Jumatatu, 23 Julai 2018

Kikosi 834

S/N            MKOA                          JINA LA SHULEJINSIAJINA 
1 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA ABRAHAM NGATUMBURA  
2 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AIKA J KAYAGA  
3 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ALFREDINA ALOYS  
4 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL F ALICE ANGRIBERT  
5 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ALICE CHRISTIAN  
6 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ALICE HOSEA  
7 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL F ALICE LUTAREMWA  
8 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F ALICE MKONDYA  
9 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ALICE RWIZA  
10 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F ALICE B NYAGABONA  
11 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL F ALICE CALIST LYIMO  
12 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE DAVID GOMEZULU  
13 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ALICE ERNEST MASELLE  
14 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ALICE G MREMA  
15 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ALICE H RUTTA  
16 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE HENRY LEMA  
17 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE HERI MOSHI  
18 KAGERA KANYIGO SECONDARY SCHOOL F ALICE KAUMU SEBASTIAN  
19 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE M KILEMBE  
20 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ALICE O NDEMO  
21 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE ONGEI MAINA  
22 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICE RICHARD SWAI  
23 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F ALICE SWEDI LUCAS  
24 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ALICETIDIA GREGORY  
25 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALICIA AYESIGA  
26 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ALICIA SWEETBERT  
27 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F ALICIA MWIJAGE EVANCE  
28 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ALICIA WENCESLAUS JAMES  
29 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL F ALINDA ATHANAEL  
30 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F ALINDA DENICE  
31 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ALINDA F MUTALEMWA  
32 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ALINDA METHOD BAKUZA  
33 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ALISHADA SINANI  
34 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F ALISIA J GOBRE  
35 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA AUDAX  
36 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA RWEZAHULA  
37 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ALISTIDIA ALEXANDRA LUSOZI  
38 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ALIYAH ABDUL MWEMZUNDU  
39 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F ALKA IDD HUSSEIN  
40 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ALMA L MAMBO  
41 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALMA R NZUNDA  
42 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F ALMISHI JUMANNE OMARY  
43 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ALODIA PASCHAL  
44 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALODIA WAMARA  
45 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F ALOYCIA ALOYCE  
46 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F ALOYCIA T LUKEBERA  
47 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F ALOYSIA K ALOYS  
48 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ALPHA A SIKALUMBA  
49 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F ALPHA C MWINUKA  
50 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F CATHERINE MKELLO  
51 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE GOODCHANCE MAKUNDI  
52 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE I MASONGO  
53 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J MADEBE  
54 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE J SUNGU  
55 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JAQUELINE ALIWA  
56 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH KANUTH  
57 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE JOSEPH SHABAN  
58 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CATHERINE K BUJULU  
59 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M ALOYCE  
60 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M KAHUKA  
61 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE M MWAKANEMA  
62 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MATHIAS MOLLEL  
63 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE MICHAEL DOMINICK  
64 MOROGORO BIGWA SISTERS SEMINARY F CATHERINE NANGWALA WAJUGA  
65 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CATHERINE NDAHANE MKOLERA  
66 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CATHERINE NORBERT KAYOMBO  
67 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE PETER MUSHY  
68 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F DEVOTA NYAKASHI DEOS  
69 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA ANATORY  
70 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA DEUS  
71 MWANZA LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA KAIJAGE  
72 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA LAURIAN  
73 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA TOBIAS  
74 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA A FIDEGE  
75 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA CHRISTOPHER LASWAY  
76 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA D MADATA  
77 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA DALLAS BITWAYE  
78 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA DEVID MBWILO  
79 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA E MNG''ONG''O  
80 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA L LAURENT  
81 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA LEONARD RUBAGUMYA  
82 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F DEVOTHA N BENEDICTO  
83 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA PASCHAL PROTAS  
84 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA ROMANUSY NGOVANO  
85 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA RONGINUS MLOWE  
86 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA S MARESI  
87 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEVOTHA V KALINGA  
88 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F DORIN TURUKA  
89 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NSAMBA  
90 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH NZALALILA  
91 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH RICHARD  
92 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH SHADRACK  
93 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH STEPHANO  
94 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ELIZABETH A ADOLPH  
95 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MALEKELA  
96 MANYARA SINGE SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MARINO  
97 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A MWASUNDA  
98 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH A TESHA  
99 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ADELFINA LUAMBANO  
100 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH AGUSTINO MVILLI  
101 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ANTHONY SEKEMI  
102 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B KAPONGO  
103 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B MWAKALIKAMO  
104 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH B MWANDU  
105 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F ELIZABETH C KISIMBA  
106 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C M SHIMBA  
107 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C MNYEKE  
108 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH C NJAU  
109 MOROGORO IFAKARA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DANIEL MOLLEL  
110 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH DAVID NKOMOLA  
111 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ELIZABETH DUNFORD MANZI  
112 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E MAGANGA  
113 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E NDIMBO  
114 IRINGA LUGALO SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH E SALINGWA  
115 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EDES MATERU  
116 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EDWARD THEODORI  
117 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH EDWIN JONAS  
118 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F ELIZABETH ELIUD KAPILI  
119 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FATMA ADAM HUSSEIN  
120 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F FATMA ALI KABAKA  
121 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F FATMA ALLY KHAMISI  
122 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL F FATMA ANDERSON SUMBUKA  
123 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL F FATMA I IBRAHIM  
124 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FATMA IBRAHIM SABURI  
125 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F FATMA IDDY NYAGAWA  
126 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FATMA ISSA HANGO  
127 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FATMA JUMA BAKAR  
128 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL F FATMA K YUSUPH  
129 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FATMA M ABOUBAKAR  
130 MTWARA AMANAH ISLAMIC SEMINARY F FATMA M FUNDI  
131 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F FATMA M MOSHI  
132 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F FATMA MIRAJI SINGANO  
133 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FATMA MOHAMED NAMKAPE  
134 MARA SONGE SECONDARY SCHOOL F FATMA RAMADHANI LULELA  
135 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FATMA WAZIRI MAGAYUKA  
136 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F FATMA Y HABIB  
137 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F FATMA YAHYA ABDARAB  
138 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FATMA YUSUF CHANYIKA  
139 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FIONA GEORGE NDAMAGI  
140 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F GLADINESS GIDEON NGAIZA  
141 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADIS JOSEPH UMI  
142 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GOODLUCK  
143 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ISAACK  
144 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F GLADNESS KAJELA  
145 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS NSEMWA  
146 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ROMUALD  
147 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F GLADNESS A MATHIAS  
148 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GLADNESS AGUSTINO LUVANGA  
149 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ALBERT KATANGA  
150 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ANTONY KAHEHE  
151 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GLADNESS ATUGONZA SHUBI  
152 MBEYA HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS B SHAYO  
153 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS ESTOMIH AIYONA  
154 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS F MSHANGA  
155 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS G MUYUNGI  
156 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GENES KAKORE  
157 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GODFREY KIONDO  
158 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GLADNESS GOODLUCK MATILE  
159 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F GLADNESS HUMPHREY MPEMBENI  
160 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F HAJRA H RASHID  
161 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F HALIMA T ALLY  
162 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA W SUYA  
163 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F HALIMA YUSUPH SHOMARI  
164 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAMIDA RAMADHAN  
165 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL F HAMIDA BAKARI NAMPENYA  
166 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HAMIDA I VONIATIS  
167 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F HAMIDA M MSAFIRI  
168 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F HAMIDA Y CHINGOROMO  
169 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HAMIDA YASINI ALLY  
170 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HAMISA JUMA  
171 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HANA SWILA  
172 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HANAAN H NASSOR  
173 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HANAN MOHAMED SALIM  
174 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HANIFA R MCHAI  
175 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HANIFA RAMADHANI SAIDI  
176 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F HANNA WIKEDZI  
177 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F HANNA A MBILINYI  
178 MBEYA META SECONDARY SCHOOL F HANNA NABOTH CHAULA  
179 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HANNA P KINDOLE  
180 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HANNELORE JAPHET NGILANGWA  
181 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F IRENE C MFOY  
182 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE C MZOKOLO  
183 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE C TENDWA  
184 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F IRENE CHARLES YOBWA  
185 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE CLETUS MLEO  
186 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F IRENE CONSTANTINE PETER  
187 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE DANIEL NSANZUGWANKO  
188 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE DENIS KIMARIO  
189 KILIMANJARO SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL F IRENE DEODAT TARIMO  
190 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IRENE DEUSDEDIT DOMISION  
191 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F IRENE E BULAYI  
192 MTWARA NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE E CHAMBALA  
193 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F IRENE E ELIEZA  
194 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE E SAMBU  
195 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE EDSON MWAKATOBE  
196 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F IRENE ELIABU ORIO  
197 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE ELIARINGA NGOWI  
198 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F IRENE ELTON NYANGE  
199 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F IRENE EMANUEL MAWONA  
200 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F IRENE EMANUEL MMARY  
201 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE MTULO  
202 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE RAPHAEL  
203 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE RAYMOND  
204 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE A MAYO  
205 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE A MKENYELA  
206 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE E FUNGO  
207 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE E SANGAU  
208 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE EMMANUEL SADICK  
209 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE F MWAISEMBA  
210 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE GEORGE NGURUWE  
211 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE H KAHWILI  
212 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE H SHAMUMOYO  
213 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE J KIMATH  
214 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE J MPONELA  
215 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE J MWANANDENJE  
216 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE J NGOWI  
217 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE LIVIN MOSHA  
218 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE M MASUKA  
219 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE M MGINA  
220 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACQUELINE M NZILE  
221 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F KHAJIRA MUSTAFA BHATAHE  
222 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHAJRA ABBAS KIBARI  
223 SHINYANGA MWENDAKULIMA SECONDARY SCHOOL F KHALILA IDRISA  
224 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F KHAMISA S KUMBATA  
225 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHAULATH MWINY IALLY  
226 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F KHILNA KISHAN GOKANI  
227 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F KHUDA ALLY NALAGA  
228 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHUDNA ALLY KHALFANI  
229 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F KHULAYTA ABDUL-HALIM ZAHRAN  
230 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIDNESS BETSON KULANGA  
231 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F KIHENGU JUMA  
232 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F KIMUGOYE FAIDA  
233 SINGIDA PALLOTI GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDA GIPSON MWAKYUSA  
234 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDA STEPHANO ELIA  
235 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDES SIMBEYE  
236 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F LIDIA JOHNSTONE SUNGURA  
237 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LIDYA ATUPELE  
238 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL F LIDYA ASANTEL MONYO  
239 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LIDYA D RWEJUNA  
240 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL F LIDYA G NTANDU  
241 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F LIDYA JOHN AYOUB  
242 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDYA JOHN KIYABO  
243 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F LIDYA JOHNSON MAKANGA  
244 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F LIDYA OMARI MALLETA  
245 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LIDYA R MIRUMBE  
246 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIDYIA NEHEMIA  
247 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS ASSAY  
248 DODOMA KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS KILONZO  
249 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS NOVART  
250 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS C KAFYULILO  
251 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS COLMAN MASSAWE  
252 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS D RUGAIMUKAMU  
253 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS DANSTAN MTEI  
254 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS E ERASMO  
255 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS E MMASI  
256 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS G MUNIS  
257 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F LIGHTNESS GODFREY KITALI  
258 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MAGDALLENA MUGUNDA  
259 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL F MARIAM H ABDUL  
260 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F MARIAM H FUSI  
261 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MARIAM H NURDIN  
262 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARIAM H SAMIZI  
263 KILIMANJARO KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F MARIAM HABIBU CHAMVUA  
264 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F MARIAM HAMADI HAJI  
265 DAR ES SALAAM KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F MARIAM HASHIM SALEHE  
266 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F MARIAM HUSSEIN MALOMBE  
267 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F MARIAM I CHIWINGA  
268 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL F MARIAM I GUNDA  
269 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F MARIAM I ISHENGOMA  
270 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM IDD KHANJU  
271 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MARIAM J CALEB  
272 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL F MARIAM J MANGU  
273 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARIAM J MBILINYI  
274 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM JACTO KONGA  
275 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARIAM JORAM IKOTI  
276 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMA SADIKI  
277 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MARIAM JUMAA MAJIDI  
278 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM K EL-LAMY  
279 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F MARIAM KANUTI MGANGA  
280 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F MARIAM KASSONGO KING''UNG''ALO  
281 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM KIUNGA MINGWA  
282 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MARIAM M AMIRI  
283 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MARIAM M SAILEN  
284 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MARIAM M SHAABAN  
285 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM MMBAGA ELIAS  
286 ARUSHA MRINGA SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOHAMED HUSSEIN  
287 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOHAMED MLOWE  
288 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOHAMED OMARY  
289 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MARIAM MOSTAPHA JAFARI  
290 MWANZA SUMVE SECONDARY SCHOOL F MARIAM MZEE KUNGA  
291 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F MARIAM N KIMBUNGA  
292 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY F MARIAM NKOMOLA EMMANUEL  
293 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM NYONGE MAHANYU  
294 DAR ES SALAAM PIUS SECONDARY SCHOOL F MARIAM OMARY MTIBIRO  
295 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F MARIAM P NDACHUO  
296 ARUSHA FLORIAN SECONDARY SCHOOL F MARIAM R YATERY  
297 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MARIAM RASHID MWENDA  
298 NJOMBE MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F MARIAM RICHARD YOHANA  
299 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MARIAM S MUONA  
300 DODOMA SALESIAN SEMINARY F MARIAM SAID BIGAMBO  
301 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F MARIAM SAID HEMED  
302 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM SAIDI KABONGO  
303 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MARIAM SALEHE MAKOLEO  
304 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARIAM SHABANI LUONO  
305 KILIMANJARO MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F MARIAM T MWAKASALA  
306 MBEYA VWAWA SECONDARY SCHOOL F MARIAM T MWALUANDA  
307 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F MARIAM Y BUSHAKO  
308 MOROGORO DAKAWA HIGH SCHOOL F MARIAM Y LUKONDO  
309 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F NASRA OMARY HUSSENI  
310 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL F NASRA R MUSSA  
311 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL F NASRA S DULLA  
312 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NASRA S KIBUKILA  
313 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL F NASRA SALUM KONDO  
314 KILIMANJARO MUDIO ISLAMIC SEMINARY F NASRAH HAMOUD  
315 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F NASRAT D IBRAHIM  
316 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL F NASRIN O BAKARI  
317 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F NASSERIAN GODFREY LESHANGE  
318 KAGERA RUGAMBWA SECONDARY SCHOOL F NASURATH ABDUL  
319 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NASWIAH YAHYA KAJUNA  
320 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F NASYO S ATUPELE  
321 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NATALIA BENEDICT HYERA  
322 SINGIDA TUMAINI SECONDARY SCHOOL F NATALIA NICHOLAUS MASHAMBO  
323 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NATASHA JIMMY KINYUNYU  
324 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL F NATASHA R ALUKO  
325 MBEYA USONGWE SECONDARY SCHOOL F NATASHA RAMADHANI HAMISI  
326 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NATHALIA FILIMON MHULE  
327 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL F NATOSIM M SAILEVU  
328 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F NATUJWA BAKARI  
329 MTWARA MASASI GIRLS SECONDARY SCHOOL F NATUJWA TUMAINI JOHN  
330 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F NAVONE I MZORO  
331 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAZAEL BROWN  
332 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F NAZAHED M MIKAEL  
333 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL F NAZAHEDI E NINKAMBAZI  
334 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA P TAIRO  
335 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PAULINA REGNALD MURO  
336 KILIMANJARO KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA ROMANUS SANGA  
337 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA S CAROL  
338 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINA S MAKWINYA  
339 MANYARA DR. OLSEN SECONDARY SCHOOL F PAULINA T HILONGA  
340 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINE FRANCIS NDEBELE  
341 GEITA WAJA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINE JEREMIAH AKONAAY  
342 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL F PAULINE S MEGIRORY  
343 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE BALIGE  
344 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL F QUEEN P MASSAWE  
345 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F REBECCA BRYCESON  
346 TABORA UCHAMA SECONDARY SCHOOL F REBECCA DAUDI  
347 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA DONARD  
348 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F REBECCA EMANUEL  
349 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REBECCA GRAYSON  
350 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA MWAIPAJA  
351 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA NDOYA  
352 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F REBECCA NTOBI  
353 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F REBECCA TWEVE  
354 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F REBECCA AUGUSTINO KASHUTA  
355 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F REBECCA CHRISTAWDY KIBONA  
356 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F REBECCA DONASIAN MBUYA  
357 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F REBECCA ELISHILIA KAAYA  
358 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL F REBECCA FREDY MWASANGUTI  
359 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F REBECCA HARRY MWAKILIMA  
360 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F REBECCA J MWAIKWAJA  
361 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA J MWAMBEGELE  
362 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F REBECCA JOHN NYAMBWETA  
363 SHINYANGA TINDE GIRLS HIGH SCHOOL F REBECCA K JOSEPH  
364 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F REBECCA P MABANZA  
365 SIMIYU MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA PASTORY MWESIGA  
366 TANGA KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA RAINERY MBAWALA  
367 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F REBECCA STEPHEN SANGA  
368 KATAVI MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F REBECCA STEVEN MANYONYI  
369 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F REBECCA U KIBONA  
370 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F SARAFINA TEWAS SANGA  
371 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SARAH AMOS  
372 KAGERA KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH BARNABAS  
373 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SARAH CHAMBO  
374 RUKWA KIZWITE SECONDARY SCHOOL F SARAH EDSON  
375 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH GEORGE  
376 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SARAH GOMAH  
377 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARAH HUMUDY  
378 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL F SARAH JOSHUA  
379 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARAH KALOMBA  
380 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH KASISI  
381 MWANZA BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SARAH KENENE  
382 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SARAH MAJUKA  
383 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL F SARAH MALIMI  
384 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SARAH MASSAWE  
385 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F SARAH MDETE  
386 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F SARAH MWALONGO  
387 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL F SARAH MWASHIUYA  
388 IRINGA IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F SARAH PERIAS  
389 TABORA URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F SARAH PHILIBETH  
390 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL F SARAH SILAS  
391 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F SARAH THERACE  
392 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SARAH YOHANA  
393 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SARAH A JAMES  
394 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SARAH A MAGOMA  
395 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SARAH A MKWAYA  
396 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F SARAH ABDALLAH KATUNZI  
397 MARA CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F SARAH BAHAME MACHIBYA  
398 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SARAH BENEDICT UHAGILE  
399 KILIMANJARO MAWENZI SECONDARY SCHOOL F SARAH CHARLES ASSENGA  
400 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL F SARAH COSMAS FULUGENCE  
401 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SARAH D CHARO  
402 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F SARAH D LUPENZA  
403 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SARAH D MARKI  
404 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SARAH D RWEYEMAMU  
405 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F SARAH E AYO  
406 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F SARAH E CHALALA  
407 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SARAH EMANUEL BURCHARD  
408 KILIMANJARO USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F SARAH GILBERT NGALLO  
409 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL F SCOLASTICA MSUYA  
410 MBEYA LOLEZA SECONDARY SCHOOL F SYLIVIA JACKSON YUMA  
411 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA NGONYANI  
412 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABUBAKAR SADIQ RAMADHAN  
413 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M ABUBAKAR SAID MSEKWA  
414 DAR ES SALAAM RIDHWAA SEMINARY M ABUBAKAR WAZIR BAKARI  
415 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKAR ZUBEIR KADURI  
416 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ALLY  
417 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ATHUMANI  
418 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI JUMANNE  
419 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MEZA  
420 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MVULE  
421 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MWABUTU  
422 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI NYAHURI  
423 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ABUBAKARI OMARY  
424 KIGOMA NEWMAN SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SADICK  
425 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI SHOMARI  
426 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ABASI MSOFE  
427 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI ISSA HAMIS  
428 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI J BAKARI  
429 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI M ALLY  
430 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MGANZA ALMAS  
431 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI MOSHI MAGANGA  
432 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M ABUBAKARI MUINGI IDDI  
433 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI N JUMANNE  
434 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI R ABDUDI  
435 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARI S RAMADHANI  
436 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY K JUMA  
437 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABUBAKARY S HABIBU  
438 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M ABUSHIRI AMIRI VISSI  
439 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ABUU SHABAN MATIMBWA  
440 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ABUU SHABANI KISUMUNI  
441 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ABUU VUMILIA RAMADHANI  
442 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M ACHILES RICHARD  
443 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS MUGISHAGWE  
444 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ACHILEUS CHARLES KALUMUNA  
445 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M ACHILLEUS B KAMALA  
446 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ACHLAUS CHARLES  
447 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ACKLEY M KASHARILA  
448 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ACKLEY THADEO ZAMBI  
449 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ACKLIN REMMY MSAKUSI  
450 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ACLAY FRANK  
451 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ACLAY GABRIEL NDANZI  
452 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ACLEY E MABUNGA  
453 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M ADABERT PONDAMALI  
454 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ADABU S HENRY  
455 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADADI ADAM IBRAHIM  
456 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ADALAH A BABIHA  
457 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADAM AMON  
458 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAM ANDREA  
459 TABORA NEW ERA SECONDARY SCHOOL M ADAM ANICETH  
460 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADAM BALTAZARI  
461 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ADAM CHACHA  
462 TABORA UMOJA SECONDARY SCHOOL M ADAM CHARLES  
463 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ADAM CHRISTOPHER  
464 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ADAM JUMA  
465 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADAM KALINGA  
466 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ADAM KILOYA  
467 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ADAM MAHAMUDU  
468 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ADAM MAIMBA  
469 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL M ADAM MASSAWE  
470 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM MATHIAS  
471 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M ADAM MGAHI  
472 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ADAM MPINA  
473 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ADAM NALIMI  
474 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M ADAM NOAH  
475 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADAM RICHARD  
476 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAM SAMBU  
477 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M ADAM SAMSON  
478 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ADAM SANGA  
479 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ADAM ZACHARIA  
480 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ADAM A HULILE  
481 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ADAM A NSEKE  
482 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAM A NZIKU  
483 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM ABDALAH LUKINDO  
484 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ADAM AMIRI SAIDI  
485 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ADAM ARON JOSEPH  
486 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM ATHUMAN ATHUMAN  
487 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ADAM BETWEL FUNGO  
488 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ADAM C ALLY  
489 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ADAM D MIHAYO  
490 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADAM DOTTO LAZARO  
491 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M ADAM GRAYSON SHOLA  
492 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM H MKWAWA  
493 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM HAMIS MWANGAILA  
494 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ADAM HASHIM CHAKWE  
495 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM J TENGENEZA  
496 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ADAM JAMES MUSIKA  
497 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ADAM JOHN WASHA  
498 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ADAM JOHNSON MBWAMBO  
499 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ADAM JUMA IDDY  
500 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAM JUMA TEGEZA  
501 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ADAM K MACHALILA  
502 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ADAM MOHAMED GAMA  
503 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ADAM S MKUMBILA  
504 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ADAM S MUSSA  
505 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAM SAIDI SABAI  
506 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M ADAM SALEHE MTITIMA  
507 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ADAM SELEMAN PANGANI  
508 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M ADAM SEREKWA JULIUS  
509 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADAM SILAS NDIMBO  
510 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ADAM ZABLON JOMO  
511 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADAMSON MAHALI  
512 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ADAMSON A AKYOO  
513 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ADAMU ARON  
514 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M ADAMU ATHUMANI  
515 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ADAMU HAMISI  
516 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADAMU HAMZA  
517 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ADAMU PHILIPO  
518 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ADAMU SANGA  
519 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ADAMU ZULU  
520 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ADAMU ABSON MHEPELA  
521 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ADAMU AHAMADI KAZWARA  
522 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADAMU E MWAZEMBE  
523 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ADAMU GODLOVE MBWANZI  
524 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ADAMU IDDI NYUDA  
525 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ADAMU M MAHENGO  
526 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ADAMU RAMADHAN ISMAIL  
527 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ADBENADURUS M KABUTA  
528 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ADEGREYSON P SWAI  
529 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M ADELADE CHRISTOPHER  
530 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ADELARD JOHN NESTORY  
531 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADELARD LAURENCE LYAMUYA  
532 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ADELINUS LONGINO  
533 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADELTUS A KARUMUNA  
534 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ADEN MOSES  
535 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADEN N MWAKIPIKI  
536 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ADEST P ADOLFU  
537 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ADHACHO DEUS  
538 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ADHURUN ABDALLAH  
539 MWANZA NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M ADIDU BURUHANI  
540 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADILI ELIAKIMU  
541 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ADILI KASHILILIKA  
542 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ADILI A MBEMBELA  
543 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M ADILI ABDALLAH KUWEKA  
544 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADILI ASUKILE MWAMBOPO  
545 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ADILI K ALLY  
546 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ADILI P MWAISUMO  
547 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M ADILI S KAMANDO  
548 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ADILI S NDAMBACHIA  
549 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ADILI ZABRON MYAMBA  
550 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ADILIANO PULUMBA  
551 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M ADILY BRAISON KARANI  
552 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ADIMU ALLY MONJE  
553 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ADINAN HARUNA  
554 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ADINAN SHAABAN MHIDZE  
555 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ADINANI SUFI  
556 TANGA COASTAL SECONDARY SCHOOL M ADINANI H MZIMBIRI  
557 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ADINANI IDDY SHABANI  
558 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ADMINI JAMAL  
559 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M ADMINI NDIMBWA  
560 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M ADNAN AIDAN MONGI  
561 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ADNAN BOAZ RUGUNDU  
562 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ADNAN THABIT THABIT  
563 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ADO M ASAJILE  
564 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ADOBERT MUGYABUSO  
565 KILIMANJARO UNGWASI SECONDARY SCHOOL M ADOLF AMOS  
566 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ADOLF KATUNZI  
567 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ADOLF LUCAS  
568 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ADOLF MWESIGA  
569 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ADOLF LUCAS MBATA  
570 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ADOLF M ROBERT  
571 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M ADOLF M ULAYA  
572 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ALBAN CASTRO SIMBA  
573 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ARTHUR N MALINGO  
574 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI ZWAYI RAMADHANI  
575 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M BASIL RAYMOND MAHELELA  
576 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BASILIUS G KAPINGA  
577 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BASOLE C AMRY  
578 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BASOSEYE CLARENCE JOHN  
579 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BASYA M YONA  
580 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BATEGA FRANCIS MUGASA  
581 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BATHOLOMEW JAMES  
582 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M BATHOROMEO BUKOLI  
583 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BATHROMEO JOHN SIKAZWE  
584 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BATHROMEO M DAVID  
585 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BATHROMEO P MSULWA  
586 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BAUSI MFAUME ATHMAN  
587 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M BAVO F LASWAI  
588 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BAYANA KAMWELA  
589 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BAYLON GABRIEL KOBIRI  
590 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M BAYONA JIMMY KINYAMAGOHA  
591 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BAZIL B DAUD  
592 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M BAZIL ERASTO KESSY  
593 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M BAZILI KISIERI  
594 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BAZILIO SEBASTIAN  
595 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BEANATUS BARNABUS KAZOBA  
596 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BEATHUEL ROBERT NGANYA  
597 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M BEATUS BENEDICTO  
598 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BEATUS LUGENGE  
599 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BEATUS RUTASERWA  
600 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M BEATUS VICENT  
601 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M BEATUS CLEMENT GALAHENGA  
602 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BEATUS CONSTANTINE PAMBA  
603 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M BEATUS M WENFUREBE  
604 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BEATUS RICHARD NSIMBA  
605 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M BEATUS V KIZA  
606 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BEATUS Z CHILETSE  
607 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BEDASTO SHABANI MGENDWA  
608 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BEKA W NDENGA  
609 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BELDON MICHAEL KITWIKA  
610 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BELIA MWASILE  
611 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BELLON A MWAKALOBO  
612 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M BEN E MRINA  
613 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BEN LANGSON KALILE  
614 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BEN MAGNUS MAKETA  
615 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BEN PASCAL KIBASA  
616 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BENADI ATUSWEGE KIJALO  
617 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENAIH DAGLASI MWALONGO  
618 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENARD DANIEL  
619 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M BENARD DONARD  
620 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BENARD JOHN  
621 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENARD JUMA  
622 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENARD MATIKU  
623 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENARD MZUMBWE  
624 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENARD SELEMA  
625 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BENARD SILLAH  
626 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M BENARD A JOB  
627 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M BENARD ALPHONCE ELISHA  
628 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M BENARD B JOSEPH  
629 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M BENARD D MWAKIPESILE  
630 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M BENARD J JOACHIM  
631 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENARD JOHN PILLY  
632 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M BENARD M HARUNI  
633 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M BENARD M MKUMBWA  
634 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M BENARD ROMAN JONAS  
635 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BENARD RUBALI SOTOKA  
636 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M BENARD YUSTINI COSMAS  
637 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENAYA JULIUS  
638 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BENEDICKSON B MRINGO  
639 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT INNOCENT  
640 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT KAGUO  
641 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT MBASSAH  
642 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT PETER  
643 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT A BARAKA  
644 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENEDICT A KYEJO  
645 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BENEDICT A MASAWE  
646 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT ANICET MUNGA  
647 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT AUGUSTINO MOYO  
648 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BENEDICT BENEZETH RWEYEMAMU  
649 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M BENEDICT C MATHEW  
650 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BENEDICT CASMIR KIWERA  
651 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENEDICT CHRISTIAN MAKONYOLA  
652 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT DICKSON HYERA  
653 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT EDWARD MEENA  
654 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICT FRANSIS HIZZA  
655 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M BENEDICT G ISAAC  
656 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M BENEDICT PANCRAS MGOWOLE  
657 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BENEDICT PAUL NDOMBA  
658 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENEDICT PRIMI TILISHO  
659 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENEDICT REMIGIUS MBELE  
660 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO ALEX  
661 IRINGA MAFINGA SEMINARY M BENEDICTO KAMAGE  
662 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO LUCAS  
663 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MARCO  
664 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO MUSSA  
665 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BENEDICTO NKULU  
666 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO RWEZAULA  
667 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO SAILON  
668 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO C BARUTI  
669 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M BENEDICTO G MAHENGE  
670 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO GIDEON FUSSY  
671 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO JOHN NGAKONGWA  
672 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO JOSEPH MGATA  
673 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO LINUS MGIMWA  
674 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO LUTEGO CHARLES  
675 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO P GUGUGU  
676 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO ROMANUS MBEYA  
677 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTO TENSON MGALA  
678 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR LAURENCE  
679 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR LUCAS  
680 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR BONIFACE EDMUNDI  
681 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR DANIEL MOSSES  
682 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M BENEDICTOR K JUMA  
683 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M BENERD C KINYAMAGOHA  
684 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M BENESENTH CHRISTOPHER MIGETO  
685 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M BENETH EDWARD  
686 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M BENEZETH THOMAS  
687 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M BENI MDEKA  
688 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BENI SHAYO  
689 RUVUMA WILIMA SECONDARY SCHOOL M BENICK L NYAMOGA  
690 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M BENIGNUS JOHN  
691 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BENIKIKO ZAMOYONI LUDOGA  
692 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENITHO HELMAN KOMBA  
693 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M BENITHO VINTAN MTITU  
694 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENITHO ZAIRE KILOWOKO  
695 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ABDALLAH  
696 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BONIPHACE  
697 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BRYSON  
698 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHAGU  
699 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHARLES  
700 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN CHARLES  
701 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EMMANUEL  
702 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN IBRAHIM  
703 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JACKSON  
704 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JOHN  
705 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JOSEPH  
706 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN JULIUS  
707 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN KAYUNI  
708 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN LWITIKO  
709 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN MICHAEL  
710 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PAUL  
711 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PAUL  
712 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN PETER  
713 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN SHIMIYU  
714 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN SWITI  
715 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN THOBIAS  
716 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN TIIBAZA  
717 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN WILLIAM  
718 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M BENJAMIN A MAHWERA  
719 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN AGUSTINO NJIGE  
720 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ALBIN MOSHY  
721 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN B RUKWANJI  
722 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN BAHAGAZE WILLIAM  
723 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN C MSAKU  
724 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D MANDA  
725 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN D MSHOSHO  
726 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN E BENJAMIN  
727 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN E KAVULA  
728 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN E MWAKATOBE  
729 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN EDWARD NYAMBO  
730 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN ELIUD SANGA  
731 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN FLAVIAN MASALANGA  
732 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN FRANCIS GIYAN  
733 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M BENJAMIN G MERINYO  
734 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M CHIMANGA BENEDICT CHIMANGA  
735 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M CHINGELEYE PHILBERT MBOGOYE  
736 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M CHIPANGANYA MUSA  
737 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CHISONGELA YOHANA PAUL  
738 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHIYENGELE G MAREGESI  
739 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M CHIZA M RUHETA  
740 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M CHOMA JULIUS CHOMA  
741 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHONDE A NGUYAHAMBI  
742 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M CHONGERA Y CHONGERA  
743 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHONGO Z NG''ORONGO  
744 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRIS ALEX MREMA  
745 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M CHRISANT CHRISTOPHER DUNDUGURU  
746 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M CHRISANTUS JOSEPH  
747 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M CHRISANTUS EMMANUEL MHENZI  
748 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISBERT C MBALAMWEZI  
749 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISMAN JOSEPH RUGUNDU  
750 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M CHRISOSTOM CHILATO  
751 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M CHRISOSTOM E KAWEZA  
752 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN KISANGA  
753 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN A KIMARO  
754 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN B LAURENT  
755 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M CHRISPIN B SANGA  
756 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN CHRISTIAN UTYATYA  
757 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN EMANUEL KADEGE  
758 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN MAXIMILIAN MAPUNDA  
759 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISPIN OSCAR BALAMA  
760 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE ROMANUS  
761 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE SHADRACK  
762 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE ATILIO MWINAMI  
763 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRISPINE M RESPICE  
764 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINI BASANGA  
765 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISPINI PESAMBILI  
766 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M CHRISPINI LEANDRY KAWISHE  
767 DAR ES SALAAM PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M CHRISPINUS PATRICK  
768 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M CHRISPPINE A CHENGULA  
769 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHRISS S LALIKA  
770 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISTANDUS SILVANUS NGURU  
771 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN BARNABAS  
772 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN BENEDICT  
773 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN HANCE  
774 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN HUMPHREY  
775 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN KOMBA  
776 SIMIYU BARIADI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN LUBINZA  
777 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN LUCAS  
778 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MFILINGE  
779 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAUDI C MBILIZI  
780 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUDI DAVID MWAMBEBULE  
781 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ELIAS CHIJA  
782 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ELIAS MANGU  
783 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI ERASTO MABINA  
784 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI F BWIMBA  
785 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M DAUDI F MAKWENGWE  
786 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M DAUDI F MWANG''AMBA  
787 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI F SHAYO  
788 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DAUDI FRANCIS MALIMBAGULA  
789 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUDI G LWENDA  
790 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAUDI GASPER MREMA  
791 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M DAUDI HASSAN DAUDI  
792 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M DAUDI ISACK CHILONGANI  
793 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J BULIGO  
794 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI J KILONZO  
795 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M DAUDI J NGWALE  
796 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M DAUDI J SINGOGO  
797 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAUDI JEREMIAH ULLAYA  
798 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAUDI JULIUS MMARY  
799 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI K ELIAS  
800 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUDI KENGIA MBAGA  
801 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M DAUDI L LUGOYE  
802 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEONARD PANTALEO  
803 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAUDI LEVIRA SHABANI  
804 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DAUDI LIKIGELIE LEMBESA  
805 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAUDI M CHARLES  
806 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M DAUDI M JOHN  
807 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M DAUDI M MWAMPAMBA  
808 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI MARKO MGELWA  
809 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI MICHAEL GHULA  
810 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUDI MOSES DAUDI  
811 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M DAUDI N MSENGA  
812 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI NELSON MVUNGI  
813 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUDI NICKODEMUS KIYANGA  
814 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUDI O SEVURI  
815 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M DAUDI OSWARD WIDAMBE  
816 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUDI P KACHONTA  
817 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI P STEPHANO  
818 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI P YOBELE  
819 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAUDI PATRICE BURURE  
820 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DAUDI PETER MASAKA  
821 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUDI R MASALI  
822 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUDI R VUNDWE  
823 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M DAUDI RAPHAEL KAMAGA  
824 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M DAUDI RASHID MCHOMVU  
825 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAFARI MKUNGU  
826 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAIDI MKANILA  
827 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUDI SAMWEL EDWARD  
828 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M DAUDI SOSTENESS KIPUTA  
829 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUDI THOBIAS MKINI  
830 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAUDI V SIWITI  
831 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M DAUDI WILLIAMU SEMNKO''GO  
832 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M DAUSON CHENGULA  
833 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M DAUSON HUMPHREY  
834 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M DAUSON ISSAYA  
835 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUSON MUZUNA  
836 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUSON AIDAN KIDENYA  
837 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M DAUSON T BRUNO  
838 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DAVICE JOHN MKULA  
839 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID ADRIANO  
840 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M DAVID ALOYCE  
841 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M DAVID ALPHONCE  
842 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M DAVID BERNALD  
843 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M DAVID BONEJI  
844 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAVID BUJIKU  
845 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES  
846 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES  
847 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES  
848 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M DAVID CHARLES  
849 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVID DANIEL  
850 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M DAVID DEO  
851 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID ERNEST  
852 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID FRANCIS  
853 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M DAVID GABRIEL  
854 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DAVID GODSON  
855 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID HALISON  
856 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID JOSEPH  
857 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M DAVID JULIUS  
858 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M DAVID KADUDU  
859 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID KAPANGA  
860 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID KASANGA  
861 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID KILAMLYA  
862 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID KIPETA  
863 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVID KOSAM  
864 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID KUSEKWA  
865 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAVID LAURIAN  
866 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DAVID LUBANGO  
867 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M DAVID LUVANDA  
868 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M DAVID LUWONDO  
869 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DAVID LWEIKIZA  
870 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID MADETE  
871 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M DAVID MAGOMELE  
872 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DAVID MATEMBO  
873 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID MBWILO  
874 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M DAVID MHINA  
875 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M DAVID MOLLEL  
876 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DAVID MPUGI  
877 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MWACHAMBI  
878 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M DAVID MWAKITALU  
879 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M DAVID MWAMBUNGU  
880 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID MWANISAWA  
881 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID MWIPOPO  
882 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID OMARA  
883 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID OUMA  
884 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M DAVID PETRO  
885 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAVID PHESTUS  
886 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAVID RISH  
887 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M DAVID SAMAYTU  
888 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M DAVID SELEMAN  
889 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M DAVID SESE  
890 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAVID SHOKHA  
891 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M DAVID SIKAMBALE  
892 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAVID SIMBA  
893 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID SOSPETER  
894 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID SPERATUS  
895 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAVID VICENT  
896 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID WILLIAD  
897 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID A MAKEMO  
898 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID A MBINDA  
899 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M DAVID A MWEMFULA  
900 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID AMON MALISA  
901 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M DAVID B BANDOLA  
902 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M DAVID B MGAYA  
903 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DAVID B MSHANA  
904 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID BENITO NG''UMBI  
905 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID BERTRAM MAPUNDA  
906 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAVID C KAROLI  
907 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAVID C MNANKA  
908 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M DAVID C YORAM  
909 NJOMBE KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M DAVID CHESCO MSIGWA  
910 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAVID CYPRIAN MATALA  
911 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M DAVID D YOMBAYOMBA  
912 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M DAVID DAMIAN MYAMBA  
913 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID DAWSON MINJA  
914 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID DICKSON CHIPWAZA  
915 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M DAVID DONALD SAMSON  
916 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DAVID E KATUNZI  
917 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAVID E MGANI  
918 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID E NGONYA  
919 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M DAVID E SELEMAN  
920 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M DAVID E WAWA  
921 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DAVID EDWARD MUNISHI  
922 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M DAVID ELIA SARIA  
923 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M DAVID ELIEWAHA TEMBA  
924 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAVID ELISKIA MBAGA  
925 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M DAVID EMANUEL PINIEL  
926 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID ERNEST MSHANA  
927 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DAVID F KHERI  
928 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAVID FREDRICK MFUNYA  
929 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M DAVID G KIBONA  
930 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAVID G MPINZILE  
931 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M DAVID G RWIZA  
932 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAVID GABRIEL NG''ELENGE  
933 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M DAVID GEORGE CHENGULA  
934 ARUSHA ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M DAVID GERSON MTERA  
935 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID GODFREY MUSHI  
936 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DAVID GOODWELL MGALE  
937 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M DAVID H FRANK  
938 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DAVID H MUHEPE  
939 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DOTTO MARTINE  
940 DODOMA MVUMI SECONDARY SCHOOL M ELIA JOHN SAMWEL  
941 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ELIAS KOMBA  
942 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M ELIAS N JOSEPH  
943 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ELIAS P WAKARA  
944 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAS PIUS MATEMBO  
945 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIAS R MAKALA  
946 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELIAS STEPHANO MAJANI  
947 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS STEPHEN MSANGA  
948 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIAS T MWINUKA  
949 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS Z CHARLES  
950 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIAS Z VYABANDI  
951 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ELIAS ZEPHANIA KIHARA  
952 DAR ES SALAAM MASJID QUBAH MUSLIM SEMINARY M ELIASA ATHUMANI LOGO  
953 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIASA T SALILA  
954 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIASI EDMUND  
955 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIASI N SABATHO  
956 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELIASI P MWATUWILI  
957 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIAZARI NYATO  
958 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIAZEL THADEO NCHUNGUYE  
959 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIBARICK ELISHA  
960 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIBARICK STEVEN  
961 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI LENGARAM  
962 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI BONAZI MBWAMBO  
963 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI DAQARO MATLE  
964 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI DAVIS NAFTAL  
965 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI ELIUSHU NSENUKA  
966 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI EMANUEL SULLE  
967 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI ISAKI DAWITE  
968 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI K PALLANGYO  
969 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI KISUMBO MALISA  
970 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI M NDOINYO  
971 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI M TASINGA  
972 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI MARTIN KIMAMBO  
973 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI MUNA ELIAS  
974 RUVUMA MSAMALA SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI ORGENES JOHN  
975 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIBARIKI SELEGE NYAMINYA  
976 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M ELICK CHELEHANI  
977 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M ELICK FREDRICK  
978 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ELICK C NGWANO  
979 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELICK J MWASHAMBWA  
980 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELICKIANUS DEODIGARY  
981 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELICO LUMATO  
982 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIESELI ELIREHEMA  
983 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIESKIA STEPHANO MNGULWI  
984 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ELIEWAHA N CHALIGHA  
985 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELIEWAHA SAMWEL JUMA  
986 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELIEZA JULIUS  
987 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIEZA KINYAMAGOHA  
988 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ELIEZA ELIHURUMA MRAMBA  
989 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELIEZA P MWASHEMELO  
990 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIEZA THABIT MUSHI  
991 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI EFRAIM KARAMA  
992 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIFADHILI S PHILIPO  
993 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELIFARAJA MAKERE  
994 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIFARAJA HUSSEIN DEUS  
995 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIFARIJI LUKIO GHUHENI  
996 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA ABIUD MUIYANZA  
997 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA DAUDI NTANDU  
998 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA E DOTTO  
999 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIFURAHA E KIOGWE  
1000 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M ELIGI B SHIRIMA  
1001 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS AUDAX  
1002 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS PASIENSI  
1003 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ELIGIUS KAMARA RWIZA  
1004 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIHAZINA SAMWEL  
1005 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M ELIHU BUZUKA  
1006 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA PETER  
1007 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA ELIMWANGA IBRAHIMU  
1008 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA EVEREST LAIZER  
1009 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA JOSEPH QUTAW  
1010 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA M MINJA  
1011 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA MASUKA BENJAMEN  
1012 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIHURUMA S SAVATI  
1013 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M ELIJAH D ATHUMANI  
1014 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ELIJI FABIANO BENEDICTO  
1015 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIJI LAITON BALIKO  
1016 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELIKADO EMANUEL IZDORI  
1017 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIKANA DAUD  
1018 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELIKANA ENOCK  
1019 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA JACKSON  
1020 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA JUMA  
1021 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA PINGU  
1022 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIKANA WILFRED  
1023 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELIKANA MASHITA NTANYE  
1024 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIKI MPALA  
1025 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M ELIKUNDA JAMBIA OMBENI  
1026 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIKUNDA K MKENI  
1027 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIMBOTO L MWIRU  
1028 RUVUMA NAMABENGO SECONDARY SCHOOL M ELIMKUU SAMWEL  
1029 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M ELIMPA ISRAEL CLEMENT  
1030 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELIMPENDO SAMSON MKANZAH  
1031 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M ELIMSADA JACKSON  
1032 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ELINAJA HANGO NKUMBI  
1033 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M ELINAMI MELKIZEDEKI  
1034 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELINAMI JAPHET NANYARO  
1035 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELINASHA MHAGAMA  
1036 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELINAZI N MSUYA  
1037 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELINDA GERSHOM KUHOGA  
1038 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ELINEEMA ALLEN  
1039 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELINEMA EMANUELI  
1040 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ELINEST R PAZA  
1041 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELINEUS JEREMIAH  
1042 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M ELINGAYA WILFRED MINJA  
1043 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELINIPENDO J MZIRAY  
1044 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ELINISAFI R WILSON  
1045 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELINISAMEHE AMINIEL YONAZA  
1046 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M ELIOTH ABASS  
1047 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELIPHACE DICKSON MOSHI  
1048 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS APOLINARY  
1049 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS JEREMIAH  
1050 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS JOHNBOSCO  
1051 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS NTAKWENDELA  
1052 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS RICHARD  
1053 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS M ALPHONCE  
1054 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIPIDIUS S MUTAGULWA  
1055 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ELIPOKEA A LAIZA  
1056 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIRASA MEKO  
1057 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIRINGIA TIMOTHEO TILLYA  
1058 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISA MANASE NTAGANDA  
1059 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ELISAMEHE CHARLES  
1060 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELISAMSON DANIEL BOI  
1061 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELISANTE SEBASTIAN  
1062 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M ELISANTE ERNEST LYIMO  
1063 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISANTE FARIJI ELIBARIKI  
1064 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ELISANTE MAO SIDELE  
1065 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA AMOSI  
1066 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M ELISHA AYUBU  
1067 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA BENEDICTOR  
1068 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA BWILUKIRO  
1069 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA DAMAS  
1070 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ELISHA DONALD  
1071 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS  
1072 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIAS  
1073 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA ELIREHEMA  
1074 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMMANUEL  
1075 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M ELISHA EVARIST  
1076 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M ELISHA EZEKIEL  
1077 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M ELISHA FABIAN  
1078 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA FEDRICK  
1079 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELISHA GEORGE  
1080 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELISHA JACOB  
1081 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHA KATTO  
1082 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ELISHA KIRANGA  
1083 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA LAZARO  
1084 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M ELISHA MARTIN  
1085 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA MARTIN  
1086 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELISHA MARTINE  
1087 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ELISHA MUSA  
1088 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA MWINAMILA  
1089 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELISHA PAUL  
1090 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELISHA RAPHAEL  
1091 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ELISHA RICHARD  
1092 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA ROBERT  
1093 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M ELISHA SWILLAH  
1094 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M ELISHA TRYPHONE  
1095 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ARNOLD KILEO  
1096 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M ELISHA B RAPHAEL  
1097 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA C MASANJA  
1098 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA C SANGA  
1099 IRINGA RUAHA SECONDARY SCHOOL M ELISHA D KIPAPI  
1100 ARUSHA ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M ELISHA D SYLIVERY  
1101 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA E AKYOO  
1102 NJOMBE UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA E MWANYOYA  
1103 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA EMMANUELJACKSON NANDRIE  
1104 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M ELISHA F SUKA  
1105 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M ELISHA FRANK SWILLA  
1106 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ELISHA GODWIN MUNUO  
1107 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ISSA KAMENDU  
1108 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA J MWATUMBO  
1109 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA KURWA MASANJA  
1110 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ELISHA L BAJUTA  
1111 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M ELISHA LEONARD MTIBA  
1112 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELISHA M CHRISTOPHER  
1113 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELISHA M JOSEPHAT  
1114 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ELISHA M LUSEKELO  
1115 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ELISHA M NYAMBEGA  
1116 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M ELISHA MICHAEL KAMEGE  
1117 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA N MWIFUNYI  
1118 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA ONESMO MASASI  
1119 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA P MWARUVANDA  
1120 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ELISHA PATWEL MWANSYEMELA  
1121 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELISHA PHILLEMON MRINGO  
1122 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M ELISHA S JIBAYA  
1123 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M ELISHA S LEONARD  
1124 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M ELISHA S MAGASO  
1125 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELISHA SAMWEL CHACHA  
1126 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M ELISHA SEGESELA DOMINIC  
1127 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELISHA TULLA GAUDENSI  
1128 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ELISHA WILLIAM MBANGALUKELA  
1129 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ELISHA YONA NNKO  
1130 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELISHA ZAKAYO NTANDU  
1131 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELISHIWARIA J MBISE  
1132 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ELISIFA THOMAS  
1133 KAGERA KISHOJU SECONDARY SCHOOL M ELISIFA A DEEMAY  
1134 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ELISON NYAGWARU  
1135 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ELITUMAINI K MBWAMBO  
1136 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M ELITWAZA ENOCK MMBAGA  
1137 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIUD ANDONGWISYE  
1138 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M ELIUD EGBERT  
1139 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ELIUD ELEPHACE  
1140 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ELIUD FUNGO  
1141 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIUD HAJI  
1142 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M ELIUD HENRY  
1143 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIUD RENATUS  
1144 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIUD SADICK  
1145 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ELIUD SALVATORY  
1146 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M ELIUD SAMWEL  
1147 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M ELIUD ANDREW PETER  
1148 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIUD EZEKIEL KASULE  
1149 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIUD GODFREY MSOMBA  
1150 KIGOMA NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M ELIUD J KAMWELA  
1151 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIUD JOSEPHAT LUSYABALIKA  
1152 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FOCUS RAMADHANI SHOMVI  
1153 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FODIAS FREDRICK  
1154 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FOKASI GERAD UTENGA  
1155 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FORD JUMA  
1156 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M FORD OBED SHOLA  
1157 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FORTIDAS SALILA  
1158 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS ALEXANDER  
1159 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS CHARLES  
1160 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS DEOGRATIAS  
1161 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS FROLIAN  
1162 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS JEREMIAH  
1163 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS JOSEPH  
1164 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS MKAMA  
1165 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS ABRAHAM MBISE  
1166 KILIMANJARO URU SEMINARY M FORTUNATUS EMMANUEL SALA  
1167 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS F KOMANYA  
1168 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS FAUSTINE LESILALE  
1169 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS G EKKLESIAH  
1170 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS LEONI MALLYA  
1171 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS P MASANJA  
1172 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS PONTIAN TIBESIGWA  
1173 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS R MWAIPAJA  
1174 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS SALVATORY BONGOLE  
1175 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FORTUNATUS SG MVILLIGUNGA  
1176 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FORWARD K MWAKILEMBE  
1177 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FOZIAM JACKSON KIBONA  
1178 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FRACKSON S MWAKISAMBWE  
1179 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRADIUS CHRISTIAN  
1180 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M FRADIUS JOSEPH  
1181 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M FRAHISHA LEONARD CHAGAVALYE  
1182 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRAICO NJOGOLO  
1183 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M FRANCE KASSIAN LUHWAGO  
1184 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCE MWAISANILA CHARLES  
1185 ARUSHA ARUSHA-MERU SECONDARY SCHOOL M FRANCE S GASPER  
1186 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCE STANSLAUS MLWILO  
1187 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M FRANCE VICENT NCHIMBI  
1188 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FRANCES BUKAMBU  
1189 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ABEL  
1190 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M FRANCIS AMOS  
1191 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ANAJUS  
1192 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS COSMAS  
1193 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS EMMANUEL  
1194 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M FRANCIS GODWIN  
1195 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOSEPH  
1196 TANGA LWANDAI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOSEPH  
1197 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS LEONARD  
1198 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS LUTUGIJE  
1199 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS LYAPA  
1200 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MALILI  
1201 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MARTIN  
1202 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MATAULA  
1203 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FRANCIS MATHIAS  
1204 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MENANC  
1205 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MESSAU  
1206 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MUSINGI  
1207 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWAITWALILE  
1208 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWANANZILA  
1209 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MWANGAJILE  
1210 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PASCHAL  
1211 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PAUL  
1212 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PETER  
1213 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS SIMON  
1214 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M FRANCIS STEPHANO  
1215 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS STEPHEN  
1216 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS WISDOM  
1217 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A ALFRED  
1218 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A BENJAMIN  
1219 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A CHIRWA  
1220 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A KANDONGA  
1221 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M FRANCIS A MKOBA  
1222 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A MWAPAGATA  
1223 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS A NDESARIO  
1224 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ALEX MTAVANGU  
1225 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS AMOSI LWALI  
1226 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ANDREW ODOYO  
1227 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS B SINGAILE  
1228 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS BIGARAGU PANCRAS  
1229 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS C MUMBA  
1230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS CHARLES ABINARLES  
1231 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS E IKOMBA  
1232 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ELIONA NYANGE  
1233 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F KALINDE  
1234 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F KYARA  
1235 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS F MLALILA  
1236 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FABIAN MALLYA  
1237 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FELIX MASSAO  
1238 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FESTO MANGULA  
1239 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS FRANCIS KIYEYEU  
1240 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M FRANCIS FRED NYAUPUMBWE  
1241 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS G MBAWALA  
1242 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS G MLUGE  
1243 KILIMANJARO KISIWANI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS G NKOMOLA  
1244 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS G NTUGWA  
1245 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS G SINZANYA  
1246 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FRANCIS GASPAR MBUGI  
1247 KAGERA RUBYA SEMINARY M FRANCIS GODLOVE KAIHUZI  
1248 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS H ERASTO  
1249 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS IGNAS NDUNGURU  
1250 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS J LUKENSA  
1251 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS J TARIMO  
1252 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JACOB MARUA  
1253 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOACHIM PAUL  
1254 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOHN ELISHA  
1255 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOHN MARANDU  
1256 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS JOSEPHAT LWAMBO  
1257 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS K EDWARD  
1258 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS KAVYEGA NYOKA  
1259 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS L MAHENGE  
1260 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M MAKURU  
1261 PWANI AHMES SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M MJEMA  
1262 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS M RWEYEMAMU  
1263 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M FRANCIS MARK MALENYA  
1264 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MATHIAS MWANDOSYA  
1265 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MHINA KABELWA  
1266 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MKONDOO JULIAN  
1267 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS MNYENYELWA RICHARD  
1268 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS N ALEXANDER  
1269 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS N MWAKALONGE  
1270 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NESTORY KAMBUGA  
1271 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NGOI MWANTUI  
1272 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS NOEL MLAY  
1273 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P CYRIL  
1274 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P IPIMILO  
1275 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P LUTOBOLA  
1276 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P MOSHA  
1277 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS P SONGELA  
1278 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PATRIC MASSAWE  
1279 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M FRANCIS PRISCUS KILEO  
1280 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS R BISANSABA  
1281 KILIMANJARO VUNJO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS R MANDARI  
1282 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANCIS R MWAMPASHE  
1283 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS R USAKI  
1284 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M FRANCIS RAPHAEL SENDALO  
1285 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS ROBERT JACOB  
1286 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS S CHENGULA  
1287 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCIS S LULU  
1288 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS S MNG''ONG''O  
1289 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M FRANCIS THOMAS BUBERWA  
1290 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FRANCIS THOMAS MALLYA  
1291 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS WILFRED MMASI  
1292 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANCIS WILLIAM KREKAMOO  
1293 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO CHRISTOPHER  
1294 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO JOHN  
1295 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO LAURENT  
1296 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MEDARD  
1297 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO PATRICK  
1298 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO PENIAS  
1299 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO SANGA  
1300 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO ANTHONY MGUNGILE  
1301 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO E KAREGA  
1302 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO F MAJALIWA  
1303 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO JANUARY ZAMBU  
1304 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO JOHN MAKARIUS  
1305 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO LUCAS PETER  
1306 SINGIDA ILONGERO SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MANYANGU PELAPELA  
1307 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO MBIAJI MARCEL  
1308 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO P QAMBADU  
1309 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO PHILIP TILLYA  
1310 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO SALVATORY FRANCISCO  
1311 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO T KAMBI  
1312 RUVUMA MADABA SECONDARY SCHOOL M FRANCISCO WILBERT NZALALILA  
1313 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FRANCK CHARLES  
1314 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M FRANCO ANDREW SEMKIWA  
1315 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M FRANCO KENEDY KIHOMBO  
1316 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M FRANCY R FANUEL  
1317 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FRANK ABEL  
1318 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M FRANK AKILE  
1319 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M FRANK ALEX  
1320 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M FRANK AMOS  
1321 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FRANK ANDREW  
1322 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANK ANGELO  
1323 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M FRANK ANTHON  
1324 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M FRANK APOLINARY  
1325 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK BETHODY  
1326 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FRANK BIITA  
1327 MBEYA ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M FRANK BIKUMBANYI  
1328 RUKWA MATAI SECONDARY SCHOOL M FRANK BISHARO  
1329 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES  
1330 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK CHARLES  
1331 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK CHEMELE  
1332 ARUSHA MAKIBA SECONDARY SCHOOL M FRANK DARNGTON  
1333 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK DICKSON  
1334 SHINYANGA DONBOSCO-DIDIA SECONDARY SCHOOL M FRANK EDWARD  
1335 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK FELECIAN  
1336 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK FORTUNATUS  
1337 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK FRANCIS  
1338 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FRANK FRANCIS  
1339 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M FRANK GREGORY  
1340 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK GWAZA  
1341 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK HUMPHREY  
1342 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M FRANK JACOB  
1343 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN  
1344 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK JOHN  
1345 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FRANK JOSEPHAT  
1346 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M FRANK JUSTUS  
1347 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FRANK KADIDI  
1348 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M FRANK KAKWESIGABO  
1349 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M FRANK KASONSO  
1350 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M FRANK KAYANJA  
1351 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FRANK KIJA  
1352 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M FRANK KISENGEWA  
1353 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M FRANK LAURENT  
1354 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK LESAMILA  
1355 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FRANK LUKONGE  
1356 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M FRANK MAGAI  
1357 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M FRANK MAILU  
1358 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M FRANK MAKATA  
1359 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FRANK MAKENE  
1360 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M FRANK MALISA  
1361 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M FRANK MALUSU  
1362 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEOFREY S LILAI  
1363 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GERNALDO DOMINICK AMMI  
1364 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GERRARD SILANDA  
1365 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERSHOM F TOMBOCHI  
1366 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M GERSHON KOMANDO  
1367 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GERSON ISSAI  
1368 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M GERSON LIVING  
1369 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GERSON GOODLUCK KALOKI  
1370 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M GERVANCE MWAKINULA  
1371 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GERVAS ELIAS  
1372 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GERVAS JOSEPH  
1373 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M GERVAS JULIUS  
1374 SINGIDA MWANZI SECONDARY SCHOOL M GERVAS MICHAEL  
1375 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M GERVAS NIWAGIRA  
1376 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GERVAS PAULO  
1377 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GERVAS PLACID  
1378 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GERVAS VILINDILA  
1379 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M GERVAS CHARLES MCHARO  
1380 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GERVAS DAUDI KADIO  
1381 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M GERVAS E MGIMBA  
1382 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M GERVAS GABRIEL JOHN  
1383 KIGOMA MUNANILA SECONDARY SCHOOL M GERVAS MOURICE MALEYA  
1384 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GERVAS NKWABI PASCHAL  
1385 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERVAS NOROBERT LWILA  
1386 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GERVAS P SAGENGE  
1387 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GERVASON VENANSI CHIZA  
1388 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GETARO MWITA SIYE  
1389 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GETEMA GISIRI  
1390 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M GEYI MATHIAS  
1391 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GHASTO EDWARD AKWILINI  
1392 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GHUBISA KEYA  
1393 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M GHUHENI YOELI MGANGA  
1394 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GIBAY G CHIKAKA  
1395 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M GIBONCE B MWALYEMA  
1396 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M GIBONCE W KYEJO  
1397 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GIBRON J KOMBE  
1398 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M GIBSON EMANUEL  
1399 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GIBSON GIDEON  
1400 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M GIBSON A BEDA  
1401 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M GIBSON ALBERT SABUHOLO  
1402 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GIBSON B JONATHAN  
1403 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GIBSON VENAS KIHEHE  
1404 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIDEON GEORGE  
1405 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GIDEON JOVENARY  
1406 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDEON MATHIAS  
1407 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M GIDEON MWAKAJE  
1408 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GIDEON SHILLA  
1409 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON TIBUHINDA  
1410 IRINGA POMERINI SECONDARY SCHOOL M GIDEON D MGAYA  
1411 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIDEON H SHEMDOE  
1412 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIDEON M DANIEL  
1413 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIDEON M JOHN  
1414 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GIDEON M KUBOJA  
1415 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIDEON MEDARD KIGABO  
1416 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDEON NOVATUS LIHEPANYAMA  
1417 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M GIDEON PAUL MWENDO  
1418 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M GIDEON R MINJA  
1419 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M GIDEONI KUSURIE MASSAWE  
1420 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GIDEONI MAKATA EDWARD  
1421 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GIDION CHACHA  
1422 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GIDION GILBERT  
1423 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M GIDION MALINDIMYA  
1424 ARUSHA JUDE SECONDARY SCHOOL M GIDION SAITOTI  
1425 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDION SYLIVESTER  
1426 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M GIDION J LWOGA  
1427 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIDION J ULIKAE  
1428 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIDION M PHILIMON  
1429 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIDION PAULO NGIMBA  
1430 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GIDION S SAMAITO  
1431 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GIDION S SUDI  
1432 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GIDIONI PATRICK MALIATABU  
1433 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M GIDO ELIGIUS MSUHA  
1434 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GIFT ANOLD  
1435 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GIFT CLEMENT  
1436 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIFT LUSUBILO  
1437 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GIFT NDUNGURU  
1438 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M GIFT ZENDA  
1439 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT A SANGA  
1440 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GIFT D MWANDANDILA  
1441 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT DUES MGAYA  
1442 IRINGA CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M GIFT EDWIN CHIHIMBA  
1443 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIFT ELIHURUMA MATEMBA  
1444 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GIFT EVOD KAZIMOTO  
1445 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M GIFT FLUSTIAN MUSHI  
1446 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIFT J LAZARO  
1447 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIFT JOHNSON SWAI  
1448 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GIFT K PASCAL  
1449 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GIFT LAULIAN MSIGWA  
1450 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GIFT MACLAUD KOMBE  
1451 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GIFT N KILUVYA  
1452 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIFT NOAH MGANGA  
1453 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GIFT RAPHAEL LYIMO  
1454 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIFT S KADUMA  
1455 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GIFT S MIPIKO  
1456 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M GIFT SAMWEL NGAMANJA  
1457 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GIFT SAMWEL NINDI  
1458 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIFT SIMON MEENA  
1459 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GIFT THADEI NGAILO  
1460 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M GIFTINOCENT G MUSHI  
1461 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GIFTSON KAUWEDY MAKYAO  
1462 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GIFTY MURRO  
1463 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GIKARO MANGURE  
1464 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M GILALA MAJABA  
1465 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GILBA MAHEMBA GHAMBANYASHTA  
1466 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GILBERT BALIBAZA  
1467 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M GILBERT COSTANTINE  
1468 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GILBERT MARCO  
1469 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GILBERT MATHIAS  
1470 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GILBERT RWECHUNGULA  
1471 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GILBERT SASA  
1472 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GILBERT SIMON  
1473 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M GILBERT SUKA  
1474 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GILBERT THADEUS  
1475 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M GILBERT BETRAMU MTENGA  
1476 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GILBERT EMMANUEL KESSY  
1477 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GILBERT EZEKIEL LETONA  
1478 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M GILBERT F DABARI  
1479 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GILBERT G MAJENGA  
1480 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M GILBERT GILLEARD MARO  
1481 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GILBERT GODFREY WARIA  
1482 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GILBERT ISRAEL SILAA  
1483 IRINGA MAFINGA SEMINARY M GILBERT JOHN BAHATI  
1484 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M GILBERT L PUNGU  
1485 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M GILBERT L SANGU  
1486 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GILBERT L ULAYA  
1487 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GILBERT M SAID  
1488 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GILBERT MAJALIWA ROGATI  
1489 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GILBERT SARDY ZAVALLAH  
1490 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GILBERT SHINE AUGUST  
1491 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M GILBERT VENANCE MUSHI  
1492 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M GILBERT VENANCE MWASHALA  
1493 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M GILBERT WILBROAD MAMUYA  
1494 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GILBERT YUSTIN GOMEGWA  
1495 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M GILBERTH PROSPER TEMBA  
1496 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GILBET MARK FLORENCE  
1497 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M GILIBERTH ANTONY TULLY  
1498 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GILLIARD G MBISSE  
1499 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GILMAN STANLEY KWAYU  
1500 DAR ES SALAAM CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M GILTON B TETI  
1501 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GIMONGE TUGARA  
1502 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GIMSON KANIMBA  
1503 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GINE R BIRAGI  
1504 TABORA IGUNGA SECONDARY SCHOOL M GIRARUMA MAENZEKA KOBIRO  
1505 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M GIRIKI M SHABANI  
1506 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M GIRON MAIDEL PROCHES  
1507 KATAVI USEVYA SECONDARY SCHOOL M GISIRI JACKSON  
1508 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GITOMELDA ASKWERY  
1509 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GITUMUI G MASANJA  
1510 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GIVEN KISANTOLA  
1511 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GIVEN KYANDO  
1512 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M GIVEN AIDAN MWANKINGA  
1513 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GIVEN ELIA SAUGA  
1514 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M GIVEN EZEKIA MKISI  
1515 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GIVEN GODFREY SANGA  
1516 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M GIVEN KENNEDY KIMEI  
1517 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GLADSTONE L SAMU  
1518 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GLEAM ANDREW ULUNGI  
1519 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GOD EMMANUEL  
1520 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODANI CHIDUO  
1521 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GODBLES MOSES  
1522 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GODBLESS KIMARO  
1523 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M GODBLESS D MACHANGE  
1524 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M GODBLESS MAXON KOKA  
1525 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ABRAHAM  
1526 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANOSISYE  
1527 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANTHONY  
1528 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY ANTHONY  
1529 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHAI  
1530 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHAM  
1531 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES  
1532 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHARLES  
1533 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY CHAULA  
1534 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M GODFREY DISMAS  
1535 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GODFREY ELIAS  
1536 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY FLORENCE  
1537 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M GODFREY GEORGE  
1538 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY GOROBA  
1539 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M GODFREY JOSEPH  
1540 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JULIUS  
1541 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M GODFREY JULIUS  
1542 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY JUMA  
1543 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M GODFREY JUSTINE  
1544 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAMUGISHA  
1545 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAMWELA  
1546 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M GODFREY KAONEKA  
1547 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY KASHINDYE  
1548 MANYARA SANU SEMINARY M GODFREY KASOMI  
1549 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M GODFREY KICHONGE  
1550 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GODFREY LUKUWI  
1551 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M GODFREY LUTIMBA  
1552 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAGAYANE  
1553 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAGORI  
1554 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M GODFREY MANDAGO  
1555 NJOMBE MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MARCO  
1556 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GODFREY MAULID  
1557 ARUSHA DULUTI SECONDARY SCHOOL M GODFREY MBAGANILE  
1558 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M GODFREY METHOD  
1559 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MGETA  
1560 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M GODFREY MHANDO  
1561 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M GODFREY MKOMENI  
1562 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MLINGWA  
1563 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MPANDA  
1564 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MSAFIRI  
1565 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M GODFREY MUGANYIZI  
1566 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M GODFREY MUSTAFA  
1567 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GODFREY MWENDENUSU  
1568 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GODFREY NASHUMBA  
1569 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY NDARO  
1570 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M GODFREY NDEKIRWA  
1571 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GODFREY NICOLAUS  
1572 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M GODFREY OBADIA  
1573 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HAMZA RAMADHANI HASSANI  
1574 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M HAMZA RASHIDI MAHESHA  
1575 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M HAMZA S ELIMU  
1576 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M HAMZA SALMINI KINGAZI  
1577 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HANAFI MOHAMED OMARI  
1578 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HANCE CHAVALA  
1579 RUKWA SUMBAWANGA SECONDARY SCHOOL M HANCE SAMPALA  
1580 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HANCE C MACHA  
1581 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HANCE ELIAS WAWAR  
1582 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M HANCE G CHEYO  
1583 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M HANCE S SHIMWELA  
1584 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M HANCY ANDASON MBALA  
1585 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M HANDHURUN HABIBU SABURI  
1586 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M HANGWA SAID  
1587 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HANIFU AMIRI  
1588 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HANS JOHN  
1589 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HANS ELIETH NINKAMBAZI  
1590 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HANS J CHRISPIAN  
1591 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HANS LUCKLAMBERT MSUYA  
1592 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HANS LUTALE NYEMBA  
1593 DAR ES SALAAM TEGETA SECONDARY SCHOOL M HANS MICHAEL TESHA  
1594 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M HANS R MOSHA  
1595 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HANS V MBAGO  
1596 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HANS YUSUFU KIPENGELE  
1597 MOROGORO KASITA SEMINARY M HANSBERT ANTONY MKONJI  
1598 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M HANS-ELYMUU ITANDUMI TARIMO  
1599 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M HANSEN J MARWERWE  
1600 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HANSEN JOSEPH MAKANZA  
1601 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HANSI ATILE JONASI  
1602 DODOMA DODOMA SECONDARY SCHOOL M HANSLEY CALVIN MAIMU  
1603 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HANSON DONDI MABUYE  
1604 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M HANSPOPO D WAYOTILE  
1605 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HANSTON HILARY  
1606 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HANSTON NDOSI  
1607 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HANSY N SANGA  
1608 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HAPPE DAUDI  
1609 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HAPPYMARK R MBOYA  
1610 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M HARDYSON CEADMON NGHAKAMO  
1611 RUVUMA PAMOJA SECONDARY SCHOOL M HARID HAMAD NJOHOLE  
1612 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M HARID HATIM KALWANI  
1613 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HARID SAIMON MANASE  
1614 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M HARIS B NGENJI  
1615 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M HARISON WILFRED MUNUO  
1616 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M HAROLD MTWAZI  
1617 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M HAROUN BANZI  
1618 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT NDABILA  
1619 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT NGOWI  
1620 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ONESMO  
1621 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PATRICK  
1622 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RICHARD  
1623 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SAILENI  
1624 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SHUKURU  
1625 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT STAFFORD  
1626 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT STEVEN  
1627 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TEMBA  
1628 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT VITALIS  
1629 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT A MINJA  
1630 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT AUGUSTINO MALEWO  
1631 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BIKOGOTO SOSTHENES  
1632 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BOAZ CHUMA  
1633 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BUZIKA ELIAS  
1634 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C MBISE  
1635 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT C SHUMA  
1636 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHARLES GASIRABO  
1637 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CONRAD MAKOBA  
1638 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D HASSAN  
1639 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT D KALIWALI  
1640 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DONALD TILLYA  
1641 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT E CHANDAFA  
1642 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M INNOCENT E JOEL  
1643 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M INNOCENT E KESSY  
1644 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ELIBARIKI MCHOME  
1645 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ENEA HOSENIEL  
1646 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT EVANCE MOSHI  
1647 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F MAHENGE  
1648 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT F NDENG''ASO  
1649 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT G MARAWITI  
1650 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GEORGE MLIGO  
1651 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT H MHANGA  
1652 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT HERMAN MSAMBULE  
1653 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J KADONO  
1654 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J KIWOLY  
1655 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J MBENA  
1656 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J MSANGI  
1657 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J SANGA  
1658 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT J SHAO  
1659 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JACKSON ULOMI  
1660 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOSEPHAT SWAI  
1661 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KISHEO DAMAS  
1662 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LEONARD CHIJA  
1663 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M JEREMIA O NJEYO  
1664 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M JEREMIA PAULO NINDA  
1665 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JEREMIA PETER TIPPE  
1666 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL M JEREMIA S MBUYA  
1667 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JEREMIA V MAGWAZA  
1668 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH DANIEL  
1669 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH ELIAS  
1670 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH JOHN  
1671 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH JONAS  
1672 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH KATEMI  
1673 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH LUSATO  
1674 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MALYUTA  
1675 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MUGETA  
1676 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MWAMBENE  
1677 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH PASCHAL  
1678 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH RESPICIUS  
1679 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH SHADRACK  
1680 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH SHIPUGE  
1681 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH WILLISON  
1682 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH A KITUTU  
1683 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH CHARLES MAYUNGA  
1684 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH D NICODEMAS  
1685 DODOMA KONGWA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH DAIMON LECHILEMA  
1686 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH ELIA ZACHARIA  
1687 MTWARA TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH ELIAS MAGULULA  
1688 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH F AKYOO  
1689 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JEREMIAH G MWANJOKA  
1690 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH J CHASAMA  
1691 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH M HAJI  
1692 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH M MAKOYE  
1693 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MARTIN CHAMBAI  
1694 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH MATTHEW LUHANGA  
1695 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH N NKANWA  
1696 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH NSANYA MWALYEGO  
1697 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH REMIDIUS KISSASSI  
1698 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JEREMIAH W MMOTA  
1699 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JERMAIN ISHENGOMA  
1700 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JEROIN ANDREW MAJEMBE  
1701 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JEROME BALONGO  
1702 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JEROME DAUDI  
1703 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JEROME JACKSON  
1704 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JEROME PALLANGYO  
1705 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JEROME SAMWEL  
1706 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JEROME BARNABAS GABRIEL  
1707 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JEROME E VUNDWE  
1708 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JEROME FLORIAN KAYANDA  
1709 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M JEROME J MSHANA  
1710 ARUSHA MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M JEROME KAHIGI DOMICIAN  
1711 GEITA RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M JEROME M FELIX  
1712 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M JEROMINI OISSO FELISIANI  
1713 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JERRY JOHN  
1714 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JERRY LEKULE  
1715 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JERRY MACMILLAN  
1716 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JERRY MRINDE  
1717 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M JERRY A BENARD  
1718 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JERRY DAVID MUGUSI  
1719 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JERRY J MAPUTA  
1720 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M JERRY J MWESIGWA  
1721 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JERRY JOSE KIMARO  
1722 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JERRY LAURENT KAMAGHE  
1723 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JERRY M BAGYAUKULA  
1724 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M JERRY R MATERU  
1725 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JERRY THOMAS MOSSES  
1726 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M JERRY VALERIAN MNYARUNGWE  
1727 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M JERRYSON J MUNISI  
1728 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M JESAYA JASPER KIRANGO  
1729 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M JESCO JOSEPHAT MANGO  
1730 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JESSE KARWIHULA  
1731 MWANZA NTUNDURU SECONDARY SCHOOL M JESSE SOSPETER  
1732 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JESSE A KIGONA  
1733 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M JESSE J MANONI  
1734 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M JESSE J MUTTA  
1735 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M JESSE JUVENAL KESSY  
1736 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JESSE L NGALESONI  
1737 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M JESSE M MKUNDI  
1738 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JESSE MAGALI MNYUNE  
1739 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JESSY LEWIS KALINJUNA  
1740 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JESTO R NGILANGWA  
1741 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M JESTON JOHN MSENA  
1742 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M JESTUS LEONARD ELIAS  
1743 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M JESWALD O KASANGAYA  
1744 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JETSON K SEVERIAN  
1745 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M JEVIS W NDAMUGOBA  
1746 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M JIBINA NHUMBILI  
1747 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M JIDAYI CHENDELA  
1748 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M JIFFTI JAMES  
1749 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JIKANDO HENRY  
1750 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M JILALA LUGANDU  
1751 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M JILALA SOLEA  
1752 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JILALA PAUL SOSOMA  
1753 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JILAMA MADUKA  
1754 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M JILIA L SAMSON  
1755 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JILL-MANA JOEL  
1756 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M JILUGALA MARCO  
1757 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JILUNGILE JILALA  
1758 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M JIMISON A KAYOMBO  
1759 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JIMMI MWANG''ONDA  
1760 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M JIMMY JOSHUA  
1761 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M JIMMY ALEX LONGWA  
1762 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JIMMY BENSON NJAU  
1763 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M JIMMY BRUNO SWALLO  
1764 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M JIMMY DJURIST NGENZI  
1765 KILIMANJARO PARANE SECONDARY SCHOOL M JIMMY EMILE PHILIPO  
1766 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JIMMY F MCHALANGE  
1767 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M JIMMY F TARIMO  
1768 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JIMMY J MKADANGE  
1769 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M JIMMY JAPHET KIBIKI  
1770 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JIMMY JOHN TEMU  
1771 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M JIMMY M ULENGA  
1772 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JIMMY PHILIP CHIDUO  
1773 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUMA KHADJI  
1774 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MDEGELLAH  
1775 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MGOWOLE  
1776 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MILINGA  
1777 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUHAIRWE  
1778 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MUSHI  
1779 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN MVUNJAPOLI  
1780 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWANALINZE  
1781 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWASELELA  
1782 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN MWINGIRA  
1783 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN NDILLA  
1784 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KELVIN NICHOLAUS  
1785 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M KELVIN NKUNANTI  
1786 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ONESMO  
1787 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN PAULO  
1788 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN PETER  
1789 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KELVIN PHARLES  
1790 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M KELVIN PRIMUS  
1791 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN REUBEN  
1792 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN RICHARD  
1793 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN RODRICK  
1794 IRINGA MALANGALI SECONDARY SCHOOL M KELVIN SAMSON  
1795 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SANGA  
1796 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN SEBASTIAN  
1797 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN SHAYO  
1798 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M KELVIN SYPRIDION  
1799 KAGERA KARAGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN TIBAKYENDA  
1800 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KELVIN WAMBURA  
1801 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A ELIAKIM  
1802 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A KIMISHUA  
1803 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN A LEKULE  
1804 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN A LEOLE  
1805 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABRAHAM MIAGIE  
1806 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ADOLPH MUSHI  
1807 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX XAVERY  
1808 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALOYCE MSUYA  
1809 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN B FWENI  
1810 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN B MWASUNGO  
1811 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KELVIN BERNARD NJWABA  
1812 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN C MAJID  
1813 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN C MATIMO  
1814 DODOMA SALESIAN SEMINARY M KELVIN C MHONDELE  
1815 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN C RUGARABAMU  
1816 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KELVIN CLAUSY SIHA  
1817 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KELVIN COSMAS MUSHI  
1818 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN D DIVAZ  
1819 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LEONARD IDEFONCE KAWANGA  
1820 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LEONARD J PETER  
1821 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M LEONARD JOHN NYAKIBARI  
1822 KILIMANJARO BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M LEONARD JONAS MUGENDI  
1823 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LEONARD K MKONDYA  
1824 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M LEONARD KEMBO MATULANYA  
1825 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LEONARD L MAKALA  
1826 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LEONARD L NSIGAYE  
1827 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD LEANDRY QWARAY  
1828 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M ALLAN  
1829 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M LEONARD M DAUD  
1830 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M DICKSON  
1831 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M LEONARD M JOSEPH  
1832 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LEONARD M LUSATO  
1833 MBEYA KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M MALEMA  
1834 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M LEONARD M MANGA  
1835 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LEONARD M MTEBE  
1836 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M LEONARD M SIMON  
1837 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD MAGAMBO MASATU  
1838 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LEONARD N JOSEPH  
1839 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M LEONARD N YELEZWA  
1840 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M LEONARD P MAKEY  
1841 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M LEONARD P MBOYA  
1842 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M LEONARD RABISANTE NDOSI  
1843 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LEONARD ROCKY CYPRIAN  
1844 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEONARD S ALFRED  
1845 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEONARD S ELIAS  
1846 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M LEONARD S EXAVERY  
1847 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M LEONARD S GALILA  
1848 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M LEONARD S MANDA  
1849 RUKWA NKASI SECONDARY SCHOOL M LEONARD S POMBE  
1850 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M LEONARD SILVESTER SULLE  
1851 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M LEONARD ZACHARIA FODA  
1852 MTWARA AQUINAS SECONDARY SCHOOL M LEONCE G KOMBA  
1853 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M LEONCE JAMES ALOYCE  
1854 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M LEONCE JOSEPH MSESEGA  
1855 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M LEONCE MUSHI ADRIAN  
1856 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M LEONCE SILVESTER SULLEY  
1857 KAGERA LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LEONIDAS LEONARD  
1858 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M LEONS MPANGALA  
1859 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M LEOPARDO NGETWA  
1860 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LEOPOLD MWANANGOYE  
1861 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LEOPOLD L SWAI  
1862 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M LEOPOLD PROTCHES MWACHA  
1863 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M LEPAPA LEMANIE  
1864 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M MHELA MASUNGA TAILI  
1865 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MHERE S MWITA  
1866 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M MHIDINI AMIRI  
1867 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MHIDINI HAMISI MANDI  
1868 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M MHOJA DOA  
1869 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M MHOJA HAMIS  
1870 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M MHOJA JOHN  
1871 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MHOJA JUSTINE  
1872 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M MHOJA MLWISHA  
1873 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MHOJA D PATRICK  
1874 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MHOJA J LUFUNGULO  
1875 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MHOJA L MADILISHA  
1876 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MHOJA S LUCHAGULA  
1877 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M MHORA MHONYA  
1878 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MHUNDA SAMSON  
1879 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M MIANO MASANJA  
1880 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MIBAROI NGALESONI  
1881 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MICCA KENETH JAMES  
1882 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL AKONAAY  
1883 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL AMAN  
1884 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ATHANAS  
1885 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BALA  
1886 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BENSON  
1887 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BERNARD  
1888 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BWIKILO  
1889 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BWIRE  
1890 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CLAVERY  
1891 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CLEMENCE  
1892 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CONSTANTINE  
1893 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DEOGRATIUS  
1894 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DICKSON  
1895 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DUMA  
1896 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIAS  
1897 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ELIAS  
1898 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EMANNUEL  
1899 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ERNEST  
1900 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL EVARIST  
1901 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FAUSTINE  
1902 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FODA  
1903 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FRANCIS  
1904 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL FYUMAGWA  
1905 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GILBERT  
1906 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL GREEN  
1907 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL HAMIS  
1908 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL IRODI  
1909 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JACKSON  
1910 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JACKSON  
1911 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JAMES  
1912 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JAPHET  
1913 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JEREMIAH  
1914 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOHN  
1915 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOHN  
1916 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JORDAN  
1917 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JOSEPH  
1918 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL JUSTINE  
1919 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL KAIZA  
1920 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL KIWELA  
1921 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL KYARO  
1922 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MABWAI  
1923 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MADIGA  
1924 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MAGAMBO  
1925 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MASHAURI  
1926 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MATHIAS  
1927 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MBALA  
1928 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MHANDO  
1929 SIMIYU BINZA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MHOJA  
1930 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MHUWILA  
1931 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MPANDUJI  
1932 MANYARA SANU SEMINARY M MICHAEL MUHALE  
1933 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MWAGALA  
1934 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MICHAEL MWASUMBI  
1935 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL MWAZEMBE  
1936 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL NGELEKA  
1937 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M MICHAEL NG''UMBI  
1938 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL PASCHAL  
1939 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M MICHAEL RABAN  
1940 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL RAPHAEL  
1941 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MICHAEL SICHONE  
1942 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL SIGA  
1943 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL WILLIAM  
1944 MBEYA ILEJE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL A JULIUS  
1945 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL A KABENDERA  
1946 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL A MICHAEL  
1947 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MICHAEL A SWALEHE  
1948 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ABEL DEULE  
1949 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ALEXANDER LUNYUNGU  
1950 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL AMON MWAIJANDE  
1951 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ANASTATUS SAMWEL  
1952 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL ANDREW MUNYUKU  
1953 IRINGA MAFINGA SEMINARY M MICHAEL AUGUSTINE KIBIKI  
1954 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL AUGUSTINO LONGOLE  
1955 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL B BARAGWIHA  
1956 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL B MANYANO  
1957 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M MICHAEL B SUNGA  
1958 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL BRYSON CHIMILE  
1959 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL C KEHENGU  
1960 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL C KIRIA  
1961 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CELESTINE MUTTA  
1962 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CLEMENT MWAMAFUPA  
1963 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL CYRIL KOPPA  
1964 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DANIEL PAUL  
1965 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DANIEL SHAURI  
1966 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DAUDI MLUGU  
1967 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DAVID MMBUGU  
1968 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL DIONIS JOSEPH  
1969 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E LYAMUYA  
1970 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E MAKILIKILA  
1971 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E MCHAFU  
1972 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E MWAMBENE  
1973 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M MICHAEL E MWANGOKA  
1974 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M MOHAMED K MSHAMU  
1975 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M NELSON COSTANTINE BENEDICTO  
1976 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NELSON CYPRIAN MUSHI  
1977 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NELSON DANIEL MICHAEL  
1978 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NELSON DONALD MURUGA  
1979 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NELSON E LIVIGHA  
1980 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M NELSON E MARWA  
1981 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M NELSON E MNGULWI  
1982 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M NELSON EDWARD MTAVIKE  
1983 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NELSON EMMANUEL STANLEY  
1984 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M NELSON EZEKIEL MASSAWE  
1985 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NELSON FERDINAND RWEHUMBIZA  
1986 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NELSON HENRY STEPHANO  
1987 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M NELSON I NHYIZI  
1988 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M NELSON J NGOWI  
1989 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NELSON JACOB MAPUNDA  
1990 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M NELSON JEROME KISOKA  
1991 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M NELSON JOSEPH MSACKY  
1992 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M NELSON K ELIA  
1993 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NELSON K KATALYEBA  
1994 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M NELSON KATUGA RAJABU  
1995 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M NELSON KENNEDY MVUNGI  
1996 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NELSON LAWRENCE KIPENGELE  
1997 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NELSON LEMSI SAPULA  
1998 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M NELSON M MASALLA  
1999 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M NELSON M MWIGA  
2000 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M NELSON MEDARD BILAZE  
2001 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M NELSON MODEST ROGATI  
2002 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M NELSON MODESTUS PONERA  
2003 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M NELSON N AYARA  
2004 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M NELSON NESTORY NG''HOBOKO  
2005 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NELSON NOAH MOLLEL  
2006 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NELSON ONESMO SIMIME  
2007 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M NELSON PANTALEO KIMARIO  
2008 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NELSON PATRICK CHAUYA  
2009 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M NELSON PAUL KINDOLE  
2010 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M NELSON R MEMBI  
2011 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M NELSON RASPHORD KIMOMBO  
2012 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M NELSON S MKUMBWA  
2013 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NELSON SHEDRACK JOSEPH  
2014 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NELSON STANLEY KITUNDU  
2015 TANGA SHAMBALAI SECONDARY SCHOOL M NELSON T KANA  
2016 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M NELSON WERANDUMI KIMARO  
2017 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M NELSON WILBARD TARIMO  
2018 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NELSON WILLIAM KIBEBA  
2019 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M NELSON Z SEKEN  
2020 RUKWA KANTALAMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY I BIKWILA  
2021 TANGA USAGARA SECONDARY SCHOOL M OMARY I HUSSEIN  
2022 DAR ES SALAAM UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M OMARY I OMARI  
2023 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M OMARY I OMARY  
2024 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OMARY ISSA KILONGOMWITU  
2025 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M OMARY J RAMADHANI  
2026 TANGA TANGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMA HASSANI  
2027 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M OMARY JUMANNE MAULID  
2028 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M OMARY KESSY HUSSEIN  
2029 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M OMARY KILENZA ABEDI  
2030 MBEYA MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M OMARY M CHANDE  
2031 KAGERA KAGANGO SECONDARY SCHOOL M OMARY M MASALA  
2032 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OMARY M YAHYA  
2033 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M OMARY MACKSOUD OMARY  
2034 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M OMARY MAKALA GELEGE  
2035 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OMARY MUKHI NURDIN  
2036 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSSA KIZEZE  
2037 ARUSHA LONGIDO SECONDARY SCHOOL M OMARY MUSTAPHA MWIDADI  
2038 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M OMARY P KASSOLO  
2039 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M OMARY P MSABILA  
2040 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHANI MAJUALA  
2041 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OMARY RAMADHANI OMARY  
2042 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M OMARY REHANI KITANGILWA  
2043 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M OMARY S ALLY  
2044 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M OMARY S GONE  
2045 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M OMARY S MAJALIWA  
2046 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M OMARY S NYILE  
2047 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M PATRIC J HUSSEIN  
2048 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PATRICK PATRICK KAWOGO  
2049 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M PATRICK R MKOMA  
2050 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PATRICK S KASSUWI  
2051 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PATRICK S PHABIAN  
2052 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PATRICK S PONSIANA  
2053 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PATRICK SABINUS MAKASO  
2054 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PATRICK TOGOLAI MAHIMBO  
2055 ARUSHA KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M PATRICK VENANCE LYASENGA  
2056 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL M PATRICK W SWAI  
2057 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M PATRICK WALTER NGAO  
2058 KIGOMA KIGOMA SECONDARY SCHOOL M PATRICK YOHANA CHUNDWA  
2059 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PATRICKY MAKOYE DAUDI  
2060 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PATRISI MALISH MORING  
2061 KILIMANJARO UMBWE SECONDARY SCHOOL M PATROKIL LEYANA EMANUEL  
2062 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M PAUL ATHANAS  
2063 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M PAUL CHARLES  
2064 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M PAUL CHARLES  
2065 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M PAUL CHIKWEMBA  
2066 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PAUL DACTOR  
2067 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PAUL DIDAS  
2068 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PAUL ELIAS  
2069 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PAUL ELIAS  
2070 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL ELIAS  
2071 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M PAUL FRANAEL  
2072 TANGA ECKERNFORDE SECONDARY SCHOOL M PAUL FRANK  
2073 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL GERMAN  
2074 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M PAUL GODFREY  
2075 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL HERMAN  
2076 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M PAUL HEZRON  
2077 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M PAUL IBRAHIM  
2078 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M PAUL IDDI  
2079 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M PAUL JACOB  
2080 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M PAUL JAMES  
2081 LINDI MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M PAUL JAMES  
2082 KIGOMA MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M PAUL JEREMIAH  
2083 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PAUL JULIUS  
2084 PWANI BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M PAUL KANGA  
2085 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PAUL KANIKI  
2086 KIGOMA BOGWE SECONDARY SCHOOL M PAUL KASUBI  
2087 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PAUL KENNEDY  
2088 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M PAUL KIFUMBE  
2089 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M PAUL LUDOVICK  
2090 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PAUL MAHUNDI  
2091 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M PAUL MALEHIWA  
2092 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PAUL MANONI  
2093 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER CLEMENT  
2094 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M PETER PAUL MWILAPWA  
2095 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PROCESIUS C SOTERY  
2096 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PROCHES L CHARLES  
2097 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ALEX  
2098 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL BARNABAS  
2099 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M RAPHAEL BUNDALA  
2100 KILIMANJARO SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CHAMDOMA  
2101 TABORA TABORA BOYS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CHAULA  
2102 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ELIAS  
2103 KILIMANJARO TARAKEA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ERNEST  
2104 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JAMES  
2105 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN  
2106 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KAJUNI  
2107 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KIPETA  
2108 ARUSHA USA SEMINARY M RAPHAEL KISIMA  
2109 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KITURA  
2110 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL LAWI  
2111 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL LAWI  
2112 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MAFUTA  
2113 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MGISHAGWE  
2114 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MSOKELO  
2115 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL OCHIENG''  
2116 TABORA KAZIMA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ONGORO  
2117 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL OTTOMAX  
2118 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PHILIPO  
2119 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL STEVEN  
2120 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL A MGANGA  
2121 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ASAJANE KASAMBALA  
2122 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL BONIPHACE MNG''ORI  
2123 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CHARLES MONGO  
2124 KAGERA KABANGA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL D KAKENYELI  
2125 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL D MSANGI  
2126 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL DAUD SEMPOMBE  
2127 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ELIAS MGWABI  
2128 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL EMMANUEL NHWANGA  
2129 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ERNEST CHAMI  
2130 GEITA KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL G MGISHA  
2131 RUVUMA MAKITA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL GODFREY MAHENGE  
2132 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL GODFREY WAPALILA  
2133 KILIMANJARO KIFARU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL GODWIN MSOFFE  
2134 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M RAPHAEL ISAYA MHAVILE  
2135 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL J NGEHULA  
2136 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JEROME JOHN  
2137 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN CHINGUKU  
2138 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN KASWEZI  
2139 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN MAHUNA  
2140 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOSEPH JOHN  
2141 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOSEPH MAGEGE  
2142 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL M SAMSON ANDREW MGAYA  
2143 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M SAMSON C DANIEL  
2144 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMSON C MWASOMOLA  
2145 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMSON COSTANTINE MMASI  
2146 DODOMA SALESIAN SEMINARY M SAMSON DAUD LUCAS  
2147 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M SAMSON DICKSON MKUMBO  
2148 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON F NYEKELE  
2149 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M SAMSON G DAVID  
2150 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMSON JOBU MWINUKA  
2151 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAMSON JUSTO MWANDELILE  
2152 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON M MANYAKA  
2153 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAMSON M MASINGIJA  
2154 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMSON MARWA TENDERYA  
2155 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON MOHAMED PATRICE  
2156 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M SAMSON MTATURU MOSES  
2157 MBEYA IVUMWE SECONDARY SCHOOL M SAMSON MWANGWALE ADAMU  
2158 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAMSON N MAJA  
2159 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON OCHIENG CHAULO  
2160 RUVUMA KIGONSERA SECONDARY SCHOOL M SAMSON PASCAL SOYA  
2161 KAGERA RULENGE SECONDARY SCHOOL M SAMSON PROSPER KANDORE  
2162 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMSON R KASAKI  
2163 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SAMSON R MERO  
2164 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M SAMSON SHAOKE PATRICK  
2165 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M SAMSON STEVEN MFUGALE  
2166 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M SAMSONI MWAKIBUJA  
2167 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M SAMSONI JULIUS NGAYAVANU  
2168 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMU M MWAMLIMA  
2169 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAMUEL JOSEPH  
2170 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMUEL MAGESA  
2171 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SAMUEL MSINA  
2172 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMUEL MWAKASUMBA  
2173 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SAMUEL CHARLES KAGOMA  
2174 KILIMANJARO CHOME SECONDARY SCHOOL M SAMUEL GODFREY MCHOME  
2175 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M SAMUEL MATHEW MURRA  
2176 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M SAMUEL N MWAKYANJALA  
2177 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SAMUEL N SAMUEL  
2178 IRINGA MAFINGA SEMINARY M SAMUEL SIMON MMOLE  
2179 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SAMUEL TWEGE NZIGE  
2180 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL AHAMADI  
2181 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ALEX  
2182 MANYARA DAREDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL BALALEMWA  
2183 MBEYA UWATA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHAULA  
2184 PWANI MIONO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CHIHOMA  
2185 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL CLEMENT  
2186 MARA MARA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DANIEL  
2187 SIMIYU MEATU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL DONALD  
2188 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMMANUEL  
2189 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL EMMANUEL  
2190 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ENOCK  
2191 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ERASTO  
2192 MBEYA SANGU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL GREYSON  
2193 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL HENRY  
2194 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOEL  
2195 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JOHN  
2196 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL JONATHAN  
2197 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KABENDELA  
2198 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KALAFYA  
2199 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KIBUNJE  
2200 KILIMANJARO KISARIKA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KIJOJI  
2201 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL KYANDO  
2202 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL LABAN  
2203 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL LEMBRIS  
2204 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SAMWEL LEONARD  
2205 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL LUBASHA  
2206 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MAKOYE  
2207 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MALIMI  
2208 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MANASE  
2209 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MAZIKU  
2210 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MBUBA  
2211 RUVUMA MAPOSENI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MENG''ANYI  
2212 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MEPUKORI  
2213 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MILUNDU  
2214 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M SAMWEL MPALE  
2215 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MSUYA  
2216 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MWAIPOPO  
2217 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MWASILE  
2218 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL MZIWANDA  
2219 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M SAMWEL NKINI  
2220 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL NTAGIRA  
2221 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PAULO  
2222 MWANZA NGUDU SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PAULO  
2223 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PETER  
2224 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PETER  
2225 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PETER  
2226 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M SAMWEL PHABIAN  
2227 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M SAMWEL REUBEN  
2228 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL ROBERT  
2229 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SAIMON  
2230 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SAMSON  
2231 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M SAMWEL SENI  
2232 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SILVESTER GURENI  
2233 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M THOMAS DUNSTAN MBEZI  
2234 LINDI LINDI SECONDARY SCHOOL M THOMAS E KOSOKA  
2235 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS E MSANGI  
2236 TANGA MUHEZA HIGH SCHOOL M THOMAS E SIMWINGA  
2237 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THOMAS FINIAS LAZARO  
2238 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M THOMAS G TEROSI  
2239 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M THOMAS J GADYE  
2240 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M THOMAS J LAIZER  
2241 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M THOMAS J MKAKATU  
2242 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M THOMAS J RANGE  
2243 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M THOMAS JOSEPH MALIGA  
2244 MOROGORO ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M THOMAS JUMA HASSANI  
2245 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS K PATRICK  
2246 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M THOMAS KULWA KIDAHNA  
2247 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M THOMAS L LAIZER  
2248 MBEYA LUTENGANO SECONDARY SCHOOL M THOMAS LIZE CHILOMBE  
2249 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M THOMAS M LENGINYI  
2250 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M THOMAS MARTINE TLUWAYDA  
2251 KILIMANJARO SAME SECONDARY SCHOOL M THOMAS N GIDHONDI  
2252 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M THOMAS N PAUL  
2253 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M THOMAS P PHILIPO  
2254 KILIMANJARO LOMWE SECONDARY SCHOOL M THOMAS PATRICK TARIMO  
2255 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M THOMAS PINDANI NYALILE  
2256 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M THOMAS R LYIMO  
2257 SHINYANGA SHINYANGA SECONDARY SCHOOL M THOMAS R SOSPITER  
2258 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M THOMAS RAPHAEL MARGWE  
2259 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M THOMAS RICHARD MAKALI  
2260 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M USHINDI SHADRACK KIGODI  
2261 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M USHINDI W KIBONA  
2262 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M USINIPITE K MAKOBA  
2263 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M USWEGE KAGWEMA  
2264 MBEYA RUNGWE SECONDARY SCHOOL M USWEGE KIBONA  
2265 MOROGORO KILOSA SECONDARY SCHOOL M USWEGE MWAKYUSA  
2266 MBEYA KYELA SECONDARY SCHOOL M USWEGE STEVEN  
2267 MBEYA MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M USWEGE A MTAFYA  
2268 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M USWEGE MWAIKOLE ELIA  
2269 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M UTAUTUKU UMBA  
2270 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M UVECE RICHARD  
2271 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M UWESU SAIDI  
2272 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M UWESU B MALUMA  
2273 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M UWESU H KAPICHI  
2274 LINDI LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M UWESU H SAIDI  
2275 RUVUMA TUNDURU SECONDARY SCHOOL M UWESU MFAUME NAWINDU  
2276 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M UWEZO CLEMENT MGOVA  
2277 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M UWEZO D NYONDO  
2278 KILIMANJARO LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M UZIMA LUVANDA  
2279 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL M VENANCE M MULOKOZI  
2280 MWANZA MAGU SECONDARY SCHOOL M VICENT WILBARD  
2281 KAGERA BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M VICENT A KABAZU  
2282 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT A NTUGWA  
2283 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VICENT ANDREW MTITI  
2284 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M VICENT AUGUSTINO MALLYA  
2285 PWANI KIBITI SECONDARY SCHOOL M VICENT CASMIRY MUSSA  
2286 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M VICENT GEOPHREY KITOMO  
2287 DODOMA KIGWE SECONDARY SCHOOL M VICENT J NHYASI  
2288 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M VICENT J SELAH  
2289 KAGERA KAHORORO SECONDARY SCHOOL M VICENT JAMES KIBOMBWE  
2290 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M VICENT KIMARIO WILBARD  
2291 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M VICENT L JIGWA  
2292 PWANI KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M VICENT LUGEGA NYAMBITA  
2293 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M VICENT M MPANDA  
2294 TABORA KALIUA SECONDARY SCHOOL M VICENT MAFENE SYLVESTER  
2295 MBEYA TUKUYU SECONDARY SCHOOL M VICENT N KIBONA  
2296 MBEYA META SECONDARY SCHOOL M VICENT N MBILINYI  
2297 KILIMANJARO VUDOI SECONDARY SCHOOL M VICENT PAULO GUNI  
2298 MBEYA LUFILYO SECONDARY SCHOOL M VICENT PETER KIMARO  
2299 NJOMBE ULAYASI SECONDARY SCHOOL M VICENT R MSONGOLE  
2300 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VINCENT AGUSTINO  
2301 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILBERT SOSTENESI SUNGU  
2302 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL M WILBROAD NICHOLAUS MOKIRYA  
2303 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILBROD ISMAEL  
2304 LINDI MAHIWA SECONDARY SCHOOL M WILBROD J ATHANAS  
2305 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILBRODI ANTONI MATHIAS  
2306 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED CHRISTOPHER  
2307 TANGA GALANOS SECONDARY SCHOOL M WILFRED JOSEPH  
2308 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M WILFRED KALUMUNA  
2309 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M WILFRED KAZOBA  
2310 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILFRED MATAMBO  
2311 MTWARA NDANDA SECONDARY SCHOOL M WILFRED PATRICK  
2312 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WILFRED SENGO  
2313 TABORA MILAMBO SECONDARY SCHOOL M WILFRED SYDNEY  
2314 KAGERA RUTABO SECONDARY SCHOOL M WILFRED WILSON  
2315 KILIMANJARO MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WILFRED C MUNISHI  
2316 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M WILFRED D KULWA  
2317 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M WILFRED LONI MAPALA  
2318 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M WILFRED M MAGIGE  
2319 KILIMANJARO MKUU SECONDARY SCHOOL M WILFRED N MALIMA  
2320 KIGOMA KASULU SECONDARY SCHOOL M WILFRED P PETRO  
2321 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YOHANA ATHANAS  
2322 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA CHARLES  
2323 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YOHANA DAKINI  
2324 GEITA GEITA SECONDARY SCHOOL M YOHANA DAMIANO  
2325 MBEYA MAWENI SECONDARY SCHOOL M YOHANA ELIAS  
2326 PWANI LUGOBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA EMILY  
2327 SINGIDA LULUMBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA EPHRAHIM  
2328 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M YOHANA FRANCIS  
2329 MBEYA LWANGWA SECONDARY SCHOOL M YOHANA GABRIEL  
2330 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YOHANA GEORGE  
2331 KAGERA NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M YOHANA GERALD  
2332 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA ISAYA  
2333 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M YOHANA JOSEPH  
2334 MWANZA SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M YOHANA JULIUS  
2335 KILIMANJARO MOSHI SECONDARY SCHOOL M YOHANA KAMATA  
2336 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M YOHANA KAZUNGU  
2337 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YOHANA KIFU  
2338 KILIMANJARO URU SEMINARY M YOHANA KILASI  
2339 IRINGA SADANI SECONDARY SCHOOL M YOHANA LAIDA  
2340 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ZACHARIAH S MAGANGA  
2341 KAGERA NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ZACHAYO W SITTA  
2342 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ZACK THOMAS  
2343 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZADOCK ANTHON M-BEYA  
2344 NJOMBE NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ZAEL MICHAEL MLIMAKIFI  
2345 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ZAHABU YOHANA  
2346 SINGIDA MWENGE SECONDARY SCHOOL M ZAHARANI KILINDO  
2347 KILIMANJARO NYERERE SECONDARY SCHOOL M ZAHIR A KILUVIA  

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Habari Mbalimbali

.

.

Mnadhimu Mkuu wa JWTZ, Luteni Jenerali Yakubu Mohamed, akitoa salamu za mwisho kwa Askari na Vijana wa JKT waliofariki dunia kwa ajali ya gari Mkoani...

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi