Jumatano, 14 Novemba 2018

nyongeza-841

S/N     MKOA                         JINA LA SHULEJINSIJINA
1 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ATHANASIA DEO KIMARIO
2 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ATHANASIA EPAFRASY MLINGI
3 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ATTIA H ABDALLAH
4 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ATTU GREYSON PACHUNYA
5 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ATTU SHAULY SANGA
6 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ATUGANILE G MYANGA
7 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ATUGANILE H MWAKYOMA
8 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ATUGONZA KAMALEKI
9 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ATUMPOKI FRANCIS MWAKYOMA
10 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ATUPAKISYE GERSON
11 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ATUPELE LYSON KIJALO
12 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ATUPELYE E MKOCHA
13 RUKWA ST.MAURUS CHEMCHEMI SECONDARY SCHOOL F ATUSUBISYE MWAIPOPO
14 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F ATWIDIHIDZE BROWN
15 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F AUGENIA PASCHAL
16 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F AUGENIA JONAS SOKO
17 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AUGENIA L MODEST
18 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AULILA MUJWAUZI
19 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F AUREA CHRISTIAN MAHUNDU
20 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F AURELIA GENDERO SONGATI
21 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AURELIA P MAGANGA
22 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F AVELINA BERNARD
23 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F AVELINA FRANCIS BONIPHACE
24 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AVELINA THOMAS MKINGA
25 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AVEMARIA ISIDORY
26 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AVERINA FESTO
27 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F AVINETH ABIUDI
28 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AVITHA CHARLES
29 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F AWENA OMARY
30 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F AWINO NICOLOUS SUKE
31 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F AZAMA KASSANGA
32 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F AZIZA A MOSHI
33 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F AZIZA ABDUL KIZWI
34 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F AZIZA M ADAM
35 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F AZIZA M MILELA
36 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F AZIZA M WAZIRI
37 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F AZIZA RAMADHANI MKWIZU
38 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F AZUHURA TWALIB
39 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELDA THOMAS
40 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BELIGNA S KAPINGA
41 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BELINDA C MWITAH
42 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BELINDA GODWIN NDOSSI
43 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F BELINDA J NJIRO
44 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BELINDA JOHN URIO
45 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F BELINDADOREEN ONESPHORY STEPHA
46 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BENADETHA FABIAN BARTHOLOMEW
47 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F BENIFRIDA A TARIMO
48 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERIA LAISON MWANGOSI
49 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F BERINA FULGENCE
50 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F BERINA PETRO
51 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F BERNADETA SALUSTIAN KIWALI
52 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA SHAYO
53 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERNADETHA FELIX MBUNGA
54 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA MWAITUKA
55 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F BERTHA F MWAKATOBE
56 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F BERTHA J ROTHBLETZ
57 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F BERTHA JOHN AMOS
58 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F BERTHA LEOPOLD LAURIAN
59 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F BERTHA M MASAKILIJA
60 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F BERTHA W KAJERI
61 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA HAMISI BUSSARA
62 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA J TARIMO
63 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CHRISTINA JOHN LAURICH
64 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F CHRISTINA KILIAN HILARY
65 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA MAGIGE KISUGE
66 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA O MAEDA
67 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA P PANDISHA
68 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA PETER MICHAEL
69 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA PHILIP MPANGO
70 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA PIUS MMANDA
71 ARUSHA BISHOP DURNING HIGH SCHOOL F CHRISTINA SELEMANI MWIRU
72 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA SETHI SELLA
73 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA THOMPSON ADSON
74 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F CHRISTINA Y MATHIAS
75 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F CHRISTINE ANYANGO
76 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DORCAS NSHASHUKU
77 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORCAS A MKUMBO
78 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DORCAS ANDERSON NSAFIRI
79 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F DORCAS E SWAI
80 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F DORCAS J KUSHOKA
81 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DORCAS M MAYALA
82 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F DORCAS SILVESTER MACHIMU
83 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F DORCUS D MUSHI
84 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F DORCUS J MWAISAKA
85 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F DOREEN GAMA
86 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN JULIUS
87 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F DOREEN RINGO
88 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F DOREEN WILLIAM
89 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F DOREEN A GUNEWE
90 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ERICANEEMA ADRIAN MCHAU
91 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ERIETH KAGEMULO BARNABAS
92 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ERIMINA DAMAS MARANDU
93 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ERMINIA EMMANUEL
94 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F ERNESTA A MHIMBIRA
95 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESHA ATHUMANI YAMBIZI
96 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ESHA R KABELWA
97 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ESTA ISSAI SENG''ENGE
98 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ANTHONY
99 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER MARCO
100 RUVUMA PERAMIHO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER SANGA
101 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER SHIMA
102 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER VICTOR
103 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTER A MUHUDZI
104 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTER AMOSI STEPHEN
105 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER ANGELUS NCHIMBI
106 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER DAVID KISOSO
107 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER DAVID MWENDAMAKA
108 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESTER E CORNERLIO
109 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTER ERASTO WAZOEL
110 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTER EZEKIEL DICKSON
111 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ESTER F LYARUU
112 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESTER FRANK MBUGHI
113 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ESTER JOHN NOVATI
114 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER KIMARIO EUGEN
115 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F ESTER LAIZER ARON
116 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ESTER LOTH NYELA
117 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER M MWANSASU
118 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F ESTER R NG''WALA
119 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTER RAINER MWAGENI
120 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ESTER STEPHEN VASONGA
121 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTER SWEETHING LEMA
122 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTER Y ISACK
123 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTERINA THOMAS BARAKA
124 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTHER AMOSI
125 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F ESTHER BRYSON
126 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ESTHER BUZUKA
127 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ESTHER EMMANUEL
128 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER FRANK
129 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F ESTHER KAYAMBA
130 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F ESTHER KUMPEME
131 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F ESTHER MADUBU
132 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ESTHER MATHIAS
133 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F ESTHER MBIGO
134 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER OCTAVIAN
135 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ESTHER PETER
136 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER WILSON
137 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ESTHER A ISHABAKAKI
138 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F ESTHER BONIFACE BULAMILE
139 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F ESTHER E NYAWALE
140 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ESTHER FRANK LYATUU
141 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ESTHER G NJOWOKA
142 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ESTHER J NDEGEULAYA
143 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F ESTHER JAMES SHEMEZA
144 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F ESTHER JOSEPH MBULUKO
145 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER JUSTIN RUTOROBI
146 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER PLACIDY NJAU
147 DAR ES SALAAM ALPHA SECONDARY SCHOOL F ESTHER S BISANDA
148 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHER T MAKUNDI
149 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F ESTHER Y SHIJA
150 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F ESTHERIA FUMBUKA
151 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F ESTHERINA J MTIMBA
152 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ETHEL EXAUD MWENDE
153 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F ETHELGIVA J MAKOTA
154 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F EUDOSIA SIXBERT
155 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F EUNICE ISIDORI
156 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORIANA STRATON CHILONGOLA
157 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F FLORIDA HAGILA
158 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F FLORIDA HOLLY KAVULI
159 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F FLOTEA T JACOB
160 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA AUGUSTINE KISINGA
161 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATA B ANTONY
162 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F FORTUNATA FELIX MSOYA
163 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F FORTUNATHA BUCHERA
164 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA ADAM
165 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA ALEX LENGEJU
166 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F FRANCISCA LAWRENCE MALANGALILA
167 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F FRANSISCA JAWABU KILONGOLA
168 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F GRACE METSON MAKALA
169 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE N CHENGULA
170 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE NDEGE THOBIAS
171 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE NEEMA I C MIHAMBO
172 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE OSCAR KYANDO
173 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F GRACE PATRICK MBANGA
174 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GRACE R LUKINDO
175 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F GRACE RICHARD MGANGA
176 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F GRACE ROBATI KIMARO
177 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F GRACE S KAJANA
178 MOROGORO MSOLWA SECONDARY SCHOOL F GRACE SAMUEL MSANGI
179 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F GRACE W MAJIYAPWANI
180 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F GRACE WILSON MASAGASI
181 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F GRACEAIKA C WERONGO
182 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F GRACIA PETER LUGEMBE
183 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F HILDER MARCO CHUBWA
184 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F HILDERGATH PURITY SELEPION
185 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HINDU S MDOSI
186 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HOBOKA S MWANTEMBE
187 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOBOKELA GWASELYA
188 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HOLLO BENARD MAHONGO
189 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F HOLLYNESS URASSA
190 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HONOLATHA GUNTRAM NDAGA
191 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F HONORATHA FRANCIS MSAKAMBA
192 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HONORATHA MOSES HAMIS
193 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F HOPE MYOVELA
194 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F HORTENCIA AMELCHIORY KULWIZILA
195 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HORTENSIA NGUMA
196 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F HOSIANA RUWAICHI MINJA
197 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F HULDA RICHARD MARTIN
198 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F HURUMA J HAMISI
199 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F HURUMA PAULO LWILA
200 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F HUSNA ABDALAH
201 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F HUSNA AHMED
202 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F HUSNA AMANI
203 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JOYCE J LUCAS
204 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE JONAS MASAMAGA
205 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOYCE M MUSSA
206 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE MARCO DALEI
207 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOYCE MATHEW MUSLO
208 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F JOYCE NICHOLOUS MTWEVE
209 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE PETER MLACHA
210 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F JOYCE R KAPESA
211 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JOYCE R MUSHI
212 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F JOYCE R MWAMBENE
213 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYCE RENATUS KIMBE
214 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F JOYCE S KYANDO
215 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JOYCELINDA ALLEN MNDEME
216 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JOYCELINE RICHARD MANFERE
217 DAR ES SALAAM ST.JOSEPH'S CATHEDRAL SECONDARY SCHOOL F JOY-DENISA LEONARD THADEO
218 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JOYNESS ABEL MLEWA
219 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOACHIM
220 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOHN
221 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F JUDITH MKUDE
222 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH MTAMBO
223 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH BENEDICT MERERE
224 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JUDITH C MONGI
225 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JUDITH DAVID MHANDO
226 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH DEOGRATIAS RUTAZAA
227 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JUDITH ELIBARIKI OLOMI
228 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH F KISUSANGE
229 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F JUDITH FRANK MWASHILINDI
230 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F JUDITH G LYIMO
231 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH J MASIKA
232 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOHANSEN KAIHURA
233 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOHN RUTA
234 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOSEPH MAHEDE
235 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F JUDITH JOSEPHAT RIWA
236 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH JUSTINE BENEDICT
237 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F JUDITH K NYIWALA
238 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F JUDITH M MMASA
239 RUVUMA ST.LUISE MBINGA GIRLS SEC. SCHOOL F JUDITH OSWALD MAPUNDA
240 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F JUDITH P WAITARA
241 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F JUDITH PENDO MBILINYI
242 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F JUDITH REDSON MWANJI
243 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUKIA LEONARD
244 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUKRESIA SYLVESTER MWINGIRA
245 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LUKUNDO C LUPIA
246 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LULI L KIYENZE
247 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F LULU GABRIEL
248 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F LULU ZABRONI
249 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F LULU ALDIN MSANGI
250 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F LULU IBRAHIM TOWO
251 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F LULU ISSA SANGAWE
252 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULU M LIKONDA
253 RUVUMA RUHUWIKO SECONDARY SCHOOL F LULU R KAPERA
254 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F LULU STANSLOUS CHASAMA
255 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F LULUCLARA MUTUNGI
256 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LULUESTHER SAMWEL MLAY
257 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F LUSAJO A SHIBANDA
258 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F LUSINA KIMARIO BALTAZARI
259 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F LUTFIYA H YUSUPH
260 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F LWIZA NESTORY JEREMIA
261 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F LYDIA SAMEJI
262 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA KONDO MPONDA
263 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F MWAJUMA M ZIDDI
264 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWAJUMA Z MDIMBE
265 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWALU JOSEPH
266 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MWAMBA WILBERT KASILE
267 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F MWAMINI A MOHAMED
268 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAMVITA MALONGO
269 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWAMVITA ANTONY MAGUBIKA
270 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MWAMVITA BAKARI SHIGELA
271 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANAASHA HUSSEIN MNGODO
272 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMIS N DUDUMA
273 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI ATHUMANI
274 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI IBRAHIM
275 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI SULEIMAN
276 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI YUSUPH
277 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI A GOWA
278 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI RIADHA TELACKY
279 ARUSHA ARUSHA SECONDARY SCHOOL F MWANAHAMISI S MAKHARASH
280 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANAHARUSI SAID
281 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANAHARUSI SELEMANI
282 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANAHAWA IDAVAS MSHANA
283 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F MWANAID A MBURA
284 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MWANAID S KOMBO
285 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI GWILA
286 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI A SAIDI
287 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI H MOHA
288 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI MOHAMED SAIDI
289 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F MWANAIDI S KASONGO
290 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL F MWANAISHA ALLY KISWANYA
291 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F MWANAMKASI MWANDARO NJAMA
292 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F NURA YUSUPH RAMADHAN
293 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F NURAT HAMIS NDYETABURA
294 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F NURATH M ABUBAKAR
295 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F NURU B KOSHUMA
296 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NURU E SIMKONDA
297 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NURU F HALINGA
298 DAR ES SALAAM ZANAKI SECONDARY SCHOOL F NURU KYANDO RIGHTON
299 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F NURU RASHID NJAULE
300 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY F NURU S GILIVA
301 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NURU S MOHAMED
302 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NUSURA NASSORO
303 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NUSURA GEORGE MASALU
304 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYABASI M MONGOSO
305 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F NYACHIRO M LUMBE
306 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F NYAFURU MUSIMO
307 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F NYAFURU SEKAH
308 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F NYAKIGUMI ZUBERI MLINDO
309 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F NYAKWAYE NYABUKIKA
310 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F NYALIDA NAONEKIA MATHAYO
311 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F NYAMAGAI D CHOMBO
312 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RUSH LAWI
313 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUSTICA PONSIANO GALIKUNGA
314 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F RUTH ARWA BWANA
315 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RUTH B KIHOMBO
316 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F RUTH CHARLES MBWANJI
317 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F RUTH E KINGALAME
318 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F RUTH ELISAELI MMARI
319 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F RUTH EMANUEL MANWELE
320 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RUTH OPTATUS HAULE
321 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL F RUTH R MTATA
322 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F RUTH RAYMOND SWAI
323 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL F RUTHBRENDA EXAUD
324 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RUTHI C MUSHI
325 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F RUTHLEVINA RAPHAEL
326 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL F RUWAIDA SELEMANI
327 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F RUZUNA M KAHUNDI
328 TANGA ST.MARY'S MAZINDE JUU SEC. SCHOOL F SUSAN LEONARD MACHANGE
329 DAR ES SALAAM FEZA GIRLS' SECONDARY SCHOOL F SUSAN P MWANKEMWA
330 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUSSANA JOHN SABUNI
331 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZAN BONNI MABUSI
332 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F SUZAN H KAWANDAKAMU
333 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZANA BERNARD
334 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZANA LUMATO
335 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F SUZANA PIUS
336 TANGA KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZANA THADEO
337 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZANA ALLAN PONERA
338 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SUZANA E MIRAI
339 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL F SUZANA FERDINAND MASSAWE
340 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SUZANA MASHIKU SABASABA
341 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL F SUZANA PIUS NJAU
342 MOROGORO KIGURUNYEMBE SECONDARY SCHOOL F SUZANA R LIHOKOLELO
343 MBEYA PANDAHILL SECONDARY SCHOOL F SWAHIBA M MWENDA
344 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F SWALHA P SANGU
345 KILIMANJARO ST.MARY GORETI SECONDARY SCHOOL F SWEETLOVE EMMANUEL MAMMY
346 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F SYLICHERIA KISHORO
347 PWANI BAOBAB SECONDARY SCHOOL F SYLIVIA S IBRAHIM
348 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F SYLVIA ELIGI MTENGA
349 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUNANGOJA SIMON
350 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TUNU JUMA
351 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F TUNU MWANKEMWA
352 TANGA ST.CHRISTINA GIRL'S SCHOOL F TUNU NDANZI
353 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUNU GOTLIEB MLOWE
354 TABORA TABORA GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUPONE FESTO
355 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F TUSEKILE JUMA MWASAMBILI
356 PWANI MARIAN GIRLS SECONDARY SCHOOL F TUTINDAGA J MWAMBEGELE
357 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL F TWAIBA J NGULULU
358 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F TWILUMBA G MPOGOLE
359 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F TWILUMBA S PAUL
360 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F VIVIAN FLORIAN
361 MTWARA MTWARA GIRLS SECONDARY SCHOOL F VIVIAN SIEGFRED
362 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F VIVIAN A MASIKA
363 MOROGORO KILAKALA SECONDARY SCHOOL F VIVIAN DAMAS MASSAWE
364 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL F VIVIAN FRANK KARATTA
365 DAR ES SALAAM MZIZIMA SECONDARY SCHOOL F VIVIAN J GOSHASHY
366 DAR ES SALAAM TUSIIME SECONDARY SCHOOL F VIVIGRACE X TAWALE
367 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL F VUMILIA Y MHAMALI
368 DODOMA MSALATO SECONDARY SCHOOL F WITNESS SYLVANUS MASALU
369 ARUSHA ST. THERESA OF THE CHILD JESUS F WITNESS T MOSHI
370 NJOMBE IWAWA SECONDARY SCHOOL M KULWA AMRANI
371 DAR ES SALAAM BARBRO-JOHANSSON SECONDARY SCHOOL F WITNESS V ASSEY
372 TANGA ROSMINI SECONDARY SCHOOL F WITNEY R BOCCO
373 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZUHURA MPENZWA
374 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL F ZUHURA A MBAROUK
375 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F ZUHURA ALLY MACHUMU
376 DAR ES SALAAM JANGWANI SECONDARY SCHOOL F ZUHURA D KAOMBWE
377 RUVUMA SONGEA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZUHURA MAHMOUD MZAVA
378 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZUHURA SALUM MOHAMMEDY
379 KILIMANJARO WERUWERU SECONDARY SCHOOL F ZUKRA HAMIDU
380 KILIMANJARO ASHIRA SECONDARY SCHOOL F ZULEKHA GOMANI
381 IRINGA IRINGA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZULEYKHA A KIMARO
382 DAR ES SALAAM MBEZI SECONDARY SCHOOL F ZULFA MOHAMED
383 PWANI RUVU SECONDARY SCHOOL F ZULFA RASHID
384 IRINGA IFUNDA GIRLS SECONDARY SCHOOL F ZULFA B HOSENI
385 MWANZA NGANZA SECONDARY SCHOOL F ZULFA N CHIHUNDO
386 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M AMOS E MSHIMBA
387 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ANUARY M MFANGA
388 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANWAR IBRAHIM
389 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ANWAR ALIAMINI ADAM
390 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ANWAR J KISESSA
391 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M ANYITIKE ENOCK
392 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M APOLINARY C MUBI
393 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M APOLINARY GREGORI SHAYO
394 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M APOLINARY MATHIAS KALOZA
395 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M APOLO ONESMO KASASILA
396 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ARADIN M GODWIN
397 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ARAFAT ABDUL
398 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ARAFATI A MUHAMBO
399 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ARAMU ANTHONY RUPILI
400 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M ARETASI M GABRIEL
401 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ARISTARICK J MUNISHI
402 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ARISTIDES APORNARY
403 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ARKADI H ERRO
404 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ARNOLD FELIX
405 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD SIGFRIDUS
406 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M ARNOLD AMOS MWIJAGE
407 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M ARNOLD ERASMI MKENDA
408 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ARNOLD LAURENT FURAHA
409 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ARNOLD P MAGERO
410 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M ARNOLD PROTAS BAHATI
411 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ARNOLD SHABAN MATANDIKO
412 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AROLD KANDONGA
413 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ARON ISAYA
414 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M ARON JOSEPH
415 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ARON MKWENA
416 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ARON DOMINICUS TANDALA
417 KAGERA RUBYA SEMINARY M ARSENIUS MUCHUNGUZI
418 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ARTHUR ALOYCE
419 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ARTHUR N MALINGO
420 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ALEX
421 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE GAMBI
422 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ASAJILE ISACK
423 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ASAJILE JOTHAM
424 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ASAJILE SETH
425 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ASAJILE G MWAITENGA
426 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M ASAM M MWAKAJILA
427 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M ASHARAF AHMED BAKAR
428 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ASHERI SHEMOKA
429 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHERY MAHENGE
430 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ASHERY DISMAS NZWANGA
431 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ASHIBAYE MARTINI LUMATO
432 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M ASHIRAF KHAMIS
433 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFFU M AHMADA
434 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ASHIRAFU ISSA ALLY
435 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ASHIRAKA SHAIBU CHAMBO
436 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ASHIRAPH KEA
437 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M ASHIRAPH A KYAMUHANGILE
438 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M ASHIRU MOHAMED
439 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ASHRAF HASHIM ABUBAKARY
440 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M ASIFIWE A MWAIJANDE
441 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ASIRAJI HAMISI MAMBOLEO
442 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M ASNALI SHAMSHO
443 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M ASTON GASPER KWAYU
444 ARUSHA USA SEMINARY M ATHANAS LUBUVA
445 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M ATHANAS ABEHART LUKUWI
446 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M ATHANAS R DEDE
447 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M ATHANASIO HABEL MATEMANGWA
448 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHMAN MUHIBU
449 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN JUSTINE
450 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MATUMLA
451 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MAKAME ALLY
452 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN MSETI JACKSON
453 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M ATHUMAN SALUMU MBUGUNI
454 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI AHMAD
455 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI JUMA
456 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI MTUMBI
457 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI SAID
458 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ATHUMANI SELEMANI
459 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI A IBRAHIM
460 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI CHACHA MUHAMMED
461 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI L RAJABU
462 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI M SELEMANI
463 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI O DIYANGA
464 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI R MASANGA
465 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI S MURYA
466 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M ATHUMANI Y TWAHA
467 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M AYOUB JOHN
468 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M AYOUB MWINAMILA
469 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M AYOUB TUYA
470 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M AYOUB MAUMA JOZIAN
471 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AYOUB RONZIKAO MHADISA
472 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU KEDIMUNDI
473 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M AYUBU MTANI
474 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M AYUBU A SIMTALA
475 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M AYUBU EVARISTO NGINA
476 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M AYUBU J SAITABAU
477 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M BWIRE MUGINI
478 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M BWIRE M MASISI
479 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M BWIRE N BUSEE
480 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN JOHN SHAYO
481 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN KIZUMBA SALLU
482 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M CYPRIAN SILVESTER MKANGAMO
483 MANYARA SANU SEMINARY M CYRIL DAMAS
484 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M DOSIAN AUGUST MTUI
485 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DOTO KUZENZA
486 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M DOTTO CHARLES
487 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M DOTTO GEORGE
488 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DOTTO LUFUNGULO
489 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M DOTTO LUNYILIJA
490 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M DOTTO MAGUMBA
491 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M DOTTO SITTA
492 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M DOTTO SOSTHENESY
493 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M DOTTO D SEBASTIAN
494 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M DOTTO I MVINILE
495 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M DOTTO SAMWEL NG''UMBA
496 MOROGORO ST.PETER'S SEMINARY M DOUGLAS E RITE
497 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M DUA N MGAZA
498 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M DUNCAN BOSCO NYALILE
499 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M DUNSTAN H MAUYA
500 KILIMANJARO FARAJA SIHA SEMINARY M DURIE M MOSES
501 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M EVODI MWANDESILE
502 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M EXAUD GABRIEL MICHAEL
503 MOROGORO KASITA SEMINARY M EXAUDY ANOLD LUAMBANO
504 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EXAVERY SIMON
505 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EXAVERY P LUITANA
506 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M EXAVERY P MWAKATOGA
507 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EXPEDITO MDENYE
508 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EXPEDITOR S UNGITE
509 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M EXPERIUS SELEGE
510 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EXPERIUS JONATHAN TUNUGU
511 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M EZBON DEUS
512 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EZBON JEREMIAH
513 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZEKIA MTEGHA
514 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZEKIA JASTI DABBA
515 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL CHAMI
516 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL DOMINIC
517 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL KABALEGA
518 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MASINDA
519 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MASUMBUKO
520 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL THOMAS
521 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL E KAJIBA
522 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL JACKSON MAJINGAA
523 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M EZEKIEL JOSEPH FUNDI
524 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL LEAH MAKOMBE
525 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL MUSSA JAMES
526 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL S EZEKIEL
527 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL STEPHEN NYANDA
528 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M EZEKIEL VITALIS SHIRIMA
529 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M EZEKIELY WILLIAM UGULUMU
530 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M EZERA S BITABO
531 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M EZRA AMON
532 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M EZRA ASWILE MAPAMBA
533 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M EZRA F RUCHAHANA
534 PWANI EAGLES SECONDARY SCHOOL M EZRA M MWAKIFULEFULE
535 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZRA MATHAYO FREDRICK
536 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M EZRA PETER JOHN
537 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M EZROM CHARLES KIKOTI
538 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M EZRON NDIHAGATI
539 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M EZRON ZERUBABELY ELIAZALY
540 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M FURAHA D SHANTIWA
541 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M FURAHA LUKOMANO MWAFONGO
542 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M FURAHA S NZUNDA
543 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M FURAHA TOTOMAN MWASHAMBWA
544 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M FURAHIA KINSINDI NENULA
545 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M GWAKISA M MWAKAMBULWE
546 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M GWANTWA NICOLAUS
547 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M GWESO MAGESA GWESO
548 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M GWEYAMI D KASSONE
549 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M HILLARY E MUSHI
550 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ISSONDO
551 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN JUMA
552 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN KAYWANGA
553 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MATAJI
554 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUSSEIN RUTENGWE
555 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SADICK
556 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN YUSUPH
557 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A KIOLA
558 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN A KITEMWE
559 PWANI LORD BADEN POWELL MEMORIAL SEC. SCHOOL M HUSSEIN ABDALLAH FEREJI
560 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUSSEIN H HAMISI
561 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN H ISSA
562 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN K KIBOKO
563 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN K SELEMANI
564 MOROGORO MOROGORO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN M PANDU
565 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN M ZAHORO
566 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MELKIORY NGAPULA
567 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN MKAMI ABDALLAH
568 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M HUSSEIN N HEMED
569 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SELEMAN ULEDI
570 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN SHABANI IDRISA
571 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN T MSELEMU
572 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M HUSSEIN ZUBEIR SWAI
573 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ISSUMAILE TIMANYILIWA
574 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ISTA ROWDEN NZILANO
575 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ISUMAIL A MNYANYEMBE
576 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M IVAN ISHUMI
577 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IVAN KALINGA
578 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M IVAN LUKANDA
579 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M IVAN RICHARD
580 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IVAN ARON NDIDI
581 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M IVAN BUBERWA RUTASINDANA
582 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M IWENI MATHIAS TEWELE
583 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M IZACK NDELWA
584 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M IZACK ALPHONCE MAHONDO
585 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA FRANCIS CHACHA
586 RUVUMA SONGEA BOYS SECONDARY SCHOOL M JUMA H KAMOTE
587 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M JUMA H OMARI
588 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M JUMA H WAZIRI
589 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMA HASSAN LUCHELE
590 PWANI GIFT SKILLFUL SECONDARY SCHOOL M JUMA HASSAN MUSSA
591 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA HASSAN SHABANI
592 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M JUMA K KILUGWE
593 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA K MHOJA
594 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M JUMA M JOHN
595 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA M KINGO
596 IRINGA KAWAWA SECONDARY SCHOOL M JUMA M NG''ITU
597 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMA MAGUTA KAZIMILY
598 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JUMA MALIMI MASUNGA
599 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M JUMA MBUSHI BUNZALI
600 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M JUMA N SISA
601 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMA NTANDU MISSANGA
602 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMA R MUYA
603 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUMA S JUMA
604 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JUMA S MBALU
605 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMA SAMWEL YANDE
606 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M JUMA SELEMAN MOHAMED
607 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M JUMAA MWINDADI JUMAA
608 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JUMANNE BAKILI
609 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE SOSPETER
610 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE SYLIVESTER
611 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JUMANNE B MULEBO
612 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE HAMIS MWINYI
613 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE JUMA DANDALA
614 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUMANNE KASHINGO MSHANA
615 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JUMANNE MOHAMED MFAUME
616 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE N MLEKWA
617 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE NTALIKA MASANJA
618 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE O NYAMTUMBO
619 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M JUMANNE P ROCHE
620 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUMANNE R HAMISI
621 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JUMANNE S MWILEMELA
622 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMANNE S YAHAYA
623 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M JUMANNE SAIDI SENEKAMBI
624 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUMANNE SALUM MCHAGA
625 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUMBE BONIFACE
626 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUNIOR ANDREW FUNGO
627 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUNIOR JOSEPHAT NSALE
628 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M JUNUS P NDARO
629 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M JURNBERTH MUJUNI MAZIMA
630 DAR ES SALAAM MBEZI BEACH SECONDARY SCHOOL M JUSTIN AMOS
631 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUSTIN AMOS
632 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M JUSTIN BRASHAHU
633 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTIN KEVELA
634 NJOMBE ST.JOSEPH-KILOCHA SEMINARY M JUSTIN D NDIKUMANA
635 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JUSTINE BUSUNGU
636 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE DOMINICK
637 IRINGA MAFINGA SEMINARY M JUSTINE MBWALE
638 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE SIMBA
639 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M JUSTINE ZADOCK
640 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE COSMAS MNYANYI
641 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUSTINE D NYILAWILA
642 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE E KIONAUMELA
643 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE E MBWILO
644 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M JUSTINE J MSOFFE
645 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M JUSTINE J MYOVELA
646 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE K MABULA
647 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE LUCIANI PANGA
648 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUSTINE M CHITEJI
649 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE N MASSABA
650 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M JUSTINE P TARIMO
651 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M JUSTINE PERES KAGOMA
652 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M JUSTINE S NYAMHANGA
653 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTINE Y MSUYA
654 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M JUSTUS JULIUS
655 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUSTUS KAMARA
656 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M JUSTUS D MAKWINYA
657 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M JUSTUS FREDNARND NTIBIKEHA
658 KILIMANJARO ST. JAMES SEMINARY M JUVENALIS PAUL TUMAINI
659 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M JUVENALIUS KIRANGO ANSELM
660 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M JUVENILE KANUTI MINJA
661 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M JUVENTUS TISHEKWA
662 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M JUVENTUS CHUBWA JUMA
663 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M JUVINARY SAMSON GWAHULA
664 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KULWA MARTINE
665 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KULWA PETER
666 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KULWA SAMWEL
667 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M KULWA WILLIAM
668 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KULWA B MACHIYA
669 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M KULWA GINGILA MATEMBE
670 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M KULWA J NDUNGURU
671 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M KULWA M FREDRICK
672 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M KULWA MRIKARIA ESROM
673 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M KULWA N KWIGEZA
674 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M KULWA S MAYENGO
675 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KUMBUSHO D KAGINE
676 IRINGA MWEMBETOGWA SECONDARY SCHOOL M KUNDANANJI M SIWINGWA
677 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KURAMBE MARITE
678 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M KUSEKWA CHARLES
679 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M KUSHENGAMA JOSEPH
680 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M KUYA MIKOBA
681 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M KUYENGA R KWEBA
682 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M KWILASA M MAHONA
683 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M KYALIMU H KILONDA
684 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M KYUANGA ABDALAH JARUFU
685 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LUTENJILE MASOLWA
686 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M LUTHER LEMA
687 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M LUTHER G MUSHI
688 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M LUTIMILWA PAUL
689 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LUYEYE S BUHULULA
690 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M LUZAMBYA L JACKSON
691 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M LWIMIKO M YUSUPH
692 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M LYANGARO SOSITHENESS
693 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSSA COSMAS MBIGI
694 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M MUSSA ELIAS LUSHIKU
695 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MUSSA H KIPILILI
696 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUSSA J MOHAMEDY
697 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M MUSSA J MUSSA
698 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MUSSA JALALA MADENGE
699 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUSSA K MBAGA
700 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M MUSSA NYAMUMILA BALUNGUZA
701 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MUSSA RASHIDI MBOGONI
702 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M MUSSA S MNANDALA
703 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSSA SAMWEL MKOMA
704 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MUSSA W MAGINA
705 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUSSA Y KIWOPE
706 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA ALI OTHMAN
707 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA HUSSEIN IKUNJI
708 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA MUSSA ISSA
709 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA S MOHAMEDI
710 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M MUSTAFA S VAJIHEE
711 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA SHARMAK MOHAMED
712 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MUSTAFA T AHMAD
713 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA A MAPANDA
714 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA HUSSEIN MAYANGE
715 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA I DUNIA
716 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MUSTAPHA M MPAGAMA
717 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M MUSTAPHER AMERICA
718 DAR ES SALAAM MAKONGO SECONDARY SCHOOL M MUTALEMWA MULOKOZI
719 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MUUNGWANA H MAKOWO
720 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MVUGALO M SAIDI
721 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MWACHEMBE ARON
722 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M MWAITA KAPAYA
723 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MWALIMU ATHUMANI
724 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MWAMBASHI KIPINGU
725 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M MWANDA D ZAIRE
726 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MWANDU MUYI
727 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M MWANDU K SHIJA
728 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M MWANGOKA JACKSON
729 DAR ES SALAAM FEZA BOYS' SECONDARY SCHOOL M MWEDADI I MASOUD
730 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M MWELUKA YAHYA MGAWE
731 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M MWEMEZI JOHN
732 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M MWENESHO F MAKUMIANE
733 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M MWENJUMA ATHUMANI
734 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MWEREMI JEREMIAH KAZWI
735 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M MWIGULU IGNAS
736 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M MWINDADI ALAWI
737 MTWARA MTWARA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MWINUNUZI D RUTACHULENGULWA
738 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M MWINYI AHMED MWINYI
739 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MWINYISIMBA K NZOLE
740 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M MWIRU JAPHET HUMBE
741 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M MWISHEHE SELEMANI NASSORO
742 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M MWITA MAGINGA
743 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M MWITA MAMBYA
744 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M MWITA MATINDE
745 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M MWITA PETER WANGWE
746 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M MWITA S SORIGI
747 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M MWOMBEKI MAHIMBO
748 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M MYOLE HAMSON
749 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M MZEE MASHAURI
750 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M MZEGE R MAJUTO
751 IRINGA ILULA SECONDARY SCHOOL M NUHU YASIN MWENGA
752 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NURU RASHID
753 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M NURU S KAYOKA
754 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M NURU T NYINGI
755 DODOMA MPWAPWA SECONDARY SCHOOL M NURUDINI JUMANNE KIDEE
756 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NYABELO MAGAI
757 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NYAHEGA W SIMON
758 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M NYAMBOGE RHOBI
759 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NYAMKO CHRISTMAS
760 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NYANDA GAPI
761 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M NYANDA SWEYA SAMWEL
762 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NYANGINDU SAMBO
763 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M NYASEBA ELIAS
764 IRINGA NYERERE HIGH SCHOOL-MIGOLI M NYASONGA J CHRISTOPHER
765 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M NYEMO AINEA MAPUGA
766 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M NZEGENUKA MARCO
767 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M NZENGE JULIUS
768 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M NZOZO SAMWEL
769 DODOMA SALESIAN SEMINARY M PRAISE EDESIUS MAPUNDA
770 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD ROBINSON
771 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD A LYIMO
772 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M PRAYGOD BARIKI MUNUO
773 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD GODLISTEN SHAYO
774 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PRAYGOD W SHAO
775 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M PRECIOUS MEDARD JUMA
776 DODOMA SALESIAN SEMINARY M PRICE PRUDENCE
777 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M PRINCE CHRISTIAN
778 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PRINCE CLAUDE
779 MWANZA PAMBA SECONDARY SCHOOL M PRINCE DONATUS
780 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PRINCE RAJAB
781 IRINGA IFUNDA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PRINCE FREDY KEJALA
782 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PRINCE H AZIZ
783 DAR ES SALAAM ST.ANTHONY'S SECONDARY SCHOOL M PRINCE JOHN SANGA
784 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M PRISCUS A MBESEU
785 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M PRISCUS A SHIRIMA
786 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PRISCUS JOSEPH KWAY
787 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M PRISCUS S MTUI
788 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PRIVATUS HERMAN RUTASITARA
789 KAGERA KATOKE SEMINARY M PROCESSIUS BAIN''OMUGISHA
790 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PROCHES ANTHONY KAVISHE
791 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M PROCHES ARBOGAST VARA
792 DAR ES SALAAM LOYOLA SECONDARY SCHOOL M PROCHES PANTALEO ASSENGA
793 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PROJESTUS MUGANYIZI
794 KILIMANJARO NORTHERN HIGHLANDS SECONDARY SCHOOL M PROPHET CATHBETH MAKERE
795 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PROSPER NYAGAWA
796 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M PROSPER ANDREW ULUNGI
797 MBEYA MBEYA SECONDARY SCHOOL M PROSPER B MAYALA
798 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M PROSPER B MOSES
799 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M PROSPER HENRY MBEGANI
800 IRINGA CONSOLATA SEMINARY M PROSPER MAURUS NDONDOLE
801 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M PROSPER PETER PILLA
802 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M PROSPER PONTIAN KAIGARULA
803 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M PROSPER SAMSON MFURUTA
804 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M PROSPER WILLIAM CLAMSENI
805 ARUSHA ILBORU SECONDARY SCHOOL M PROSPER WILLIAM TEMU
806 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M PROTACE N KINYUNYU
807 ARUSHA IRKISONGO SECONDARY SCHOOL M PROTAS DIONIZI
808 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M PROTAS RAPHAEL
809 MOROGORO LUTHERAN JUNIOR SEMINARY M PROUD YEFRED MYENZI
810 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M PRUDENCE REVELIAN
811 GEITA MAGUFULI SECONDARY SCHOOL M PRUDENCE RUCHIUS
812 ARUSHA EDMUND-RICE-SINON SECONDARY SCHOOL M PRUDENCE NDELILIO PALLANGYO
813 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M PUBLIUS JULIUS
814 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M PYUZZA V PAUL
815 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M ROWLAND NICHOLAUS
816 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M ROWLAND R MALINJANGA
817 DAR ES SALAAM KIBASILA SECONDARY SCHOOL M ROWLAND RONALD KIVAMBE
818 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M ROYA ATHUMAN
819 MBEYA IYUNGA TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M RUANO OMARY PILLA
820 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M RUBBEN FELICIAN CHIBURA
821 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M RUBEN GERALD
822 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RUGILANDAVYI B MUBONDO
823 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M RUGINA M MISANA
824 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M RUHUMBIKA MALIMA
825 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RUMANYIKA AYOUB
826 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M RUMMI PAULO MBENA
827 MARA MUSOMA SECONDARY SCHOOL M RUTUNDA JAMES
828 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M RUWI ELIAS
829 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M RWEGASILA T LUCHIUS
830 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M RWEGASIRA RWEMELA
831 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M RWEIKIZA JAMES KATTO
832 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M RWEYONGEZA KAJUKA
833 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M STEVEN S FAKUMUHA
834 PWANI MARIAN BOYS SECONDARY SCHOOL M STEVEN S LYAKURWA
835 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M STEVEN WILLIAM MASESYA
836 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEWARD E MSONGOLE
837 IRINGA TOSAMAGANGA SECONDARY SCHOOL M STEWART GASPER
838 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M STEWART OKEYO
839 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M STIVIN ATILIO CHATILA
840 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M STURMIUS TIBENDA JOSBERT
841 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M SUDI NGATOMELA
842 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SUDI SADICK
843 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SUDI H MATITU
844 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SUDI MOHAMEDI RASHIDI
845 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SUFIANI HAMISI MLYATANGU
846 KILIMANJARO AGAPE LUTHERAN J SEMINARY M SUITBERT E PHARES
847 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN JUMA
848 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN MALUGU
849 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN QASSIM
850 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN AHMED NYAMWESE
851 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN E MGEMELA
852 DAR ES SALAAM AL-MUNTAZIR ISLAMIC SEMINARY M SULEIMAN K NAHDI
853 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN L NTEMI
854 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN M ISLAM
855 DAR ES SALAAM JITEGEMEE SECONDARY SCHOOL M SULEIMAN MBAWALA MAKIWA
856 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M SULEIMANI ABDUL
857 ARUSHA ARUSHA MODERN SECONDARY SCHOOL M SULEMAN BENJAMIN HANGO
858 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M SULEYMAN A SULEIMAN
859 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M SULEYMAN S ABBAS
860 MWANZA TAQWA SECONDARY SCHOOL M SUMBUKO DIBIGI CHUBWA
861 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M SUNDAY KISONGA
862 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SUNDAY NAFTAL
863 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SUNDAY SEVERINE
864 KILIMANJARO MAUA SEMINARY M SUNDAY A MISOJI
865 DODOMA JAMHURI SECONDARY SCHOOL M SUNDAY D JALLAH
866 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SUNDAY G MTEI
867 GEITA CHATO SECONDARY SCHOOL M SUNGA MADUHU
868 MWANZA THAQAAFA SECONDARY SCHOOL M SUSUBA JOSEPH
869 KILIMANJARO MWIKA SECONDARY SCHOOL M SWALEHE JUMA
870 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SWALEHE JUMA CHAGAMA
871 DODOMA AMANI ABEID KARUME SECONDARY SCHOOL M SWALEHE R KOSSA
872 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M SWEETBERT R MUTAGURWA
873 IRINGA J.J.MUNGAI SECONDARY SCHOOL M SYDNEY JULIUS
874 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M SYLIAKUS FAUSTINE
875 MWANZA NSUMBA SECONDARY SCHOOL M SYLIVANUS KATEILE
876 IRINGA MAFINGA SEMINARY M SYLIVANUS JULIUS MHOJA
877 MWANZA MWANZA SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER EMMANUEL
878 MARA TARIME SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER ISACK
879 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M SYLIVESTER ANTON MLONGANILE
880 MWANZA BWIRU BOYS SECONDARY SCHOOL M SYLVANUS J LUBIGISA
881 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER KIYIZI
882 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER MPOTWA
883 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER PETER
884 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M SYLVESTER M MBUGA
885 KILIMANJARO MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL M SYLYVESTER J NJAU
886 MBEYA MWALIMU J K NYERERE SEC. SCHOOL M VITUS J GEUZA
887 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M VLADIMIR L KIOBYA
888 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M VOSTA ALBERTO VOSTA
889 DODOMA BIHAWANA SECONDARY SCHOOL M VUMI SILASI
890 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WINSTON W MATAKA
891 MOROGORO MZUMBE SECONDARY SCHOOL M WISDOM RUSTICO KYANDO
892 PWANI KIBAHA SECONDARY SCHOOL M WISTON ANDREA CHAULA
893 PWANI MWINYI SECONDARY SCHOOL M WIT JAMES WILSON
894 DAR ES SALAAM AZANIA SECONDARY SCHOOL M WOLTER E MAUKI
895 ARUSHA KARATU SECONDARY SCHOOL M WOLTER KILAMSENI JOSEPH
896 DAR ES SALAAM BENJAMIN WILLIAM MKAPA HIGH SCHOOL M YUSUPH MOHAMED SEMPOY
897 DAR ES SALAAM AIRWING SECONDARY SCHOOL M YUSUPH RAMADHANI ALLY
898 DAR ES SALAAM TAMBAZA SECONDARY SCHOOL M YUSUPH S MANENO
899 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M YUSUPH S SARIGE
900 PWANI ST.MATTHEW'S SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SIMONI PETRO
901 DAR ES SALAAM PUGU SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SOSTHEN KILAMLYA
902 PWANI MINAKI SECONDARY SCHOOL M YUSUPH SWALEH RAMADHANY
903 KILIMANJARO MARANGU SECONDARY SCHOOL M YUVENAL MASSAWE LEONARD
904 MOROGORO KWIRO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI KISEO
905 KAGERA IHUNGO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI A ISAKA
906 ARUSHA GANAKO SECONDARY SCHOOL M ZUBERI S RAMADHANI
907 MARA OSWARD MANG'OMBE S S M ZUBERY JUMA
908 MBEYA SWILLA SECONDARY SCHOOL F RUKIA SAID KIHIMBWA

Uadilifu

JKT huwajenga vijana kuwa waaminifu, wakweli na wakutegemewa na Taifa

Umoja na Mshikamano

Kuandaa vijana kuwa jamii yenye mshikamano na umoja wa kitaifa bila kujali itikadi zao za kitamaduni, kisiasa na kidini.

Kujitolea

Kuandaa vijana kuwa na moyo wa kujituma na kujitolea.

Uzalendo

Huwaandaa vijana wawe na moyo wa uzalendo, udugu na kuipenda nchi yao.

Nidhamu

Kuwafundisha vijana kuwa watiifu na wenye heshima.

Kupenda kazi

Kuwaanda vijana kuwa jamii yenye kutekeleza wajibu na moyo wa kupenda kufanya kazi