Jumatano, 14 Novemba 2018

nyongeza-834

S/NMKOA                       JINA LA SHULEJINSIJINA
1 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANJELELA ERNEO KIVANGALA
2 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANJELINA YOHANA
3 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ANJELINA ALOYCE MLINGI
4 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANJELINA G SWAI
5 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA DEEMAY
6 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA KIPAKA
7 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANNA LUNGUYA
8 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MARIO
9 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA MVELA
10 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA MWIHAVA
11 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA PETER
12 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA SAFARI
13 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANNA A MKIRAMWENI
14 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F ANNA ALLEN NG''UNDA
15 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANNA ATUPOKILEKISSA MWANKUSYE
16 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANNA CHRISTOPHER MMASI
17 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA E MACHUSA
18 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANNA E MTUI
19 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ANNA EDWARD MPUNGA
20 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA ELIUD OKUMU
21 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ANNA EVARIST KIPEJA
22 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ANNA GASPER KAYOMBO
23 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ANNA GODFREY SCHONE
24 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA GODLOVE HAULE
25 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA H MASSAWE
26 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA J MNYAU
27 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ANNA J MWANGALABA
28 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ANNA J SHIRIMA
29 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JISABA MALUNDE
30 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN LUGOME
31 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ANNA JOHN MUYA
32 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA JOSEPH NGOWA
33 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ANNA MAGESA MWITA
34 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNA MATHIAS MEDARD
35 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA RICHARD KAGUO
36 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNA S CHINYOYO
37 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ANNA SAMWEL KIHAVA
38 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ANNA TAIRO ADOLFU
39 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ANNA WILLE MALABA
40 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ANNA Y NTOBI
41 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ANNA YUSUFU LAWI
42 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNAH FREDRICK MANUMBU
43 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA MASOTA
44 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA D MASHAURI
45 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ANNAMARIA FREDRICK NDERIMO
46 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA SAFARI
47 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA ANDREW URASSA
48 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA E MATANDA
49 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ANNASTAZIA EMILY MROSSO
50 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA PAUL MUSHI
51 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNASTAZIA PESCO KASSA
52 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ANNAVIVIAN E MASSAWE
53 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNE MBUBA
54 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ANNE WENCESLAUS RWELAMIRA
55 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ANNET V MUTEMBEI
56 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ANNETH JONATHAN
57 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH MORIA
58 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNETH FLORENTIN MNUKA
59 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ANNETH J NASSARY
60 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ANNETH JOEL KIMARO
61 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ANNETH O NNKO
62 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BATOUL O MSANGI
63 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F BATULI YAHAYA GILLA
64 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATHA HONORY NGELESHI
65 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BISHUBO
66 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE BUJUKANO
67 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F BEATRICE FRANCIS
68 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE JONES
69 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE KAMUGISHA
70 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MAFUMIKO
71 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE MHAGAMA
72 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NJOBELO
73 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE NYATO
74 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BEATRICE STEPHEN
75 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BEATRICE AUGUST PAUL
76 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BEATRICE B SANGWA
77 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F CINDY MTUNGA
78 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CLAIDA AUDAX KARANI
79 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F CLAIRE F MUGORO
80 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F CLAIRECATHERINE KISARIKA
81 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F CLARA FUSSI
82 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F DOREEN KOKUNYEGEZA RWELAMILA
83 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN L ATENAKA
84 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN PHILLIP KALLANGA
85 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DOREEN RHODES KOKA
86 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN ROGASIAN EMILY
87 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F DOREEN S MLOTE
88 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORICE KATTO
89 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORICE KWINGWA
90 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F DORICE DICKSON HYERA
91 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE F KIMAMBO
92 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE H HENRY
93 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DORICE MBONEA MICHAEL
94 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DORICE SANGITO MBISE
95 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORINE DAVIS KISHALULI
96 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DORINE LAURENCE SHIO
97 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORINE W NANYARO
98 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F DORIS ATHANASIO MGUTO
99 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F DORIS D SAIBULLU
100 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DORIS E MUSHI
101 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F DORIS EDSON LIHINDA
102 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYN KASEZA MAFURU
103 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVELYN L SHIRIMA
104 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EVELYNE GODFREY
105 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MANYAMA
106 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F EVELYNE COSTAPH NATAI
107 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE ERASTO MOSHA
108 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F EVELYNE FLORIAN KABAKA
109 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F EVELYNE MUSA KISOBWE
110 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EVELYNE WILLY MCHARO
111 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F EVERLOVENESS KYANDO
112 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EVODIA MSIGALLA
113 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F EVODIA YUSTUS
114 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVODIA B CHATILA
115 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EVODIA VICTOR NOMBO
116 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EXUDA SHILLA WELUKA
117 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EZRA FETSON NDALLY
118 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FRANSISCA SHIRIMA ROMANI
119 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FRANSISKA LAURENT TEMBA
120 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FRIDA CALIST MREMA
121 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FRIDA EMANUEL MAREALE
122 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F FRIDA EPIMACK GEORGE
123 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FRIDA THEODORY FLORIAN
124 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA ELIAH
125 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F FURAHA GOLDEN
126 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FURAHA KOWERO
127 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FURAHA SILAYO GAUDENCE
128 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA STANLEY MLAY
129 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F FURAHA VERMUND MLIGO
130 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F GLORY OSWALD KIBONA
131 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F GLORY P MAKUNDI
132 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GLORY P SULUMO
133 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GLORY PASCAL MINJA
134 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F GLORY REGNALD MREMA
135 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F GLORY SHADRACK MBISE
136 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GLORY VALERIAN KIMAMBO
137 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GOLDA NYALLU ERNEST
138 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GOLDER GODWIN TENGA
139 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GONSALVA ADRIANO LUPAPA
140 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GORETH KIWONE
141 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE BONIFACE
142 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F GRACE BUNZIL
143 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F GRACE DONALD
144 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F GRACE GERVAS
145 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HAWA MUSSA
146 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HAWA RASHID
147 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HAWA SALUMU
148 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HAWA BACHOO HASHIM
149 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F HAWA H KATTANGA
150 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HAWA J HASSAN
151 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F HAWA MASUA LAURENCE
152 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HAWA R SIWA
153 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F HAWA S MMWIRY
154 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HEATHER STEPHENSON NGODA
155 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F HEAVENLIGHT ISAYA
156 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HEKIMA USAJEGE MWAKITALIMA
157 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F HEKO J NKENZA
158 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F HELEN JOSEPH MARONGA
159 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HELENA ISMAIL
160 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F HELENA JOSEPH
161 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F HELENA C MATERU
162 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HELENA E WANKURU
163 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HELENA H MWAIPOPO
164 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HELENA HAPPY AMANI CHAMI
165 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F ISABELA MWANAWIMA
166 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ISDORA NDUNGURU
167 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ISMAUN H ISSAH
168 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ISSABELLA M MAYIGE
169 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ITIKA NELULA
170 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ITIKA DANIEL MWANKENJA
171 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ITIKA S MWAMAKIMBULA
172 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F IVETHA FELICIAN
173 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F IVON EDGER
174 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F IVONE F MBILINYI
175 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JUDITH RUBEN KILEOFASI
176 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH WILIHELM SWAI
177 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JUDITHNEEMA MBONI KALLABAKA
178 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JULIA PROSPER MUSHUMALI
179 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JULIA SHIMBA MAKULLA
180 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JULIANA CHARLES
181 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JULIANA CHRISTOPHER
182 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JULIANA LUCAS
183 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA WIYELELA
184 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JULIANA BHUKE KARUSHA
185 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F JULIANA D SANYA
186 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA DENIS CHIDUO
187 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIANA EMMANUEL OMUYANJA
188 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JULIANA EPAPHRAS MWIGAMBA
189 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JULIANA I RUBARATUKA
190 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIANA L B PANGA
191 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JULIANA M MISSANGA
192 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIANA PAUL SHIRIMA
193 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JULIETH EBERHARD MSIGWA
194 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH EVARIST MBALAMA
195 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH GODFRIEND MBISE
196 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JULIETH GORDIAN SICHALE
197 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JULIETH J NYAMWIHURA
198 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JULIETH M MICHAEL
199 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JULIETH THOMAS GUMBO
200 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JULITHA A KANYWA
201 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F JULITHER RICHARD
202 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JULLIETHA DAMAS KIBENA
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JUSTA C JOSEPH
204 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JUSTER ALPHONCE
205 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JUSTINA E LUPENZA
206 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F JUSTINA KIZITO SIMON
207 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JUSTINA T MULISA
208 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F JUWEARIYA FAROUK
209 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LIZ-MINDY FIMBO
210 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOICE MUSSA MTIMA
211 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LORANSI LEONIDAS
212 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F LORETTA KEVIN PARNIS
213 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LORRAINE P MAREALLE
214 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LORTHA LIBENT
215 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LOUISA LUMUMBA
216 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LOVE E CHOTTA
217 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F LOVENESS ADAM
218 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LOVENESS LOTH
219 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LOVENESS GUSTAPH ERNEST
220 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LOVENESS HARRY MAKULE
221 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS JAMES NKYA
222 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS K KALINGA
223 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LOVENESS MAY GERALD
224 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS S MAHENDA
225 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS S MREMA
226 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LOVENESS SIRAJI TWAHA
227 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LOVENESS SYLVERIUS HAULE
228 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F LOYCE MASOLWA
229 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MERCY F MGITTA
230 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MERCY LUPAKISYO MWASALANGA
231 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MERINA MKOMOCHI
232 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F MERINA B KYANDO
233 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MERINA D TUPA
234 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MERINA T STEPHEN
235 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MESE VICTOR KIMARO
236 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MESIA ANAYESU MTESHA
237 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MESIA ESTOMIHI MLAY
238 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MGANGA ISIHAKA
239 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F MGAYA PAULO
240 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MGENI MHANDO KIJJOR
241 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MGOLE GS MABUSI
242 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MICHELLE L MWANGA
243 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MICHELLINE RUSENENE
244 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MIDLASTER BONIFACE MOSHA
245 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MILEMBE PETER
246 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MILEMBE GRACE NKANWA
247 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F MILKA AMOS
248 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MILKA JUSTIN MANYANGA
249 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MINAEL GAD MJEMMAS
250 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MINICA ZILIHONA TIBA
251 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MININA KAMTUNDA
252 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F MINZA GEORGE SAYI
253 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MIRFAT AHMED SAID
254 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM JUMA
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM MICKSON
256 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MIRIAM EMMANUEL SANGA
257 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F MIRIAM ESTOMIHI URIO
258 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MIRIAM JULIUS SALINGWA
259 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NELENG''ON MELIYO NDOOKI
260 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NELLY F HONGO
261 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NELWIKE A NSIMBI
262 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEMBRICE L KITUMI
263 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NENGISHON E MELAISHO
264 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F NESHIKA R MLINGA
265 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NEVER A MBILINYI
266 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F NEVISTA A LYUVALE
267 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F NEZIA S PAUL
268 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NGALU G DWESE
269 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NGUSE NGULUMBI
270 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F NG''WAMBA S NGISSA
271 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F NGWANGU F MBEYELLA
272 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NG''WASHI JACOB PHARLES
273 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE JULIUS
274 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE MSANGI
275 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NICE J LEMURUA
276 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE JOB ASUNGA
277 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NICE MICHAEL SHAYO
278 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F NICE MILTON SHANGO
279 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F PILI SAIDI SHAKI
280 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F PILI SIZYA MAKALANGA
281 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F PILLI IDDI
282 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F PILLY A NASSORO
283 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F PILLY HAMIS KUPELA
284 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PILLY JUSTINE SIMBANI
285 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PONGEZI S KAMBENGA
286 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRACKSEDA R KASONGO
287 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F PRISCA MBENA
288 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA NDUNGURU
289 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RITHA R MSUHA
290 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F RITHA STEPHEN SANGU
291 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F RITHANANCY P MASHALLA
292 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RIVIA VERRY
293 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F RIZIKI GODLOVE
294 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RIZIKI HAMSI WILLIAM
295 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ROBINA KATUSHABE OWIBINGIRE
296 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RODA PETRO SINTOO
297 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F ROMANA SALVIUS HUMBARO
298 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F RONICA MAHANGULA
299 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F ROSA ISSA JUMA
300 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE KELLO
301 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ROSE MASALU
302 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE A KONDELA
303 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F ROSE A MINGA
304 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE A MWOMBEKI
305 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F ROSE A PAUL
306 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE ALEX KIBIKI
307 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ROSE BENEDICT MBILINYI
308 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSE C KANAKAMFUMU
309 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F SHANGWE R MUBA
310 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SIFANEEMA EDSON SEKIETE
311 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIKUDHANI ABDUL
312 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SIKUDHANI KIHIYO
313 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SILIVIA RICKY WERU
314 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F SILVANA D NAKITUNDU
315 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SILVIA BONIPHACE MWINAMI
316 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SILVIA PATRICK KISSIMA
317 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SINGIRA JUNUS
318 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F SINYATI D NG''IDA
319 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SION J ALEX
320 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SIPORA MHULI
321 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F SIRIEL MHANDO
322 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SITNA IDRIS LUKINDO
323 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F SITTY E MWANGUKU
324 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIYA SALAWA ZIZI
325 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SIYANG''SHA JOHN SHAO
326 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SKOLASTIKA ERNEST
327 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SOJI WILLIAM
328 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F SOMOE ABDALLAH
329 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F SONALI DEEPAK KHETIA
330 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F SONALI RANJIT LODHARI
331 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SONIA KHALIFA
332 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F SONIA SILLAS
333 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SONIA O MWAIPOPO
334 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F SOPHIA ASSAD
335 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F THERESIA T TARIMO
336 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F THERESIA THEODORE AKO
337 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F THERESIA VENANCE MASAWE
338 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F THURAYYA SALUM EL-ABRY
339 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F TIKE MWAKILASA
340 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TIMA DEODAT LUGONGO
341 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TIONILA LUCAS FISSOO
342 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F TOGOSHO NELSON MWITA
343 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F TUFUVILWE BENUARD NKWIRA
344 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F TULATSOVI ABEL NGULWA
345 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F VICTORIA EMMANUEL
346 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA JOSEPH
347 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA RUGARABAMU
348 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F VICTORIA C CHALLE
349 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F VICTORIA CHARLES MNAMBA
350 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F VICTORIA D CHALAMILA
351 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F VICTORIA FELIX MABULA
352 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA FRANK MSINA
353 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F WINNIE RICHARD KIWARA
354 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F WINNIE SHUKURU MKALI
355 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F WINNIE STEPHEN MNZAVA
356 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WINNIFRIDA MOSHA
357 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F WIT EFATA
358 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F WITNESS ULIRCK KIMARIO
359 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F YUSTINA T TANGO
360 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F YVONNE MUNISI
361 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F YVONNE EVODIUS MGULUKA
362 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F YVONNE GODMEL LEMA
363 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F YVONNE SALVAS MAKWELI
364 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ALWI HABIB NURU
365 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMADEUS O MLANDAULWA
366 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AMADEUS VINTAN MHAGAMA
367 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M AMAN KUSYAMA
368 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AMAN JAMES SIBALE
369 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMAN NATHAN SULUMBI
370 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M AMAN SELEMANI BAGUMA
371 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANDUS GERVAS MYOVELA
372 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M AMANDUS P MAYAGILO
373 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANI ABEL
374 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMANI ABUBAKARI
375 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMANI KAKWEZI
376 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI KIONDO
377 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI SIMWINGA
378 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMANI A JAMES
379 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMANI A KALENGA
380 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI A MATERU
381 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMANI A MWANJELA
382 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMANI A SAGISE
383 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI ANTHONY KIRIA
384 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMANI GASPER KWEKA
385 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M AMANI HENRY KIMOLA
386 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI JOHN LYIMO
387 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI KIRUU NTANDU
388 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AMANI LEONARD PHILIPO
389 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMANI MARTINI MAKWETA
390 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMANI MRISHO AMANI
391 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M AMANI PASCAL UISO
392 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMANI PELESI FUNGO
393 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AMANI R MOSES
394 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M AMANI T SANARE
395 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M AMANI WILLIAM MWAKILEMA
396 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMANI YAHAYA ISSA
397 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANIEL LWIVA
398 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMANZI HEMED
399 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMASHA MIAS KILAWA
400 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMBAKISYE T PONJE
401 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M AMBELE MWATETE
402 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M AMBOKILE MWALUBANGE
403 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AMBOKILE Y MBOGOSO
404 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMBROS D MBUNDA
405 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMBROSE PHESTO MUBILIZI
406 MANYARA SANU SEMINARY M AMBROSI T AWE
407 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AMDAN AYOUB
408 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS MAKWAYA
409 KILIMANJARO URU SEMINARY M AMEDEUS STEPHEN
410 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS HENDRY TARIMO
411 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M AMEDEUS MATHIAS ZAWADI
412 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M AMEDEUS MTUI FAUSTINE
413 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMERIC CHOCHO
414 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIDU JAMES CHARLES
415 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMIMU K SALEHE
416 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMIR ABDUNURU RWEGARULIRA
417 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M AMIRI MOHAMED
418 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AMIRI MUSTAPHA
419 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMIRI SINGANO
420 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMIRI B SALIMU
421 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMIRI H ABDALLAH
422 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AMIRI KARIM NYONI
423 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMIRI MUSTAPHA YANGE
424 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMIRI O SINGANO
425 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMIRI ZAHORO MNG''ONGE
426 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M AMIRY SAID AMIRY
427 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AMMANUEL CONSTANTINE
428 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AMON ABRAHAM
429 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M AMON EMMANUEL
430 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMON GRACEPHORD
431 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMON MASAI
432 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMON I SIMFUKWE
433 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMON J GAMBI
434 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AMON JASSIN KITTA
435 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AMONI CHARLES
436 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AMONI MTEGWA
437 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMONI JACOB ULIME
438 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M AMOS CHARLES
439 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M AMOS CLEMENT
440 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS DANIEL
441 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M AMOS KAPELA
442 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AMOS LUCHENJA
443 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AMOS MAJALIWA
444 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M AUGUSTINO S KAHERE
445 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO S LEGERA
446 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO STANLEY FIFI
447 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M AUGUSTINO TEGEMEA JACOB
448 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AUGUSTINO VINCENT LUGO
449 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AURLUS F NDUNGURU
450 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M AUSTIN R BENOBILE
451 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AVELINE DIDAS MBOYA
452 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AVIDACE THEOPHIL
453 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M AVIN VIVIANO NGOO
454 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M AZIZI A RAJABU
455 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AZIZI ABDI SAID
456 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AZIZI F NKWERA
457 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AZIZI HUSSEIN ITUKA
458 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M AZIZI ISSA MOHAMED
459 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M AZIZI O MHUNZI
460 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AZIZI S JUMA
461 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AZIZI SHABANI MLOWE
462 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M AZIZI Y MBEO
463 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M AZZIM RAFFY JAGGAR
464 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BUNDALA JONAS
465 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M BUNGA KWILASA
466 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M BUNGIRE HUSSEIN JUMANNE
467 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M BUNHYA KAYILA
468 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS BUPINA
469 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS DAUD
470 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSMAS GERVASE
471 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M COSMAS KABIPE
472 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M COSMAS LUGABA
473 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M COSMAS MAYEJI
474 DODOMA SALESIAN SEMINARY M COSMAS MINJA
475 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M COSMAS SUNZU
476 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M COSMAS G ITALA
477 KILIMANJARO SAME SEMINARY M COSMAS K WILLIAM
478 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M COSMAS N MBELENGE
479 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSMAS PASTORY MICHAEL
480 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE ALOYS
481 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE DEOGRATIAS
482 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE JOHN
483 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M COSTANTINE ELIAS KAGUDI
484 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE ELIAS SONGOYI
485 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE FRANCIS KIMARIO
486 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M COSTANTINE MALANDO MADALE
487 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO KISIMBA
488 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M COSTANTINO G NDENDELE
489 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M CRAY BARNABAS
490 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M DIONICE KAHONJA
491 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M DIONIS R MBEZI
492 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DIONISE MOSHA KULWA
493 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DIONIZ ALBOGAST
494 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M DIONIZ RICHARD MGOLOZI
495 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M DIONIZI LAZARO
496 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M DIONIZI MAGAYANE
497 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M DISBETHO DISMAS MAKOLELA
498 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DISMARK NISALILE
499 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS BAJUMZI
500 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DISMAS KELVIN
501 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DISMAS SAMWEL
502 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DISMAS ANTHONY MAKEBU
503 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DISMAS DAMIAN MAWALA
504 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DISMAS E MASSAWE
505 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL TUMAINI SIMONI
506 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL V NJAU
507 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL W MANONGA
508 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL W SHEKIDELE
509 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WENSESLAUS THEMU
510 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WILFRED KIPONDYA
511 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL WJ MISSANGA
512 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUEL Y SAMWEL
513 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EMMANUELI J SIMONI
514 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EMMANUELY S BURTON
515 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EMROD AZIZI MOSHI
516 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ENES ZACHARIA
517 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ENEZA MJEMA
518 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ENEZA PAUL
519 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ENEZA Z MBWAMBO
520 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOCK BWIMBO
521 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ENOCK GODFREY
522 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOHN
523 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ENOCK JOSEPH
524 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ENOCK KUBEZYA
525 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ENOCK RICHARD
526 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOCK YOHANA
527 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ENOCK ZABRON
528 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ENOCK A SINKONDE
529 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ENOCK ABEL MAJIGE
530 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ENOCK BASIL MFIKWA
531 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ENOCK CHARLES PETER
532 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOCK CLAUD MWANANENGULE
533 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK FREDRICK BISHUMKUMBI
534 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ENOCK GILBERT MJEMA
535 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ENOCK K ABEL
536 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ENOCK M LUGAILA
537 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOCK N MWAKISAJE
538 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ENOCK P BUKUKU
539 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ENOCK S MCHABA
540 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ENOLD ELISHA KASSEDY
541 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ENOS FESTO
542 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ENOS PIUS
543 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M EPHATA LEMBRIS
544 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM BALTAZARI
545 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM ELIAWINGA ZACHARIA
546 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EPHRAIM NAFTAL MUNISI
547 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EPHREM JOSEPH MASSAWE
548 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EPIFANI FABIANO JACOB
549 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M ERAM RAPHAEL MGATA
550 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ERASMI SILAYO MOHAMED
551 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ERASMI TARIMO BENEDICTI
552 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ERASMO R MOSES
553 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASMOS S MSASA
554 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERASTO ASON
555 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ERASTO ISACK
556 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERASTO JOSEPHAT
557 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ERASTO ALEX NJILE
558 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO ASHERY NGAILO
559 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERASTO BERNARD SAMIZI
560 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FROLENCE DONATUS
561 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M FROLIAN DESDERY
562 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M FROLIAN EVERIGISTO
563 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M FROWIN PETER CHIRWA
564 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY BENADICT LUVANDA
565 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GREGORY C JIYENZE
566 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M GREGORY LUKAS HAULE
567 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GREGORY MICHAEL MLINGI
568 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M GREGORY P MLASU
569 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GREGORY SIMON MTAFYA
570 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERMAN LEONARD KISAVA
571 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HERMAN R NGOWI
572 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HERMANUS ANTON MAKUMBA
573 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HERMENT T NGOWI
574 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HERON ZEBEDAYO
575 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M HERRY PETER SENZOTA
576 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HERRY R RAMADHANI
577 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M HERY D BABERE
578 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HERY O MILALI
579 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M HERY S SIKAWA
580 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M HEZRON KAMWELA
581 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M HEZRON ZAWADI
582 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M HEZRON A SWILA
583 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HEZRON N CHARLES
584 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HIJA O SAIDI
585 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M HILALY MALASSA KUZENZA
586 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HILARI MATHIAS
587 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HILARY ALPHAN
588 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HILARY DUGANGE
589 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HILARY JOHN
590 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HILARY BRYCESON MSHANI
591 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M HILARY JOSEPH STANFORD
592 IRINGA MAFINGA SEMINARY M HILARY L NTASIMA
593 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M HILARY MARTIN KAHEMELA
594 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M HILARY R LEMA
595 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL HAMIS SEIF
596 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M ISMAIL JABU MWASHA
597 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M MHINA
598 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL M ISMAIL M MWANDIKE
599 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISMAIL RAMADHANI GILAGIZA
600 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ISONGA BURTON MWASHUBILA
601 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISRAEL KAPOLESYA
602 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISRAEL MACHERA
603 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ISRAEL MALLE
604 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ISRAEL R ISAKA
605 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISRAEL ZEBEDAYO NYALUKE
606 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ISSA JUMA
607 SINGIDA ITIGI SECONDARY SCHOOL M IVO MELITUS
608 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SUDA
609 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH SULEIMAN
610 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH THOMAS
611 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH WAMBA
612 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ZACHARIA
613 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH A LALI
614 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ABEL NDAHANI
615 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH ADAM ASANTEMUNGU
616 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANDREW ALFRED
617 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH ANDREW MOKIWA
618 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ANTHONY KASIGA
619 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B LYAMUYA
620 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH B THADEO
621 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOSEPH BAKARI WAMPUTI
622 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JOSEPH C MEKI
623 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH C MWITA
624 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JOSEPH CHARLES MASANJA
625 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH CLEVER HAULE
626 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JOSEPH CORNELIUS ZAWADI
627 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH D MADUHU
628 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH D PIMA
629 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSEPH DAVID LUGOME
630 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH DICKSON MAJIGE
631 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH E MSHANA
632 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDIMUND MSIGWA
633 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH EDWARD JOSEPH
634 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH ELIUTER CHAVALA
635 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FRANCIS KIZUMBE
636 MOROGORO KASITA SEMINARY M JOSEPH FREDERICK CHATANDA
637 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH FREDY SHOLA
638 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH G NGALULA
639 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GABRIEL MREMA
640 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GEORGE KIHIMBI
641 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH GODWIN KINGU
642 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH HERMAN BAYO
643 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH I LUDAHINDWA
644 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J CHAMI
645 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH J KOMBA
646 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JOSEPH JOHN MBILINYI
647 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH KIDUNE MASONDA
648 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L MAHOO
649 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH L MSUYA
650 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUBANGO COSMAS
651 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH LUDOVICK MWAGALAZI
652 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JOSEPH LUMANGA JOHN
653 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M CHAYEKA
654 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M HANGALI
655 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M JUMA
656 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M KANDONGA
657 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M MALIMA
658 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH M RYOBA
659 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JOSEPH M SWAI
660 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MAGIGE MISANGA
661 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MHINDA MANZI
662 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M JOSEPH MICHAEL CHALE
663 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH MWAKAROBO JAMES
664 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOSEPH P MHANA
665 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JOSEPH P MWACHA
666 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PAULO MDAKI
667 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETER CHUNGU
668 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PETRO KWAANG''W
669 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PIUS TESHA
670 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PONSIAN MHANGA
671 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PONSIAN MSEYA
672 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSEPH PROTAS MUNIS
673 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M JOSEPH R INNOCENT
674 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M KHAMIS ABDUL KHAMIS
675 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KHAMIS JUMA KHAMIS
676 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M KHAMIS RASHID HAMAD
677 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KHAMISI S WAJIDE
678 NJOMBE GENESIS HIGH SCHOOL M KHARIM SELESIUS MAJALIWA
679 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KHATIBU ALLY LUSINGO
680 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M KIBAKAYA MSUYA
681 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KIBOKO MANYERERE NYERERE
682 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M KICHUNGA PETER
683 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KIHANDA D CHALLO
684 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M KIHUMIRA SIAGI
685 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M KIJA ILANGA MNADA
686 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KILASA K EMMANUEL
687 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KILFRED C MGENI
688 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M KILIAN K SWAI
689 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KILILI MUSA
690 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M KILIMA ATHUMANI
691 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KILIMA ISSA
692 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M LUGANO OBINHO
693 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUGANO C MWAKIBWAGA
694 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M LUGANO KARLO KALINGA
695 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M LUGANO M MWANKYOKO
696 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUGIKO MABUGA
697 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUHE NG''WENHWANDEGE
698 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUIS NTALYOKA
699 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M LUIS M MODAHA
700 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUKA COSTANTINO MHANGA
701 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M LUKA RAPHAEL MWANGOLE
702 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAURICE BENARD KAMBANGA
703 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAURUS MARCO
704 ARUSHA USA SEMINARY M MAURUS MOCHA
705 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAWAZO KANGALA
706 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MAWAZO MAKOYE
707 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MANG''ITA
708 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MFAUME
709 MANYARA SANU SEMINARY M MAXIMILIAN MPYA
710 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN F SHIRIMA
711 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAXIMILIAN MASHIMBA CHARLES
712 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MAXMILLIAN DOMINIC
713 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN MADARAKA
714 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN M CHILONGOZI
715 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MAXMILLIAN S MTURI
716 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MAXON A CHALE
717 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MAXWELL ARISTOS
718 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MAYAMIKO G LIWENGA
719 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAYENGA JUMA
720 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MAYENGA MASUNGA
721 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M MAYSAM HUSSEIN MANJI
722 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MAYUNGA KASIGA
723 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MAYUNGA M MASUNGA
724 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MAZENGO KAHESI
725 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M MAZERA H JUSTINE
726 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MAZIKU LULANGALILA
727 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MAZOEZI S MOHAMMED
728 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MBARAKA BAKARI
729 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MBARAKA HARUNA
730 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MBARAKA M KIGAZA
731 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MOSES CHACHA
732 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M MOSES JOSEPH
733 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MOSES KULOLA
734 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOSES MAEMBE
735 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOSES MGODE
736 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MOSES PIUS
737 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MOSES A MAPUNDA
738 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOSES A SANGA
739 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MOSES A WILLILO
740 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M MOSES D MSHANA
741 ARUSHA TANZANIA ADVENTIST SECONDARY SCHOOL M MOSES D MWAIPOPO
742 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MOSES E KAGORO
743 IRINGA MAFINGA SEMINARY M MOSES ELIGIUS MBWAMBO
744 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MOSES G RUGERA
745 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MOSES J SENGA
746 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MOSES MOSES MASALANGA
747 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MOSES MOSES MUNUO
748 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MOSES N MWASOMOLA
749 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MOSES NARCIS LYANGOO
750 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MOSES NKANGAA BONFASI
751 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MOSES TITUS MPOGOLE
752 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NOEL A MBUNGA
753 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M NOEL C MCHOME
754 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NOEL ENDREW SIZOBAKWIRA
755 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M NOEL FLOWIN KAGEUKA
756 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M NOEL J MIGIRO
757 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M NOEL JOHN KANIKI
758 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NOEL K ADRIANO
759 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NOEL L BUSUMANO
760 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOEL M LAIZER
761 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M NOEL N KESSY
762 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NOEL N MPUNGA
763 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NOEL NASHON KABABAYE
764 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NOEL SIFUEL NYANGE
765 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M NORBERT KAYOMBO
766 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M NORBERT MYAMBA
767 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M NORBERT CONSTANTINE SWAI
768 IRINGA MAFINGA SEMINARY M NORBERT GAUDENCE MUSHI
769 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NORBERT K MKANGUMBE
770 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NORBERT LAURENT MULENGA
771 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M NORBERT LENALTUS MPONZI
772 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OTHMAN OMARY KALUONA
773 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M OTHMAN RASHIDI ABEID
774 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M OTHMANI PEMBE SULEIMANI
775 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M OTHMANI S OTHMANI
776 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M OTHNIEL PRAYGOD KIHAKO
777 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M OTIENO NICHOLAS OBONYO
778 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M OTTO BIKALI METHOD
779 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M PETER PASCAL MGAWE
780 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETER R SHAYO
781 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PETER S GABRIEL
782 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER S LAIZER
783 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER SEREKA KICHOGO
784 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M PETER SYLVESTER NOLLO
785 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETER THADEI SHAYO
786 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PETER TUNZO FRANCIS
787 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PETER W KABUNDA
788 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PETER W LEMA
789 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M PETER WILLIAM MULOKOZI
790 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M PETER Y MKINGA
791 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETRO AUGUSTINO
792 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PETRO FUNGO
793 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PETRO MADEBELE
794 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETRO SILWIMBA
795 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO STEPHANO
796 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M PETRO ANGELO MTELEKE
797 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M PETRO DANIEL KANGALAWE
798 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PETRO E MAITARE
799 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PETRO F DAMIAN
800 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PETRO GIDEON MWAKAMELE
801 IRINGA MAFINGA SEMINARY M PETRO GWIDO NGELIME
802 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETRO L QAMARA
803 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PETRO LUYA KAHEMELA
804 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO M MCHUNI
805 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PETRO M MWACHA
806 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PETRO M STEPHANO
807 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PETRO O MWANANDENJE
808 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PETRO P MMAMBALE
809 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD AMOS BONIFACE
810 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD ANANIA MDALAHELA
811 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RICHARD BROWN KALIKAWE
812 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICHARD D ROBERT
813 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M RICHARD DONASIAN BARNOS
814 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD E KOBERO
815 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M RICHARD ERASTO GOLDEN
816 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RICHARD F TARIMO
817 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD G COSTA
818 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RICHARD GASPER KATEMA
819 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M RICHARD GERALD LIMIHAGATI
820 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M RICHARD J CHOMOLA
821 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M RICHARD J MWASAJONE
822 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RICHARD JACKSON SAM
823 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD JONATHAN ELIAS
824 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M RICHARD K OCTAVIAN
825 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RICHARD LUI SHIO
826 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD M KONGOLA
827 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M RICHARD M LENGA
828 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICHARD ONESPHORO MUNISI
829 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RICHARD P MINJA
830 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RICHARD R MMARI
831 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD S DANGA
832 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M RICHARD S JOACHIM
833 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD S MKAMI
834 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD TWEVE NGAJIRO
835 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RICHARD W MWEGOHA
836 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RICHARD WILLY NGAILO
837 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M RICKNELSON KIGODI
838 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M RIDHAA YAHAYA
839 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SILAS PETER
840 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SILAS ROBERT
841 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SILAS SOLO
842 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SILASI NGINDU
843 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SILASI S SARAKIKYA
844 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SILAUS LEONARD CHAULA
845 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SILLAH GRANT MASANGULA
846 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SILONOV MKUSA
847 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M SILVANUS ADOLPH TARIMO
848 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M SILVANUS C MAPUNDA
849 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SILVANUS LUCAS BALU
850 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SILVANUS ROGATH NKYA
851 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SILVESTA MIHAMBO
852 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SILVESTER GURENI
853 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SILVESTER PATRICK
854 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M SILVESTER CHARLES ISASI
855 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M SILVESTER NICHOLAUS ASIFIWE
856 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIMION GANYAKA
857 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIMION MOSSENYA
858 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M SIMON AWASI
859 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M SIMON EMMANUEL
860 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON IGELELE
861 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON JOHN
862 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SIMON KATANI
863 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON LAMECK
864 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON MASHA
865 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON MATHIAS
866 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON MATO
867 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON MUKAMA
868 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M SIMON PASCHAL
869 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SIMON PASTORY
870 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON PAULO
871 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M SIMON PETER
872 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON SANANE
873 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M SIMON ADELHARDUS MUKAJANGA
874 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON AUGUSTINO SAMBAGI
875 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SIMON CHRISTOPHER SAWE
876 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON DENIS MOYO
877 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SIMON FESTO MASAWA
878 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M SIMON G SWAI
879 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON GIDO SIMON
880 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M SIMON H KINYUNYU
881 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M SIMON ISAYA LYAPEMBILE
882 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON J DOTTO
883 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SIMON LADISLAUS MWANANSAO
884 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SIMON LAURENT KHOMBE
885 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SIMON MARTIN CHOGO
886 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SIMON NCHIMAN MAKINDIKA
887 DAR ES SALAAM BAHARI BEACH SECONDARY SCHOOL M SIMON P KONGA
888 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M SIMON PAUL MASANJA
889 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SIMON R MATHIAS
890 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SIMON ROBERT STAKI
891 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M SIMON ROCHUS ASSENGA
892 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M SIMON VENANCE KADEGE
893 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M SIMON W SIMON
894 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SIMTU BONDWA ABDALLAH
895 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SINDATO LEKSHON
896 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SINGIRA ERASTO
897 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SINODI DANIEL MAKAMANG''OKO
898 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M SIPHAEL JOSEPH
899 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TUMAINI S QADAY
900 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M TUMAINI WILLIUM MINJA
901 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M TUMWESIGE M KAMALA
902 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TUNGU MHANGO
903 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M TUNTUFYE FRANK KIBONDE
904 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M TUNU NGAJIRO
905 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M VINCENT H SANGA
906 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VINCENT JS MSWETI
907 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M VINCENT PETER TIBISHUBWAMU
908 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M VINCENT THADEUS RIZIKI
909 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VLADIMIR L KIOBYA
910 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLIBROD EUGEN BANZI
911 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M WILLISON GAMA
912 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M WILLSON ILANGA
913 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLSON C DOSSA
914 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILLY STEPHEN
915 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILLYBET P MBINDI
916 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M WILRICK N SHAYO
917 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUNUS M YUNUS
918 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUNUSU SHUKURU
919 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUNUSU ABDALAH ALLY
920 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M YUSSUF B ISSA
921 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSTIN SAMSON
922 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M YUSTO MLUMBO CHENGULA
923 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M YUSUF ABDULHAMID
924 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M YUSUF M RAMADHAN
925 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M YUSUFU BLASS KIRIA
926 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUFU E MWAKYEMBE
927 MOROGORO MALECELA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH EMMANUEL
928 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH GIRYARD
929 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH HAULE
930 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ZEFANIA MASATU NGOFIRA
931 KILIMANJARO URU SEMINARY M ZENO PETER NKWABI
932 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ZENZE CHRISTOPHER
933 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA BISHE

 

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi