nyongeza-838

Jamii: Vikosi
S/N   MKOA                       JINA LA SHULEJINSIJINA
1 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASHA MTWENGE OTHMAN
2 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA MUNIR SHELIMO
3 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA O BORI
4 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASHA YASSIN SIMTITU
5 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA ALLY
6 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASHURA SHOKA
7 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA ABAS MAHANYU
8 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ASHURA ABDALLAH MHANDO
9 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ASHURA BASHIRI RAJABU
10 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ASHURA HAJI SHABANI
11 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ASIA MOHAMED
12 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ASIA A DAUDI
13 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASIA ANTONY CHUNGU
14 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASIA HEMEDY ABDALLAH
15 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ASIAMEN ADOLF TILYA
16 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F ASINETH MUTALEMWA
17 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F ASMA HASSAN
18 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F ASMA H HONI
19 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ASMA MOHAMED OMARY
20 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASMA MORLAND NSHEKANABO
21 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ASMA SEIF SHOMARY
22 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ASMAA FADHILI NGORONGO
23 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASMARA A MFANGAVO
24 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ASNATH CHARLES
25 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASNATH W OBED
26 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ASTELIA SALAPION
27 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ASTERIA BENEDICTOR KILANGI
28 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ASTERIA NG''WASHI LUZALIA
29 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ASTERIA NICHOLAUS KOMBA
30 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ASYA A SALIM
31 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ATANASIA J MROSSO
32     F AZIZA MOHAMED
33 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTINA MARIO
34 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BESTINA JULIUS
35 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BESTINA T KAMUGISHA
36 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F BETINA MARTINE
37 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BETRIDA SIMON
38 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BETTY E MMANYI
39 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BETTY TIBASIMA JEREMIAH
40 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F BETTY WILLIAM TAMSON
41 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BETY ELLY
42 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BHOKE J NYAKARARE
43 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BIBIANA P NGHWENZI
44 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BIIZE HEMED BAGRASEIN
45 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BILISIA J BROWN
46 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F BIMKUBWA KHALID
47 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BINZUA OMARI MMBAGA
48 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BIOTO BETHUEL MBALAKAI
49 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F BLANDINA FILBERT
50 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA JOSEPHAT
51 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F BLANDINA DAUDI MAREGESI
52 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BLANDINA MWAMBENE HARRY
53 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BLANKA JEROME MUSHI
54 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F BLESS MATHEW KITAMBALA
55 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F COELESTINA SARAPION
56 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F COLETA MICHAEL MPUYA
57 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F COLLEEN H ZAYUMBA
58 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA M FRANCIS
59 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATA RAPHAEL LYIMO
60 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA BLASIUS MUNISHI
61 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F CONSOLATHA C MUSHI
62 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F CONSTANCIA BAYONA
63 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F CONSTANSIA D GEOFREY
64 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F COREEN EVODIUS MWAMBE
65 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F CYLIVIA CHARLES CHOMOLA
66 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CYNTHIA LELLO
67 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F CYNTHIA P SAULI
68 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F DOREEN ARTHUR KAROMBA
69 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN C SAMUEL
70 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F DOREEN D MKANDALA
71 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F DOREEN E MAZABA
72 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F DOREEN E MWENISONGOLE
73 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F DOREEN E NSASHE
74 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN EMILIAN RIWA
75 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOREEN EMMANUEL SHOO
76 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN F TIIBUZA
77 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F DOREEN FRANCIS SANGA
78 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DOREEN GEORGE KASKAZI
79 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F DOREEN GODWIN RWEIKIZA
80 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F DOREEN HENRY KAMWELA
81 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DOREEN HUMPHREY CHRISTOPHER
82 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F DOREEN J NANYARO
83 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DOREEN JAMES SALIM
84 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN JOHN SHOKOLO
85 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F EMMA E KIMARIO
86 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F EMMACULATE SIGISMUND MARANDU
87 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA GABRIELI KESSY
88 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA LEOPOLD NCHIMBI
89 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F EMMANUELA V MASSAWE
90 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F EMMANUELINA PAPIUS
91 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F EMMILIANA ELIUTER MGIMWA
92 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F EMMY DEOSCOROUS NDOLOI
93 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EMMY YUSUPH NYAWAYE
94 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENATHA STEVEN
95 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ENAWIN GODLOVE SWAI
96 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ENERES DAVID SIAME
97 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ENESTHER ELIA KWEKA
98 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ENEZA MBENA
99 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORA JASTINI CHAMI
100 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F FLORA RONALD MOSHI
101 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F FLORA S NG''UMBI
102 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F FLORA SEVERINE PAUL
103 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORAH BEDDA GASPER
104 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FLORAH C MOSOY
105 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE KULWA
106 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F FLORENCE ALFREDY CHIRWA
107 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F FLORENCE B PETER
108 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F FLORENCE E NDOSI
109 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORENCE EMMANUEL MUCHO
110 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F FLORENCIA C MGALLA
111 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE G MHAGAMA
112 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE G SAMBALI
113 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F GRACE GEORGE MWAFUTE
114 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE GEORGE SAENDA
115 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE HILMALY MTEGA
116 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHN URASSA
117 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHNSON MATEMBA
118 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F GRACE JOHNSON NDANU
119 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE JOSEPH MASANJA
120 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE KEDES RUSELU
121 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE KEFA ULULA
122 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE L ADAMU
123 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE M MVAMBA
124 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE MARWA WAMBURA
125 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE MELKIORY VENANCE
126 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F HELLEN WILLIAM MTOLERA
127 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HELLENA WILSON KASEGE
128 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F HELLENDINAH R LWESYA
129 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F HELMENIGILDA NDANGALASI
130 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HEPIFANIA MAHALI
131 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HERIBLANDINA ERASMUS SWAI
132 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HERIETH KOLOWA
133 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HERIETH M MOLLEL
134 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HERMANIDE KAROLY CHIJINGA
135 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HERMINA NONOSIUSY NDUNGURU
136 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA D CHENZA
137 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HIDAYA S JUMA
138 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDA ALLAN KOMBE
139 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F HILDA C MSIGWA
140 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HILDA DAUDI CHIMBA
141 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDA HENRY BANDEBE
142 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F HILDA JOSEPHATI RUSENI
143 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HILDA M ROLAND
144 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F HILDA P MAENDAENDA
145 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F HILDAGADA MJIMWA MATEI
146 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HILDEGARDA M TEMBA
147 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOSELINA VITALIS MUMBEE
148 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JOSELINE WILSON
149 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA JAMES
150 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA APOLINARY MASSAWE
151 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA C KINANDO
152 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINA WILBERT MIHURI
153 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F JOSEPHINE BONIPHACE
154 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE JOSEPH
155 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE B OGESA
156 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE C SALALA
157 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE ELIMWARIA MASSAWE
158 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE GODFREY MWAMANGA
159 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE J KATELE
160 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE JOHN MTAMWA
161 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOSEPHINE LINUSY MAYEMBE
162 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F JOSEPHINE SAIMON CHOMYA
163 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOVINA EGIDIUS
164 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOVITHA GRAYSON KAKIKO
165 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOY WITGAL NKONDOLA
166 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JOYCE JOHN
167 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JOYCE KAGE
168 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE MASIANI
169 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE MIHAYO
170 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE ROBERT
171 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOYCE SAID
172 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F JOYCE SAMWEL
173 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F JOYCE TENTH
174 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE B MAJELE
175 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JOYCE C NDOMBA
176 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JOYCE CHARLES GREEN
177 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JOYCE E ABRAHAM
178 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE E MASANJA
179 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JOYCE FIDELIS RUTATINA
180 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE FRANK CHIDODO
181 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOYCE FRANK MOSHI
182 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOYCE G BAYYO
183 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE GABRIEL ABEL
184 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F JOYCE H SUSUMA
185 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F JOYCE HIGGINS NYANGE
186 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F JOYCE HOSEA NGOWI
187 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY ANTHONY NDANDIKA
188 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY AUGUST TEMU
189 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LUCY COLMAN KIWIA
190 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LUCY F KAYOMBO
191 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY FAIZ IBRAHIM
192 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LUCY J MBUNGO
193 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LUCY JOACKIM CAMILY
194 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F LUCY JOSEPH KOLOMBO
195 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F LUCY L MGANGA
196 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F LUCY LADISLAUS MSIMBIRA
197 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F LUCY LUCAS CHOGO
198 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F LUCY M RWEGASIRA
199 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F LUCY MICHAEL MUSHI
200 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUCY MOHAMED MAHAMUDU
201 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F LUCY S KIMARO
202 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F LUCY SIMON NJOVU
203 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LUCY ZABRON MNYAGA
204 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F LUGHANO S MWAITULO
205 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LUIZA JACOB OUTA
206 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LUJJAYNA S MOHAMMED
207 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LYDIA INNOCENT MUHELEZI
208 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA J MWAKABENGA
209 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LYDIA JOHN MEDZA
210 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LYDIA L MGALULA
211 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LYDIA RAINER MWAGENI
212 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LYNN JOHN RWAMBALI
213 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F LYNNET L MAWALLA
214 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MONIKA ANTONY BASILIDI
215 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MORIN NOEL NALITOLELA
216 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F MORINE RENO MORY
217 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MOSE SEBASTIAN
218 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOSHI HAMISI
219 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOUREEN RWEBOGORA
220 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MOZA HAMISI
221 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F MTUMWA GAMA MHANDO
222 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MUGALU LAZARO KITANDU
223 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MUKISA NAOME
224 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F MUNIRA A HUSSEIN
225 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MUNIRA ABDILLAH HUSSEIN
226 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MUNIRA M CHAMBUSO
227 DAR ES SALAAM SHAABAN ROBERT SECONDARY SCHOOL F MUZDATHIR A SAID
228 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAHIJA HEMEDI SOKELA
229 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAIJA HASSAN
230 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MWAIMINA SHABAANI KIERO
231 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F MWAJABU JUMA
232 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F MWAJABU SEIF
233 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJABU H BARUTI
234 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJABU J SHEIZA
235 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F MWAJABU MKUNGU AMIRY
236 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MDUMA
237 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MOHAMED
238 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA MSHAMU
239 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA A ALLY
240 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA ALLY MAKWAYA
241 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA H MAJALA
242 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA KAKERE JUMA
243 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA KHERI ABDALA
244 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NNJAKI CHALE
245 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NOELA PRUDENCE
246 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOELA ADELARD MARENGE
247 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOELA E OLOMI
248 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F NOELA EXAUD KULANGA
249 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NOELA FREDRICK MOSHI
250 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F NOELA JONAS KIMILIKE
251 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NOELA L NAYINGO
252 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F NOELA PANTALEO KIBONGE
253 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F NOELIA E SENGA
254 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F NORAH KIMWAGA
255 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NORAH CHARLES KATISHO
256 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F NORAH M KAAYA
257 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F NOREEN A KAJUGUSI
258 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NOREEN HUMHPREY KIRA
259 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NOREEN NICOLAUS MAGHIMBI
260 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NOSIM G LETARA
261 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F NOTIBRUGA MKENDA JOHN
262 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NOVITHA FOCUS
263 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NSESHEYE L TULYANJE
264 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F NYAMAGESA MTORWA MKAMA
265 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F NYAMBILILA MWAKATOBE JACOB
266 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYAMBONA MTWALE
267 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL F NYAMISI THOMAS NDARAGE
268 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F NYAMIZI HARUNA
269 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NYANGUBU YESSY NYAMSOGORO
270 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYANZIGE M MAZIKU
271 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYASATU CHINA MAGOTI
272 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F PRISCA RHOBI RANGE
273 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA S LAZARO
274 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F PRISCA SONGELA PATRICK
275 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PRISCA T LUMBILLAH
276 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F PRISCILLA LAURENCE SHIYO
277 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F PRISCILLA P MAZULA
278 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F PRISCILLAH BULIMO
279 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F PRISMILA LOUIS MMBANDO
280 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F PROVIDENCE MOSES NYENZA
281 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY C MANGE
282 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY DEOGRATIUS ALEXANDER
283 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY DEOGRATIUS KUMALIJA
284 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY E MANGOSONGO
285 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY EDWARD LUGENGA
286 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY J SELESI
287 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ROSEMARY K MTEGA
288 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ROSEMARY OSIAN CHENGULA
289 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROSEMILLIAN JOHN KITUMBA
290 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F ROSWITER CASSIAN LYOMBO
291 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ROXANA C KADIO
292 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ROXANNA EDDIE POPPE
293 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ROZA EMMANUEL
294 MWANZA ST.JOSEPH GIRLS SEMINARY F ROZALIA MKULI
295 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ROZALIA P WILSON
296 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ROZALIA W GEORGE
297 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F RUBANDWA LINDA JUSTINIAN
298 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F RUKIA ADAM
299 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUKIA HAMISI
300 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUKIA YUSUPH
301 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RUKIA OMARY MBWANA
302 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL F RUPHINA KIMARIO AGUSTINI
303 MOROGORO FOREST HILL SECONDARY SCHOOL F STELLA ARTHUR MBUYA
304 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F STELLA CHRISTOPHER KOMBA
305 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F STELLA F MAIDA
306 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F STELLA GEORGE SOKO
307 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STELLA J BURA
308 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F STELLA JAMES MASSAKA
309 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F STELLA JOSEPH MUSHI
310 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F STELLA M ANYANDWILE
311 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F STELLAH DAUD METHUSELA
312 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F STELLAH REGNARD DANDA
313 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA CHARLES
314 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA JEREMIAS MWINGIRA
315 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F STEPHANIA L MAUKI
316 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F STONIDA PATSON MWASEMELE
317 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F SUBILAGA PHILEMON
318 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUBIRA SAMSON
319 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F SUMA CHARLES
320 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUMA Y MWAMBEPO
321 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F SUMAIYA JUMA MASUNGA
322 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUMAIYA KHATIBU SHAHA
323 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUNDI MALONGO
324 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F SUNDI J LUGAGANYA
325 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F SUSAN JOHN
326 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUSAN ELIAS SASALI
327 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SUSAN FRANCIS STOLLA
328 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F TUMAINI E AYO
329 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TUMAINI ELIA MURO
330 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMAINI LUSUNGU MKANE
331 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI M NDALAGWA
332 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TUMAINI OSCAR MTIESA
333 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F TUMAINI R URONU
334 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F TUMMENYE AMBAKISYE NGWALA
335 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TUMPE JOSEPH KALAGESYE
336 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMPE NEHEMIA NYWAPI
337 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUMWIMBILAGE PETER MPIKA
338 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VICTORIA TUMSIFU SAWE
339 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VIOLA M RUKANDILA
340 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F VIOLET A MATTEE
341 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F VIOLET EDWARD MABULA
342 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VIOLETH J BINAGI
343 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F VIOLETH P MOSHA
344 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F VIOLETH R MALLYA
345 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VIOLETH YUDA HAULE
346 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F WITNESS HENRY MWALUKO
347 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F WITNESS M KISAKA
348 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WITNESS MICHAEL NYAKI
349 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F WITNESS NDENSARI MASAWE
350 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F WITNESS P KIHANGA
351 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZENA ALPHA SIMBA
352 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ZENA M KILANGA
353 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENAICE SALVATORY KARIA
354 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F ZENATH HABIB
355 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZENITHA MWANYINGILI
356 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F ZEYANA A ALLY
357 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZIADA NASSORO MNDOHOLELE
358 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ZIANA JACK NZUNDA
359 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ZUBEDA MZEE
360 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZUBEDA A ALLY
361 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZUHRA R NASSOR
362 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANDREW T ANTHON
363 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ANDREW V DONAT
364 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ANDREW W MUSHI
365 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANECTUS ASINGIZIBWE
366 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANGALIENI MAKENE
367 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANGE MICHAEL MWASELE
368 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ANGELO JOSEPH
369 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ANGELUS E MUNISHI
370 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ANGELUS F MISIGARO
371 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANGETISYE S MBUGHI
372 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANICETH H MUCHUNGUZI
373 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANICETH M ANDERSON
374 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANISETH MATHIAS MKEZWA
375 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ANNECTUS JUVENT
376 KAGERA RUBYA SEMINARY M ANNEXIUS MWOZA
377 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ANOLD ABRAHAM
378 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ANOLD BAGASHEKI
379 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANOLD FRANK
380 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANOLD NIGO
381 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANOLD NIKUPALA
382 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ANOLD RWEYEMAMU
383 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANOLD STEPHEN
384 MBEYA MONTFORT SECONDARY SCHOOL M ANOLD ARON NGONYANI
385 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANOLD CHARLES REMI
386 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANOLD K MLOKOZI
387 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M ANOLD M NZUNGU
388 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ANOLD NATAL CLEMENT
389 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANOLDIUS FREDRICK
390 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANORD EMILIAN
391 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ANORD YONA
392 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANSBERT RWEZAHULA
393 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ANSBERT C KWEYUNGA
394 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANSBERT CARLOS PENDELEA
395 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANSEBERT DIDACE KAJUNA
396 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ANSELIMO ALOYCE LUJUO
397 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANSELMO EDWARD BAHATI
398 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ANSFRID ANSGAR MNENUKA
399 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M ANSGARY FRANSISKUS MLENGULE
400 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ACKLEY
401 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY EDWINE
402 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY HERERICO
403 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KATUNZI
404 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KEMA
405 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY LUCAS
406 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MAKOYE
407 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MASESE
408 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY MAYALA
409 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY NESTORY
410 MWANZA LAKE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY PETER
411 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY STEVEN
412 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M ANTHONY A KIMOLO
413 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY A MAPUNDA
414 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ANTHONY BALTERZARY SHAYO
415 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY BISEKA RUBAVU
416 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ANTHONY COSTA ANTHONY
417 DODOMA SALESIAN SEMINARY M ANTHONY E MGHAMBA
418 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ERNEST MALAMBO
419 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ANTHONY FILITEUS KOMBA
420 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I GONGO
421 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I NYANDA
422 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M ANTHONY I SEMALI
423 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ANTHONY KAHIMA MALIMI
424 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANTHONY M KYANDO
425 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ANTHONY ONESMO KIWANGO
426 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ANTHONY S SEKUBA
427 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTHONY SAMSON MATIKU
428 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS BARNABAS
429 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS NGAIZA
430 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ANTIDIUS N ANACRET
431 MANYARA SANU SEMINARY M ANTIPAS LUCAS LEONARD
432 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ANTIPAS PAUL CHAMI
433 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ANTONI JOHN NKENE
434 KAGERA RUBYA SEMINARY M ANTONIUS KAMUGISHA
435 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ANTONY KATUNZI
436 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY SELE
437 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ANTONY C MAGANYA
438 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M ANTONY C MWAMGOGE
439 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M ANTONY MARTIN KAHISE
440 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ANTONY PRISCO MTEWELE
441 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ANTONY W HULIYEKO
442 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M AVOGADROS SOSPETER KUDATA
443 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AWADH NAJIMU
444 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M AWADH A LIKOMBOKELO
445 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M AWADHI HASSANI HANTE
446 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M AWADHI HILALI ATHUMANI
447 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M AWADHI M CHIKOLO
448 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M AWAZI MUSWADICK
449 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M AWESI OMARY
450 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M AYASI SAIDI MASONJO
451 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL M AYOUB CHAPITA
452 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BURTON B NG''ONDYA
453 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M BURTON W MWANDUNANGA
454 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M BUSHIRA IDD
455 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M BUSWIKE KUSAGA
456 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M CURTHBERT ZOFARI NJELE
457 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT KITINYA
458 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M CUTHBERT DROSTAN MATAY
459 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN ARBOGAST WARIOBA
460 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M CYPRIAN FELIS FIDELIS
461 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN J KAVISHE
462 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN JOHN MALALE
463 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M DOMINICK E SELEJIO
464 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DOMINICO MAPESA
465 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M DONALD AMBROSE
466 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSEPH
467 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSEPH
468 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M DONALD JOSHUA
469 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DONALD WILSON
470 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M DONALD G MBAKILWA
471 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DONALD JACOB MWAKABAGE
472 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DONALD RAPHAEL DAUD
473 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONARD J MSEKE
474 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DONATH JOSEPH MARSELI
475 KAGERA RUBYA SEMINARY M DONATUS KAHANGWA
476 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DONATUS JULIUS ANDREW
477 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DONATUS STEPHANO KATOTO
478 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ERICK PAUL NJAU
479 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERICK S KIMARYO
480 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ERICK SAID DOSS
481 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERICK STEVEN MWALUWANDA
482 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ERICK THOBIAS WITULO
483 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICK TUMSIME RUTASYAMKA
484 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ERICK TUMUSIME METHOD
485 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M ERICK V NGELEUYA
486 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ERICK W MVUNGI
487 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ERICK WILLY JOSEPHAT
488 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ERICKSON MUYUNGI
489 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ERICKSON S MKONYI
490 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ERICSON DAUDI GAU
491 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST BENEDICTO
492 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ERNEST CHUMA
493 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M ERNEST HAMIS
494 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ERNEST MSWIMA
495 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ERNEST OBETH
496 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ERNEST C MSAFIRI
497 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ERNEST CHARLES PAULINE
498 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ERNEST E MWAKITALU
499 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ERNEST JASPER KAZOKA
500 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ERNESTO STEPHEN
501 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ESAU K DAUDI
502 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ESBON SYPILIAN KAJURA
503 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M ESKAKA A CHAULA
504 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M ESMAIL ALI KIDWAKA
505 IRINGA MAFINGA SEMINARY M ESPERIUS P NZINGO
506 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ESSAU OBED LUKUMAY
507 ARUSHA USA SEMINARY M EUGEN EDWARD
508 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EUGENE NICETAS KANJE
509 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M EUGENI EMMANUEL JOSEPH
510 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EUGINE MBWILO
511 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M EUGINE NOELY PEMBE
512 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EUPHRAIM L MASSANGA
513 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EUSEBI A BERNARD
514 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M EUSTACE ERNEST
515 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M EUSTANCE ESPERIUS
516 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M EUSTANCE ESPERIUS
517 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EUSTOCHIUS EDSON
518 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVAN E KAGORO
519 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EVANCE NGULUMI
520 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE SOLOMON
521 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCE A LAIZER
522 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EVANCE A MMBAGA
523 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M EVANCE ANTHONY MWINGIZI
524 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL M EVANCE EC MISSO
525 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EVANCE HONEST KESSY
526 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M EVANCE I MIGODELA
527 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVANCE O LUTEGO
528 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVANCE P ASSEY
529 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EVANCE P MTENGA
530 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EVANCE PETER TUMAINI
531 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVANCE R MARIKI
532 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVANCE ROBERT MDUDA
533 ARUSHA USA SEMINARY M EVANS P MAGOIGA
534 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EVANS R URASSA
535 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EVANS W MASSAWE
536 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EVARIST AKWILIN
537 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EVARIST BUNANZE
538 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M EVARIST MNAKU
539 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EVARIST C MSILANGA
540 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EVARIST M KURWIJILA
541 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M EVARIST MEDARD TAIRO
542 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M EVARISTO ZABRON KIHAKA
543 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M EVIDIUS EUSTAD
544 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M FURAHA EDWARD
545 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M FURAHA SINKALA
546 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FURAHA ALSON SHONZA
547 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M FURAHA D GODWIN
548 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M GULAMALI S MNKONDOLA
549 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M GULF EMMANUEL KAYUGWA
550 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M GULINJA S ANTONY
551 DODOMA SALESIAN SEMINARY M GULLIVER PROSPER
552 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M GUMALIJA MARTIN
553 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GUTRAM JOHN
554 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M GWAKISA AMOS
555 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M GWAKISA HALPHAN MENDULO
556 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HOVIN ADOLPH MBOYA
557 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HUDHAIFA IDRISA IBRAHIM
558 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY EMMANUEL
559 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY RWEYEMAMU
560 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY D LAIZER
561 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY GEORGE HAULE
562 KILIMANJARO URU SEMINARY M HUMPHREY HIERONIMUS PROTAS
563 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY N MBISE
564 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY RICHARD MBAGA
565 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY T MWASOMOLA
566 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M HUMPHREY THADEUS MAGANGA
567 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUMPHULEY PETER
568 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUNNINGTON B MISSANGO
569 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M HURBERT HENRICO SHAURI
570 MBEYA HOLLYWOOD SECONDARY SCHOOL M HURUMA D KABICHI
571 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M HUSEIN COSMAS
572 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M HUSENI A SAIBU
573 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUSENI HABIBU HUSENI
574 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M HUSENI SELEMANI MOHAMED
575 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HUSENI SULEIMAN MBULETI
576 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ABDALLAH
577 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN BAKARI
578 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN HAMMAD
579 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN HASSAN
580 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN IDDY
581 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSA MVUNGI HAMISI
582 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ISSA R KILONGAMWANA
583 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ISSA S KISANZA
584 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ISSA S MKAMBA
585 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ISSA S RUPIA
586 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISSA SELEMANI YOHANE
587 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ISSA Y SAIDI
588 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ISSA Y SUBA
589 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ISSACK MICHONI
590 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ISSACK A NYITI
591 ARUSHA USA SEMINARY M ISSACK BONIFACE NYAMBO
592 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ISSAYA MMARY
593 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOSIA ANDREW MASIGATI
594 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JOSIAH GAMBA
595 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JOSIAH J PETER
596 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JOVIAN GRYSON
597 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JOVIN A RWIZA
598 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JOVIN BALTHAZAR KAVISHE
599 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JOVINE JOACHIM
600 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JOVINE NYAMAKABABI LUDOVICK
601 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JOVINI WILLBROD MWAGENI
602 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JOVINUS KAMALA
603 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JOVINUS MAKENE
604 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JOVINUS WILBALD AIKARUA
605 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JUBILANT MATHEW DANIEL
606 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUHUDI P KYEJO
607 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUHUDI RAMADHANI ATHUMAN
608 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULAI M MWASHIUYA
609 KILIMANJARO URU SEMINARY M JULIAN T SILAYO
610 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JULIASI TARIMO AFRIKANI
611 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIO C NYAKUNGA
612 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULISHO LUSASI
613 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JULIUS GUIDO
614 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JULIUS JAMES
615 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS JOHN
616 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M JULIUS KAWINGA
617 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JULIUS MBAULE
618 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS MGAYA
619 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M JULIUS MWASYOBE
620 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JULIUS AUGUSTINO LEONARD
621 MOROGORO KASITA SEMINARY M JULIUS CHEYO PAUL
622 MWANZA MKOLANI SECONDARY SCHOOL M JULIUS D MTEI
623 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JULIUS F NZOTA
624 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M JULIUS FELIX MMARY
625 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JULIUS JACOB SALLA
626 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JULIUS K MIZAMBWA
627 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M JULIUS KISHAPWI LAIZER
628 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M JULIUS LEONARD NYEMA
629 ARUSHA AILANGA LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M JULIUS M MSHIU
630 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JULIUS MATAO ALEXANDER
631 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JULIUS MUSA MILAMBO
632 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M JULIUS P KITING''ATI
633 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JULIUS P MBURA
634 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JULIUS WAMBIDA WILLIAM
635 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA ABUBAKARI
636 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA ANATORY
637 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JUMA ATHUMAN
638 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA BAKARI
639 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JUMA JABIR
640 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA JACKSON
641 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMA KAPUNDA
642 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUMA KHADJI
643 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JUMA KHALFAN
644 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUMA LILINGANI
645 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUMA LUCAS
646 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA MKENYE
647 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA MOHAMED
648 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMA MOSHI
649 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M JUMA NAAMAN
650 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JUMA NAMAKONJE
651 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA RICHARD
652 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUMA SAID
653 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA SAMWEL
654 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA SANGO
655 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA SEBASTIAN
656 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA SODAN
657 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA STANSLAUS
658 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMA ABBAS CHOHELO
659 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KIZIGA SADICK
660 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KIZITO ANDREW MACHIBYA
661 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M KIZITO FRANCIS MAPUNDA
662 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KIZURUNGU NYAMSIKA
663 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KIZWALO KASELYA
664 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KOLINERY O MWAMAHONJE
665 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KOMBO JUMA
666 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KONDELA EZEKIEL
667 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KOSTA YUNIONI CHUNGU
668 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M KOYO MASANJA
669 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KRISENTI Q MAAMI
670 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M KRYPTON ROBSON MMANGA
671 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M KSISTO C BANDA
672 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M KUBILU MADUHU NYANZA
673 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KUDRA MNYAMISI SULEIMANI
674 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M KULIGWA JAMES
675 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULINDWA MWANANGWA
676 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M KULWA HAMIS
677 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M LUQMAN A ABDALLAH
678 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M LUQMAN HAMISI KABONGA
679 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M LUSAJO DULLE
680 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M LUSAJO HANCE MWASUMBI
681 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUSAJO P MWASANDUBE
682 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M LUSANGA JOSIAH
683 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M LUSATO TILUMANYWA
684 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUSESHELO EZEKIA
685 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M LUSUNGU DAUDI KITAGO
686 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M LUTA PETRO LAIZER
687 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MUHAMAD M RUSAMBI
688 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUHAMAD SULTAN SAADALLAH
689 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M MUHAMMAD M NTANDU
690 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUHAMMADI Y MATUMBO
691 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MUHIBU MTAHU MTAHU
692 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUHIDIN ABDALLAH
693 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUHIDINI MOHAMED
694 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUHSIN O MBAGA
695 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUHSIN S MKUMBA
696 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MUHSINI MALUCHILA
697 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUKSIN AYUB
698 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MULOKOZI JOSEPHAT
699 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MURASHAN IHORA DONATH
700 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSA JOHN
701 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSA JOSEPHAT
702 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUSA KATUTU
703 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSA MACHIBYA
704 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA MASOLWA
705 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA MKINGA
706 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSA NICHOLAUS
707 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA RAHIM
708 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSA SAMWEL
709 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSA A MUSA
710 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA A NYAMUHANGA
711 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSA CHRAYTONE MWINAMI
712 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSA DEUS MASHOLA
713 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSA G MASANJA
714 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSA I KIMARO
715 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSA JEREMIA MATONYA
716 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSA K JULIUS
717 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MUSA L LUSINZA
718 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSA MOSHI KASIGA
719 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MUSA S MANG''ALA
720 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MUSA W MUSA
721 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSABI N CHACHA
722 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSIBA M ALLY
723 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA EDWARD
724 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MUSSA EMMANUEL
725 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M MUSSA HASHIM
726 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA JACOB
727 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA JAMES
728 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA KABUJE
729 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MUSSA KILULU
730 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSSA LEONARD
731 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA LUCHAGULA
732 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MUSSA MASANJA
733 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MUSSA MASUNGA
734 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA NGASA
735 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSSA PETRO
736 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MUSSA RAJABU
737 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUSSA A BUMBO
738 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSSA A KILANDA
739 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M NTIGA LEONARD
740 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M NTILASANWA MANGA
741 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NTIMI GAMAS MWAIHOBA
742 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M NTIMI I MWAMBASI
743 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NTUBI SANGALALI
744 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M NUHU JAMES
745 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NUHU JOHN
746 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NUHU MAULIDI
747 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M NUHU MWAMENGO
748 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NUHU A MCHOLOKOTO
749 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NUHU C MASANJA
750 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M NUHU HONRATUS NJAWIKE
751 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M NUHU I HASSAN
752 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M NUHU N MBALWE
753 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M NUHU S MTUNDA
754 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NUNGULA SHIGELA
755 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M NURDIN M ULAYA
756 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M NURDIN RAMADHAN SWAGO
757 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M NURDIN SHABAN OMARY
758 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M NURU PHILEMON
759 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PHILIPO M SAMSON
760 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PHILIPO SEBASTIANI WEMA
761 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M PHILLEMON JASSONY RWEZAULA
762 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M PHILLIP PEDAHEL PHILLIP
763 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M PHILLIPO MAYALA
764 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PHINIAS CLETUS MASATU
765 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M PHOCUS FELICIAN
766 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PHONSON YORAM MDARAGA
767 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PHOTIUS GABRIEL
768 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PIERRE A LINDI
769 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PINDA PAUL
770 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PIO M MBWANA
771 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M PIUS CHACHA
772 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS GILONG
773 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PIUS JOSEPH
774 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS LUSAMBO
775 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PIUS MWIKOLA
776 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M PIUS A SIMCHIMBA
777 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M PIUS EDWARD MBONANKIRA
778 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PIUS EDWARD MKAMA
779 ARUSHA MAKUMIRA SECONDARY SCHOOL M PIUS J KISUDA
780 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M PIUS LULEKA WESE
781 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PIUS P MAKWANDI
782 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M POKA JULIUS
783 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M POLES A NETO
784 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M POLYCARP I KAIJAGE
785 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M POLYCARP KIMARIO JOHN
786 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PONGWA M MWICHANDE
787 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M POSIA MBWANJI
788 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M POZAIN G KAGEZA
789 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT NYABWINYO
790 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ROBERT STEPHANO
791 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT A JOEL
792 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ROBERT A ZUMBA
793 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERT COSMAS MATONDO
794 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBERT E MORORO
795 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ROBERT EMMANUEL ELIA
796 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT EXAUD PETER
797 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT FRATERN MOSHA
798 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBERT H INDHA
799 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M ROBERT J KISASA
800 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M ROBERT J LUJARA
801 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ROBERT J MAPUNDA
802 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBERT J SEMKUYA
803 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M ROBERT JOHN LUGOLE
804 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ROBERT JOHN MWENDA
805 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT L SAIGURAN
806 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ROBERT M MADONDOLA
807 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT M MWILILA
808 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ROBERT N MSARU
809 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT P ALLOO
810 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ROBERT ROCKY MDEE
811 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M ROBERT SERVAS MKOMBA
812 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ROBERT SIMON NKELAME
813 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ROBERT T ISDORY
814 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ROBERT TITUS NDUMWA
815 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ROBERT U GITENGA
816 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBERT UBALUDO MGULUNDE
817 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROBERT VICTORY LIWELI
818 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROBERT VITALIAN NJOGOPE
819 ARUSHA CORNERSTONE LEADERSHIP SECONDARY SCHOOL M ROBERT W JAMBIA
820 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROBERT W MBOIKAI
821 MWANZA NYEGEZI SEMINARY M ROBERT Y HILARY
822 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROBERTH GASPER
823 KAGERA RUBYA SEMINARY M ROBERTUS RWEHIKIZA
824 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ROBHI THOMAS
825 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROBIN ALEXANDER
826 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ROBIN NOEL DAMAS
827 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M ROBIN TENNYSON BRIAN
828 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ROBINSON HELELA
829 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M ROBINSON LUBIDA
830 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBINSON WILLIAM KOBERO
831 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ROBSON FOYA
832 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M ROBSON ISAAC
833 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M ROBSON KITOMARY
834 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROCKY R URASSA
835 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M RODES G FURAHISHA
836 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M RODGERS CHRISTOPHER AKONAAY
837 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RODGERS DEUS SANDE
838 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M RODGERS J HIZZA
839 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M RODNEY VALERIAN LYIMO
840 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RODRICK JOSEPH MSOLWA
841 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ROGATE HALIDE KALENGO
842 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ROGERS FAUSTINE
843 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ROGERS D LIBAVA
844 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ROGERS MENGI KIMBE
845 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M ROGERS ROBERT PALANGYO
846 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ROGGERS PETER LUSESA
847 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ROJAS ROBERT
848 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M RONALD A MACHA
849 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL M RONALD FELIX HENRY
850 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M RONALD G NDIBALEMA
851 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RONALDY MTUNDI MBUSIRO
852 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ROSTAM E NG''WANZALIMA
853 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ROVIS R KATUNDU
854 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO WAMLYOMA
855 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO A MWINAMI
856 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO ATHANAS BUHILI
857 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO BARTAZAL KOMBA
858 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO CLEMENCE NYUNZA
859 MANYARA SANU SEMINARY M STEPHANO D JOHN
860 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M STEPHANO L MLAWA
861 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M STEPHANO M HERMAN
862 MBEYA MBALIZI SECONDARY SCHOOL M STEPHANO MUSA SIZARA
863 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEPHANO NYOGOTO NICHOLAUS
864 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M STEPHANO SAMSON PETER
865 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHANO T GITIYAN
866 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEPHANO T RICHARD
867 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KAALE
868 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KAGUO
869 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KISANDU
870 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEPHEN MANFRED
871 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STEPHEN MAYUNGA
872 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M STEPHEN MNYANYI
873 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN NDALAHWA
874 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M STEPHEN WILSON
875 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN A MARANDU
876 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN A MSAKI
877 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHEN ANTHONY KOKONYO
878 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN C GENYA
879 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M STEPHEN C KIWONE
880 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN D LUBELE
881 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M STEPHEN D MBOYA
882 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEPHEN DONATH JUMANNE
883 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN J MAJANA
884 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN JOHN KANDA
885 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN KELVIN PETER
886 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN M BENARD
887 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN NURU HASSAN
888 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M STEPHEN PHINIAS MTEGA
889 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL M STEPHEN R MBWAMBO
890 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M STEPHEN SEPTEM SWAI
891 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEPHEN SILVESTER SIASI
892 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN ALLISON
893 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEVEN ANDERSON
894 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN GOODY
895 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M STEVEN HILARY
896 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN JACKSON
897 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN JOHN
898 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEVEN JOHN
899 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M STEVEN MAGERE
900 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M STEVEN MARERE
901 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M STEVEN MASANJA
902 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN MULOKOZI
903 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN MYULA
904 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M STEVEN OSCAR
905 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M STEVEN PETER
906 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN PHILIPO
907 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEVEN ROBERT
908 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M STEVEN RWEIKIZA
909 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M STEVEN B WILLIAM
910 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN BENSON OWOYA
911 MARA IKIZU SECONDARY SCHOOL M STEVEN FESTO NASHON
912 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN FIDELIS MAKUNGA
913 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STEVEN FRANCIS MDABA
914 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M STEVEN G LUGANO
915 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M STEVEN G MWAIMU
916 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M STEVEN I LUFYAGILA
917 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M STEVEN LAZARO SEWE
918 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M STEVEN M LULETELELA
919 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MABEYO
920 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MANYERERE
921 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M STEVEN M MOSES
922 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M STEVEN P MCHELE
923 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M STEVEN ROBERT DAFFA
924 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M TWAIBU MAROMBWA
925 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M TWALAHA IDDI KIDEE
926 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M TWALIB HUSSEIN
927 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M TWALIQ ARAPHAT MAHAMOUD
928 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M TWASIN MOHAMED
929 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M TWELOKOLE BITALIHO
930 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M VITUS NOVATUS
931 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M VITUS SIMBERT
932 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M VITUS STANELY
933 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VITUS ANDERSON NDENZA
934 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WILSON J SAGHY
935 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M WILSON SAIMON ELIAMINI
936 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M WILTON BARNABAS MALLYA
937 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M WINFRED ROBERT MALONGO
938 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M WINSTON GOTFRIDY
939 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WINSTON W MATAKA
940 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M YUSUPH BUHARI MINJA
941 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH EMANUEL ELINEMA
942 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M YUSUPH F MLAHAGWA
943 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH G KAPILIMKA
944 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH H MBUGI
945 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH HAMID LUGELO
946 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M YUSUPH I NGOMA
947 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH KONDO ALLY
948 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH LUCAS REUBEN
949 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH MOHAMED IQBAL
950 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH MOHAMED SEMPOY
951 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M ZEPHANIA MISSANA JOHN
952 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZERRA ISRAEL CHEYO
953 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZERUBABERI MWASHAMBWA
954 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M ZIAD SINAN
955 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ZIGGY MATONYA
956 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ZUBERI AZIZI
957 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI KISEO