      
1799 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JAPHET KATO MUGANDA      
1800 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JAPHET KISIGA NDONGO      
1801 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JAPHET KISSAN DANIEL      
1802 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAPHET L GEORGE      
1803 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAPHET L MULUNGU      
1804 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAPHET M LAIZER      
1805 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JAPHET M MGOMBA      
1806 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAPHET M MTESIGWA      
1807 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JAPHET MALUKO NGILANGWA      
1808 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M JAPHET MICHAEL ELIAH      
1809 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAPHET N FUNGO      
1810 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JAPHET NGASSA LEONARD      
1811 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JAPHET OWDEN MWAKITOPE      
1812 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M JAPHET P KABERENGETA      
1813 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JAPHET P KINEGO      
1814 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JAPHET P KUZENZA      
1815 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JAPHET PETER LIHANJALA      
1816 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JAPHET PETER NJELEKA      
1817 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAPHET R MASABILE      
1818 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JAPHET REUBEN MESHACK      
1819 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M JAPHET SEVERINE SWAI      
1820 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M JAPHET SHEDRACK JAPHET      
1821 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JAPHET SILVERY KAGABO      
1822 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JAPHET TITUS NAMFUA      
1823 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JAPHET Y MATHIAS      
1824 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JAPHETE R MWAIPAJA      
1825 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M JAPHETH PAUL      
1826 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JAPHETH E GODFREY      
1827 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M JAPHETH GEORGE NGONYANI      
1828 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JAPHETH T KASHINJE      
1829 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAPHETI E MELAMI      
1830 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAPHETY KIBONA      
1831 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JAPHETY M SOMPO      
1832 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M JARED FREDNAND      
1833 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M JAREDY A KINGU      
1834 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JARIBU J LUPAKISYO      
1835 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JARIS HARIDI KAZIMBAYA      
1836 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAROME MGUGU NGAMIA      
1837 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M JASAN J MOHAMED      
1838 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JASI MARCO      
1839 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M JASILI W MWALANGWA      
1840 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JASON GASPARY      
1841 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JASON GREGORY      
1842 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JASON D KIGULA      
1843 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JASON J NKOBA      
1844 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASPA JOHN PELEUS      
1845 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M JASPER JASSON      
1846 KAGERA PEACE SECONDARY SCHOOL M JASPER THEONEST      
1847 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M JASPHA G MALILA      
1848 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M JASPREET SINGH      
1849 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JASSON FURGENCE      
1850 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JASSON JAMES      
1851 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M JASSON SAMSON      
1852 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JASSON WILSON      
1853 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JASTIN BROWN      
1854 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JASTIN CHRISTOPHER      
1855 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JASTIN DEUS      
1856 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JASTIN KIMANGA      
1857 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JASTIN LUAMBANO      
1858 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JASTIN MASOYA      
1859 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M JASTIN NICHOLAUS      
1860 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JASTIN SHITINDI      
1861 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASTIN BENJAMIN HEBEL      
1862 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JASTIN CARLOS NGESY      
1863 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASTIN M FREDY      
1864 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M JASTIN M MWASENGA      
1865 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINE CHARLES      
1866 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JASTINE ELIUD      
1867 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JASTINE NYIRABU      
1868 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JASTINE SAMSON      
1869 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JASTINE ANTHONY MATHEW      
1870 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M JASTINE JOHNSON CHAMBO      
1871 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JASTINI W MWAMPASHE      
1872 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JASTON MLEMELWA      
1873 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JATRON WILSON      
1874 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAVAN FARES MASAULE      
1875 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JAVASON A MMARY      
1876 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JAVIS RUBAN      
1877 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JAVIS BILALI MKAMBU      
1878 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JAWA R ABEID      
1879 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M JAWABU AHMED      
1880 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M JAYLOCE DESIRE GASPER      
1881 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAZIMU J AHMADI      
1882 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JAZIRY HARUNA      
1883 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEAME YESAYA      
1884 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JECHA N NJELEKA      
1885 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JECONIA L NGENDE      
1886 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JEDIDIA MASHAURI      
1887 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JEFFERSON WILLIAM      
1888 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JEFFSON GEOFFREY NDOSSA      
1889 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M JEFRINE PASTORY      
1890 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M JEFRINE SAMWEL MALOGOI      
1891 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JEFTA MUSHI      
1892 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JEFTA TUMAINI      
1893 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JEFTA N YUSUPH      
1894 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JEGU DOSELE      
1895 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JELA MWADUI      
1896 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JELASI S MHAMI      
1897 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M JELEMIA C KIBUGA      
1898 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JELIEL MWAMBENE      
1899 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JELLY ALPHONCE MKINYE      
1900 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JEMA EZEKIA MWABUKOJO      
1901 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JEMES JOHN      
1902 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JEMIN VENANT      
1903 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JEMINI J MAFURU      
1904 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JEMINUS G BALTAZARI      
1905 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M JEMINUS PASTORY MGALIHYA      
1906 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JEMRATH BIKOMBO      
1907 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M JEMS VERENAR MLIGO      
1908 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M JEMSI F ATHANASIO      
1909 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JENADIUS NICHORAUS      
1910 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M JENADY GERODY      
1911 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JENEUS JULIUS      
1912 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JENHANDEBO GOYAYI      
1913 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M JEOFREY ABEL BALUGU      
1914 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEPHA MSOMBA      
1915 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M JEPHTER MARCO      
1916 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M JEPHTER E MALIFA      
1917 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M JERAD MONKO SOLOMON      
1918 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JERADI ADELEMO      
1919 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M JERADI WAMBURA JUMANNE      
1920 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JERADY JOHANNES      
1921 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA DANIEL      
1922 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEREMIA DISHON      
1923 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA IKELESHO      
1924 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA JACTANI      
1925 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA JOSEPH      
1926 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA KYANDO      
1927 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA MPAYO      
1928 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA ZACHARIA      
1929 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA A WILLIAM      
1930 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA BENJAMIN SAID      
1931 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M JEREMIA CHARLES CHUBWA      
1932 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA EDWARD MELITA      
1933 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA GEOFREY KIMARO      
1934 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA GIPSON MWANGA      
1935 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA J MWASHALA      
1936 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA MATHAYO MAHENDA      
1937 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JEREMIA MODESTURY PEGA      
1938 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH A KITUTU      
1939 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JONAS D KAKUSA      
1940 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JORDAN GIDEON MESSO      
1941 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M JORDAN GIDEON MESSO      
1942 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JUVENALIS MAGORI      
1943 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M KAZINGO ZACHARIA      
1944 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M KAZUNGU JAMES      
1945 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M KAZUNGU SOSPETER      
1946 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KEA R BARUAN      
1947 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KEBACHO E JONATHAN      
1948 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KEDMON LUKA MALONGO      
1949 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KEFA JAPHET MAJURA      
1950 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KEFANIA B CHUNGA      
1951 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M KEFANIA B JAMES      
1952 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M KEFAS A MOTELA      
1953 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KEFAS MOLES MBOMA      
1954 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KEHARD ZACHARIA      
1955 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KEITHA GODWIN KIGALA      
1956 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KELELA SHANTI      
1957 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M KELENGELE M BARAKA      
1958 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M KELISON K MTWANGE      
1959 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KELLY ISSA      
1960 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M KELLY N SIAY      
1961 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABRAHAM      
1962 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KELVIN AGWENGE      
1963 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX      
1964 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ANANGISYE      
1965 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN ANTONY      
1966 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN BIRUKILA      
1967 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN BULICHEKA      
1968 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M KELVIN CHARLES      
1969 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN CHAULA      
1970 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN CLIFFORD      
1971 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M KELVIN CYPRIAN      
1972 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M KELVIN DANIEL      
1973 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ELLISEUS      
1974 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL      
1975 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN GWAKISA      
1976 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN HAUKILA      
1977 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN HAULE      
1978 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KELVIN JACOB      
1979 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN JOVIN      
1980 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN KADUMA      
1981 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAWAMALA      
1982 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KELVIN KAZIDI      
1983 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M KELVIN KENEDY      
1984 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M KELVIN KISANGA      
1985 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN MAHENGE      
1986 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MALLYA      
1987 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MBILINYI      
1988 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M KHALFAN J KIHOTILE      
1989 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOHN      
1990 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOHN      
1991 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD JULIUS      
1992 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD KAMELWA      
1993 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M LEONARD KAROLI      
1994 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD LAMAU      
1995 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LISTONE      
1996 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUCAS      
1997 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LEONARD LUSAMBO      
1998 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD MAHENGE      
1999 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M LEONARD MWAMPASHI      
2000 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M LEONARD NDUTTU      
2001 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M LEONARD PAUL      
2002 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD RENATUS      
2003 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LEONARD RODEN      
2004 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M LEONARD RUKUSHUMRA      
2005 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LEONARD SHUNGU      
2006 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M LEONARD SUSI      
2007 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD VALES      
2008 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LEONARD VASALE      
2009 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD WILLIAM      
2010 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M LEONARD YOHANA      
2011 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD YOHANA      
2012 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M LEONARD A KALIMANZILA      
2013 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LEONARD ANDASON MHOMISOLI      
2014 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD ASSENGA GERVAS      
2015 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONARD B KILAWE      
2016 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LEONARD BARTAZARY RUSOMYO      
2017 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONARD C GRATION      
2018 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M LEONARD C MGANGA      
2019 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHALESI MTEMELA      
2020 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M LEONARD CHARLES MACHAGE      
2021 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD CONSTANTINE RENATUS      
2022 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M LEONARD CYPRIAN MIYEDU      
2023 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD D MKUNDA      
2024 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M LEONARD D MWAKAMOJA      
2025 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M LEONARD E GWANGINEZA      
2026 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEONARD E KAMASESELA      
2027 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LEONARD ELINIHAKI ELIABU      
2028 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LEONARD G FULKO      
2029 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD GASIANO SENZIGHE      
2030 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M LEONARD GD IRUNDE      
2031 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M LEONARD GODFREY MWIZARUBI      
2032 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD H KIMARO      
2033 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEONARD HALORD MBIDU      
2034 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LOSSIM G KAMBAINEI      
2035 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MBONEA GODWIN MJEMA      
2036 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MERCHION NDUNGULU      
2037 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MERCKSEDECK DEOGRATIAS      
2038 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MERDAD RUGALEMA      
2039 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MERDAD SIMON      
2040 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M MERENGO MARWA      
2041 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M MERIAD ATHANAS NDELWA      
2042 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MERIKION ZEPHANIA      
2043 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MESALLA KAYANGE      
2044 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MESAUS ZAKARIA KAWOVELA      
2045 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M MESELA GILIGISI      
2046 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MESHA N OLAV      
2047 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MESHACK AMOS      
2048 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MESHACK ANDREW      
2049 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MESHACK EMMANUEL      
2050 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M MESHACK ENOCK      
2051 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MESHACK GERALD      
2052 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MESHACK IGAYI      
2053 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MESHACK JORAM      
2054 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK JOSEPH      
2055 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MESHACK KISSUI      
2056 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M MESHACK MSANGA      
2057 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MESHACK MSIMBA      
2058 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MESHACK MUGANYIZI      
2059 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MESHACK MUSSA      
2060 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MESHACK MYEMBA      
2061 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M MESHACK NZIKU      
2062 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MESHACK PAUL      
2063 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M MESHACK PETER      
2064 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MESHACK SALVATORY      
2065 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK SIMON      
2066 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MESHACK WILSON      
2067 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MESHACK A MUHEZA      
2068 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MESHACK ADAM MBARUKU      
2069 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MESHACK ALFRED NKONA      
2070 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MESHACK ALPHONCE MWAMWILE      
2071 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M MESHACK COSTANDINO NGIMBA      
2072 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MESHACK E KIBAJA      
2073 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M MESHACK EDWARD SANGA      
2074 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK EPHRAIM SANGA      
2075 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MESHACK F KASEBELE      
2076 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK GEORGE MANG''OMBE      
2077 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M MESHACK HIELONIMUS MAPUNDA      
2078 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M MESHACK JOHN JACKOBO      
2079 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MESHACK JONAS MBWILO      
2080 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M MESHACK MAJULA TITO      
2081 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MESHACK MANASE MUTI      
2082 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M MESHACK MAYENGA GINNASSA      
2083 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK R BENJAMIN      
2084 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MESHACK R MOLLEL      
2085 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M MESHACK RAPHAEL EDWIN      
2086 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MESHACK S KASEKWA      
2087 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MESHACK SAMWEL NYAMWIKALILA      
2088 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MESHACK TIBALINDA MUTA      
2089 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M MESHAKI BRYSON      
2090 SIMIYU BUPANDAGILA SECONDARY SCHOOL M MESHARK JAMES      
2091 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MESIA IBRAHIM NYENJA      
2092 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M MESTUDESI METHUSELA MICHAEL      
2093 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M METHEW ANDREW      
2094 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M METHEW B COLMAN      
2095 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M METHEW P SHAURI      
2096 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M METHEW R MPANGALA      
2097 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M METHOD CHAHITA      
2098 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M METHOD CHIZA      
2099 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M METHOD KANDULA      
2100 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M METHOD SOSPETER      
2101 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M METHOD TANO      
2102 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M METHOD BENITHO BALAMA      
2103 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M METHOD D MAPUNDA      
2104 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M METHOD E NYANGARO      
2105 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M METHOD ERASTO MWILIKE      
2106 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M METHOD FILBERT NKUYEKO      
2107 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M METHOD H LUPOLI      
2108 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M METHOD YANZAGU SAMSON      
2109 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M METHOD ZENO MBELE      
2110 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M METHODIUS EUSTARD      
2111 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M METHUSELA DASTAN      
2112 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M METHUSELA MAGINGI      
2113 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M METHUSELA FREDRICK KABABAYE      
2114 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M METHUSELAH SAMWEL      
2115 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M METHUSELAH A MATABWA      
2116 IRINGA MAFINGA SEMINARY M METRANUS ASIFIWE      
2117 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M METUSELA KASOBI      
2118 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MEWAD ANDREA      
2119 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M MEWAD SALUM NYAHENGE      
2120 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MEYEUDA G MASANJA      
2121 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MFARIJI E MBILINYI      
2122 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MFARIJI P KATEMI      
2123 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MFAUME JUMA      
2124 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M MFAUME SALUM      
2125 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MFAUME HEMED KILINDO      
2126 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M MGABO S MABUSI      
2127 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MGALULA LEONARD      
2128 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MGANGA WILLIAM      
2129 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M MGANGA S SIMEO      
2130 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MGASA M MHOJA      
2131 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MGAYA JOSEPH      
2132 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MGAYA MAGWEIGA      
2133 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MGAYA MARWA      
2134 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MGEMA MHULI      
2135 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MGEMA K MAYOMBO      
2136 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MGENI SWALEHE      
2137 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MGESI JOSEPH NYAHENDE      
2138 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MGETA MALIMA      
2139 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MGISHA FRANCE      
2140 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MGISHA MBUNDE      
2141 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M MGISHA REVELIAN      
2142 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MGISHA E KIMUGA      
2143 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MGOGWE J MTANI      
2144 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MGUNDE DAUDI      
2145 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MGWESA SAMWEL      
2146 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NATHANIEL A MCHARO      
2147 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NATHANIEL MICHAEL MPANGALA      
2148 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M NDULU MADINDILI      
2149 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M NEHEMIA M COSTER      
2150 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA M SAMBO      
2151 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA NELSON CHITEMASI      
2152 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA P MAYALA      
2153 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA ROGERS NYIKA      
2154 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NEHEMIA WILFRED MWAZINI      
2155 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NEHEMIAH O MTAFYA      
2156 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NEHEMIAH OBEID MOSSES      
2157 PWANI EFATHA SEMINARY M NEHEMIAH W NG''WIZA      
2158 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M NEIMAN G KANANDA      
2159 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NELIGWA JOSEPH MKILANIA      
2160 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NELIUS MULOKOZI      
2161 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NELSON ALEX      
2162 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NELSON AMSI      
2163 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M NELSON AUDAX      
2164 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NELSON BARITHOROMEO      
2165 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M NELSON BENJAMIN      
2166 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M NELSON CLEOPHACE      
2167 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NELSON DOMICIAN      
2168 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M NELSON ELIA      
2169 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NELSON FREDY      
2170 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NELSON HUSSEIN      
2171 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M NELSON JACKSON      
2172 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NELSON JOSEPH      
2173 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NELSON KASHAJU      
2174 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NELSON LEONCE      
2175 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NELSON LUCAS      
2176 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NELSON MALEZA      
2177 TABORA UYUI SECONDARY SCHOOL M NELSON MASHAKA      
2178 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M NELSON MINZANI      
2179 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M NELSON MNGODO      
2180 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NELSON MTEGA      
2181 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NELSON NJIWA      
2182 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M NELSON PETER      
2183 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NELSON RICHARD      
2184 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M NELSON ROBERT      
2185 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M NELSON RUGALABAMU      
2186 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M NELSON SOSOLO      
2187 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M NELSON TENDO      
2188 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NELSON UWAMBE      
2189 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M NELSON A MWAMWAJA      
2190 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M NELSON AINEA MKUMBILI      
2191 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NELSON ALOYCE MASSAWE      
2192 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M NELSON ANDREA NAMAN      
2193 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NELSON C MASONDOLE      
2194 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M NURU NURUDIN      
2195 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M OMARY MASARE      
2196 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY MOHAMED      
2197 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M OMARY MOHAMEDI      
2198 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY MUHAJI      
2199 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M OMARY MUHIDINI      
2200 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M OMARY MZIRAY      
2201 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M OMARY ORDAN      
2202 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAJABU      
2203 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHAN      
2204 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHAN      
2205 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHANI      
2206 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY SALUMU      
2207 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M OMARY SHUNDA      
2208 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY SULEIMAN      
2209 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY A MCHAGI      
2210 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OMARY A NGONGOMI      
2211 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M OMARY AHMEDI KIKOBA      
2212 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY D SAI      
2213 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M OMARY DAIM ATHUMAN      
2214 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M OMARY F LUGUSHA      
2215 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M OMARY H KIHIMBWA      
2216 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARY H MKUMBA      
2217 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARY H MPALIKA      
2218 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY HALINA KAMBURUTA      
2219 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OMARY HERI HAMIS      
2220 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M PASCAL M CHAMI      
2221 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK AMOS KABOLE      
2222 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M PATRICK B MWASHITETE      
2223 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M PATRICK D BAYONA      
2224 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PATRICK D LUSANGIJA      
2225 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PATRICK E KABUJANJA      
2226 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M PATRICK E MHAGAMA      
2227 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK E RIMOY      
2228 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PATRICK E URASSA      
2229 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M PATRICK EMMANUEL NYANGASA      
2230 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK F MASINDA      
2231 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PATRICK FRANCIS MILINGA      
2232 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PATRICK G CHUWA      
2233 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M PATRICK G GICHI      
2234 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M PATRICK GEORGE MABULA      
2235 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PATRICK GUSTAPHA NGADAYA      
2236 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PATRICK J KAZEMBE      
2237 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M PATRICK J LEMA      
2238 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M PATRICK J LUGANO      
2239 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M PATRICK J MAMSERY      
2240 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PATRICK J MANDE      
2241 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M PATRICK J MHINA      
2242 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PATRICK JOHN SAGAYA      
2243 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PATRICK K NGONDYA      
2244 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK KUSIRIE MUNUO      
2245 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK L LUHAGA      
2246 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK L MABULA      
2247 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M PATRICK L MSONGOLE      
2248 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PATRICK L MWANGUO      
2249 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PATRICK L NADE      
2250 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PATRICK L NJUNWA      
2251 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PATRICK M CHIBUGA      
2252 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK M HAMISI      
2253 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M PATRICK M JUSTINE      
2254 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M PATRICK M MLOWE      
2255 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PATRICK MARCUS FARU      
2256 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M PATRICK MARTIN MBUNDA      
2257 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M PATRICK MICHAEL GABRIEL      
2258 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M PATRICK MOHAMED SELEMANI      
2259 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M PATRICK MTENGA DAMIAN      
2260 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PATRICK NZELA KAFUGUNYA      
2261 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PATRICK P KISHOSHA      
2262 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M PATRICK P MAKOYE      
2263 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M PATRICK P NDUNGURU      
2264 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PATRICK P RUTAYABURWA      
2265 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PATRICK PASCHAL KAWAU      
2266 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PETRO E MAITARE      
2267 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M PHILIPO FESTO MULASHAN      
2268 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M KAHUNDI      
2269 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M NYAKIMWE      
2270 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M OMARY      
2271 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI M TIMBANI      
2272 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M RAMADHANI MBARAKA HASSAN      
2273 DAR ES SALAAM AL-FAROUQ SEMINARY M RAMADHANI MOHAMED ALLY      
2274 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MOHAMED KAYUNGA      
2275 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI MOHAMED SHABAN      
2276 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MOHAMED TEMBA      
2277 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI MOHAMEDI MAUNDIKA      
2278 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M RAMADHANI MUHSIN SAIDI      
2279 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI N GEMBE      
2280 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NANDERA MVUNGI      
2281 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI NASIBU CHAMWAZI      
2282 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI O CHAMBO      
2283 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI O MUSSA      
2284 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI OMARY KAKOMBE      
2285 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R HASSANI      
2286 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R MBOGO      
2287 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R SAIDI      
2288 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R SALEHE      
2289 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R SALEHE      
2290 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI R SHUGHULI      
2291 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI RASHIDI SAIDI      
2292 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S KASEYU      
2293 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S MWALWEGO      
2294 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI S TEZURA      
2295 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SAID OMARI      
2296 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SELEMANI MOHAMED      
2297 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SELEMANI SHABANI      
2298 MOROGORO KIZUKA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SHABAN MTUNGUJA      
2299 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SHABANI NJOKA      
2300 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI SINDA AYUBU      
2301 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI T MOHAMEDI      
2302 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI Y JUMA      
2303 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YAHAYA NKIMA      
2304 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YAHAYA RAMADHANI      
2305 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI YUSUPH KAJIA      
2306 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAMADHANI ZUBERI MSHANGAMA      
2307 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAMBERT RWAIKAZA BANDIHAI      
2308 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAMJI HAMIDU TELLACKY      
2309 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAMSON NESTORY FYELEGETE      
2310 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M RANGE MAGORI      
2311 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M RANK M MANYAMA      
2312 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ADAM      
2313 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M REGINALD J SHEGA      
2314 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROGERS D LIBAVA      
2315 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M SAID HARUN MFINANGA      
2316 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUM I KIBAMBA      
2317 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUMU JAFARI      
2318 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M SALUMU KADUSHI      
2319 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALUMU KOLOMA      
2320 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SALUMU MOHAMEDI      
2321 MTWARA OCEAN SECONDARY SCHOOL M SALUMU RASHIDI      
2322 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALUMU SHARIFU      
2323 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SALUMU ULAYA      
2324 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SALUMU ZUBERI      
2325 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SALUMU A BAKARI      
2326 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALUMU A MFAUME      
2327 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALUMU A MTAMBO      
2328 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SALUMU A MWINYIHIJA      
2329 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALUMU ATHUMAN MKUPETE      
2330 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M SALUMU ATHUMANI NTEGANYA      
2331 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SALUMU B MALIWA      
2332 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SALUMU H KALIMAGA      
2333 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALUMU H MMALALA      
2334 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SALUMU H MSAKUZI      
2335 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SALUMU H RAMADHANI      
2336 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SALUMU HERMANI RAMADHANI      
2337 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SALUMU J LUYAYA      
2338 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SALUMU J SALUMU      
2339 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SALUMU J TOZZO      
2340 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M SALUMU JUMANNE MABALA      
2341 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SALUMU M HASHIMU      
2342 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALUMU M MKASA      
2343 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M SALUMU M SELEMANI      
2344 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SALUMU M ZUBERI      
2345 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M SALUMU RAMADHAN GEYANA      
2346 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SALUMU S HONGOA      
2347 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUMU S JUMA      
2348 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M SALUMU S MWAMPASHE      
2349 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALUMU SAIDI RAJABU      
2350 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SALUMU SHABANI SALUMU      
2351 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SALUPIS PETRO      
2352 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALUSTIAN SALUSTIAN VAMA      
2353 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M SALUTARI SIMON SWATY      
2354 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M SALVATORY REVELIAN      
2355 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M SALVATORY ALOYCE SILAYO      
2356 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M SALVATORY H LASHAU      
2357 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SALVATORY JOHN NKIGGI      
2358 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALVATORY JOSEPH CHUWA      
2359 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SALVATORY JOSEPH SHAYO      
2360 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SALVATORY K ELIEZELY      
2361 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SALVATORY M GANDO      
2362 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M SALVATORY RAFAEL NTIBANGANA      
2363 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M SALVATORY SILVESTER FADHILI      
2364 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M SALVATORY STARSON MREMA      
2365 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M SALVATORY WILSON MAULIDI      
2366 KAGERA RUBYA SEMINARY M SALVIUS KAGUGU      
2367 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMAKI M SENGA      
2368 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMBAI MASHALA      
2369 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SAMBI MAREGERI      
2370 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M SAMBILA GEORGE      
2371 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M SAMEER RAI      
2372 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMEER SULEIMAN ABDUL      
2373 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M SAMEHE ELKANA CHILANGAZI      
2374 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M SAMI DISMAS      
2375 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SAMIA ATHUMANI      
2376 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M SAMIKE SHILOLE      
2377 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M SAMIKE MASHAMBA SENGELEMA      
2378 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SAMIU O MPUNGA      
2379 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAMMY EDWARD      
2380 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMOLA ENSON      
2381 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMOLA VALENTINO MALEKELA      
2382 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M SAMORA SALANGA      
2383 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAMORA GEORGE HASSANI      
2384 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SAMSON BERNARD      
2385 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMSON CHING''ANG''A      
2386 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMSON EMMANUEL      
2387 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SAMSON GAUDENCE      
2388 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMSON GIRAY      
2389 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMSON JOHANES      
2390 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMSON LUBELA      
2391 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMSON MADUHU      
2392 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMSON MASALU      
2393 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SAMSON MATHIAS      
2394 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMSON MPANGALA      
2395 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON MSAFIRI      
2396 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SAMSON NGALLA      
2397 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M SAMSON PAUL      
2398 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMSON PAULO      
2399 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SAMSON PHILIPO      
2400 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M SAMSON RICHARD      
2401 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M SAMSON SHADRACK      
2402 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAMSON SHEDRACK      
2403 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMSON SIMBEYE      
2404 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M SAMSON SUBI      
2405 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SAMSON AMBAKISYE MWAMBEBULE      
2406 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMSON AMOS SITYO      
2407 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAMSON JUSTO MWANDELILE      
2408 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M TELVIN H MWABULAMBO      
2409 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M TEVIN E MURO      
2410 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M THEONEST THEOBARD      
2411 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M THOMAS MODERN      
2412 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M THOMAS MSANGA      
2413 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS MSYANI      
2414 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M THOMAS MWABOBO      
2415 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M THOMAS MWACHANDE      
2416 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M THOMAS NJANDA      
2417 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M THOMAS PETER      
2418 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M THOMAS PHILIMON      
2419 KAGERA RUBYA SEMINARY M THOMAS RUBAZIBWA      
2420 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M THOMAS SAIDI      
2421 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M THOMAS SAMSON      
2422 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M THOMAS SHILINDE      
2423 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M THOMAS SHIMBA      
2424 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M THOMAS THAMBO      
2425 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M THOMAS WILLIAM      
2426 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M THOMAS A KIMWAGA      
2427 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M THOMAS ABDALAH KALAGU      
2428 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M THOMAS ABRORD NSEMWA      
2429 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M THOMAS ALEX TRANCIS      
2430 MBEYA IWALANJE SECONDARY SCHOOL M THOMAS ANDREW FRANCIS      
2431 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M THOMAS B NG''UNDA      
2432 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M THOMAS BENEDICT IKUU      
2433 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M THOMAS BENEDICTO MAHUNJA      
2434 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M THOMAS CASWELL MCHUCHA      
2435 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M THOMAS CHEZARY MUUMBE      
2436 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M THOMAS D PASCHAL      
2437 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M THOMAS D THUNDU      
2438 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M VIATER TOROTO      
2439 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M VIATORY MAGESA      
2440 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICENT ALPHONCE      
2441 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M VICENT COSTANTINE      
2442 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M VICENT COSTANTINE      
2443 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M VICENT DANIEL      
2444 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M VICENT DAUD      
2445 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M VICENT EMMANUEL      
2446 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT JAMES      
2447 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICENT KOMBA      
2448 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M VICENT MANDAGO      
2449 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M VICENT MARTINE      
2450 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT MCHUNGUZI      
2451 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M VICENT MLWALE      
2452 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M VICENT MPIGE      
2453 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M VICENT MPONDI      
2454 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M VICENT MSIGWA      
2455 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M VICENT MUSSA      
2456 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT PETRO      
2457 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT SAMWEL      
2458 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M VITARAS ALLY      
2459 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WENSLAUS MDULI KANDA      
2460 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M WENSLAUS PHESTO LUGENGE      
2461 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M WENSLEY ISAYA MPANGALA      
2462 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M WEREMA MWIKWABE      
2463 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M WERNER HIDEBLANDI MBUNGA      
2464 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M WESTON KAPINGA      
2465 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M WESTON E MAHINYA      
2466 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M WESTON M ASEL      
2467 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M WESTON MAGNAS MTWEVE      
2468 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WEWEDI E BAGI      
2469 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M WICKLIFE OTIENO      
2470 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WILBALT T NNONJELA      
2471 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILBARD EARNEST MUNISHI      
2472 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M WILBERT MBILINYI      
2473 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M WILBERT NYAMAGWE      
2474 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WILBERT LUCAS NYAKUNGA      
2475 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M WILBERT M LAWRENCE      
2476 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M WILBERT OTTO KEZUGE      
2477 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M WILBERT R BWIRE      
2478 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M WILBERT R KASANA      
2479 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M WILLIAM SALAMBA      
2480 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YELA SOSTENES      
2481 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M YEREMIA AUSEBIO UHAHULA      
2482 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M YEREMIA E NGALAMU      
2483 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YEREMIA INNOCENT MBEDULE      
2484 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YEREMIA JOSEPH IHUCHA      
2485 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YEREMIA MOSES KAALY      
2486 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M YEREMIA SHEIM MKUNGILWA      
2487 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YESAYA JACKSON      
2488 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M YESAYA EMMANUEL JAPHET      
2489 PWANI EFATHA SEMINARY M YESSE I SAMWELI      
2490 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YESSE JUMA MISANGA      
2491 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M YESSE SIMON NGOTI      
2492 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M YETHRO ENDENI MBAGA      
2493 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M YEZILELI YORAM ILOMO      
2494 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YIDUMA MARTINE      
2495 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M YISEGA MUSA SAMBWE      
2496 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M YOAB ERNEST      
2497 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M YOAKIM EUSTACK KOMBA      
2498 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YOEL E NDEGEA      
2499 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M YOEL J EZEKIEL      
2500 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YOEL JAPHET BUKURU      
2501 KILIMANJARO SUJI SECONDARY SCHOOL M YOEN YOHANA NGODA      
2502 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M YOHAKIMU S SANGA      
2503 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M YOHANA ANTHONY      
2504 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M YOHANA ANTHONY      
2505 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M YOHOBWAM A GABO      
2506 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA MAHENDA MASHAURI      
2507 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA O CHAN      
2508 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA R MALLYA      
2509 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA R MUNUO      
2510 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA RUBATUKA JAPHET      
2511 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA TOBOKA BENJAMIN      
2512 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ZACHARIA ZEBEDAYO KASHINDI      
2513 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ZACHARIAH AUGUSTINE MANYANDA      

 

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi