



## **TAARIFA KWA UMMA**

### **WITO WA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA IDARA YA UHAMIAJI.**

Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) linatangaza orodha ya majina ya nyongeza ya vijana Operesheni Kikwete na Operesheni Magufuli waliochaguliwa kujiunga na mafunzo ya awali ya askari wa Idara ya Uhamiaji.

Vijana hao idadi 16 wanatakiwa kuripoti katika Chuo Cha Uongozi cha Jeshi la Kujenga Taifa, kilichopo Kimbiji Jijini Dar es Salaam ifikapo tarehe 26 Septemba 2019 tayari kwa kuungana na vijana wezao waliochanguliwa awali.

Uteuzi huo unafuatia usaili uliofanywa na Idara ya Uhamiaji mwezi Agosti 2019 kwenye Kambi ya Mgulani JKT jijini Dar es Salaam.

Orodha kamili ya majina ya vijana waliochaguliwa na aina ya vifaa wanavyotakiwa kwenda navyo, inapatikana kwenye tovuti ya JKT ambayo ni [www.jkt.go.tz](http://www.jkt.go.tz)

**Imetolewa na:  
Kurugenzi ya Habari na Uhusiano  
Makao Makuu ya JKT  
Tarehe 24 Septemba 2019**

**ORODHA YA MAJINA YA NYONGEZA YA VIJANA WA  
JKT OPS KIKWETE NA OPS MAGUFULI  
WANAOTAKIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA  
AWALI YA ASKARI WA UHAMIAJI.**

NA	JINA KAMILI
1.	MWITA MSAMA
2.	HAJI ALI JUMA
3.	ELIZABETH GEORGE METHUSELAH
4.	MPUME KASATO MPUME
5.	MATHIAS G. JOSEPH
6.	GOODLUCK DANISON KANYIKA
7.	MABELE JOSEPH JULIUS
8.	FRANCIS FRANCIS KAYOMBO
9.	JACKLINE SYLIVESTER SULUBA
10.	YESE GODFREY MOLLEL
11.	MLEKWA CHAMASU MWALUBUNJU
12.	LUIS DANIEL GINGO
13.	TEDDY JACKSON WAITI
14.	EMMANUEL GEORGE NG'WELI
15.	KIBUNDE MFAUME J. MBWANA
16.	ERNEST ZAKARIA KISIMA