Jumatano, 14 Novemba 2018

Kikosi 838KJ

S/NMKOANAMBA YA SHULEJINA LA SHULEJINSIJINA
1 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F AGAPE C LYIMO
2 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE E MSUYA
3 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE FRANK KIWUMBU
4 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F AGAPE GABRIEL SHAU
5 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE JOSEPH MGANA
6 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGAPE LAZARO KARASHI
7 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F AGAPE PETER MWAKISALE
8 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F AGAPE S JAILOS
9 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F AGAPITA ARISTARIK BONGOLE
10 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F AGATA H MWASAKUJONGA
11 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F AGATA SHIRIMA ERNEST
12 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F AGATA Y LEMBA
13 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA BONIPHACE
14 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F AGATHA JORAM
15 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F AGATHA KIPANYA
16 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA LIBOTA
17 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MICHAEL
18 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MWAMANENGE
19 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AGATHA MWASHIGALA
20 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F AGATHA MWASILE
21 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE RINGO
22 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F BEATRICE SAMWEL
23 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SHONDE
24 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE SUNGURA
25 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE THEOBARD
26 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE YOHANA
27 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE A MBAYA
28 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE A NKOKWA
29 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ABRAHAM BILLA
30 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ADRIAN SAMAGWA
31 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ALEX NJUU
32 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ALFRED MATOKA
33 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ALPHONCE MSOKA
34 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AMBROSI THOMASI
35 MWANZA S0249 LORETO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AMON GAO
36 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ANTHONY MALAMLA
37 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ANTONY KOMBA
38 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ATHANAS SHIRIMA
39 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE ATIENO RYOBA
40 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AWADHI MWIMBE
41 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A KIMARO
42 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CATHERINE A MALLYA
43 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A NYAMBA
44 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE A SWILA
45 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ADOLF FOROGWE
46 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ALBERT MTEI
47 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F CATHERINE ALPHONCE KAFUMU
48 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F CATHERINE ANOLD MWIGUNE
49 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE APOLINARY MWANGAILO
50 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE AUGUSTINO KAPINGA
51 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE AUGUSTINO MHAPA
52 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F CATHERINE B MBINILE
53 IRINGA S0580 IGOWOLE SECONDARY SCHOOL F CATHERINE B THOMAS
54 KAGERA S0667 NYAISHOZI SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C KARUGWA
55 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C KIBIKI
56 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C MILTON
57 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C MKAMBALA
58 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F CATHERINE C MUNGO
59 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F CATHERINE C MUSHI
60 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CATHERINE C SWAI
61 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F DEBORA R WALTER
62 ARUSHA S0526 MRINGA SECONDARY SCHOOL F DEBORA RICHARD WILLIAM
63 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F DEBORA SABINUS MBULIGWE
64 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F DEBORA STEPHANO DYIBAGIGWA
65 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F DEBORA TIMIN LWILLA
66 ARUSHA S0949 IRKISONGO SECONDARY SCHOOL F DEBORA W MBAINDA
67 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL F DEBORA YONA SAMLI
68 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F DEBORAH PHILMON
69 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH VICTOR
70 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORAH B MWANDOJE
71 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F DEBORAH CHIDAWILI ONESMO
72 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DEBORAH DAMIAN MPUNDU
73 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F DEBORAH DEOGRATIUS NYACHIRO
74 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F DEBORAH E CHACHA
75 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH E KIBURWI
76 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH F EBANDA
77 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F DEBORAH J MUGAYA
78 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F DEBORAH J ZAKAYO
79 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F DEBORAH JACKSON KALUZI
80 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DEBORAH M MLAKI
81 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F EDITHSTELLA GEORGE MBEZI
82 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F EDLYNE FUETE DA-COSTA
83 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDNA DEUS
84 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDNA HAROLD
85 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F EDNA LEONARD
86 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA MACHUMU
87 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F EDNA A MAGOMI
88 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EDNA AVIT MBUYA
89 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EDNA B MWANSASU
90 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F EDNA CLEMENT KALUNDE
91 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDNA COSMAS MOSHI
92 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F EDNA EDSON RUTAKOBA
93 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F EDNA ESTOMIAH SWAI
94 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F EDNA FRUMENCE KAVISHE
95 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EDNA GREGORY ISHABAKAKI
96 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F EDNA HEZRON MWAKYEJA
97 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F EDNA IDD KAPUGI
98 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EDNA JACKSON KAWAWA
99 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F EDNA P BANELE
100 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL F EDNA PATRICK CHAMI
101 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL F FARAJA M DAUD
102 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA M ULIMBAKISYA
103 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F FARAJA MOHAMED KITENJE
104 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA N KIKOTI
105 MWANZA S1051 MKOLANI SECONDARY SCHOOL F FARAJA NZENGA MBWIGA
106 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F FARAJA O ALBERTO
107 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F FARAJA O KIPINGI
108 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F FARAJA R NYAULINGO
109 IRINGA S0639 UDZUNGWA SECONDARY SCHOOL F FARAJA RICHARD MAGASA
110 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA S MBUGHI
111 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA S SHETUI
112 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F FARAJA SEIF SABURI
113 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARAJA SHADRACK MHANGA
114 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA SOVELA JOHN
115 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F FARAJA THOMAS SHAYO
116 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FARAJA YOHANA MWAMBENENGO
117 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F FARAJA YONA KALULU
118 TANGA S0252 AL-KHEIR ISLAMIC GIRLS SEMINARY F FARDIA ALLY OMAR
119 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FARHA F MOHAMED
120 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F FARHA HASSAN AL-HAKIM
121 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE R AGALOMBA
122 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE RENATUS MTANI
123 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE RICHARD TETY
124 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GETRUDE SILIVESTER MASSAWE
125 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GETRUDE THADEUS MASSAWE
126 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GETRUDE TIMOTH MJILIMA
127 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GHANIA S SULEIMAN
128 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F GHATI CHACHA
129 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F GHATI MWITA
130 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GHATI JONAS KINYUNYI
131 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F GHATI M CHACHA
132 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F GHATI M SIGORE
133 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GHATI MWISE MACHERA
134 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIATA MWASHILINDI
135 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F GIFT EDWARD
136 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F GIFT IKENDA
137 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F GIFT LEONARD
138 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT MALIPULA
139 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GIFT MWIDETE
140 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F GIFT OLOTU
141 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAJARA ALLY MRAMBOA
142 SINGIDA S0662 MWANZI SECONDARY SCHOOL F HAJARA IBRAHIMU ALLY
143 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HAJIRA MOHAMEDI RAMADHANI
144 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL F HAJIRA R SAIDI
145 ARUSHA S5260 ARUSHA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAJIRA RAMADHANI SAREVA
146 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY F HAJRA KIZIBO
147 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F HAJRA NALICHO
148 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F HAJRA IDDI MULLENGA
149 DAR ES SALAAM S2426 CHAMAZI ISLAMIC SEMINARY F HAJRA IMRANI JABU
150 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY F HAJRA KASSIM RAMADHAN
151 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HAJRA MOHAMED OMARI
152 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F HAJRA MUSSA SHEWALI
153 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F HAJRA R ABDALLAH
154 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAJRA R MHEMA
155 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAJRAT MOHAMED ABDULRAHMAN
156 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAKI M SENGO
157 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAKILI CHASSAMA
158 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL F HALFA SHAHARI
159 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F HALIETH BIA
160 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F HALIMA ABDI
161 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL F IRENE MTAVANGU
162 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL F IRENE MWAHOLI
163 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F IRENE MWAIPASI
164 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F IRENE MWAPILI
165 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MWINUKA
166 IRINGA S0276 IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE MWITA
167 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE NATHAN
168 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE NGOWI
169 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL F IRENE NICHOLOUS
170 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F IRENE NTAGO
171 RUKWA S0688 MSAKILA SECONDARY SCHOOL F IRENE NTULO
172 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F IRENE PAMPHIL
173 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F IRENE PAUL
174 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IRENE PENDASON
175 ARUSHA S1178 ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER
176 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL F IRENE PETER
177 PWANI S5145 MIONO SECONDARY SCHOOL F IRENE RAPHAEL
178 RUVUMA S0827 MASONYA SECONDARY SCHOOL F IRENE REUBEN
179 TANGA S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RITTE
180 KAGERA S4661 KAJUMULO ALEXANDER GIRLS SECONDARY SCHOOL F IRENE RUGEMERA
181 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE J THOMAS
182 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JACOB MINJA
183 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JAPHET MACHA
184 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEREMIAH MUNAZI
185 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JEROME BYALUGABA
186 KILIMANJARO S2315 KANDOTO SAYANSI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOACHIM CHAWE
187 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN FIDELIS
188 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN MNGURUTA
189 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOHN SWAI
190 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH KISAGALA
191 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPH MKEMBELA
192 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSEPHAT RWEKITI
193 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JOSIANA NDINGWI
194 KILIMANJARO S1187 ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JUDAS MINJA
195 NJOMBE S0271 MANYUNYU SECONDARY SCHOOL F JACKLINE JULIUS MHONGOLE
196 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F JACKLINE K KILELA
197 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F JACKLINE K MSETH
198 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE K WISEMAN
199 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KENEDY TUMA
200 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL F JACKLINE KOKUSIMA FREDDY
201 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F KHADIJA S NYOME
202 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F KHADIJA SHABANI OMARI
203 KILIMANJARO S0205 KIBOSHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F KHADIJA ZILIHIJA CHAREMA
204 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL F KHAHABI VICTOR
205 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F KHAIRAT NASIB HAMADI
206 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F KHAIRUN MASHUA
207 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F KHAIRUN MKENGE
208 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL F KHAJARA MOHAMEDI KASIMU
209 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F KHALILA A SHABANI
210 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F KHAMISA KHALID KIMOLO
211 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F KHATIJA J DUPLAGEE
212 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F KHATWIYA M MWISHEHE
213 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F KHAYRA NASSOR MOHAMED
214 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F KIANGAE R MWAIMU
215 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F KIBIBI ABDALLAH
216 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL F KIBIBI MDOLO
217 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F KIBIBI SELEMANI
218 KIGOMA S0299 MKUGWA SECONDARY SCHOOL F KIBIBI YAHYA RAMADHAN
219 RUVUMA S1430 KIUMA SECONDARY SCHOOL F KIDAWA H NAMBALA
220 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F KIDHEIYA MOHAMEDI
221 TANGA S0233 ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LEAH ERASTO MOLLEL
222 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH F ISONDA
223 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH G KING'OTA
224 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F LEAH G LEONARD
225 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F LEAH GODFREY KILEO
226 PWANI S5000 WAMA-NAKAYAMA SECONDARY SCHOOL F LEAH GWELINO LALIKA
227 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F LEAH HONOLIUS HAULE
228 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL F LEAH J MANASE
229 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F LEAH J MICHAELY
230 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F LEAH J MZAMO
231 MOROGORO S0206 KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LEAH JOHN DUTTU
232 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F LEAH JOSEPH RICHARD
233 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F LEAH JUSTINE MATONDO
234 MBEYA S4193 HARRISON UWATA SECONDARY SCHOOL F LEAH K ANANGISYE
235 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LEAH M MALULI
236 DAR ES SALAAM S0264 BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LEAH MARTIN MUSHI
237 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F LEAH MAURUS NCHIMBI
238 IRINGA S1144 ISIMILA SECONDARY SCHOOL F LEAH MAWAZO KAMANA
239 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LEAH MELKZEDECK MANSI
240 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F LEAH MJUNGU MNYILWANA
241 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EBENEZER KIMARO
242 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EDWARD SILLA
243 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ELIAS NGAMILO
244 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EMANUEL MGOVANO
245 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EMANUELI URIO
246 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EMMANUEL SHADRACK
247 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F MAGRETH ERNEST BUNDALA
248 MOROGORO S0370 IFAKARA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH EVARIST CHIGWALA
249 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH F SAMWEL
250 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FAUSTINE LYIMO
251 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FESTO MALISA
252 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FRANK NGACHENGO
253 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH FREDY KAYUNI
254 MARA S0778 SONGE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH G ABAYO
255 TABORA S0220 TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH G MANGI
256 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH G SHEMNGODO
257 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GABRIEL MUSHI
258 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GAUDANCE MATHIAS
259 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GODFREY NESTORY
260 KILIMANJARO S0328 MAWENZI SECONDARY SCHOOL F MAGRETH GODWIN MVAMBA
261 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL F NANCYANA SAMWEL KYARA
262 SIMIYU S0970 DUTWA SECONDARY SCHOOL F NANGASU OMARY ABASI
263 PWANI S0248 MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANKONDO MTAITA
264 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANSIA O SHIRIMA
265 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NANTINGWA S MAGANGA
266 RUVUMA S0540 MAPOSENI SECONDARY SCHOOL F NANYORI LESKAR SAINYEYE
267 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NANYORI SAMBWETI MEPAANI
268 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMBAELI R GIDORI
269 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI ACKIM
270 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL F NAOMI DANIEL
271 MBEYA S0913 USONGWE SECONDARY SCHOOL F NAOMI DANIEL
272 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI DAUD
273 MARA S1392 NATTA SECONDARY SCHOOL F NAOMI EDESY
274 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI EZEKIA
275 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL F NAOMI GODFREY
276 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NAOMI GWAKISA
277 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F NAOMI ISAYA
278 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL F NAOMI ISAYA
279 MWANZA S0770 SUMVE SECONDARY SCHOOL F NAOMI JAPHET
280 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL F NAOMI LAISON
281 KILIMANJARO S0851 USANGI DAY SECONDARY SCHOOL F PAULINA WILLIAM KAJIVO
282 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINE ABEL
283 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAULINE MICHAEL
284 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F PAULINE ADHIAMBO RYOBA
285 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F PAULINE LAWRENCE SHEMPEMBA
286 DODOMA S0214 MSALATO SECONDARY SCHOOL F PAULINE RABSON KULEWA
287 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F PAVIN KYARUZI
288 TABORA S0754 URAMBO DAY SECONDARY SCHOOL F PAVIN M RWEZAULA
289 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PAVIN P CHRISTIAN
290 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F PAVINE LEANDRY LOHAY
291 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F PEACE FAUSTINE
292 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE MINJA
293 KIGOMA S0247 BONICONSILI MABAMBA GIRLS SEC.SCHOOL F PEACE ADAM MAHUSSEIN
294 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F PEACE AYUBU MBEZI
295 DAR ES SALAAM S0298 FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F PEACE D MAKOBWE
296 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F PEACE ELISA MANJEKA
297 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PEACE G BONIFACE
298 KAGERA S0586 KAISHO SECONDARY SCHOOL F PEACE GABRIEL KAZOBA
299 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F PEACE MARCO KUSEKWA
300 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PEACE ROBERT KAVISHE
301 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F RAHEL MWAKABUKU
302 ARUSHA S1285 FLORIAN SECONDARY SCHOOL F RAHEL SYLVESTER
303 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F RAHEL A BUKUKU
304 KILIMANJARO S0263 VISITATION GIRLS' SECONDARY SCHOOL F RAHEL A JACKSON
305 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F RAHEL ABRAHAM MYOMBO
306 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F RAHEL AGUSTINO KABOGO
307 MARA S0601 SERENGETI DAY SECONDARY SCHOOL F RAHEL ANANDUMI TARIMO
308 SINGIDA S0348 TUMAINI SECONDARY SCHOOL F RAHEL ARONI ARONI
309 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F RAHEL C BUSWELU
310 KILIMANJARO S0927 LANGASANI SECONDARY SCHOOL F RAHEL D FABIAN
311 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RAHEL D KAMANIJA
312 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL F RAHEL DIBSON MWAKABUNGU
313 MWANZA S1608 NTUNDURU SECONDARY SCHOOL F RAHEL E ELISHA
314 KILIMANJARO S0201 ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RAHEL E KIWELU
315 ARUSHA S1822 ANNAGAMAZO SECONDARY SCHOOL F RAHEL ELIAKIMU KILEO
316 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F RAHEL EUZEBIO MVANDA
317 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F RAHEL FESTUS ISOKOZA
318 ARUSHA S1159 EMBARWAY SECONDARY SCHOOL F RAHEL G ELISA
319 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL F RAHEL H KOLOWA
320 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F RAHEL HADSON ENOCK
321 DODOMA S0229 KONDOA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA ADOLF MADAI
322 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA ATHUMANI LABIA
323 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SAKINA BAKARI MWAMBUNGU
324 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL F SAKINA BARIKI BONIFACE
325 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F SAKINA E RASHIDI
326 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F SAKINA J KULEWA
327 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F SAKINA T HUSSEIN
328 IRINGA S0618 LUPALILO SECONDARY SCHOOL F SAKINA THABITI ATHUMANI
329 RUVUMA S1454 LONDONI SECONDARY SCHOOL F SAKINA Z MASUODY
330 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALA NDAMO
331 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL F SALAFINA J MWAMENGO
332 SIMIYU S0227 MASWA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALAH BUTONDO
333 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F SALAMA ALLY
334 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL F SALAMA HASSAN
335 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F SALAMA MWITE
336 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALAMA SAIDI
337 NJOMBE S0427 MAKAMBAKO SECONDARY SCHOOL F SALAMA SHABANI
338 DAR ES SALAAM S0622 KUNDUCHI GIRLS ISLAMIC HIGH SCHOOL F SALAMA AHMED BAKHAMISI
339 MWANZA S0216 NGANZA SECONDARY SCHOOL F SALAMA F MSHANA
340 MWANZA S0202 BWIRU GIRLS SECONDARY SCHOOL F SALAMA GEORGE MSENGI
341 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F TELEZIA KAMENDU
342 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TELEZIA KANJA
343 MBEYA S0538 VWAWA SECONDARY SCHOOL F TELEZIA MHOJA
344 PWANI S3464 ZOGOWALE SECONDARY SCHOOL F TELEZIA R DEO
345 PWANI S1599 BAOBAB SECONDARY SCHOOL F TELMA CHARLES
346 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F TELPHENA JOHN MHALILA
347 MTWARA S0215 MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TENELIA L MWAMPASHI
348 MOROGORO S0617 LUSANGA SECONDARY SCHOOL F TEODORA MWAMPASHI
349 MANYARA S0673 NANGWA SECONDARY SCHOOL F TEODORA A GWANDU
350 RUVUMA S0217 PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEODORA APOLLO SENDWA
351 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F TEOFRIDA MGAYA
352 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F TEOFRIDA ONESPHORY MAPUNDA
353 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F TEOFRIDA TITUS NGOWOKO
354 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEOPISTA FALIANO KADEFU
355 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F TEOPISTAR SHEDRACK MBUNA
356 RUVUMA S0219 SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TEOPISTER LIHWEULI
357 DAR ES SALAAM S3536 LILIAN KIBO SECONDARY SCHOOL F TERESA MASANJA
358 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL F TERESIA ANDREW
359 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL F TERESIA BONIPHACE
360 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F TERESIA A KAYOMBO
361 KATAVI S2385 KAREMA SECONDARY SCHOOL F VERONICA HASSAN
362 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL F VERONICA HAULE
363 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F VERONICA ILINDILO
364 KIGOMA S0230 KIBONDO SECONDARY SCHOOL F VERONICA JAMES
365 MOROGORO S0210 BIGWA SISTERS SEMINARY F VERONICA JEREMIAH
366 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VERONICA JOHN
367 SIMIYU S3886 SIMBA WA YUDA F VERONICA KIMARIO
368 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY F VERONICA KINYUNYU
369 TANGA S0255 ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F VERONICA KIRENGA
370 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F VERONICA KUBENA
371 RUKWA S0853 KIZWITE SECONDARY SCHOOL F VERONICA LOUIS
372 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F VERONICA MBOTA
373 MTWARA S0831 NANGWANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA MCHUNGUZI
374 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA MFUNGA
375 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F VERONICA MICHAEL
376 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F VERONICA MSUYA
377 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL F VERONICA NGOLOKE
378 TABORA S0314 KAZIMA SECONDARY SCHOOL F VERONICA NKINI
379 KILIMANJARO S0212 MACHAME GIRLS SECONDARY SCHOOL F VERONICA OMBENI
380 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL F VERONICA ONESMO
381 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA J MBAWA
382 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F WINFRIDA J MSHWAIMI
383 KATAVI S0228 MPANDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA J NGENZI
384 DAR ES SALAAM S0222 ZANAKI SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA J NYAMAUTIRI
385 MARA S0281 CHIEF IHUNYO SEC SCHOOL F WINFRIDA J NYAMGONCHO
386 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA JOHN MPANGILE
387 IRINGA S0203 IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA JOSEPH KASUGA
388 PWANI S0369 RUVU SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA JOSHUA CHIMA
389 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA K MUSUMI
390 TANGA S0209 KOROGWE GIRLS SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA KISONZELA NKEMBANYI
391 MWANZA S1107 MWAMASHIMBA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA L MBUJA
392 MOROGORO S0668 DAKAWA HIGH SCHOOL F WINFRIDA L SWALE
393 IRINGA S0325 LUGALO SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA LENARD MGENI
394 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA LOILANGWAKI NOAH
395 MBEYA S0211 LOLEZA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA M MASIGE
396 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA M MASSORO
397 KILIMANJARO S0221 WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA PATRICK MUSHI
398 DAR ES SALAAM S2325 CANOSSA SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA PAUL MASAO
399 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA PIUS MOSHA
400 KILIMANJARO S0253 GREEN BIRD GIRLS' SECONDARY SCHOOL F WINFRIDA R MWAKATUMA
401 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M ABEL JOSEPH
402 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M ABEL KALIKUMASO
403 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ABEL KAMINYOGE
404 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL KASONKA
405 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ABEL KYALAALIKO
406 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABEL LEMBRIS
407 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ABEL LUVUNZA
408 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL LUZARIA
409 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABEL MACHIYA
410 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M ABEL MAKANDI
411 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABEL MANZAGATA
412 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M ABEL MASANJA
413 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M ABEL MASELE
414 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M ABEL MBWIGA
415 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ABEL MESHACK
416 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABEL MREMA
417 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ABEL MSITAPHER
418 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ABEL NESTORY
419 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABEL PAUL
420 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M ABEL PETER
421 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ABEL SANGITO
422 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL STEPHANO
423 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ABEL UMOJA
424 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M ABEL A GOLEHA
425 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ABEL ANDREW DUMA
426 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M ABEL ANDREW JACKSON
427 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M ABEL AUGOSTINO QUTAWU
428 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL B MASATA
429 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABEL B NGOWI
430 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M ABEL BETWEL EMMANUEL
431 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M ABEL BONIPHACE KASWAHILI
432 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M ABEL BULUMA BUKA
433 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M ABEL C MARTINE
434 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M ABEL C MDETELE
435 PWANI S4104 LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ABEL CORNEL SERIKALI
436 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M ABEL D KAPESA
437 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M ABEL DOUGLAS TEETE
438 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M ABEL E KAPANGE
439 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M ABEL ELIA NKYA
440 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M ABEL ELIYA MAKALA
441 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ABEL FREDRICK RITHE
442 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M ABEL GOODLUCK MANJIRA
443 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ABEL HAGGAI KINYAU
444 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M ABEL ISDORI MWAKITOSI
445 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M ABEL J AJUGA
446 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL J MWAIKEMWA
447 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ABEL JAMSON MWAKIBETE
448 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ABEL JOHN NGELEJA
449 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ABEL KASPAL MWALONGO
450 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M ABEL KIHALI NOBERT
451 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ABEL L NKWAZI
452 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ABEL LADISLAUS KETECHELE
453 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ABEL LINUS LELLO
454 PWANI S0181 KISARAWE LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ABEL M JEREMIAH
455 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M ABEL M KAMELA
456 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ABEL M MAKONDA
457 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MBAJO
458 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MKWAMA
459 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MOLLEL
460 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M MWIKWABE
461 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M PHIDELIS
462 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA M SABATHO
463 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M BARAKA M SAMWEL
464 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA M SIKWESE
465 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA M ULIRK
466 ARUSHA S1061 MAKIBA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M VICENT
467 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M BARAKA M ZAKARIA
468 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MAKENZI JOHN
469 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M BARAKA MARTIN NKUMBI
470 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MASWI JUMA
471 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL LULADYA
472 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL MUNUO
473 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA MICHAEL NANGI
474 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MUSSA MASIJITA
475 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA MWAISALA MICHAEL
476 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA N JASSON
477 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NGALITO MKONGO
478 IRINGA S0445 MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M BARAKA NICHORAUS MBOGELA
479 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA NZINYANGWA KAVURAYA
480 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M BARAKA O NDEGE
481 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M BARAKA P CHAUSI
482 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M BARAKA P LUKUMAY
483 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA P NDOJE
484 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M BARAKA P NDUNGURU
485 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M BARAKA P NGAILO
486 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA PAUL MAFURU
487 IRINGA S1770 IMAGE SECONDARY SCHOOL M BARAKA PETER MWELANGE
488 DAR ES SALAAM S1011 CHANG'OMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA R MSIKE
489 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA R NYANSONGO
490 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHAN IDD
491 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M BARAKA RAMADHANI ALLY
492 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BARAKA REVOCATUS MUGUSI
493 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M BARAKA ROMANI KITALI
494 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M BARAKA S ANDREW
495 DAR ES SALAAM S2345 HELLEN'S SECONDARY SCHOOL M BARAKA S BATEGEREZA
496 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M BARAKA S DANIEL
497 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M BARAKA S GHAMBI
498 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S KARENGI
499 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M BARAKA S KIMOLO
500 DAR ES SALAAM S1278 MBEZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA S LUCHUNGULA
501 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MELELE
502 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MITUNDWA
503 KILIMANJARO S0188 KIRINJIKO ISLAMIC SEMINARY M BARAKA S MNUNDUMA
504 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MODEST
505 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MTINDYA
506 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MUSHI
507 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MWALWEMBE
508 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MWANDOSYA
509 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MWANTOSELE
510 KILIMANJARO S0614 NYERERE SECONDARY SCHOOL M BARAKA S MWIJARUBI
511 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M BARAKA S PAZI
512 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA S SIKANA
513 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M BARAKA SABAOTH MUSHI
514 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M CHRISTANT FRANCIS MADINDA
515 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN CHIJOJA
516 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN FIDELIS
517 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JACOB
518 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN KULINDWA
519 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MASIMA
520 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MIKAGA
521 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MOHAMED
522 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MUSSA
523 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M CHRISTIAN MWANDAMBO
524 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN NGASI
525 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN NICHOLAUS
526 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN NYAHOVE
527 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN PANCLAUS
528 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SANGA
529 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SEBASTIAN
530 PWANI S1450 EFATHA SEMINARY M CHRISTIAN ANTON PESAMBILI
531 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN B MOYO
532 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN B NZILABIKE
533 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN C CHICHAKE
534 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN D SHEE
535 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN F LIMBU
536 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN G ANDREW
537 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN G KYENCHE
538 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN H KIBONA
539 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN INNOCENT DAMIANI
540 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JOSEPH SIBALE
541 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN JOSEPHAT MIZAMBWA
542 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN L MPONJI
543 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN M KALUGABA
544 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN MIDDIEL OMAR
545 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN NICHOLAUS KISAPI
546 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN P UMBAYDA
547 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN REGINALD MUSHI
548 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN S KASONTA
549 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN SIMON MUSHI
550 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN T MUSA
551 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M CHRISTIAN THOMAS JOHN
552 MBEYA S0330 MBEYA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOHER ALPHONCE SANGA
553 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M CHRISTON GEORGE CHRISTIAN
554 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHA MAULILYO MBINDA
555 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BAMWENDA
556 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER BUNYAGA
557 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER CHARLES
558 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ELIAS
559 ARUSHA S0164 USA SEMINARY M CHRISTOPHER EMMANUEL
560 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER ERASMOS
561 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M CHRISTOPHER FRANCIS
562 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER HELMANI
563 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JAMES
564 ARUSHA S0409 MORINGE SOKOINE SECONDARY SCHOOL M CHRISTOPHER JOHN
565 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES
566 MARA S0989 KIBARA SECONDARY SCHOOL M DAUD DANIEL
567 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M DAUD DOMINICO
568 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD DOTO
569 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD EMMANUEL
570 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M DAUD IBRAHIM
571 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD JACOB
572 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAUD JAMES
573 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M DAUD JOHN
574 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M DAUD JONATHAN
575 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD JUMA
576 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD KAZILI
577 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD LADISLAUS
578 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAUD LEONARD
579 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M DAUD MARCO
580 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DAUD MBILIKE
581 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M DAUD MHANGILWA
582 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUD MIBARAKA
583 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M DAUD MPELWA
584 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD MUSSA
585 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M DAUD MUSSA
586 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DAUD MWASHITETE
587 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M DAUD NGUSSA
588 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M DAUD OBEID
589 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DAUD PASTORY
590 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUD PETER
591 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD SIMON
592 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M DAUD STEPHANO
593 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M DAUD STEPHANO
594 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M DAUD WILLISON
595 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M DAUD B CHARLES
596 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M DAUD BOAZ SIMON
597 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M DAUD C CHARLES
598 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M DAUD C MASOUD
599 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DAUD CHARLES MACHAGE
600 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M DAUD DAMAS NDUNGURU
601 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M DAUD E LUSWAGA
602 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DAUD FANUEL TUYE
603 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M DAUD FRANCIS JOHN
604 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DAUD G MARCO
605 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M DAUD GERALD KORNELLY
606 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DAUD ILOLE SHIJA
607 DODOMA S0175 SALESIAN SEMINARY M DAUD J KENEE
608 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M DAUD J MAHENGA
609 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M DAUD J TUNGALAZA
610 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M DAUD JONAS LEGUNA
611 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M DAUD JOSEPH MSUMENO
612 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DAUD KULWA JOSEPH
613 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M DAUD L MWANG''ONDA
614 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M DAUD L WILLIAM
615 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M DAUD LUKAS JOSEPH
616 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M ELFADHIL KASAJE
617 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M ELGIDIUS ANTHONY
618 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELGUARD EMMANUEL PALLANGYO
619 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIA ANDREW
620 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M ELIA DAUD
621 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M ELIA DICKEN
622 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIA EDWARD
623 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ELIA JOHN
624 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M ELIA KABUJE
625 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA MABAGARA
626 KILIMANJARO S0558 MWANGA SECONDARY SCHOOL M ELIA MAIKO
627 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M ELIA MKANILA
628 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M ELIA MKUNGU
629 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M ELIA NICHOLAUS
630 DAR ES SALAAM S0938 MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ELIA NZYELA
631 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M ELIA PIUS
632 KILIMANJARO S0901 KISIWANI SECONDARY SCHOOL M ELIA SAMSON
633 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIA SANGA
634 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIA VARISANGA
635 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M ELIA ZACHARIA
636 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELIA A JUMA
637 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ELIA ABIUTI SANGA
638 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ELIA AMOS KIULA
639 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M ELIA B METELE
640 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ELIA C MAGANYA
641 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M ELIA CHARLES MGIMWA
642 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M ELIA DANFORD SHILA
643 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIA DANIEL MUSYANI
644 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M ELIA DICKSON MALEKELA
645 MBEYA S3905 UWATA SECONDARY SCHOOL M ELIA E FRED
646 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M ELIA E NGAO
647 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA E PETER
648 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ELIA E SUMARI
649 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ELIA ENOCK MBUYA
650 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M ELIA ESSAU MHAGAMA
651 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA FIDELIS KASIMBA
652 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M ELIA G KAZONTA
653 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M ELIA I MWITA
654 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M ELIA ISAYA KIVUYO
655 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M ELIA ISAYA LONG''IDU
656 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M ELIA ISRAEL MMARI
657 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M ELIA J NATAI
658 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ELIA JANUARY SOSPETER
659 KILIMANJARO S0845 KIGONIGONI SECONDARY SCHOOL M ELIA JOEL LEMA
660 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ELIA JOSEPH ELIAS
661 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M ELIA JOSEPH LUNGO
662 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M ELIA JUMA KINGU
663 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX ODONDI
664 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX SIGRID
665 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M FELIX A JOHN
666 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX A SHAYO
667 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M FELIX ADRANOS TUNDURU
668 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M FELIX C DEUSI
669 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FELIX D JOHN
670 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FELIX D MTANDU
671 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M FELIX DAUDI MGENI
672 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX DEODATUS KIWIA
673 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX F MASSAWE
674 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M FELIX F MSIGWA
675 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M FELIX FEDRICK MUZAMBELE
676 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX FOCUS FELIX
677 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M FELIX HUDSON KAYUNGA
678 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M FELIX I FABIAN
679 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M FELIX J FELIX
680 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M FELIX J MHANDO
681 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M FELIX JAMES WALIHA
682 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FELIX JUDICA MISAEL
683 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M FELIX KENETH SALINGWA
684 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX L MAGINGI
685 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M FELIX L MWAMLIMA
686 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M FELIX L SAMUEL
687 IRINGA S1578 CHANGARAWE SECONDARY SCHOOL M FELIX LEONCE KIUSA
688 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M FELIX M IBRAHIMU
689 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M FELIX M JAMES
690 PWANI S0549 LUGOBA SECONDARY SCHOOL M FELIX M KAIGALURA
691 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FELIX M MANDIA
692 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M FELIX M MASABA
693 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M FELIX MAKOYE JOACHIM
694 IRINGA S1610 CHIEF KIDULILE SECONDARY SCHOOL M FELIX MEDRICK NKUSA
695 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FELIX P MASHURANO
696 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M FELIX S LYOBA
697 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M FELIX SERRE RAPHAEL
698 MOROGORO S0310 FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M FELIX SILVANUS MATAVIKA
699 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M FELIX T MAKOLE
700 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M FELIX THOMAS LAZARO
701 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M FELIX W KIOWI
702 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M FELIX W MUTAKI
703 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M FELIX YARED IBAWA
704 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M FELIX YOBU KINABO
705 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M FELKAS FILBERT BRUNO
706 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M FELY R SHUPA
707 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M FENIAS NESTORY BULEGEYA
708 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M FERDINAND AGUSTINO KAMENYA
709 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M FERDINAND C KALENDERO
710 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M FERDINAND F MLOKA
711 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M FERDINAND F SANGA
712 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M FERDINAND JOSEPH KIRIA
713 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M FERDINANDI D LUPAGALO
714 IRINGA S0113 MAFINGA SEMINARY M FERDINANDUS RWEGENA
715 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M GEORGE H NYALAKA
716 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M GEORGE HAMARO DAMASI
717 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE I EZEKIEL
718 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE J KAMI
719 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE J KIHONGO
720 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M GEORGE J MAHILA
721 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE J MASULULI
722 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE J MBELWA
723 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GEORGE J MNUA
724 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M GEORGE J NDAMO
725 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GEORGE J RICHARD
726 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GEORGE J SHABAN
727 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M GEORGE J TEMU
728 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JAMES AKARRO
729 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M GEORGE JAMES MALEKO
730 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M GEORGE JEREMIAH SOKOLE
731 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOHN COSMAS
732 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M GEORGE JONATHAN BAHATI
733 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M GEORGE JONATHAN LYIMO
734 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSEPH TEMBA
735 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSHUA BARAKA
736 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M GEORGE JOSHUA DAUD
737 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS MWOGOFI
738 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M GEORGE JULIUS SWAI
739 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M GEORGE K JOEL
740 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M GEORGE KIANGI RASHID
741 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE KRISPINI MWIMBA
742 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M GEORGE L HIZZA
743 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GEORGE L KISOMBA
744 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE LANGSON GREEN
745 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M GEORGE LEONARD KAYUMBE
746 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M GEORGE M ASANGALWISYE
747 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE M CHARLES
748 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M GEORGE M DAVID
749 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M GEORGE M MPOZEMENYA
750 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE M MTUCK
751 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M GEORGE M NYALENDA
752 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAGAKA ROBERT
753 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M GEORGE MAHOLELO JUSTINE
754 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MARCO KADYO
755 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M GEORGE MICHAEL SAMWELI
756 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GEORGE MIKENZE MASHALO
757 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M GEORGE MWELUKA MAGOSO
758 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M GEORGE NKANOR PIUS
759 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M GEORGE O KAUNDE
760 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M GEORGE OBERLIN MUNISI
761 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M GEORGE P KIMATI
762 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M GEORGE P SEKIBOJO
763 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M GEORGE PELAGI SILAYO
764 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M GEORGE PETER FRANCIS
765 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M GEORGE PETRO TEMBA
766 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M GEORGE PIUS MBOGO
767 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M HAMZA KASSIM MWALUSAMBA
768 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HAMZA M SAID
769 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M HAMZA MUSSA JAUMA
770 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMZA S MATWALI
771 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M HAMZA S MATWANI
772 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M HAMZA S MAUTANGA
773 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M HAMZA S MTUNGA
774 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M HAMZA S TIMWANGA
775 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M HAMZA SELEMANI HAMZA
776 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M HAMZA TLAGHASI YAROTAY
777 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HAMZA VENANCE MDEMU
778 DAR ES SALAAM S0671 UBUNGO ISLAMIC HIGH SCHOOL M HAMZA Y NANDULE
779 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M HANCE DANIEL
780 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HANCE A MUSHI
781 DODOMA S0697 KIGWE SECONDARY SCHOOL M HANCE CHRISTIAN MSUYA
782 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HANCE H MASSAWE
783 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M HANCE HAPPYNESS SWAI
784 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HANCE LUKELO MBENA
785 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HANCE M JACOB
786 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M HANCE PETER MKWIZU
787 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HANCY GIDEON
788 KILIMANJARO S1757 BENDEL MEMORIAL SECONDARY SCHOOL M HANCY ELEUTERY MTENGA
789 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M HANDSOME CHEDIEL WALETI
790 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HANDY WILLIAM
791 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HANGI MASUNGA
792 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M HANS FREDRICK
793 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HANS BRYSON LUPEMBE
794 ARUSHA S0198 AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HANS C MMBAGA
795 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HANS D MUWOWO
796 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M HANS FRANCIS MWENE
797 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HANS FREDRICK MOSHI
798 MBEYA S1645 LUBALA SECONDARY SCHOOL M HANS FRENK ISHEMOI
799 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M HANS J PANGA
800 PWANI S2354 EAGLES SECONDARY SCHOOL M HANS M CHARLES
801 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M HANS M ROTHBLETZ
802 DODOMA S0306 DODOMA SECONDARY SCHOOL M HANS MORRIS ZAMBI
803 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M HANS N LUCAS
804 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M HANS PETER MNZAVA
805 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HANS RWEHIKIZA QUADRAT
806 KILIMANJARO S0506 UNGWASI SECONDARY SCHOOL M HANS S MBUYA
807 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HANSEN ELIEZER ILOMO
808 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M HANSI ANYELWISYE
809 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M HANSI HERMAN MLAMBO
810 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M HANSI J GAJIJIME
811 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M HANSLEAF HENRY IGNACE
812 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HANSY O LYATA
813 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M HAPPY E MWAKAPENDA
814 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M HAPPY F MWALE
815 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HAPPYGOD MARIKI
816 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M HARAN J FUGUTILO
817 DAR ES SALAAM S0960 BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HARDSON KAMAMBA EMMANUEL
818 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HARID MBARAKA
819 DAR ES SALAAM S0738 RIDHWAA SEMINARY M HARID RAJABU
820 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M HARID RASHID JUMA
821 ARUSHA S1268 KISIMIRI SECONDARY SCHOOL M HARIDI ISSA
822 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M HARIDI AHMAD BUYOGERA
823 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M IMANUEL D SIYAME
824 NJOMBE S1157 IWAWA SECONDARY SCHOOL M IMMA AIZACK KADINDA
825 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL JUSTINE
826 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL C CHIDUO
827 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL GREEN MWAKIBETE
828 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL HARRY KOMBE
829 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M IMMANUEL SAMWEL MGELWA
830 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M IMRAN ISSA
831 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M IMRAN FADHILI MUNISI
832 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M IMRAN MOHAMED KHAN
833 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M INLOVE T MAHENGE
834 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M INNO M WATSON
835 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ALEX
836 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ALLEN
837 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BENEDICT
838 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BILALI
839 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT BINAMUNGU
840 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CHIMALAMPAMBA
841 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CLEMENCE
842 KAGERA S0455 TWEYAMBE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT CLEOPHACE
843 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT DEOGRATIAS
844 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ERNEST
845 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT FOCUS
846 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GASPER
847 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT GEOFREY
848 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ISAACK
849 ARUSHA S0329 MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT ITAELI
850 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT JOHN
851 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KAJINGA
852 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KASHILILIKA
853 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT KWEMBE
854 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LAZARO
855 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LEMA
856 PWANI S0870 KILANGALANGA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT LEONARD
857 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MACHA
858 LINDI S0726 MBEKENYERA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MASAGA
859 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MBOYA
860 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MGALLAH
861 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M INNOCENT MINJA
862 DAR ES SALAAM S0342 SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MORABU
863 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MSIKA
864 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MTARO
865 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT MTESIGWA
866 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT NOVART
867 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT PANDUKA
868 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT RWEGASIRA
869 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SETH
870 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SHAYO
871 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SINYANGWE
872 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M INNOCENT SWEDI
873 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TARIMO
874 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M INNOCENT TIMOTH
875 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILLIUM
876 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M INNOCENT WILSON
877 KILIMANJARO S0165 URU SEMINARY M JAMES GEORGE
878 MTWARA S0677 TANDAHIMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES GEORGE
879 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JAMES GOLIYAMA
880 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M JAMES ISHA
881 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JAMES JACKSON
882 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JAMES JASON
883 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M JAMES JILALA
884 MBEYA S3630 HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M JAMES JIMON
885 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN
886 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M JAMES JOHN
887 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES JONAS
888 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M JAMES JULIUS
889 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES KABWIJAGE
890 MBEYA S4087 WIZA SECONDARY SCHOOL M JAMES KAGUO
891 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES KAHINDA
892 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M JAMES KALEMA
893 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M JAMES KAWAZA
894 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M JAMES KUZWA
895 MARA S0600 BUNDA SECONDARY SCHOOL M JAMES LAZARO
896 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES LEONARD
897 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES MADEGE
898 DODOMA S0465 JAMHURI SECONDARY SCHOOL M JAMES MAJIGE
899 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M JAMES MAKANGA
900 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M JAMES MAKILAGI
901 MANYARA S0368 IMBORU SECONDARY SCHOOL M JAMES MAKOYE
902 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JAMES MANGU
903 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JAMES MARWA
904 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES MASESA
905 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M JAMES MASOLWA
906 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M JAMES MASSAWE
907 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M JAMES MASWI
908 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M JAMES MELACK
909 PWANI S0133 MINAKI SECONDARY SCHOOL M JAMES MESSANGA
910 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M JAMES MLIGO
911 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M JAMES MPUNGA
912 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JAMES MSHANGA
913 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M JAMES MUSSA
914 PWANI S0119 KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JAMES MWANGO
915 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M JAMES NYASHILU
916 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M JAMES PATRICK
917 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES PETER
918 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M JAMES PIUS
919 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M JAMES RASHIDI
920 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M JAMES ROCK
921 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JAMES SAMWEL
922 NJOMBE S0167 KIDUGALA LUTHERAN SEMINARY M JAMES SECHONGE
923 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M JAMES SELEMANI
924 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M JAMES SIMON
925 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWANGA
926 PWANI S1071 ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KELVIN A MWANJILE
927 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN A NYAKYI
928 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN A ZUMBA
929 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ABBAS KITALI
930 MOROGORO S0729 MSOLWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN ADOLF MAKAUKI
931 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M KELVIN ALBERT KALALU
932 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALEX MNOGA
933 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ALOYCE KESSY
934 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN AMBROSE SHAYO
935 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN ANISETH MGIMBILA
936 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M KELVIN B MDAWA
937 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M KELVIN B MICHAEL
938 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M KELVIN B MSUYA
939 MOROGORO S0359 KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL M KELVIN B NKOMANGE
940 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M KELVIN BEDA MUSHI
941 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN BENWARD ANDREA
942 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M KELVIN BITON MWANSASU
943 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KELVIN BONIVENTURE SHINGU
944 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN C LUGENDO
945 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M KELVIN C MOLLEL
946 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN C MSIGWA
947 PWANI S4213 MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M KELVIN C ROBIN
948 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M KELVIN CHARLES FUNGO
949 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN CHARLES KUNDY
950 ARUSHA S1626 MARIADO SECONDARY SCHOOL M KELVIN CLEMENT LYAPA
951 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN CUTHBERT MUSHI
952 PWANI S0351 BAGAMOYO SECONDARY SCHOOL M KELVIN D DANSON
953 DAR ES SALAAM S1434 PIUS SECONDARY SCHOOL M KELVIN D KANYATTA
954 PWANI S0413 KIBITI SECONDARY SCHOOL M KELVIN D MPUNGA
955 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KELVIN D MWAMBETE
956 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M KELVIN D ONESMO
957 MARA S0313 IKIZU SECONDARY SCHOOL M KELVIN DAUDI BENEDICTOR
958 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M KELVIN DAWSON KIWELU
959 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KELVIN DENIS LYIMO
960 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M KELVIN DICKSON KAWESA
961 DAR ES SALAAM S1343 ANNE MARIE SECONDARY SCHOOL M KELVIN E BERNARD
962 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M KELVIN E KOKA
963 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M KELVIN E LASWAI
964 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M KELVIN E MINJA
965 ARUSHA S0110 ILBORU SECONDARY SCHOOL M KELVIN E MJUNI
966 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M KELVIN E MLIPUKA
967 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN E VULLA
968 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EDWARD JARED
969 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M KELVIN EDWARD MELKIADI
970 ARUSHA S3646 ST. MARY'S DULUTI SECONDARY SCHOOL M KELVIN ELEMEN KANZA
971 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMANUEL KESSY
972 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL MDIMI
973 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M KELVIN EMMANUEL WARIOBA
974 MBEYA S1340 LWANGWA SECONDARY SCHOOL M KELVIN EPHRAIM MWASANGUTI
975 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN ERASTO MBILINYI
976 MBEYA S1344 MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M KELVIN ERNEST NASSARY
977 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M KELVIN EVARSON SEMITI
978 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M LEVISON ALEN MAPUGA
979 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M LEVO S ENOS
980 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M LEVOCATUS DEOGRATIAS
981 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LEWIS KUSOLWA
982 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LEWIS C MSUMARY
983 KILIMANJARO S1522 SCOLASTICA SECONDARY SCHOOL M LEWIS ROGATH MOLLEL
984 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M LEWIS Y ZAHABU
985 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M LEYANI NGOITIKO
986 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M LHONDAH ALPHASI IGOGO
987 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIBASI MHANGWA
988 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M LIBELIUS FREDNAND
989 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M LIBENT MANDELA WILSON
990 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M LIBENTIUS ALISTIDES
991 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M LIBERATE M RAIMOND
992 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M LIBERATI JOHN MSOMA
993 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M LIBERATUCE BONIPHACE
994 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS MICHAEL BAYO
995 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS MICHAEL SAKOE
996 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LIBERATUS MUKURU KASENENE
997 DAR ES SALAAM S3535 DEBRABANT SECONDARY SCHOOL M LIBERATY JOAKIM MOSHA
998 KAGERA S1689 PEACE SECONDARY SCHOOL M LIGOBERT LINUS
999 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LIGOBERT FABIANO IDD
1000 KAGERA S0405 BIHARAMULO SECONDARY SCHOOL M LIGWA DOMA
1001 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M LIGWA FAIDA
1002 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M LIKALDO BENEDICT KALENGA
1003 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M LIKANYEGE LUSEKELO KAJIGILI
1004 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LIKIUS E ALFAXAD
1005 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIKU MATHIAS
1006 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M LIKWETA S SHARDA
1007 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LILIBARTH NDYAKARIKA PAUL
1008 KIGOMA S0912 BOGWE SECONDARY SCHOOL M LILO W LILO
1009 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LIMAN SHABAN
1010 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M LIMBE D LIMBE
1011 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M LIMBU MABULA
1012 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M LIMBU MAHUSI
1013 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M LIMBU SPIRITY
1014 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M LIMBU SAYI KALITASI
1015 DAR ES SALAAM S1475 PERFECT-VISION SECONDARY SCHOOL M LIMOTO M LIKUTWE
1016 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M LINCOLN SEME
1017 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M LINGSON LWINGA
1018 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M LINTU BAHATI NKOMA
1019 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M LINUS ALEX
1020 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M LINUS DEOGRATIAS
1021 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M LINUS GAMARWA
1022 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M MALILE HAMISI MWITA
1023 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M MALIMA BISEKO KABUCHE
1024 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MALIMA E MAGAFU
1025 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M MALIMA ELIALAWI MASEMBEJO
1026 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M MALIMA MOSES MAKAU
1027 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MALIMI CHENYA
1028 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M MALIMI JULIUS
1029 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MALIMI MAKOYE
1030 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M MALIMI MATHIAS
1031 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MALIMI PAUL
1032 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M MALIMI C CHARLES
1033 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MALIMI G SAMSON
1034 KIGOMA S0585 MUNANILA SECONDARY SCHOOL M MALIMI M KUSEKWA
1035 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M MALIMI MASHAKA ZIGANI
1036 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MALIMI MKANDYA MARTINE
1037 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MALINGA MWIGHANEGHE
1038 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M MALIUS RWEHUMBIZA MATHIAS
1039 KIGOMA S4862 GOMBE HIGH SCHOOL M MALKI EZEKIEL KAYANDA
1040 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M MALKIAD PAULO PANGA
1041 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M MALKIADI P SEMBO
1042 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M MALKIADI S MARGWE
1043 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M MALKIORI M BONIFANCE
1044 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M MALKIORY MICHAEL BASSO
1045 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MALONGO EMMANUEL
1046 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MALUDA MWENDESHA
1047 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M MALUGU DADILU
1048 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M MALUGU NSHELA
1049 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M MALUGU YOMBO
1050 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M MALUGULU JOHN MASASI
1051 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M MALULU LIMBU
1052 ARUSHA S1600 BISHOP DURNING HIGH SCHOOL M MALULU LORMUNYEI
1053 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M MALULU PAUL
1054 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M MALYATABU PHILIPO
1055 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M MAMBO MIHAYO
1056 KAGERA S0488 RUTABO SECONDARY SCHOOL M MANACE METHUSELA
1057 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MANAMPHASHA JAMES KIMUZANYE
1058 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M MANASE BENJAMIN
1059 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M MANASE BUNDALA
1060 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M MANASE CHARLES
1061 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MANASE GASPAR
1062 MWANZA S0554 NGUDU SECONDARY SCHOOL M MANASE EDSON MKUPASI
1063 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MANASE ELLY PETER
1064 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MANASE JEREMIA NYANGWA
1065 MBEYA S0581 ILEJE SECONDARY SCHOOL M MANASE JONATHAN JACOB
1066 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MANASE RISHAEL KAAYA
1067 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M NGASA NAMIKO
1068 KAGERA S0473 KANYIGO SECONDARY SCHOOL M NGASA F SINGU
1069 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M NGASA PAULO MASHAURI
1070 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M NGASA S GONZI
1071 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M NGASSA MALESA
1072 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NGASSA LUVIMBI PIUS
1073 ARUSHA S1549 ENGUTOTO SECONDARY SCHOOL M NGELEJA NGASSA
1074 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M NGELEJA B NTUNGWA
1075 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M NGELEJA MAYUNGA SHULI
1076 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M NGELELA KASHONELE
1077 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NGELELA LUHENDE
1078 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NGEMELA IKUMBO
1079 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M NGEREJA C CHACHA
1080 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M NGETA JOSEPH JACKSON
1081 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M NG''HABI MALUGU
1082 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M NG'HOBOKO SALU
1083 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M NG'HOMANGO MPUGWA
1084 MARA S0129 MARA SECONDARY SCHOOL M NG'HONOLI ZUYE MASANJA
1085 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M NG'HUNDUGI ANTHONY
1086 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NG'HUNGWI L MWAGALA
1087 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M NG'HWAGILA MAGENI NG'HWAGILA
1088 KIGOMA S0725 NEWMAN SECONDARY SCHOOL M NG'HWANI ZACHARIA
1089 GEITA S0686 CHATO SECONDARY SCHOOL M NG'HWAYA BARNABA
1090 DODOMA S0138 MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NG''HWAYA SALALA GEORGE
1091 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M NGILI MOSES
1092 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M NGILORITI MELAU
1093 MANYARA S0643 DAREDA SECONDARY SCHOOL M NGIMBA MAPESA
1094 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NGOBOKA I NYANZA
1095 MANYARA S1093 ALDERSGATE SECONDARY SCHOOL M NGODIDIO METUI LENGESO
1096 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M NGOGOMI KISIGAE
1097 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NGOKA BALELE
1098 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M NG'OMBE MAKONGORO
1099 MBEYA S0417 MWAKALELI SECONDARY SCHOOL M NGOPELA R MWAFUNGO
1100 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M NG''ORONGO DANIEL
1101 KILIMANJARO S0353 PARANE SECONDARY SCHOOL M NGOYE MBONEA JOSEPH
1102 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M NGULYATI NONI
1103 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M NGUMIJI K NZWANILO
1104 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M NGUNO S BAZIL
1105 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M NGUSA CLEMENT
1106 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M NGUSA PAULO
1107 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NGUSA DANIEL SWEYA
1108 NJOMBE S0527 ULAYASI SECONDARY SCHOOL M NGUTI M NGUTI
1109 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M NG'WALA RICHARD
1110 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M NG'WANDU CHARLES
1111 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M NG'WANDU ROBERT
1112 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M NG''WANG''WA KISULA LOYAN
1113 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OSCAR JOHN MPINGA
1114 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M OSCAR JOSEPH KIHAGA
1115 KILIMANJARO S0184 AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M OSCAR JOSEPH SIZYA
1116 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M OSCAR JOSHUA ULUNGI
1117 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M OSCAR JULIUS AKWILASIYA
1118 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR KALIST MSOMA
1119 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OSCAR L HAULE
1120 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR L MFAUME
1121 MWANZA S0578 TAQWA SECONDARY SCHOOL M OSCAR M NINDWA
1122 IRINGA S0515 ILULA SECONDARY SCHOOL M OSCAR M NZUNDA
1123 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSCAR M PAUL
1124 KILIMANJARO S0419 CHOME SECONDARY SCHOOL M OSCAR MAKOYE SANA
1125 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M OSCAR MELKIZEDECK HUMBE
1126 KILIMANJARO S0782 MWIKA SECONDARY SCHOOL M OSCAR N NGOWI
1127 KILIMANJARO S0388 MARANGU SECONDARY SCHOOL M OSCAR OREST MALEKO
1128 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M OSCAR P MKOPI
1129 KILIMANJARO S0121 ST. JAMES SEMINARY M OSCAR PASCHAL BARAKA
1130 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OSCAR R LUVANDA
1131 NJOMBE S0430 UWEMBA SECONDARY SCHOOL M OSCAR RICHARD MKWAWA
1132 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M OSCAR S LYIMO
1133 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M OSCAR S SHULLA
1134 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M OSCAR SEVERINE MTUI
1135 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M OSCAR T NYANGE
1136 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M OSCARIUS MARTIN
1137 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M OSEA MWAKABANA
1138 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OSHENI D RAPHAEL
1139 MBEYA S1201 LUFILYO SECONDARY SCHOOL M OSIA ANGOLWISYE
1140 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M OSIA MWAKIBOLWA
1141 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M OSIA R MWANDELILE
1142 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M OSIA W NJOLE
1143 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M OSIAH PESSA
1144 MBEYA S0112 IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M OSIANA ELIA
1145 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M OSIRA S SENDEKA
1146 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M OSKA EBRON
1147 MOROGORO S0367 KILOSA SECONDARY SCHOOL M OSKA FOCUS TEMU
1148 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M OSMUND HULFREY MSIGWA
1149 MBEYA S0741 ITENDE SECONDARY SCHOOL M OSMUND LORANDI SANGA
1150 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M OSMUND OSMUND KOMBA
1151 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M OSTIN H NTANDALA
1152 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M OSTINI S PETRO
1153 KAGERA S0360 KISHOJU SECONDARY SCHOOL M OSTOKIUS IGNATUS
1154 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M OSWAD LEONARD MINJA
1155 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M OSWALD RUTAKIRWA
1156 KILIMANJARO S0355 LOMWE SECONDARY SCHOOL M OSWALD A MSOPHE
1157 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M OSWALD CHRISTOPHER SAMBANO
1158 KAGERA S1349 NYAKAHURA SECONDARY SCHOOL M OSWALD L NKELEGE
1159 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M OSWALD LYABUZANA MTANDU
1160 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M OSWALD P MALLYA
1161 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M OSWALDI TARIMO JOSEPH
1162 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL D HILLYA
1163 MWANZA S0546 PAMBA SECONDARY SCHOOL M PAUL DOTTO CHUWA
1164 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PAUL E GEORGE
1165 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL E LUBINZA
1166 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M PAUL ELIAS MBUBA
1167 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M PAUL ELIJAH KITTA
1168 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M PAUL G TARIMO
1169 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M PAUL GASPER SWAI
1170 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M PAUL HENRY KYISSIMA
1171 KAGERA S0611 KABANGA SECONDARY SCHOOL M PAUL ILANDHA BALUHYA
1172 DAR ES SALAAM S0147 PUGU SECONDARY SCHOOL M PAUL ISMAIL PHILEMON
1173 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M PAUL J HANS
1174 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M PAUL J KIMARIO
1175 IRINGA S0174 CONSOLATA SEMINARY M PAUL JAPHET MNYAGALA
1176 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M PAUL JOHN MIGUNDA
1177 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M PAUL JOHN PAUL
1178 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL JOSEPH CHILUMBA
1179 DAR ES SALAAM S0316 KIBASILA SECONDARY SCHOOL M PAUL JOSEPH SAMKY
1180 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL JULIUS OSCAR
1181 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL JUMA MRIGO
1182 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M PAUL K MAGANGA
1183 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PAUL KALISTI TARIMO
1184 MWANZA S1665 NYASAKA ISLAMIC SECONDARY SCHOOL M PAUL KHAJI ATHUMAN
1185 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M PAUL KIWANGO GASPAR
1186 MOROGORO S0154 ST.PETER'S SEMINARY M PAUL L ILAIKWAMACK
1187 KAGERA S0109 IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PAUL L MATALU
1188 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M PAUL L MAYIKU
1189 GEITA S0706 KALANGALALA SECONDARY SCHOOL M PAUL L ZIRAKULA
1190 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M PAUL LEONARD BARAKA
1191 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PAUL LEVAYONI STONI
1192 NJOMBE S0653 MWAKAVUTA SECONDARY SCHOOL M PAUL LUSUBILO MWINJALILA
1193 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M PAUL LYAPAA MOLLEL
1194 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M PAUL M CHALE
1195 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M PAUL M JOSEPH
1196 IRINGA S0448 SADANI SECONDARY SCHOOL M PAUL M LUBAPULA
1197 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PAUL M LUGEMBE
1198 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M PAUL M MAGESA
1199 KILIMANJARO S1284 NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M PAUL M MCHANGA
1200 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M PAUL M MICHAEL
1201 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M PAUL M MICHAEL
1202 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PAUL MABULA MALALE
1203 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M PAUL MAGANDULA MAHOJI
1204 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PAUL MAGATANO WAMBURA
1205 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M PAUL MAGILI SHIJA
1206 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M PAUL MAJINGE PAUL
1207 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PAUL MARWA CHACHA
1208 DODOMA S0103 BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M PAUL MATLE ALPHONCE
1209 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL DANIEL
1210 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL DAUD
1211 MARA S1625 J.W.BUKANGA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL FABIAN
1212 MBEYA S2427 ISONGOLE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL FAUSTINO
1213 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN
1214 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JOHN
1215 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KABUCHE
1216 IRINGA S0312 HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KALENGA
1217 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KALOLI
1218 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KILOLO
1219 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL KIYEYEU
1220 MARA S2383 OSWARD MANG'OMBE S S M RAPHAEL LIGANGA
1221 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MABULA
1222 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MACHELE
1223 KAGERA S0612 KAGANGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MLENGELA
1224 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MSOMEA
1225 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MUSOKE
1226 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MUTALE
1227 MBEYA S0867 PANDAHILL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MWAIPOPO
1228 DAR ES SALAAM S1246 MIDLANDS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL MWASHIHAVA
1229 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL NESTORY
1230 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL NG'HABI
1231 KAGERA S0115 KAHORORO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PAUL
1232 GEITA S0752 RUNZEWE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL PHIKILI
1233 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL A KIJAZI
1234 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL A LISSU
1235 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL A MWAITETE
1236 MANYARA S0168 SANU SEMINARY M RAPHAEL AFRICANUS BURA
1237 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL AGGREY KIHOMBO
1238 KIGOMA S0385 UJIJI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ALFRED RAPHAEL
1239 DAR ES SALAAM S0800 LOYOLA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL B KALYANYAMA
1240 MBEYA S0640 MBALIZI SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL B MWALYEGO
1241 NJOMBE S0444 ITAMBA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL B MWENDA
1242 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL C SHEKIGENDA
1243 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL CLEMENT TIENG'O
1244 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL E LUGALO
1245 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL E NYIGO
1246 KILIMANJARO S4405 ST. AMEDEUS SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL ERASTO BEMEYE
1247 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL G MAKEKELA
1248 KATAVI S2213 USEVYA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL G MASUMBUKO
1249 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL GILBERT MTAKAMA
1250 DODOMA S1033 AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL GODWIN MSENGI
1251 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL H LWESYA
1252 MBEYA S3733 MAHENJE SEC SCHOOL M RAPHAEL H MWAMWEZI
1253 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL J GURTI
1254 IRINGA S0108 IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL J MATIKU
1255 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RAPHAEL JAKSON MAZENGO
1256 DODOMA S0904 KONGWA SECONDARY SCHOOL M SALEHE M SAID
1257 KILIMANJARO S4456 GREEN BIRD BOYS SECONDARY SCHOOL M SALEHE MUSA SALUM
1258 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M SALEHE NUHU MFANGAVO
1259 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M SALEHE R NDOMELE
1260 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SALEHE S BANE
1261 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M SALEHE S JAPHET
1262 LINDI S0812 MAHIWA SECONDARY SCHOOL M SALEHE S PORRY
1263 KIGOMA S1270 NYARUBANDA SECONDARY SCHOOL M SALEHE S TINDOSI
1264 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M SALEHE SAID SALEHE
1265 DAR ES SALAAM S0784 AIRWING SECONDARY SCHOOL M SALEHE SAMWEL MAZUBES
1266 IRINGA S1596 NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M SALHINA SALEHE
1267 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M SALIBOKO YOHANA MATHEW
1268 MWANZA S0333 MWANZA SECONDARY SCHOOL M SALIKI SELEMAN MKEMWA
1269 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M SALIM PAMNICK
1270 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M SALIM SALEHE
1271 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SALIM A SAIDI
1272 DAR ES SALAAM S0437 AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M SALIM ABDILLAHI MWINCHANDE
1273 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SALIM ABDUMALIK IBRAHIM
1274 MTWARA S2153 AQUINAS SECONDARY SCHOOL M SALIM ABEID SAID
1275 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SALIM ADAM KAITA
1276 DAR ES SALAAM S2499 TUSIIME SECONDARY SCHOOL M SALIM B HARUNA
1277 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SALIM B NYUNDO
1278 ARUSHA S0302 ARUSHA SECONDARY SCHOOL M SALIM BENEDICTI PUNGWE
1279 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M SALIM C THABITI
1280 DAR ES SALAAM S0189 FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SALIM DARWESH WENDO
1281 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SALIM H LUKINDO
1282 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M SALIM HAMADI KWEKA
1283 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M SALIM HASHIM MTATIFIKOLO
1284 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SALIM IDRISA MASSAWE
1285 MBEYA S3601 ILASI SEC SCHOOL M SALIM JONAS MWANDALILA
1286 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALIM K ALLY
1287 MBEYA S0443 META SECONDARY SCHOOL M SALIM K KONDO
1288 KILIMANJARO S0134 MOSHI SECONDARY SCHOOL M SALIM KUSWAI MMBAGA
1289 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M SALIM MASOUD KABWE
1290 ARUSHA S0857 LONGIDO SECONDARY SCHOOL M SALIM N KIZEBERE
1291 MWANZA S0104 BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SALIM ROBERT MASIGE
1292 DAR ES SALAAM S3795 YEMEN SECONDARY SCHOOL M SALIM S SALIM
1293 KILIMANJARO S0906 VUDOI SECONDARY SCHOOL M SALIM S SALIMU
1294 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M SALIMINI MBARAKA DAUDI
1295 DAR ES SALAAM S0347 TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SALIMU ABDALLAH
1296 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M SALIMU HATIBU
1297 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SALIMU IDDY
1298 MBEYA S0890 IWALANJE SECONDARY SCHOOL M SALIMU LUFUNDO
1299 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M SALIMU MGANGA
1300 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M TUMAI JUMA
1301 MWANZA S4856 TWIHULUMILE SECONDARY SCHOOL M TUMAIN IBRAHIM
1302 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TUMAIN JOSEPH
1303 ARUSHA S0308 ENABOISHU SECONDARY SCHOOL M TUMAIN SIMON
1304 KILIMANJARO S0818 TARAKEA SECONDARY SCHOOL M TUMAIN ZACHARIA
1305 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TUMAIN SAILEVU YARO
1306 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ALEX
1307 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI CHARLES
1308 KIGOMA S5098 MUYOVOZI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ESSAU
1309 KAGERA S4419 LUKOLE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI GEORGE
1310 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI GEORGE
1311 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M TUMAINI GWANDAA
1312 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI JOHN
1313 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI JUSTIN
1314 ARUSHA S2433 GANAKO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI MBOYA
1315 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI PETRO
1316 MTWARA S0338 NDANDA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI A BONZO
1317 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI A LYIMO
1318 KILIMANJARO S1272 KISARIKA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ALBERT MNDEME
1319 ARUSHA S4014 WINNING SPIRIT SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ALEXANDA KOMBOLE
1320 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI AMOS UNDULU
1321 KAGERA S0145 NYAKATO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ANTONI WIDA
1322 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI BERNARD KIGULA
1323 DAR ES SALAAM S0496 JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI BRUNO LYIMU
1324 DAR ES SALAAM S4692 ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M TUMAINI C MUSHI
1325 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI CHRISTOPHER GWAHILA
1326 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI D ENOCK
1327 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI E SICHILONGWA
1328 KIGOMA S0560 KASULU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ELIABU TANGIRA
1329 MOROGORO S0123 KWIRO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ELIUS GADIEL
1330 KILIMANJARO S0544 MKUU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI FREDRICK MINJA
1331 ARUSHA S0364 KARATU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI GOODLUCK MARTINI
1332 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI H NGAKOMA
1333 DODOMA S0804 MVUMI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI HUMPHREY KIDIMANI
1334 KILIMANJARO S0150 SAME SECONDARY SCHOOL M TUMAINI I PETER
1335 KILIMANJARO S1183 SANYA JUU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI IZAKI TLUWAY
1336 IRINGA S0748 KAWAWA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI JOHN MAKUNENGE
1337 MOROGORO S0332 MOROGORO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI JOHN MSUMBA
1338 LINDI S0324 LINDI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI JULIUS MREMA
1339 MWANZA S0144 NSUMBA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI KALEBI KENNY
1340 MBEYA S1148 MADIBIRA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI KELVIN MINJA
1341 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M TUMAINI LEONARD BAHATI
1342 KILIMANJARO S0125 LYAMUNGO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI M NAWE
1343 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI MICHAEL KISONZELA
1344 MBEYA S1043 TUKUYU SECONDARY SCHOOL M TUMAINI MLEMWA GALINDE
1345 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M TUMAINI MOSHI NGUZE
1346 DODOMA S2006 MSAKWALO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI ONESMO BONIPHACE
1347 MARA S0552 MAGOTO SECONDARY SCHOOL M TUMAINI POKEAELY RIRAYO
1348 LINDI S0551 NACHINGWEA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI RAPHAEL YANGA
1349 IRINGA S0449 J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M WINFRED MICHAEL MAPUNDA
1350 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M WINFRED N MCHEUKA
1351 MBEYA S3885 WENDA HIGH SCHOOL M WINFREDY AMANI ILOMO
1352 DAR ES SALAAM S0534 ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M WINFREDY AMBROSE KUSOLWA
1353 MBEYA S0757 KYELA SECONDARY SCHOOL M WINFRID BERKITOLD MWALONGO
1354 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M WINFRID JAPHETH MHAGAMA
1355 MWANZA S0151 SENGEREMA SECONDARY SCHOOL M WINFRID WINFRID MSUHA
1356 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WINGOD D MASAWE
1357 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M WINI MESAUSI MKAHALA
1358 MTWARA S0139 MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M WINIFRED TITUS NYAMAHANGA
1359 DAR ES SALAAM S0731 MAKONGO SECONDARY SCHOOL M WINNER MHINA
1360 ARUSHA S0629 EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M WINNER J MHAGAMA
1361 MOROGORO S0140 MZUMBE SECONDARY SCHOOL M WINNIEL MICHAEL MUNISHI
1362 MOROGORO S3914 ALFAGEMS SECONDARY SCHOOL M WINSTON RICHARD
1363 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WINSTONE S MUNISI
1364 DAR ES SALAAM S2549 ALPHA SECONDARY SCHOOL M WISDOM G MKAMA
1365 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WISDOM MICHAEL WILLIAM
1366 KIGOMA S2211 MWILAMVYA SECONDARY SCHOOL M WISEMAN A KEOBEL
1367 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M WISLEY CATHBERT NDASIWA
1368 KATAVI S1232 KATE SECONDARY SCHOOL M WISMAN JACKSON
1369 KIGOMA S5353 LUGUFU BOYS SECONDARY M WISMAN STEPHEN KAPALATA
1370 MOROGORO S0107 LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M WISTON VICENT
1371 KILIMANJARO S0635 MSUFINI SECONDARY SCHOOL M WISTON ELIUD MUNISI
1372 DAR ES SALAAM S0101 AZANIA SECONDARY SCHOOL M WISTONY CHARLES BAYONA
1373 MBEYA S0681 IVUMWE SECONDARY SCHOOL M WITRAMU HENRY KAGINE
1374 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WOLFGAN R OTARU
1375 MWANZA S0539 MAGU SECONDARY SCHOOL M WOLFGANG JOHN KAKIZA
1376 GEITA S4605 MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M WOLIHAYE LAMECK RUCHAGATILA
1377 ARUSHA S1098 MAJI YA CHAI SECONDARY SCHOOL M WOLTER GERRALD KAWICHE
1378 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WOLTER NICHOLAUS MUNUO
1379 KILIMANJARO S0485 MAJENGO SECONDARY SCHOOL M WYCLIF E NGOMUO
1380 MARA S0352 TARIME SECONDARY SCHOOL M WYCLIF M SHABAN
1381 MBEYA s1939 MAWENI SECONDARY SCHOOL M YUSTINO MELKIOR MWANANSASE
1382 MBEYA S1141 SWILLA SECONDARY SCHOOL M YUSTO EMMANUEL NYENZA
1383 KIGOMA S0320 KIGOMA SECONDARY SCHOOL M YUSTO M ALPHONCE
1384 MBEYA S1584 KIWANJA SECONDARY SCHOOL M YUSTO N SIMFUKWE
1385 KIGOMA S0769 MALAGARASI SECONDARY SCHOOL M YUSTO PAULO BUYONGA
1386 IRINGA S0128 MALANGALI SECONDARY SCHOOL M YUSTO T MWINUKA
1387 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUF WILLY
1388 KILIMANJARO S0135 MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUF ABUTWALIB MSUYA
1389 NJOMBE S0143 NJOMBE SECONDARY SCHOOL M YUSUF AWADH MWASUMILWE
1390 IRINGA S0158 TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUF CHARLES BUNDALA
1391 MBEYA S1262 MATEMA BEACH SECONDARY SCHOOL M YUSUF S KITIME
1392 MWANZA S0823 THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M YUSUF S TINDYEBWA
1393 MBEYA S0149 RUNGWE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU ANYIMIKE
1394 MARA S0136 MUSOMA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU CHIPANDA
1395 GEITA S0386 GEITA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU JUMA
1396 LINDI S0596 LIWALE DAY SECONDARY SCHOOL M YUSUFU MAKIWA
1397 MBEYA S0457 IGAWILO SECONDARY SCHOOL M YUSUFU MARTIN
1398 KILIMANJARO S0160 UMBWE SECONDARY SCHOOL M YUSUFU MLAY
1399 MTWARA S1077 OCEAN SECONDARY SCHOOL M YUSUFU RAJABU
1400 MBEYA S0341 SANGU SECONDARY SCHOOL M YUSUFU YASSIN

Dira

Kupitia mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa, hatimaye Tanzania iwe ni jamii yenye nidhamu, umoja, uzalendo, undugu, wakakamavu na kupenda kazi.                

Dhima

Kuwalea vijana wa Tanzania, kinidhamu, uzalendo, ukakamavu na kuwafundisha ujuzi na hatimaye kuchangia katika ulinzi wa Taifa na maendeleo ya kiuchumi

Taasisi Za Wizara ya Ulinzi na JKT

 

Wizara ya Ulinzi

  

Jeshi la Wananchi

  

Shirika la NYUMBU

  

SUMA JKT
  Mzinga Corporation

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi